close buttonclose buttonclose button
ได้สวิงแบบฟลุ๊คๆ

ได้สวิงแบบฟลุ๊คๆ

เรื่องเสียว · 33409

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 02, 2010, 03:29:32 pm
ก่อนอื่นผมต้องบอกก่อนนะครับว่าผมเพิ่ง จะอายุ 25 ไม่ใช่คนหน้าตาหล่ออะไร รูปร่างอ้วนด้วยซ้ำสูง 178 หนัก 95 แต่มีใจรักในการสวิงชอบนัดสาวๆในอินเตอร์เนตออกไปนอนด้วยกันเป็นประจำแต่ก็ ยังไม่เคยได้สวิงจริงๆซักที โดยผมได้ไปโพสไว้ตามเวบบอร์ดหลายเวบมากก็ไม่เคยมีใครติดต่อมา อาจจะเป็นเพราะว่าอ้วนก็ได้เลยไม่มีใครสนใจ แต่อยู่มาวันนึงมีโทรศัพท์เข้ามาหาผมครับบอกว่าได้เบอร์ผมมาจากในเวบ ถามว่าผมชื่อบอมรึป่าว ผมก็ตอบว่าใช่ครับ พี่เค้าก็บอกว่าเค้าชื่อพี่เต่าสนใจอยากเจอผม และพี่เต่าก็ถามผมว่าที่โพสไว้ว่าอยากสวิงกับคู่มีอายุ จริงรึป่าว ผมก็ตอบว่าจริงครับ เค้าก็ถามผมว่าแล้วไม่รังเดียจหรอ ผมก็ตอบว่าไม่ครับ พี่เต่าก็บอกว่าตอนนี้พี่อยู่ กทม. น้องสะดวกมาหามั๊ย พอดีผมกำลังว่างๆก็เลยตอบตกลง แล้วก็นัดหมายกันโดยให้ผมไปหาที่โรงแรมแห่งหนึ่งย่านถนนตก พอไปถึงผมโทรหาพี่เต่าพี่เค้าก็ให้ผมขึ้นไปหาที่ห้อง พอผมเข้าไปในห้องก็เจอกับพี่เต่าครับ พี่เต่าเป็นผู้หญิงอายุประมาณ 50 รูปร่างอวบๆ ส่วนพี่ผู้ชายอีกคนชื่อพี่ต้นรูปร่างท้วมๆผิวคล้ำๆครับ เจอหน้าผมก็สวัสดีพีทั้งสองคน พี่เต่าก็เชิญให้ผมนั่งลงแล้วก็ส่งเบียร์ให้ผมแก้วนึง ผมก็นั่งจิบเบียร์ไปชวนพี่ทั้งสองคุยไปเรื่อยๆ จนพี่ต้นถามว่าเคยออกสวิงบ่อยไม๊ ผมก็ตอบไปว่าครั้งแรกครับ ปกติผมจะนัดแต่ ญ เดี่ยวออกไปนอนด้วยกัน พี่ต้นก็บอกว่าพี่เต่าชอบให้พูดแรงๆเวลาเอากัน พูดหี พูดควย แล้วพี่เต่าจะมีอารมณ์มาก พอนั่งคุยไปซักพักพี่เต่าก็ลุกไปอาบน้ำผมก็นั่งคุยกับพี่ต้นต่อ พี่ต้นก็บอกผมว่าให้เข้าไปอาบน้ำกับพี่เต่าแล้วเย็ดพี่เต่าในห้องน้ำได้เลย พี่อนุญาต ผมได้ยินอย่างนั้นก็ตื่นเต้นสิครับที่จะได้สวิงจริงๆซะที พี่ต้นบอกว่าเข้าไปได้เลยประตูห้องน้ำไม่ได้ล็อค ผมก็ถอดเสื้อผ้าเดินไปที่ห้องน้ำปรากฎว่าประตูไม่ได้ล็อคจริงๆครับ ผมก็เปิดประตูเข้าไปเห็นพี่เต่ากำลังอาบน้ำอยู่ รูปร่างพี่เต่าดีมากเลยครับขนาดอายุ 50 แล้ว นมยังไม่คล้อยมาก แต่หัวนมค่อนข้างดำคงเพราะผ่านงานมาเยอะ นาผืนน้อยก็ไม่มีขนซักเส้น ผมเดินเข้าไปในห้องน้ำกอดพี่เต่าจากด้านหลังเอาควยแนบไปที่ร่องตูดพี่เต่า แล้วกระเด้าตามร่องตูด ส่วนมือก็จับไปที่นมพี่เต่าซึ่งใหญ่พอดีมือครับ ขนาดประมาณ36 ผมทั้งบีบทั้งเคล้นนานมาก ส่วนปากผมก็ไซร้ซอกคอพี่เต่า พี่เต่าก็บอกว่าใจร้อนจังนะกลัวไม่ได้เย็ดพี่เหรอจ๊ะ ไม่ต้องกลัวคืนนี้พี่จะแบหีให้เย็ดทั้งคืนเลย ผมก็บอกว่าไม่ใช่กลัวหรอกครับ แต่พี่เต่าสวยจนทนไม่ไหวแล้วต่างหาก แล้วพีเต่าก็จับเข้าไปที่ควยขนาด 5.5 นิ้วของผม ผมโดนทั้งรูด ทั้งชัก แล้วพี่เต่าก็นั่งลงเอาปากงับไปที่ควยผมโยกเร็วมากครับ พี่เต่าทำอยู่นานมาก ผมบอกว่า โอ๊ววววววว....