close buttonclose buttonclose button
รวบทั้งบ้าน

รวบทั้งบ้าน

เรื่องเสียว · 57539

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 16, 2011, 09:34:15 am
ผมอายุจะสี่สิบแล้ว ภรรยาผมอ่อนกว่าสี่ปี เราไม่มีลูกเรามีฐานะและชอบสนุกโดยเฉพาะเรื่องเซ็กส์ เรานิยมเข้ากลุ่มเล่นเซ็กส์หมู่เล่นสวิง แต่จะเป็นที่ต่างประเทศ ที่บ้านเราโดยมากจะชอบดูโชว์พิเศษที่เราเข้าไปดูคู่เ ดียวพอได้อารมณ์เราก็เล่นกันให้นักแสดงดูด้วยจบแล้วจ บกันจ่ายเงินแล้วไม่ต้องกังวล เรามีธุรกิจหลายอย่าง การจะไปทำอะไรต้องระวังสักนิด เราไปเที่ยวต่างอากาศกันแถวชายทะเลแห่งหนึ่งมีห*ิงวั ยสามสิบกว่าเดินมามองเราแบบกล้าๆกลัวแล้วเข้ามาขอเงิ นเราโดยมีเด็กชายวัย ๑๓ และ ๑๕ท่าทางเงียบเรียบร้อยมาด้วย ผมมองภรรยาผมๆถามเธอว่าสนใจไม? ภรรยาผมบอก ได้เลย! เรารู้กันด้วยใจ เราจึงเริ่มต่อรองถามว่าเด็กเป็นใคร เธอบอกเป็นลูก ภรรยาผมบอก จะให้เงิน...(มากพอที่ทำให้เธอตาโต)แต่มีข้อตกลงบางอ ย่าง ห*ิงนั้นตาโตเงินขนาดที่เราเสนอไม่น้อยเลย เธอถามข้อตกลงอะไร ภรรยาผมบอกเธอตรงๆไม่อ้อมค้อมคิดว่าไม่รู้จักกันไม่พ อใจก็เลิกกันไป “เราสองคนแสวงหาความสุขสนุกทางกามารมณ์ คือเราชอบดูโชว์สดเธอคงเข้าใจความหมาย เราอยากให้เธอทั้งสามไปนอนกับเราคืนนี้สนมั้ย” ห*ิงนั้นดูตกใจถาม “จะให้หนูทำอะไรขายตัวหรือไง” ภรรยาผมบอก “ก็แบบนั้นแต่ไม่ใช่แค่เธอคือเราอยากดูแม่ลูกเอากันถ ้าตกลงก็ได้เงินถ้าไม่ก็ไปที่อื่นแต่เงินแยะนะคงหาได ้ยาก” ทั้งสามแม่ลูกมองหน้ากันห*ิงนั้นดูนิ่งเหมือนไม่พอใจ แต่ก็สะทบสะท้านอะไรนัก แล้วทั้งสามก็เดินจากไปไม่พูดอะไร เราไม่คิดอะไรแล้วก็แล้วกันไป ผมบอกภรรยาว่า “ผมชอบคุณที่เรารู้ใจกันไม่ต้องบอก” เธอบอก “ฉันไม่ได้อยู่กับคุณแค่วันสองวันนี่กี่ปีแล้วมองหน้ าก็รู้ใจ” เราถามคนขายของว่าว่าเคยเห็นห*ิงคนนี้ไม เขาบอกเพิ่งเห็นได้สักอาทิตย์กว่าเป็นคนต่างถิ่นมาหา งงานหาเงิน รู้ว่าเธอเคยขึ้นห้องกับแขกที่มาพักแถวนี้เมื่อหลายว ันก่อนแลกเงิน ผมกับภรรยาไม่พูดอะไร สักพักให*่ห*ิงนั้นเดินกลับมาพร้อมเด็กสองคนแล้วว่า “ก็ได้ตกลงแต่ขอเงินเพิ่ม...” ภรรยาผมตอบตกลงโดยไม่ต่อรอง แต่ถามว่า “แล้วลูกชายสองคนว่าไง” เธอพูดเสียงอ่อย “เขาก็รู้อยู่ว่าหนูเคย...เออ..ทำ..