close buttonclose buttonclose button
เผด็จศึกเสียว

เผด็จศึกเสียว

เรื่องเสียว · 28390

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: April 21, 2011, 08:19:33 am
เมีย?...จะว่าเมียคงไม่ใช่...จะว่าคู่ขาก็ไม่ใช่...เ ราอยู่ด้วยกัน เป็นเพื่อนกันแต่เรามี SEX กัน

เธอเป็นทอมครับ...ไอ้เพ็ญ

ไอ้เพ็ญกับผมเป็นเพื่อนกันมาตั้งแต่มัธยมต้น จนจบ ม.ปลาย ที่โรงเรียนต่างจังหวัด

ไอ้เพ็ญมันตัดผมสั้นมีแฟนเป็นผู้หญิงมาตั้งแต่ ม.ต้นแล้ว ทั้งๆ มันสวย ขาว กว่าผู้หญิงแท้ๆ แฟนมันซะอีก

มีเพื่อนหลายคนพยายามจะจีบมัน แต่ถูกมันด่าหยาบๆ กระเจิงกันไปหมด!

''ตรูไม่ชอบ...โว้ย...''

ตรูคือกู...และไอ้ที่ จุด-จุด ก็คืออวัยวะชาย...

ไอ้เพ็ญปากจัด พูดคำด่าครับ ไอ้ห...ไอ้ ส...เป็นคำพูดติดปากมันเลย

บ้านไอ้เพ็ญกับผมอยู่ใกล้กัน พ่อแม่รู้จักกัน พึ่งพากันเสมอ เราจะว่าเป็นเพื่อนก็ได้ เป็นพี่น้องก็ไอ้ ไอ้เพ็ญขาดเงินจีบผู้หญิง มันจะมาเอากับผม

''ไอ้ตุยยืมเงินตรูร้อย...''

''มึงยืมไม่เคยใช้'' แต่ผมก็ควักให้มัน

ผมไม่เคยเที่ยว ไม่เคยไปไหนกับไอ้เพ็ญ เพราะตอนนั้นผมมุ่งเข้ามหาวิทยาลัยรัฐบาลให้ได้

เมื่ออยู่กัน 2 ต่อ 2 ไอ้เพ็ญเคยถามผมตรงๆ ว่า...

''ตรูถามมึงจริงๆ...มึงเคยเอาผู้หญิงไหมว่ะ...

ผมส่ายหน้า

''แล้วมึงไม่ เงี...หรือ?''

ผมด่ามัน

''มึงถามคำถามชั่วๆ ไปทำไม?''

''ตรูอยากรู้...ตรูเป็นทอมยังเงี...เลย...''

''มึงเอาเวลาไปดูหนังสือดีกว่า...จะสอบอยู่แล้ว...''

จบ ม.ปลาย ผมดูหนังสือแทบตาย แต่สอบเข้ามหาวิทยาลัยรัฐไม่ได้ พ่อแม่เลยให้เรียนมหาวิทยาลัยเอกชน

ส่วนไอ้เพ็ญ จะรอดหรือ มันไม่ดูหนังสือเลย...เข้ากรุงเทพฯ อยู่มหาวิทยาลัยเอกชนเหมือนกัน แต่ต่างมหาวิทยาลัยกับผม เราเลยห่างกันตั้งแต่นั้น จะเจอกันก็ตอนกลับบ้าน ปิดภาคเรียน สงกรานต์ หรือปีใหม่

ไอ้เพ็ญสวยมากขึ้น แต่เป็นทอมหนักข้อ เอาผู้หญิงมาบ้านเปลี่ยนหน้าไม่ซ้ำ

การเป็นทอมดีกว่าเป็นตุ๊ดนะครับ

พ่อแม่ไอ้เพ็ญรู้ว่าลูกเป็นทอมไม่ว่าไม่กล่าว แถมบอกว่า เป็นทอมซิดีจะได้ไม่อายไม่ท้องโตก่อนจบ

พ่อแม่ไอ้เพ็ญมีลูกชาย ผมเคยาถมเล่นๆ ว่า ...''อาครับ ถ้าลูกอาเป็นตุ๊ดอารับได้ไหม?''

