close buttonclose buttonclose button
น้องติ้กค่ะ

น้องติ้กค่ะ

เรื่องเสียว · 45557

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 23, 2009, 12:19:48 pm
ติ๊ก...........กลับจากกองถ่ายละครด้วยความอ่อนเพลีย....เพราะถ่ายมาตั้งแต่เช้าจนเสร็จนี่
ก็เกือบ 5 ทุ่ม โชคดีที่พรุ่งนี้ ไม่มีคิวละครช่วงเช้า...ติ๊กจึงขับรถ....ฮอนด้า ซีอาร์วี.....ที่ซื้อมาด้วยน้ำพักน้ำแรงของ
ตัวเอง....มุ่งหน้ากลับมาที่คอนโด....โดยที่ไม่ได้สังเกตุเลยว่า....มีรถเก๋งขับตามมา.....
..............."....ฮัลโหล....พ่อเหรอคะ...ติ๊กนอนที่คอนโดนะคะ ไม่ต้องเป็นห่วง...."
..............."....แล้วจะถึงรึยังลูก...."
..............."....จะถึงแล้วค่ะ ...อีกนิดเดียวค่ะ....พ่อนอนเถอะนะคะ...."
พอถึงไฟแดง...ติ๊ก..ก็จอด...แล้ววางโทรศัพท์พอดี....แล้วก็มีคนลง....จากรถเก๋งที่จอดข้างๆ....แล้วก็มาที่รถติ๊ก....
อย่างรวดเร็ว....ติ๊กตกใจมาก...แล้วตัวเองก็ลืมล้อคประตูรถ.....
..............."....อยู่เฉยๆนะ....ไม่งั้นกูยิง...."
มันลองเปิดประตูรถดู....พอเปิดได้...มันก็เข้ามานั่งแทนที่....โดยผลักติ๊กไปทางด้านคนนั่ง....พอไฟเขียวมันก็ขับ
รถมุ่งหน้าไปอีกทาง....
..............."....โอ๊ย...อย่าทำอะไรชั้นนะ...ปล่อยชั้นไปเถอะ...จะเอาอะไรก็เอาไป...."
..............."....อย่าพูดมาก...เดี๋ยวยิงแม่งซะเลยนี่...."
ติ๊กปิดปากเงียบด้วยความกลัว.....ปืนกระบอกใหญ่สีมันวับมันจ้องมาทางดาราสาว....ติ๊กมองหน้าหน้าตาดูแล้ว
เหมือนคนใต้หัวหยิกๆ...ผิวค่อนข้างดำ....ตัวผอม.....มันขับรถเร็วมาก....แล้วทางที่มาก็มืดด้วย.....จนรถที่ตามมา
อีกคันนึงหายไปแล้ว....แล้วมันก็จอดรถ......
................"....จะทำอะไร.....พาชั้นมาที่นี่ทำไม....ขอร้องนะอย่าทำอะไรเลย...."
..............."....เงียบ....ตอนนี้ไอ้พวกนั้นไปรอมึงที่โกดังแล้ว...."
..............."....จะทำอะไรชั้นเหรอ...."
..............."....ถามได้ก็จะรุมเย็ดมึงน่ะซี่....แล้วก็ส่งขายมาเลย์....มันให้กูมา 2 ล้าน...แต่กูมีข้อเสนอ...."
..............."....อะไร....."
..............."....กูบอกตรงๆว่าก็อยากเย็ดมึงนะ....แต่กูก็สงสาร...ไม่งั้นมึงต้องไปอยู่ในซ่องที่มาเลย์แน่...."
..............."....อย่านะ...ช่วยติ๊กด้วยนะ....สงสารติ๊กเถอะนะ..."
..............."....ก็สงสารไง...ถึงได้ทำแบบนี้....ที่มาเลย์นะมีแต่ไอ้แขกขี้เย็ด...ซาดิส์ทั้งนั้น...."
..............."....งั้นปล่อยติ๊กไปนะ...."
..............."....ได้....แต่ต้องมีข้อแลกเปลี่ยน....ไม่งั้นมึงก็เตรียมไปเป็นกะหรี่ที่มาเลย์เถอะ...."
..............."....อะไร....บอกมาซี่....."
..............."....กูขอเย็ดมึงทีนึง...."
ติ๊ก...ดาราสาวถึงกับอึ้ง.....แต่ด้วยที่ยังพอมีสติอยู่จึงต่อรอง.....
