close buttonclose buttonclose button
สวิงหาดใหญ่

สวิงหาดใหญ่

เรื่องเสียว · 32733

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 22, 2010, 02:39:05 pm
พี่อุสมาน(นามสมมติ) สูง 178 ซม.หนัก 80กก. และ พี่ยามีอะ(นามสมมติ) 167ซ.ม. 68ก.ก.อายุ 50 50 ครับ
เรื่องจริงนี้เกิดขึ้นเมื่อ วันที่ 14 มิ.ย. 53 ที่ผ่านมาครับ โรงแรมใจกลาง หาดใหญ่ครับ ผมนนท์ครับ ได้รู้จักกับคู่สูงอายุ พี่ผู้ชายอายุ 50 และ พี่ผู้หยิง 50 ทางเวปครับ พี่ผู้ชายเป็นคนหล่อ ผิวเข้มจมูกโด่ง พี่ผู้หญิง สวยมาก แบบคุณนาย พี่เค้าทำงานเป็นนักธุรกิจ ทางมาเลย์ครับ ไปไปกลับๆไทยมาเลย์ ทางสะเดา และสุไหงโกลก และทาง เบตง บ่อยๆครับ นัดกันเวลา 13.00 น. เรานัดกันที่ห้อง 712 ครับ เมื่อผมมาถึงหาดใหญ่ก็รีบบึ่งไปที่โรงแรม พร้อมด้วย น้ำดื่มและ เบียร์กระป๋อง 1 โหลครับ อาหาร อีกนิดหน่อย และแล้วก็ขึ้นลิฟต์มาถึง ที่ห้อง 712 โทรหาพี่อุสมาน ตามเบอร์ที่ได้ให้ไว้ พี่อุสมานรับสายและเปิดประตูห้องให้ผม คือ ผมไม่เคาะห้องครับ เกรงใจ เมื่อไปถึง พี่ทั้งสองกำลังเย็ดกันอย่างเมามันครับ นึกภาพดูสิครับผู้ชายหล่อๆๆ ตัวใหญ่ หล่อ และสวย กำลังนอนเย็ดกันในห้องของโรงแรมห้าดาวในหาดใหญ่ ครับ พี่ยามีอะกำลังนอนที่ขอบเตียงขนาด 6 ฟุตครับ เตียงนุ่มๆๆสีขาว ไปสลัวๆๆ พี่อุสมาน กำลังบดขยี้หีเมียตัวเองครับ หีพี่ยามีอะ ขาวเป็นยองใย เหมือนไม่เคยผ่านการมีบุตรมาก่อน มารู้ทีหลังว่า พี่มาน พาเมียไปทำรีแพ ที่โรงพยาบาลทางมาเลเซียครับ ต่อครับ หีพี่ยามีอะบิดเบี้ยวไปตามกระแสแรงควยที่บดเข้าๆๆ ออกๆๆ ขึ้ๆๆ ลงๆๆ รัด ตอดควยพี่อุสมาน เสียงคราง และเสียงพี่ยามีอะดังลั่นห้องครับ โอว ซีด พี่มานเรียกผมว่าให้รีบถอดกางเกงแล้วมาช่วย นนท์นนท์ช่วยพี่พี่หน่อยนนท์ ผมไม่รอช้าครับ รีบถอดกางเกง เสื้อออก ควยกระเด้งออกจากกางเกงในดังโผละเลยครับ พี่อุสมานดึงควยขนาด 7.2นิ้วออกมาจากหีพี่ยามีอะ โอ้โห้ควยใหญ่มากๆๆเลยครับ ไม่น่าเชื่อว่าควยหัวบานๆๆแบบดอกเห็ด ของคนที่ขลิบตอนเกิด มันจะใหญ่กว่าผม อีก ครับ แล้วเข้าไปได้ยังไง หีเล็กขนาดนั้น น้ำหีเยิ้มติดปลายควยพี่อุสมาน และหยดลงบนเตียง แตดพี่ยามีอะ เป็นสีชมพูแดงระเรื่อเลยครับ ผม เลียและหอม กัดเบาๆๆที่ปลายแตด