close buttonclose buttonclose button
เสน่ห์สาวใช้

เสน่ห์สาวใช้

เรื่องเสียว · 29197

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: March 16, 2011, 09:22:31 am
ผมให้เมียผมออกจากงาน เพื่อมาเลี้ยงดูแลลูก ส่วนผมก็ช่วยทำความสะอาดบ้าน ซึ่งเป็นบ้านชั้นเดียว 2 ห้องนอน 1 ห้องรับแขก 1 ห้องครัว 2 ห้องน้ำ ไม่มีปัญหา เพราะเรามีกันแค่ 2 คน ลูกเล็กไม่ทำความสกปรกมากผมกับเมียเป็นห่วงลูก หากมีสาวใช้กลัวจะได้ไม่ดีเมียผมไปได้ความคิดที่จะมีสาวใช้ตอนเธอถูกว่าจ้างให้ ไปทำงานในบริษัทเพื่อนของเธอและที่บ้านเธอมีจิ๊บเป็นสาวใช้อยู่ จิ๊บอยู่มานาน 3 ปีแล้ว เพื่อนว่าเธอเป็นเด็กดีมาก ไว้ใจได้ และรักเด็กจิ๊บอายุ 20 เป็นชาวเพื่อนบ้านของเรา เธอมาอยู่กับเพื่อนเมียผมบ้านแรก แล้วไม่ไปไหนเลย บ้านเธอก็ไม่กลับ เธอบอกว่าไม่อยากกลับ จะอยู่เมืองไทยไปจนตายเพื่อนเมียผมเล่าว่าเธอไม่มีครอบครัว พ่อแม่ตาย มีแฟนก็เลิกกันจึงมาเมืองไทย ยอมเสียเงินให้คนพามา 2-3 พันบาท เธอว่าโชคดีที่มาอยู่บ้านเพื่อนเมียผมเพื่อนเมียผมขอร้องให้จิ๊บมาอยู่บ้านเมียผม เพราะที่บ้านเธอมีสาวใช้ถึง 3 คน ประกอบกับเมียผม-ผม และลูก ไปบ้านเพื่อนเมียบ่อย ก็พอรู้จักจิ๊บ เธอชอบอุ้มลูกชายผมจิ๊บบอกว่าตอนเธอมีแฟนเคยมีท้องแต่แท้ง 3 เดือน เพราะเธอต้องทำนา ตอนนั้นเธออายุ 15-16 เท่านั้น เธอเสียใจมาก หากเธอมีลูกก็คงอายุมากกว่าลูกผมปีหนึ่งเมียผมบอกว่าหากเธอมาอยู่ก็คงจะให้นอนกับลูก จิ๊บเลยตกลง อย่างไรก็ตามผมกับเมียไม่ค่อยไว้ใจนัก เลยฝากให้เพื่อนบ้านแอบดูว่าจิ๊บจะดูแลลูกผมอย่างไร เพื่อนบ้านบอกว่าดูแล้วจิ๊บดูแลลูกผมดีมากผมให้จิ๊บถึง 4,000 บาท มากกว่าที่เพื่อนเมียผมให้ เงิน 4,000 บาทแทบไม่ต้องควักใช้เลย เพราะทุกอย่างเมียผมใช้ให้หมด แม้แต่ผ้าอนามัย แถมพาไปเดินห้าง กินสุกี้ เมียผมจับจิ๊บแต่งตัวเหมือนวัยรุ่นเรา และเธอก็ดูวัยรุ่น ผิวขาวสวย ไม่บอกไม่รู้ว่าเป็นชาวใด เธอก็พูดไทยชัดด้วย ไม่เหมือนที่ตลกเขาเล่นกัน จิ๊บอ่านภาษาไทยได้พอควรอยู่ 2 ปีกว่า ลูกชายผมก็เข้าอนุบาล จิ๊บเดินไปส่ง ไปรับ เพราะโรงเรียนใกล้บ้าน ดูไปเหมือนจิ๊บเป็นแม่มากกว่า เมียผมตีลูกไม่ได้เลย ตีเมื่อไหร่จิ๊บนั่งร้องไห้แทนลูกผม แถมขู่ว่าขืนเมียผมตีอีก เธอจะขโมยลูกผมไปอยู่ประเทศเธอ...