close buttonclose buttonclose button
ประสบการณ์เริ่มต้น

ประสบการณ์เริ่มต้น

เรื่องเสียว · 28205

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
เรื่อง ที่ผมพิมพ์ขึ้นมานี้ เป็นประสบการณ์ที่เกิดขึ้นจากความต้องการ และอารมณ์ที่ซ่อนเล้นภายใน ไม่กล้าบอกให้คนสนิท หรือเพื่อนๆ รับรู้ แต่ผมก็สามารถกล่อมให้ภรรยายอมทำในสิ่งที่ผมต้องการได้ ถึงแม้จะเป็นเพียงก้าวแรก แต่ผมก็ดีใจมากที่ภรรยาเข้าใจ และไม่โกรธผม เรื่องนี้อาจจะไม่เหมาะสำหรับเพื่อนๆ ที่ต้องการความสะใจ หรืออะไรที่เกินเลยไปมากเกินไป ผมขอเริ่มเลยนะครับ ผมกับแฟน คู่เรา 40 กว่ากันแล้ว ความสวยก็คงเป็นไปตามวัยครับ ผมคิดว่ามันเป็นเรื่องธรรมดา แฟนผมมีบุตรแล้ว อายุขนาดนี้หน้าอกเริ่มคล้อยนิดหน่อย แต่ผิวพันธ์ขาวสวยของเธอยังคงอยู่ อาจจะมีพุงนิดหน่อย สวมใส่ทูพีชคงไม่ดีเท่ากับสาวๆ แน่ แต่ผมก็ยังชอบอยู่ดี ผมจำได้ว่าครั้งแรกที่แฟนสนองตอบความพอใจของผม ตอนนั้นผมไปเที่ยวกัน 2 คน ที่ปากช่อง ต้องขอโทษที่ผมไม่สามารถบอกชื่อรีสอร์ทที่ผมไปพัก ผมเลือกวันเดินทางที่ไม่ตรงกับวันหยุด เพราะคนน้อย และง่ายสำหรับการเริ่มต้นครั้งแรกของแฟนผม ผมตุนเสบียงเครื่องดื่มมึนเมาไว้อย่างเพียงพอ วันนั้นที่รีสอร์ทมีเพียงคู่ผมเท่านั้นที่เปิดห้อง มันเป็นบ้านเล็กๆ แต่ละหลังอยู่ห่างจากกัน มีเจ้าหน้าที่ รปภ.เฝ้าอยู่ด้านหน้า และเป็นคนที่เปิดห้องให้กับผม คืนนั้นผมเริ่มต้นโดยให้แฟนลงสระว่ายน้ำ อ้อ! ก่อนจะลงสระนั้น รปภ.จัดการเปิดไฟแสงสว่างให้ ทั้งที่จริงๆ ผมบอกว่าไม่เป็นไร ไม่ต้องเปิดก็ได้ แสงไฟให้ความสว่างตรงสระพอประมาณ แต่มองออกไปรอบข้างสระก็ยังมืดอยู่ดี ผมสังเกตุจากรอบๆตัว เพื่อความแน่ใจว่าไม่มีใครอยู่ แต่ก็เห็นห้องพักดูเหมือนเป็นห้องพักของพนักงานที่นี่ แต่ก็มืดมิดมองไม่ค่อยถนัด ในส่วนตัวคิดว่ามั่นใจ ไม่มีใครอยู่แล้วแน่นอน เพราะ รปภ.หลังจากเปิดไฟให้เรา ก็เดินออกไปที่ด้านหน้าของรีสอร์ท ผมกับแฟนดื่มด้วยกันเพียงลำพัง เธอสวมทูพีช ส่วนผมก็กางเกงขาสั้นตัวเดียว เราเล่นน้ำกันไปดื่มกันไปใช้เวลาพอประมาณ แฟนผมก็เริ่มมึนนิดหน่อย นั่นแหละเป็นจังหวะที่น่าจะลองทำอะไรตื่นเต้นกันบ้าง ผมปลดชุดทูพีชของเธอออกในสระ แล้วโยนขึ้นมาไว้ด้านบน กลายเป็นผมกับแฟนเราเปลือยกายเล่นน้ำกัน 2 คน อย่างมีความสุข จนกระทั่งเบียร์หมด ผมจึงขึ้นจากสระไปล้างตัวก่อน ผมเดินควยแข็งมาตลอด ผมเรียกแฟนให้ขึ้นมาล้างตัว แฟนผมค่อยๆ ขึ้นจากสระ ผมมองสรีระของเธอแต่ไกล รู้สึกอยากจะเยสเธอซะตรงนั้นเลย เรากอดจูบล้างตัวกันไปด้วย ซึ่งขณะนั้นผมได้ยินเสียงเหมือนใครซักคนแหวกหญ้า หรือเสียงผิดปกติ ผมผละออกจากเธอ เดินสำรวจรอบๆ สระ ทั้งๆ ที่เปลือยกายควยแข็งอยู่อย่างนั้น มองออกไปด้านนอก แต่ก็เงียบกริบ ไม่มีเสียงแล้ว ผมเลยชวนแฟนเดินกลับห้องพัก ระหว่างทางที่เดินผมคิดไปถึงอาดัมกับอีฟเลยนะ เพราะเราทั้งคู่เดินเปลือยกายมาด้วยกันจนถึงห้องพัก คืนนั้นแทนที่ผมจะเยสเธอในห้องนอน ผมกลับดึงเธอออกมา เยสกันหน้าบ้านห้องพักกันเลย ตื่นเต้นมากครั้บ จนรุ่งเช้าตื่นขึ้นมา เราเตรียมตัวเดินทางกลับ แต่ระหว่างที่เก็บสัมภาระ ผมสังเกตุเห็นคนสวน กับคนทำความสะอาด แอบมองผมกับแฟน ซุบซิบกัน ผมเลยบอกแฟนว่ารีบกลับกันเถอะ สงสัยพวกนี้แอบดูเราเมื่อนี้รึป่าว.............