close buttonclose buttonclose button
อดใจไม่ไหว

อดใจไม่ไหว

เรื่องเสียว · 27786

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 29, 2010, 03:29:08 pm
ผมเป็นคนที่มีใจสวิงมานาน ชอบมากเลยเข้ามาเวปนี้ได้ช่วยคู่มาสัก10ครั้งและไม่นานมานี้ผมได้รู้จักสาว คนหนึ่งในนี้เธอมีความคับข้องใจเรื่องสวิง เราคุยกันจนสนิทเธอบอกว่าสามีแกอยากสวิงแต่เธอไม่ชอบไม่รู้จักยังอายทำอย่าง ไร สมมุติว่าเธอชื่อสงนะ ส.สนใจว่าเขาอายกันไหมอยากทำได้เพื่อสามีที่รักผมเลยบอกส.ว่าจะพาไปดูผมเลย ติดต่อคู่ที่เคยช่วยกันเขาบอกพอดีเลยเขากำลังจะออกกับคู่และชายเดียวไปดูได้ ผมเลยบอกว่าส.เป็นภรรยาผมอยากชวนไปดู ผมเลยลองชวนส.ไปเธอก็ตกลงโดยผมบอกว่าเราแกล้งเป็นแฟนกันนะเพราะเขาจะไม่ให้ คนนอกดูเธอok. เรานัดเจอกันที่เมเจอร์รัชเเราเจอกันครั้งแรกดูส.ประหม่าเล็กน้อยสวยสมวัย หุ่นดีจนผมคิดฟุ้งซ่านขนาดอายุส.42แล้วผ่านการมีบุตรยังดูดีอยู่ เราคุยกันสักพักเราก็ไปตามนัดที่ร้านอาหารแห่งหนึ่งเราไปเจอคู่อี2คู่กับ หนุ่มคนหนึ่งนังรออยู่แรกเราก็ดูเขินๆกันพี่จ.ผู้ชายมากับพี่ป.ผู้หญิงที่ผม ช่วยชมว่าแฟนผมสวยดูส.ก็ค่อยหายตระหนกเล็กน้อยส่วนอีกคู่ชื่อพ.กับน.ก็ดูดี โดยมีน้องชายเดียวชื่อย.ค่อยคุยนำทาง เราทานกันสักพักใหญ่พี่จ.บอกว่าเปิดไว้2ห้องน้องไปอีกห้องนะตามสบาย มันเป็นโรงแรมแบบห้องเปิดถึงกันได้ตอนเดินไปผมขอจับมือส.ดูส.ตื่นๆอยู่ผม ปลอบว่า"ไม่มีไรมาขั้นนี้แล้ว"เราเข้าไปอีกห้องหนึ่งสักพักพี่จ.ก็เคาะประตู ที่เปิดถึงกันผมเลยไปเปิด พี่จ.บอกว่าไปอาบน้ำซิชวนแฟนไปอาบด้วยไม่ต้องอายอะไรแฟนกันนี่แบบพี่จ.คงนึก ว่าเราอยากเปลี๋ยนบรรยากาศผมชวนส.ไปอาบส.พอเข้าห้องน้ำส.เข้ามากอดผมบอกว่า ทำไงดีดูเสียงเธอสั่นๆผมบอกเดี๋ยวผมอาบส.ก็รอแล้วกันผมถอดเสื้อผ้าออกส.แอบ มองเล็กน้อยผมเลยแกล้งโชว์บอกส.ช่วยแกะถุงสบู่ให้หน่อยส.แกะและส่งให้ผมบอก อาบไหมส.สั่นหน้าผมอาบจนเสร็จผมบอกส.อาบซิส.บอกไม่ผมเลยบอกว่างั้นถอดผ้าเอา น้ำพ่มตัวแกล้งว่าอาบส.ยอมผมดูส.ค่อยถอดเสื้อผ้าศ.ขาวสวยมากผมมองแว๊บๆส.บอก มองไรส.เอาน้ำมาูตามแขนล้างหน้าแล้วเราก็เดินออกมาเรามานั้งดูอีกห้องที่ตอน นี้กำลังเล้าโล้มกันโดยพี่จ.ไปเล้าโล้มน.โดยมีน้องย.คอยช่วยทั้งหมดดูช่วย กันอย่างสนุกผมแอบมองส.ดูเธอตั้งใจดูผมเห็นแล้วเลยกอดเธอเล็กน้อยตอนนั้นเะอ ใส่ผ้าเช็ดตัวผมเลยบอกห่มผ้าซิเะอเลยนอนห่มผ้าตามองอีกห้องผมค่อยมุดผ้าบอก หนาวไอ้นั้นผมแข็งแักผมแกล้งกอดเบาๆส.บอกหนาวเธอตะแคลงเลยไอ้นั้นไปโดนก้น เธอผมได้กลิ่นหอมๆจากผมทนไม่ไหวเลยหอมที่ผมศงหันมาผมบอกผมหอมดีนะส.มองหน้า ผมผมเลยอดใจไม่ไหวไซร์เะอๆเะอคงได้ทีดิ้นเล็กน้อยผมดึงผ้าเช็ดตัวออกโอช่าง งดงามเเราเล้าโล้มกันพักใหญ่ผมเลียหม้อเธอจนครางลั่นห้องน้ำเยิ้มออกมาผมขอ ศ.บอกน่านะศงบอกใส่ถุงนะผมบอกได้อยู่แล้วผมใส่เธออย่างไม่ยั้งแต่ด้วยความ ที่เธอดูสวยถูกใจเลยออกเร็วไปหน่อยเรานอนกอดกันสักพักพี่จ.เดินมาโดยแก้ผ้า บอกผมว่าพี่ป.ให้ไปช่วยหน่อยผมเลยเดินไปผมต่อกับพี่ป.สักพักน.ก็มาเอามือผม ไปจับนมขณะที่น้องย.กำลังซอยท่าหมาอยู่ผมได้ยินเสียงส.ครางเลยหันไปดูพี่จ. กำลังอัดส.อย่างเมามันผมช่วยพี่ป.กะน.จนเสร็จน.กะย.ก็มาขอผมว่าอยากกะแฟนคุณ จังผมบอกยังไม่พร้อม
ผมเดินมาพี่จ.กำลังอัดส.ท่าหมาอยู่สักพักพี่จ.ก็ขมิบก้นสักพักดึงออกมาพี่ จ.บอกขอโทษผมบอกอดไม่ไหวน้องน้ำนี้เต็มถุงเลยส.นอนหันหลังผมเลยเข้าไปกอด ศร้องไห้ผมขอโทษศงบอกไม่เป็นไรเราต่อกันอีก2ยกแบบสุดๆเป็นครั้งแรกที่ผมมีอา รมณืร่วมมากพอเช้าเราแยกกันผมขอติดต่อส.แต่ส.บอกจบเถอะผมกลับมาบ้านนอนคิด ถึงเธอมากผมผิดมากไหมที่ทำลงไป ผมขอโทษส.ครับถ้าได้อ่านผมอดไม่ไหวจริงๆและอยากจะบอกว่าผมรักส.มากๆครับขอ โทษโปรดติดต่อกลับนะครับ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: November 29, 2010, 03:49:09 pm
(2; (2; (2; (2; (2; (2; (2; (2; (2; (2; (2;

Offline Jubjang1

• Full Member
    • เสียว: 1
Reply #2 on: November 29, 2010, 07:21:02 pm
ขอบคุณมากครับ