close buttonclose buttonclose button
เมา

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 01, 2010, 09:24:29 am
เรื่องสวิง มีมานานมากแล้ว แต่ส่วนมากจะปกปิดกัน เพราะกลัวเรื่องขนบธรรมเนียมประเพณี คิดไปแล้วก็ ถือว่าเป็นการเห็นแก่ตัวมากที่สุด ยกตัวอย่างเช่น สามีอายุ 28 ภรรยา 25 วันหนึ่งสามีเกิดอุบัติเหตุ นกเขาไม่ขัน แล้วทุกท่านที่อ่านแล้วคิดว่าจะให้ภรรยารอจนดีขึ้น หรือจนตายไปกระนั้นหรือ ครับ ผมอีกคนที่สนใจแบบสังคมฝรั่งคือให้อิสระต่อกัน แต่ต้องอยู่ในขอบเขต และไม่ทำให้อีกฝ่ายเดือดร้อนและต้องรักกัน เข้าใจกัน และผลที่ได้คือ เราสามีภรรยา ไม่เคยมีเรื่องขัดใจกัน อยู่กันอย่างมีความสุข และเรื่องเซ็กส์เราก็ดีมาก ผมอายุ 46 ภรรยา 40 ยังสวย สาวอยู่ อยู่ด้วยกันมาแล้ว 20 ปี ที่น่าภูมิใจมากที่สุดคือ สมบัติทุกชิ้นที่เรามีตอนนี้ ได้จาก หยาดเหงื่อแรงกายของเราทั้งสอง อยู่กันมาตั้งแต่บ้านเช่า ขี่จักรยานไปทำงาน จนถึงทุกวัน มีบ้าน มีรถ และหลาย ๆ อย่าง ซึ่งที่เราได้มาทุกวันนี้ ด้วยพลังใจที่เราทั้งสองมี และที่สำคัญเรื่องเซ็กส์ก็เป็นตัวประกอบที่ดีมาก ทุกวันเราเลิกงานจะรีบกลับบ้านไปหากัน ไม่มีนอกมีใน มีอะไรเล่าสู่กันฟัง แต่ผมยอมรับว่า ผมปกปิดเธอเรื่องสวิง เพราะอายไม่กล้าพูด กลัวต่าง ๆ นานา ทั้ง ๆ ที่ผมรู้เรื่องสวิงมานานมากตั้งแต่หนังสือไทยเพลบอย เราต่างสัญญากันว่าถึงแม้เราจะให้อิสระแก่กัน และถึงแม้อะไรจะเกิดขึ้น เราจะมีกันและกัน และทุกสิ่งทุกอย่างที่ทำให้เรามีความสุข เราจะโอเค ผมอ่านเรื่องสวิงทุกวัน ผมยอมรับว่าการอยู่ด้วยกัน นาน ๆ ประกอบกับอ่านเรื่องสวิงบ่อย ๆ ทำให้ผมอยากจะเปลี่ยนรูปแบบ เปลี่ยนบรรยากาศ หรือเปลี่ยนรสชาดดูบ้าง โดยอยากเห็นผู้ชายคนอื่นมองเธอ แต่งตัวยั่วตาเสือป่า หรือแม้แต่เธอลองเอากับคนอื่นดู แต่ก็ได้แต่คิดเพราะกลัวเธอจะเสียความรู้สึก มีครั้งหนึ่งผมพาเธอไปชอปปิ้งที่ในเมือง เห็นเขาใส่กระโปรงสั้นแล้วสะกิดเธอดู เธอถามว่าชอบเหรอผมก็บอกว่าดูดี แล้วเราก็หาซื้อชุดกระโปรงสั้นให้เธอ เธอขอตัวเปลี่ยนในรถ โอ้โฮ สุดยอดครับ ผมเกิดแข็งทันที คนหลายคนมองดูเธอผมตื่นเต้นมาก แต่ผมก็อยากเห็นเธอลองสักครั้งอีกนั่นแหละ เมื่อเดืนที่ผ่านมาเพื่อนชวนไปดื่มที่บ้านพัก ดื่มกันหลายคนในที่สุดก็เหลือเรา 3 คน คือเพื่อน ผมและภรรยาผม ที่เพื่อนยังไม่ให้กลับบ้าน เพราะบ้านอยู่ห่างกัน 3 กม.และอีกอย่างมันอยู่คนเดียว สังเกตดูแล้วว่ามันเมาพอดู และภรรยาผมก็เมาพอดูเหมือนกัน ในใจผมก็นึกอยู่ว่าอยากให้เพื่อนอึ๊บภรรยาสักครั้ง แต่ก็ไม่กล้าพูด ทั้งที่เราสามคนสนิทกันมาก แบบพูดอะไรก็ได้ บ้านพักของเพื่อนเป็นบ้านไม้ ห้องนำรอบด้วยสังกะสี อยู่นอกตัวบ้าน ด้วยอุปาทานของผมเอง สิ่งที่ผมใฝ่ฝันว่าอยากเห็นภรรยาโดนเอาสักครั้ง มันกลับเกิดขึ้นเองโดยที่ผมไม่เคยคิดและไม่ได้ตั้งตัวเลย เมื่อผมขอตัวเข้าห้องน้ำเพื่อนก็บอกว่า เออ กูก็จะเข้าเหมือนกัน เอ้า มึงเอาในห้องน้ำ กูข้างนอกวะ ว่าแล้วมันก็ขยับไปอีกทางผมยืนที่หน้าห้องน้ำ ยังไม่เข้าไป แอบสังเกตดูมัน มือข้างหนึ่งของมันดันต้นมะม่วง มืออีกข้างงัดดอออกมาปล่อย ตรงที่มันยืนอยู่นั้น ติดหน้าต่างชั้นล่างของบ้าน