close buttonclose buttonclose button
เพื่อนสนิท

เพื่อนสนิท

เรื่องเสียว · 46852

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: April 05, 2011, 09:26:39 am
ผมกับเอ ทำงานที่เดียวกันมานาน จริงๆเราก็เรียนจบมาจากที่เดียวกัน แต่คนละคณะ เราต่างคนก็มีแฟนแล้ว แต่ก็กลับมาเจอกันที่ทำงานใหม่จนได้ ตอนแรกเราอยู่คนละกรุ๊ปกัน จน เออี กรุ๊ปผมลาออก เอก็เลยต้องย้ายมาดูแลแทน แต่เนื่องจากช่วงงานแยะ เราเลยต้องอยู่ทำงานด้วยกันบ่อย แล้วก็กลับดึกกันทั้งคู่ จนสนิทกันมากขึ้น
เอเป็นผู้หญิงผมยาว สวย หุ่นดีมั๊งตอนแรกผมไม่ได้สังเกต แต่ตอนหลังก็เริ่มสังเกตตามสันดานของผู้ชาย
อย่างน้อย 34 บี แน่ๆ เพราะว่า ถ้าถอดสูทหรือเสื้อนอกออก ใช้ได้เลย เราก็ดูแลห่วงใยกันตามประสาเพื่อนมาเรื่อย ซึ่งจริงๆแล้วเราคงเริ่มๆชอบกัน แต่ต่างก็มีแฟน ก็เลยเฉยๆเมยๆกันไปซะ
จนมีวันนึงเราต้องบินไปภูเก็ตด้วยกัน แล้วบินกลับเย็นนั้นเพราะว่างานด่วน แต่ไฟลท์ที่เรากลับมากรุงเทพนั้นเป็นไฟลท์หัวค่ำ แล้วเครื่องเกิดดีเลย์ ก็เลยทำให้เรากลับดึก เราก็นั่งคุยเรื่องอื่นๆที่ไม่ใช่เรื่องงานกันยาวนาน เครื่องก็ยังไม่มีทีท่าจะเสร็จ เราเลยตัดสินใจโทรเลื่อนงานที่กรุงเทพ แล้วกลับเช้าอีกวันแทน เราเรียกแท๊กซี่กลับไปป่าตอง หาโรงแรมเช็คอินง่ายๆ แต่เอบอกว่า ไหนๆก็นอนนี่แล้ว หาโรงแรมดีๆเถอะ ก็โอเค เราได้โรงแรมพักเรียบร้อย ตอนแรกผมบอกว่าพักคนละห้องเถอะ แต่เธอบอกว่า อย่าเลยนอนด้วยกันก็ได้ อย่าไปคิดมาก
ผมก็โอเค แต่แล้วทางโรงแรมคงเข้าใจผิด คิดว่าเรามาฮันนีมูนกันแน่ๆ เลยจัดห้องที่ไม่มีอะไรกั้นเลย ระหว่างห้องน้ำกับห้องนอน ผมยืนดูห้องแล้วก็บอกว่า คนละห้องไหม เธอบอกไม่เป็นไร ตอนเราอาบน้ำ เธอก็ออกไปข้างนอกสิ ผมก็โอเค ผมออกไปยืนดูดบุหนี่ที่ระเบียงตอนเธออาบน้ำ แน่นอนครับ ผมแอบปิดผ้าม่านไม่มิด นึกในใจหุ่นดีฉิบเป๋งเลย ไม่เคยสังเกต รู้สึกครั่นแเนื้อครั่นตัว ต่อไปตาผมอาบบ้าง เธอวิ่งบื๋อลงไปรอที่ล๊อบบี้
เราออกไปท่องราตรีกัน เออยากหาผับแปลกๆนั่งบ้าง ผมก็ตามใจไม่มีไร ก็เลยไปผับนึง ดูคนแน่นร้านดี
มีแต่ฝรั่ง เราก็ดื่มกันไม่มากนัก แต่ว่าก็เต้นนัวเนีย ดูเธอสนุกมาก เธอหายไปข้างนอกแป๊ปนึง กลับมาพร้อมเสื้อผ้าชุดใหม่ เป็นบิกินี่คล้องคอ แล้วก็เสื้อกล้ามตัวเล็ก เพราะเราไม่ได้เตรียมชุดไปเพื่อค้าง ตอนเต้นๆ ผมก็เห็นหัวนมเธอค่อยๆดันออกมาจนเป็นเม็ด ผมก็ตุงเลย ก็เต้นนัวเนียกันไป ดีเจก็เล่นเกมส์ว่า ใครโนบรามาวันนี้รับเหล้าฟรี เอหันมามองหน้า บอกผมว่า เราโนบรา ผมก็เลยแย้งไปว่า ไม่ได้เอใส่บิกินี่ ถือว่าเป็นบรา
เอเสียดาย ตอนนี้เรายืนพิงกันแล้ว ดูเอพิงแบบสบายเพราะเมื่อยมากกว่า ผมก็เมื่อยเอ็นมากเหมือนกัน
จนเกมส์ที่ 2 ดีเจถามว่า ใครขึ้นมาถอดเสื้อรับไปเลย บัตรสปา เอวิ่งปรื๋อไปถอดเสื้อบนเวที เหลือแต่บรา แล้วก็วิ่งลงมาพร้อมบัตรสปา สำหรับ 2 คน ผมยังตะลึงอยู่ เพราะไม่คิดว่าจะกล้า ฝรั่งยังกิ๊วก๊าวกันอยู่ แต่เธอบอกว่าอยากนวดตัวเลยลงทุน แถมไม่มีใครรู้จักเรา สบายมาก หลังจากนั้นเราก็เต้นกันสักพักก็เดินกลับโรงแรม เธอชวนเล่นน้ำทะเล เปียกกันนิดหน่อย แต่เธอน่ะ กึ่งเปลือยแล้ว ผมแกล้งแซวว่า คืนนี้ไม่นอนด้วยแล้วเห็นเอแล้วครียด ไปหาคนอื่นมานอนด้วยดีกว่า เอพูดว่า"บ้า" คำเดียวสั้นๆ จนถึงห้อง ผมก็นึกในใจว่าได้กันแน่ๆอ่ะ แต่ไม่กล้าทำอะไร
เข้าไปถึงห้องเอก็บอกเลยว่า ขออาบน้ำก่อนนะ แต่คราวนี้ผมอยากนอนกก็นอนไปเลย เพราะเธอมีชุดบิกินี่แล้ว
ผมก็โอเค เธอก็อาบน้ำ แน่นอน ผู้หญิงมาใส่บิกินี่ยังงี้ ก็น่าสนใจ ตอนเธออาบน้ำ ผมก็เลยถอดเสื้อผ้าออก เหลือแต่กางเกงในไปอาบด้วย เพราะผมก็บอกว่า ผมก็ไม่โป๊ เราก็อาบน้ำกันแบบใกล้ชิดขึ้นเรื่อยๆ จนเธอเห็นของผมโป่งออกมาจนล้นกางเกง ยิ่งเปียกน้ำด้วย ผมก็เลยเอาตัวไปแนบกับหลังเธอ เธอยื่นนิ่งๆไม่ได้ว่าหรือตอบอะไร
ผมเลยค่อยๆกอดจากทางด้านหลัง เธอก็ยืนนิ่ง ผมก้มไปจูบคอเธอ เธอก็ยังนิ่ง เอคงกำลังต่อสู้กับความรู้สึกถูกผิดอยู่ ผมเลื่อนมือกุมหน้าอกเธอ เธอถอนหายใจ หน้าอกกระเพื่อมขึ้น ผมลูบแผ่วเบาบนหน้าอกเธอ พร้อมกับ เอานิ้วหมุนบนปุ่มเล็กๆ แล้วก็เริ่มกดน้ำหนักขึ้นเรื่อยๆ เอก็ยังนิ่งอยู่ แต่ว่าก้นเธอเริ่มเบียดตอบผม เล็กน้อย อาจจะเพราะเสียว ผมก็เลยจะจับหันตัวกลับ แต่เอไม่ยอมหัน ผมก็เลยกอดจากข้างหลัง พร้อมทั้งปลดเสื้อเธอออก มือทั้งสองข้างกุมหน้าอกเธอสองข้าง ซึ่งล้นมือออกมามาก ตัวเธอเริ่มแอ่นพร้อมกับครางเบาๆออกมา อยากดูดนมเธอมาก แต่เธอไม่ยอมหันหน้า คงอาย ผมก็เลื้อยไปเท่าที่เลื้อยได้ จนผมตัดสินใจถอดกางเกงผมออก พร้อมกับแหวกบิกินี่เธอ เพื่อใส่ของผมเข้าไป หลังจากใช้มือ ล่วงหน้าไปก่อน ตอนกดใส่เข้าไปดูเธอเกร็งมาก ของเธอยังคับแน่นอยู่ ผมกดเข้าไปได้ครึ่งหนึ่ง เสียงเธอร้อง โอยยยยยย..... ได้อารมณ์มาก
ไม่นึกว่าเธอจะร้องเซ็กซี่ยังงี้ ผมเลยกดเข้าไปจนมิด เธอก็ร้องเสียงดังกว่าเดิม
ตอนนี้เธอเอามือยันกำแพงไว้ หน้าอกเธอ ห้อยลงแต่สวยงาม ผมค่อยๆกระแทก กระแทก เธอร้องควรญครางเสียงดัง เร้าอารมณ์มาก ยืนกระแทกกันได้สักพัก เธอก็เริ่มร้องเสียงดัง โอย..ๆๆๆ โอยยยย.. ดังขึ้นเรื่อยๆ
ผมถามเธอว่าจวนรึยัง เธอร้องลั้นเลยว่า จวนแล้ว.. เร็วๆ เร็วๆ ผมไม่อยากเชื่อว่า เธอจะรุนแรงและเร่าร้อนปานนี้
ผมกดเร่งเต็มที่พร้อมกับปล่อยน้ำรักเข้าไปข้างในตัวเ ธอ เธอร้องลั่น จนเรายืนกระตุกกันทั้งคู่ ไม่มีเสียงพูดใดๆ
ผมปล่อยตัวเธออกมา เธอไม่พูดอะไร อาบน้ำต่อแล้วก็เดินมาซบไหล่ผม ของผมยังแข็งอยู่ เธอก็ก้มลงไปอม
ให้มันตื่นขึ้นมาใหม่ คราวนี้เธอหันหน้ามา กดผมนอนลงแล้วก็ ขึ้นเองเลย
เอเอานมยัดเข้าใส่ปากผม พร้อมร้องว่าดูดแรงๆ แรงๆ โอ๊ยย.. ดูดๆๆๆๆๆๆ
พร้อมกับกระแทกอย่ารุนงแรง แป๊ปเดียวเธอก็บอก เอจะเสร็จแล้วโอ๊ย.. ดูด แรงๆ
เธอเสร็จไป 3 ครั้ง จนผมเสร็จ เธอบอกว่าอัดเข้ามาแรงๆเลยนะ ปล่อยเข้ามา
หลังจากนั้นเราก็ไปนอนกันโดยที่ไม่ถามอะไรกันมาก จนผมหลับไป
คราวหน้าจะมาต่อเรื่องในสปาครับ สำหรับผมแล้ว มันส์มาก

