close buttonclose buttonclose button
นี้ละมุก

นี้ละมุก

p1234 · 43600

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline p1234

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
    • View Profile
on: January 06, 2011, 10:45:22 pm
สมัยผมกำลังวัยรุน ได้ทำงานกับบริษัทเรือแห่ง ที่ที่นั่น มีพนักงานหลายคน บางคนก็ยังสาว บางคนก็เป็นแม่ม่ายอยู เลิกกับแพนก็มี ส่วนมากเลิกงานมักจะหาเหล้ากินกัน ส่วนมากจะชวนไปด้วย และมีอยุ่คนหนึ่งที่สนิมสนมกับผม เป็นผู้หญิงพึ่งเลิกกับแพนมาประมาณหกเดือน เป็นสาวใหญ่ อายุ 28 คนจีน ขาว นมใหญ่ ตูดใหญ่งอน เป็นที่ต้องตาต้องใจของผู้สูงอายุ ส่วนผมคนพึ่งอายุ 23  ชอบเรียกแก่ว่าพี่  พึงในสายตาคนอื่นมองผมเป็นเกย์ และเป็นที่ไว้ใจของพี่มาก จนกระทั่งมีผู้ใหญ่คนหนึ่งชอบพี่คนนี้มากให้ผมมาติดต่อ แก่ซี่อพี่เสืออายุ ประมาณ 50กว่า แต่ดูภูมฐานมาก มีเงินมาก  ตัวใหญ่แต่ไม่สูง ผมก็มาบอกพี่แก่ว่าพี่เสีออยากจะรู้
จัก  พี่เขาเฉยเพราะเห็นว่าแก่คราพ่อแล้ว เลยไม่สนใจ  แต่พี่เสีอแก่ก็อยากจะรู้จักให้  แก้ให้ทิปผม บอกพยามให้แก้รู้จักหน่อย ผมก็บอกว่าวันเสาร์ได้ไหมเขานัดกันไปเที่ยวให้พี่เป็นเจ้าภาพ แต่ผมไม่ได้บอกพี่เขา พอถึงวันเสาร์เรานัดไปกินกันร้านอาหาร มีกันสามคนร่วมผมด้วยและเพื่อนพี่  สักหนึ่งพี่เสีอโทรหาผม ผมก็เลยว่าผมอยู่ร้านอาหารพี่จะมาเอาเอกสารหรือเปล่า ถ้ามาก็มาเอาได้เลย  โดยไม่ให้พี่เขารู้เรื่อง ที่นัดไว้แล้ว พอพี่เสี้อมาถึง พี่เขาถามไปเรียกเขามาทำไม บอกว่าเขาจะมามาเอาเอกสาร ผมก็ชวนเขาเข้ามนั่ง และแนะนำให้พี่ และเพื่อนพี่รู้จัก พี่เสีอแก่เป็นคนพูดจาสุภาพ  เป็นกันเอง คุ่ยไปคุ่ยเกื่อยเที่ยงคืน พี่เสีอเลยได้เป็นเจ้าภาพและทำความรู้จัก และพี่เลยชวนพี่เสี้อไปผับ พี่เสี้อถามจะไปที่ไหน พี่ว่าแถวรัชดา พีเสี้อรับอาสาไปส่งและเป็นเจ้าภาพเปิดเหล้า จนเลิก เห็นพี่เสี้อและพี่คุ่ยกันสนุกถูกคอกัน แล้วพี่เสีอก็ไปส่งทุก ผมเป็นสุดท้าย พี่เสีอบอกว่า ถ้าจะไหนให้บอกแก่ด้วย พอผมมาทำงานตอนเจอพี่ถามว่าพี่เสีอคุ่ยดีไหม แก่บอกเป็นสุภาพ คบได้ ผมเลยบอกว่าถ้าเราไปไหนชวนพี่เสีอไปได้ไหม พี่เขาบอกไม่เป็น จนพี่เสีอและพี่สนิมสนมกันมาก และพี่เสีอให้ทิปผมเป็นรางวัล พี่เสีอบอกกับผมครั้งต่อไป แก่ว่าแก่จะฟันพี่คนนี้แก่ชอบมาก ไปหนนี้ให้อยุ่ห่างเพราะแก่เตรียมยาปลุกให้พี่เขากิน แล้ววันนี้ก็มาถึง มีผมและพี่และพี่เสีอแก่ให้กินเหล้าบ้านแก่แล้วค่อยไปต่อที่อื่น