(เธอไม่พูดรู้กัน ) ส่วนที่ว่าหนูกะเขาก็ให้เขาทำใจหนูอะไรก็ได้เราต้องก ารเงินถ้าได้เท่านี้ก็พอจะทำอะไรๆได้” ภรรยาผมบอก “ดีแล้วเธอชื่ออะไรสองคนนี่ด้วย” เธอบอก “หนูชื่ออำพรสามีหนูเป็นหนี้พนันหมดตัวแขวนคอตายไปสอ งปีแล้วหนูก็หนีเจ้าหนี้อยู่” ภรรยาผมมองเด็ก คนพี่บอก “ผมต่อครับ คนน้องบอก ผมชื่อ เต่าครับ” ภรรยาผมว่า “เออ ดูเป็นเด็กดีฉันชอบรู้นะว่าเราตกลงอะไรกัน” สองคนพยักหน้า แล้วเราสั่งอาหารมาเลี้ยงทั้งสามพูดคุยทำความสนิทสนม กันเล็กน้อย
จาก นั้นเราพากันไปที่พักบังกะโลสวยที่เราเปิดไว้ ทั้งสามดูตื่นตาตื่นใจเพราะเป็นที่ระดับหรูราคาแพง ผมอาบน้ำก่อนภรรยาผมนั่งคุยกับทั้งสามให้เขาคุ้นเคยส ถานที่ ผมออกจากห้องน้ำภรรยาผมชวนอำพรเข้าอาบน้ำพร้อมเธอ อำพรดูจะเขินๆแต่ก็ยอมภรรยาผมบอก “เราผู้ห*ิงเหมือนกันจะเป็นไร” เด็กสองคนดูคุ้นเคยกับเราแล้วเขาก็หัวเราะกัน ผมนั่งคุยเล่นดูหนัง rate R กับเด็กทั้งสองเขาดูสนใจมาก เมื่อภรรยาผมและแม่เขาออกมาก็ให้ทั้งสองอาบน้ำ ภรรยาผมแอบกระซิบผม “อำพรหุ่นใช้ได้เลยท้วมหน่อยก็ไม่เป็นไรท้องไม่ลาย” ผมว่า “แอบไปทำอะไรเธอในห้องน้ำตั้งนาน” ภรรยาผมมองค้อนแล้วว่า “เรื่องของผู้ห*ิง” ผมก็หัวเราะเธอก็ยิ้ม ผมยังนั่งเล่นนอกห้องนอน ปล่อยภรรยาผมอยู่ในห้องนอนกับอำพรอยู่นานคงพูดคุยตกล งอะไรกันดูว่าสองคนจะถูกคอกันแต่แรก อำพรใช้ผ้าเช็ดตัวผืนให*่ห่อกระจงอก เด็กสองคนนั่งขนาบซ้ายขวาอำพรโอบกอดเขาไว้ยิ้มแย้มดี ภรรยาผมนั่งติดกับเต่าคนน้องเด็กทั้งคู่แก้ผ้าหมดภรร ยาผมอยู่ในชุดคลุมสั้นเหนือเข่าเห็นขาอ่อน เธอจับจู๋เล็กๆของเต่าถอกรุดเบาๆส่วนจู๋ของต่อก็ชี้เ ด่ไม่ให*่นักมีขนนิดหน่อย ทั้งสี่คนคุยอะไรกันอยู่ผมไม่รู้แต่เด็กทั้งสองยิ้มห ัวเราะสนุกไม่เคอะเขิน ภรรยาบอก “ฉันถามเต่าว่าชักว่าวเป็นหรือยังเขาบอกเป็นแล้ว ฉันเลยจะดูว่าหัวถอกหรือยัง” ผมถาม “แล้วเป็นไง” เธอยิ้มบอก “ดูเองสิ “ผมหัวเราะบ้างแล้วลงนั่งเก้าอี้แบบนั่งได้สองคนเอมา นั่งกับผมแต่ทิ้งท้ายว่า “เอาสิพร”อำพรโอบลูบหัวสลับจูบลูกชายทั้งสองเอบอกทั้ งสองว่า “เอาสิไม่ต้องเกรงใจแม่เราเข้าใจกันดีแล้วนะ”ต่อพูดข ำๆ “ผมไม่เคยทำ”เต่าบอก “ผมทำไม่เป็น”อำพรอมยิ้ม “ไม่เคยเดี๋ยวก็เคยไม่เป็นเดี๋ยวก็เป็นจู๋แข็งแล้วทั ้งสองคนมาสิ”เด็กสองคนหัวเราะแล้วเธอปลดผ้าขนหนูที่พ ันตัวออก ตัวเธอขาวใช้ได้หน้าท้องไม่ลายหน้าอกให*่นมโตไม่ยานเ ท่าไรที่ระหว่างขาเธอมีขนไม่เท่าไรเป็นแนวขึ้นพองามเ ธอขึ้นนอนหงายบนเตียง เด็กสองคนยิ้มหัวเราะ อำพรบอก “ไม่เอาอย่าหัวเราะ”เต่าพูด จะให้ทำอะไร! อำพรบอก มาจับนมสิจับอะไรก็ได้ ต่อเข้านั่งเบียดน้องชายสองมือจับเต้านมอำพรขยุ่ม อำพรบอก “ต่ออย่าแย่งน้องสิ ไม่เป็นไร เต่าจับหีแม่เล่นสิ” เต่ากระเถิบลงนั่งมี่โคนขาเอามือลูบจับคลึงๆหีเธอเขา หัวเราะกันเบาๆ แขนอำพรโอบต่อแล้วสอน “อย่าจับเฉยๆสิต่อเลียไซร้เต้านมไปด้วยดูดหัวนมด้วยส ิ เต่าอย่าแค่จับลูบโหนกหีสิเอานิ้วเอามือเซาะร่องหีเล ่น แคมในเอานิ้วเขี่ยยีก็ได้ มีรูหีเอานิ้วแยงด้วยก็ได้” เด็กสองคนทำอย่าเคอะเขินเพราะไม่เคยแต่ก็ทำตามที่แม่ เขาสั่ง เต่าถาม “ทำไรอีกแม่”อำพรบอก “อือ ทำดีแล้วทั้งคู่ ทำไปอย่างนี้ก่อน” ต่อถาม “อีกนานไม” เธอบอก “ไม่นานแต่เราต้องเอากันก่อนเต่าลูบๆขาแม่ด้วยต่อบีบ คลึงเล่นนมแม่ไป”สักพักเธอจับต่อคนพี่ขึ้นมา บอก “จูบแม่สิ”ต่อบอก “ไม่เป็น” เธอบอก “มาแม่สอนให้” แล้วเธอสอนให้เข้าแลบลิ้นเลียลิ้นเธอแล้วประกบจูบ เธอเริ่มขยับเอวเพราะนิ้วเต่าแยงเข้ารูหีเธอๆยกหัวก้ มดูต่อลงไปดูดนมเธออีก เธอบอก “เต่าจูบหอมหีแม่สิทำเหมือนที่เราหอมแก้มกันก่อนก็ได ้”เต่ามองแต่ก็ทำตามสั่ง เธอกระดกเอวยกหีสู้ปากเต่านิดหน่อย เธอบอกต่อว่า “ให้น้องเอาก่อนนะ”เธอจับให้ต่อนอนตะแคงข้างเธอบอก “เต่าขึ้นมาทำสิ”เต่าบอก “ไม่เป็น”เธอถ่างขากว้างจับเต่าเข้าคร่อมในระหว่างขา  อย่างทุลักทุเลแต่ก็เข้าที่เข้าทางจนเขาคร่อมแขนยันท ี่นอนแถวเอวเธอๆจับจู๋เขาถอก แล้วดึงมาถูไถที่ร่องหี เต่ามองพี่ชาย ทั้งสองหัวเราะสนุก ruenglau.net อำพรบอก“เต่าไม่เอาอย่าหัวเราะดันจู๋เข้าไปในรูหีแม่ สิทำได้แล้ว”เธอไม่รอพูดเสร็จจับโยกสะโพกก้นเขาเข้าห าตัวเธอ เต่าร้อง อุย แม่! อำพรบอก “ดีเข้าไปแล้วทีนี้กดให้สุดจู๋แล้วชักออกอย่าให้หลุด รูหีนะแล้วกดเข้าไปอีก”เต่าทำตามสองสามทียิ้มขำ“แม่ผ มเสียวจู๋” เธอบอก“ดีแล้วทำไปอย่างนั้น เขาเรียกว่าเย็ดหี เต่ากำลังเย็ดหีแม่” ต่อถาม“อย่างนี้ใช่ไมครับที่เขาว่าเย็ดแม่”เธอพยักหน ้า เต่าเริ่มเย็ดซอยเร็วขึ้น ผมกับภรรยาใจระทึกที่เห็นเช่นนั้นได้อารมณ์มาก