เพื่อนสนิท 2
ผมกับเอบินไปภูเก็ต แล้วก็ไม่ตั้งใจจะมีอะไรกัน แต่ก็มีเพราะใช้อารมณ์ส่วนลึกเข้าว่านะครับ
ตื่นเช้ามา เราก็นอนกอดก่ายกันนัวเนียไปมา เอก็ถามผมว่า พอกลับไปกรุงเทพแล้วเราจะเป็นไงกันนะ เอต้องหึงผมแน่ๆ เวลาผมไปคุยงานกับเออีคนอื่นๆ ผมบอกว่าหึงได้ แต่ไปเจอกันในห้องน้ำนะ เธอหยิกผมพร้อมกับบอกว่า"บ้า.."
ผมเอ่ยกับเธอว่าทำไมเธอซ่อนรูปจังเลย เธอบอกว่า เธอไม่ชอบเวลาคนมองหน้าอก ก็เลยใส่บีบๆเข้าไว้
พูดไปเธอก็เลื้อยลงไปอมของผม จนเราเสร็จกันไปอีกรอบ เราก็อาบน้ำลงไปทานข้าวกันข้างล่าง
เธอถามผมว่า เธอแต่งตัวเซ็กซี่ได้ไหม ผมก็เลยบอกว่าเอาสิ ไม่เจอคนรู้จักอยู่แล้ว ตามสบาย
เธอก็ไม่พูดพล่ามทำเพลง ใส่เสื้อกล้ามตัวเมื่อวาน แต่เธอไม่กล้าโนบราเพราะหน้าอกเธอคงโดนจ้องแน่ๆ
ผมเลยบอกว่า ใส่บราข้างในก็น่าจ้อง เพราะไอ้ชุดทูพีซที่เธอซื้อมามันไม่มีบังทรง ทุกอย่างมันก็เลยลู่ไปกับหน้าอกเธอหมด แค่หายใจผมก็ว่ามันไหวแล้วนะ ทานข้าวเสร็จ เธอบอกว่าไปสปากันเหอะ
ผมก็ไม่รีรอ สอบถามเส้นทาง จนได้ใจความ เราก็เหมาซูบารุไปอีกหาดนึง ระหว่างทาง คนขับนี่มองเธอตาเป็นมันเลย นมเธอล้นออกมาด้านข้างเลย ผมก็อ่ะ ไม่ว่าไรยังไง เราก็ได้ชมเธอคนเดียวอยู่แล้ว
ถึงสปาที่เธอได้บัตรมาแบบ อะโหย ไฮโซ ส่วนตัวมากๆ แถมแบบ แต่ละห้องนี่ บรรยากาศดีมากๆ
ทางสปาถามเราว่า จะแยกนวดหรือจะนวดห้องเดียวกัน เราก็เลือกนวดห้องเดียวกัน
ทางสปาก็พาเราไปในห้อง พร้อมกับรอคนนวด เราก็เปลี่ยนชุด เพราะเรานวดแบบทั้งตัว ก็นวดๆไปประมาณ 2 ชม. ทางสปาก็บอกว่า เชิญเราพักผ่อนต่อได้ตามสบาย จะหลับก็ได้ เพราะว่าวันธรรมดายังงี้ไม่ค่อยมีแขก มีฝรั่งอีก 2 คู่ อยู่ในห้องข้างๆ มีห้องจากุชชี่อยู่ด้วยเป็นห้องรวม แล้วก็มีซาวน่า เธอก็บอกว่างั้นไปซาวน่าดีกว่า
เราก็ออกไปที่ห้องจากุชชี่กัน ไปถึงมีฝรั่งอยู่คนนึงกำลังนอนหลับตาแช่อยู่ เป็นผู้หญิงสวยมากเลย หุ่นดี นมใหญ่มาก แต่เอวเล็กนิดเดียว ถึงตอนนี้ เอถอดเสื้อคลุมออก เหลือแต่ทูพีซ เดินด้อมๆมอง แล้วก็บอกว่าม่อยากลงไปแช่เลย แต่ผมก็บอกว่า เอาเหอะ เราเมื่อยกันมาทั้งคืน จู่ๆฝรั่งผู้หญิงคนนั้น ก็ถอดเสื้อออก เอามาวางไว้ที่ขอบอ่างครับ ผมก็เลยโอว..แม่เจ้า ลงไปแช่เหอะ เอก็ลงไป ชุดบิกินี่ราคาถูกๆ มันก็เอาหน้าอกเธอไม่ค่อยจะอยู่เท่าไหร่
แล้วเธอก็หันมาถามผมว่า เธอถอดเสื้อบ้างได้ไหม ผมก็ชอบสิ บอกเอาเลย ไม่มีใครสนใจหรอก
เธอหันหลัง แล้วก็ ถอดบ้าง ผมก็นัวเนียเธอไปเล็กๆน้อยๆ เธอนอนหลับตา ผมเอานิ้วเลื้อยเข้าไปหว่างขาเธอ
เธอก็เปิดช่องแต่โดยดี สักพักฝรั่งคนนั้นก็หันหน้ามาทางผม ผมก็นึกในใจโคตรโชคดีเลย มีผู้หญิงกึ่งเปลือยอยู่ข้างหน้าตั้ง 2 คน เอคงใกล้เสร็จ ขมิบแรงขึ้นเรื่อย แต่ตอนนี้ผมน่ะ ขึ้นจากน้ำไม่ได้แล้วครับ มันพองคับไปหมด
ผมน่ะอยากจะลุกขึ้นเสียบเอใจจะขาด เอเสร็จแล้วก็นอนหงายหน้า เหมือนทั้ง 2 คน จะเอานมแข่งกัน คนซวยก็ผมสิครับ เลยชวนเเข้าไปซาวน่า แน่นอน ของยังงี้รู้กัน เธอเดินนมเด้งตามเข้ามา
พอเข้ามาปุ๊ป ผมก็จับเอนั่งตักเลย เอ หันหน้าเข้าหาผม แล้วผมก็ดูดนมเธอ พร้อมกับ
ที่เธอขย่มลงมา ต่างคนต่างรีบครับ เอ ดูมีอารมณ์มากเลยอ่ะครับ เอร้องดังมาก เธอคงตื่นเต้น ผมก็ดูดสลับกับเม้มยอดอกเอ เรื่อยๆ มือก็บี้ก้นเธออย่างรุนแรง เอร้องว่า โอ๊ย.. ตื่นเต้น โอ๊ยๆๆๆๆ กำลังเร่งๆกันอยู่ ประตูก็เปิดครับ ตายห่า เอน่ะกำลังจะถึงเสร็จแล้ว เธอหงายตัวลงไป หลับตาร้องครางเลย แหม่มคนนั้นเขาเปิดประตูเข้ามาครับ เปลืยอกอกเหมือนเดิม เธออุทานเล็กน้อย แล้วก็รีบปิดประตู ผมกับเอกสะดุดแป๊ปนึง แต่ก็ไม่ไหวแล้วนาทีนั้น กำลังจะทำต่อ แหม่มคนนั้นก็เปิดประตูเข้ามานั่งข้างในด้วย
ผมก็แบบ เฮ้ย.. เอางี้เหรอ เธอก็บอกว่า ตามสบาย.. เอจะลุกลง แต่ผมกดเอวไว้ เอก็ซบหน้าลงกับไหล่ผม
เธอคงอาย แต่ผมก็ปฎิบัติการต่อเลยครับ
แหม่คนนั้นก็หลับตา แต่ผมก็เห็นเธอนั่งขาเกร็งอยู่ ผมก็นึกในใจ อยากดูใช่ไหม ผมเลยพยยามสร้างความประทับใจอีกด้วยการกระแทกเน้นๆๆ เอ บอกว่าเสร็จแล้วนะ โอย..ตื่นเต้นจัง เธอขมิบแรงมากๆ ผมก็ซอยต่อสักพักก็ปล่อยน้ำเข้าไปอย่างแรง เอ น่ะเสร็จไป 4 ครั้งติดเลย เธอบอกตื่นเต้น ผมก็ขอตัวออกไปล้าง พร้อมบอกเอว่า ให้ขอโทษ ฝรั่งคนนั้นด้วย ผมก็เข้ามาอีกที ปรากฎว่า แหม่มนั่นกำลังดูดนมเออยู่ ผมกก็อ้าว.. ตื่นอีก ท่อนเอ็นพองโด่เด่ขึ้นมาอีกทีเลย ผมถามเอขณะนั้นว่าเกิดไรขึ้น เอบอกว่า ก็ยืนคุยกันดีๆ แหม่มคนนี้ก็ก้มมาดูดนมเธอ
เธอร้องซี๊ด.. พร้อมบอกว่า โอ๊ย.. มีอารมณ์มากเลย ใส่เลยได้ไหม ไม่ไหวแล้ว
ผมไม่รอช้าครับใส่เข้าไปตรงกลางขาเอ โดยมีแหม่มคนนั้นคร่อมเออยู่ แต่ผมไม่กล้าทำอะไรเธอนะครับ ยังกลัวอยู่ ผมก็กระแทกจนนมเอกระเพื่อม เอเปลี่ยนท่ามายืนก้มโค้ง พร้อมกับดูดหน้าอกแหม่มไปด้วย ตอนนี้เสียงนี่ลั่นห้องเลยครับ เอ ร้องดังลั่นเลย เธอบอกว่าโอย ยืนจะไม่ไหวแล้ว ผมก็ซอยสุดๆเลย จนผมเสร็จ เอก็ล้มลงไปทับตัวฝรั่งคนนั้น ผมเห็นเธอกับแหม่มคนนั้นัวเนียกัน สักแป๊ปก็แยกย้าย ผมไม่กล้าลองฝรั่งกลัวโรคเอดส์ เสร็จแล้วคราวนี้ ฝรั่งคงอยาก ลุกมาอมของผมเลยครับ เอน่ะนั่งหอบดูอยู่ ยังตื่นเต้นอยู่เลยแข็งไวมาก ฝรั่งจูงผมออกมาจากห้อง เพราะมันร้อน มาต่อตรงอ่างจากุชชี่ครับ ผมก็ไม่กลัวอะไรแล้ว เอดส์ก็เอดส์เถอะ ใส่เลยครับ ท่าหมาซอยๆๆๆๆๆ นมเด้งสวยมากเลย ข้างหลังผมก็มีเอ เอานมถูหลังอีก แหม่มนั่นร้องลั่นเลย "im coming.. im coming.."
ผมเลยสอยซะจนแหม่มนั่นฟุบไปแล้ว เลยจับเอมาเสียบต่อ ซอยจนเอ ร้องว่า "ไม่ไหวแล้ว เอเสร็จแล้ว 2 ครั้งแล้ว 3 ครั้งแล้ว โอย..."
ผมก็ถอนออกมา รดไปบนนมเอ จานั้นผมก็นอนแผ่หลาอยู่ในอ่างจากุชชี่ สักพักก็ใส่เสื้อผ้า เอคุยกับฝรั่งเล็กน้อย แล้วเราก็แยกย้าย นั่งรถกลับมา เราก็ยังคุยกันอยู่ว่า ตื่นเต้นมากเลย จนตอนเก็บของ เราก็เลยต่อกันอีกยก แล้วก็กลับกรุงเทพ