บ้านแก่เป็นคอนโด น่าอยูมาก มีสองห้องนอน มีห้องรับ และนอนแก่ทำอย่างดีมีกระจกรอบด้าน เหมือนโรงแรม แก่อยู่คนเดี่ยว แต่ผมว่าแก่คนเอาเด็กมาฟัน
เคยถามแก่ว่าไม่ชอบเด็กหรืออายุ 17 18 แก่บอกไม่ชอบ ชอบสาวใหญ่ ที่เคยมีผัวมาแล้ว แก่ชอบมาก ยิ่งพี่คนนี้แล้วสาวใหญ่ พึ่งเลิกกับผัวมากแก่ยิ่งชอบใหญ่
ห้องนอนเปิดแอร์ทิ้งไว้
สักหนึ่งแก่ก็เอาเหล้าอย่างดีมากเปิดกินกันไปเปิดเพลงมันมาก พี่ เขาชอบใหญ่  แล้วพี่เสีอแอบใสอะไรลงไปในแก้วพี่  จนประมาณครึ่งชัวดโมงเห็นพี่เขาหน้าแดงกระส่าย กระสับอะไรพูดไม่ถูก  สักพักพี่เสีอเปิดไฟไม่ให้สว่างมาก แล้วเข้าไปนั่งใกล้พี่เขา จัดมือพี่เขา โอบ กอด ส่วนตัวผมได้แต่มองแล้วยิ้ม เห็นพี่เร่มจูบปาก มื่อลวงเข้าไปในยกทรง เพี่อแกะตะขอ ปากก็จูบอย่างนั้น จนดึ่งยกทรงออก แล้วแก่จับนม ส่วนพี่เขาคงทนไม่ไหวแล้วเห็นกอกพี่แนบ ผมมองดูแล้ว ของ ผมตั้งเด่ขึ้นมาเลย ซึ่งไม่เคยเป็นมาก่อน  พึ่งจะเห็นวันนี้เอง และพี่เสีอแก่อยากโชว์ให้ผมเห็นว่าแก่อายุขนาดนี้แก่ทำได้  ส่วนพี่เขายังกอดรัดพี่เสี้ออยุ่อย่างนั้น จนพี่ดึ้งตัวขึ้นมาแล้วพี่เสี้พยุงเข้าห้องนอนแก่โดนไม่ได้กล๊อประตู ผมไปให้แก่เข้าไปก่อน เป็นเวลานาน ผมถึงค่อยแอบดูที่ประตูที่ปิดไม่หมด ผมเห็นตกใจ แก่ถอดเสีอพีเหลือแต่ตัวเปล่า อวบขาวนมใหญ่ ขนดกดำมาก ตุดงอนใหญ่ ส่วนพี่เสีอตัวแก่แก้ผ้าหมด  พี่นอนอยู่บนเตีย นอนหงายมือจับนมบีบ หน้าแก่ ฝันแก่กัดแน่น ส่วนพี่เสี้อแก้ผ้าหมดแล้ว ควยแก่ยาวใหญ่ แล้วลำควยแก่ เห็นมีปุด หลายปุด ที่ควยแก่ มือแก่กำลังจับควยแก่สาวขึ้นสาวลง ให้แข็งขึ้น แล้วพี่เสี้อนอนทับพี่เขาแล้วจูบปาก นานมากและมาดูดนมไปมาซ้ายขวา ส่วนพี่เขาเสี่ยงร้อง ควนครางดังมาก พี่เสีอแก่เลื่อนตำมากที่หีพี่เขา แก่ใช้ลิ้นเลีย แล้วใช้มีอแหกหมอยของพี่ เห็นลิ้นพี่เสี้แยงเข้าไปในรูหี น้ำหีของพี่ไหลเข้าปลายลิ้นพี่เสือ  พี่เสี้อดูดน้ำหีจนหมด แล้วพี่เสีอแก่หันกลับหัวเอาหน้าไปอยุ่ที่หีของพี่ และควยของพี่เสีอ ไปจ่อที่ปากของพี่
