close buttonclose buttonclose button
เพื่อนแฟนตัว....แสบ

เพื่อนแฟนตัว....แสบ

เรื่องเสียว · 23664

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 14, 2011, 01:09:03 pm

สมัยที่ผมยังเรียนอยู่ ม. ต้น ผมได้พบรักแรก ของผมเธอคนนั้นชื่อว่า แอน เราคบกันมาปีกว่าโดย ที่ผมไม่คิดจะล่วงเกินอะไรเธอเลยครับ ทั้งๆที่แอนก้อผิวขาว ตาโต น่ารักมากครับโดยเฉพาะตอนที่เธอใส่กระโปรงแคบสั้นๆเสื้อพละ ผมชอบเอวเธอมากเลยครับแต่ไม่รู้เพราะอะไรผมไม่กล้าล้วงเกินอะไรแอนเลยเตมที่แค่จับมือก้อมีความสุขแล้วอ่ะครับแอนจะอูยู่ในกลุ่มเพื่อนๆใส่กระโปรงแคบ และเพื่อนที่สนิทที่สุดของแอน คือ อ้อม คนนี้สุดยอดมากเลยครับ เป็นดาว รร. เลยทั้ง รร. ใครไม่รู้จัก อ้อม นี่ก้อเชยแหลกครับ ถึงแม้จะม.ต้นก้อเถอะแต่มีแฟนอยู่ มหาลัย (แถวๆเซนทรัลลาดพร้าว) รถเก๋งมารอรับทุกเย็นอ่ะครับ อ้อมเป็นคนที่ขาวหุ่นออกอวบๆ ปากสีชมพูหน้าอกขาวดันคอซองออกมานูนๆพอเหนเปนรูปเย้ยสายตาหนุ่มๆแถมยังแอบฝ่ายปกครองโกรกผมทองสลับดำอีกต่างหากเวลามองข่างหลังเซกซี่กมากๆเลยครับเวลายิ้มหรือหัวเราะก้อจะเห็นเหล็กดัดฟัน ไม่ซ้ำสีกันผมไปหาแอนก้อจะเจออ้อมตลอด ผมยังเคยแอบมองนมอ้อม ตอนก้มไปเกบของหลายครั้งอ้อมจะชอบใส่บราไม่เหมือนคนอื่นเวลาใส่เสื้อนักเรียนสีขาว อ้อมเขาจะใส่บราสีเขียวอ่อน หรือไม่ก้อสีขาว ลายลูกไม้นิดๆ ถ้าเป็นงานกีฬาสี ก้อจะใส่สีดำเลยครับ ผมมองหุ่นอ้อม และแอบไปทำร้ายตัวเองหลายครั้งแต่ถึงยังไงก้อเถอะ ผมรักแอนมากกว่า แต่ถ้าให้ฟันขอฟันอ้อม ดีกว่า จนมีอูยู่วันนึง ผมก้อไปหาแอนตามปกติ และได้ข่าวว่า อ้อมทะเลาะกะแอน แอนตบอ้อมเรื่องเครื่องสำอางอะไรนี่แหล่ะครับ ( เออลืมบอกครับใน รร .