เพื่อนสนิท 3
กลับมาถึง กทม. ผมกับเอก็แยกย้ายกัน โดยที่แฟนเธอมารอรับที่สนามบิน โดยที่ไม่ได้สงสัยเลยว่า1คืนที่ภูเก็ตมีอะไรเกิดขึ้น บ้าง ส่วนผมกลับไปถึงห้องก็หลับเป็นตาย
ตอนเช้าเราเจอกันที่ทำงานเธอก็วางตัวปกติ ไม่ได้มีอะไรแปลกไปกว่าที่เคย จนผมเองก็ต้องสะกดตัวเองไว้
จน 3 วันผ่านไป เราอยู่ทำงานกันดึก ในทีมเราเหลือกันอยู่ 4-5 คน ช่วงที่ปลอดคน เอก็เอ่ยกับผมว่า แฟนเอไม่อยู่บินไปเมืองจีน 5 วัน ถ้าวันนี้กลับดึก ไปนอนค้างที่ห้องเธอก็ได้ เอเอ่ยมายังงี้ ผมก็แอบดีใจเล็กๆ แต่แฟนผมน่ะสิ จะมาหาคืนนี้ ทำไงดี ผมก็เลยบอกเอไปตามตรงว่า คืนนี้แฟนผมจะมาค้างด้วย เอก็เลยถามว่าแฟนผมเก่งไหมเรื่องบนเตียง ผมก็เริ่มงงๆ เธอก็ถามย้ำอีกว่าเก่งไหมล่ะ ผมก็เลยบอกว่าเก่งดี แล้วเอก็ถามในสิ่งที่ผมคิดไม่ถึงว่า ใครเก่งกว่ากัน ผมอึ้งไปเล็กน้อย แล้วตอบว่า ผมไม่เคยทำอะไรกับแฟนต่อหน้าคนอื่น ซึ่งเอบอกว่าชอบมากตื่นเต้นดี แล้วเอก็ชวนแบบสนุกๆว่า ไหนลองครีเอทมาซิว่า ทำไงดี ผมนั่งมองหน้าตาที่คม ตากลมโตกับผมหยักปลาย แลบลิ้นดูขี้เล่นของเออย่างขันๆ ทันใดนั้นเอก็ดึงคอเสื้อลงมา จนเห็นหน้าอกของเธอเต็มๆ ผมตกใจเพราะว่ามีคนอื่นอยู่ด้วย แต่เอก็หันหลังให้ทุกคน คนอื่นคงคิดว่าเราคุยเรื่องวันส่งงานกันอยู่ แต่ถ้าใครเดินมาดูด้านหน้า จะเห็นว่าเอกำลังขยำหน้าอกตัวเองแบบยั่วๆผมอยู่ จนดึกแล้ว เที่ยงคืนกว่า เราก็แยกย้ายกันกลับ ผมเดินมาส่งเอที่รถ แต่เธอบอกว่าลืมกุญแจไว้ที่โต๊ะ ขึ้นไปเป็นเพื่อนหน่อย ผมก็เดินตามไป ระหว่างทางขึ้นไปบนออฟฟิศ เจอพี่ยาม แกก็เปิดให้เราเข้าโดยดี พอถึงโต๊ะ เอก็บอกว่า รอนี่นะเดี๋ยวมา เห็นเดินไปคุยอะไรกับยาม 2-3 คำ แล้วก็เดินกลับมา ผมก็ชักงงๆ เอบอกว่าใช้พี่ยามไปซื้อข้าวให้ เธอหิว กว่ายามจะกลับขึ้นมาก็ครึ่งชม. ได้ เธอเดินเข้าไปในห้องประชุมแล้วก็ลากผมเข้าไปด้วย ในทันทีผมก็เริ่มตื่นเต้น เอเปิดกระจกห้องประชุมออก เห็นวิวถนนวิภาวดีชัดเจน เอยืนพิงกำแพงถามผมว่า รู้ไหมว่าวันนี้เธอไม่ได้ใส่กางเกงใน ผมบอกไม่จริง ผมแอบเห็นรอยจีสตริงของเธอ ผมก็ไม่พูดพล่ามทำเพลงอะไร เดินเข้าไปหาเอ เธอปลดเสื้อคอปาดลงลู่มากับตัว เห็นเต้าอวบใหญ่ดันทะลักออกมา ปิดหัวนมอยู่นิดเดียวเท่านั้น ผมจับเธอกลับหลังหัน ให้หน้ากับนมเอแนบกับกระจกห้องประชุม พร้อมกันนั้นผมก็ถอดกางเกงผมออกทั้งนอกใน ถกกระโปรงเธอขึ้นแล้วแหวกจีสตริงเธอ จากนั้นผมก็สอดท่อนเอ็นที่แข็งโด่เข้าไปในร่องแคมอัน อวบอูมของเธอ ที่พูนล้นทะลักมาด้านหลัง ผมโยกเอวเข้าๆออกๆ ให้เอ็นเนื้อเสียดสีกับโพรงถ้ำ เสียงเอร้องครางซี้ด..ดังลั่น ของเธอแฉะอยู่แล้ว ผมดันเข้าไปจนสุดพร้อมกับค่อยๆเริ่มโยกถี่ๆ เธอเริ่มร้องพร้อมกับบอกว่า
"จับนมหน่อย กระแทกแรงๆนะ โอ๊ย.. โอ๊ย.. แรงๆเลย..."
ผมบี้บีบคลึงนมเธออย่างเมามัน เธอเองก็หันมามองหน้าผมด้วยความเสียวซ่านอยู่เป็นระย ะ เสียงกระแทกพั่บๆดังถี่ขึ้น รูสวาทขมิบตอดท่อนเอ็นถี่ๆ ผมเสียวก็เสียวจนจะทนไม่ไหว
"โอย..ผมไม่ไหวแล้วเอ..ผมจะเสร็จแล้ว.." เอร้องบอกสลับเสียงครางว่า
"ปล่อยเลย.. เอชอบ ปล่อยข้างในเลย..เอก็จะเสร็จเหมือนกัน อูยย..เสียว.."
ผมเสียวจนสุดกลั้นจึงพุ่งน้ำรักเข้าโพรงมดลูกเอ ขณะที่ร่างของเอก็เกร็งกระตุก ผมรู้สึกได้ถึงการบีบตอดรัดหนึบๆของรูเสียว เอคงเสร็จตามผมไปติดๆ ผมกอดเอและพามานอนบนโต๊ะห้องประชุม โดยที่ท่อนเอ็นยังคาอยู่ในตัวเธอ ร่างของผมทับอยู่บนร่างของเธอ เราต่างนอนนิ่งไปชั่วขณะ มีแต่เสียงหายใจหอบๆของเราทั้งสอง แล้วผมก็จูบคลอเคลียอยู่ที่สองเต้าอันขาวอวบใหญ่ของเ ธออย่างรักใคร่ แล้วเลื่อนไปจุมพิตที่ริมฝีปากและแก้มอันขาวเนียนเอน อนนิ่งเพียงแต่ยิ้มหวานให้ผม สักพักผมก็ลุกขึ้นแต่งตัวเพราะถ้านานไปกลัวยามสงสัย เมื่อแง้มประตูออกมาดูพี่ยาม เห็นกำลังไขประตูนอกเข้ามาพอดี ผมหันมาดูในห้อง เอยังนอนแผ่หลาอยู่บนโต๊ะ เธอไม่ยอมลุกขึ้น ผมเดินไปรับข้าวจากพี่ยามพร้อมกล่าวขอบคุณ
เรานั่งทานข้าวกันในห้องประชุม พร้อมกับคุยกันเบาๆ เอบอกว่า เธอเสร็จไปประมาณ 5 ครั้ง เธอว่าเมื่อมีอารมณ์เสียวสุดๆ เธอจะเสร็จได้หลายครั้งไล่ๆกัน เธอบอกว่ามีอารมณ์มาสักพักแล้ว หึงที่คืนนี้แฟนผมจะมาค้างเอบอกว่าตัดกำลังคู่แข่งก่ อน แล้วเราก็หัวเราะขึ้นพร้อมกัน แฟนผมโทรเข้ามือถือพอดี ผมก็คุยอยู่ตรงนั้น เอเลื่อนตัวลงมาปลดซิป พร้อมกับอ้าปากอมของผมเข้าไป เอาลิ้นไล่รัวๆตรงโคนขึ้นมา ผมเผลอร้องซี๊ด.. เข้าโทรศัพท์ เอหัวเราะ พร้อมๆกับผมบอกแฟนว่า บิดตัวนั่งนาน เอตะโกนขึ้นมาว่าพี่เสร็จยัง รอประชุมนะ เป็นอันว่ารู้กัน แฟนผมวางสายไปแต่โดยดี เอก็ยังนั่งอมอยู่ที่พื้น จนผมทนไม่ไหวฉุดให้เอมานั่งตักหันหลังเข้าหาผม ท่านี้เอขย่มผมจนเก้าอี้มีเสียง ทั้งเธอก็ร้องครางดังมาก จนต้องอุดปากไว้ อีกมือหนึ่งก็บี้เคล้นคลึงนมเธอ สลับเสียงครางของเธอ
"อ่าห์ อ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.."
เอเร่งโยกเอวขย่มเร็วขึ้น ผมเปลี่ยนเป็นยืนซอย สักพักเอบอกว่าไม่ไหวแล้ว ตอนนี้เสื้อผ้าหลุดลุ่ยแล้ว ผมซอยไปก็มองเงาที่ประตูไป กลัวยามมาเลยลากเอไปยืนเกาะประตูไว้ พร้อมทั้งใส่ไม่ยั้ง
เสียงโทรศัพท์ของเอดังบ้าง เธอทำท่าจุ๊ๆ บอกว่าแฟนโทรมา แฟนกำลังจะขึ้นเครื่องแล้ว ผมก็หยุดซอยเป็นการให้เกียรติเอ แต่เอยังขมิบของผมต่อเอง จนเธอเผลอร้องออกมาเอง พร้อมกับใช้มุขเดียวกันกับผมว่า เมื่อยตัว
พอวางสายเสร็จ เอก็ขยับเองเลย พร้อมกับบอกผมเสียงระส่ำว่า
"เมื่อกี้ตอนคุยกับแฟน เอเสร็จไปอีกครั้งแล้ว โอ๊ย...ๆๆ ซี้ดดด..."
เสียงครางของเอ เร้าอารมณ์มากจนผมระเบิดใส่รูถ้ำของเธออีกครั้ง เอเดินแทบไม่ไหว จนผมต้องขับรถไปส่งเธอที่คอนโด เอยิ้มตาหวานฉ่ำมากบอกว่า
"ชอบไหม"
เธอนั่งรถผมไปร้องเพลงไป พร้อมๆกับถอดเสื้อผ้าไปทีละชิ้น ผมเลยเอื้อมมือไปช่วยเธอพลางขับรถไปพลาง
เธอร้องเสียงกระเส่าไปตลอดทาง สะในอารมณ์มาก จนถึงคอนโด ผมก็ขึ้นไปส่งเอ ซึ่งตอนนี้เกือบจะเปลือยอยู่แล้ว พอเข้าห้องเธอก็ถกกระโปรงหันหลังมาให้ผมเลย พร้อมกับถอดเสื้อออก ผมก็ไม่รอช้า ใส่เข้าไปทีเดียวมิดด้ามเลย พาเธอเดินไปที่โซฟา พร้อมๆกับโยกเอวซอยไปด้วย คราวนี้เอนั่งหันหน้าเข้าหาผม พร้อมกับบดกระแทกสุดแรง จนผมเจ็บตรงที่เธออัดลงมา แต่ก็สุดเสียวด้วย สุดท้ายเราก็เสร็จกันในท่านั้น จนฟุบไปด้วยกัน แล้วไฟในห้องก็เปิดขึ้นมา พร้อมๆกับพี่สาวของเอที่ทำท่าตกใจ