พี่เสีอเอามือจับควยยัดใส่ปากพี่ แล้วกดห้วพี่ให้ควยเข้าปากให้ลึก แล้งพี่เสีอจับให้พี่เขาอยู่ข้างบนส่วนพี่เสือลงล่าง ผมเห็นผมจะทนไม่เคยเห็นแบบนี้มาก่อนและไม่เคยเย้ดผุ้หญิง พึงจะอยากเย็ดผู้บ้าง ส่วนมากผมจะไม่ชอบผู้หญิง  แต่ตอนเปลื่ยนใจ ส่วนพี่เสีอแก่เลี้ยของแก่ ทั้งรูหี รูตูด ส่วนพี่ก็ดูดควยพี่เสีอชังสมใจแก่จริงที่แก่ชอบสาวใหญ่ ผมแอบดูแก่นานมาก จนพี่เขาร้องเสียงดังมากแล้วพี่คายควยออกจากปาก พี่เสือรุกขึ้นนอนทับปากดุด นม จบปาก แล้วควยพี่เสือเย็ดหีพี่ มันเข้าไมได้ ควยพี่เสือใหญ่แถมแก่ฝั่งมุก จนพี่เขากัดฟันแน่น พี่ค่อยดันเข้า ๆๆๆ จนพี่เขาสะดุนร้องมาก พี่ดันจนสุดควย แล้วกระแทกๆๆๆพร้อมกับพี่รับการกระแทกของพี่เสือ จนพี่เสีอปล่อยน้ำควยออกมาพร้อมเสียงร้องของพี่ กอดกันแนบเลย  คืนนั้นพี่เสีอเย็ดกับพี่ ไปสามที่ นอนสบสไหล อยูบนเตียนถึงบ่าย สว่นผมตื่นมากเห็นพี่สาวมองหน้าผมแบบ จะกินเลือดกินเนื้อผม  ผมบอกว่าเมาแล้วหลับไปพึ่งตื่น  ไม่รู้เรื่องอะไรเลย แล้วผมเก็บเป็นลับไม่ใครรุ้ทุกวันนี้ เคยถามพี่เสีอ ว่าพี่เสือฝั่งมุกเวลาเอาผู้หญิงไม่เจ็บหรือ  พี่เสีอบอกว่าถ้าเป็นสาวยังไม่โดนเย้ดเจ็บไม่เข้า แต่ถ้าโดนเย็ดมาแล้วไม่ต้องพุดถึง โดนเข้าไปแล้วลืมผัวเก่าเลย ส่วนพี่เขาตามพี่เสือตลอดไม่ห่างเลย พี่เสือแก่บอกว่าถูกใจแก่มาก ทุกวนนี้พี่แก่โดนควยพี่เสือไม่ขาดเลย แถมผวพรรณามีน้ำมีนวลขึ้นมากว่าเก่า สวยขึ้น ตูดงอนมาก ขาว  เคยของพี่เสีอว่าพี่ของเย็ดได้ไหม พี่ตอบว่า เขาคงไม่เย็ดกับมึงหรอก  เพราะเขาติดใจควยฝั่งมุก  ไม่เชื่อก็ต้องเชือ ผมเลยไปฝั่งมุกบ้าง ฝั่งไปสี่เม็ด ตอบเลยดีจริงๆๆผู้หญิงชอบ  ถ้าไม่เคยโดนเย้ดบอกได้เลยเจ็บ เลือดออก แต่ถ้าเคยโดนเย้ดมาแล้วบอกว่าสุดยอดผู้หญิงชอบ โดนมาหลายแล้วทุกตอบเสียงฉันชอบมากอยากไปเอาออกนะ  (8; (8; (8;

Offline spacecap

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: January 09, 2011, 07:02:38 am
ขอบคุณ

Offline eks

• Full Member
Reply #2 on: January 09, 2011, 04:57:28 pm
 (8;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: January 09, 2011, 11:37:22 pm
(50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50;

Offline Bravo2009

• *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #4 on: January 10, 2011, 07:08:21 am
ขอบคุณครับ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #5 on: February 06, 2011, 09:17:14 pm
ขอบคุถณครับ

Offline nitibordee

• *
Reply #6 on: February 08, 2011, 02:48:03 pm
 (2; (5;