แอนค่อนข้างจาห้าวพอสมควร ) อ้อมทำอะไรแอนไม่ได้ได้แต่นั่งร้องไห้ วันนั้นผมก้อไปส่งแอนตามปกติ พอผมส่งแอนเสร็จแล้วกำลังจะกลับบ้าน ประมาณ 5โมงกว่าๆ เสียงมือถือก้อดัง กดรับปุ๊บ เป็นอ้อมครับวันดีคืนดีไม่เคยโทรมาผมก้อถามว่าอ้อม เป็นไงบ้าง ฝากขอโทษแทนแอนด้วยนะ อ้อมก้อบอกว่า ไม่เปนไร แล้วบอกด้วยน้ำเสียงสะอื้นๆ ว่า มาหาอ้อมหน่อยได้มั้ย วันนี้แฟนอ้อมติดทำรายงานเลยไม่มารับ ผมก้อปฎิเสธปต่างๆนาๆ แต่ก้อทน เสียงร้องไห้มะไหวอ่ะเธอบอกอยากคุยกะผม แต่กลัวคนเห็น เลยไปที่โรงหนัง หนังธรรมดาครับไม่โป๊ระหว่างนั่งรถตู้ไปกะอ้อม ผมนี้ตัวสั่นเลยครับ อีกใจก้อสั่นสู้ อีกใจก้อสั่นกลัวแอนรู้ อ้อมก้อด่าแอนสารพัดต่างๆนาๆ ผมฟังก้อไม่พอใจลึกๆอ่ะครับ แต่ก้อถือว่าให้อ้อมได้ระบายความโมโหออกมาบ้าง วันั้นอ้อมใส่เสื้อพละ กับกระโปรงสั้นแคบ คนมองทั้งรถตู้เลยครับตอนก้มเดินไปนั่งข้างหลังสุด ผมแอบชำเลืองเหน ขาอ่อน อ้อม โอ้วว ทำมายมานขาวแบบนี้ เสียดายตอนนั่งดันเอาหนังสือมาปิดตรงชายประโปรง ใจผมตอนนั้นคิดว่า ทำไงดีวะ กรู อ้อมเซกซี่เกินห้ามใจซะแล้ว ผมเลยเปลี่นเรื่องคุยว่า แล้วจะเอางไงกะแอนล่ะอ้อมเงียบไปสักพัก น้ำตาเริ่มแห้งหาย หันหน้ามาถามผมว่า ดูสิ มืออ้อม เย็นไปหมดเลยอ่ะผมก้อยื่นมือไปจับ โอย..... นิ่มโครตๆๆๆๆๆๆ แล้วอ้อมก้อจับมือผมไว้ ตลอดทางแล้วก้อมาซบไหล่ผมอีกต่างหาก กลิ่น น้ำหอมของอ้อมหอมมากครับยอมรับตอนนั้นผมมีอารมไคร่กะอ้อมอย่างเดียวเลยครับ ความรู้สึกก้อแตกต่างกับอยู่กับแอนมาก ( อยู่กะอ้อมอยากจะฟันๆๆๆๆๆๆๆแ ล้วก้อกลับ ๆ) อ้อมขอร้องให้ผมพาไปดูหนังหน่อยเพราะวันนี้ ที่บ้านอ้อมเขาไปธุระกันกลับดึก โอโห วันดีคืนดี ไม่ค่อยจะคุยกันด้วยซ้ำวันนี้มาชวนดูหนังซะงั้น ระหว่างทาง ผมเหลือบไปเหนสายบราสีชมพูอ่อนๆ ในเสื้อพละของอ้อมแล้ว ก้อคิดไปต่างๆนาๆ ผมเดินคู่กะอ้อมจนถึงโรงหนัง มีแต่คนมองอ้อมก้อแน่ล่ะความขาวตวามสวยใครเหนก้อสะดุดตา แถมยังใส่กระโปรงแคบแบบเลยหัวเข่าขึ้นามาคืบครึ่งพอเข้าโรงหนังผมก้อรู้สึกโล่ง ไอเด็กเกบตั๋วยังมีเหลียวหลังมองอีก ผมได้ที่หลังสุด แล้วเวลานั้นมันดึกพอสมควร ผมกับอ้อมจึงได้นั้งอยู่แถวหลังคู่เดียว