เพื่อนสนิท 4
ผมกับเอก็ตกใจ คือพี่เธอน่ะรู้อยู่แล้วว่าเราทั้งคู่มีแฟนน่ะครับ เอกระโดดออกมารีบดึงกระโปรงขึ้น พร้อมกับสวมเสื้อแบบรีบๆ ผมเองก็รีบเอามือกุมท่อนเอ็น พร้อมกับเดินเลี่ยงออกไปใส่กางเกงให้เรียบร้อย มีแต่ความเงียบแล้วก็สายตาตัดพ้อน่ะครับ เธอปิดประตูเสียงดังมากแล้วก็พูดคำสั้นๆว่า”เลว”
เอบอกให้ผมกลับไปก่อน เดี๋ยวเธอจัดการทางนี้ ผมเองก็งงอยู่ทำอะไรไม่ถูก เลยถามเอไปว่าเอจะทำยังไง เอบอกว่ายังไม่รู้ คงบอกไปว่าเมาๆอะไรแบบงี้ กลับไปก่อนเหอะ ผมก็เลยกลับไป
รุ่งขึ้น เอหยุด ผมโทรไปเท่าไหร่ก็ไม่รับสาย ตกเย็นเธอโทรเข้ามาบอกว่า พี่โอ๋ พี่สาวเธอน่ะครับ บอกให้เธอโทรไปบอกแฟนว่าเธอกับผมมีอะไรกัน แล้วผมก็ต้องบอกแฟนผมด้วย ผมร้องเสียงหลง เธอบอกอีกว่าพี่โอ๋ ให้เธอเลือกเอาว่า จะบอกเองหรือว่าจะให้เธอบอก พี่โอ๋เป็นอาจารย์ สอนอยู่ที่มหาลัยต่างจังหวัด เหตุที่เธอกลับมาโดยไม่บอก เพราะเธอเข้ามาประชุม ตอนแรกเธอว่าจะกลับเลย แต่เปลี่ยนใจเพราะอยากเจอเพื่อนๆบ้าง เธอทำงานใช้ทุน ปริญญาโทน่ะครับอยู่ที่เชียงใหม่ เธอเป็นคนสวยทีเดียวครับ เพียงแต่เธอไม่ชอบแต่งตัว และแต่งกายมิดชิดมาก ไม่เคยมีใครเห็นร่องหน้าอกเธอเลย เธอกำลังจะกลับวันรุ่งขึ้น และกำชับว่าเดือนหน้าเธอจะลงมา ถ้าเรื่องนี้ยังไม่เคลียร์เธอจะจัดการเอง แล้วเธอก็กลับไป ผมร้อนใจบินตามไปเชียงใหม่ช่วงเสาร์อาทิตย์ ไปพบพี่โอ๋ที่คณะ พี่โอ๋มีอายุมากกว่าเอ 2 ปี ก็แก่กว่าผมปีเดียวแค่นั้นเอง เธอทำสายตาดูถูกแล้วก็ประชดประชัน แต่ก็ไม่ได้รุนแรงอะไรมากเหมือนตอนแรก ผมบอกว่าผมจะรอคุย เดี๋ยวทานข้าวเย็นด้วยกันนะครับ เธอบอกให้ไปหาที่รอข้างนอก อย่ามารอในมหาลัย เพราะเป็นที่ของผู้ที่เจริญแล้วทั้งนั้น โดนอีกแล้วกู ผมนึกในใจ
ตกเย็น เธอขับรถออกมา ผมก็ยืนรออยู่หน้าประตู เธอแกล้งขับเลยไปหน่อย ทำเหมือนจะไม่คุย แต่คงเห็นว่าผมรอที่จะคุยจริงๆก็เลยจอด ผมก็ไม่ลำบากในการรอเท่าไร เพราะยืนมองนมเด็กมหาลัยเพลินไปแค่นั้นเอง
เธอพาผมไปทานข้าวที่ริมปิง ผมสั่งเบียร์มาดื่ม เธอไม่ดื่ม แต่วันนี้ก็นิดหน่อย คงเพราะตลอดเวลาคุยกันแต่เรื่องเครียดๆมั๊ง เธอพูดต่อว่าผมตลอดเวลา บัดสีบ้าง คนเลวบ้าง เธอทรยศกับแฟนเธอได้ไง นั่งได้แป๊ปเดียวเธอก็ลุกขึ้นกลับบ้านเธอ ผมก็อ้าว กลับได้ไง ผมก็เลยเดินไปส่งเธอที่รถ พร้อมกับบอกว่าผมขับไปส่งพี่ดีกว่า บอกทางมา ขึ้นรถสักพักเธอก็หลับ ผมเรียกเธอก็หลับตาบอกทางยังไม่วายพูดต่อว่าแดกดัน
สักพักเสียงเธอเงียบไป ไม่รอช้าผมบ่ายหน้ารถขับขึ้นไปปายเลย ทางมืดและคดเคี้ยวผมขับได้ช้า แต่ตอนนั้นยังคิดอะไรไม่ออก แต่ขับขึ้นไปปายก่อนเดี๋ยวค่อยว่ากันที่หลัง ขับไปจะชำเลืองมองเธอก็ไม่ได้เพราะถนนโค้งแยะ แต่คิดว่าขับมาไกลพอสมควร จนเจอด่านทหารเขาก็ขอตรวจธรรมดา เธอเริ่มรู้สึกตัวเมื่อได้ยินเสียงผมพูดคุยกับทหาร แต่กว่าจะตื่นจริงๆผมก็เลยด่านไป เธอร้องลั่นบอกให้จอด พร้อมกับจะกระโดดลง ผมก็กลัวรถจะตกเขาตายเสียจริง เลยขับช้าๆ ไม่มีรถสวนมา เส้นทางนี้เปลี่ยวและน่ากลัว ผมจอดรถเธอก็บอกว่ากลับรถ ผมไม่กลับบอกว่าจะไปปาย ออกรถต่อ เธอนั่งร้องไห้ ผมก็บอกว่าผมไม่ทำอะไรพี่โอ๋หรอก พี่โอ๋นั่งเงียบๆไปสักพักก็บอกให้จอด เธอจะเดินกลับไปเอง ผมก็จอดเธอก็ลงเดินไปจริงๆ ผมก็สบถในใจแบบ เออ..เว๊ย..แม่ง.. ก็ต้องลงรถไปตาม เธอวิ่งหนี ผมก็วิ่งไล่จับเสื้อเธอได้ แต่เธอพยายามขัดขืนจนเสื้อตัวนอกเธอขาด กระนั้นผมก็เลยปล้ำฉีกเสื้อผ้าเธอ แล้วก็บอกว่าอยากโดนกระเหรี่ยงมันจับทำเมียก็เอา เธอร้องไห้ ผมก็เลยสั่งว่าไปขึ้นรถเดี๋ยวนี้ ผมจับเธอถอดเสื้อผ้าจนเหลือแต่ชุดชั้นใน เธอใส่ชุดผ้ามันลื่นๆธรรมดากางเกงในเป็นบิกินี่ แบบสายเดี่ยว
