close buttonclose buttonclose button
สาวแก่ก็มีหัวใจ

สาวแก่ก็มีหัวใจ

เรื่องเสียว · 110980

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: April 20, 2011, 08:19:54 am
ภรรยาผมท้องลูกคนแรก ก่อนคลอดเดือน แม่ยายให้น้าพร สาวใหญ่ แม่ม่ายวัย 37 มาช่วย

น้าพรเป็นญาติห่างๆ หากจะนับญาติฝ่ายเมีย ประวัติในอดีตเรียนดีแต่ชิงสุกก่อนห่าม ริมีแฟนตั้งแต่อายุ 17 จึงเรียนแค่ ม.3 อยู่กับแฟน 2 ปี ไม่มีลูกด้วยกัน แฟนน้าพรออกจากบ้านไปหางานทำ แล้วก็ไปได้เมีย ไม่กลับมาอีกเลย ตั้งแต่นั้นมาน้าพรจึงอยู่เป็นโสด ช่วยแม่ยายผมขายของจนทุกวันนี้

ใช่ว่าน้าพรจะไม่มีใครมาจีบ มาขอแม่ม่ายผัวเดียว แถมหน้าตาดี แม้จะไม่มีทรัพย์สิน แต่ก็ไม่มีใครรังเกียจ ทั้งขอกับน้าพรตรงๆ และให้แม่ยายผมกล่อม แต่น้าพรบอกว่าอยู่คนเดียวกับแม่ยายผมสบายกว่า เข็ดแล้วผู้ชาย

น้าพรบอกว่า... แก่ตายด้านแล้ว...

ผมกับเมียไม่ได้สนในเรื่องของน้าพรนัก เพราะอยู่ไกลกัน ไม่สนิทสนมกัน จนแม่ยายผมบอกว่า เอาน้าพรมาช่วยดีกว่า เพราะเมียผม น้าพรก็เลี้ยงมาเหมือนกัน เพราะเมื่อเมียผมเป็นสาวรุ่น น้าพรมาอยู่บ้านแล้ว

มาถึงตัวผม ตามปกติมีนิสัยขี้เล่น ชอบสนุก ผมไม่ได้คิดอะไรกับน้าพรในแง่ลามกจกเปรต แต่บางทีผมก็แกล้งเล่นกอดแกบ้าง หอมแก้มแกบ้าง

อีกทั้งก็อยากเอาใจ ให้แกอยู่นานๆ จะได้เลี้ยงลูกผม

ใครๆ มีลูกแล้วจะรู้ว่า การหาคนเลี้ยงลูกมันยากเย็นเข็ญใจขนาดไหน จะมีเงินจ้างก็ตามทีเถอะ อีกอย่างผมกับเมียทำงาน จ้างลูกจ้าง หรือคนเลี้ยงลูกมาเลี้ยงเคยสอบถามเดือนละ 7,000 บาท ต้องให้หยุดสัปดาห์ละวัน เราก็ยังไม่ไว้วางใจ การที่ได้น้าพรมานับว่าโชคดีมาก

ตอนน้าพรมาอยู่ ผมกับแฟนไม่มีเพศสัมพันธ์กัน เพราะกลัวลูกคลอดก่อนกำหนด และช่องคลอดจะไม่สะอาด แฟนผมไม่ยอม ผมอดไม่ได้จริงๆ แฟนก็ใช้มือช่วย พอจะออกก็ใช้ปากนิดหน่อย แต่ไม่บ่อยผมสงสารแฟน เกรงใจเธอ

พอคลอด ยิ่งไม่ได้ทำอะไรเลย เพราะแฟนให้หมอเย็บแผล แฟนก็กลัวแผลฉีกขาด ทั้งเมียผมให้ลูกกินนมด้วย

คลอดได้เดือน เมียผมจึงไปทำงาน เราแอบคุยกันว่า ให้สลับกันมาช่วย (ดู) น้าพรเลี้ยงลูกในตอนกลางวัน

2-3 โมง ผมก็แวบงานกลับบ้านแล้ว น้าพรแกก็เลี้ยงดีนะครับ ไม่มีที่ติเลย แถมแกรักมากด้วย จะว่ารักลูกผมเหมือนกับเป็นลูกแกก็ได้

ลูกผมผิดนมต้องไปหาหมอแกยังร้องไห้

ทั้งผมและเมียก็เอาใจน้าพร แกชอบอะไร เราจะหาให้แก

ผมเวลากลับบ้านก็แอบกอดแกด้านหลังบ้าง หอมแก้ม หอมต้นคอแกบ้าง ถามน้าพรทำอะไรจ๊ะ เหนื่อยไหมจ๊ะ ซึ่งผมก็ทำแบบนี้กับเมียด้วย และแม้เมียผมจะอยู่บ้าน ผมก็หอมน้าพร กอดน้าพรต่อน้าเมียผม เมียผมไม่ได้ว่าอะไร เพียงแต่ลับหลังน้าพร เมียผมว่า...

