close buttonclose buttonclose button
เป็นชู้กับพี่มร

เป็นชู้กับพี่มร

เรื่องเสียว · 151629

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 23, 2010, 10:40:36 am
ผม เช่าบ้านห้องแถวอยู่ติดกับ เฮียคนจีนคนหนึ่งแกมีเมียชื่อพี่มร ตัวผมเองก็มีเมียอยู่แล้ว พี่มรมีเชื้อจีนผิวขาวหน้าตาดีมาก ส่วยเฮียก็อายุมากแล้วเวลากลับจากทำงานก็ชอบเมากลับมาดึกๆตลอด บางครั้งน้ำห้องเช่าไม่ไหล คนเช่าต้องออกมาอาบน้ำในถังหลังบ้านอยู่บ่อยๆ หลังบ้านผมเป็นกำแพง บ้านผมอยู่หลังริมสุดซึ่งก็มีกำแพงสูงกั้นแนวป่าเอาไว้ มีอยู่วันหนึ่งเมียผมพาลูกเลี้ยงไปเที่ยวบ้านแม่ยายที่ต่างจังหวัดเพราะเป็น วันหยุดหลายวัน ผมจึงต้องอยู่บ้านคนเดียว หลังอื่นก็กลับต่างจังหวัดกันหมดก็จึงเหลืออยู่สองหลังคือบ้านผมกับบ้านพี่ มร ค่ำวันหนึ่งหลังจากผมกลับมาจากทำงานก็ออกไปซักผ้าหลังบ้าน เพราะน้ำประปาดันไม่ไหล พอดีกับที่พี่มรก็ออกมาอาบน้ำด้วย พี่มรนุ่งผ้าขนหนูออกมาอาบน้ำหลังบ้านแกซึ่งห่างจากผมไม่ถึง 3เมตร พี่มรอาบเหมือนไม่เห็นหัวผมเลย ก็แกเล่นล้วงถูซะจนแทบเห็นหีเห็นนม
ผมจึงบอกว่า "พี่มรอย่าล้วงมากเดี๋ยวของดีก็ออกมาข้างนอกหรอก"
พี่มรหัวเราะ แล้วพูดว่า "ให้มันออกมาโชว์คนอื่นบ้างก็ดี ผัวดันไม่เคยดูเลยตั้งเกือบ 2ปีแล้ว เอาแต่แดกเหล้า เนี่ยะสงสัยคืนนี้คงไม่กลับบ้านอีก"
ผม "สงสัยคืนนี้เราสองคนคงเฝ้าห้องแถวกันแค่สองคนแน่เลย"
พี่มร " แหง๋ๆ หยุดหลายวัน เงียบไม่มีใครอยู่เลย "
พี่มรพูดพลางก็ถูกสบู่ถลกผ้าขนหนูขึ้นมาสูงจนแทบเห็นง่ามขา แล้วก้มลงโก้งโค้งถูเท้าหันหลังให้ผม จังหวะนี้เองทำให้ผมเห็นหีพี่มรปลิ้นอยู่ด้านหลังถนัดสองตาเลย เสร็จแล้วพี่มรก็หันกลับมามองหน้าผมยิ้มๆแล้วพูดว่า
พี่มร " ตะกี๊ปองเห็นอะไรของพี่หรือเปล่า "
ผม " เปล่านี่พี่ไม่ทันมองอะไรสักหน่อย"
พี่มร " อย่าโกหกพูดมาตรงๆ พี่ไม่ว่าอะไรหรอก"
ผม " เอ่อๆ เห็นจิ๋มของพี่มรครับ"
พี่มร " จิ๋มหน่ะของเด็ก แต่ของผู้ใหญ่เขาไม่เรียกจิ๋มนะ เขาเรียก...หี หีของพี่ใหญ่มั๊ย"
ผม " ผมเห็นไม่ชัดครับ"
พี่มร " แล้วอยากดูชัดๆป่าวหล่ะ พี่จะให้ดู บอกตรงๆนะอย่าโกหก"
ผม " อยากดูสิพี่"
พี่มรเดินเข้ามาหาผมแล้วถลกผ้าขึ้นมาเหนือสะเอว ทำให้ผมมองเห็นหีพี่มีชัดมาก หีพี่มรใหญ่มากขาวเนียน หมอยไม่ดกมากนัก เห็นแคมหีถนัดตาเลย