จิ๊บอุตส่าห์ดูโทรทัศน์ อ่านหนังสือวิธีเลี้ยงลูก เพื่อทำอาหารให้ลูกผมกิน หลอกให้กินผักเมียผมขึ้นเงินเดือนให้เป็น 5,000 บาท จิ๊บกลับไม่ยอมรับบอก 4,000 บาท ดีแล้ว และเธอไม่ได้ใช้เลยแม้แต่บาทเดียวจิ๊บมีเงินสองแสนกว่าบาท เมียผมพาไปซื้อทองเก็บไว้ กลับบ้านจะได้เอาไปลงทุน จิ๊บกลับงอนว่าเมียผมไล่เธอ จิ๊บดีทุกอย่าง เสียอย่างเดียวใจน้อย ร้องไห้เก่งผมพาเมียลูกไปภูเก็ต ขึ้นเครื่องบินไป พอบอกว่าจิ๊บดูแลบ้านนะ เธอน้ำตาร่วง เมียผมถามว่าร้องไห้ทำไม เธอบอกว่าเมียผมไม่รักเธอ เหมือนเธอรักเมียผม ลูกผม ทำไมไม่พาเธอไปด้วย จะได้ช่วยดูลูกผม เธออยากไปเล่นน้ำทะเลกับลูกผม เธอฝันมานานแล้วว่าจะพาลูกผมไปเล่นทะเล ทั้งๆ ที่เธอไม่เคยเห็นทะเลเลยโปรแกรมเลยเปลี่ยน ผมต้องคืนตั๋วเครื่องบินพราะจิ๊บขึ้นเครื่องไม่ได้ ไม่มีบัตรประจำตัว ผมต้องยอมขับรถไปผมบอกว่าฉันลำบากขับรถเพราะเธอแท้ๆ นะนี่ จิ๊บหัวเราะบอกว่าถ้าเมื่อยหนูนวดคุณผู้ชายเอง แต่ต้องขอนุญาตคุณผู้หญิงก่อนเมียผมบอกว่าไม่ต้องขออนุญาตหรอก อยากนวดก็นวดได้เลย จิ๊บอายหน้าแดงเราพักห้อง 2 เตียง แต่นอน 4 คนเพิ่มค่าห้องนิดหน่อย แต่ได้ลดอยู่ก่อนเพราะติดต่อผ่านเพื่อนซึ่งได้ลดครึ่ งต่อครึ่งจิ๊บตื่นเต้นมาก บอกว่าภูเก็ตและที่พักสวยเหมือนสวรรค์ ได้ดูโทรทัศน์ไม่คิดว่าในชีวิตจะมีวาสนามาพักที่พักแ บบนี้ พูดไปก็ร้องไห้ไป เธอว่าชีวิตตอนเด็กๆ ลำบากมาก ไม่รู้จักห้องน้ำ ไม่รู้จักกินหมู ปลา กุ้ง แล้วไม่หมด คือได้กินแบบไม่พอ ปลาต้องไปจับกินเองตัวเท่านิ้วก้อยมาเมืองไทยมีสมบูรณ์ เจ้านายดี หิวเมื่อไหร่เปิดตู้เย็นเอามาทำกินได้เมียผมว่าคนไทยไม่เหมือนกัน จิ๊บโชคดีที่ได้มาอยู่บ้านดี 2 บ้าน จิ๊บก็ว่าอย่างงั้น เพื่อนๆ เธอลำบาก เพื่อนผู้ชายเธอไปทำงานประมงตายไป 3 คน ส่วนเพื่อนผู้หญิงก็ได้กับผู้ชายมีลูกลำบากเหมือนกันจิ๊บชวนลูกชายผมไปเล่นน้ำทะเล ผสมเล่นน้ำสระที่พักทั้งวัน ผมกับเมียเลยสบาย...