ภรรยาหันมามองผม เธอพูด พี่ขอฉันลงด้วยได้มั้ย ผมรู้ใจเธอผมไม่ห่วง ผมบอก เอาสิตามสบายเลย เธอลุกถอดเสื้อคลุมออกแก้ผ้าเดินไปที่เตียงต่อหันมอง เธอตาจ่องที่เรือนร่างภรรยาผมเพราะเธอมีขนหมอยที่ดกก ว่าแม่เขามาก เธอบอก “ปล่อยให้น้องเอากับแม่ไปเถอะต่อมาเอากับน้าดีกว่าทำ แบบน้องทำกะแม่นั้นและ”อำพรตลึงหันมามองเรา “คุณนายจะทำไรคะ”ภรรยาผมบอก “ไม่เป็นไรสามีฉันเขาใจกว้างอนุ*าติ พรอนุ*าติให้ต่อเอากะฉันเถอะนะ”อำพรท่าทางเลิ่กลั่กแ ต่พยักหน้า “ก็ตามใจคะต่อทำกะคุณน้าแบบที่น้องกำลังทำกะแม่นะทำใ ห้ดีๆหละ”ภรรยาผมนอนถ่างขาให้ต่อขึ้นมานอนคร่อมเธอๆย ิ้มๆมองผมๆพยักหน้า ต่อดูเงอะงะพอควรเธอต้องช่วยจับให้เข้าที่ทาง ต่อถาม คุณน้าจะให้ผมเย็ดอย่างน้องเย็ดกะแม่หรือครับ”ภรรยาผ มพยักหน้า “ใช้จะไม่ต้องกลัวนะเดี๋ยวไม่สนุก” ดูเขาจะสุภาพรู้งานกว่าน้องชาย เขาเอามือจับลูบหีภรรยาผมก่อนเธอถึงกับเสียวสะดุ้งซี ้ดปาก ภรรยาผมต้องจับoloเข้ายัดใส่รูหีเขาถึงเริ่มกระเด้าโ ดยธรรมชาติสอน เต่าผู้น้องโขยกโยกตัวตูดกระดกขึ้นๆลงๆร้องบอก “แม่ผมเสียวจู๋เหมือนฉี่จะลาด”อำพรบอก ไม่เป็นไรน้ำเงี่ยนจะแตกแล้วสิกระเด้าแรงๆเร็วสิพอฉี ่จะแตกก็กดจู๋ให้มิดแนบหีแม่นะปล่อยฉี่ในหีแม่เลย” เขาทำตามสั่งทุกอย่างอีกไม่กี่ทีเข้าก็ร้อง โอย แม่ แล้วเข้าเกร็งต้วกดตัวแนบหีเธอ ส่วนต่อก็ยังเริ่มขย่มเย็ดกับภรรยาผมเธอพูดสอนเขาเบา ๆให้เขาเอาจู๋กดคาไว้แล้วจูบดูดนมเธอๆให้เขาทำช้าๆ ผมก็oloแข็งแล้วเดินเข้าหาอำพรที่เต่าฟุบตัวลงนอนทับ เธอเห็นผมแก้ผ้าoloแข็งเธอบอก “เต่าลูกหลบไปก่อนคุณน้าหน่อย เขาอยากเย็ดกะแม่”ผมรู้เธออารมณ์ค้างลูกชายคนเล็กชิง เสร็จก่อน เต่าหลบลงนอนข้างเธอเขาเห็นผมเขาร้องถาม อุย “แม่จู๋คุณน้าให*่จังขนดกด้วย คุณน้าจะเอาจู๋เข้ารูหีแม่ได้เหรอ”อำพรไม่ทันพูดผมบอ ก “ได้สิเดี๋ยวน้าจะทำให้ดู”ผมจับเข่าเธอแบะถ่างออกตั้ งขึ้นเธอมองผมแล้วหันไปมองภรรยาผมๆบอก “ไม่เป็นไรให้พี่เขาเย็ดเถอะฉันอนุ*าติเขายังให้ฉันป ี้กะต่อเลย อุย ต่อ เย็ดอย่างนี้ดีแล้วน้าเสียว หนูชอบมะ”ต่อบอก“ชอบครับ”ผมบอก “พรเรามาเย็ดกันให้เด็กดูดีกว่าอย่าไปสนใจเขาเลย”ผมจ ับoloเย็ดกระเด้าเข้าหีเธอๆร้อง ว้าย โอย ก็oloผมให*่กว่าลูกชายเธอๆก็ต้องเจ็บบ้าง ผมลงจูบและขย่ำเต้านมเธออย่างเมามัน