พ่อไอ้เพ็ญตอบว่า

''ถ้าไอ้ลูกชายอาเป็นตุ๊ด อาก็ยิงมันทิ้งซิ...อายเขาตายห่ามีลูกเป็นตุ๊ด''

''แล้วที่ไอ้เพ็ญเป็นทอม อาไม่เห็นว่าอะไร?''

''มันไม่เหมือนกัน...เป็นทอมมันก็ยังเป็นผู้หญิง แถมผู้ชายไม่กล้า เอาตัวรอด...อารับไม่ได้หากลูกผู้ชายจะมาสะดีดสะดิ้ง เหมือนผู้หญิง...''

''ทอมก็เบี่ยงเบนทางเพศ เช่นเดียวกับตุ๊ดแหละอา ...อาไม่ยุติธรรม...''

ผมแกล้งยั่วแกไปอย่างนั้น

2 ปีที่แล้ว ผมใกล้จบแล้ว เทอมสุดท้ายเจอไอ้เพ็ญโดยบังเอิญ ผมกับมันไม่เคยเจอกันที่กรุงเทพฯ ตอนเย็น

เราทักทายกัน

''เซ็งชิบ...'' มันบ่น

''ดี้หักอกหรือวะ...ตรูเลี้ยงเหล้าเอาไหม?''

''แน่ใจหรือ...''

''เออซิวะ''

เข้าร้านไม่มีเหล้าขายมีแต่เบียร์

''ตรูไม่ชอบเลย...แดกเบียร์ทีไรเมาทุกที...'' มันบ่นแต่ก็ยกแก้วที่เด็กเสิร์ฟรินให้เข้าปาก

เบียร์มีดีกรี 13-16 ทุกหยดของเบียร์จึงมีดีกรีเท่ากันหมด ในขณะที่เหล้า 32 ดีกรี แต่ผสมโซดา-น้ำแข็ง ดีกรีลดลงเหลือแค่ 6-7 เท่านั้น ใครว่าเบียร์อ่อนกว่าเหล้าก็คิดผิด (ยกเว้นดื่มเหล้าเพียวๆ)

ไอ้เพ็ญคอแข็งนะครับ หมดไปคนละ 2 ขวด (รวม 4 ขวด) มันชวนไปต่อแถวเกษตร-นวมินทร์

''แถวนั้นมีเหล้าขายแน่...''

ผมดึงตัวโก่ง เพราะไม่ใช่คอเหล้า ทั้งกลัวเหล้าผสมเบียร์ แต่ไอ้เพ็ญมันซดเอา-ซดเอา จะไปเหลืออะไร เที่ยงคืนก็อ้อ-แอ้...

''จะให้ตรูไปส่งที่ไหน...หอมึงอยู่ที่ไหน...''

''ไม่กลับ...ไปนอนกับมึง...ได้เปล่า...มึงมีเมียอยู่ ห้องหรือเปล่า?...''

''ดี...ตรูจะได้ไม่ต้องขับรถไป...ห้องตรูแค่นี้เอง.. .ไม่เจอด่านตำรวจด้วย''

ผมขับรถกลับที่ผมพัก ประคองไอ้เพ็ญขึ้นห้อง รปภ.มองแล้วยิ้มคงคิดว่าผมพาเด็กมาฟัน

พอเข้าห้อง ไอ้เพ็ญถอดกางเกงยีน ถอดเสื้อ เหลือกางเกงในบางเห็นขนดำปี๋ ร่อนถลาเหมือนนกปีกหักไปที่เตียง

ผมไปอาบน้ำ เอาบะหมี่มาต้มเพราะหิว หมดเงินไป 2 พันกว่าบาท กลับมาต้มมาม่ากิน ไปปลุกไอ้เพ็ญมากินด้วยแต่มันอืออาไม่ยอมตื่น

