close buttonclose buttonclose button
นักเรียนแพทย์ลองเสียว

นักเรียนแพทย์ลองเสียว

เรื่องเสียว · 21690

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

บางคนบอกว่าคนชอบแอบดูเป็นโรคจิต ผมยังสงสัยตัวเองอยู่ ผมแอบดูหอย!!!ดูนมมาจนนับไม่ถ้วนเพราะตอนเด็กๆบ้านผมอยู่ในสลัมชานเมือง หลังคาบ้านในสลัมเป็นสังกะสีชนกันชนิดไก่บินไม่ตกถึงพื้น ผมว่าการแอบดูทำให้ตื่นเต้น ใจเต้น เหมือนเราเข้าไปรับรู้โลกส่วนตัวของคนอื่น โดยเฉพาะคนที่ดูภายนอกไม่ออก
น้อง สาวแฟนผม คนกลางชื่อผ่อง เรียนอยู่มหาลัยของรัฐทางเหนือ ผมรู้แต่ว่าเรียนเกี่ยวกับทางแพทย์ แต่น่าจะเป็นเทคนิคมากกว่า คนที่บ้านต่างเรียกผ่องว่า นักเรียนหมอ
ผ่องเป็นคนตัวเล็กรูปร่างสมส่วน ของคนตัวเล็กๆ ผิวขาวชนิดขาวซีด ใส่แว่นตากลมๆ ผมเส้นใหญ่ หนาสีดำสนิท เวลาปล่อยผมดูเหมือนเด็กหัวโต จมูกไม่มีดั้ง ตาชั้นเดียวกลม โต ริมฝีปากอิ่มรับกับหน้ารูปเหลี่ยม ผ่องดูหน้าตาธรรมดามาก ที่สำคัญผ่องดูเรียบร้อยมากๆ ผมเห็นผ่องนั่งพับเพียบทุกครั้ง ใส่เสื้อตัวใหญ่ กางเกงถึงหัวเข่า ไม่เคยเห็นผ่องกางขาเลย แต่ผมเคยแอบดูลอดแขนเสื้อเวลาผ่องยกแขน เห็นขนรักแร้เส้นสั้นแต่ใหญ่และดำเหมือนสีผม เห็นกะเปาะนมในเสื้อใน ผ่องเป็นคนตัวเล็กแต่มีนมเป็นเต้าไม่เหมือนกับหล้าน้องสาวคนเล็กที่หน้าอก แบน ผมคอยโอกาสอยู่นานที่จะแอบดูหอย!!!ผ่อง จนกระทั่งวันที่ผ่องกลับบ้านช่วงปิดเทอม ผมคอยชำเลืองดูผ่องตลอดว่าเมือ่ไหร่ผ่องจะเข้าห้องน้ำ จนแล้วจนรอด พอค่ำ ผมนั่งล้อมวงจกข้าวเหนียวปั้นจิ้ม ผ่องนุ่งผ้าถุงมีผ้าเช็ดตัวคลุมไหล่มิดชิด ใส่หมวกพลาสติกคลุมผมสำหรับอาบน้ำ ยิ่งเน้นให้เห็รคางเหลี่ยม หัวโต ผ่องชำเลืองมองผมแล้วเดินไปห้องน้ำ ผมมองตามสะโพกที่ดูเล็กๆตูดงอนเล็กน้อยด้วยความเสียดาย โชคเข้าข้างผม แป๊บเดียวผ่องก็เดินกลับมา ตอนนั้นมีคนอยู่ในห้องน้ำ ผมนึกขอบคุณอยู่ในใจ อย่างน้อยผมก็มีโอกาสเพิ่มแหละ
จนกินข้าวเสร็จ พ่อแม่แฟนอาบน้ำก่อนตั้งแต่เย็น แฟนผมเก็นสำรับ ผมก็ทำทีช่วยไปเรื่อย คอยหาจังหวะที่ผ่องอาบน้ำ แฟนผมล้างถ้วยเสร็จก็ชวนผมอาบน้ำ ผมแก้ผ้าอาบน้ำกับแฟน แต่ใจจดจ่ออยู่ที่ผ่อง แฟนผมเอาสบู่ถูกล้วย!!!ให้ ผมเสียวหัวกล้วย!!!แปล๊บแต่กล้วย!!!ไม่แข็ง แฟนผมบอกว่าแปลกนะ สงสัยผมคิดอะไรแน่เลย พอเราอาบน้าแต่งตัวเสร็จ เดินออกมาก็สวนกับผ่อง พ่อแม่เข้านอนหมดแล้ว วันนั้นแฟนสระผมด้วย เราเข้าห้องแล้วแฟนผมก็เปิดพัดลมขยี้ผมให้แห้ง ผมเดินออกมานอกห้อง แฟนผมมองตามแล้วอมยิ้ม