..............."....ไม่ทำติ๊กได้มั้ย....ติ๊กให้เงินก็ได้...แสนนึงพอมั้ยหรือ 5 แสนก็ได้...."
..............."....กูเข้าใจ....ว่ามึงก็อยากจะเก็บหีเอาไว้ให้ไอ้พระเอกหนุ่ม...เอกรัตน์นั่นใช่มั้ย...."
..............."....ไม่ใช่นะ....เปล่า...."
..............."....กูก็ยืนยันคำเดิม....จะเย็ดหีมึงซักครั้งนึง...."
..............."....เอาเงินไม่ได้เหรอ....ติ๊กให้ล้านนึงนะ...นะ...."
..............."....กูบอกว่าไม่...ไม่งั้นกูก็จะพามึงไปลงแขกแล้วก็เอาไปขายซ่องที่มาเลย์....ว่าไง...."
ติ๊ก...ดาราสาว...โดนยื่นคำขาด...จึงไม่มีทางเลือก....
..............."....ก็ได้....ติ๊กยอม...."
..............."....ก็เท่านั้นแหละ....งั้นรีบไปไม่งั้นเดี๋ยวไอ้พวกนั้นตามมาเจอเข้า...."
มันรีบขับรถเข้าไปในม่านรูดใกล้ๆ....ติ๊กก้มหน้าหลบด้วยความอาย...มันจ่ายเงินแล้วก็รีบพาติ๊กเข้าห้อง....ติ๊ก
มองดูรอบๆห้อง...มันมีกระจกใหญ่อยู่บนเพดาน....ข้างเตียงนอน...แล้วก็ที่หัวเตียง....
..............."....กูรู้ว่ามึงกังวลใจ....เอ้า...นี่...ยานี่จะช่วยมึงได้...."
..............."....ยาอะไรน่ะ....ไม่เอาหรอก...."
..............."....ยาอีน่ะ...มันจะช่วยให้มึงมึนๆเมาๆ....ไม่เอาก็ตามใจมึง....ยังไงมึงก็ต้องโดนกูเย็ดอยู่ดี...."
..............."....ก็ได้....เอามาซี่...."
ติ๊กรับยาไปแล้วก็กินเข้าไป....ไอ้หาญยิ้มอย่างพอใจ....เพราะยาที่ให้กินนั่น...เป็นยาปลุกเซ็กส์อย่างแรง.....
ไม่ถึง 2 นาทียาก็ออกฤทธิ์....เลือดในกายดาราสาวเหมือนจะเดือดพล่าน....มันรุ่มร้อนเร่าร้อนไปหมด.....
..............."....พร้อมรึยัง...."
..............."....เป็นอะไรเนี่ย....ทำไมมันร้อนอย่างนี้...."
..............."....เป็นไง...เงี่ยนละซี่มึง...."
..............."....โอย...ทำไมเราอยากขนาดนี้...."
..............."....มา...ถ้างั้นมาเย็ดกันเลยดีกว่า...อย่าเสียเวลาอีกเลย...."
ไอ้หาญเข้ามากอดซุกไซร้ร่างดาราสาวอย่างหื่นกระหาย....แต่ติ๊กก็ไม่ได้ขัดขืนอะไรเลย....แถมยังกอดรัดตอบ..
มือข้างซ้ายลูบไล้ไปทั่วตัว.....ลูบก้นที่งอนงาม....แล้วไอ้หาญประกบปากกับปาก....แล้วจูบอย่างดูดดื่ม...มือขวา
ก็ลูบอยู่ที่เต้านมที่เต่งตึงแน่นมาก...แล้วก็เลื่อนลงไปที่หว่างขา....ลูบอยู่ที่หี...ซึ่งดูแล้วคงโหนกนูนมาก...ติ๊กสอด
ลิ้นเข้าไปในปากไอ้หาญ....อย่างไม่รังเกียจ....
..............."....แหม....สอดลิ้นเข้ามาก่อนเลยนะ...."
ไอ้หาญและติ๊ก....ผลัดกันดูดลิ้นกันอย่างเมามันส์...น้ำลายเหนียวๆ...ยืด...เยิ้มไปทั้งปาก....แล้วไอ้หาญก็ก้มลง
....เคล้นที่สองเต้า....แล้วก็เลิกเสื้อยืดขึ้น...ติ๊กก็ช่วยถอดมันออกไป...ไอ้หาญเลิกบราเซียขึ้นไป....
