close buttonclose buttonclose button
ส่งลูกเป็นผัวชั่วคราว

ส่งลูกเป็นผัวชั่วคราว

เรื่องเสียว · 45045

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ครอบครัวผมมีกันสามคน พ่อผมอายุ ๔๐กลางๆ แม่กบของผมอ่อนกว่าพ่อ ๔ปี ผมวัย ๑๕ตอนนั้น แม่กบแม่ผู้ให้กำเนิดรักและเลี้ยงดูผมอย่างดี ผมมักเห็นพ่อกับแม่ทำอะไรประเจิดประเจ่อแปลกเรื่องเซ็กประจำกอดจูบลูบคลำกันบ้างผมเห็นทั้งคู่ก็ไม่สนใจนัก พ่อย้ายมาทธรกิจในกรุงเทพฯกว่าสิบปีจนร่ำรวยคนที่นี่รู้กันว่าเราพ่อแม่ลูกกัน เรามีสาวใช้ชื่อ แก้วคนดีซื่อสัตย์อยู่กับเรามา ๖-๗ปีตอนนั้นวัน ๓๐คงได้ เธอได้สามีเมื่อสี่ปีที่แล้วเป็นลูกน้องคนติดตามพ่อเป็นทั้งคนขับรถและทำทุกอย่างจึงย้ายมาอยู่ในเขตรั้วบ้านเรา เมื่อปีก่อนสามีแก้วไปมีคดีที่ไม่น่าจะเกิด พ่อช่วยทุกวิถีทางหมดเงินไปแยะที่สุดก็ติดคุกอบ่างน้อย ๖ปีถ้าทำตัวดี แก้วเลยเป็นหม้ายรอผัว
#วันนั้นผมแอบได้ยินแม่คุยกับพ่อว่า แก้วมันปรับทุกข์บอกอยากจะหาผัวชั่วคราวแก้ขัดไม่เอาถาวรตอนรอไอ้ชดผัวมัวกว่าจะออกมาอีกนานดูมันร่านเรื่องเซ็กพอดู แม่ว่าไม่เราจะเสียแก้วไปเราไม่เอาผู้ชายเข้าบ้านอีกแล้ว พ่อบอก ของมันเคยได้เคยกินขาดไปก็โหยหา ให้มันไปหาข้างนอกไม่ให้เอาเข้าบ้าน แม่ว่าไปๆมาๆมันจะติดโรคมาจะแย่นะ พ่อว่าแล้วจะเอายังไงในบ้านเราไม่ให้เอาอยู่แล้ว แม่มีความคิดขึ้นมา ในมีสิ แดงลูกเราตอนนี้เข้าวัยหนุ่มแล้ว ถ้าแก้วคิดจะเอาผัวชั่วคราวสนับสนุนแดงลูกเราน่าจะดีกว่า พ่อร้อง เออ ดีแก้วจะได้ไม่ไปสำส่อนแดงจะได้ไม่ต้องไปเสี่ยงที่ไหน เห็นดีด้วย แต่แดงมันยังไม่เคยแล้วแก้วมันจะเอาด้วยหรือ แม่บอกแก้วให้ฉันจัดการ แดงพ่อก็สอนหน่อย พ่อเลยพูดทีเล่นทีจริง ให้แดงมันขึ้นครูกับแก้วก็ดีหรือแม่อยากจะเป็นครูเปิดบริสุทธิ์แดงมันเสียเองพ่อก็ไม่ว่านะ แม่มองค้อนพ่อแล้วว่าไป ค่อยว่ากันแล้วแต่แดงมันจะเอาไง
^ อีก ๓-๔วันต่อมาพ่อมาคุยเรื่องที่ผมแอบได้ยินมา พ่อคุยอยู่พักหนึ่งผมก็ตอบตกลง พ่อพูดเรื่องบนเตียงให้ผมรู้เอาหนังมาให้ดู ผมถามแล้วพี่แก้วจะว่าไง พ่อบอกให้แม่จัดการคงไม่มีปัญหาแม่เราบ่นอยากลองของอย่างนี่ ผมงงถามลองอะไรครับ กระซิบผม “อยากลองตี่ฉิ่งแก้วมันสวย” ผมว่า อ้าวแม่เป็น lesbian เสียแล้วหรือ พ่อหัวเราะกาก ไม่ใช่แค่อยากสนุกเปลี่ยนรสชาติ ดีมิดีแม่จะสอนแดงเรื่องนี้เองด้วย พ่อไฟเขียวไม่หวงให้ลูกตามสบาย แม้ อิจฉาจัง บางทีจะได้ทีเดียวสองคนเลย...
//อีก ๒-๓วันพ่อต้องต่างจังหวัด พ่อยังกระซิบผมว่าคืนนี้อาจเป็นคืนที่เรารอคอย เห็นแม่ว่าแก้วหมดปัญหาแล้วยังไงก็เต็มที่เลยนะไม่ว่าจะเป็นใคร ผมรับปากแล้วก็จริง คืนนั้นแม่คุยกับผมหลายเรื่องแต่มาลงที่ว่า เรื่องของแก้วที่พ่อคุยกับแดงไว้พร้อมหรือยัง ผมพยักหน้าให้ แม่เลยจูงมือผมไปที่ห้องแต่เป็นห้องนอนแม่โดยแก้วๆนั่งเล่นอยู่ที่เตียงเห็นผมก็ทำท่าเขินๆอายๆเธอใส่กางเกงขาสั้นเสื้อยืดไม่มีแขน แม่บอกแก้วรออยู่ไปทำสิ ผมถามกล้าๆกลัวทำอะไร แม่บอกทำอะไรก็ได้ที่อยากทำไม่ต้องกลัว แม่ไปนั่งข้างขาวผมนั่งชิดข้างซ้ายของแก้วๆก้มหน้าเหนียมอาย แม่จับคางแก้วเงยขึ้นพูด จะทำอะไรก็ทำไม่ว่าจริงมะ แล้วแม่จูบปากแก้วมือจับอกนมแก้ว แม่บอกผมอยู่เฉยๆทำไม ท่านจับมือผมไปแตะเต้านมแก้วให้ผมบีบคลึงแก้วไม่พูดหรือขัดขืนผมไม่เคยก็เลยเขินๆ แม่จูบแก้วอีก แม่ถามผมจะจับนมแค่นั้นหรอไม่สนใจที่อื่นเลยหรือไง ผมมองลงที่เป้ากางเกงแก้ว แม่ยิ้มบอกไม่มีใครเขาห้ามนะ มือผมลงไปลูบที่หน้าขาอ่อนเธอจนถึงขอบขากางเกงเธอนั่งหนีบขาเพราะเรานั่งเบียดซ้ายขาวเธอ แม่จูบไซ้ซอกคอเธอมือแม่คลึงเต้านม แม่นั่งแบะขาเล็กน้อยเพราะตัวเอียง ชุดนอนที่เบาบางของแม่ลู่ตามตามขาและลำตัวทำให้เห็นใต้ท้องน้อยระหว่างขาเป็นโหนกนูนดูว่าจะจับได้ง่ายกว่าที่แก้วหนีบขาอยู่ ผมยื่นมือไปจับลูบคลำเนินของลับของสงวนของแม่แทนมันอวบตึงมือคงเพราะแม่นั่งเอียงตัวผมก็จับนอกผ้าครั้งแรกที่ผมได้จับของผู้หญิงตื่นเต้นมาก แม่ร้อง อุย แดงอยากจับหีแม่หรอทำไมไม่บอก แก้วก้มหน้ายิ้มพูดขำๆว่า ตายหละนี่เราสองคนแดงจะไหวหรอไม่เคยด้วย แม่ถ่างขาอีกนิดให้ผมจับถนัดมือแม่พูด เอาแดงมาให้เธอแต่ถ้าจะเกิดอยากมีอะไรกะฉันๆก็ไม่มีปัญหา แก้วงง คุณนายพูดจริงหรือเล่นคะนี่แดงเขาเป็น เออ..