ถึงจะมืดไปบ้างแต่ผมก็รูปร่างเห็นพี่โอ๋ เธอเป็นคนนมใหญ่คนหนึ่งเลย 35 นิ้วน่าจะได้ แต่เธอแต่งตัวมิดชิดตลอดแค่นั้นเอง เธอกลับมานั่งในรถ พร้อมกับร้องไห้ ผมบอกว่าไปเที่ยวปายไม่ดีตรงไหน ผมไม่ทำไรพี่หรอกน่ะ นั่งไปเฉยๆ เสื้อผ้าผมมีเดี๋ยวถึงแล้วเอาให้ใส่ เธอหายใจสะอื้น นมกระเพื่อมจนผมมีอารมณ์ แต่ไม่อยากข่มขืนใครแค่นั้นเอง เธอนั่งรถไปก็ใช้มือปิดป้องไป แต่ก็ไม่ค่อยมิดชิดนักหรอก ขับมาได้สักพักผมก็ปวดฉี่ แต่ถ้าปล่อยให้เธอนั่งอยู่บนรถเธอขับหนีผมแน่ๆ ผมบอกไปด้วยกัน เธอบอกว่าไม่ จนผมบังคับเธอเลยยอมลงมา ยังไม่ทันจะอะไรเธอก็วิ่งหนี พร้อมกับกระโจนไปตรงประตูคนขับรถ ผมกระโจนพลาด คว้าได้สายเสื้อในแต่ก็พอจะดึงเธอหงายหลัง ผมกดเธอไว้บนถนน พร้อมกับบอกว่าพี่ไว้ใจไม่ได้ซะแล้ว ผมโมโหแล้วนะ ว่าแล้วผมก็จับเธอคว่ำหน้าปลดเสื้อในเธอออก พร้อมกับบอกว่า ถ้ามีปัญหาอีก ผมจะแก้ผ้าพี่แล้วนะ ตอนนี้เธอเปลือยเปล่าช่วงบน นั่งเอามือปิดไม่มิดทั้ง 2 ข้าง ผมก็อยากจะเปลือยเปล่าช่วงล่างบ้าง เพราะตอนนี้ปวดท่อนเอ็นตุ๊บๆแล้ว ขับไปได้สักพักผมก็จอดบอกว่าพักรถแป๊ปหนึ่ง เพราะผมง่วงไม่อยากตกเขาตาย เธอบอกว่าเธอขับให้ก็ได้ ผมบอกว่าไม่มีความไว้ใจระหว่างเราอีกต่อไปแล้ว ผมก็นั่งคุยมองหน้าเธอ สำรวจเรือนร่างเธอซึ่งเธอหายใจแรงเท่าไหร่ สองเต้าอันอวบขาวของเธอก็กระเพื่อมไปด้วย ผมก็ยิ่งมีอารมณ์มากขึ้นเท่านั้น อากาศยิ่งเย็นลง เธอบอกว่าเธอกลัวไม่สบาย ผมก็ไม่ให้เสื้อเธอ บอกว่าเดี๋ยวผมกอดให้ความอบอุ่นเอง เธอก็บอกว่าไม่เอา ยังร้องไห้อยู่เป็นระยะ ผมสัปหงกไปนิดหนึ่ง ได้ยินเสียงกริ๊กเปิดประตูรถ ผมคว้ามือเธอมาพร้อมกับกดตัวลง ผมไม่เก็บอารมณ์อีกแล้ว พี่โอ๋ร้องลั่นเลยว่าอย่าๆๆๆ ผมก็จูบลงไปตรงต้นคอ ดูดแรงๆ เธอร้องว่า อย่าๆ..เอามือทุบผม ผมเลื่อนต่ำลงมาดูดหน้าอกพี่โอ๋ นมสวยฉิบหาย ดูดๆไปเธอก็ร้องไม่หยุด ผมกดเธอไว้พร้อมกระชากกางเกงในเธอออก
พี่โอ๋ร้องลั่นดูท่าเธอจะไม่ยอมง่ายๆ ผมก็บอกว่า ผมไม่ทำเธอแต่เธองอแงเอง ขอดูดนมเธอแล้วกัน เธอบอกว่าอย่าทำอะไรเธอเลยนะ ผมไม่สนและผมก็ไม่ยุ่งกับช่วงล่างของเธอเลย ดูดนมอย่างเดียวจนเธอเงียบไป ผมลองใช้ไม้นวมดูบ้าง บอกว่านมพี่โอ๋สวยจังเลย เธอเงียบไม่พูดอะไรแต่เห็นน้ำตาไหล ผมค่อยๆถอดกางเกงออก พร้อมกับเอาท่อนเอ็นของผม ค่อยๆถูไถคืบคลานเข้าไปในรูถ้ำ พอรู้ว่าจะโดนเสียบพี่โอ๋ก็ดิ้นหนีเป็นการใหญ่ แต่ของผมจ่ออยู่แล้ว จึงค่อยๆกดเข้าไป ผมล้วงล้ำลึกไปเรื่อยๆ เข้ายากมากเพราะเธอไม่มีอารมณ์นัก แต่ผมก็เชื่อว่าพี่น้องน่าจะรุนแรงเหมือนๆกัน ผมเลยเปลี่ยนจากไซร้เบาๆ มาเป็นดูดหัวนมแรงๆ ขยำบีบเคล้นหน้าอกพี่โอ่อย่างรุนแรง เธอร้องโอ๊ยๆๆ จนเริ่มมีเสียงซี๊ดส์.. ยากมากที่ต้องคอยบังคับสะโพกให้ตรงรู กะว่าจะอาศัยช่วงเผลอกดเข้าไปจนมิดๆ ผมขยี้นมแรงอย่างไม่กลัวว่าจะแหลกคามือ ตอนนี้คอหยักผมเข้าไปได้เกือบหมดแล้ว ผมกัดใจพุ่งพรวดเข้าไป เสี่ยงจูบปากกับพี่โอ๋ ดูเธอเม้มปากแน่น แต่ในที่สุดก็เผยอปากจนได้ เธอไม่ร้องอะไรเลย มีแต่เสียงกลั้นหายใจหลับตาปี๋ แล้วก็เสียงถอนหายใจแต่ได้อารมณ์มาก สักพักเธอก็เริ่มกดหัวผมไว้กับหน้าอกเธอ ตอนนี้ผมเริ่มขยับแรงขึ้น นมเธอกระเพื่อมได้ใจมากครับ ผมจับเธอมายืนข้างรถ พร้อมกับใส่เข้าไป มือก็เอื้อมไปขยำนม เสียงกระแทกดังพั่บๆ พี่โอ๋เริ่มหายใจหนักขึ้น เธอร้องออกมาสั้นๆว่า อึ๋ยส์.. สักพักผมก็พยายามเน้นให้เธอติดใจให้ได้ จะได้ปิดปากเธอซะที เธอเอี้ยวตัวหันมามองหน้าผม สีหน้าบอกไม่ถูกว่า โกรธ เร็วๆ หรือ อะไรสักอย่าง
แต่หน้าที่หันมา อ้าปากร้องโอย..ๆๆๆๆ เสียงครางนั้นกับนมที่สั่นไหวอยู่ ทำเอาผมสุดกลั้นกระแทกสุดตัว เธอร้องโอวๆๆ สักพักก็กรีดร้องออกมา อา...เสียงจมหายไปในคอพร้อมกับทรุดตัวพิงไปกับรถ
เธอคงเสร็จแล้ว เธอกระซิบเบาๆว่าพี่เจ็บ แต่ผมยังไม่เสร็จก็เลย ค่อยๆเบาลงแต่ก็ยังขยับอยู่ สักพักเธอก็เริ่มร้องอีก คราวนี้ผมพาไปที่กระโปรงหน้า ไฟสว่างชัดเจน
เห็นหุ่นเธอเต็มๆนี่ผมแทบจะหลั่ง ผมก็ซอยต่อไปสักพัก เธอโน้มคอลงไปพร้อมกับถามผมว่า ทำไมมันเสียวขนาดนี้ เธอเสียวไป 5 ครั้งแล้ว ผมก็เลยซอยๆๆๆเต็มที่ จนผมใกล้เสร็จนี่ พี่โอ๋ นอนหลับตาปี๋ ผมสยายครางอย่างเดียวแล้ว ผมก็ชักเอาท่อนเนื้อ ออกมาเสร็จที่หน้าอกอันใหญ่โต กระฉูดเต็มไปหมด ผมก็จูบนมพี่โอ๋ สักพักก็ถามว่าอยากไปกับผมรึยัง แกไม่ตอบอะไร แต่พูดว่าถ้าเอรู้จะทำไง แต่ก็เข้าใจเอ แต่ไม่อยากให้สองคนทำผิด ผมเปลี่ยนเรื่องบอกว่า พี่นมสวยมาก เธอนึกได้เลยเอามือมาปิดไว้ เธอร้องขอเสื้อเพราะเธออาย แต่ผมบอกว่าไม่ให้ ให้ใส่ชุดชั้นในนั่งรถไป เธอก็บอกว่าเธอไม่หนีแล้ว ผมบอกว่าไม่ได้กลัวหนี แต่ชอบเซ็กซี่ดี เสร็จแล้วเราก็ขับรถขึ้นไปปายกัน ตอนนี้ผมพยายามเหยียบให้ถึงปายไวๆ อยากเอาอีก..

