close buttonclose buttonclose button
พาแหม่มเข้าป่า

พาแหม่มเข้าป่า

หนูอยากลองของ · 33284

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 20, 2009, 09:47:57 pm
ผมมีเรื่องจะเล่าให้เพื่อนๆฟังอีกหนึ่งเรื่องครับ คือผมได้รู้จักกับครูสอนภาษาอังกฤษชื่อ แคลร์ เธอมาใช้บริการที่สระน้ำที่ผมทำงานอยู่บ่อยๆจนเราสนิทกัน และเธอก็เสร็จผมในที่สุด เธออายุ 25 ครับ กำลังดีนมใหญ่ตูดใหญ่ผมทองตาม spec ผม เรื่องกลิ่นสาวของเธอไม่ต้องพูดถึง ครับ ผมสำรวจมาแล้วทุกซอกทุกหลืบของเธอก็ว่าได้ ขณะที่ผมพิมพ์นี่ เธอกำลังนอนหลับหลังจาก ที่เจอไอ้หนูผมไปหลายยก คงเพลียเพราะเสียแรงขย่มไปเยอะ น้ำเธอแตกเยอะดีจริงๆครับ พอดีเมื่อสองอาทิตย์ก่อนผมได้มีโอกาสรู้จักกับลินดาครับ เธอเป็นเพื่อนของแคลร์ หน้าตาสวย คล้ายดาราเลยครับ ทำงานเป็นอาสาสมัครดูแลเรื่องชะนี อยู่ที่อุทยานแห่งชาติในเมืองไทย ผมไม่ขอบอกชื่อนะครับ หุ่นลินดาผมเห็นแล้วแข็งทันทีเลยครับ เพราะเอวเธอคอดตะโพกผาย ตูดใหญ่แถมยังงอนเช้งอีกครับ แต่นมเล็กกว่าแคลร์ ท่าทางเธอหยิ่งๆครับ ไม่ค่อยยอมคุยกับผม แต่ผมเชื่อว่ากลิ่นสาบสาวของเธอคงไม่เบาทีเดียวครับดูจากกางเกงยีนล์สีซีดรัดรูปที่เธอใส่รัดรั้ง เป้าจนเห็นเป็นร่องบนเนินสามเหลี่ยมอวบขนาดฝ่ามือ ส่วนข้างหลังตะเข็บกางเกง มันซุกหาย เข้าไปในร่องตูดเลยครับ ทำให้ผมนึกถึงแผนที่จะฉกกางเกงในที่เธอกำลังใส่ มาชื่นชมให้ได้ เลยครับ เราเดินป่ากันมี เป้สะพายหลังคนละใบ มีลินดาเป็นคนเดินนำ ระหว่างที่เดิน เราต้องคอยดูทาก แต่ผมนั้นคอยมองดูแต่ตูดลินดาที่อยู่ข้างหน้า บางที เห็นกางเกงในสีดำผ้าฝ้าย ที่เวลาเธอเดินแล้วขอบมันแลบออกมาตัดกับผิวขาวอมชมพูของเธอแล้วมันให้อารมณ์ดีเหลือเกิน ครับ แต่ผมก็ต้องคอยช่วยระวังแคลร์ด้วยครับ ในที่สุดเราก็มาถึงที่พักของอุทยาน เป็นบ้านไม้ชั้นเดียวยกพื้นมีสองห้องนอน หนึ่งห้องน้ำ อากาศเริ่มเย็น ผมจึงแกล้งทำเป็นเพลียแล้วขออาบน้ำก่อน ทั้วสองสาวคุยและดื่มกันเพลิน อยู่ข้างนอก ผมจึงถือโอกาสสำรวจเป้ของลินดาที่วางอยู่บนเตียงในห้องนอน เจอกางเกงในแบบ บิกินนี สีน้ำตาลขอบลูกไม้เล็กๆ มีโบว์เล็กๆข้างหน้า กับ สีน้ำเงิน และ เป็นลายๆ รวม สามตัว สภาพ 80 % นอกนั้นก็เป็นเสื้อผ้าอื่นๆที่ ผมไม่สนใจ ผมเดินกลับมาที่ห้องนอนของผมพร้อมกับสูดดมกางเกงในของลินดาด้วยความซะใจ เจ้าโลกผมแข็งโด่เพราะเงี่ยนเต็มที่ แต่ก็ผิดหวังเล็กน้อยที่กางเกงในทั้งหมดยังไม่ได้ใช้ มีเพียงกลิ่นตัวของลินดาติดอยู่บ้าง แต่ก็หอมชื่นใจดี ผมอาบน้ำอัดบุหรี่ในห้องนอนของผมกับแคลร์ ด้วยใจระทึก ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ คืนนั้นผมเอาแคลร์ อย่างเผ็ดร้อนจนเธอสงสัยว่า ทำไมผมมีแรงเหลือ เยอะจัง ก็เวลาผมเอาแคลร์ผม นึกถึงลินดาและกลิ่นหม้อของเธอ โดยเฉพาะท่าหมาที่ผมทำให้แคลร์ แบบสุดๆจนเธอเผลอร้องดัง แบบลืมตัวด้วยความเสียว ผมนึกถึงตูดของลินดาครับ อากาศหนาวๆ นี่เราเอากันจนเหงื่อซึม ห้องสั่น ไม่รู้ว่าลินดาจะนอนหลับหรือเปล่า เธอคงรู้สึกเงื่ยนบ้างน่าผมนึก เพราะผมได้ยินเสียงเธอ เดินเข้าๆออกห้องน้ำ คงหากางเกงในหรือไม่ก็ล้างหม้อ แต่ผมไม่กลัาออก ไปเพราะกลัวเธอจับพิรุธได้ เลยนอนหลับไปจนเช้า วันรุ่งขึ้นผมเอากางเกงในของลินดาที่ผมฉกมาสีน้ำตาล SIZE UK 14 HIPS 99cm 39 In มาใส่ ส่วนลินดาใส่กางเกงยืดสีดำสบายๆ เรานั่งจิบกาแฟ เธอดูหน้าแดงๆ เวลาผมมองเธอ ผมก็ทำเฉยๆ เพราะรู้ว่าถ้าเธอไม่ใส่กางเกงในตัวเก่าเธอก็ไม่ใส่อะไรข้างในเลย หลังจากอาหารเช้า ลินดาขอตัว กลับไปเปลี่ยนชุดก่อนเราจะเดินป่าไปดูชะนี ผมแกล้งทำเป็นลืมของในบ้าน แคลร์ให้ผมไปเอา ผมแอบเข้าไปสำรวจห้องลินดา แต่ไม่พบกางเกงในสีดำ แสดงว่าเธอต้อง กำลังใส่อยู่ ผมเห็นกางเกงยืด ของเธอที่วางอยู่บนเตียงจึงหยิบมาดมตรงเป้าซึ่งมีกลิ่นฉี่ และสาบหม้อ ของลินดาจนทนไม่ไหวต้องรีดพิษออกไอ้หนูและป้ายไว้ตรงเป้ากางเกงของเธอเป็นที่ระลึก มันสะใจที่ผู้หญิงสวย sexy และหยิ่งแบบลินดาโดนผมแกล้งจนต้องใส่กางเกงในตัวเก่า เรากลับมาถึงที่พักตอนบ่าย ผมได้ยินเสียงลินดาซักผ้าในห้องน้ำคงเป็นกางเกงในของเธอ ส่วนผมกับแคลร์ของตัวไปเดินเล่น กลับมาผมเห็นลินดาใส่กางเกงยืดสีดำ ที่ผมกระฉูดไว้ตรง เป้าเมื่อเช้า ข้างในเธอคงไม่ได้ใส่อะไรและสวมเสื้อยืดหลวมๆคลุมปิดหม้อไว้ ไอ้หนูผมแข็งทันทีที่เห็นเธอใส่กางเกงตัวนั้น