ได้โอกาสทำลูกกัน แต่ก็ได้โอกาสตอนนี้ เพราะกลางคืนจิ๊บกับลูกนอนเตียงข้างๆ ทำไม่ได้ครั้งหนึ่งเรากำลังทำกันอยู่ จิ๊บมาเคาะประตูจะเอาเงินไปซื้อไอศกรีม ผมต้องนุ่งผ้าขนหนูออกมาเปิดประตู เมียผมนอนเอาผ้าห่มคลุมตัว เห็นก็รู้ว่ากำลังทำอะไรกันอยู่จิ๋บหน้าแดง ปากสั่นตัวสั่น พูดไม่เป็นภาษาคน พอคว้าเงินได้ก็รีบออกจากห้องไปเลย จิ๊บเคยมีผัวมาแล้วเลยรู้ว่าเรากำลังทำอะไรกันจิ๊บไม่กล้ากลับห้องจนเมียผมต้องลงไปตาม กลัวเธอจะอายแล้วพาลูกเล่นน้ำจนลูกไม่สบายจิ๊บสวมชุดอาบน้ำดูอวบมากผิวพรรณดี หนุ่มๆ มองกันนึกว่าลูกผู้ดี เมียผมยังแซวว่า ทำไมไม่ทำตาหวานกับหนุ่มบ้าง จะได้เจอผู้ชาย เลือกฝรั่งก็ได้ จะได้ไปอยู่ต่างประเทศ จิ๊บบอกเกลียดฝรั่งเพราะไปฆ่าญาติของเธอตอนรบกันเมียผมพาลูกลงไปเดินเล่น แล้วให้ผมกับจิ๊บตามไป พอเมียผมไป จิ๊บบอกขอโทษนะคุณผู้ชาย เมื่อครู่มาขัดจังหวะผมเลยทำหมาหยอกไก่ครั้งแรกเป็นการหยั่งเชิงดูว่าจิ๊บ จะมีปฏิกิริยาอย่างไรบอกว่าจิ๊บเคยมีสามีมาแล้ว ก็จะโกรธนะที่กำลังเข้าด้ายเข้าเข็มแล้วมีใครมาขัดจั งหวะเสียอารมณ์หมดเลยจิ๊บก้มหน้าอายบอกว่า ใครจะไปรู้เล่าคุณผู้ชาย จิ๊บขอโทษจริงๆผมเลยว่า ขอโทษไม่หาย นี่อารมรณ์ค้างอยู่เลย ต้องลงโทษทำโทษจิ๊บด้วยมาให้หอมแก้มทีจิ๊บบอกว่า อย่านะเดี๋ยวคุณผู้หญิงรู้เอาจิ๊บตายพอพูดอย่างนี้ก็รู้แล้ว ผมเลยคว้าตัวจิ๊บมากอด มาหอมแก้ม จิ๊บตัวสั่นไม่ดิ้นเลย ผมเลยจูบปาก จิ๊บขาอ่อนทรุดตัวลงนั่งเลยผมเลยปล่อย จิ๊บบอกคุณผู้ชายทำอะไรไม่รู้ อย่าบอกคุณผู้หญิงนะมีแต่ผมจะห้ามเธอ แต่จิ๊บกลับห้ามผมขืนอยู่ต่อมีหวัง เสร็จผมตรงนั้นแน่ ผมเลยชวนเธออกจากห้องลงไปหาเมียกับลูกตกกลางคืน ดึกแล้ว มองไปเห็นจิ๊บนอนกอดลูกผมผมเลยกระซิบเมียทำงาน เมียผมบ่ายเบี่ยงบอกเดี๋ยวเด็กมันเห็น ผมว่าช่างมัน นานๆ ได้มาฮันนีมูนเปลี่ยนบรรยากาศจะไปอายทำไม จิ๊บมันก็มีผัวมาแล้ว มันก็รู้ว่าอะไรเป็นอะไรเมียผมเลยยอมเอาผ้าคลุม บอกทำเบาๆ นะเดี๋ยวเด็กตื่น แต่เมียผมเองกับส่งเสียง ผมมองไปที่จิ๊บเห็นพลิกตัวหันหลังให้ สงสัยคงเห็นแน่ เลยพลิกไม่มองนอนกับเมียมีคนดูมันก็ตื่นเต้นดีเหมือนกัน โดยเฉพาะสาวๆ ดู แม้จะเป็นสาวใช้ก็ตามตื่นขึ้นมาเราเตรียมตัวเดินทางไปเกาะพีพี จิ๊บกับลูกดูตื่นเต้นได้นั่งเรือไปกลางทะเลจิ๊บบอกคิดไม่ถึงจะได้นั่งเรือล่องทะเลเรือออกได้ 10-20 นาที ก็เกิดเรื่อง จิ๊บเมาเรืออ้วกแตกอ้วกแตน