เธอเริ่มร้องคราง ซี้ดๆโอยๆในความเสียว เต่าถาม “แม่เจ็บเหรอ” เธอบอก “ไม่แม่เสียวหีแม่เงี่ยนน้าเข้าเย็ดมันหีจริงๆ” เต่าพูด “เมื่อกี่ผมก็เย็ดแม่ๆไม่เห็นร้องอย่างนี้เลย”ผมนึกจ ะขำในความเดียงสาของเต่า อำพรยิ้มๆไม่รู้จะตอบยังไง “ดูไปเถอะลูกแม่ อีกหน่อยเต่าเก่งก็จะทำให้แม่ครางได้แบบนี้”ภรรยาผมบ อก “ต่อหนูก็เย็ดดีแล้วแต่ดูคุณน้าเขาเย็ดแม่หนูเป็นตัว อย่างแล้วเย็ดน้าแบบนั้นนะ”ต่อหันมาดูผมๆบอก “ดูน้านะจะสอนให้ทำตามนะ”ผมพูดบอกบทว่า ช้าเร็วกดบดoloกับหีงัดเสยกระแทกต่างๆเขาทำตามจนภรรย าผม ร้องบอกไม่ไหวแล้วน้ำหีแตกแล้ว ส่วนอำพรครางเป็นเสียงวัวถูกเชือดดิ้นส่ายสบัดเหมือน ปลาถูกทุบหัว เราสองคู่เสร็จไล่ๆกัน จากนั้นเรานอนพักคุยกันเด็กสองคนคงเหนื่อยมาทั้งวันเ ขาหม่อยหลับไป ภรรยาผมบอกว่าอยากชวนอำพรไปทำงานที่บ้านๆเราคนใช้ดูแ ลบ้านเพิ่งออกไปกำลังหาใหม่ตอนนี้ไปไหนก็ปิดบ้านไม่ม ีใครดูแลทำความสะอาดอีกอย่างเธอชอบเด็กสองคนนี้เรียบ ร้อยว่าง่ายเราไม่มีลูกถ้าไปก็จะส่งให้เรียนต่อ ผมบอก ก็เอาสิ โดยมีข้อตกลงว่า....อำพรรับข้อตกลงเธอกราบอกผมๆมองภร รยาผมเธอรู้ใจผมเธอพยักหน้าให้ ผมจับหัวอำพรกดลงที่oloผมๆบอกไม่เป็นไรเด็กหลับแล้วด ูดให้ฉันหน่อย เธอก็ดูดอมoloให้ผมจนแข็งอย่างไม่รังเกียจ แล้วผมขอเอากับภรรยาอีกทีก่อนจะหลับ เช้าเราบอกเด็กสองคนจะเอาไปอยู่ด้วยเขาดีใจมีที่อยู่ ใหม่ อำพรสอนบอกห้ามพูดเรื่องอะไรต้องทำอะไรเขารับปากจะเป ็นเด็กดี...

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: February 17, 2011, 10:23:17 pm
 (1; (1; (1;

Offline mitt1999

• เสียว: 3
Reply #2 on: February 18, 2011, 11:44:57 am
ขอบคุณครับท่านเสียวดีครับ

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: February 21, 2011, 12:51:45 am
(007; (007; (007;....นางแบบน่าเย็ดมากมาย..... (007; (007; (007;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #4 on: February 22, 2011, 09:33:06 pm
ขอบคุณครับ

Offline gasaba

• Sr. Member
    • เสียว: 1
Reply #5 on: February 24, 2011, 07:00:55 am
 (19;

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #6 on: February 26, 2011, 11:37:11 am
thank krub