close buttonclose buttonclose button
ยาหม่องมาทาของผมจนของผมแข็ง

ยาหม่องมาทาของผมจนของผมแข็ง

เรื่องเสียว · 25213

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
หลังจากวันนั้นผมกับพลอยก็ได้เอากันจนครั้งหลัง ๆ มาเอากันที่ห้องของผมเองก็เรียกว่าพลอยรู้จักห้องของ ผมแล้ว แล้วทุกครั้งที่เอากันผมก็จะคอยถามพลอยว่าเมื่อไหร่พ ลอยจะให้พี่ได้เอากับเพื่อนของพลอยล่ะ พลอยไม่บอกว่าเมื่อไหร่ แต่บอกว่าเดี๋ยวจะมี สะใภ้(Surprise) เองแหละเอาให้ตกใจ หัวใจวายไปเลย หลังจากนั้น 2สัปดาห์ตอนเช้าผมก็กำลังฝึกความอึดของผมว่าจะทนไ ด้กี่นาที (ก็ฝึกการชักว่าวแล้วหยุดวนไปวนมานั่นแหละ) ซักพักก็มีเสียง ติ๊ง..หน่อง..(China Dolls มาแล้วค่ะ)มีใครอยู่ไหมคะผมรีบนุ่งผ้าขนหนู(โดยไม่ได ้นุ่งกางเกงใน)ออกไปเปิดประตูห้องก็พบว่ามีผู้หญิง 2คนใส่เสื้อผ้าแบบ Center Point เลยแหละ ผมก็ถามว่ามาหาใครครับ เธอทั้ง 2 บอกว่ามาหาพี่ทีพร้อมกับแนะนำตัวคนแรกชื่อฟ้า ผิวขาวใส่เกาะอก แล้วมีเสื้อเชิ๊ตคลุมทับ พร้อมกับกระโปรงสั้นเลยเข่านมไม่ค่อยใหญ่เลย แต่ความสวย สวยมากนึกเอาแล้วกันว่าสวยแบบโหล ๆ ที่เห็นสวย ๆ กันตามโรงเรียนมัธยมคนที่สองชื่อนาง ใส่เสื้อรัดรูป กางเกงรัดเป้า จนปลิ้นเลย นมก็เรียกว่า หน้ามัธยม นมพระกาฬสวยน้อยกว่าฟ้าแต่น่าฟัด พอผมเห็นแล้วก็แข็งจนน้องฟ้าและน้องนางเห็นแล้วบอ กว่าแน่ะพี่ทีท้ารบแล้วผมเชิญฟ้าและนางเข้ามาในห้องแ ล้วผมก็ถามว่าพลอยบอกให้มาหาพี่หรือ ฟ้าบอกว่าพลอยเอากับพี่แล้วก็มาบอกหนูทุกครั้งเลย พวกหนูก็เลยตั้งใจมาให้พี่เลยล่ะค่ะผมก็เลยกระตุ กผ้าขนหนูออกเพื่อที่จะให้ทั้งสองเห็นว่าผมพร้อมที่จ ะเอาแล้วทั้งสองคนรีบรี่ที่จะมาดูดของผม ผมก็เลยต้องบอกตกลงก่อนว่าพี่จะเอาทีละคนใครจะให้พี่ ก่อนดีคะตอนนี้ทั้ง 2 คนก็เริ่มเถียงกันว่าต่างคนต่างจะกับผมก่อนฟ้าก็ บอกว่าขอเราก่อนเพราะเดี๋ยวน้ำว่าวของพี่จะแตกไม่มาก เหมือนกับครั้งแรกแล้วเดี๋ยวเรากินน้ำว่าวไม่อิ่มนะ ผมล่ะอึ้งเลยไม่น่าเชื่อว่าจะเถียงกันเรื่องนี้ผมก็เ ลยถามไปว่าพี่เอาพี่ต้องใส่ถุงหรือเปล่า ไม่ต้องค่ะเดี๋ยวไม่มันส์.... แล้วเดี๋ยวท้องขึ้นมาล่ะไม่หรอกค่ะกินยาคุมค่ะ ผมก็เลยนึกอะไรสนุก ๆ ได้บอกว่าใครตกเบ็ดเสร็จก่อน พี่จะคนนั้นก่อนโดยผมจะเป็นคนถอดเสื้อผ้าของทั้ง สองออกเอง