..............."....เป็นบุญของไอ้หาญแท้ๆ...ดูซี่หัวนมสีแดงเชียว....อีติ๊ก...จ้วบ..จ้วบ...."
..............."....หาญ....ติ๊กเสียว....โอย....ซี้ด....อย่าดูดนม...."
..............."....เรียก...ไอ้หาญซี่...มึงดูดหัวนมกู...กูเสียว....พูดอย่างงี้..."
..............."....พูดมึงพูดกูเหรอคะ...."
..............."....ใช่...ไม่ต้องมาพูดเพราะกับกู...กูจะเย็ดหีมึงอยู่แล้ว...."
..............."....เย็ดก็เย็ดซี่....ติ๊กก็เงี่ยน....ทนไม่ไหวแล้ว...."
..............."....อยากให้เย็ดหีเหรอ....อีติ๊ก...."
..............."....อยากซี่...ไอ้หาญ...หีติ๊ก...มันคันยุบยิบๆแล้ว...."
..............."....เดี๋ยวซี่....มึงมาดูดควยกูก่อน...."
ไอ้หาญกดไหล่ติ๊กให้นั่งคุกเข่าลง....มันก็รูดซิป....แล้วงัดควยออกมา...ควยมันดีดตัวออกมาจนเกือบโดนหน้าติ๊ก
....มันยาวใหญ่และดำมาก...มีเส้นเลืดที่ปูดโปนมากมาย....หัวควยบาน...เป็นสีม่วงคล้ำ....ดูแล้วน่ากลัวมาก....
แต่ยามนี้...ติ๊กไม่ได้มีทีท่าจะกลัวเลย....กลับเอื้อมมือเล็กเรียวขาว...ที่แสนจะนุ่ม...ไปจับที่ควยไอ้หาญ....ลูบไล้
ไปมาอย่างเอ็นดู....
..............."....จูบมันซี่...แล้วเลียด้วย...."
ติ๊กก็เลื่อนหน้ายื่นริมฝีปากสีชมพูปนแดง.....ไปประทับรอยจูบตรงหัวควยสีม่วงคล้ำ....แล้วก็เลียทีนึง...แผล่บ...
..............."....โอย...ซี้ด...สุดยอด...อีติ๊ก...น้ำกูแทบแตกเลย...ไหนอมตรงหัวควยซิ...."
..............."....ได้ซี่...."
..............."....เม้มริมฝีปากไว้อย่าให้ฟันโดนควยนะ....อีกะหรี่...."
ติ๊กทำตาม....แล้วยังเลยวนรอบหัวควยทั้งที่ยังอมควยอยู่....ทำให้ไอ้หาญเสียวมาก....จับหัวติ๊กกดเข้ามา....จน
ควยเข้าไปในปากเกือบหมด....แล้วไอ้หาญก็กระเด้าปากติ๊กดาราสาวอย่างเมามันส์....ครู่เดียว...ไอ้หาญก็ชัก
ควยออกมาจากปากติ๊ก....ดังบล๊อก...
..............."....โอ๊ย....ไม่ไหวแล้ว....ดูดเก่งชิบหาย....ออกแล้ววววววว....."
ไอ้หาญรูดควยต่อ....น้ำเงี่ยนพุ่งใส่ใบหน้าอันแสนหวานของติ๊ก....ดาราสาว....จนทั่วใบหน้า....แล้วก็เอาหัวควย
มาถูไถบนใบหน้า....ละเลงน้ำเงี่ยนจนทั่ว....
..............."....ดูดน้ำที่ควยกูซี่....เลียให้หมด...."
ติ๊กดูดเลียไปมา...ครู่เดียว...ควยก็แข็งโด่ขึ้นมาอีก....ไอ้หาญผลักติ๊กเบาๆ...ให้นอนหงายลงบนเตียงนอน....แล้ว
ไอ้หาญก็ถอดกางเกงของดาราสาวออกอย่างรวดเร็ว....พร้อมกับกางเกงใน....
..............."....โห....หีแม่งสวยชิบหาย....น้ำเงี่ยนเยิ้มเชียว...."
ไอ้หาญเอามือลูบเนินหี.....แล้วใช้นิ้วกลาง....เขี่ยไปตามร่องหี....ที่ฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน.....แล้วก็เข้าไปแทรกตัว
...ที่หว่างขาของดาราสาว...อย่างรวดเร็ว....มันจับหัวควยมาจ่อตรงร่องหี....แล้วถูไถไปมาตามแนวร่องหี...เอามา
เขี่ยบี้ที่ติ่งแตด....จนติ๊ก....ต้อง....ส่ายสะโพก....ร่อนหีขึ้นมารับ....