ทีแรกเมียผมลูบหลัง พอเห็นอ้วกจะอ้วกตาม ผมเลยเป็นคนลูบลูบไปลูบมาเลยอ้อมลอดแขนไปถูฐานอกด้านหลังจิ๊บต้องเอามือมาปัด บอกหายแล้วผมเลยบอกวิธีของผมได้ผลแก้เมาเรือได้ดี จิ๊บมองเมียผม พอไม่เห็นเธอ จิ๊บเลยทุบผม บอกคุณผู้ชายฉวยโอกาส2-3 คืนที่อยู่ภูเก็ต ผมจะนอนกับเมียผมทุกคืน และสังเกตปฏิกิริยาของจิ๊บ ทันทีที่ผมนอนกับเมีย เธอจะเปลี่ยนท่านอนเป็นนอนหันหลังให้ นั่นแสดงว่าเธอไม่ได้นอนหลับผมทำออรัลเซ็กซ์ให้เมีย และให้เมียทำให้ผม ปกติเมียผมจะทำให้ผมนาน แต่เธออายกลัวลูกและจิ๊บเห็นจึงทำแบบไม่เต็มใจ ในขณะที่ผมทำให้เมียสุดกำลัง จนเธอลืมตัวทั้งซี้ดปาก ทั้งคราง พอรู้สึกตัวก็จะเงียบแค่นอนเกร็งมือ เกร็งเท้ารุ่งเช้าจิ๊บไม่กล้าสบตาผมนัก ในขณะที่ผมจี้จุดถามเธอว่า ''ไง เมื่อคืนนอนไม่หลับใช่ไหม เห็นเพลียๆ'' แทนที่เธอจะตอบ กลับค้อนผม แล้วว่าคุณผู้ชายบ้า นั่นแสดงว่าเธอเห็นและเธอรู้ว่าผมนอนกับเมียผมทราบดีว่า จิ๊บไม่พ้นมือผมแน่ เพียงแต่ผมยังไม่อยากจัดการเท่านั้น ผมไม่อยากทำอะไรฉาบๆ ฉวยๆ ผมได้แต่แต๊ะอั๋ง ฉวยโอกาสกอดบ้าง จูบบ้าง ลูบสะโพกบ้างเท่านั้น เป็นการปลุกอารมณ์เธอไปในตัว แรกๆ จิ๊บก็ปัดป้อง แต่ต่อๆ มาเธอไม่ขัดเลย แถมเมื่อจูบปาก เธอกลับดูดปากผมด้วย4 เดือนต่อมา โอกาสก็เป็นของผม และอาจจะเรียกว่าเป็นของจิ๊บด้วยก็ได้เมียผมกับเพื่อนไปดูสินค้าที่จีนแดง 6-7 วัน ซึ่งเมียผมก็เคยไปต่างจังหวัด 2-3 วันบ้าง ซึ่งก็ไม่เคยมีอะไรเกิดขึ้นทันทีที่เมียผมออกจากบ้าน ผมเริ่มแผนผมทันที ผมกลับบ้านตอนค่ำ ลูกกำลังเตรียมตัวเข้านอน ผมแอบเรียกจิ๊บ แล้วส่งกล่องสร้อยหนัก 2 สลึงให้ บอกกับจิ๊บว่า''นี่เป็นทองของหมั้นนะ''จิ๊บเปิดดูเห็นเป็นทอง รีบส่งคืน บอกหนูไม่เอา เดี๋ยวคุณนายเห็น ผมก็ว่าอย่าให้เห็นซิ แล้วดึงเธอมากอด จูบเธอ กระซิบข้างหู ''คืนนี้ลูกหลับ เราหาความสุขกันนะ''''ไม่เอานะคุณผู้ชาย จิ๊บไม่เอา'' เธอเริ่มปฏิเสธ แล้วหนีเข้าไปหาลูกเกือบ 4 ทุ่ม ผมรู้ว่าลูกผมหลับสนิท ผมย่องเข้าไปในห้องซึ่งจิ๊บนอนกับลูก ซึ่งลูกจะนอนบนเตียง ส่วนจิ๊บปูเบาะนอนหน้าเตียงผมย่องไปเขย่าตัวจิ๊บ เธอปัดมือผม ผมกระซิบว่า จะให้ทำตรงนี้หรือ เธอกระซิบว่า อย่านะ อย่านะผมดึงมือแล้วกึ่งลากกึ่งจูงเธอลุกขึ้น