close buttonclose buttonclose button
พลิกล๊อคคะ

พลิกล๊อคคะ

เรื่องเสียว · 64687

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: October 20, 2010, 01:44:04 pm

ปลา เป็นเด็กอิสานอายุ28ผิวไม่ขาวมากแต่อวบนิดหนึ่งความรู้แค่ปวชโชดดีที่ได้แฟน มีหน้าที่การงานที่ดีพี่โตทำงานด้านการตลาดอยู่ในนวนครพี่โตเปิดร้านขายของ ให้ปลาที่บ้านก็ไม่ได้หวังอะไรแกกลัวปลาเหงาเรื่องบนเตียงพี่แกก็มีความรับ ผิดชอบอาทิตย์1เย่อกัน5ครั้งปลารู้สึกว่ามีความสุขคะทั้งที่ขนาดของแกก็ แค่5x5แต่สามารถทำให้ปลามีความสุขได้ส่วนใหญ่แล้วเวลาเย่อกันปลาจะเป็นฝ่าย ขึ้นบนมากกว่าพี่โตอึดมากคะแกเลียหีเก่งมากเอากันแต่ละครั้งประมาณครึ่ง ชั่วโมงปลาเสร็จทุกครั้งเพราะว่าเวลาปลาขย่มเองรู้สึกเลยว่าเม็ดแตดไปสีโดน ควยแกคะเสียวมากๆปลาถามพี่โตว่ามีความสุขไหมแกบอกว่ามีแต่จะให้มันมากกว่า นี้จะต้องแล้วก็อมยิ้มปลาถามว่าอะไรละแกไม่พูดหยิบปากกาเขียนเวปสวิงมาให้ แล้วบอกว่าถ้าปลาว่างๆเข้าไปดูนะมันคืออะไรพี่โตไม่บอกหลังจากที่พี่โตไปทำ งานปลาทำงานบ้านเสร็จอาบน้ำอีกรอบวันนี้ปลาเปิดร้านสายหน่อยตั้งใจจะเข้าไป ดูเวปสวิงพอได้เข้าไปดูในเวปปลาตัวร้อนเลยคะเพราะว่าปลาไม่เคยเห็นรูปหรือ เคยได้อ่านเรื่องราวสวิงมาก่อนเลยเห็นมีแต่ในหนังเอ๊กที่พี่โตเอามาเปิดดู ปลาเข้าไปดูได้สักพักน้ำหีเยิ่มเลยคะนั้งบิดไปมาไข้วขาพลิกซ้ายขวาตั้งหลาย รอบในที่สุดทนไม่ไหวคะต้องเข้าห้องน้ำเอานั้วเขี่ยเม็ดแตดช่วยตัวเองคะพอปลา เสร็จก็มานั่งดูรูปควยหรือไม่ก็พวกรูปโชว์หีปลาได้แต่นั้งคิดว่าพี่โตจะให้ ปลาทำอะไรระหว่างสวิงกับโชว์หีคะในระหว่างที่นั่งดูเวปสวิงอยู่มีเสียงเรียก จากหน้าบ้านเพราะว่าปิดประตูยึดไม่สนิดคะพี่ปลาซื้อบุหรี่หน่อยพอปลาเดินไป มองเป็นเด็กแถวบ้านชื่อยมจะมาซื้อบุหรี่ทุกครั้งก่อนไปโรงเรียนด้วยความที่ ลืมตัวปลาเองยังนุ่งผ้าเช็ดตัวอยู่หลังจากที่เข้าไปช่วยตัวเองในห้องน้ำก็ เปิดประตูออกเหมือนเดิมพี่ปลาวันนี้เปิดร้านสายจังปลาก็ไม่ได้มองหน้าแกเอา