close buttonclose buttonclose button
เย่อกับแฟนเก่า

เย่อกับแฟนเก่า

เรื่องเสียว · 20420

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: April 29, 2011, 10:06:30 am
ชิกกับผมนั้นเป็นบ้านเดียวกันและกันมาตลอดสมัยเรียนแต่ผู้ใหญ่ฝ่ายชิกเขาไม่ชอบผมเราเลยไม่ได้แต่งงานชิกต้องแต่งงานกับผู้ใหญ่ที่พ่อแม่หาให้ แต่ก่อนแต่งงานชิกก็มาให้ผมแทบทุกวันหลังเขาแต่งงานกันผมก็เข้าทำงานในเมืองที่กรุงเทพตอนนี้ผมีครอบแล้วและเมื่อไม่นานผมก็กลับไปอยู่ทางใต้อีกครั้งก้ยังคิดถึงกันอยู่ผมสืบจนรู้ว่าเธอเปิดร้านอาหารผมก้ไปหาเธอผมเข้าไปสั่งอาหารกินเมื่อชิกเห็นผมเธอยิ้มแบบดีใจเธอมานั่งคุยกับผมถามทุกสุขกันเธอมีลูกแล้วสองคนเราคุยไปผมเอาเท้าไปเขี่ยเท้าเธอเธอก็เขี่ยผมตอบช่วงนั้นไม่ค่อยสะดวกผมสั่งเก็บเงินเธอเดินมาเก็บผมแอบเขียนโน๊ดสอดใต้แบ็งห้าร้อยบอกเธอว่ามีกระดาษอยู่ใต้แบ็งเธอรับไปแล้วเดินกลับที่เคาร์เตอร์ผมมองไปที่เธอเธออ่านแล้วมองมาที่ผมแล้วแลบลิ้นใส่ผมผมเขียนว่าคิดถึงจังอยากด้วยเธอเอาเงินทอนผมแล้วเขียนตอบกลับมาว่าวันเสาร์โทรมานะคิดถึงเหมือนกันแล้วผมก็โทรคุยกับเธอตลอดจนถึงวันเสาร์ผมโทรย้ำอีกครั้งเธอบอกว่าโอเคแล้วบอกเธอว่าอย่าลืมนะเธอบอกว่ารู้น่าคือผมชอบให้เธอโกนหมอยเวลากัน ผมไปรับเธอห่างจากบ้านไปสิบกิโลวันนั้นเธอแต่งสวยมากพอขึ้นรถผมรวบเธอมาจูบบอกว่า...ชิกคิดถึงชิกจัง...เธอก็บอกว่าเหมือนกัน...ผมบอกว่าเราไปกันที่เก่านะเธอพยักหน้าแต่ก่อนสมันเรียนเราชอบหนีเรียนไปกันที่น้ำตกระหว่างขับรถไปผมบอกให้เธอเปิดให้ดุเธอก็เปิดเธอไม่ได้ใส่กางเกงในมาผมหันไปมองเธอแล้วยื่นมือไปลูบ...อู...ชิกยังสวยเหมือนเดิมผมล้วงร่องซึ่งเปียกแล้วผมเอามือมาเลียน้ำเธอดูเธอยิ้มพอใจ เราขับรถถึงน้ำตกแล้วเดินลัดเลาะแนวป่าลงไปน้ำน้ำตกด้านล่างทีซึ่งเราเคยกันเมื่อถึงจุดหมายเราต่างไม่พูดพล่ามทำเพลงเรายืนดูดปากกันอย่างกระหายจนเราเหลือแต่ตัวปล่าวผมขยำนมเธอดันชนกับเธอเธอก็ดันตอบชิกจับผมรูดแล้วนั่งลงอ้าปากเลียและอมผมจนผมแตกกับปากเธอแต่ผมยังหดเธอยืนขึ้นจับผมถูกับและแตดเธอครางเสียงหลง.....พี่วีเลียให้ชิกหน่อยชิกอยากโดนเลีย....ถ่างขาสิชิกพี่ก็อยากกินน้ำชิก...เธอถ่างขาออกแอ่นโคกที่เกลี้ยงท้าทายลิ้นผมผมอ้าปากอมทั้งโคก...ชิกชิกยังดีอยู่เลย.....แล้วผมก้เลียแคมดูดแตด...อูยยยย...พี่วีชิกเสียวจังพี่วีเลียให้ชิกนานๆนะผัวชิไม่เคยเลียเลย...เสียวแตด...ผมเลียจนชิกปล่อยน้ำออกมาให้ผมกินผมยังคงเลียต่อเธอปล่อยมาครั้งที่สองแล้วบอกผมว่า....พี่วีชิกเถอะหลายปีแล้วเราไม่ได้กันชิกอยากเหลือเกิน....เสียงอ้อดอ้อนยังคงเดิมชิกนอนลงบนพ้นทรายผมเข้าประกบหว่างขาเอาจ่อที่ชิกจับผมวางทีรูเรามองหน้ากันหยาดเยิ้มแล้วผมก็แทงทีเดียวมิดเลย...โอ้ยยย...แหก....พี่ขอโทษชิกชิกน่าเหลือเกิน....เราขยับช้าๆชิกเด้งรับร่อน...อูยยย...พี่วีอร่อยจังพี่แน่นจัง.....ชีกก็อร่อยเมียชาวบ้านอร่อยจริง....พี่วีขา...เมียชาวบ้านที่ไหนเมียพี่วีนั้นแหละพี่วีเป็นแรกเลยมันจังพี่แรงๆอีกค่ะ....ผมเริ่มกระแทกอย่างแรงเธอเด้งรับดังพั๊บๆๆๆเสียงครางไม่ขาดระยะ.....โอวววว....พี่วีอร่อยอร่อย..ชิกออกอีกแล้ว....เธอตอดแรงมากเธอแตกแล้วผมเลยแร่งเพื่อให้แตกตามเธอ....โอ้ววว...ชิก.......มัน..ชิกอร่อยเดี๋ยวเรากันอีกนะชิก...ค่ะพี่วีขา...ชิกหลายๆที่เลยค่ะเสียวจัง...เราแอบมากันอีกนะ...โอ๊ะซซโอ้ววว...ได้ชิกชิกเบื่อเลย..โอ๊ะ..ดอ๊ะ...ออกแล้ว...ชิก..ชิก..โอ๊ะ...แล้วผมก็อัดโหนกแน่นกับโหนกเธอปล่อยน้ำใส่เธอในรอบห้าปีเราพักเหนือยกันแล้วลงไปเล่นน้ำกันในน้ำวันนั้นเรากันสี่ครั้งและจากนั้นมาอาทิตย์ละครั้งเราแอบกันนี่แหละแฟนเก่า

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: April 29, 2011, 09:04:02 pm
 (24; (24;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: April 30, 2011, 12:01:09 am
(19; (19; (19; (19; (19; (19;