แม่บอก ฉันจะโกหกทำไมไม่เห็นเป็นไรเลย ดูสิยังจับหีฉันไม่ปล่อยเลย ผมเลยชักมือกลับ แม่บอกไม่ได้ว่าอะไรไม่หวงห้าม มะจะทำอะไรให้ดู แม่จับให้แก้วนอนหงายลงถอดเสื้อออกทางหัว เต้านมขาวผ่องหัวนมสีชมพูขนาด ๓๐พองามของแก้วปรากฏต่อสายตาผม แม่จูบไซ้ไปทั่วมือผมวางกุมที่เป้ากางเกงแก้วบีบคลึง แม่บอกถอดออกสิ ผมปลดขอรุดซิบค่อยดึงมันลง สิ่งที่ผมเห็นทำให้ใจผมเต้นเป็นกองเพลเป็นครั้งแรกในชีวิตที่ผมได้เห็นของลับผู้หญิงที่ไม่ใช่เด็ก ๕ขวบ ถึงจะไม่อวบใหญ่ก็โหนกนูนแก้วไม่ใช่คนอ้วน มีขนดำบนเนินประปลายดูงามแต่จากร่องผ่าระหว่างขาเป็นกลีบแนบสนิทไม่มีขนมีติ่งเล็กแลบออกมา ผมหลุดปากพูดสวยจังขอจับเล่นหน่อยนะ แล้วมือผมจับคลึงแบะกลีบเปิดติ่งเนื้อในให้อ้าออกเห็นเนื้อในสีชมพูสด นิ้วผมแยงบดไปมา แม่บอกไม่ต้องสั่นไม่เคยเห็นของดี ครั้งแรกก็แบบนี่ หีแฉะหมดแล้วถอดกางเกงออกสิจะได้ทำกันเสียที ผมทำตามสั่งควยผมแข็งโด่พร้อมทำงานแรก แก้วมองมาร้อง อู้หู ใช่ได้เลยคะคุณนาย ยาวกว่าผัวหนูเสียอีก แม่เรียกผมขึ้นมาจับให้แก้วที่ร่างเปลือยนอนเข่าสองข้างตั้งแบะออก ผมเข้านั่งในระหว่างขาเห็นกลีบหีแก้วเปิด แม่จับควยผมไปถูไถในร่องหีแก้วๆได้แต่คราง โอยๆซี้ดๆ บิดตัวไปมาเด้งหีสู้บ้าง มือผมจับหัวเข่าสองข้างแก้วไว้ในท่านั่ง เพราะแม่นอนตะแคงกึ่งคว่ำขวางบนตัวแก้วๆร้องขอ หนูไม่ไหวแล้วคะคุณนาย แม่เลยจับควยผมจ่อรูหีแก้วบอกให้ผมดันเสียบเข้าไป แก้วกัดปากตัวเองขาสั่นเกร็งท้องน้อยก้มมองดูการเย็ดครั้งแรกของผมเธอคราง ฮืดๆหายใจแรงขาสั่นกระพือ แม่บอกช้าๆก่อนไม่ต้องรีบหัวควยเข้าในหีแล้ว ผมกระเด้าลำบากสักนิดไม่เคยและก็อยู่ในท่านั่งมือกดหัวเข่าแก้ว จะค่อมหรือนอนทับแก้วแม่ก็ทาบอยู่ แม่จูบไซ้ไล้โลมไปทั่วตัวแก้วผมก็โยกเอวเข้าๆออกๆช้าบ้างเร็วบ้าง ผมมองที่สะโพกปั้นท้ายแม่ที่มีชุดนอนเบาบางสีชมพูปิดอยู่แนบเนื้อ ดูเซ็กซี่มากทนไม่ไหวเอามือซ้ายไปลูบสะโพกท่านแถมค่อยๆถลกเปิดชายชุดนอนขึ้นถึงเอว แม่ทำไม่รู้ไม่ชี้แต่กลับนอนคว่ำยกก้นขึ้นเล็กน้อย กางเกงในสีครีมที่ปิดก้นใหญ่แม่คงไม่ใช่อุปสักอะไรแล้วแบบนี้ มือผมลูบนอกกางเกงในอย่างเกรงๆลงตามร่องก้นจนถึงเป้ากางเกงในทางด้านหลังซึ่งปิดหีอยู่ ผมตื่นเต้นที่ได้ลูบคลำหีแม่อีกคราวนี้มันนิ่มอวบเป็นพู ผมจีบมือบีบพูหีแม่จากด้านหลังนอกกางเกงในทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้นเร่งเย็ดกระเด้าหีแก้วแรงหนักขึ้นแก้วร้อย ว้าย โอย เสียวคะคุณหนูๆเย็ดเก่งอย่าหยุดนะค่ะ ทั้งเสียวเงี่ยนมันอร่อยหีสุดๆ คุณหนูอย่าหยุดเย็ดหีแก้วนะคะ เธอร้องเหมือนกลัวผมจะหยุดเย็ดหีเธอ ผมต้องบอกไม่หยุดแก้วกำลังมันเสียวหัวควยมาก มองที่ลำควยมีคราบเมือกขาวๆติดออกมา มือขาวที่กดเข่าแก้วเปลี่ยนมาเป็นเกาะท้าวสะโพกแม่แทน ผมบอก แม่ให้ผมถอดกางเกงในแม่นะ แม่พูดเสียงเครือๆเอาสิไม่ว่าอะไร ผมรุดกางเกงในแม่ลง ก้นกลมขาวใหญ่เนื้อเนียนสวยมากแม่ขยับขาเพื่อให้กางเกงในหลุดไปคราวนี้มือผมจกเข้าที่หีแม่จากข้างหลังนิ่มไม่เล็กเลยแฉะด้วย นิ้วผมแหย่เข้าในรูหีแม่ๆส่ายก้น แก้วร้องเสียงสั่นคุณนายคะน้ำหีหนูจะแตกแล้ว ก็แน่นควยผมยังซอยเย็ดหีเธอไม่หยุด แม่ก็จูบไซ้ไล้โลมบดขยี่เต้านมใครจะทนได้ แม่จูบปิดปากเธอขณะที่เธอเกรงกระตุกหีขมิบตอดควยผม เธอนิ่งไม่บิดดิ้นตัวอีกแต่ผมไม่หยุดกระเด้า แม่บอกตายแล้วแก้วแกชิงสุขขึ้นสวรรค์ก่อนแดงๆมันก็เย็ดลมสิท่าหีแกเปียกแฉะไปหมดเลย แก้วบอกหนูทดไม่ไหวคะ แม่หันมาบอกผม แดงแม่ก็เงี่ยนนะมาทำให้แม่ทีสิ แม่ไม่ว่าแก้วมันพอแล้ว ผมเอาควยออกจากหีแก้วๆนอนแผ่หอบแฮ็กๆเหมือนคนพึ่งวิ่งแข่งมา ผมข้ามมาอยู่ที่ปั้นท้ายแม่ๆผมอยากดูหีแม่จังเลย แม่บอกเอาสิกางเกงในก็ถอดเปิดให้แล้ว แต่อย่าดูนานนะแม่รออยู่ ผมเอามือแบะแหกง่ามตูดก้มลงดูเห็นทั้งรูตูดรูหี ผมเอาหน้าซุกเข้าร่องตูดทำอย่างในหนังที่เคยดูใช้ลิ้นเลียทั้งรูตูดรูหี กลิ่นสาบสาวรสชาติหีสดทำให้อารมณ์ผมแทบจะแตก แม่ร้อง ว้าย แดงลูกแม่ทำอย่างนี้แม่เสียวหี น้ำหีจะแตกด้วยลิ้นก่อนโดนควยเย็ดนะ ผมไม่ฟังมือล้วงเข้าไปจับโคกหีด้านหน้าขนหมอยแม่ดกมากกว่าแก้ว มีขนมาถึงง่ามตูดเลยมือผมถูเม็ดเสียวในร่องหีแม่ๆครางซี้ดๆ พักเดียวผมต้องหยุดการใช้ลิ้นและปากแม่ส่ายก้นมาก ผมนั่งปะกบตูดแม่มือยังจับหีท่านอยู่ผมบอกแม่ผมขอเย็ดหีแม่นะ แม่บอกเอาควยถูร่องตูดพอตรงรูหีแล้วกระเด้าเย็ดเข้าไปเลยแม่รออยู่ ผมทำตามไม่ยากเพราะหีแฉะลื่นไปหมด แม่ได้แต่คราง โอยๆดีๆลูกทำไปทำดีแล้ว ผมเปิดชุดนอนแม่ขึ้นสุดถึงหลังมือล้วงโอบใต้แขนไปจับเต้านม อู้ ไม่เล็กเลยคง ๓๔-๓๖แน่ แม่บอกเย็ดแรงๆไม่ต้องยั้ง มือผมเปลี่ยนมาโอบเอวล้วงหีที่กำลังโดนควยผมเสียบแทง ผมเย็ดไปโดยการเกาะกอดเอวมือล้วงหีบีบนมอย่างสนุกจนแม่บอกให้น้ำออกในหีเลยนะ เย็ดแรงๆชักออกมายาวๆแทงให้ลึกสุดมันเสียวควยลูกยาว ผมเย็ดตามสั่งแก้มก้นกระเพื่อมสั่นตามแรงกระแทก สักพักแม่เกิดอาการเกร็งขมิบก้นหีตอดรัดควยผม แม่ร้องอี้ โอยเสร็จแล้ว ผมเย็ดต่ออีกหลายทีจนหลั่งน้ำรักออกจกควยผมจึงหยุดฟุบทับตัวลงบนหลังแม่พักเดียวผมก็ลงนอนข้างแม่ๆกลับตัวนอนหงายเอาชายชุดนอนลงปิดหี แก้วงงเป็นไก่ตาแตกเลยที่เห็นผมเย็ดกับแม่ แก้วพึมพำคุณนายให้แดงเย็ดจริงๆ แม่ยิ้มบอก จะเป็นไรไปแดงเย็ดเก่งใช้ได้เลยนะแก้วอีกหน่อยมีหวังเธอหีแฉะทุกวันแต่ยังไงก็ต้องแบ่งฉันบ้างพ่อเข้าเดี๋ยวนี้เหี่ยวๆไม่ค่อยจะสู้สิบล่มปากอ่าวเสียสามหรือสี่ แม่ดึงผมเข้ากอดไว้ที่ลักแล้ใต้ราวนม มือผมมันซนไปจับนมแม่บีบเล่น แม่ถามจะดูดนมมะ ผมพยักหน้าแม่ปลดสายชุดนอนที่ไหล่ลงเปิดให้เห็นเต้านมโตขาวโพนผมขยับตัวขึ้นไปจูบดูดหัวนม แม่หัวเราะในลำคอแล้วดึงแก้วเข้ามาให้ดูดนมอีกเต้าที่ว่างถึงจะไม่มีน้ำนมเราก็ดูดเล่นให้เสียวในอารมณ์แก้วทั้งดูดไซ้คลุกหน้าบนเต้าอันนิ่มนวล ผมบอกแม่ผมขอดูหีแม่นะเมื่อกี่เห็นแต่ข้างหลัง มาถลกชุดนอนขึ้นให้ดูเลย แม่เป็นคนจ้าวเนื้อนิดหน่อยพอมีพุงผิดกับแก้ว ผมอุทานออกมาขนแม่ดกจังเลย แม่ยิ้มถามผมแล้วเย็ดมันไมหละ ผมยิ้มเอามือจับหี แก้วบอก อุ้ย คุณหนูอะไรนี่ควยแข็งอีกแล้ว แม่หัวเราะตกใจอะไรควยแข็งก็เย็ดกันอีกสิ มาแกเงี่ยนก็ให้แดงเย็ดอีกทีเป็นไง มือผมยื่นไปบีบนมแก้วๆบอกหนูคงต้องพักก่อน แม่เลยบอกอย่างนั้นฉันก็ต้องรับอีกสิไม่ว่ากันนะ แม่ลุกนั่งถอดชุดนอนออกหมด แม่ว่ารู้สึกไม่ดีทุกคนแก้ผ้าหมดมีฉันคนเดียวไม่แก้ แม่นอนหงายแม่เป็นคนสวยมากมือผมจับหีแม่อีก แม่หียังแฉะอยู่เลย แม่บอกเอาอย่างนี้ก็ได้ แม่หันนอนคว่ำมือตบตูด