บุหรี่มาแกะนับให้แกครึ่งซองจะออกไปธุระปากก็พูดไปในระหว่างที่เอาบุหรี่ใส่ ซองบุหรี่ดันตกล่วงกับพื้น3ตัวปลานั่งลงหยิบโดยไม่ทันระวังรู้เลยว่ายมเห็น หีปลาเต็มๆพอเก็บเสร็จก็ยื่นให้แกไปแล้วยมก็ยิ้มๆปลาอายมากคะรีบปิดประตูเลย พอตกตอนเย็นคำถามแรกที่หลุดจากพี่โตเข้าดูในเวปหรือยังเข้าไปดูแล้วเป็นไง บ้างแล้วพี่โตว่าไงละปลาย้อนถามเพราะไม่อยากแสดงออกถ้าปลาเลือกขอเป็นแค่ โชว์ดีกว่าพี่ว่าแล้วจะต้องเลือกโชว์พี่ซื้อของมาให้พรุ่งนี้ไปเที่ยวเกาะ เสม็ดกันไอ้ชลกับเมียมันจะมารับพอเข้าบ้านปลาเปิดถุงดูเป็นกระโปรงยีนสั้น เหนือเข่ากางเกงในจีสตริงเอาจริงหรือพี่แค่โชว์อย่างเดียวพี่อยู่ด้วยไม่ เป็นไรหรอกแต่วันนี้ปลาก็โชว์มาแล้วพี่โตก็ตกใจวันี้เจ้ายมมาซื้อบุหรี่ปลา กำลังเอาบุหรี่ใส่ซองบังเอิญบุหรี่ล่วงลงพื้นปลานั้งเก็บโดยไม่ระวังยมเห็น หีปลาเต็มๆแล้วพี่โตแกยิ้มนึกยังไงใส่ผ้าเช็ดตัวละก้ปลาเข้าไปดูในเวปสวิง ที่พี่ให้ไว้นั้นแหละน้ำเยิ่มเลยก็ต้องเข้าไปช่วยตัวเอง1รอบงั้นคืนนี้พี่ จัดให้1ดอกพอเถอะพี่เก็บแรงไว้พรุ่งนี้ดีกว่างั้นขอแค่เลียหีพอลปานั้งบน โซฟาให้พี่โตถอดกางเกงเองแล้วพี่โตก้อลงลิ้นที่หีปลาแกบอกว่าขอแค่น้ำที่ เยิ่มแห้งหมดก็พอแล้วระหวางที่แกเลียอยู่มีคนมาเรียกซื้อของเราเลยทำกันได้ แค่นั้นแล้วก็มาเตรียมของไปเที่ยวคะช่วงสายเสียงแตรรถดังหน้าบ้านพี่โต บอกว่าไอ้ชลมาแล้วปลาก็ขนของเอาไปขึ้นรถหวัดดีคะพี่ชลเอยไอ้โตนี้มันใช่ไอ้ ปลาหรือป่าววะนี้ใส่กระโปรงวัยรุ่นสะด้วยพอเข้าไปในรถเจอพี่สาวแฟนพี่ชลนั่ง ด้านหลังหวัดดีคะพี่สาวตัวพี่สาวเองก็ใส่กระโปรงสั้นมาเหมือนกันแต่แกเป็นคน อ้วนคะอาศัยได้ขาวในระหว่างที่เราเดินทางปลามีความรู้สึกว่าพี่ชลแอบมองหี ปลาเพราะปลานั่งด้านหลังพี่โตปลาเลยขยับตัวเอียงเข้าหากระจกจะได้ถ่างขาให้ เต็มที่แล้วแกล้งหลับเหมือนพี่สาวจะรู้แกขยับขาให้คะพี่ชลก็ไม่เบาเอาแว่นดำ มาใส่ขับรถมาเกือบถึงบางปะกงปลาทำเป็นอ้าขาสุดๆพี่โตตะโกนคะว่าไอ้ชลมึงง่วง นอนหรือป่าวนิขับรถไม่ตรงทางเลยเดี่ยวถึงจุดพักรถกูขับเองพี่สาวเหมือนรู้คะ แกหัวเราะออกมาพอถึงจุดพักรถเรา2คนเดินเข้าห้องน้ำพี่สาวพูดว่าปลาเมื่อกี้ แกล้งพี่ชลหร่อแล้วปลาก็พยักหน้าคะแกบอกว่าเดี่ยวพี่เอาคืนสลับที่กันนั่งพอ ทำธุระเสร็จกลับมาขึ้นรถเที่ยวนี้พี่โตเป็นคนขับแรกๆปลาสังเกตุพี่สาวยัง สงวนท่าที่ไว้ก่อนพอรถวิ่งเข้ามาถึงแยกพัทยาระยองพี่สาวแกเริ่มนั้งถ่างขา ออกปลาไม่รู้ว่าพี่โตแอบมองหรือป่าวแกใส่แว่นดำปลาก็ตองขยับขาให้แกคะเที่ยว นี้ถ่างเต็มที่เลยกะให้พี่โตเห็นหีแกพี่โตแกล้งไอแล้วบอกว่าไอ้สาวเอ็งนั่ง ยังไงพี่ก็ไม่เห็นหรอกเองนะมันอ้วนไม่เห็นหอยเห็นแต่เนื้อพี่สาวสวนเลยเออ ถ้าได้ของจริงแล้วอย่ามาทำเป็นแข็งให้เห็นนะฮากันลั่นรถเลยคะพอมาถึงท่าเรือ มาลีบูลพวกเราขนสัมภาระซื้อตั๋วข้ามฝากไปยังอ่าววงเดือนระหว่างที่อยู่บน เรือปลาเองตื่นเต้นที่เห็นแหม่มฝรั่งใส่ชุดว่ายน้ำแต่ละคนนมใหญ่มากๆคะปลา คิดเลยคะฝรั่งยังไม่เห็นอายเลยถ้าเราได้ใส่ขุดว่ายน้ำก็ไม่มีอะไรให้น่าอาย เรือแล่นเกือบครึ่งทางพี่สาวเดินไปซื้อเบียรมาแจกคนระกระป๋องพี่สาวแกคงอิน บรรยากาศไปยืนดื่มตรงรั่วริมบันไดทางขึ้นปลาขอตัวลงไปด้านล่างปวดฉี่คะพอทำ ธุระเสร็จเห็นผู้ชาย2คนมองขึ้นไปทางบันไดพอสาวเดินไปใกล้ๆได้ยินเสียง2คนพูด ว่าสงสัยกระหรี่มาจับฝรั่งแน่หีแม่งใหญ่ว๊ะมึงจะถ่ายรูปเก็บไว้ปะไม่เอาวะไป หาหุ่นดีๆถ่ายดีกว่าแม่งอ้วนฉิบหายพอปลาเดินขึ้นชั้นบนถึงบางอ้อเลยพี่สาวแก เล่นมายืนถ่างขาให้ผู้คนเห็นหอยนี้เองปลาเดินไปกระซิบพี่ชลแกพูดก่อนเลยรู้ แล้วจะพูดอะไรไอ้สาวมันชอบอย่างนั้นปล่อยมันพอเรือถึงเกาะตอนที่ลงเรือต่อ เข้าฝังไม่เท่าไรคะแต่ตอนที่ลงจากเรือจะเดินขึ้นฝังสิคะต้องเดินลุยน้ำปลา คิดว่าถ้ากลัวเปียกต้องเอากระโปรงขึ้นคิดแล้วเสียวคะไม่เอาดีกว่าพอเอาของ เก็บเข้าห้องพักเรียบร้อยพี่ชลเดียวพี่กับพี่โตไปหาที่นั่งดื่มกันก่อนขอ เวลาเปลื่ยนเสื้อผ้าก่อนพี่โตโว้ยเลยจะเปลื่ยนทำไมนั้งกินกันก่อนเอองั้นขอ ทำธุระก่อนเดียวตามไปพอสามี2คนออกไปพี่สาวกล้าไปยืนโชว์หอยได้ไงไม่เห็นต้อง