เพื่อนสนิท5 ตอนจบ
ผมกับพี่โอ๋ขับรถมาถึงปายนี่ก็ดึกมากแล้ว ก็ตระเวนหาที่พักกัน โดยในระหว่างทางเราก็หยุดมีอะไรกันเป็นระยะ โดยบางที่เราก็ยืนมีอะไรกันกลางถนนเลยครับ เพราะว่าไม่มีรถไม่มีคนเลยตลอดทาง ถึงมีรถมาเราก็ขึ้นรถทัน เพราะไฟรถมันต้องนำมาก่อน แถมโค้งก็แยะ ดูพี่โอ๋อ่อนลงไปจนไม่ขัดขืนอะไรอีก แต่ก็ไม่ได้พูดอะไรมาก ผมไปพักที่ปายริเวอร์คอนเนอร์ครับ เมื่อไปถึงก็พักผ่อนซะเป็นส่วนใหญ่ เพราะว่าระหว่างทางนี่อย่างที่เล่าไว้ครับ เธอไม่มีเสื้อผ้าเพราะเสื้อผ้าของพี่โอ๋ขาดไปเกือบหม ด เลยต้องใส่เสื้อผ้าของผมไปก่อน พอเช้าปุ๊ปก็ตื่นมา ผมกะจะต่ออีกรอบ พี่โอ๋ก็บอกเบาๆว่าพอได้แล้วอย่าเลย ผมก็ไม่อยากฝืนใจเธอ เราก็เลยขับรถเที่ยวเล่นทั้งวัน โดยที่เธอต้องหาซื้อเสื้อผ้าบนนั้นเอา ก็ขับรถไปโน่นมานี่จนหมดวัน ตกดึกผมเห็นร้านเหล้าเยอะดีก็เลยชวนเธอออกไป
เธอบอกว่าเธอไม่อยากออกเพราะว่า ชุดชั้นในเธอมีชุดเดียวแล้วก็จะซักด้วย อยากพักมากกว่า ผมเลยจับเธอแต่งตัวแล้วก็ลากออกมาเที่ยวข้างนอก ไม่มีเสื้อในก็ไม่ต้องใส่ ไม่มีใครสนใจหรอกมาไกลขนาดนี้ ผมลากๆกึ่งโมโหออกมา จริงๆแล้วมันก็ไม่ได้โป๊อะไรมากนักหรอก