..............."....โอ๊ย....ซี้ด...เสียวหีเหลือเกิน....อย่าทรมานติ๊กอีกเลย...."
..............."....กูก็ทนไม่ไหวแล้ว....ขอเย็ดก่อนละนะ...."
..............."....เอาเลย....เย็ดเลย...โอ๊ย..ย...."
..............."....ทำไมหีมันฟิตแน่นอย่างงี้วะ....โอย...ซี้ด...."
..............."....โอ๊ย...ไอ้หาญ...กู...เจ็บหี....โอย...ซี้ด...."
..............."....โอย....หีแม่งตอดควยกูชิบหายเลย.....จะไม่ไหวแล้ว...."
..............."....ก็ติ๊กเสียวหีนี่....โอ๊ย...ซี้ด...เจ็บด้วย...ซี้ด...."
..............."....ก็หีมึงแน่นเหลือเกิน....ดีนะที่น้ำเงี่ยนมึงออกเยอะ...."
ไอ้หาญค่อยๆดันควยเข้าไปจนสุด.....แล้วก็หยุดนิ่งอยู่พักนึง....รอเวลาโจมตี....แล้วไอ้หาญก็ค่อยๆชักควยออก
แล้วก็กระแทกเข้ามา....แล้วก็กระเด้าเร็วขึ้น....
..............."....โอย....ซี้ด...เป็นบุญของไอ้หาญแท้ๆ...ที่ได้เย็ดหีดารา...."
..............."....โอย....ซี้ด....เสียวหี....เย็ดแรงๆ....แรงๆเลย...."
..............."....ดี....ร่านๆแบบนี้ดีกูชอบ....เด้งหีขึ้นมารับด้วย...อีกะหรี่...."
ติ๊กทั้งร่อนทั้งส่ายหี....ขึ้นไปรับการกระเด้าของไอ้หาญ...อย่างเมามันส์...จนก้นไม่ติดพื้น....ไอ้หาญก็เร่งกระเด้า
อย่างไม่คิดชีวิต....ทั้งงัดทั้งเสย....ไม่ถึง 10 นาที....
..............."....โอ๊ย....ซี้ด....แรงๆอีก...ไอ้หาญ...เย็ดเมียแรงๆอีก....น้ำจะออกแล้ว...เร็วๆๆๆๆๆ...."
..............."....ได้ซี่เมียจ๋า....ผัวจะเย็ดให้สุดๆเลย....."
..............."....ผัวจ๋า...เย็ด....เย็ดอีก...เมียไม่ไหวแล้วววววว......."
..............."....กูก็ไม่ไหวแล้ววววว.....ซี้ด.....โอ๊ย.....โอ๊ย.......ออก....แล้ว......"
..............."....ออก....แล้ว....ซี้ด....โอ๊ย...โอ๊ย...."
แล้วไอ้หาญก็ล้มตัวลงนอนทับตัวติ๊ก.......ดาราสาวอย่างหมดแรง....ซักครู่....ไอ้หาญก็อุ้มติ๊กเข้าไป
อาบน้ำในห้องน้ำ....วางติ๊กลงในอ่างอาบน้ำ....แล้วก็เปิดน้ำอาบน้ำให้ติ๊ก...ดาราสาว.....และสำรวจทุกส่วนสัด
อย่างละเอียด....ลูบนม....ล้วงหีเล่น....
.............."....โอย...ซี้ด....แสบหีจังเลย...."
ไอ้หาญดูแล้วว่ามีเลือดไหลออกมาจากหีของ..ติ๊ก.......จึงนึกถึงของตัวเอง....จึงก้มมองดู...เพระารู้สึกแสบๆ....
.............."....โห...ควยถลอกหมดเลย....ดูซี่เป็นแผลเลย...."
.............."....สัญญาแล้วนะ....แล้วจะไปส่งได้รึยัง...."
.............."....ไปซี่....กูพูดคำไหนคำนั้น...."
แล้วทั้งสองก็แต่งตัว...แล้วก็ออกไป...ระหว่างทาง...ไอ้หาญก็พูด....บอกแผนการให้ไม่มีคนสงสัย...ไอ้หาญไปส่ง
ติ๊ก....ที่คอนโดราวๆ ตี 3.....รถจอดใกล้ๆคอนโด....