แก้วยิ้มให้ผมเธอหยิบครีมทาตัวมาแล้วเอาทาที่ควยผมไม่พูดมากเธอแหกตูดแม่ให้ผมดู เธอบอกเอาสิคุณหนูผมยังไม่กล้า แม่ต้องบอกเอาไปก่อนแม่ไม่ว่า ผมขึ้นขี่ที่ก้นท่านแก้วจับควยผมจ่อที่รูตูด ไม่เป็นไรคุณหนูเย็ดเบาๆก่อนแรงไปเดี๋ยวควยถลอก ผมค่อยๆกดควยเข้ารูตูดแม่ๆร้อง อึอๆ ค่อยๆก่อนนะ พอเข้าไปลึกๆผมนอนทับลงบนหลังแม่กระเด้าตูดไปเลื้อยๆ แม่มันดีจังเลยฟิดรัดควยแน่น แม่บอกทำไปดีแล้ว ผมเย็ดตูดไม่กี่ทีควยหลดออกมาแม่เลยพลิกหันนอนหงาย บอกเอาข้างหน้าดีกว่าแม่ถ่างขาให้ทันที ผมเข้าค่อมตัวแม่แก้วจับควยผมเย็ดหีแม่ต่อจากเย็ดตูด แก้วบอกคุณหนูขอที่แก้วหน่อย ผมหลบตัวให้แก้วขึ้นนั่งค่อมที่หน้าแม่ๆยกหัวเอาหน้าซุกที่หีแก้วทั้งดูดทั้งเลีย แก้วถึงอารมณ์จิกผมแม่ให้หน้าแม่ถูเลียหีตลอดแม่ไม่ว่าอะไร มือผมข้างซ้ายกดบี้เต้านมงานแม่มือขาวจับก้นแก้วที่อยู่ข้างหน้าเอานิ้วแยงควานรูตูดแก้วขมิบส่ายก้นไปมา ผมเย็ดหีแม่นานกว่าสิบนาทีจนมีน้ำข้นๆขาวไหลออกมาจากหีแม่เกรงบิดตัวสุดๆแก้วก็กดหัวแม่ให้ซุกที่หีเธอๆขมิบก้นเกรงกระตุกผมเห็นชัดนิ้วผมยังแยงอยู่ในรูตูดเธอ ผมปล่อยน้ำแห่งความสุขใสแม่อีกครั้ง คืนนั้นเรานอนหมดแรงกอดกัน ผมตื่นขึ้นสักตีสามแก้วนอนแก้ผ้าอยู่ข้างๆผมจับเธอพริกถ่างขาผมขึ้นค่อมในหว่างขาเธอ แก้วลืมตางัวเงีย คุณหนูจะทำอะไรค่ะ ผมบอกเบาๆแม่หลับอยู่แล้วผมเอาควยแทงเข้ารูหีเธอเธอร้อง ว้าย เบาๆคะ ผมนอนกก กอดเธอ แก้วฉันแอบชอบแก้วมานานแล้ว ขอเย็ดอีกที่นะ แก้วจูบปากผมอย่างร้อนแรงผมไม่เคยถูกจูบก็ทำอะไรไม่ค่อยเป็น แก้วกระซิบเบาๆ คุณหนูเงี่ยนเมื่อไรก็มาหาแก้วนะคะ ไม่ต้องไปกวนคุณแม่แก้วให้เย็ดเองคะ ผมขย่มกระเด้าจนเสร็จอีกทีเรียกว่าหลับคาอกแก้วหลับคาควย....

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
 (1; (1; (1;
สุดยอดเลยครับ

Offline noom3100

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
ใจจ้า

Offline popeye

• เสียว: -1

Offline payavayal

• เสียว: 1

Offline chalidcons

• เสียว: 0

Offline crusaderxx

• Sr. Member
    • เสียว: 1
 (003;...............แหล่มเลย..................... (003;