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: April 05, 2011, 09:28:44 am
เพียงแต่ว่าหน้าอกเธอใหญ่ และถ้ามองดีๆเห็นนมทะลักออกมาแค่นั้นเอง เราก็พากันไปนั่งร้านสบายๆร้านหนึ่ง ก็กินเบียร์กันไปเรื่อยๆจนพี่โอ๋เริ่มเมา ผมก็เริ่มเกาะแกะ นั่งเอามืออ้อมหลังมาจับนมเธอก็เฉย ไม่ว่าอะไร ร้านมันมืดๆหน่อยผมก็เขี่ยหัวนมเธอเล่นบ้าง
จนรู้สึกได้ว่าเธอเริ่มเกร็งและมีอารมณ์ ผมก็เลี้ยงๆไว้ไม่ได้รีบร้อนอะไร แต่ตอนนี้หัวนมเธอดันออกมาเป็นเม็ดเลย
ผมก็สอบถามถึงที่เที่ยวกับเจ้าของร้าน ร้านนี้เป็นของผัวเมียชาวกรุงเทพที่หนีขึ้นไปใช้ชีวิ ตอยู่ที่ปาย ผมก็คุยไปเรื่อยๆ จนพี่โอ๋เริ่มเมาแบบเอียงๆตาเยิ้มเลยล่ะครับ เธอก็ขอตัวไปเข้าห้องน้ำ ผมก็นั่งคุยกับเจ้าของร้านไปพลางๆ ตัวผู้หญิงน่ะสวยดีครับ น่ารักขี้เล่นท่าทางแขกจะติดเยอะ เธอพูดฝรั่งไฟแลบเลย แถมแต่งตัวเซ็กซี่คว้านนมไปครึ่งหนึ่งได้ คุยๆไปผมก็ เอ๊..ทำไมหายไปนานจัง ผมก็เลยเดินไปเข้าห้องน้ำที่หลังร้าน มีแยกห้องน้ำชายหญิง ได้ยินเสียง อื้ม.. อื้ม.. มาจากอีกห้อง ผมก็เอ๊ะ มีหนังสดเหรอวะเนี่ย ผมคิดจะแอบดูแล้วก็นึกได้ว่า เฮ้ย.. พี่โอ๋มาเข้าห้องน้ำฉิบหายเป็นไรป่าว ผมก็ถีบประตูเข้าไปเลย ภาพที่เห็นอยู่คือ พี่โอ๋กึ่งเปลือยนั่งอยู่บนขอบอ่าง เสื้อเธอถูกปลดลงมาหน้าอกตั้งตระหง่านกระเพื่อมไหวอย ู่น้อยๆหลับตาพริ้มเลย ส่วนคนที่อ้าปากกำลังงับหัวนมพี่โอ๋อยู่ คือเจ้าของร้านผู้ชาย ผมปราดเข้าไปเสียงเอะอะโวยวาย พี่โอ๋ก็พอจะรู้สึกตัวบ้างเลยดึงเสื้อขึ้นมา
แฟนเจ้าของวิ่งมาทำสีหน้าตกใจ (ลืมบอกว่าชื่อ ติ่ง ส่วนเจ้าของร้านผู้ชาย ชื่อน้อย ) ถามว่าเกิดไรขึ้น
ผมปราดเข้าไปชกน้อยก่อนอื่น น้อยก็ขอโทษไม่ได้ตอบโต้อะไร ติ่งเองก็เข้ามาปราม พี่โอ๋ยังดูตื่นๆอยู่ ผมก็ถามทำเ้ยอะไรแฟนกูวะ น้อยบอกว่า ขอโทษที เขาเข้ามาเห็นพี่โอ๋เดินยิ้มๆมาให้เขา เขาก็เลยนึกว่าเธอเล่นด้วย ประกอบกับมีอารมณ์ด้วย เพราะเห็นเรานั่งล้วงกันมาตั้งนานแล้ว ทั้งเห็นเธอไม่ขัดขืนด้วย ผมก็ไม่พูดอะไร เพียงบอกว่าไปเจอกันที่โรงพักแล้วกัน ผมก็ดึงพี่โอ๋ออกจากร้านดิ่งไปโรงพัก พี่โอ๋บอกว่าอย่าเลย พี่ไม่อยากเป็นเรื่อง แล้วผมก็ถามว่าพี่โอ๋ยอมได้ไง เธอบอกไม่ได้ยอมแต่มีอารมณ์ค้างอยู่แล้ว และเมาด้วยไม่มีแรง พอไอ้เจ้าของร้านนั้นมันเข้ามา ก็เลยไม่รู้จะทำยังไง ผมก็เลยตัดสินใจกลับที่พัก ระหว่างนั้นติ่งวิ่งมาขอโทษผมเป็นการใหญ่ ผมไม่สนใจหันไปตวาดติ่งว่าอย่าตามมาอีก พอกลับถึงที่พักผมก็ลากพี่โอ๋มาจูบๆๆๆ บอกตามตรงว่าโคตรมีอารมณ์เลยครับ ตอนเห็นเธอกำลังโดนเม้มที่นม ผมนี่ยืนปล้ำกันตรงระเบียงเลย พี่โอ๋ไม่ขัดขืน ผมเลยคว้าคอมากอดไว้พร้อมกับเอาหน้าอกเบียดลงบนหน้าผ ม ร้องว่าเอาเลย เอาเลย โอ๊ย..ๆๆๆ ผมไม่พูดพร่ำทำเพลงครับ ใส่เข้าไปเลยไม่มีรีรอกระแทกกันบนระเบียงนี่ล่ะ ไม่สนใจว่าใครจะได้ยินแล้ว ผมล่ะแพ้หน้าตาพี่โอ๋ตอนกำลังโดนมากเลย นมใหญ่ขาวอวบเต้นกระเพื่อมไปตามจังหวะ แถมหน้าตาเธอนี่กัดฟัน ร้องตลอด
เธอจ้องหน้าผมเหมือนกับโกรธแค้นแต่ก็ร้องคราง.. หงายหน้าสะบัดผม ผมเอื้อมมือไปบีบคลึงนมเธอกระแทกๆๆอยู่ จวนจะเสร็จแล้ว เธอขอเปลี่ยนท่าเองขึ้นมาขย่มผม ร้องอ่าๆๆๆๆ โอ๊ยๆๆๆๆ เสียว โอ๊ย.. เสียว โอ๊ย..เสร็จแล้ว โอ๊ยๆๆ ผมก็เสร็จตามมาติดๆเลยปล่อยน้ำพุ่งไหลเข้าไปในตัวพี่ โอ๋ พอเสร็จพี่โอ๋ก็นอนฟุบอยู่ตรงนั้น สักพักกำลังจะลุกขึ้น ผมก็เห็นติ่งเธอขึ้นมาหาเราข้างบน เธอตามมาจากร้านพร้อมกับอยากขอโทษ ผมกับพี่โอ๋ทำหน้างงๆ แล้วพี่โอ๋ก็ถามว่าอุ๊ย.. มาตั้งแต่เมื่อไหร่ เธอยิ้มๆไม่ตอบไร พร้อมกับพูดว่าขอคุยด้วยได้ไหม
ผมก็ลุกขึ้นมาใส่กางเกง พี่โอ๋ก็เอาเสื้อผ้ามาคลุมๆไว้ เธอก็ขอโทษขอโพยอีกพักใหญ่ๆแล้วผมก็เปิดเบียร์ในตู้เ ย็นของโรงแรมกิน เธอก็รับมากินด้วยกัน ผมก็เมาประมาณหนึ่ง ก็เริ่มเห็นเสื้อคอลึกของติ่งแล้วก็ชักอยากบ้าง