.............."....ขอจูบอีกครั้งได้มั้ย...คุณติ๊ก...."
ติ๊กไม่พูด....แต่โน้มคอไอ้หาญมาแล้วจูบอย่างดูดดื่ม....แลกลิ้นกันอย่างเมามันส์...ไอ้หาญก็...บีบ...บี้นมสองเต้า
อย่างมันมือ....ติ๊กก้มลง...รูดซิป...แล้วงัดควยออกมาแล้วจูบ...ดูดเลียหัวควย...
.............."....ผมจะไม่ลืมวันนี้ไปชั่วชีวิตเลย...."
ไอ้หาญล้วงมือเข้าไปในกางเกง...เอานิ้วแหย่หี...ชักเข้าชักออก...อีกมือก็บีบเคล้นเต้านม....
.............."....โอย....ไม่ไหวแล้ว....โอ๊ย...ย....โอ๊ย...."
ติ๊กถอนปากออกมาเกือบไม่ทัน....น้ำเงี่ยนมันพุ่งขึ้นสูงมาก..ติ๊กก็เดินลงมา... แล้วไอ้หาญก็ขับรถออกไป.....ไป
จอดทิ้งไว้ตรงแถบชานเมือง........พอเช้าติ๊ก...ก็เข้าแจ้งความ.....ว่ารถหาย.....ที่สถานีตำรวจ.....
..............."....ร้อยเวรคะ...ติ๊ก...แจ้งความรถหายค่ะ...."
..............."....เหรอครับ...เชิญนั่งก่อนครับ...."
ร้อยเวรมองดู...ติ๊ก......ดาราสาว...ดูท่าทางจะอิดโรยมาก......แล้วก็เห็นน้ำอะไรซักอย่าง.....ที่ผม...
บริเวณเหนือใบหู....แต่ก็ยังไม่ได้ถามอะไร....แล้วก็ถามถึงเวลา...สถานที่จอด...ทะเบียนรถ...ยี่ห้อ...รุ่น....
..............."....มองอะไรเหรอคะ..."
..............."....คือมีอะไรติดที่ผมเหนือหูน่ะครับ...เป็นน้ำๆ...."
..............."....อ๋อ....อ๋อ...สงสัยล้างครีมนวดไม่หมด.....รีบไปหน่อย...ยังไงช่วยดูให้ด้วยนะคะ...."
..............."....ไม่ต้องเป็นห่วงนะครับ....ทางเราจะติดตามให้อย่างเต็มที่...."
..............."....รบกวนด้วยนะคะ...."
แล้วติ๊ก....ดาราสาวก็กลับบ้านไป...เพียงครึ่งวัน......ตำรวจก็พบรถจอดอยู่แถบชานเมือง....มีร่องรอยการงัดที่
ประตู....ติ๊กจึงไปดู....รถที่เกิดเหตุ....
..............."....คุณติ๊กครับ...ลองดูซิครับว่าของยังอยู่ครบมั้ย...อะไรหายบ้าง...."
..............."....ก็อยู่ครบค่ะ....ดีจังเลย...."
..............."....จะให้เราขยายผลการจับกุมมั้ยครับ....เราพบคราบอสุจิที่เบาะคนขับครับ...."
..............."....เหรอคะ...เอ่อ...คือ...."
..............."....ถ้ายังไงเราจะได้ลองเอาไปตรวจอย่างละเอียดอีกทีครับ...."
..............."....ไม่เป็นไรมั้งคะ....ติ๊กได้รถคืนก็พอใจแล้ว...."
..............."....ถ้างั้นเดี๋ยวเอารถไปสถานีตำรวจแล้วทำเอกสารนิดหน่อย...แล้วก็เอารถกลับได้ครับ...."
..............."....ขอบคุณค่ะ....สารวัตร...."
เมื่อไม่มีการสืบสวนสอบสวนต่อ....คดีความก็สิ้นสุดลง....แต่ทุกครั้งที่....ติ๊ก.......ดาราสาว...มองดู...
คราบน้ำเงี่ยน...ที่ไอ้หาญทิ้งเอาไว้ให้ดูต่างหน้า...ติ๊ก...ก็รู้สึกเงี่ยนขึ้นมาอีกทันที.........

Offline soravudh

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
Reply #1 on: September 24, 2010, 12:45:28 am
ขอบคุณครับ (16;