พี่มร "หีพี่สวยมั๊ย ถ้าพูดถูกใจพี่จะให้ดูชัดๆ แต่ปองต้องพูดตรงไปตรงมาไม่ต้องอ้อมค้อมนะ พี่ชอบ"
ผม " หีพี่มีสวยมากครับ"
พี่มร " เดี๋ยวพี่แหวกให้ดู แตด กับ รูหีนะ" ว่าพลางพี่มรนั่งลงตรงที่พื้นข้างหน้าผม แล้วแหวกแคมสองข้างให้ผมดู"
ผม "หีพี่มรสวยจัง แตดก็สวย รูหียังดูสดเหมือนสาวๆเลยครับ"
พี่มรเอื้อมมือมาคลำควยที่ตุงอยู่ในกางเกงขาสั้นของผม แล้วบีบเบาๆ
พี่มร " ควยปองใหญ่ดีจังเลย ขอพี่ดูบ้างสิ แลกกัน " แล้วพี่มรก็เอื้อมมือเข้าไปในกางเกงงัดเอาควยผมออกมาอยู่นอกกางเกง พี่มรถอกควยผมเล่นแล้วพูดว่า “ตรงนี้ไฟไม่สว่างเท่าไหร่ เข้าไปในบ้านปองได้มั๊ยพี่อยากดูควยของปองชัดๆบ้าง ผมพยักหน้าแล้วให้พี่มรเดินเข้ามาก่อนส่วนผมหันไปปิดประตูหลังบ้าน แสงไฟสว่างในบ้านผมทำให้มองเห็นผิวขาวหมวยและรูปร่างที่จัดได้ว่าสาวๆยังอาย ของพี่มรได้ถนัด
ผม “ พี่มรขาวจัง หุ่นก็ดีมากเลยครับ”
พี่มร “อย่าชมพี่สิ ยิ่งชมพี่ยิ่งบ้ายอนะปอง ปองอยากเห็นทุกอย่างของพี่ชัดๆจริงเหรอ....ถ้าพี่ถามอะไรปองต้องตอบตรงๆนะ พี่ได้อามรณ์มากถ้าได้ยินคำพูดตรงๆของพี่ชัดๆหน่ะ” พูดพลางพี่มรก็แก้ผ้าขนหนูออกมากองกับพื้นทันที
ผม “หุ่นสวยครับ ผิวขาว นมสวย ผิวขาวมาก”
พี่มร “เห็นแล้วอยากเย็ดมั๊ย”
ผม “อยากมาเลยพี่ พี่มีน่าเย็ดมากๆเลยครับ”
พี่มร “ดี...พูดตรงๆแบบนี้แหละพี่ชอบ..พี่มีอารมณ์มากเวลาพูดตรงๆ.. พูดคำว่ามึง...กู แทนได้มั๊ย ด่าหยาบๆ แรงๆเลยก็ได้มันได้อารมณ์สุดๆเลย...เย็ดแรงๆกระแทกควยใส่หีโหดๆแรงๆหน่อยนะ”
ผม “ได้สิ...อีมรมึงน่าเย็ดมากๆเลย ผัวมึงไม่ได้เย็ดมานานเท่าไหร่แล้ว”
พี่มร “ดี...หยาบแบบนี้แหละกูชอบ โคตรเงี่ยนเลย ผัวกูไม่ได้เย็ดหีกูมาเกือบสองปีแล้วมันเอาแต่แดกเหล้า”
ผม “งั้นเดี๋ยวคืนนี้กูจะเย็ดให้หนำใจเลยมึง.....ดูท่าหีมึงจะร่านควยน่าดูเลยอีมร”
พี่มร “ อูยยย...ซีดดด ได้อารมณ์เป็นบ้าเลยหว่ะ ถูกใจกูจัง ....คืนนี้กูจะแหกหีให้มึงล่อเต็มที่เลย..มึงอยากเย็ดอีมรกะหรี่ร่านควยชื่อ มรคนนี้หรือเปล่า.....”
ผมไม่รีรอรีบจับพี่มรนั่งลงบนโซฟา แล้วแหกขาพี่มรออกเต็มที่ พี่มรก็ช่วยแหกขาเผยให้เห็นหีถนัดตา แคมหีที่ขาวอวบอูม หมอยคลุมอยู่ไม่มาก แต่...รูหีที่ยังดูสดอยู่นั้นกลับยังเม้มไม่กว้างมากนัก ยิ่งทำให้ผมอยากเลยมากๆ
พี่มร “ปองมึงจะทำอะไรกับหีกูเหรอ” พี่มรถามด้วยท่าทางแปลกใจ
