close buttonclose buttonclose button
ศึกใต้สะดือ

ศึกใต้สะดือ

เรื่องเสียว · 35217

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: May 02, 2011, 04:42:04 pm
แล้ววันนัดก็มาถึงผมได้เจอกับจอยเพื่อนสาวที่คุยกันทางเนตมานานเธอดูเซ็กซ์มากเลยใกล้เคียงที่ผมจินตนาการเอาไว้เลยครับเธอเป็นผู้หญิงร่างสมส่วนขาวผมยาวประมาณไหล่หน้าอกใหญ่พอประมาณสะโพกผายดูแล้วก่อเกิดอารมณ์ยิ่งนักเสื้อคอกว้างโชว์ร่องอกขาวกางเกงขายาวรัดรูปโชว์ขาเรียวๆแล้วก็โคกนูนๆก้นงอนๆผมงี้เห็นแล้วท่อนขยับเลยครับเราพากันเข้าร้านอาหารแห่งหนึ่งมันเป็นแบบผับร้านค่อนข้างมืดพอนั่งเรียบร้อยสั่งอาหารเสร็จเราก็เริ่มขยับนั่งชิดกันเนื่องจากแอร์เริ่มเย็นขึ้นเรื่อยๆด้วยมือไม้ผมเริ่มที่จะไม่ค่อยอยู่สุขยิ่งเวลาอยู่ใกล้ๆของสวยๆงามมันเริ่มคลืบคลานเข้ามาเป้าหมายผมค่อยๆเริ่มลูบไล้เธอที่หัวไหล่โดยการโอบกอดเธอก่อนละไล้มือไปที่แผ่นหลังจากแผ่นหลังจนถึงปทุมถันอันอวบล้นบดบี้เล่นยอดปทุมซึ่งน่าจะประมาณ33-34กับร่างเล็กๆของเธอส่วนมือผมเริ่มลูบคลำเบาๆเรื่อยไปบนน่องถึงหัวเข่าจอยหลับตาพริ้มด้วยความสบายจอยก็เริ่มลูบมาที่เป้ากางเกงผมมือเธอกระทบกับสิ่งหนึ่งที่รู้สึกว่าเป็นท่อนเนื้อแข็งเธอรู้สึกได้ถึงความอุ่นมือสากของผมค่อยๆบีบเบาๆเลื่อนลงไปตามลำขาอ่อนจนเกือบถึงต้นขาดูจอยจะเคลิ้มไปกับลีลาการลูบไล้ของผมการลูบไล้เบาๆขึ้นลงที่ขาอ่อนถึงจะมีกางเกงแต่ก็ให้ความรู้สึกเหมือนผมได้สัมผัสเนื้อจริงของเธอผมลูบเข้าไปเกือบถึงจุดสงวนของเธอแล้วก็สอดล้วงเข้าไปสัมผัสซอกขาเธอบางครั้งก็เฉียดเข้าไปใกล้แคมที่เบียดอยู่กับซอกขาผมได้ปลดตะขอและรูดซิบกางเกงพร้อมกับใช้มือสอดเข้าไปในกางเกงในผ่านไปที่โคกของเธอโอ้โคกเธอมันนูนโนกกว้างใหญ่เลยเกินและผมก็เริ่มจูบปากอันสั่นเทาของเธอที่เผยอรับด้วยความเงี่ยนเราแลกลิ้นกันอย่างสนุกย่างดูดดื่มไปชั่วครู่มืออีกข้างผมเริ่มควานไปใต้เสื้อดึงรั้งให้เสื้อในเธอร่นขึ้นพบแต่เนื้ออวบหนานุ่มมือผมได้ละปากจากปากเธอก้มหน้าลงมาที่อกนุ่มๆทาบปากไปที่หัวนมซึ่งเธอให้ความร่วมมืออย่างดีด้วยการประคองนมไว้ให้ตรงปากผมใช้เวลาอ้อยอิ่งอยู่ตรงนั้นนานพอดูจึงเงยหน้าขึ้นมาเพราะเกรงว่าคนข้างๆจะสังเกตเห็นด้วยความที่อารมณ์ผมและเธอได้ที่เรารีบทานอาหารแล้วพากันไปจุดหมายคือโรงแรมใกล้สุดพอเข้าห้องได้เราก็หันมากอดกันพร้อมจูบกันอีกครั้งริมฝีปากของเราบดกันไปมาลิ้นต