ครับ ทันใดนั้นพี่ยามีอะ บอกว่านนท์ พี่ไม่ไหวแล้ว รีบแทงหีพี่หน่อยค่ะ ผมเลยเอาควยแข็งเป็กของผมที่ใส่ถุงยางอนามัยดูเร็กซ์แล้ว แทงลงไปครับ พรืด ๆๆ ๆๆ แทงพรืดเข้าไปครึ่งลำควยผมครับ ผมกระแทกอีกทีมิดด้ามควยครับ แล้วกระเด้าเป็นจังหวะครับ แบบนี้ครับ 1 2 3 แทงสั้นๆ 4 5 6 แทงลึกอีกนิด 7 8 9 แทงสุดควย 10 11 12 กระแทกแรงสุดๆๆ ให้ถึง รังไข่ จังหวะนี้จะมันจะมันอุ่นๆๆ เสียวๆๆที่ปลายควยและหัวหนอกควยผมมาก น้ำเงี่ยนไหลย้อย แต่อสุจิยังไม่ออกครับ ควยเกือบแตก แล้วครับ ผมกระเด้า ตามจังหวะไปประมาณครึ่งชั่วโมง ระหว่างนั้น พี่ มานก็มาเลียหีให้ภรรยาแก ด้วย เลีย โดนไข่ผมด้วย เลียแตดด้วย เลียปลายควยที่เข้าหีไปด้วย เลียควยผมทั้งดุ้น และเลียรูตูดเมียแกครับ น้ำหีเยิ้มไหลลง ขอบหี พี่มานเลียจนเกลี้ยงเลยครับ ผมกลัวแตก จึงรีบให้พี่อุสมาน มาเปลี่ยนกับผม พี่อุสมานรีบแทงหีเมียครับ สดสดสดสดเลยครับ ผัวเมียกันไม่จำเป็นต้องใส่ถุงยางอนามัยครับ พี่อุสมานเย็ดหีพี่ยะในท่าโก้งโค้งหรือท่าหมาครับ น้ำหีพี่ยะเยอะมาก พี่อุสมานกระเด้าไป สัก20นาทีจึงเปลี่ยนมาเย็ดท่านอนหงายขอบเตียงครับ พี่อุสมานกระเด้าอย่างแรงและหอบเหนื่อย ทันใดนั้น ผมได้ยินเสียงป๊อด ปรี๊ดๆๆ ควยพี่อุสมานน้ำแตกเยิ้มหีพี่ยามีอะ พียามีอะ กระเด้งรับ ควยอย่างเมามัน หี เต็มไปด้วยนำควยพี่อุสมาน น้ำขาวข้น ล้นออกมานอกหีครับ ผมรีบเข้าไปแทง และกระเด้าต่อจากพี่อุสมานครับ ผมกระเด้าท่าเดิมของพี่อุสมานครับ พี่อุสมาน มาเลียหีเมียต่อ เลียแตด เลียปลายควยผมที่ผลุบเข้าผลุบออก เลียหมดเลยครับ เลียไข่สองใบของผมด้วย สักพัก ผมก็กระเด้าอย่างแรงและหายใจถี่ และน้ำควยพุงแตกกระจายเต็มถุงยางอนามัยครับ พี่ยามีอะหีบาน แหก แดงหมดเลยครับ พี่ยามีอะ เสร็จไปสี่ครั้งครับ ....เมื่อเย็ดกันเสร็จเราจึงพากันไปอาบน้ำครับ และมานอนกอดกันสามคนผัวเมียครับ มันมาก ผมนอนค้างคืนครับ และรุ่งเช้าประมาณ ตี 5 จึงต้องขอตัวกลับมาทำงานที่ปัตตานีครับ การสวิงครั้งนี้ผมประทับใจมากครับ ...แล้วจะมาเล่าประสบการต่อนะครับ ขอบคุณครับ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
    • View Profile
Reply #1 on: November 23, 2010, 01:21:45 pm
 (003; (003;