เธอแข็งขืนแต่ก็ยอมเดินตามผมไปที่ห้องผมจิ๊บรู้ตัวนะว่า เธอจะต้องเจอกับอะไร สังเกตว่าเธอใส่แป้งซะหอมไปทั้งตัวหน้าอกจิ๊บแข็งไม่ใหญ่นัก เธอเป็นคนขาว ทั้งๆ ที่เพื่อนร่วมชาติที่ผมเคยเห็นผิว 2 สี แต่ข้างล่างซิ ขนเธอดกดำจนเกือบจะถึงสะดือ และลึกลงไปด้านหลัง ทั้งอวบและใหญ่กว้าง เมื่อเธอนอนหงายมันจะนูนจึงเห็นได้ชัดผมลูบไล้ไม่นานมันก็ชุ่มฉ่ำทะลักเยิ้มออกมา ผมจูบไซ้และทำออรัลเซ็กซ์ให้เธอ ซึ่งแอ่นรับผม ปากก็ครวญคราง คุณผู้ชายขา อย่าทำจิ๊บเลย คุณผู้ชายขา ปากเธอว่าอย่าทำเลย แต่กลับจิกหัวผมแน่น แอ่นสะโพกร่อนไปมาๆ แค่ 2-3 นาที เธอก็เกร็งสุดตัว ขณะที่เธอร้องว่า ''ตายแล้ว...หนูตายแล้ว'' นั่นหมายถึงเธอเสร็จแล้ว และอีก 4-5 นาที เธอก็เกร็งอีก คราวนี้เธอกอดผมแน่นๆถึงเวลาแล้ว ผมเลื่อนตัวขึ้นมาจูบปากเธอกระซิบว่า เป็นของพี่นะ แล้วก็สอดใส่ จิ๊บสะดุ้งครวญว่า เจ็บนะคะคุณผู้ชาย จิ๊บเจ็บ แม้เธอจะมีน้ำหล่อลื่นมาก แต่ของจิ๊บฟิดคับจนผมรู้สึกตึง (ต่อมาจิ๊บบอกของผมใหญ่มาก) แต่สักครู่เดียวทุกอย่างก็โอเค จิ๊บเสร็จอีก 2 ครั้ง ก่อนผมจะถึงจุด ซึ่งผมดึงออกมาหลั่งข้างนอกคืนนั้นผมฟัดจิ๊บอีก 2 ครั้ง รวม 3 ครั้ง จิ๊บเสร็จถึงเกือบ 10 ครั้ง อิ่มไปเลย หลังจากเว้นมานานนับเกือบ 4-5 ปี และคืนต่อมาจิ๊บก็ใช้ปากแก่ผมจนเสร็จในปากเธอ ซึ่งจิ๊บกลืนทุกหยดของผม แถมยังเลียปลายด้วย จิ๊บร้อนแรงมากทีเดียว และผมหลั่งในตัวเธอ เพราะจิ๊บบอกว่าเธอจะมีประจำเดือนแล้ว และอีก 2-3 วันต่อมา เธอก็มีประจำเดือนครับ จิ๊บเป็นคู่ขาผมมาจนทุกวันนี้ ผมรู้ดีว่าเมียผมก็ออกจะสงสัยเหมือนกัน แต่เธอกลับไม่พูดอะไร

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #1 on: March 16, 2011, 09:45:35 am
ขอบคุณครับ

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: March 16, 2011, 11:02:28 am
ขอบคุณครับ

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: March 17, 2011, 12:41:45 am
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline vvvvv

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #4 on: March 17, 2011, 10:56:17 am
 (8; สู้..สู้,,จนขาดใจ.... (5;