close buttonclose buttonclose button
คุณนาย นายคุณ

คุณนาย นายคุณ

เรื่องเสียว · 99813

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 25, 2010, 10:03:52 am
พี่เส (นามสมมติ) สูง 179 หนัก 82 อายุ 47 คนกรุงเทพ เชื้อ จีน ผิวขาว
พี่นารี (นามสมมติ) สูง 168 หนัก 65 อายุ 45 ผิวขาว นมใหญ่ สาวเหนือ
สวัสดีครับ วันนี้เป็นประสบการณ์สวิงที่ไม่คาดคิดว่าจะเกิดขึ้นจริงครับ ผมมีโอกาสได้ไปอบรมในค่ายทหาร แห่งหนึ่ง ใกล้ๆบ้านผมนี่แหละครับ ครับ ในห้องอบรมจะมีเพื่อนๆๆ ที่เข้าร่วมอบรมมากมาย มีพี่ทหารคนหนึ่ง อายุประมาณ 47 ครับ ชวนผมไปกินเหล้าตามประสาทหารครับ ต้องบอกว่าการกินเหล้าของเรามักเป็นไปเพื่อเชื่อมความสัมพันธ์ ให้รุ่นพี่ได้พบปะพูดคุยรุ่นน้อง ครับ พี่คนนี้เป็นรุ่นพี่ผม ประมาณ 10 กว่าปีครับ เรากินเหล้ากันไปหมดประมาณ 1กลม ครับ ชีวาสนี่ ก็ทำให้เมาไปมากเหมือนกัน เราจึงไปกินเหล้าต่อที่บ้านพักพี่เค้าครับ ตอนนั้นเป็นเวลาประมาณ สี่ทุ่มครับ ขับรถฟอจูนเนอ์ตามกันไป เมื่อเข้าไปในบ้านตกแต่งไว้อย่างสวยงามครับ เป็นบ้านหลังโดดๆ ที่บ้านแกมีพลทหารรับใช้หนึ่งคนอยู่ในห้องชั้นล่างครับ ส่วนชั้นบนเป็นห้องรับแขกและห้องนอนติดกันครับ ด้านบนมีภรรยาพี่เค้าอยู่ครับ คอยดูแลผม และพี่เส พี่เสให้พลทหารกลับไปนอนที่กองร้อยก่อน พี่เสบอกว่า นนท์ เต็มที่คืนนี้ยาวเสียว ผมก็งงกับคำพูดของแกครับ ประมาณเที่ยงคืนได้ครับ ผมก็เมา พี่เสก็เมา แต่พอควบคุมตนเองได้ ภรรยาพี่เสก็มานั่งดื่มกับเราด้วยนะครับ สักพักพี่เสชวนผมบอกว่าเรามาทำอะไรสนุกกันดีกว่า พี่มีเกมส์มาให้เล่น พี่เสเอาไพ่ออกมาหนึ่งตลับ ไพ่ขอบทอง แกบอกว่าถ้าเล่นป๊อกเด้ง เล่นกันห้าตา ถ้า นนท์ชนะ ก็จะได้ของขวัญจากพี่เส ผมพอนึกภาพออก ว่าคงได้ของที่ระลึกจากพี่เค้าครับ เช่นพวก ปากกา สมุดพก ตราโรงเรียนทำนองนั้น แต่พี่เสบอกว่า ..กระชิบข้างหูผม พี่ให้นนท์ช่วยงานเมียพี่ได้ไหม พี่อยากเห็น ผมก็งงงานอะไร...สรุปเล่นไปห้าตา ผมชนะไปสาม ตาครับ เอ้า ดันชนะเฉย พี่เสเดินไปปิดไฟให้สลัวแล้วจูงมือผมเข้ามาในห้องนอนครับ ต้องบอกกับท่านผู้อ่านว่า พวกเราเมาปลิ้นกันแล้ว พี่เสกระซิบว่า นนท์ ช่วยเย็ดหีเมียพี่หน่อยสิ ช่วงนี้พี่งานยุ่งไม่ได้เย็ดหีเมียพี่มา1 อาทิตย์แล้ว เครียด ควยไม่ค่อยแข็ง โอ้ ผมเงี่ยนๆก้เงี่ยน ง่วงก็ง่วง เมาก็เมา เลยต้องทำอะไรให้หายง่วงหน่อย พี่เสรีบเปิดผ้าห่มออกเมียพี่แกนอนเปลือยกายขาวหี ลีบเล็ก รอการโดนเย็ด หมอยนิดๆๆแซม นมโตมากๆๆ เลยครับ สรุปว่ามารู้ทีหลังว่าพี่แกได้โทรมาบอกเมื่อช่วงประมาณสี่ทุ่มกว่าแล้ว แกบอกกับเมียไว้ก่อนหน้านี้แล้ว ว่าจะวางแผนให้นนท์เย็ดเมียแก พี่เสเปลือยกายแกออก แกถอดเครื่องแบบทหารครึ่งท่อนลายพรางออกหมด แกก็ให้พี่นารีมาช่วยถอดชุดให้ ทันทีทันใดนั้น