ผมย่องปลายเท้าบนพื้นกระดานอย่างเงียบที่สุด ช่วงห้องน้ำเป็นพิ้นปูน ผมจรดปลายเท้าไปที่ประตูสังกะสี แล้วคุกเข่ามองลอดรอยต่อระหว่างสังกะสีกับคร่าวไม้ ใจผมเต้นแรง เป็นความรู้สึกที่ชอบมาก พระเจ้า ผ่องของผมหันหน้ามาทางประตู แก้ผ้าล่อนจ้อนมีเพียงหมวกคลุมผมอาบน้ำสีเขียว สิ่งแรกที่ผมมองคือใต้หน้าท้องขาวซีดแบนราบ เป็นเนินหอย!!!รูปสามเหลียมที่เอาด้านฐานขึ้น หอย!!!ผ่องไม่ใหญ่นักแต่นูนขึ้นมาจนเห็นได้ชัด ขนหะมอย!!!บนเนินเส้นหยาบใหญ่ดำสนิท เป็นพงกว้างเท่าฐานเนิน ห้อยปลายขนหยาบลงมาปิดร่องแคมหอย!!!ด้านบน ชายขนหะมอย!!!สั้นมั่งยาวมั่งไม่เป็นระเบียบ ร่องหอย!!!แนบชิดกันเป็นเส้น ไม่มีแคมในยื่นเป็นก้อนเนื้ออกมาเลย ถ้าไม่มีหะมอย!!!ดกดำนั้น หอย!!!ผ่องจพงามเหมือนหอย!!!เด็ก เป็นกลีบหอย!!!ขาวซีด แคมหอย!!!แนบกันชิดเป็นเส้น 2 ข้างแคมสะอาดขาวไม่มีหะมอย!!!แม้แต่เส้นเดียว
ผู้หญิง ขาวซีดตัวเล็กๆ เต้านมเป็นกะเปาะพอดีกำมือ แต่หัวนมมีขนาดใหญ่อย่างไม่น่าเชื่อ เนื้อนมของผ่องขาวสนิท ใต้แสงไฟนีออนผมยังเห็นแถวเส้นเลือดฝอยใต้ผิวนม นมข้างขวาใหญ่กว่าข้างซ้ายเล็กน้อย หัวนมขนาดใหญ่สีน้ำตาลอ่อนทั้ง 2 ข้าง ชี้มาข้างหน้า ป้านนมสีน้ำตาลอ่อนเหมือนหัวนมดูพองออกมา หน้าท้องผ่องแบนราบ เอวคอดเล็กน้อย สะโพกผ่องไม่ใหญ่นักลาดลงมาแล้วนูนตรงกระดูกข้อสะโพก ดูข้างหน้าเหมือนสะโพกผ่องบุ๋มลง ช่วงขาเรียว ผิวไม่เนียนนักแต่ขาวซีด ผ่องยืนตรงหันหน้าชะเง้อดูด้านบนซึ่งเป็นช่องเหนือฝาห้องน้ำด้านหน้า ผมเดาว่าผ่องคงระแวงว่าผมจะแอบดู แต่ด้วยความที่ผมเป็นคนตัวสูงเลยคงจะนึกว่าผมจะดูจากด้านบน
ผมเห็นผ่อง ใช้มือซ้ายจับนมเต้าขวาตั้งแต่แรก ผมเดาไปต่างๆนาๆ เห็น 2 นิ้วคีบหัวนมใหญ่คลึงไปมา คงเพราะเหตุนี้ หัวนมผ่องถึงได้ดูพองออกมา ผมใจเต้นแรง เหงือ่ออกเต็มหน้า นี่ผ่องกำลังหื่น!!!แน่ๆ นิ้วที่บีบหัวนม สลับกับคลึงหัวนม บางครั้งก็ถูหัวนมด้วยนิ้วเดียว บางครั้งก็บีบนมทั้งเต้า กล้วย!!!ผมเริ่มแข็ง อูวว ผ่องเอามือขวาลงมาที่เนินหอย!!!หะมอย!!!ดำรูปสามเหลี่ยม ผมเห็นนิ้วชี้ของผ่องหายเข้าไปในผืนปลายหะมอย!!!ที่ปิดร่องหอย!!!