กินเสร็จขึ้นเตียง จะนอนแต่มองดูไอ้เพ็ญ ดูไปดูมาก็เกิดอารมณ์ แอบปลิ้นกางเกงในดูมัน ดึงยกทรงดูนมมันเล็กแบน เพราะมันคงรัดไม่ให้นมใหญ่ เอานิ้วเขี่ยดูครู่เดียวก็แข็งเป็นไต เปลี่ยนมาล้วงใต้กางเกงในมันสัก 5 นาทีน้ำเหนียวก็ติดนิ้ว แถมส่งเสียงซี้ดๆ กลืนน้ำลายเอือก-เอือก...ให้รู้ว่ามันคงมีอารมณ์ เสียงก็เลยได้ใจ ดึงกางเกงในและเสื้อยกทรงมันออก ทั้งนมสีน้ำตาลอ่อนรอบวงแทบมองไม่เห็น แต่ข้างล่างอวบอูมโหนกน่าดู แถมเม้มสนิท แบะดูสีแดงแจ๊ด

อารมณ์ถึงขีดทะลุปรอท ลักหลับทอมสักทีวะ...

ก้มลงไปใช้ลิ้น รู้ว่ามันสกปรกเพราะไอ้เพ็ญไปไหนมาไหนทั้งวัน แต่ความอยากมากกว่า และต้องการปลุกอารมณ์มันด้วย...

ไอ้เพ็ญซี้ดปากแถมกางขาแอ่นสะโพก

สักครู่ทั้งๆ มันหลับตาเสือกพูดออกมาทำให้ผมตกใจ

''ตรูให้มึงเลียอย่างเดียว...อย่าเอาใส่เข้าไปนะ...ต รูฆ่ามึงแน่...''

10 นาทีต่อมา ไอ้เพ็ญร้อง แอ่นสะโพกแทบลอยติดเพดาน มือจิกหัวผมแทบผมหลุด

''ไอ้...ตรู...สุดยอดแล้ว...ช่วยตรูด้วย...พอ-พอ...ไม่ต้องดูดแล้ว...ตรูจะตายห่าแล้ว...''

ไอ้เพ็ญดึงหัวผมออกแล้วกอดผมแน่น ร่างกระตุกเฮือก-เฮือก...ไอ้นั่นของมันเบียดตัวผมแน่น...

''เสียว...ชิบ...หาย...''

''มึงไม่เคย?''

''เคยแต่ไม่เสี่ยงแบบนี้...''

ไอ้เพ็ญนอนแผ่หายใจแรง

''ปวดเยี่ยว...''

มันลุกขึ้นเดินเซ ผมไปประคองมันเข้าห้องน้ำ มันนั่งฉี่ไม่อายผม ไม่ใช่เพราะเมา เพราะตอนหลังไอ้เพ็ญนั่งฉี่ไม่ค่อยจะปิดประตู

''กูอาบน้ำให้ไหม?''

''เออ...ดี...เมาฉิบหาย...''

ผมเปิดฝักบัวปล่อยน้ำรดหัวมัน เอามือถูอกถูจิ๋ม...

''มึงเคยถูกผู้ชายเอาหรือเปล่าวะ...''

''ไอ้หะ...ถามหมาๆ...มึงรู้กูเป็นทอมมาตั้งแต่เด็ก.. .''

''จู๋ปลอมล่ะ?...''

''ไม่เคย...''

''งั้นซิ...กลีบเม้มสนิท...''

''มึงเป็นผู้ชายคนแรกในชีวิตกูนะได้เลียของกู...ขอบใ จ...มึงไม่ปล้ำเอากู...''

''กูก็อยากเอา...แต่กูไม่อยากบังคับปล้ำผู้หญิง''

''สุภาพบุรุษล่ะซี่...กูให้มึงเอา...เอาไหม?...''

''ถามได้...มึงสวยนะ...กูมองมึงมาตั้งแต่เด็ก...''

''กูก็ชอบมึง...แต่มึงสัญญาได้ไหมล่ะ...มึงอย่าบอกใค ร''

''ใครจะปากหมา...''

''ไม่แน่...พวกมึงเวลาฟันผู้หญิงเอาไปเล่ากันทั่ว... ''

''ไม่ใช่กู...''

''อีกอย่าง...เอากันอย่างเดียว...ไม่ได้เป็นผัวเมียก ัน ไม่ได้เป็นแฟนกัน...กูใช้ชีวิตของกู-มึงใช้ชีวิตของมึง...ห้ามหวง-หึง...''

''กูไม่หึงมึงอยู่แล้ว...อย่างเก่งมึงก็มีดี้...''

''มึงมีพระไหม?...''

''มี...''

''เดี๋ยวมึงเอามาสาบานต่อหน้ากู...''

ไอ้เพ็ญอาบน้ำ เดินแก้ผ้าโทงๆ แม้จะมีผ้าเช็ดตัวมันก็ไม่นุ่ง...มันเหมือนผู้ชายจริ งๆ...แต่ต่อมาผมชอบมันมาก ไม่มีจริตจก้าน ไม่ชอบเป็นไม่ชอบ ถ้าบอกว่าโอเคก็โอเค

ผมได้ไอ้เพ็ญอย่างง่ายๆ จะว่ามันเมาแล้วยอมผมก็ไม่ใช่ เพราะตอนผมได้มัน มันอาบน้ำหายเมาแล้ว ก่อนได้ผมก็ต้มบะหมี่ให้มันกิน นั่งคุยกัน

ไอ้เพ็ญบอกว่ามันยอมผมเพราะรักผม ชอบผมมาตั้งแต่เด็ก แต่ไม่บอก เพราะมันชอบเป็นทอมมากกว่า...

''กูดีใจ...กูไม่เสียใจเลยที่เสียความบริสุทธิ์ให้มึ ง...''

ไอ้เพ็ญไม่มีเลือดบริสุทธิ์ มันบอกว่าเจอนิ้วดี้มาหลายคน เยื่อพรหมจรรย์ขาดไปนานแล้ว

''เจ็บฉิบหาย...'' มันบ่นอยู่หลายวัน

ไอ้เพ็ญย้ายมาอยู่กับผม เพราะมันจบแล้ว มันเรียน 3 ปีครึ่งเท่านั้น ว่างอยู่ 2-3 เดือนก็ได้งาน ส่วนผมจบปุ๊บก็ได้งานปั๊บ เป็นความโชคดี

มันมีแฟนดี้ 3-4 คน มันบอกว่าผมเป็นน้องชายมัน เลยพักห้องเดียวกัน เวลามันพาแฟนมามันไล่ผมลงไปข้างล่างจน ปรภ.แซวว่า...

''เมียคุณพาเมียมาใช่ไหมเลยไล่คุณมาข้างล่าง...''

ไอ้ห่ะ รปภ. ช่างเปรียบเปรย ผมเอาไปเล่าให้ไอ้เพ็ญฟัง มันลงมาด่า รปภ.ซะเปิง ไม่มีใครกล้ากับมัน

ระยะหลังๆ นี้ ไอ้เพ็ญไม่มีเด็ก และออกจะเป็นผู้หญิงมากขึ้น ปีใหม่ที่ผ่านมาเรากลับบ้านพร้อมกัน ผู้ใหญ่มองกันตาเป็นมัน...

แม่ผมเห็นดีด้วยหากผมจะเอาไอ้เพ็ญเป็นเมียจริงๆ

แต่ไอ้เพ็ญกลับบอกว่า

''อยู่กันอย่างนี้ไปก่อนเถอะ...กูยังทำใจที่จะมีผัวไ ม่ได้ว่ะ''

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: April 22, 2011, 12:51:03 am
(19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19;

Offline Ultrasonic

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #2 on: April 24, 2011, 10:29:45 am
 (6;  ชอบภาพประกอบจริงๆ ครับ  (07;

Offline tonpim2010

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #3 on: April 24, 2011, 01:44:31 pm
 (19; ขอบคุณมาก มีภาพสวยๆ ด้วย โชคดี