อายเลยปลาที่นี้ฝรั้งนอนแก้ผ้าอาบแดดเค้ายังไม่อายเลยจริงอะพี่เดียวปลาก็ เห็นเองพี่สาวก้มตัวลงถอดกางเกงในออกแล้วเข้าห้องน้ำล้างหน้าเสร็จสักพักก็ เอาน้ำล้างหีแกถลกกระโปรงขึ้นตูดแกขาวมากใหญ๋ด้วยเพราะแกเป็นคนอ้วนล้างไป บ่นไปน้ำหีออกมาบานเลยปลากางเกงในแฉะหมดเลยไปปลาไปนั้งกินกันอ้าวแล้วพี่สาว ไม่ใส่กางเกงในไม่จะปลาไม่ถอดออกหร่อพี่รู้นะว่าหีปลาน้ำก็เยื่มเหมือนกัน ตอนที่นั้งโชว์พี่ชลในรถนะปลายิ้มๆถอดก็ถอดจากนั้นก็เดินไปนั้งเก้าอี้ที่ พี่เตรียมกันไว้โต๊ะนั้งอยู่ริมสุดติดชายหาดปลาคิดในใจมันเป็นแผนของพวกสามี เรอะป่าวเนี๊ยที่จัดที่นั้งให้อย่างนี้เอาวะเป็นไงเป็นกันเรานั้งกินกันได้ สักพักพวกผู้ชายที่เดินผ่านไปมามองมาที่หีของพี่สาวกับปลาใหญ่เลยบ้างคน แกล้งทำเป็นมาเล่นน้ำใกล้ๆคะกะว่าดูหีจะๆเลยแต่ถ้าเป็นฝรั้งเดินผ่านเค้าจะ มองแล้วก้อยิ้มๆบรรดาสามีไม่เคยสนใจพวกเราเลยตาไปมองแต่พวกแหม่มฝรั้งใช่ซิ หอยก็ใหญ่นมก็ใหญ่พี่ชลแกนอนใส่แว่นดำพูดว่ายังตัดสินใจไม่ได้เลยว่าใครหอย ใหญ่กว่ากันพี่ชลกับพี่โตหัวเราะเอางี้เดียวไปเอากรรมการมาให้แกเดินสักพัก หนีบฝรั้งแก่กับมาด้วยแล้วพี่ชลก๊ยื่นกล้องถ่ายรูปให้แกชื่อเจมพอเจมเดิน มาตรงกลางที่พวกเรานั้งเจมร้องโอ้วพอเจมจับกล้องจะถ่ายรูปพี่สาวแกถ่างขา สุดๆเลยกะให้เห็นหีเต็มที่คะเจมยังไม่ได้ทันกดถ่ายเลยแกชี้นิ้วไปที่พี่สาว แล้วยกนิ้วโป้งขึ้นพี่สาวตบมือหัวเราะใหญ่เลยคะพ๊โตบอกเออโต๊ะนี้กูจ่ายเอง ที่ไหนได้เค้า2คนพนันกันว่าพี่สาวกับปลาใครหีใหญ่กว่ากันใครใหญ่สุดชนะน้อง คิดเงินพี่โตจ่ายตังเสร็จก็เดินกลับที่พักกันเพื่อเปลื่ยนชุดเล่นน้ำพอเข้า ห้องได้พี่สาวหัวเราะลั่นเลยคะกูไม่อยากเชื่อเลยพี่สาวบอกไม่เป็นไรงั้นดู กันเลยพี่สาวถอดกระโปรงออกพี่โตตาค้างเลยคะหีไอ้สาวมันใหญ่จริงๆแต่กูว่านม มันเล็กกว่าไอ้ปลาพี่สาวไม่พูดมากถอดหมดเลยอ้าไอ้ปลาที่นี้ตาเราละปลาถอด กระโปรงก่อนคะพี่ชลบอกหีไม่ใหญ่แต่สวยวะพอเห็นนมปลาเท่านั้นแหละเออนมใหญ่ จริงๆพี่สาวตะโกนที่นี้ตาสามีตัวดีมั้งละพี่ชลถอดก่อนปลาบอกควยยาวดีพี่โต ถอดมั้ง