ส่วนมากจะกระจายไปกลางๆพอนั่งปุ๊บ อ้อมก้อยกขาสองข้างขึ้นมากึ่งพับเพียบ เห็นขาอ่อนเกือบถึงกางเกงในแม้แสงข้างในจะมืดก้อรู้ว่าขาวเนียน แล้วก้อเอนหัวมาซบไหล่ผมกระซิบบอกผมเบาๆว่าหนาวจังเนอะ แถมยังบอกอีกนะว่า รู้นะว่าผมอ่ะชอบแอบมองชุดชั้นในเวลาอ้อมก้มเกบของ ตอนนี้มีเราแค่ 2 คนนะ คิดว่าอ้อมเปนแอนนะ แล้วอ้อมก้อทิ้งแขนไปพาดเป้ากางเกงผมพอดี ตรงท่อนแขนอ้อมพาดโดนน้องชายผมที่กะลังผงาดคับติ้วพอดิบพอดี แล้วคาไว้อย่างนั้นผมก้อเส้นสติ คิดถึงแอนขาดผึงง คิดว่าอ้อมเป็นแอนจริงๆ ผมเริ่มบรรจงไซร้ใบหู ช้าๆไหลไปทางซอกคอ เสียงอ้อม อื้อ อึงอยู่ในลำคอ โ อ้ว นี่เรากะลังฝันไปป่าวนี่ถ้าไปเล่าให้เพื่อนในกลุ่มผมฟังคงไม่เชื่อแน่ มือขวาผมโอบอ้อมไปทางข้างหลัง ลูบขาอ่อนช้าจนถึงกางเกงใน มันนิ่มมากๆเลย แล้วก้อหอมด้วย ท่าทางอ้อมจะชอบให้ไซร้หลังคอซะด้วย มืออ้อมเริ่มมาถูๆที่เป้ากางเกงผมเบาๆ ลีลาการใช้นิ้วคลึงน้องชายผมจากข้างนอก กางเกงช่างพริ้วจิงๆ ผมไม่รอช้า เอามือขวาล้วงเข้าใต้เสื้อพละของอ้อมไปสัมผัสบราแล้วบีบเบาๆ พร้อมกับมือซ้ายเข้าไปอูยู่ในกระโปรงแล้วใช้หนังสือปิดทำเหมือนไม่มีอะไรแต่ข้างใต้หนังสือนั้นทั้งคลึงทั้งเคล้นขยำกางเกงในของอ้อม แล้วลูบ อยู่แบบนั้นจนอ้อมสะท้านเผลอครางออกมาเปลายนิ้วผมเริ่มรู้สึกว่าเริ่มมีน้ำแฉะ ๆ ผ่านกางเกงในเยิ้มซึมมาโดนนิ้ว ทันใดนั้นเองผมดันลืมปิดมือถือ แอนโทร มา เชคว่าทำไมป่านนี้ผมยัง ไม่ถึงบ้าน ซวยแล้ว ผมรีบเอามือออกจากกระโปรงอ้อมมารับโทรศัพท์แอนโมโหมากถามว่าอยู่ไหน ทำอะไรอยู่ ผมยังไม่ทันตอบ พออ้อมรู้ว่าแอนโทรมา อ้อมก้อพูดว่าใครโทรมาหรอ เหมือนจงใจให้แอนได้ยิน ระหว่างที่ผมเงอะๆงะๆ อยู่นั้นอ้อม ก้อกดหัวผมเข้าไปจูบกับปากของอ้อมเอาลิ้นแลกกันพัลวัน ผมก้ออารมค้างอยู่ด้วยก้อจูบตอบ ในตอนั้นโทรศัพท์เสียงแอนก้อตะโกนแบบโมโหสุดๆว่าทำไมไม่ตอบๆ อูยู่กับใคร ตอนนั้นผมไม่สนอะไรทั้งสิ้นแล้วระดมจูบใส่อ้อมแบบแลกลิ้นกันพัลวัน