โดยผมก็เปลื้องผ้าของนางก่อนเพราะว่าถอดยากกว่าผมก็เ อามือไปบีบนมใหญ่ ๆ ของนางแล้วก็ถอดเสื้อรัดรูปออก เมื่อเสื้อหลุด โอ้โหแม่งใหญ่จริง ๆว่ะโคตรใหญ่เลย (มันไม่ได้ใหญ่อะไรนักหนาหรอก เพียงแต่ว่า ใหญ่เกินกว่าเด็กรุ่นเดียวกันมาก)แล้วก็ปลดยกทรงออก หัวนมสีชมพู แม่งเอ๊ยผมสั่นหงก ๆ แล้ว ผมก็ถอดกางเกงรัดรูปของนางออกด้วยเมื่อกางเกงหลุด ก็ต้องโอ้โหอีกรอบเพราะ ของนางโคตรอวบ อูม ขาว ใหญ่ แล้วก็ถอดกางเกงในขนก็ดกแต่ไม่มาก แล้วผมก็ไปถอดชุดของฟ้าออก ส่วนฟ้าผมก็เข้าไปโอบด้านหลังขย้ำนมเล่นแล้วก็ดึงออก ทางศีรษะเลย นมของฟ้าก็ปรากฎออกมา ขาว สวย ได้รูป เหมาะแก่การดูดและก็เอามือล้วงเข้าไปในกระโปรงเพื่อท ี่รูดกางเกงในลง แล้วก็ถอดกระโปรงออก ก็เห็นของฟ้าแบบกระทัดรัดน่าเอาอีกแล้ว ผมก็บอกให้ทั้งสองคน ไปนอนแหกขาบนเตียงพร้อมกับให้สัญญาณ 3...2..1.0สิ้นสัญญาณลงทั้งสองต่างเอานิ้วเกี่ยวเข ้า ๆ ออก ๆ กันใหญ่เลย ฟ้ามือขวาเกี่ยวเอานิ้วรูดเข้ารูดออกมือซ้ายบี้หัว นม ส่วนนางมือขวาเกี่ยวเช่นเดียวกันแต่มือซ้ายบี้แตดอ ย่างไม่กลัวว่าแตดของนางจะละเอียดเลยไม่ถึง 3 นาทีตัวของฟ้ากระตุก แล้วก็ร้องโอ๊ว.......... ส่วนนางก็เสร็จห่างจากฟ้าประมาณนาทีกว่า ผมก็บอกนางว่าฟ้าตกเบ็ดเสร็จก่อนนะ ผมก็ค่อย ๆซุกตัวไปที่หว่างขาของฟ้าแล้วก็เอานิ้วแหกดู สภาพผ่านการใช้งานมาแล้วแต่ไม่มากผมก็เลียขึ้นลงเอาน ิ้วควาน ๆ ดูสักรอบ ต่อมาผมก็ลงไปนอนข้าง ๆ ฟ้าผมบอกฟ้าว่า"ฟ้าขึ้นขย่มให้พี่หน่อยนะ" ฟ้าก็ขึ้นคร่อมผมแล้วก็นั่งทับลงไปทีเดียวมิดด้าม เลยมันคับแน่น แต่ฟ้าก็กัดฟัน ฟ้าก็บอกว่าเจ็บนิดหน่อย มันใหญ่นี่หน่า ฟ้าขย่มซักพักฟ้าก็น้ำแตกรอบสองผมก็บอกว่าฟ้าช่วยดูด ให้พี่หน่อยนะเอาให้น้ำพี่แตกไปเลยฟ้าก็ดูดแต่ผมร ู้สึกว่าฟ้าจะจับจุดได้ว่าผมเสียวตรงไหน เพราะฟ้ามันแต่ดูด ๆ เลีย ๆ ตรงหัว กับเส้นสองสลึง ผมรู้ตัวว่าทนไม่ไหวแล้วผมก็บอกฟ้าว่าดูดแรง ๆ แรง ๆแล้วน้ำผมก็แตกคาปากของฟ้ามันไหลย้อยออกมาที่มุมปาก เป็นภาพที่น่าเอ็นดูจริงๆแล้วฟ้าก็กลืนน้ำว่าวผมเข้า ไปหมดพร้อมกับดูดเลียผมจนไม่มีคราบน้ำว่าวเหลือเล ยเก่งจริง ๆผมจึงบอกให้ฟ้าไปพักเหนื่อย แล้วนางก็มานอนทับตัวผมพร้อมกับเอานมใหญ่ ๆ ให้ผมดูดผมดูดจนหัวนมแข็งเลยสงสัยจะเสียวเป็นพิเศษเล ย ผมเลยพลิกตัวให้นางนอนหงายแล้วผมก็เอาวางแนบกับร่ องนมพร้อมกับเอามือประกอบด้านข้างนมของนางแล้วก็เริ่ มซอย เพราะถ้าคนนมใหญ่ ๆ จะเล่นอย่างนี้สนุกนางก็ร้องโอ๊ว..