ประกอบกับผมคิดว่าเธอคงตามมาทัน พอที่จะเห็นอะไรต่อมิอะไรบ้าง ไอ้น้องชายผมมันก็เลยตื่นขึ้นมา พองจนโป่งเห็นในกางเกงชัดเจนจนเธอหน้าแดง เธอก็ขอตัวกลับเพราะคิดว่าผมหายโกรธแล้ว ตอนนั้นพี่โอ๋เองก็นั่งข้างๆผมใส่เสื้อผ้าแล้ว ผมลุกไปคว้ามือเธอไว้ พร้อมกับบอกว่าจะรีบไปไหน เมื่อกี้แฟนคุณยังดูดนมแฟนผมได้ ถ้าจะแฟร์ผมก็ต้องได้ทำยังงั้นกับคุณบ้างสิ ติ่งทำท่าตกใจ พร้อมกับบอกว่า บ้าแล้ว ใครจะไปทำยังงั้น ผมพูดพร้อมๆกับดึงพี่โอ๋มานั่งตัก ผมก็พูดต่อรองกับเธอ พร้อมกับบอกว่าถ้าผมไปแจ้งความ เธอก็อยู่ที่ปายไม่ได้แน่ๆ ใครจะมากินร้านเธอ เธอทำท่าลังเลเหมือนจะเสียไม่ได้ โดยที่ระหว่างที่พูดกับเธอนั้น ผมก็เอามือจับหน้าอกพี่โอ๋บีบเคล้นไปด้วย ดูพี่โอ๋จะเหนียมๆแต่ด้วยความเมากับความตื่นเต้น เธอก็เริ่มครางเบาๆออกมา ติ่งก็ขอเปลี่ยนเป็นให้พี่โอ๋ดูดแทนได้ไหม ผมเลยบอกว่างั้นเราเข้าห้องดีกว่า พูดเสร็จผมก็พาพี่โอ๋เดินเข้าไปในห้อง มีติ่งตามหลังมาผมจับพี่โอ๋ถอดเสื้อออก แล้วบอกว่าให้ติ่งดูดพี่โอ๋ก่อน ติ่งทำท่าลังเลแป๊ปหนึ่ง แล้วก็บอกว่าให้พี่โอ๋ดูดเลย จะได้เสร็จๆซะที เธอไม่อยากดูใครมีอะไรกันสองครั้ง นั่นไง ผมว่าแล้วว่าเธอต้องเห็นตอนทำข้างนอก ผมก็บอกว่าได้ งั้นถอดเสื้อสิ เธอบอกว่าไม่ถอดได้ไหมล่ะ เธอก็ยังดูอายๆอยู่บ้าง แต่ถึงกระนั้นเธอก็นั่งลงตรงหน้าพี่โอ๋ ซึ่งนั่งอยู่บนตัวผม ระหว่างที่เธอนั่งลง พี่โอ๋ก็ขยับเอาของผมใส่เข้าไปด้วยตัวพี่โอ๋เอง ผมยังนึกในใจว่าพี่โอ๋กับเอนี่ เหมาะจะเป็นพี่น้องกันจริงๆ พี่โอ๋ก็ขย่มไปพร้อมกับดูดของติ่งไป พี่โอ๋ดึงคอเสื้อของติ่งลงมาจนเปิดนมมาทั้งสองข้าง ผมว่าของติ่งนี่ 33-34 เห็นจะได้ สวยมากเลย แต่พอออกจาก บรามาก็ยานไปบ้างแต่ก็ยังสวยอยู่
พี่โอ๋ก็ขย่มผมไปดูดนมติ่งไป จนติ่งเริ่มร้อง อี๊ยสสส...พร้อมกับบอกว่า โอย อย่าดูดแรงสิโอยๆๆๆๆ
มือผมก็ขยำนมพี่โอ๋ไป ตอนนี้ผมเริ่มกระแทกรับพี่โอ๋บ้างแล้ว ตอนใกล้จะเสร็จพี่โอ๋กดคอติ่งไว้ ร้องเสียงหลง โอย.. เสียว.. โอย.. เสียว.. ติ่งก็ดูดนมพี่โอ๋ช่วยกัน จนผมเสร็จ ติ่งเองก็กระตุกไปด้วย เธอคงเสร็จเหมือนกัน ผมเหลือเห็นติ่งเอานิ้วช่วยตัวเองอยู่ หลังจากนั้นผมก็บอกว่า โอเคผมไม่แจ้งความก็ได้ ติ่งเองรีบลุกออกจากห้องไปพร้อมกับหันมามองพี่โอ๋อย่ างรัญจวนใจ
จากนั้นผมก็หลับไป พอเช้าพี่โอ๋ตื่นขึ้นมา ผมก็เลยถามว่าชอบไหมเมื่อคืน เธอก็ยังคงเงียบอยู่
ผมเอะใจ นึกได้ว่าตกลงเธอเสร็จไอ้นั่นป่าวเมื่อคืน เธอบอกว่าไอ้นั่นมันขอเอานมเธอ จนเสร็จไปรอบหนึ่งแล้ว ที่เข้าไปเห็นน่ะมันกำลังจะขอต่อรอบสอง ผมก็นึกในใจว่า โอ้โห.. แม่งไฟแรงทั้งพี่ทั้งน้องเลย หลังจากนั้นผมก็ยังไปมาหาสู่พี่โอ๋บ่อยๆ แต่กับพี่โอ๋นี่เราเน้นนอกสถานที่อย่างเดียวเลยเพราะ เธอชอบ ส่วนเอนั้นผมก็เน้น ในออฟฟิศอย่างเดียวเลยเหมือนกัน ว่าจะหาแผนมาเอาพร้อมกันอยู่ ถ้าทำได้ จะมาเล่าให้ฟัง...

Offline chawat

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #2 on: April 05, 2011, 11:00:32 am
 (19; (19; (19;THANKS (19; (19; (19;

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #3 on: April 06, 2011, 07:23:00 am
 (26; (26;

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #4 on: April 10, 2011, 09:38:05 am
(003; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (003;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #5 on: April 12, 2011, 06:57:40 am
Thank krub

Offline ANN

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #6 on: April 16, 2011, 05:45:39 pm
 (007; (003; ชอบมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Offline jaaacaka

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #7 on: April 20, 2011, 08:45:25 am
ชอบมากครับ