ผม “ก็จะเลียหีมีไง.....หีมึงมันโคตรน่าเลยจังหว่ะ..อีมร”
พี่มร “ตั้งแต่เป็นสาวมากูไม่เคยถูกเย็ดมาก่อนนะไอ้ปอง.....จนมีผัวนี่แหละที่มัน ได้เย็ดกูคนเดียว แล้วมันก็ไม่เลียหีกูเลย....กูอยากรู้จังว่าเวลาโดนลิ้นเลียหีมีจะรู้สึก หยั่งไง..มัจะเสียวมากมั๊ยวะไอ้ปอง”
ผม “งั้นแสดงว่ากูเป็นคนแรกที่เลยหีมึง....เดี๋ยวมึงจะได้รู้ว่าเสียวแค่ไหน” ผมไม่รีรอรีบแหวกแคมหีพี่มรเอาลิ้นเลียแตดแล้วดูดเม้มเบาๆก่อนที่จะตวัดปลาย ลิ้นใส่ตรงเม็ดแตดพี่มรถี่ขึ้น
พี่มร “อูยยยยย....ซีดดดด....อาวววว โอววววว..... ไอ้ปองกูเสียวแตดเป็นบ้าเลยยยยย โอยยย ซี๊ดดด อึ๊ยยยย โอ๊วววว.....เสียววววว ดีๆๆๆ ไอ้ปอง....เลียแตดกูอีกกกก ซี๊ดดดดดด......” ผมเริ่มสลับไปเลียแคม และร่องหี ลากลิ้นผ่านรูหีไปถึงแตดขึ้นลง แล้วเริ่ม เอาลิ้นแหย่รูหี ตวัดในรูสลับดูดทั้งรูหี และแตดพี่ของพีมรอย่างเมามัน “ดีๆๆ โอวววว อูยยย.....ซูดดดด ซีดดดดด อาวววว โอววววว โหย๋ยยยย ไอ้ปองแรงๆ ดูดแตด เลียหีกูแรงๆๆๆ โอยยยย... ทำไมโดนเลยหีถึงมันส์ เสียวขนาด นี้ โอ๊ยยยยย น้ำกูจะแตกอยู่แล้วววววว กูจะเสร็จแล้วไอ้ปองเร็วๆอีกกูชอบบบบบ” พี่มรแอ่นหีโหนกนูนลอยขึ้นสูงแล้วกดหัวผมเข้ากับหีสวยๆของแกแน่น “กูไม่ไหวแล้วไอ้ปอง......เลียหีร่านของกูแรงๆๆๆ กูร่านนนนน
อีมรร่านนนนนน....น้ำหีหหห น้ำเงี่ยนนนนนน...อออก ออกก แล้วววว ว๊ายยยยยย ไอ้ชู้เหี้ยยยยย เลียยยยย ดูดดดด แรงงงง ออกแล้ววววว น้ำหีกูออกแล้วววววววว โอววววววอูยยยย ซีดดดดด อาวววววว” พี่มีกดหน้าผมไว้กับหีแกแน่นจนแทบหายใจไม่ออก แล้วกระตุกสองสามครั้ง “ กูไม่เคยรู้มาก่อนเลยว่าโดนเลยหีจะเงี่ยนสุดๆขนาดนี้ไอ้ปองมึงเลยเก่งเป็น บ้าเลย....ผัวกูมันไม่เคยเลียให้กูเลย.” พูดเสร็จพี่มรก็พลิกตัวขึ้นมานั่งคุกเข่าแล้วให้ผมนั่งลงที่โซฟาแทนบ้าง จากนั้นก็ถอดกางเกงของผมออกทำให้ควยขนาดเขื่องของผมผงาดออกมา จนพี่มรต้องเบิกตาโพลงอย่างตกใจ
พี่มร “ โอ้ย ทำไมควยมึงโคตรใหญ่จังเลยวะ..... นี่มันยาวกี่นี้วกัน ของผัวกูยาว4นี้ว กำรอบสบาย”
ผม “ ยาว9นิ้ว....กำแทบไม่รอบ มึงขาถ่างแน่อีมร”
พี่มร “กูอยากโนใหญ่ๆมาตั้งนานแล้ว แต่กูขอดูดอมควยของมึงให้สะใจก่อนนะ รับรอง คืนนี้ควยมึงกับหีกูได้เย็ดกันแน่” แล้วพี่มรก็เริ่มใช้ลิ้นเลียที่หัวควยและเงี่ยงอย่างชำนาญจนผมเสียวซ่านหัว ควยไม่น้อย
