close buttonclose buttonclose button
ล่อแม่ยาย

ล่อแม่ยาย

เรื่องเสียว · 55235

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: April 29, 2011, 09:59:04 am
เมื่อเดือนก่อนแฟนผมต้องไปอบรบที่บริษัทผมจึงต้องอยู่คนเดียววันที่แฟนผมเดินทางไปที่กรุงเทพแม่ยายผมก็โทรมาบอกว่าพรุ่งนี้จะมาหาและผมไปส่งแกไปทำธุระหน่อยผมก็ตอบตกลงพอวันรุ่งขึ้นแกก็โทรมาหาผมบอกว่าให้ผมไปรับแกที่บขส.หน่อยผมก็เอารถมอเตอร์ไซด์ไปรับแกพอไปถึงบขส.ก็เห็นแกยืนรออยู่ผมก็ขับรถเข้าไปจอดใกล้ๆแกวันนี้แกใส่ชุดสวยมากถึงแม้แกจะมีรูปร่างอวบนิดๆแกใส่เสื้อเป็นผ้าแบบบางๆมองเห็นทะลุข้างในแล้วก็ใส่กางเกงยีนส์รัดรูปมันทำให้เห็นถึงความอวบอัดของแกสัดส่วนแกมองดูแล้วประมาณ37-27-38น่ามากๆๆๆ...แล้วผมก็พาแกไปทำธุระของแกกว่าจะเสร็จก็เกือบค่ำเพราะไปหลายที่จากนั้นผมก็ชวนแกไปหาอะไรทานกันแกก็บอกว่าซื้อไปทานที่ห้องดีกว่าประหยัดดีผมจึงแวะซื้อกับข้าวและกับแกล้มแล้วก็เบียร์อีก6ขวดกลับไปที่ห้องพักเราสองคนกินกันไปคุยกันไปจนลืมว่าแม่แกจะต้องกลับบ้านพอดูเวลาก็เกือบจะทุ่มแล้วรถก็คงจะหมดผมก็เลยบอกแก่ว่าค้างที่นี่ก็ได้เพราะยังไงแฟนผมก็ไม่อยู่แกเลยก็ตกลงและก็โทรไปบอกทางบ้านว่าจะนอนค้างกับผมเพราะไม่มีรถกลับแล้วแล้วเราก็กินเบียร์กันจนหมด6ขวดดูแกก็คงจะเมาได้ที่แม่ยายผมบอกว่าอยากจะอาบน้ำอบก็เลยเอาผ้าเช็ดตัวมาให้แกแล้วแกก็ลุกขึ้นไปอายน้ำโดยที่ห้องพักผมเป็นแบบห้องน้ำในตัวแกก็ถอดเสื้อผ้าแกกองไว้ที่หน้าห้องน้ำแล้วเข้าไปอาบน้ำพอแกอาบน้ำเสร็จผมก็เข้าไปอาบต่อกลับออกมาเห็นแกใส่ชุดนอนของแฟนผมแบบบางๆนั่งดูทีวีอยู่ผมสั่งเกตุเห็นแกไม่ได้ใส่ชุดชั้นในผมก็ทำเป็นเฉยๆแล้วก็เปลี่ยนผ้าแล้วไปนั่งใกล้ๆแกตัวแกหอมมากคงจะใส่น้ำหอมของแฟนผมมันทำให้ผมเริ่มแข็งเราดูละครไปด้วยกันสักพักแกก็ถามผมว่าแฟนผมไปกี่วันผมบอกว่า3-4วันครับคงเหงาละสิก็นิดหน่อยครับแต่ก็มีแม่มาอยู่เป็นเพื่อนแล้วนี่ครับอยู่กับแม่ก็เหมือนอยู่กับลูกละครับปากชั่งพูดจริงนะเราแต่แม่จะสู้ลูกสาวได้หรือแกออกอย่างนี้โบราณว่าขิงยิ่งแก่ยิ่งเผ็ดนะแม่แต่ไม่รู้จะจริงหรือเปล่าแม่ยายก็บอกว่าถ้าไม่ลองจะรู้หรือว่าเผ็ดไหมฟังแกพูดเหมือแกให้ท่าผมว่าแล้วผมก็เอามือโอบกอดแกเข้ามาแนบกับตัวผมแล้วผมก็บอกว่าวันนี้แม่หอมจังเลยครับผมขอมีคามสุขกับแม่สักครั้งนะครับแกพยักหน้าแล้วผมก็แลกจูบกับแกเราแลกลิ้นกันอย่างเมามันส่วนมือผมก็ลูบไล้ไปทั่วตัวแกจากหน้าอกที่ใหญ่ของแกเลื่อนลงไปถึงหน้าท้องไปจนถึงของแกซึ่งของแกมีขนขึ้นปกคลุมเล็กน้อยแล้วผมก็เอามือบี้เม็ดแตดแกแกคางออกมาเบาๆโอย...เสียวจังเลยลูกจ่าแม่เสียวแตดจังเลยบี้แรงๆเลยผัวจ๋าแล้วแกก็เอามือมาจับขนาด6นิ้วของผมรูดขึ้นรูดลงจากนั้นผมก็จับแกอ้าขาออกแล้วก็ค่อยๆเลียของแม่ยายผมแม่ยายผมเริ่มครางออกมาเสียงดังโอย...เสียจังเลยผัวขาเมียเสียวจังเลยโอย..เมียสักทีสิผัวขาผมมองดูน้ำเงี่ยนของแม่ยายผมไหลออกมาจนเต็มรูของแกผมจัดการเลียจนหมดจากนั้นผมก็เปลี่ยนมาเป็นท่า69ให้แม่ยายผมขึ้นอยู่ข้างบนแกทั้งดูดทั้งเลียหัวผมเสียวไปหมดแล้วแม่ยายผมก็ขึ้นคล่อมตัวผมแล้วเอาของแกค่อยๆหย่อนลงมาเสียบผมอย่างค่อยๆจนผมมันหายเข้าไปอยู๋ในแกจนหมดแล้วแกก็ค่อยๆโยกเริ่มจากช้าๆและค่อยๆเร็วขึ้นๆปากแกก็ครางไปเรื่อยๆโอย..มันดีจังเลยไม่โดนมานานแล้ววันนี้ขอเสียวสุดๆเถอะโอย...ผัวจ๋าเมียน้ำจะแตกแล้วผัวเป็นยังไงบ้างเมียมันไหมมันมากจ๊ะเมียจ๋าติดดีด้วยเสียวคจังเลยโอย...ผัวเสียวเหลือเกินแล้วผมก็เปลี่ยนท่ามาเอาท่าหมาท่านี้แม่ยายผมครางเสียงดังมากๆแกบอกว่าชอบท่านี้มากเพราะมันเข้าลึกสุดๆโอย..ผ้วจ๋าเมียแรงๆเลยไม่ต้องกลัวพังเมียสู้ไหวอยู่แล้วผมโยกเอวแรงๆต่ออีกสามสี่ครั้งดูแม่ยายผมเกร็งตัวคงจะเสร็จแต่ผมยังไม่เสร็จแกบอกว่าขออมผมต่อผมจึงถอดออกจากรูของแกเอามาให้แกอมแม่ยายผมอมสุดยอดมากแกทั้งดูดทั้งเลียรูดขึ้นรูดลงจนน้ำผมแตกคาปากแกแกก็กลืนกินน้ำผมจนหมดจากนั้นเราก็นอนกอดกันคุยกันสักพักของผมเริ่มแข็งขึ้นมาอีกคราวนี้แกบอดให้ผมรูตูดแกมันมากรูตูดแกทั้งตอดทั้งรัดผมจนผมทนไม่ไหวน้ำแตกคารูตูดแกอีกรอบส่วนแกนั้นเสร็จไปอีกสามรอบคืนนั้นเราก็นอนกอดกันทั้งคืนจนรุ่งเช้าผมสะดุ้งตื่นขึ้นมารู้สึกว่ามีอะไรมากวนที่ผมพอผมลืมตาขึ้นมาเป็นแม่ยายผมกำลังจับผมรูดขึ้นรูดลงและมันก็เริ่มแข็งตัวแล้วผมก็จัดการกับแม่ยายของผมอีก2รอบจนหมดแรงไปเลยคราวหน้าจะมาเล่าถึงเรื่องแม่ยายพาเพื่อนแกมาให้ผมด้วยจนผมไขจับไปหลายวัน

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: April 29, 2011, 09:01:40 pm
 (24; (24;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: April 30, 2011, 12:09:12 am
(007; (007; (007; (007; (007;