เราคุยกันหลังจากรับทานอาหารมื้อเย็น ลินดาเริ่มดูเป็นกันเองและยอมคุยกับผมมากขึ้น คืนนั้นผมพยายามที่จะมอมเบียร์เธอ และขออึ๊บเธอก่อนกลับ ไอ้หนูผมพร้อมตลอดเวลาผมพาแคลร์ไปนอนที่ห้องเพราะฤทธิ์ยา นอนหลับที่ผมผสมให้เธอทานเมื่อตอนหัวค่ำ ส่วนลินดานั้นเจอเข้าไปหลายขนานทั้งยาอี ยาปลุกเซ็กซ์ จนเธอตาเชื่อมและหัวเราะทุกครั้งที่ผมคุยกับเธอ อากาศเริ่มเย็นผมนั่งเบียดเธอ และพยายามล้วงลูบไล้จนหัวนมเธอขึ้นเป็นเม็ดทะลุเสื้อยืดออกมา ให้ผมล้วงบี้เล่นสนุกมือ ทั้งสองข้าง ผมจูบเธอจากข้างหลังบริเวณซอกคอกลิ่นสาบเธอช่างยั่วผมจน ต้องจับเธอพลิกตัว มาจูบปากพร้อมกับล้วงมือไปใต้กางเกงยืดของเธอ จนมือกุมหม้ออุ่นๆของลินดาที่เริ่มชื้นและเปียก ลื่นมือ ผมประคองเธอขึ้นไปที่ห้องของเธอ พร้อมกับค่อยๆถอดเสื้อผ้าของเธอออกทีละชิ้นก่อนที่ ไซร็และดูดเธอจนทั่ว ก่อนจะซุก หน้าลงไปบนเป้ากางเกงของเธอซึ่งมีกลิ่นแรงมาก จากสารพัด กลิ่นที่หมักหมมมาตั้งแต่เช้า หม้อของลินดาอวบหยุ่นมีขนไหมนุ่มเนียนมือ และตอดรัดดีมากกว่า ของแคลร์ ผมเอากางเกงในสีน้ำตาลของเธอที่ผมใส่ถอดให้เธอดมและยัดปากเธอ เธอขบกัดแน่น ด้วยความเสียวขณะที่ผมกำลังใส่ท่าหมาจากข้างหลังอย่างไม่ยั้ง จนลินดาน้ำตาเล็ด ก่อนที่เอาดุ้นของผมสลับยัดใส่ปากเธอให้เธอได้ลิ้มรสน้ำของเธอเอง อยากทำเป็นหยิ่งนัก ผมพยายามกดตัวของเธอลงราบกับเตียงเพื่อให้ตูดงอนของเธอลอยโด่งขึ้นมาเพื่อเอาลินดา ทางตูดแบบที่เคยคิดไว้ตั้งแต่วันแรก กว่าจะเข้ามิดด้ามผมต้องใส่ปลอกนำ และคลึงอยู่นานจน เธอร้องไม่เป็นภาษา ก่อนที่ผมจะจับเธอตะแคง และต่อด้วยเอาเธอทางข้างหน้าขาชี้ฟ้า แถมยกล้อ อีกรอบ เป็นอันเสร็จพิธี ผมบอกเธอให้เก็บเรื่องนี้เป็นความลับของเราสองคนอย่าให้แคลร์รู้ เธอพยักหน้า เรากอดกันจนเช้าผมจึงเก็บเสื้อผ้าของผมที่ถอดกองไว้ พร้อมกางเกงยืดของเธอ มาไว้ในเป้ผม แล้วไปล้างตัวมานอนกอดแคลร์ เราตื่นกันเกือบเที่ยงผมเอาแคลร์อีกรอบกันเธอสงสัยก่อนเดินทางกลับ คุ้มจริงๆครับ ทริปนี้

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • View Profile
Reply #1 on: December 23, 2009, 11:02:19 pm
 (1; (1; (1;