่อลิ้นพัวพันกระดกดูดดุนต่อกันร่างของจอยอ่อนระทวยสองแขนโอบรอบคอผมไว้มือผมลูบไล้สองก้อนเนื้อก้นจอยที่งอนน่าสัมผัสยิ่งนักผมลูบและบีบก้นเธอเบาๆมือหนึ่งก็กรีดเกลี่ยไปที่ร่องก้นและล้วงลงไปใต้ง่ามก้นสัมผัสกับแคมผมกรีดนิ้วไปตามร่องแคมใต้ง่ามก้นและชั่วพริบตาเราทั้งสองก็ช่วยกันปลดเปลื้องอาภรณ์ออกจากร่างกายเราท่อนยาวใหญ่ของผมทิ่มแทงแถวท้องน้อยเธอแล้วผมก็ถอยร่างออกเล็กน้อยแล้วเปลี่ยนมือมาตะปบลงบนเนินอวบนูนขอสาวสวยปากก็ไม่ปล่อยจากการจูบนิ้วของผมก็เริ่มชอนไชไปที่ร่องรูจุ่มนิ้วไปได้นิดหนึ่งเธอก็เริ่มครางเสียงอู้อี้"อืมมมอูวว.."ผมเลยดันร่างเธอไปนั่งลงกับเตียงแล้วนั่งลงข้างหน้าเธอมือจับเข่าทั้งสองเธอไว้ก่อนจะซบหน้าลงกับตักเธอซุกไซร้ใบหน้าไปมากับเนินเนื้อโคกนูนที่ประดับด้วยขนหมอยพองามเนินโคกขาวเนียนกลีบแคมเบียดกันจนเป็นพูนูนเนินเห็นได้ชัดจับขาทั้งสองข้างยกขึ้นชันไว้บนที่นอนแทรกร่างเข้ากลางหว่างขาเธอซุกหน้าลงจูบและเลียไปทั่วเนินนูนนั้นอีกครั้งและเมื่อลิ้นได้ชำแรกร่องแคมออกเม็ดแตดเหนือแคมก็โผล่ออกมาเห็นได้ชัดและก็ไม่พ้นที่ลิ้นผมจะกระดกรัวไปบนเม็ดแตดนั้นจอยถึงกับผวาเด้งก้นขึ้นโดยไม่รู้ตัวอ้าขาออกให้ผมได้ลิ้มรสโคกโนกนูนของเธอได้เต็มที่ผมก็ลากลิ้นเลียขึ้นมาตามท้องน้อยผ่านหลุมสะดือขึ้นมาจนถึงเต้านมทั้งสองที่ขนาดพอดีป้านนมสีแดงเรื่อยอดเต้าเม็ดน้อยแข็งตัวชูชันรับการดูดอมของผมอีกเต้าหนึ่งก็ถูกบีบเบาๆด้วยมือที่สากหนาผมเล่นกับเต้านมจอยอยู่พักหนึ่งก็จับร่างเธอขึ้นนอนตะแคงบนเตียงแล้วตะแคงร่างเข้าหาเธอโดยเอาปลายเท้าไปด้านหัวของเธอยกขาเธอขึ้นข้างหนึ่ง"อื้อฮือ..จอยขาวสะอาดโคกนูนเหลือเกิน"ผมพูดเพื่อเพิ่มอารมณ์เธอแล้วก็ลิ้นแกกระดกดุนเม็ดแตดเธอจนพลิกไปมาผมสอดแขนข้างหนึ่งไปใต้สะโพกเธอโอบยกสะโพกที่นอนตะแคงของเธอให้สูงขึ้นสอดหน้าเข้าไปใต้ง่ามขาสองแขนโอบกอดรอบก้นของเธอรั้งเข้าหาใบหน้าดูดเลียแคมเธอไม่ลดละบางครั้งก็ห่อลิ้นแยงไปที่รูที่อ้าตีบๆของเธอบัดนี้ทั้งเนินโคกและร่องแคมเยิ้มไปด้วยน้ำเมือกผสมกับน้ำลายแล้วจอยเองก็เริ่มกำท่อนของผมไว้เต็มกำมือกระตุกรูดเข้าออกได้จังหวะกับการดูดตอดร่องรูของผมจนผมต้องกระดกเอวรับการรูดลำและกระเถิบขาอ่อนให้เข้าไปใกล้ใบหน้าเธอหัวถอกแดงปลิ้นเข้าออกตามมือที่เธอกำรูดขณะนี้ใบหน้าผมก็ซุกเข้าไปใต้ง่ามก้นของเธอแล้วพร้อมยกขาข้างหนึ่งของเธอให้สูงขี้นอีกลิ้นผมชำแรกเซาะร่องแคมลากยาวไปตลอดกลีบแคมเลยไปจนถึงร่องก้นจอยเริ่มครางเบาๆด้วยความเสียวแล้วเธอก็ห่อปากอมหัวของผมและลงลิ้นสัมผัสกับหัวเงี่ยงของผมเธอเอาลิ้นในอุ้งปากแตะไปที่หัวถอกไล้เลียไปเบาๆเธอใช้ริมฝีปากรัดรอบลำของผมรูดริมฝีปากออกแล้วรูดอมกลับเข้าไปใหม่ยิ่งถูกผมดูดไซร้ร่องเนื้อแคมเธอเท่าใดเธอก็รูดดูดลำผมไม่น้อยไปกว่ากันซักพักจอยก็เริ่มครางดังขึ้น"ซี๊ด..พี่ขา..ไม่ไหวแล้วจอยเสียวพี่ดูดตรงนั้น..เสียวค่ะ...ซี๊ดส์ส์......พอก่อนค่ะ..."เธอปล่อยลำผมออกจากปากส่งเสียงครวญครางด้วยความเสียวผมหยุดลิ้นไว้ก่อนแล้วชันร่างลุกขึ้นนอนทับร่างเธอไว้พรมจูบไปทั่วใบหน้าประกบปากดูดดุนลิ้นเข้าพัวพันกับเธอเธอบดปากเบียดหน้ารับจูบของผมสองแขนโอบรอบคอผมก่อนที่ผมจะเลื่อนลงมาจูบไปที่เต้านมสองเต้าซ้ายทีขวาทีอ้าอมเม็ดยอดเต้าเข้าไว้ในปากดูดดุนเพร้อมกับกระดกลิ้นเล่นกับหัวนมแดงระเรื่อมืออีกข้างก็เกาะกุมเต้านมกลมเป็นกระเปาะพอดีมือเต้านมเธอแข็งหยุ่นมือผมบีบเบาๆอย่างถนอมมือจอยแอ่นอกส่ายเต้านมไปมามือรัดต้นคอผมให้แนบแน่นกับเต้านมทั้งสองผมโหย่งกายเล็กน้อยให้หัวถอกไถลทิ่มไปบนเนินเธอซึ่งบางครั้งก็ไถลไปตามร่องแคมที่อ้าออกน้อยๆตามการถ่างขาของเธอผมอ้อมมือลงไปจับท่อนถูไถไปตามร่องแคมแหวกแคมเนื้อออกถูไถหัวถอกไปที่เหนือแคมบดบี้เอากับเม็ดแตดที่ชูชันของเธอพร้อมกับก้มหน้าลงไปประทับจูบลงบนริมฝีปากเธออีกครั้งส่งลิ้นเข้าไปในอุ้งปากที่เย็นชื้นของเธอเธอดูดเล่นกับลิ้นของผมปากก็สอดลิ้นเข้ามาในปากเธอแล้วดูดเม้มพัวพันลิ้นต่อลิ้นผมจับท่อนจ่อลงที่ปากรูที่ขังเต็มไปด้วยน้ำเมือกลื่นกดหัวถอกลงไปจมแค่เงี่ยงดันเข้าไปอีกเล็กน้อยทำให้เธอต้องผวาร่างแอ่นกายรับท่อนที่ชำแรกรูเข้าไปทีละน้อยด้วยความแผ่วเบาไม่หักโหมค่อยกดค่อยดันทีละน้อยทำให้ท่อนจมเข้าสู่รูไปครึ่งลำแคมเม้มม้วนตามแรงกดดันท่อนลึงค์ผมขยับก้นชักออกเล็กน้อยปากลิ้นยังไม่ปล่อยจากริมฝีปากเธอจอยแอ่นก้นตามการถอนลำผมก็กระดกก้นสวนลำเข้ารูเธออีกครั้งเกือบมิดด้ามจนจอยต้องบิดหน้าร้องออกมา"อูยยยพี่โอวทำไมอูยมันคับแน่นไปหมดอูยยย"ผมกดลำแล้วเบียดส่ายเอวไปมาให้ลำคว้านในร่องรูของเธอขับให้น้ำเมือกในร่องรูออกมาชโลมท่อนเนื้อผมเป็นมันเลื่อม"พี่จะกระเด้าละนะแอ่นรับนะ"แผมก้มลงกระซิบที่หูเธอเธอพยักหน้าน้อยๆเป็นเชิงยอมรับด้วยความเงี่ยนเธอเกร็งหน้าขารอรับที่ผมชักออกช้าๆและสวนกลับเข้าไปมิดด้ามจมโคนขนหมอยหยาบหนาของผมบดขยี้กับเนินที่ปกคลุมด้วยขนหมอยของจอยผมซอยเอวเข้าออกคล่องขึ้นผมยันร่างขึ้นนั่งสองมือช้อนไปใต้ก้นเธอยกก้นให้ลอยทำให้โคกเธอแอ่นรับท่อนของผมอย่างเต็มที่จอยสองเท้ากับพื้นที่นอนแบะเข่าออกกว้างเพื่อให้แคมถ่างอ้ารับท่อนที่สอดใส่เข้าออกในรูเธอผมยกก้นเธอให้รับกับการกระเด้าจนมิดด้ามทุกครั้ง"ซี๊ดอูยส์ส์พี่....