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: October 20, 2010, 01:45:40 pm
พี่สาวร้องเลยคะทำไม่ควยขาวอย่างนี้พี่ โตบอกเอ่ยชลแลกกันเอามะพี่ชลบอกใจเย็นๆเพื่อนเก็บไว้กินคืนนี้ในระหว่างที่ พี่ชลกับพี่สาวเปลื่ยนเสื้อผ้าพี่โตแกทนไมไหวก้มลงมาเลียหีปลาคะแกเลียได้ พัก1พี่ชลบอกพอแล้วเก็บแรงไว้คืนนี้พี่โตถึงได้ผละจากหีปลาคะพวกเราเปลื่ย นชุดว่ายน้ำเป็นชุดทูพีชไปเล่นน้ำสุดชายหาดตะวันเริ่มตกดินผู้คนน้อยลงเรา เล่นน้ำกันจนเกือบจะมืดแล้วมีฝรั้งเดินเข้ามาทักที่ไหนได้เป็นคนที่พี่ชลพา มาถ่ายรูปนะคะเจมบอกว่าแกเป็นอาจารย์สอนหนังสือที่กทมมาเที่ยวพักผ่อนเจมล งมานั้งกับพื้นแล้วคุยกับพวกเราบอกว่าที่อเมริกาไม่ค่อยอายเรื่องอาบแดดใคร อยากโชว์อะไรเอาเลยบางคนแก้ผ้าอาบน้ำยังมีพี่สาวบอกว่าน่าสนใจเจมบอกว่าถ้า คุณสนใจผมว่ามีที่ๆสามารถให้พวกคุณแก้ผ้าเล่นน้ำได้ประกอบกับเริ่มมืดแล้วคน ไม่มีหรอกแล้วแกก็พาเดินไปข้ามโขดหินไปหน่อยเดียวตรงนี้แหละพวกเราทุกคนแก้ ผ้าหมดเลยคะเจมแกก็แก้ผ้าเหมือนกันพี่สาวบอกว่าควยฝรั้งมันก็ไม่ใหญ่เท่าไร นี้ว่าขอจับหน่อยนิ่มวะปลาไม่เชื่อลองจับดูนิ่มจริงๆนะปลาพอปลาเดินไปจับควย แกนิ่มกว่าของคนไทยอีกคะแกบอกว่าของคนไทยแข็งหร่อครับพี่สาวบอกไม่เชื่อลอง จับควยของแฟนหนูดูเจมแกเอามือไปจับควยทั้งพี่ชลกับพี่โตงานเข้าคะเจมจับไม่ ปล่อยเลยแถมชักว่าให้อีกอารมณ์มันพาไปแล้วผัวเราปลาตกใจคะเจมก้มหัวลงอมควย พี่โตอีกมือก็ยังชักว่าวพี่ชลอยู่เสียงพี่โตบอกทนไม่ไหวแล้วพี่ชลโดนอมต่อ เลยคะสักพักเดียวพี่ชลออกอีกคนนอนแผ่บนชายหาดเลยคะพี่สาวบนเซ็งเลยไอ้ปลาพี่ ว่าจะโดยของนอกเย็ดสะแล้วสรุปว่าคืนนั้นปลากับพี่สาวต้องช่วยตัวเองพลัดกัน เลียคะเพราะบรรดาสามีตัวดีหมดแรงสะแล้วคะ

Offline Tutao34

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #2 on: October 21, 2010, 02:46:50 am
 (4; (4; (4;

Offline sun47

• *
    • เสียว: 0
Reply #3 on: October 21, 2010, 09:09:01 am
 (07;ขอบคุณ (07;

Offline end

• *
    • เสียว: 1
Reply #4 on: October 21, 2010, 10:58:52 am
 (00; (00; (00;

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #5 on: October 21, 2010, 11:21:22 am
 (07; (17;

?

Offline aidid

• *
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #6 on: August 13, 2011, 01:01:05 am
 (4; (03;

Offline hum8

• *
Reply #7 on: August 14, 2011, 12:58:35 pm
 (2; (2; (2; (2; (2;

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #8 on: August 14, 2011, 10:11:17 pm
(003; (003; (003; (003; (003; (003; (003; (003;[/color]

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #9 on: August 24, 2011, 11:48:23 am
thanks krub

Offline mg007281

• *
Reply #10 on: November 26, 2011, 08:39:48 am
 (16; (16; (16; (16;