close buttonclose buttonclose button
ตาบูทั้งเสร็จ ทั้งเต็มปาก

ตาบูทั้งเสร็จ ทั้งเต็มปาก

เรื่องเสียว · 27858

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
สวัสดี ค่ะ ชื่อ ตาบู อายุตอนนี้ก้อ 24 แล้ว เหนเพื่อนๆเอาเรื่องตัวเองมาเล่าก้ออยากมาเล่าบ้าง ตา บูมีแฟนแล้วค่ะ อายุก้อเท่ากันเคยมีอะไรกับแฟนแล้วเหตุการเกิดขึ้นตอนปี 2 พอดีวันนั้นเปนวันหยุดตาบูก้อจะไปเที่ยวกับแฟนเป็นประจำทุกอาทิดแต่อาทิดนี้พิเศษหน่อย เพื่อนขอไปกับตาบูด้วย เราไปดูหนังด้วยกันสามคนค่ะ ดูรอบมิดไนท์ต่ะคนน้อยดี พอถึงเวลาหนังเล่นพวกเราก้อเข้าไปดู ดูไปได้ซักครึ่งเรื่องมั้งค่ะ (ลืมบอกว่าเรื่องน้ำตาแดง 2 ค่ะ)เพื่อนตาบูเขามากระซิปข้างหู ว่าเราลองทำตามหนังกันดูดีไหมค่ะ ตาบุไม่กล้าขัดเพื่อนก้อเลยต้องทำ มันก้อเอามือมาล่วง เอานิ้วมาถูตรงร่อง ตาบูเสียวมากเลยค่ะ น้ำนี่แฉะกางเกงในเลย แต่แฟนยังไม่รู้ว่าเราทำอะไรกัน เพราะเอาเสื้อกันหนาวปิด แต่ตาบูสิค่ะกับร้องดังแฟนเลยดัน จับได้ แฟนตาบูพุดว่า ทำอะไรกัน!!!! เราทั้งคู่ตกใจรีบเอามือออก แต่แฟนก้อเซ้าซี้ถามอยู่นั้นแหละ(ใจจริงแฟนก้ออยากแหละค่ะตาบูเลยหันมาถามเพื่อนว่าเอาไงดี เพื่อนก้อคิดสักพักก้อหันมาบอกกับตาบูว่า จับได้ก้อจับได้สิ อายทำไม แกเปนแฟนกันแล้วแฟนก้อบอกว่าขอทำให้ได้ไหม อยากเหมือนกัน ตาบูก้อบอกว่าได้ค่ะ(สุดที่รักให้ทุกอย่างอยู่แล้ว) แต่แฟนบอกอีกว่า ทำให้ทั้งสองคนเลย ตาบูเลยหันกลับไปถามเพื่อนว่าจะเอาไง เพื่อนเลยบอกเอาก้อเอาค่ะ แต่เพื่อนตาบูมีข้อแม้ว่า ถ้าแฟนทำให้แล้ว เพื่อนก้อจะขอทำให้แฟนตาบูด้วย แฟนเลยตอบตกลง ตาบูไม่กล้าขัด แล้วก้อแลกที่กัน แฟนนู๋นั่งกลางค่ะ ก้อเริ่มเลย แฟนบอกว่าให้เราสอง คนถอดกางเกงในออกเลย(ใส่กระโปรงมาค่ะ) เราก้อถอด แล้วแฟนก้อเอามือสองข้างล่วงไปข้างในแล้ว ถูไปถูมาตรง ร่องค่ะ ตาบูนี่เสียว มากกกก อยากร้องออกมาดังๆแต่ไม่กล้า แล้วแฟนก้อก้มหนาลงไปเลียหีตาบูอะค่ะ(เราอยู่แถวบนสุดไม่มีคนเหน) นู๋ทั้งเสียวทั้งอยากแต่แปปเดี๋ยวนู๋ก้อเสร็จละ เลอะเต็มปากแฟนเลย แต่แฟนตาบูสิค่ะ มันบอกว่าทนไม่ไหวแล้ว ไม่อยากให้เอานิ้วทำให้ อยากให้เอา มันมากกว่า แต่ แฟนตาบูไม่กล้าทำอะ พื้นที่ไม่อำนวย เลยได้แต่ทำให้เสร็จ พอเราสองคนเสร็จแล้วก้อถึงทีเราบ้าง เราไม่รอช้า รีบ รูดซิป เอาหำออกมาเลยค่ะ เพื่อนตาบูก้อทำอย่างชำนาญเลย เหนมันชักขึ้นชักลง ไวมาก แล้วอมขึ้นลงอย่างเมามันเลย มันไม่ให้ตาบูทำเลย ตาบูเลยได้แต่จูบ ปากกับแฟน แฟนตาบูก้อคางไม่หยุดเลยค่ะ สักพักแฟนตาบูก้อจิกหัวเพื่อน เปนสัญญาณบอกว่า เสร็จแล้ว เพื่อนมันก้อรู้ว่าเสร็จแต่มันก้อยัง ทำต่อ น้ำทั้งหมด มันกลืนลงไปแบบง่ายดายเลย ทั้งที่ตาบูเคยลองทั้งเหม็นทั้งคาว มันจักการทำให้สะอาดหมดจด แล้วแฟนก้อเก็บหำเข้า กางเกงคืน แล้วเราก้อมานั่งดูหนังต่อ จนหนังจบ พอเดินออกจากโรงแฟนตาบูอยากขึ้นมาเลยบอกตาบูว่าอยากเอาตาบู เพื่อนก้อดันเสือกขอร่วมด้วยอะ แฟนตาบูเลยพาเราสองคนไปเปิดห้องเอากัน คืนนั้นแฟนตาบูเสร็จไปประมาณสี่รอบอะมั้งค่ะ เหมือนเปนโชคดีของแฟนที่ได้เอาผู้หญิง สองคนพร้อมกัน หลังจากนั้นเราก้อนัดมาเอากันบ่อยๆ บางทีแฟนก้อนัดไปเอากับเพื่อน แต่ที่เพื่อนบอกติดใจที่คือ แฟนตาบูพามันไปเอาแถวป่าหญ้าอะ มันบอกได้อารมมาก หลังจากนั้นนู๋ก้อได้ลอง แต่ไม่สนุกเท่าบนเตียงเลย(ความคิดนู๋) เราเอากันแบบนี้ประมาณสองปี จนเรียนจบ ตาบูกับแฟน ก้อทำงานเมื่อเรียนจบ เพื่อนก้อแยกย้ายกันไปหางานทำ แต่แฟนก้อโทรนัดออกมาเอาบ่อยๆ

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Thanks krub

Offline K_Jung

• เสียว: 2
ขอบคุณครับ  อ่านแล้วเสียวจริงๆ