close buttonclose buttonclose button
เสียวกับสาวใหญ่

เสียวกับสาวใหญ่

เรื่องเสียว · 43908

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: March 28, 2011, 11:03:19 am
เรื่องสดๆซิ่งๆเลยตอนนี้ก้อบ่ายโมงกว่าเพิ่งกลับมาถึงบ้าน จึงรียบมาเล่าให้ฟังเลย เมื่อคืนไปทำงานปกติ งานผมเช่นเคยเดินไปมาดูความเรียบร้อยของงาน ช่วงเปลี่ยนวงก้อขึ้นไปดูความเรียบร้อยบนเวทีในช่วงเปลี่ยนวง ผมเห็นไฮโซ คนนี้มาบ่อยมากพนักงานเสริฟรู้จักกันหมด เธอใจดี และผมคิดว่าเธอแอบชอบนักดนตรีอยู่แน่ๆ ผมได้แค่มองเธอ เธอชื่อ ปริม ชื่อเล่นน่ะครับ ผมก้อทำงานปกติไปเรื่อยๆ ผมเดินทั่วร้านไปมา ก้องานไม่มีไรแล้วนิ และจะไปเข้าห้องน้ำล้างมือล้างหน้า และรู้สึกว่ามีคนเดินตามมา นึกว่าพนักงานไปห้องน้ำด้วย
''เดี๋ยวรอก่อนซิ'' เสียงดังมาข้างหลัง หันกลับไปเป็น คุณปริม นั้นเอง ครับ '' มีอะไรให้ช่วยครับ เปล่าหรอก เธอชื่อไรหรอ คุณปริม ถามชื่อผม ผมก้อตอบไป (แต่ผมไม่ขอเอ่ยนามตัวเองล่ะกัน) อยากรู้จักน่ะ คุยได้ไหม ''ได้ครับ ยินดีครับ'' เธอถามว่ามีแฟนรึยัง ผมบอกว่ามีแล้ว คุยได้นะครับ มีอะไรให้ผมช่วยเหลือรึป่าวบอกได้ เธอบอกว่า ไม่เป็นไร ก้ออยากรู้จัก เธอชวนผมไปดื่มที่โต๊ะด้วย แต่ผมทำงานอยู่ครับ อีกอย่างมันดูไม่ดีกะร้าน ไม่เหมาะด้วยการที่ผมไปนั่งดื่มกับคุณปริมที่โต๊ะ เดี๋ยวเจ้าของร้านว่าได้ ผมเองเจียมตัวไว้ก่อน แต่ผมรู้รายละเอียดเกี่ยวกับเธอบ้างจากพนักงานคุยกัน ผมยื่นคุยกะเธอสักพักระหว่างทางเดินไปห้องน้ำ และชวนเธอเข้าไปคุยที่โซนดีเจจะมีบางมุมที่ไม่ดังและเป็นมุมที่ เหมาะการคุยกัน เธออยากรู้จักผมมาก เห็มผมบ่อยบนเวทีก่อนวงขึ้นเล่น มานานแล้ว เดี๋ยวเพื่อนคุณ ตามหา และผมขอตัวไปทำงานก่อน ซักพักเธอถือเหล้ามาให้ผม ที่เค้าเตอร์ด้านนอก พอดีผมยื่นดูวงเล่น และสูบบุหรี่ไปด้วย และให้เด็กชง เหล้ามาให้เรื่อยๆ โดยที่สายตาทุกคู่ที่โต๊ะเพื่อนเธอนั่งอยู่มองมาที่ผม เธอบอกว่าเพื่อนเธอเข้าใจเธอ และ เธอบอกว่าชอบผมมาก ''ขอบคุณครับ'' เลิกงานแล้วจะไปส่งบ้านนะ เอาล่ะซิ ทำไงดี ( พี่บีก้ออยู่ด้วย วันนี้เธอขึ้นมาอยู่กะผมได้สี่วันแล้ว ผมทำงานที่กรุงเทพฯยาวจนพี่บีต้องเป็นฝ่ายมาหา ) เอาไงก้อเอากัน เพื่อให้ดูดี จึงให้ คุณปริม ไปรอผมข้างนอกร้านเลยประตูทางออกไปห้าสิบเมตร เธอขับเบนซ์สปอร์ต โห อะไรกันนี่'' ขึ้นมาเร็ว ''จะไปส่งที่บ้าน เรานั่งคุยกันไปเรื่อยๆ เธอขับไม่เร็วเพราะเมานิดๆ เสียงโทรศัทพ์ดังขึ้น ของผมเองพี่บีโทรมา ครับ จะไปติดตั้งงานต่อเลย