เยสสสสสส เสียวจังครับพี่ พี่เต่าดูดควยเก่งมากเลยครับ ผมเสียวควยจัง เสียวจนจะแตกแล้วครับ พี่เต่าก็บอกว่าแตกมาเลยจ๊ะ พี่ชอบกินน้ำควยยิ่งน้ำควยเด็กๆแบบน้องพี่ชอบ โอ้ยยยยย........ไม่ไหวแล้วครับแตกแล้ว แล้วผมก็น้ำแตกใส่ปากพี่เต่าเต็มๆเลยครับ พี่เต่าดูดเลียน้ำควยผมจนหมดไม่เหลือแม้แต่หยดเดียว พอเสร็จแล้วเราก็อาบน้ำจนเสร็จแล้วก็เข้าไปต่อในห้องนอน พอเข้าไปข้างในเจอพี่ต้นกำลังนอนรูดควยอยู่ พี่ต้นบอกว่าแหม ดูดควยกันจนน้ำแตกเลยนะ เต่าพร้อมรึยัง พี่อยากเย็ดแล้ว พี่เต่าไม่ตอบครับแต่เดินขึ้นไปบนเตียงขึ้นเอาควยพี่ต้นใส่หีเลยครับ พี่ต้นก็บอกว่าบอมมาช่วยกันหน่อยสิ ผมเลยขึ้นไปบนเตียงดูดนมพี่เต่าทั้งสองข้าง พี่เต้าร้องครวญครางด้วยความเสียวดังมากครับ โอ๊ววววว ผัวขา ผัวขา ผัวขา เมียจะแตกแล้ว เสียหี เสียวนม โอ๊ววววววววว ไม่ไหวแล้วค่ะแตกแล้ว แล้วพี่เต่าก็ฟุบลงบนตัวพี่ต้นครับ พี่ต้นก็บอกว่าบอมไหวไม๊ มาเย็ดพี่เต่าหน่อยเร็วเด๋วพี่จะเย็ดตูด พี่ต้นก็ลุกขึ้นให้ผมขึ้นไปนอนแทนครับ พี่เต่าก็จับควยผมเข้าหีแล้วแกบอกว่าบอมเย็ดนะพี่ไม่มีแรง ผมก็เด้งจากด้านล่างสวนควยเข้าหีเลยครับ พี่เต่าร้องลั่นเลย โอ๊ววววววววววว แน่นหีจังที่รัก บอมเป็นผัวพี่แล้วนะคะ เย็ดพี่ให้หีบานเลยนะคะ พี่อยากให้บอมเย็ดทุกวันเลย ผัวขา โอ๊ววววววววววววว พี่เต่าร้องได้เท่านั้นพี่ต้นมาจากไหนไม่ทราบกดตัวพี่เต่าครับ เอาควยเข้ารูดตูดพรวดเดียวมิดเลยครับ พี่เต่าร้องลั่น โอ้ยยยยยยยยยยยย เบาๆหน่อยสิคะผัวขาเมียเจ็บนะ พี่ต้นก็บอกว่าเด๋วก็มันแล้วจ๊ะเมียจ๊ะ ผมรู้สึกได้เลยครับว่าควยพี่ต้นเข้าตูดพี่เต่าแล้วมาสีกับควยผมที่อยู่ในรู หี โอ๊ววววว แน่นหีแน่นตูดจัง พี่เต่าร้อง เย็ดเลยค่ะผัวขา เย็ดเลยค่ะที่รัก เมียอยากโดนเย็ดสองรูพร้อมกัน โอ๊ววววววววววววววววววว เยสสสสสสส มันหีจริงๆ ไม่ผิดหวังเลยที่โทรเรียกบอมมา ที่รัก โอ๊วววววววว สุดยอดค่ะที่รัก ผัวขาเสียจังค่ะ โอ๊วววววววววววววววววว เมียจะแตกแล้ว ผมก็จะแตกแล้วครับรอผมด้วยนะครับ ผัวก็จะแตกแล้วเหมือนกันจ๊ะเมียจ๊า เยสสสสสส โอ๊ววววววว เยสสสสสส เยสสสสสส อ๊ายยยยยย ไม่ไหวแล้วแตกแล้วค่อผัวขา เมียน้ำแตกอีกแล้ว พี่ต้นก็บอกว่าผัวก็น้ำแตกแล้วเหมือนกันจ๊ะเมียจ๊า รูตูดเมียฟิตมาก พี่ทั้งสองแตกไปแล้วผมเย็ดต่อไปอีกสี่ห้าที่ก็แตกเต็มถุงยางตามไปติดๆครับ สุดท้ายคืนนั้นผมอยู่กับพี่เต่าพี่ต้นถึงเช้า เย็ดพี่เต่าไป 4 ครั้งจนหมดแรงเลยครับ แล้วหลังจากนั้นพี่เต่ากับพี่ต้นมา กทม.ทีไรก็จะโทรเรียกผมไปร่วมเย็ดด้วยทุกครั้งครับ ถ้าคู่ไหนสนใจใช้บริการหนุ่มอ้วนๆก็ติดต่อได้ครับ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
    • View Profile
Reply #1 on: December 03, 2010, 08:35:39 pm
 (64; (41;