ผมนึกยังไงไม่รู้ ย่องมาที่ห้อง ที่เรานั่งดื่ม ผมตัวสั่นและสับสน เมื่อภาพที่ผมมองเห็น ภรรยาผมมองออกตามช่องหน้าต่าง ดูเพื่อนผมฉี่จนเสร็จ ผมสั่นงกๆ เข้าห้องน้ำและออกมา จิตใจเริ่มคิดหาวิธี มั่นใจในความรู้สึกว่า เธอต้องมีใจอยากแน่นอน แล้วดื่มต่อ ผมแปลกมาก แทนที่จะเมาหนัก กลับไม่เมา จ้องแต่จะหาวิธีการให้สองคนอึ๊บกัน แต่ยังคิดไม่ออก เราะยังไม่ได้เกริ่นอะไรเลย อีกอย่างสองคนก็ไม่รู้เรื่องด้วยประมาณ 30 นาที่ ภรรยาผมขอเข้าห้องน้ำ ผมบอกให้เพื่อนพาเธอไป เพื่อนมันก็บอกว่าเออ กูก็ปวดเหมือนกัน ผมก็พูดว่า กูด้วย แต่คราวนี้ ผมอ้อมไปอีกทาง โดยอ้อมตัวบ้านไปด้านหลัง อ้อมไปทางห้องน้ำแอบอยู่ที่มุมบ้าน มองดูภรรยาเข้าห้องน้ำ ห่าง ที่ผมแทบชอคอีกก็คือ เพื่อนมันมองลอดช่องตะปู ดูภรรยาผม แถมมืออีกข้างรูดควยไปมา ผมรีบมานั่งที่เดิม เมื่อทั้งสองกลับมานั่ง ผมเร่งรินเหล้า และบอกว่าจะรีบกลับ แล้วในที่สุดภรรยาก็เมาและหลับคาวง ผมและเพื่อนพยุงเธอมาขึ้นรถ ผมชวนเพื่อนมาด้วย ขณะมาตามทาง ภรรยาอ๊วกเต็มรถ เต็มเสื้อผ้าของเพื่อนผม ถึงบ้านผมพยุงเธอนอนมี่พื้น เปิดไฟนอกบ้าน ข้างในไฟริบหรี่ ให้เพื่อนถอดเสื้อผ้า ผมเอากางเกงขาสั้นให้เพื่อนใส่ ผมบกว่าช่วยกูก่อนเพื่อน มองเข้าไปดูภรรยาที่อญุ่ในบ้าน นอนแบบไม่เป็นท่า ผมตัดสินใจถามเพื่อนว่า เฮ้ยมึงรักกูไหม มันบอกว่าไอ้บ้ากูรักมึงมากเว้ย แล้วสัญญานะว่าจะเป็นความลับมันเออ แล้วบอกว่ากูให้ทำอะไรก็ทำนะ มันบอกได้ แล้วค่อย ๆ จัดแจง ปลดกระดุมเสื้อภรรยาออก ชุดชั้นในลายดอก ชูชัน เพื่อนมันตะลึง และผมให้มันค่อย เช็ดตามหน้า ลำตัว สังเกตดูมันหายใจดังฟืดฟาด ผมค่อย ๆ ถอดกระโปรงออก ตอนนี้ผมแข็งเป็นท่อนเหล็กเลย แต่ก็ยังหวั่นกลัวเธอตื่นและโวยวาย ดึงแขนเพื่อนออกมา บอกให้เพื่อนรออยู่ห่าง เผื่อมีอะไรจะได้แก้ไขทัน ผมเข้าไปหาภรรยาดึงกางเกงในลงและดึงออก ขณะนั้นผมเงี่ยนจัดเพราะเพื่อนยืนห่างไม่ถึง 5 เมตร แหย่ลิ้นลงลองดู เธอไม่มีอาการ เปิดเสื้อในขึ้น โอ้โฮ ขนาดเมา เต้ายังเต่งตึง ผมแหย่ลี้นที่จิ๋มอีกครั้ง คราวนี้มีน้ำเมือกไหลออกมาเล็กน้อย สะโพกเธอขยับนิด แต่ยังนอนแผ่หลา ผมเดินห่างออก เพื่อนผมพูดอะไรไม่ออก ผมบอกให้มัน ตามเข้าไปผมดึงแขนให้มันตามเข้าไป แล้วขณะที่ผมลงลิ้นนั้นเอง ผมเอื้อมมือมาดึงแขนมันให้นั่งลง จับมือมันมาครำที่จิ๋ม แล้วเคาะหลังมันเบาๆ ไม่รอช้า มังกรยักษ์ ก็ แหวกทะลวง เข้าจิ๋มเมียผม แบบรวดเดียวมิดด้าม ทุกอย่าง ดำเนินไปตามบทเพลง ผมออกมายืนดูห่าง ๆ ประมาณ 30 นาที เพื่อลุกออก ภรรยาผมเปลี่ยนท่านอนเป็นนอนตะแครง เหตุการณ์นั้น ผมเพื่อน มีความสุขมาก ส่วนภรรยาผม ก็ได้ไปขอโทษเพื่อนที่อ๊วกใส่ แต่ไม่รู้ว่า เธอรู้หรือเปล่าว่า จิ๋มของเธอโดนควยเพื่อน แหย่และพ่นพิษถึง 3 ครั้ง ...วี

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: December 01, 2010, 03:48:43 pm
 (64; (64;

Offline birdrock

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #2 on: December 07, 2010, 04:18:10 pm
 (21; cool

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: December 18, 2010, 04:22:54 pm
(007; (007; (007; (007; (007; (007;