อึมม์...อูยส์ส์....เสียวค่ะ...เบา..ก่อน...ซี๊ดส์ส์......"เธอเริ่มร้องครวญครางเบาๆ"ผม..ก็..เสียว..ซี๊ด....จอยคับเหลือเกินพี่ขยี้เม็ดแตดให้อย่างนี้ดีไหม"ผมพูดพลางก็หยุดกระเด้าแต่เปลี่ยนเป็นบดส่ายหนอกให้ลำครูดเม็ดแตดที่ชี้เด่อยู่เหนือปากแคมจอยก็ส่ายเอวไปมาด้วยความเสียว"ซี๊ดส์ส์.....เสียวค่ะ....""เสียวที่ไหนบอกซิครับ""อีย์...ก็เสียว...ที่อ้า...อ้า..."ผมพูดพลางก็บดขยี้หนอกไปมาพร้อมกับเริ่มชักออกกระเด้า"อูยส์...ค่ะ...เสียว..***..อูยส์ส์..."เธอครวญครางออกมาอย่างลืมตัวผมได้ยินก็เพิ่มความเงี่ยนให้เป็นทวีคูณสาวสวยครวญครางบอก"สะสะเสียวอูยย."ผมเปลี่ยนเป็นท่าคุกเข่าซอยเข้ารูเร็วขึ้น"โอ้ย..ไม่ไหวแล้ว..จอยเสียว..ทนไม่ไหวแล้ว....น้ำ..จะ..แตก..แล้ว...โอ้ย...พี่ขา...ซี๊ด...น้ำแตก..แล้ว...."เธอเด้งสะโพกส่ายไปมาแล้วร่างก็เกร็งแอ่นสะโพกค้างไว้ผมกระเด้ามิดด้ามเป็นครั้งสุดท้ายแล้วก็ฉีดน้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูดเข้ารูเธอพร้อมกับการตอดรัดของร่องรูเธอผมฟุบร่างลงจูบปากเธออีกสองแขนและขาของเธอโอบรัดร่างผมไว้แน่นสักพักจึงคลายออกนอนหายใจหอบหลับตานิ่งผมค่อยๆพลิกกายลงจนหลุดออกจากรูน้ำเมือกในรูไหลย้อยไปตามแคมตลอดลงไปถึงง่ามก้นหยดลงบนที่นอนเป็นดวงใหญ่เราทั้งคู่นอนกอดก่ายกันพักใหญ่ก่อนจะเริ่มศศึกใต้สะดือครั้งใหม่

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: May 03, 2011, 07:54:53 pm
 (21; (21;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: May 13, 2011, 12:26:33 am
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline bigkito

• Super Master Hero
Reply #3 on: May 13, 2011, 07:47:11 pm
 (010; (007; (007; (007; (007;

Offline loveminnie

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #4 on: May 15, 2011, 11:14:46 am
dddddddddddddddddd

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
Reply #5 on: May 17, 2011, 11:36:53 pm
 (50; (50; (50;