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: January 14, 2011, 01:09:39 pm
ในใจก้อคิดว่าหลงกลอ้อมแล้วจะแก้แค้นแอนแบบนี้นี่เอง ไหนๆก้อไหนๆแล้วผม ผมรีบเอามือไปปลดตะขอบราข้างหลังแล้วถลกเสื้อขึ้นดูดหัวนมอมๆๆ เลียๆๆๆ อย่างดูดดื่มมันเป็นอารมที่อัดอั้นมานาน ตอนนี้อารมความไคร่ผมระเบิดออกมาเป็นอารมโกรธแล้ววอ้อมก้อไซร้หลังคอผม มือก้อรีบรูดซิบผมออก เอานิ้วลอดเข้าไป ลูบท่อนเอนของผมล้วเขี่ยตรงปลายรัวๆๆๆๆๆๆผมก้อใช้นิ้วสอดเข้าขอบกางเกงในอ้อมไปเขี่ยติ่งเสียวอ้อมรัวๆๆๆๆๆๆๆๆไม่แพ้กันเสียงครางของอ้อมกะของผมอื้ออึงอยู่ในลำคอไม่ดังแต่ฟังแล้วได้อารมมากๆ ผมเลยลงไปนั่งกับพื้นถลกกระโปรงอ้อมขึ้น ไปกองไว้ที่เอวใช้นิ้วหวกกางเกงในสีเหลืองที่มานตุงๆออกแล้วตวัดลิ้นโโ อ้ว มานช่างโหนกนูน ขนก้อโล่งเตียน หอมเสียนี่กระไร อ้อมคงดูแลของอ้อมอ่ย่างดีสินะ ผมแทบจะกินมันเข้าไปเลย ลิ้นผมรัวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตรงปุ่มเสียวนั้น 2 มือก้อบีบนมใต้เสื้อพละอย่างเมามันหัวนมอ้อมเป็นสีชมพูเหมือนที่พวกเพื่อนในกลุ่มผมทายกันจริงๆด้วย หนังกะลังบู๊ล้างผลาญเสียง เซอราวดังกระหึ่ม ไม่มีใครสนใจคนรอบข้างแล้วมือถือผมก้อกระเดนไปไหนมะรู้ มันกระเดนไปพร้อมกับความรักของผม ยิ่งคิดผมก้อยิ่งโมโหคิดว่าผมต้องเลิกกะแอนแน่ๆ ตอนนี้คิดอย่างเดียว ต้องเอายัยอ้อมเป็นเมียให้ได้ผมลงลิ้นอยู่นานจนอ้อมจิกหัวผมกระเซิง ไม่ไหวแล้วสินะยัยอ้อมผมรีบดึงตัวอ้อมลงมากองที่พื้นจับหันหลัง คุกเข่า 2 ข้าง นี่หล่ะสะโพกที่ผมหมายปองอยู่ทุกวันผมรูดกางเกงในให้มานคาอยู่ระหว่างน่องของอ้อมถลกกระโปรงขึ้นแล้วจับตอปิโด 7 นิ้วก่าๆ สอดผ่านเข้าไป อ้อมร้อง เสียงหลง ผมไม่สนกระหน่ำซอยแบบไม่ยั้ง สะโพกอ้อมเด้งตามจังหวะกระเด้าองผมอย่างรู้ใจ ผม รู้สึกได้ถึงความฟิตและบีบรัดอารัยกันทำไมมานคับติ้วแบบนี้ รู้สึกฟิต เหมือนไม่เคยผ่านของใครมา ผมซอยถี่รัวยิก จนอ้อมเสจไป2 ครั้ง อ้อมกะผมลุกขึ้นปัดเสื้อกระโปรงเส้นผมสีทองขลับดำของอ้อมกระเซิงอยู่ ตรงท้ายทอย ผมจัดทรงให้ซักพักก้อรีบวิ่งปิดหน้าออกจากโรงหนัง ผมบอกอ้อมว่าสะใจแล้วสิ เอาผมมาเปนเครื่องมือแก้แค้น อ้อมไม่ตอบ แต่บอกว่าเอากางเกงในเรามานะกางเกงในสีเหลืองอ้อมอยู่ในกระเป๋ากางเกงผม ผมแอบยื่นให้ อ้อม แบบไม่มีคนเห็นพออ้อมเข้าไปในห้องน้ำ เพื่อใส่กางเกงในผมไม่รอช้า หาจังหวะไม่ค่อยมีคนเดินเข้าไปห้องน้ำหญิงแล้วฉุดอ้อมเข้ามาใส่กลอน คราวนี้ค่อยมีพื้นที่หน่อย ผมดูดปากอ้อมถลกเสื้อขึ้นดูดๆๆ เลีย ๆๆ หัวนมๆๆ แสงไฟสว่างเหนความสวยของอ้อมชัดเจนอ้อมไม่กล้าร้องดัง ผมตวัดปลายหัวนมเลียนแบบหนังี่อาร์ปุ่นแบบเงียบมากๆ 2 มืก้อบีบก้นที่กลมมลถึงก้นจะเล็กแต่กระชับ มือ ผมทั้งบีบทั้งลูบอยู่ที่ก้นกับ รูสวาท หัวนมเริ่มชูชันแข็งเปนไต สีชมูระเรื่อ บนเต้าขาวๆ ของเธอ พออ้อมได้อารมก้อจับผมติดกำแพงห้องน้ำแล้วถลกเสื้อผมขึ้น อ้อมเผยอปากเห็นลิ้นแทรกผ่านระหว่างเหล็กดัดฟันเลียหัวนม ทั้งขบทั้งดูด ไปจนถึงสะดือ แล้วรูดซิบผมออก เลียปลายเหล็กดัดฟันมาโดนทำให้ยิ่งเสียวไม่รู้สึกเจ็บเลครับ ลิ้นอ้อม เหมือนชีวิต เลียรอบปลายหัวจนถึงใต้ไข่ ทำผม เผลอครางอ๊าาาาาาาา อ้อม จ๋าาาา ... อ้อมเปลี่ยนจากเลียมาเป็นดูด อมจนมิดโคน มือผมระเลงผมอ้อม ตามจังหวะขึ้นลง อย่างลืมตัว อ้อมเล่นดูดจนผมเกือบเสร็จเลยครับ ผมเลยเปลี่ยนเป็นผมก้มลงดูด หี อ้อม อีกครั้ง แต่ คราวนี้ มือถืออ้อมก้อดังขึ้นบ้าง อ้อมกดรับโดยที่ผมยัง เลีย หี อ้อม อยู่ คราวนี้แฟนอ้อมโทรมา อ้อมคุยไปเหมือนแบบคนเสียงหอบ ๆหนื่อยๆ ผมกลัวอ้อมจะคุยกะแฟนจนหมดอามรมคราวนี้ผมรีบเอาท่อน ตอปิโด ผม ยัด อ้อม เลยย อ้อมเผลอร้องออกมา อ๊า าาาาาาาาาา อูยยยยยยยยย !!!ลั่นนน ข้างมือถือจะทำอารายอ่ะ ไอบ้า ๆๆ จนมือถือหลุดมือไป ไม่ร้องได้ไงล่ะครับคราวนี้ผมเอาควยยัด รู ตรูดดด อีก 3 นิ้วยัดรูหี จับอ้อมพิงกำพงกระเด้า ๆๆ รีบทำเวลาเพราะกลัวห้างปิดเ อู้ยย ซิ้ดด ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ๊าาาาาา โอ้ ววววววววววววววววววว !!!!!!อ้อมร้องลั่นสลับกันกับเสียงมือถือที่คนโทรนั้นต้องการหาคำตอบแบบกระสับกระส่าย ...ปล . เช้าวันรุ่งขึ้น ผมก้อเลิกกะแอนจริงๆ แล้วไม่รู้ว่าอ้อมกะแฟนเลิกกันมั้ย ผม อ้อม แอนก้อต่างคนต่างเรียนจนจบ แล้วก้อไม่เจอกันอีก แต่ผมยังคิดถึงแอนอยู่เสมอ และตลอดไป

Offline yodinlove

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #2 on: January 14, 2011, 02:33:10 pm
ทำได้ยังไงในโรงหนัง เหลือเชื่อมั๊กๆ

Offline birdrock

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #3 on: January 16, 2011, 02:12:20 am
 (17; (17; (17;