ด้านบน แล้วผ่องก็งอนิ้วขยับขึ้น ลง เป็นจังหวะเนิบๆ มือซ้ายก็คลึงหัวนม บีบนม บี้หัวนม ตาก็ชะเง้อมองด้านบนตลอด ผมอยากจะเดาว่าผ่องหื่น!!!เพราะผมอาบน้ำกับแฟน ตอนแฟนผมเอาสบู่ถูกล้วย!!! แฟนผมพูดว่ากล้วย!!!ไม่แข็งแฮะ ผ่องคงฟังอยู่นอกห้องน้ำ นิ้วผ่องเขี่ยที่ร่องหอย!!!ขึ้น ลง เป็นจังหวะต่อเนื่อง เต้านมถูกบีบ ถูกกำ หัวนมใหญ่ถูกคลึง ถูกบี้ ผ่องระแวงว่าผมจะแอบดู แต่ความหื่น!!!ไม่เคยปราณีใคร ผมใจเต้นระส่ำ กล้วย!!!แข็งจนเจ็บ ต้องควักกล้วย!!!ออกมาชักว่าว ตามจังหวะที่นิ้วผ่องเขี่ยหอย!!! ผ่องรักษาจังหวะเขี่ยหอย!!!แบบนั้น สม่ำเสมอไม่เร่งไม่ช้า โอย คนเรียบร้อยเขี่ยแตด เขี่ยหอย!!! แบบนี้เอง ผมเคยดูคนเขี่ยแตดเขี่ยหอย!!!หลายคน ไม่มีใครใช้วิธีงอนิ้วตลอดเหมือนผ่อง กล้วย!!!ผมแข็งแทบระเบิดออกมา ผมเห็นผ่องหลับตา ยืนเกร็งขาจนน่องเป็นลูก สะดือกลมเป็นหลุม หน้าท้องแขม่วเกร็ง นิ้วชี้งอเร็วขึ้น กะเปาะนมขาวซีดถูกบีบแน่น ผมรู้ทันทีว่าผ่องน้ำเกือบออกแล้ว เป็นภาพที่สวยงามมากๆที่ผมได้เห็น ผู้หญิงหัวโต ขาวซีดแก้ผ้าล่อนจ้อนทั้งตัว ยืนเกร็ง บีบนมตัวเองไว้ในกำมือ ปลายนิ้วจมหายไปใต้ผืนหะมอย!!!เส้นหยาบดำสนิท เนินหอย!!!หะมอย!!!ดำเป็นกอรูปสามเหลี่ยม แคมหอย!!!ชิดขาวจนซีด นิ้วที่งอเขี่ยแตดรัวๆ จนผ่องเม้มปาก งอตัวเล็กน้อย เนินหอย!!!หนีบนิ้วหายไปกับกับตูดที่ที่ย่อไปด้านหลัง ขางอ ง่ามขาหนีบมือ กะเปาะนมโดนบีบแน่น ผ่องยืนท่านั้นเกือบ 2 นาที เป็น 2 นาทีที่ผมชักว่าวได้เสียวที่สุด ผู้หยิงเรียบร้อยตัวขาวซีดเล็กๆ ระแวงว่าจะถูกแอบดูตอนอาบน้ำ แต่หื่น!!!จนต้องเขี่ยหอย!!!เขี่ยแตดจนน้ำออก พอผ่องยืนตรง ผมเห็นรอยนิ้วแดงที่กะเปาะนม ผ่องยังคงชะเง้อดูด้านบน ผมไม่ทันเก็บกล้วย!!! รีบเดินกลับห้อง เหงื่อแตก ก่อนเข้าห้องเอากล้วย!!!เก็บในกางเกง ไม่ทันได้รูดซิบ เข้าไปเจอแฟนอ่านหนังสือ เอื้อมมือมาคว้ากล้วย!!!ผมนอกกางเกง ถามผมว่าไปทำอะไรมา กล้วย!!!แข็งเชียว ผมอึกอักไม่รู้จะตอบยังไง เอากล้วย!!!จ่อปากเธอ แฟนผมอมกล้วย!!!เต็มปาก โอย เสียวจะขาดใจ เรื่องราวต่อจากนี้ ทำให้ผมรู้สึกเหมือนขึ้นสวรรค์ ไม่เคยคิดมาก่อนว่าแฟนผมจะใจดีแบบนี้ ผมเลยมีเรื่องแอบดูมาเล่าได้อีกเยอะ

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9

Offline หาคู่สวิง

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1