โอ๊ว.. ผมคิดว่าขืนซอยต่อไปมีหวังเดี๋ยวน้ำแตกแน่ดังนั้นผมจ ึงหยุดแล้วก็เลื่อนลงไปที่ด้านล่างเพื่อที่จะสำรวจดู ว่าเป็นอย่างไรบ้าง ไอ้ที่ผมเห็นขาว ๆอูม ๆ อวบ ๆ ใหญ่ ๆ ของนางมันก็ยังอยู่แต่เมื่อผมได้แหกดูที่รูและแคมก็พ บว่ามันผ่านการใช้งานมาเยอะกว่าของฟ้ามากเลยผมก็ลองเ ลียดูให้โดนเม็ดนางดิ้นแบบปลาช่อนถูกทุบหัวเลยแหละนา งบอกให้ผมเอาซักทีสิเงี่ยนแล้วนะผมก็ไม่รอช้าก็เริ่ม เอาเสียบเลยคิดในใจว่านางผ่านมาเยอะลองเสียบทีเ ดียวมิดเลยจะดีไหม ว่าแล้วก็ทำทันทีพอผมมิดด้ามเข้าของนางแล้วนางก ็ทำหน้าเฉย ๆ ไม่เจ็บอะไรเลยของนางไม่ค่อยกระชับเลยแต่ก็ดีกว่าพ วกที่ขายบริการมากเลย ผมก็ซอยจนน้ำแตกคานางเลย แล้วผมก็ล้มตัวนอนพร้อมคุยกับทั้งสองคน ผมถามฟ้าว่าไปหัดดูดมาจากไหนฟ้าบอกว่าแฟนของฟ้าแนะนำ ว่าจะดูดก็ต้องจุดนี้และฟ้าชอบแกล้งแฟนทุกครั้งที่จะ เอาโดยจะดูดของแฟนก่อนที่เขาจะลงมือ พอแฟนน้ำแตกแฟนก็ต้องรอให้ฟื้นตัว ทำให้ได้เอาเราช้าลง เมื่อเอาเราช้าลงแฟนฟ้าก็จะเงี่ยนของฟ้ามากขึ้น แล้วนางล่ะโดนผู้ชายมาแล้วกี่คนฟ้าก็พูดแทรกเลยว ่าผู้ชายที่โรงเรียนทั้งห้องนะได้มันหมดแล้วผมก็ ถามฟ้ากับนางว่าแล้วอย่างนี้จะมาให้พี่อีกหรือเป ล่า ฟ้าบอกว่ามีแล้วคราวหน้าจะให้เอาพร้อมกัน 3คนเลยนะ 3 คน ? ใครอีกเหรอ ก็พลอยด้วยไง.แล้วผมก็คุยไปเรื่อยเปื่อยจนผมหลับแล้ว ทั้งสองช่วยกันรวมหัวแกล้งผมโดยเอายาหม่องมาทาผมจ นผมแข็งแล้วทั้งสองก็ผลัดกันขย่มจนน้ำว่าวของผมไม ่มีจะออกแล้วพอผมตื่นมาก็ชาผมก็ชาจนไม่รู้สึกอะไร จึงถามทั้งสองไปว่าทำอะไรผม ฟ้ากับนางก็เล่าให้ฟังว่าทำอะไรไปมั่ง ผมก็ไม่มีแรงที่จะทำอะไรเลย ผมก็บอกว่าผมจะนอนต่อแล้วกัน ทั้งสองก็มานอนกอดผมข้าง ๆจนหลับกันหมด z...............z.................z............... .......z....

Offline chawat

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
    • Email

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
(007; (007; (007; (007; (007;.....นางแบบน่าเย็ดมากเลยเชียว.... (007; (007; (007; (007; (007;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email