นั่นเป็นครั้งแรกของคู่เรา หลังจากครั้งแรกเป็นต้นมา ผมกับแฟนมักจะหาโอกาสทำในลักษณะเดิม ถ้ามีโอกาส แต่เปลี่ยนสถานที่เป็นทะเลบ้าง ในป่าบ้าง ถ้าเป็นรีสอร์ทที่พักตามป่าเขา ผมชอบมาก เคยไปอาบน้ำแร่ธรรมชาติทางเหนือ อาบไปอาบมาก็เยสกันตรงนั้นเลย เพราะเห็นปลอดคนไม่มีใคร จนกระทั่งผมเริ่มเรียนรู้ และรู้จักเพื่อนชายแปลกหน้าทางอินเตอร์เน็ต ผมได้เรียนรู้การคุยแช็ตผ่านกล้องเว็บแคมทางอินเตอร์เน็ต ซึ่งผมเห็นคู่อื่นๆ เยสกันสดๆ ผ่านกล้อง ซึ่งผมเองก็ชวนแฟนมาดูด้วยหลายครั้ง บางครั้งก็เปิดกล้องให้แฟนผมโชว์บ้าง แต่ไม่ให้เห็นใบหน้า เพียงแค่นี้ความต้องการของมันก็ยิ่งไปกันใหญ่ ยิ่งผมได้เห็นเธอแก้ผ้าคุยกับชายอื่นผ่านกล้องเห็นนมอย่างชัด เป็นอันต้องมีเยสกันทุกครั้งหลังจากคุยเสร็จและปิดกล้องกันแล้ว มีอยู่ซัก 2-3 ครั้ง ที่มีชายเดี่ยวชวนคุยผ่านเอ็ม ผมจะปิดไฟในห้อง มีเพียงแสงสว่างจากหน้าจอคอมเท่านั้น แต่ก็สามารถเห็นหน้าอกหน้าใจของแฟนผมได้อย่างชัด ส่วนตัวผมจะอยู่ด้านหลังแฝงตัวในที่มืด ซึ่งชายเดี่ยวที่คุยด้วยไม่รู้ว่าเธอมีสามีเฝ้าคุมอยู่ด้านหลังห่างๆ โดยผมเป็นคนกำกับเธอ ให้ค่อยๆ ถอดเสื้อผ้ายั่วชายเดี่ยว จนเธอไม่เหลือเสื้อผ้าติดกายซักชิ้น บางทีผมก็เปลี่ยมมุมกล้อง ดึงลงมาส่องให้เห็นหีของเธอชัดๆ แต่ผมจะให้เธอปิดกล้องก่อนทุกครั้งที่จะเปลี่ยนมุมส่อง เพื่อให้แน่ใจว่าฝั่งนู้นไม่เห็นหน้าของผมและแฟน ภาพที่ทำให้ผมรู้สึกตื่นเต้นที่สุดก็คือ กล้องที่ส่องระหว่างขาของเธอ โดยเธอกางขาออก แล้วค่อยๆ เอามือลูบไล้ ผมเห็นชายเดี่ยวชักว่าวจนน้ำแตกกระจายไป 2-3 คน ด้วยท่านี้ มันเป็นอะไรที่ผมรู้สึกดีมาก จนปัจจุบันนี้ต้องเลิกเล่น เพราะมีเพื่อนๆ ที่แอ๊ดเข้ามาเยอะมาก ที่สำคัญคือผมกับแฟนไม่สามารถคุยได้กับทุกๆคน ขณะที่เปิดกล้องก็มีเพียงฝ่ายเดียวเท่านั้นที่เรายอมให้เข้ามาส่อง นอกนั้นผมกับแฟนก็ไม่รู้จะทำยังไงเหมือนกัน เพราะพิมพ์ตอบกันไม่ทันจริงๆ ส่วนการเล่นผ่านเว็บก็ไม่สามารถเข้าได้ ผมเข้าใจว่าคงโดนแบนกันไปแล้ว ที่พิมพ์มาทั้งหมด เป็นเพียงประสบการณ์อ่อนๆ คู่เรายังไม่ถึงขั้นที่เจอตัวกันจริงๆ ความจริงผมอยากจะหาที่เป็นคู่ อายุรุ่นราวคราวเดียวกัน แอ๊ดเป็นเพื่อนคุย และมีเพศสัมพันธ์ผ่านกล้อง ไม่ต้องเห็นหน้า เพียงแค่นี้ผมก็คิดว่าเป็นการสวิงเริ่มต้น แบบไม่แลก มีปลอดภัยและสบายใจกันทั้ง 2 ฝ่าย...ขอบคุณนะครับที่อ่านจนจบ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: December 13, 2010, 09:42:28 pm
 (23; (23;

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #2 on: December 14, 2010, 08:37:16 pm
ขอบคุณครับ

Offline yankee

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #3 on: December 16, 2010, 04:44:56 pm
 (1;Thanks.. (5;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #4 on: December 18, 2010, 04:10:18 pm
.... (007; (007; (007;...นางแบบสวยครับ...น่าดูดเม็ดแตด.. (007; (007; (007;