ผม “อีมร...มึงอมควยกูมิดโคนได้หรือเปล่า....กูชอบให้ดูดหัวควยแรงแรงๆ”
พี่มร “กูชอบ..แรงๆ มึงจับหัวกูกดเข้าหาควยมึงสิ....กูจะอมให้มิดโคนเลย” แล้วพี่มรก็เริ่มอมควยผม สลับกับดูดหัวควย จนเสียงดัง อืมม... อุบบบ จ๊วบบบ....แผล็บบบๆๆๆ “ ควยมึงโคตรใหญ่ ดูดมันส์จริงๆ กูชอบ..... ยิ่งดูดก็ยิงเงี่ยน ดูสิแข็งจนดันคอหอยกูแล้ว พี่มรอมควยอีกครั้ง ผมจับหัวพี่มรไว้แล้ว กระแทกควยเข้าปากพี่มรอย่างแรงจนมิดโคน พี่มรตาเหลือกโพลง
ผม “อีมร กูเงี่ยนจะแย่แล้ว “
พี่มร “กูก็เงี่ยนอีกแล้ว อยากโดนควยมึงมุดรูหีกูเต็มที่แล้วว่ะ ....ไอ้ปองมึงอยากเย็ดหีร่านๆของกูมั๊ย มาเถอะเย็ดกูซะทีกูอยากโดนเย็ด” ผมรีบจับพี่มรนั่งลงบนโซฟาแล้วถ่างขาออกเต็มที่ พี่มรเองก็กำควยผมมาเขี่ยแตดแล้วก้มมองตาไม่กระพริบ
ผม “อีมรกูอยากเป็นชู้กับมึงจังเลย ..มึงหน้าตาสวย...หีมึงก็สวยโคตรน่าเย็ดเลย”
พี่มร “เย็ดกูสิ...กูก็อยากเป็นชู้กับมึง กูอยากโดนควยใหญ่ๆเย็ด....กูเอาควยมึงมาจ่อรูหีกูแล้ว กูพร้อมโดนชูเย็ดแล้ว เย็ดให้น้ำเงี่ยนมึงพุ่งเข้าไปเต็มรูหีกูเลยนะ......ไม่โดนน้ำควยกระฉุดใส่ รูหีมานานแล้ว เย็ดหีร่านควยกูเลย เต็มที่เลย”

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #1 on: November 23, 2010, 11:02:07 am
thanks krub

Offline nom51

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: November 27, 2010, 11:30:03 am
สุดยอดเลยคับ
ขอบคุณคับ (24; (24;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #3 on: November 28, 2010, 11:09:47 am
ขอบคุณครับ

Offline VULCA

• Hero Member
Reply #4 on: December 26, 2010, 01:54:34 am
  ดึกว่าอยู่ป่าวๆ ยังได้ล่อ (07; (07; (07;

Offline birdrock

• เสียว: 1
Reply #5 on: December 27, 2010, 01:15:45 am
 (07;

Offline kingdo

• Full Member
Reply #6 on: December 29, 2010, 02:43:38 pm
 (003; แรงได้อีก  (003;

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #7 on: August 22, 2012, 03:53:48 pm
Thank krub

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #8 on: August 23, 2012, 01:42:08 am
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;