''เธอกอดน้าพร หอมน้าพร ระวังแกใจแตกนะ... ยิ่งเป็นม่ายมานาน...''

''น้าพรว่าแกตายด้านแล้ว''

''มีที่ไหนผู้หญิงอายุ 30-40 ตายด้าน''

เมียผมพูดยิ้มๆ ไม่ได้เป็นเรื่องใหญ่โตอะไร

แล้วมันก็จริงอย่างที่เมียผมพูดไม่มีผิด..

บ่ายวันหนึ่งผมกลับบ้าน อาบน้ำลงมา น้าพรก็ล้างถ้วยชามหรืออะไรในครัว ผมก็ย่องเข้าไปกอดแกทางด้านหลัง

น้าพรคงเพิ่งอาบน้ำมาตัวจึงเย็น ผมหอมแก้ม ซอกคอแก

''น้าพรทำอะไรจ๊ะ''

แกขนลุกซู่ซ่า สยิวจนตัวสั่น เห็นได้ชัดเจน

เพราะอะไรรู้ไหมครับ...ไอ้ผมก็ลืมไป

ผมไม่ได้ใส่กางเกงในครับ และผมใส่กางเกงนอน ของผมมันก็ครึ่งๆ กลางๆ คือไม่ได้แข็งและไม่ได้อ่อน มันก็เลยเป็นลำดันร่องสะโพกน้าพร

เธอร้องอุ๊ย แล้วเขยิบหนีจนชนขอบที่ล้างจาน ผมก็เสียหลักกลายเป็นดันแกชนไอ้นั่นมันเลยอัดก้นแกเข ้าไปอีก

ไอ้ที่ไม่แข็งมันก็เลยแข็งซิครับ

น้าพรหมุนตัวออกมา ยืนหอบหายใจแรง หน้าซีด ทำท่าจะเป็นลมให้ได้

ผมรู้แล้วว่า มันเกิดอะไรขึ้น

หันกลับมาเผชิญหน้าน้าพร จับมือแกน้าพรก็เซ ผมเลยดึงมากอด

''ผมขอโทษครับ...ไม่ได้เจตนา มันบังเอิญ''

น้าพร เหงื่อแตก ขาอ่อน ทำท่าจะเป็นลมจริงๆ ผมอุ้มเธอตัวลอยไปห้องแก ซึ่งอยู่ข้างล่าง วางแกบนเตียง

น้าพรยิ่งหน้าซีด ผมไปที่ตู้ยาประจำบ้านเอายาดมหลอดมาจ่อจมูกแก

น้าพรน้ำตาซึมครับ

ผมก็ใจหาย ตายห่าน้าพรโกรธแล้วกลับบ้าน ไม่มีใครเลี้ยงลูก เพราะเหตุนี้เมียด่าผมตายแน่

''น้าพรโกรธผมหรือครับ อย่าโกรธนะ ผมไม่ได้เจตนา ผมไหว้ล่ะ''

ผมยกมือไหว้แกจริงๆ

แล้วน้าพรก็ทำให้ผมหน้าแตก

แกจับมือผม มือแกสั่นระริก

สายตาเราประสานกัน

สายตาคือประตูหัวใจ

ผมหน้าแตกที่คิดว่า น้าพรโกรธผม

ผมดึงมือแกมาจูบแกไม่สะบัดมือหนี ผมจูบแก้มเธอ จูบปากเธอ ไซ้ซอกคอ

น้าพรตัวสั่น

หน้าอกน้าพรไม่ใหญ่โตแต่แน่นตึงยิ่งกว่าของเมียผมซะอ ีก หัวนมน้ำตาลอ่อนๆ หน้าท้องขาวแบนเรียบ โหนกขาวขนเป็นระเบียบ เม้มสนิทเหมือนสาวบริสุทธิ์ ไม่เคยต้องมือชายมาก่อน

ผมซุกหน้าลงไป

น้าพรร้องกรี๊ด อย่าๆ น้าไม่เคย อย่าทำ เดี๋ยวบาป เดี๋ยวซวย

น้าพรส่ายหนีแต่ที่สุดเธอก็แอ่นซะก้นลอย

เอาเถอะ...จะตายแล้ว...