ควยผมแข็งเลยครับ แหม หีและควย ทหารและคุณนายอยู่ข้างหน้าจะรอช้าได้ยังไงครับ พี่เสรีบเจ้าไปไซร้หัวนม เมียแก เลียหี แตด และที่สำคัญแกดึงปลายหัวควยผมลากเข้ามาให้เมียแกดูดครับ สุดยอดเลย เมียแกดูดเลียควยผมอย่างเมามันครับ สักพัก ผมบอกว่าพี่ ผมอยากเย็ดนะ แต่ต้องใส่ถุงยาง ผมกลัวเมียพี่จะท้องครับ ได้ได้นนท์ ถุงยางอยู่ในลิ้นชัก หัวเตียงนั่นไง แน่นอนจริงๆๆพี่ชายเรา เมื่อเราสาคนผัวเมียนัวเนียกันได้ประมาณ 20 นาที ผลัดกันดูด อม เลีย ควย หี แตด หมอย ถูครูดกันไปมาครับ ล่อกันซะมั่วไปหมดหีควย ไม่สนแล้ว ผมเลียหมด อารมณ์พามาจนเงี่ยนสุดๆ ยังไม่สอดใส่ครับ หีพี่นารี แฉะแบะไปด้วยน้ำหี น้ำเมือกหล่อลื่นครับ ผมรีบขึ้มาดูดเลียหีให้พี่นารีทันที แกร้องดังลั่นครับ ว่า เสคะเย็ดหีเมียหน่อย เงี่ยนจะตายอยู่แล้ว ไม่น่าเชื่อว่าสาวใหญ่ สวยๆๆคุณนายแสนดี จะพูด จนทำให้ควย หนอกควยผมกระตุกหงึกๆๆ พี่เสไม่รอช้าครับ รีบเอาควยขนาด 7.2 นิ้ว หัวบาน หัวแดกแป๊ด ตามประสาคนจีนตาตี่ผิวขาว กำยำ เหมือนดอกเห็นยัดรูหีเมียแก สูบเข้า สูบออก เหมือนกระบอกสูบน้ำครับ โดยมีหีพี่นารี ดูดควยเข้าออก มีน้ำเยิ้ม ไหลหยดออกมา เป็นหยดย้อยท่วมรูหีและลามไปถึงรูตูด น่าเย้ดตูดเมียแกเหมือนกันนะครับ แต่กลัวแกเจ็บ พี่นารีนี่ไม่น่าเชื่อนะครับ เห็นดูเรียบร้อยแบบนี้ ตอนเงี่ยนนี่ดิ้นพาดพาดสุดยอดครับ นนท์ พี่มัน โอ้ย มัน หัวควยจริงๆ มันจนรู้สึกว่าน้ำควยพี่จะจะออกแล้ว พี่ถอดออกก่อนนะ ยังไม่อยากออก นนท์ช่วยพี่เย็ดหีเมียพี่หน่อย พี่นารีรับแอ่นหีแบะหีรอรับควยขนาด7นิ้วของผมครับ ผมรีบเอาควยผมแทนที่ควยพี่เสทันทีครับ พี่นารีแอ่นหีรับควยผม รูหีเธอรัดแน่นกระชับตลอดลำควยผมเลยครับ ผมกระเด้าเหมือนเดิม 12 จังหวะ การเย็ด12 วิธีการเย็ด 12 จังหวะ ต้องให้เครดิต พี่ชายคนหนึ่งที่อยู่ที่หาดใหญ่ครับ แกสอนผม เมื่อครั้งที่ผมสวิงครั้งแรกกับแกครับ ผมอยากแนะนำเพื่อนสมาชิกในเวปนะครับ จังหวะที่ 1-2-3 ค่อยๆๆกระเด้าเนิบๆๆช้าๆๆ ครับ จังหวะนี้ ควยของคุณจะอุ่นๆๆ หีจะตอดรับตุบๆๆเบาๆๆ จังหวะที่สอง 3-4-5 ให้กระเด้าแรงและเร็วอีกนิด หีเริ่มรับรู้ว่าจะโดนควย สิ่งแปลกปลอมเข้ามา มันจะดันควยคุณออก หีจะกระตุกแรง จะลื่นในลำหี ครับ เพราะน้ำหีจะเริ่มไหลมาหล่อลื่นควยพราะควยเสียสีเร็วแลละแรงขึ้น เป็นการกระตุ้นทางร่างกายของหีครับที่เมื่อโดนอะไรเข้ามาโจมตีมันจะสำลอกออก ต่อไปจังหวะ 7-8-9 ให้กระแทกแรงๆๆ จังหวะนี้ไม่ต้องกลัวเจ็บ กระแทกให้หัวสาวๆๆ กระแทกหมอนไปเลย จังหวะนี้สาวๆๆจะมันหี และแตด เพราะ หนอกควยเราจะโดนปลายมดลูก หีจะขมิบแรงถี่ สาวๆ ร้อยทั้งร้อยจะบอกว่ากระเด้า แรงๆๆเลย..จังหวะ 10-11-12 ให้ กระแทกสุดแรง มีแรงเท่าไรใส่เข้าไปเลย ถึงตอนนี้ หากเป็นหีและควยที่รองรับsupport กัน ควยคุณตรงหัวหนออก ปลายควย และรูฉี่ จะเสียวสั่น สะท้านถึงปลายรูตุดคุณเลย คุณจะสัมผัสมดลูกเต็มๆ มีความรู้สึกเป็นปุ่มๆๆหลายปุ่มบริเวณมดลูก ทำเอาผมเกือบแตกครับ มันอุ่น เสียว แสบนิดๆ คันหน่อยๆๆ ยิ่งกระเด้ายิ่ง