ด่วนมากพี่ๆโทรตามใกล้ปีใหม่งานจะเยอะมาก ผมอยู่ในส่วน setup เสียง แต่จริงแล้วผมอยู่กับไฮโซสาว พี่บีคุยไม่นาน้พราะเมื่อกี๊ เธอตื่นมาเข้าห้องน้ำแล้วโทรหาผม ถ้าเป็นเรื่องานเธอจะไม่โทรหาผมเท่าไรปล่อยให้ทำงาน เข้าเรื่องต่อเลย คุณปริมเธอเอ่ยว่าอยากให้ผมอยูกะเธอนานๆ เธอไม่อยากกลับบ้าน แล้วเราไปไหนกันดีครับ เดี๋ยวก้อรู้จ๊ะ เธอขับรถมาแถวพระรามเก้า มีโรงแรมระดับสี่ดาวได้มั๊ง มีชื่อเสียง งั้นที่นี่นะ แล้วห้ามเรียก คุณ นำหน้าอีก เดี๋ยวไม่รักเลย อุย!!เล่นกันเเบบนี้เลยหรอ เธอลงจากรถไปเปิดห้องพัก ภาย ในห้องสวยมาก ตกแต่งดี และสั่งเครื่องดื่มมาด้วยเราคุยกันและดื่มไปด้วยผมจุดบุหรี่ให้ ปริม และปริมบอกว่าสูบตัวเดียวกัน ปริมอยู่ในชุดแซ็กยาวไม่ถึงเข่า สีน้ำตาลออกทองๆ เธอไปงานและแวะไปเที่ยวต่อที่ร้านเราคุยกันดื่มกันเริ่มมองหน้ากัน และผม ได้เอ่ยว่า '''ผมแอบมอง ปริม มานานแล้ว ไม่นึกว่าจะมีโอกาสได้คุยได้ใกล้ชิด ปริม ก้อเช่นกันนะ เห็นมาหลายครั้งและวันนี้อยากบอกว่าชอบเธอมากๆ มีแฟนแล้วไม่เป็นไร รับได้แต่ทำให้ ปริมมีความล่ะกัน เธอพูดจบ ผมคว้าโอบเอวเธอมากอบแล้วจูบปากมือคลึงเต้านมปริม แล้วเลื่อนมาล้วงเข้าที่เนินหี ตรงเป้ากางเกงในเริ่มแฉะนิดๆแล้วระหว่างที่จูเราต่างช่วยกันปลดเสื้อผ้าคง เหลือแต่กางเกงในของปริมไว้ส่วนของผมเปลือยเปล่า ปริมรูดควยผมอย่างนุ่มนวลผมเองเล้าคลึงเต้านมของปริมอกเธอ36ได้ประมาณเอาไว้ ครับเต้าสวยงาม พร้อมกับดูดหัวนมที่ชูชัน ตอนนี้ปริมนั่งอยู่บนตักผมที่โซฟาเดี่ยวตัวใหญ่ เอากอดจูบและไซด์กันได้เปี่ยมสุขมากเธอเองดูเร้าร้อนเซ็กส์มากเวลาผมขบหัวนม เธอเบาๆ เธอแอ่นพร้อมกับเสียง ซี๊ดด ได้อารมณ์มากๆ แล้วปริมเลื่อนตัวเธอลงมาเลียหัวควยของผมเธอเริ่มดูดอมจนมิดลำของผมทำให้ผม ต้อง ซี๊ดด และแอ่นท่อนเอ็นเข้าปากเธอด้วย โอ๊ยย ปริม เสียวควย ควยจังเลย ทำไมทำให้เสียวได้ขนาดนี้ ครับ เธอไม่ตอบแต่รุกหนักขึ้น โม๊ค ควยเก่งจังเลย ปริมจ๋า เดี๋ยวผมจะทำให้ ปริมบ้างนะ ผมดึงตัวปริมขึ้นมานั่งที่โซฟา ผมจูบปากเธออีกครั้งมือคลึงเต้านมอันใหญ่ และเลื่อนลงมาเลียหัวนม เต้านม เรื่อยลงมาหน้าท้อง สะดือ ปริมเป็นคนอวบนิดๆ มีพุ่งนิดหน่อย หุ่นสูง 169ซม ผมชอบเลยล่ะ ดูเซ็กส์ซี่มากๆ ผมระหว่าที่ลงลิ้น จูบที่หน้าท้อง ผมถอดจีสตริงและเอาขาสองข้างของปริมพาดไว้ที่พักแขนโซฟา ทำให้ได้เห็นแบบเต็มๆชัดๆว่า ความโหนก ความอูมใหญ่ของหีปริมนั้นสุดยอดบวกกับน้ำเหงี่ยนของเธอมันซึมมากแล้ว ผม เริ่มเลียที่เม็ดแตดปริมเธอถึงกับ ซี๊ดส์ อ้าร์ เสียวจังเลย เริ่มรุกต่อโดยลิ้นเข้าไปข้างในรูหีที่มีน้ำเหงี่ยน ที่ไหลมาตลอดโอ๊ยยยเลียเก่งจังเอาลิ้นเข้าลึกๆหน่อยซิ เสียวรูหีไปหมดเเล้ว ไม่น่าเชื่อไฮโซสาวจะเก็บกดขนาดนี้เธอยังไม่แต่งาน แต่ยังสนุกกับเพื่อน และทำงานด้วย อูยยยด์ ดีค่ะ อย่างงั้นล่ะ เธอกดหน้าผมลงไปที่หีเธอ ถี่ๆหลายๆครั้ง โอ๊วว เสียวจังเลยจะแตกแล้ว ผมเลยขึ้นมาจูบปากเธอก่อน เรื่องอะไรล่ะ จะให้เสร็จที่ลิ้น มันต้องเสร็จที่ควยผมถึงจะดี ระหว่างที่จูบผมเองเอื้อมมือหยิบแวเหล้ามา ดื่มอีก เหล้าแก้วนี้ค่อนข้างจะเข้มซะหน่อย แตอยังวนกับเต้านมอยู่ แล้วเริ่มเสียบ ควยเข้าหีปริมบนโซฟาผมเสียบเข้าไปทีเดียวเลย โอ๊ย ย ย มันเสียวอะไรเช่นนี้ โดยที่มีน้ำหล่อลื่นช่วยอยู่แล้ว หีปริมยังฟิตอยู่ครับผมเริ่มซอยรูหีของ ปริม เธอเองโน้มคอผมไปจูบด้วยมือผมขยำเต้าหนึ่งปริม เย็ดเร็วๆ อีกนิดซิ แรงๆด้วย ปริมชอบ โอวว ดีจ๊ะ เอาแบบนี้อีก ซักพักเปลี่ยนท่าหันหลังให้ มือของปริมเกาะที่ผนักพิงโซฟา แล้วก้อซอยหีไปมือคลึงเต้านมไปตลอดผมเร่งจังหหวะขึ้น พั่บ พั่บ พั่บๆๆๆ ปริมก้นใหญ่กลมพอประมาณสมส่วนกับความสูงผมตีก้นเบาๆเป็นช่วงๆ และเร่งซอยอีก โอ๊ยย โอ้วววว ปริมใจจะขาดแล้ว เสียวรูหีจัง เร็วๆอีก อูยยยยยส์ ซี๊ดดด ๆ ๆ ซี๊ดดด ๆ ๆ ๆเสียวหีมากเลย โอ๊ย เร็วๆๆ เธอหันมาจูบผมทัน ปริมเสียวจัง ปริมเสร็จไปแล้วหนึ่งยก ปริม เสียวรูหีเหลือเกิน ควยผมยังแช่อยู่ในหี เธอหันจูบผมอยู่มือผมข้างหนึ่งยังคลึงเต้านม อีกข้างลูบไล้หน้าท้อง และโหนก หี ผมถอนควยออกให้ปริมอมควยเธอเองยังนั่งที่โซฟาอยู่ และผมถ่างขาปริมออกเสียบควยเข้ารูหีอย่างแรง จนมิดด้าม เท่านั้นล่ะ ปริมเอาเล็บจิกหลังผม''' โอ๊ย ! ''''เสียวมากนะ จะขาดใจอยู่แล้ว ยังไม่หายเสียวเลย ''' ก้อผมเหงี่ยนอยากจะเย็ด หี คุณคนเดียวนิครับ แล้วยกปริมขึ้นท่าลิงอุ้มแตงเเละเดินไปที่เตียงแล้วค่อยลดตัวลงไปที่เตียง ผมพลิกตัวให้ปริมอยู่ด้านบน ปริมจ๋าขย่มควยให้หน่อยครับ ควยผม มันเหงี่ยนอยากให้ปริมขย่ม ปริมเริ่มขย่มอย่างมีน้ำหนักได้ดี แถมยังมีบด ซ้ายขวา หน้าหลัง ซี๊ดดส์ เสียวควยจัง ปริมเสียวหีมากไหมครับ ''มาก ซิ'' ซี๊ดดส์ อ้าขย่มทีไร เต้านมก้อเด้งตามจังหวะขย่ม ผมให้ปริมเปลี่ยนท่าเธออยู่บนเช่นเคยแต่หันลัง ให้ผมแล้วเอาใส่จากด้านล่างเข้ารูหีปริม มือปริมเท้าหลังที่ตัวผม ปริมข่ยมควยผมขึ้นลง ผมเองเอามือคลึงเต้านมสองข้างบ้าง ไปเขี่ยเม็ดแตดบ้าง เธอเงครางตลอดเพราะเสียวมาก ปริมเสียวจังเลย อย่างแกล้งกันซิ เปล่าแกล้งนะ ก้อผมเขี่ยเม็ดเธอระหว่างที่ปริมกระเด้าควยผม และผมเด้งรับหีของปริมผมเองเริ่มไม่ไหวแล้วปรับเปลี่ยนท่ายอดฮิตดีกว่า ผมเอาหมอนรองไว้แถวเอวระหว่างก้น แยกขาปริม ชูลอยขึ้นโน้มขาทั้งสองไปทางใบหน้าปริมแล้ว กดควย ลงอย่างเร็วและแรง ผมเสียวมากตั้งแต่ท่าเมื่อกี้แล้ว แต่ยังอดกลั้นไว้ ผมเร่งเครื่องซอยหีเข้าออกถี่ขึ้น อัดเข้าไป พั่บ ๆ พั่บ ๆ พั่บ ๆ ๆ ๆ ๆ ซี๊ดดส์ ซี๊ดดส์ ปริมจะแตกแล้วโอวววววว โอ้ววววว ซี๊ดดส์ ซี๊ดดด ผมเองไม่ไหวเช๋นกัน ปริมจ๋าผมออกแล้ว'' พั่บ'' สุดท้ายเท่านั้นหละ ผมกดควยติดแน่น กับ หีของปริม และรู้สึกความตอดของในรูหีได้ชัดเจน ''ตัวเอง เหมือนมีไรฉีดเข้าฃ้างในปริม คะ '' น้ำรักของผมไงครับ ปริมยิ้มอย่างมีความสุขโน้มใบหน้าผมลงมาจูบ ผมเองเหนื่อยจากการทำงาน แล้วและเจอกิจกาม ของปริมอีก เลยเลยกอดปริมจนหลับด้วยกัน โดยไม่ไปล้างตัว อยากได้กลิ่นคาวกามเราสองคนติดนานๆ
เราเสร็จกันเกือบตีห้า ตื่นอีกทีก้อแปดโมงกว่าเพราะเสียงโทรศัพท์ของปริ มดังขึ้น ที่บ้านโทรฯตามเพราะไม่กลับบ้านตั้งแต่เมื่อคืน โดยเธอนัดแนะกะเพื่อนว่าไปค้างคอนโด ของเจ เพื่อนสาวเธอผมได้ยินเธอพูดทั้งหมด และเธอส่งสัญญาณมือให้ไปอาบน้ำก่อน ผมเข้าไปเปิดน้ำอุ่นใส่ในอ่างอาบน้ำ ก่อน และยืนแปรงฟัน ซักพัก ปริมเดินเข้ามาด้านหลังผม เข้ามาโอบกอด และหอมแก้มผม กระซิบข้างหูว่า ขอบคุณมากๆที่ทำให้เธอมีความสุข และเสียวหีสุดๆ แล้วเราสองคนนอนแช่ในอ่างอาบน้ำด้วยกัน เราสองคนนอไม่กี่ชั่วโมงเอง แต่ความเหงี่ยน ปนกับใจเราสองคนที่ชอบพอกัน ผมเองเริ่มบรรเลงในอ่างน้ำก่อนเลย ยังมีเวลาเหลือเช็คเอ๊าท์ก่อนเที่ยง ในช่วงเช้าวันนี้ผมเย็ดปริมไปอีกสอง ยก คืนนี้เรานัดเจอกันที่ร้านอีก

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: March 28, 2011, 08:46:31 pm
 (23; (23;

Offline bigbad

• Full Member
    • เสียว: 1
Reply #2 on: March 28, 2011, 11:51:01 pm
ขอบคุณมากครับท่าน

Offline tonpim2010

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #3 on: March 31, 2011, 06:50:45 pm
 (07;ขอบคุณมากครับ (003;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #4 on: April 12, 2011, 10:55:48 pm
(007; (007; (007; (007; (007;.........นางแบบน่าเย็ดมากมาย......... (007; (007; (007; (007; (007;

Offline chalidcons

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
Reply #5 on: April 13, 2011, 08:16:11 pm
 (23; (23;