แต่ผมก็ไม่ทำตามใจแก

น้าพรแม้จะอายุแค่ 39 และจัดว่าอยู่ในยุคสมัยใหม่ แต่แกก็อยู่กับแม่ยายผม ไม่ได้ดูโลกภายนอก อีกทั้งแฟนเก่าแก่ก็เป็นคนชนบท บทรักจึงไม่โลดโผนเหมือนพวกเรา คนสมัยใหม่

มาเจอ ORAL SEX เล่นลิ้นกับฟัน แกก็เลยกลัวซวย แต่นั่นแหละแค่ 3-4 นาที แกก็ถึงจุดเอาง่าย

น้ำที่ถูกกักเก็บมาเกือบ 20 ปี มันพุ่งออกมาเหมือนแกฉี่เลยครับ

น้าพรพลิกตัวนอนคว่ำ หายใจหอบเหมือนเพิ่งวิ่งมา 10 กิโลเมตร

ผมเอาผ้ามาเช็ดหน้า เช็ดริมฝีปากที่เปรอะเปื้อน ไม่รู้น้ำน้าพรหรือน้ำลาย

แล้วก็นอนทาบลงไปบนแผ่นหลังของน้าพร

จมูกไซ้ซอกหู

และผมก็ดุนประตูหลังของแก...ไม่เจตนาทำหรอก แต่จะแกล้งให้เธอนอนหงาย

''จะทำบ้าอะไรอีก...?''

''ก็ข้างหลังไง...''

''อุ๊บ...ไม่เอา...เมื่อกี้ก็ซวยตายแล้ว...จะทำมาหาก ินไม่ขึ้น...นี่จะมาทำลามกจกเปรตอีก''

น้าพรพลิกเอี้ยวตัว ผมเลยจับหงายนอนทับ แล้วจับของผมจ่อ...

แม้จะมีน้ำมากมาย แต่มันก็เข้ายากพอควร

''เจ็บ...ค่อย...ค่อยๆ...''

''น้าไม่เคยมานานแล้วยัง?''

''ตั้งแต่เลิกกับแฟน''

''เกือบ 20 ปีแล้วซิ...น้าไม่มีคนอื่นเลยหรือ?''

''จะมีใคร...อย่าพูดอย่างนั้นนะ เห็นน้าง่ายกับเธอ แล้วน้าจะง่ายกับคนอื่นหรือ

...น้ามีแฟนคนเดียว...แล้วก็เธอ...''

ตามปกติผมเป็นคนมีน้ำอด น้ำทน แม้จะไม่ได้ร่วมกับเมียมานาน กว่าผมจะเสร็จก็เกือบ 40 นาที น้าพรเสร็จแล้วเสร็จอีก 3-4 ครั้ง...

เชื่อไหมครับ...น้าพรจะลุกไปล้างยังลุกไม่ไหว หลับแบบน็อกไปเลย เกือบชั่วโมงจึงเดินเป๋เข้าห้องน้ำ

ผมยังไม่หมดอารมณ์ เคาะประตู น้าพรถามว่าเคาะทำไม

''เปิดก่อนซิ...มีอะไรบอก''

น้าพรหลงกลเปิดประตู ผมผลักเข้าไป

แล้วก็จับ เธอเอามือยันฝาห้องน้ำ จัดการซะ แต่ไม่เสร็จในห้องน้ำ อุ้มเธอมาต่อในห้องนอนอีกครึ่งชั่วโมง

น้าพรเรียบร้อยอีก 4 หน

น้าพรเป็นผู้หญิงที่อ่อนไหวง่าย ไม่กี่นาทีก็เสร็จแล้ว ไม่น่าจะครองความเป็นโสดอยู่คนเดียว หลังเลิกกับผัวมา 10-20 ปีเลย

หลังจากนั้นผมก็เอายาคุมมาให้เธอกิน แต่ก็ใจไม่ดี เพราะมันคุมช้าไป โชคยังดีที่เธอไม่ท้อง

ใหม่ๆ ผมแอบกลับมาสนองพระเดชพระคุณน้าพรที่กรุณาดูแลลูกผมเ กือบทุกวัน

น้าพรเป็นผู้หญิงที่คงถูกกับการร่วมเพศนะครับ เพราะแม้เธอจะถึงจุด 3-4 ครั้งต่อครั้งของผม และเธออ่อนเพลียทุกครั้ง

แต่เธอกลับดูเปล่งปลั่ง มีน้ำ มีนวล ผิวผ่องเชียวครับ

จนเมียผมถึงกับเอ่ยปากทัก...น้าพรพูดไม่ออก

''ดูน้าพรสวยจัง เดี๋ยวนี้...''

กับผมเมื่ออยู่กัน 2 คน เมียผมถาม

''ไปทำอะไรน้าพรหรือเปล่า...ดูน้าพรเปลี่ยนไป...''

''บ้าหรือ...ถามอะไรบ้า...บ้า...ขืนผมไปทำอะไร น้าพรแกเอาตายซิ...''

เมียผมจะรู้ทันหรือเปล่าไม่รู้ เพราะเธอไม่พูดอะไร...

คงเพียงอมยิ้ม และหัวเราะเป็นนัยๆ...

วันนี้...น้าพรก็ยังอยู่กับผม และออกจะหลงผมมากซะด้วย...

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: April 21, 2011, 11:57:10 pm
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline oilnet

• Full Member
    • เสียว: 0
Reply #2 on: May 18, 2011, 10:21:14 pm
 (007; (007; (007;น้าคงมีความสุข

Offline loveminnie

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #3 on: May 24, 2011, 01:22:34 pm
ddddddddddd