ครูดลำหีและกระแทกมดลูก ยิ่งมัน จนน้ำอสุจิจะออกครับ เราจะรับรู้ได้ว่าน้ำเมือกหรือน้ำเลี้ยงอสุจิเราจะขยับออกมาอย่างรู้สึกได้ ผมเย็ดหีพี่นารี เรื่อย 12 จังหวะ ในขณะที่ปากมดลูกก็ตอดหัวควยตุบๆ หีพี่นารีหีสาวเหนือครับ ภายในรูหีตอดขมิบอย่างรุนแรงติดๆกันหลายครั้ง หีตอดขมิบยวบๆๆ อยู่ ผมบอกกับพี่นารีว่าหีตอดเก่งมาก ผมกัดฟัดกรอด ๆ เบา ๆ เสียวมากครับจะแตกเอาให้ได้ หลังจากกระแทกหีได้สักพัก ผมมีความรู้สึกว่าพี่นารีแกกระเด้ง เด้งเอวเกร็งแตดและรูหีตอดรัดควยผมแน่นเลย แสดงว่าพี่นารี น้ำหีแตกแล้ว ...รูหีพี่นารีบีบรัดลำควยผมแน่นกระชับ แทบไม่น่าเชื่อว่าคุณนายนารีเมียพี่เสอันโดน ควยใหญ่ 7.2 นิ้ว กระแทกนานเป็นแรมปียังกระชับ หีจะแน่นกระชับขนาดนี้ ยิ่งไปกว่านั้นปากมดลูกพี่นารีตอดหัวควยผมตุบๆ ... หีพี่ตอดรัดเหลือเกิน ระหว่างนี้ผมใช้นิ้วเขี่ยปลายหัวนมของพี่นารีจนมัน แข็งขึ้นจนรู้สึกได้จากการสัมผัส พี่เสเดินเข้ามาเอาควยมาให้พี่นารีดูดผมเห็นควยแกผลุบเข้าผลุบออกปากพี่นารี เป็นจังหวะที่กระเด้าหีของผมเลย ผมให้พี่เสมาช่วยผมเปลี่ยน สลับ กันเย็ดเพราะผมกลัวจะแตก พี่เสรีบมามากระเด้าต่อครับ แกกระเด้า ประมาณ ครึ่งชั่วโมง ผมนั่งเลียหัวหน่าว และ เลียหีที่ควยเข้าออกอยู่ โอว โอ นนท์ นารีจ๋า พี่ขอออกก่อนนะ พี่เสเกร็งตัว หน้าท้องเกร็ง ตุดขมิบๆ ขมิบ แล้ว เห็นน้ำควยล้นหี แกดึงควยออกมาเอาให้เมียแกกินล้ำควยที่ติดปลายควย น้ำหีพี่นารีกลิ่นหอมคลุ้ง ผสมกลิ่นน้ำควยพี่เส กลิ่นตลบอบอวนในห้อง ผมยิ่งเงี่ยนขึ้นอีกครับ ผมรีบเข้าไปกระเด้า 12 จังหวะเมือนเคย นานเกือบหนึ่งชั่วโมง ผมกระตุก ตจัวเอง พี่นารีกรเด้ ง กระตุกหีรับ ผมกระแทกสุดแรงเกิดครับ หีพี่นารีบูดเบี้ยวลู่แรงควยผม น้ำแตก ปรี้ด ๆ ๆ ๆๆ ๆ สีปรี้ดครับ เต็มร่องถุงยาง ที่แซมในรูหี พี่นางกรุฃะตุกเกร็งหีอกีรอบ เราเสร็จถึงจุดสุดยอดพร้อมกัน ครับ.. คืนนั้นผมนอนที่บ้านพักพี่เส เช้ามา จึงมาอบรมด้วยกันต่อ 5 ที่มาอมรม เราเย็ดกันทุกคืนครับ สามคนผัวเมีย มันมากครับ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: November 28, 2010, 11:45:55 pm
(41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41;

Offline korn

• Hero Member
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #2 on: December 20, 2010, 09:40:35 pm
นางแบบ น่าัเย จัง (07;

Offline นายตัวดำ

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #3 on: December 29, 2010, 07:34:36 pm
ขอบคุณครับ