close buttonclose buttonclose button
สวิงมิรู้ลืม

สวิงมิรู้ลืม

เรื่องเสียว · 27895

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 22, 2010, 02:04:03 pm
สวัสดีครับ วันนี้มีเรื่องดีดี เป็นประสบการณ์ของผมที่ประทับใจครับ ตั้งแต่เล่าเรื่องประสบการณ์ส่วนตัวก็มีพี่ๆ ทั้งเดี่ยวและคู่รุ่นใหญ่ วัยอายุ40-60 โทรมา ปรึกษาแลกเปลี่ยนประสบการณ์ของผมครับ ขอบคุณทุกท่านนะครับที่โทรและอีเมลล์มาคุยกันครับ และบางท่านก็ได้คู่สวิงในภาคใต้ที่ถูกใจ วันนี้ก็มีประสบการณ์สวิงมาเล่าอีกนะครับ มีคู่สวิงกิ้งมาจากพื้นที่ที่จังหวัดยะลาครับ โทรมาคุยกับผม คุยประมาณสักสามอาทิตย์ครับ เนื่องจากต่างคนต่างติดงาน ติดราชการ ในพื้นที่ก็ไม่ได้นัดลงสวิงกันเสียทีครับ ครับเริ่มจากการที่ผมเข้าไปดูและคุยในเวปสวิงกิ้ง ที่เข้ามาดูเป็นประจำก็ มีทั้งหมด 4 เวปไซต์ครับ ท่านใดสนใจเวปไซต์ก็ติดต่อมาทางอีเมลล์หรือเบอร์โทร.ผมได้นะครับ คู่สามีภรรยาแท้ที่ผมขอเล่าประการรืก้คือคู่ของ พี่พัน(นาสมมติ) อายุ 47 ส่วนสูง 174 หนัก 80 ผิวขาว เชื่อสายจีน ควยใหญ 7 นิ้ว หมอยดก หน้าตาหล่อเหลาครับ พี่ดาว(นามสมมติ) อายุ 42 ส่วนสูง 166 หนัก 65 หุ่นดี นมสวย ผิวดำแดง ไม่คล้ำ หีเล็กสวย หมอยไม่มากครับ ครับเมื่อได้โอกาส ในห้วงวันเสาร์ ของกลางเดือน มิ.ย.53 พี่พัน และ พี่ ดาว ก็โทรมาคุยครับ พอดีวันเสาร์ผมติดเข้าเวรครับ เลยต้องขอเลื่อนไปวันอาทิตย์ คู่พี่เค้าก็ตกลงเป็นอันขาใจกันครับ และเรานัดกันที่โรงแรมในแห่งหนึ่งเมืองยะลา เวลา 12.00น.ครับ ครับผมออกเวรเวลา10.00น.ก็เปลี่ยนชุดเครื่องแบบเป็นชุดที่หล่อที่สุด แล้วรีบขับรถไปจากปัตตานีไปยะลาทันที เมื่อไปถึงก้โทรหาพี่พัน-ดาว พี่เค้ามาเปิดโรงแรมรอผม ตั้งแต่สิบโมงเช้าแล้วครับ ผมขับรถประมาณ ชัวโมงเศษ ก็รีบไปทันทีที่ห้อง 315 ของโรงแรมที่นัดหมายกันไว้ เมื่อเคาะประตูห้อง ก๊อก ก๊อก ก๊อก ก๊อก (ต้องเคาะสี่ครั้งเพราะพี่พันได้บอกไว้ว่า ให้รู้กันไว้ เหมือนเป็นรหัสอะไรบางอย่าง ) เข้ามาในห้อง ห้องเป็นแสงสลัวมืดๆๆ เห็นพี่พันเปิดประตูพี่ดาวนั่งอยู่ที่โต๊ะกาแฟในห้องครับ นั่งจิบกาแฟอยู่ พี่พันดื่มเบียร์ไฮเนเก้นแบบกระป๋องครับ ในห้องตกแต่งไว้อย่างสวยหรู เพราะเป็นห้องที่แพงที่สุดขอโรงแรมครับ ในห้องตอนนี้ก็มีผม มีคนสวย และมีคนหล่อ วัยกลางคน อยู่ในห้องสองคน ถ้าทั้งสามคนนี้เย็ดกัน คงเป็นภาพที่สวยน่าดูเลยครับ พี่พัน หน้าตาคล้ายดารารุ่นใหญ่ ที่ชื่อ คุณ สมบัติ เมทนี หุ่นบึกมีกล้ามเนื้อเยอะเลยครับ ถามไถ่ไปมาเพราะพี่เค้าออกกำลังกายทุกวัน และเข้าฟิตเนตกับพี่ ดาว ทุกวัน เพราะที่ทำงานของแกนั้นมีฟิตเนต และพี่พันก็เป็นผู้บังคับบัญชาระดับสูงในที่ทำงานนั้น ตำรวจต้องดูดีเสมอจริงไหมครับ สำหรับพี่ดาวนั้น หุ่นบางๆๆ นมโต และ ที่สำคัญหีแคมเล็กมาก แตดเป็นสีชมพุเม็ดเล็กๆๆ ไม่ใหญ่มากครับ ครับเมื่อเข้ามาในห้องผมกับพี่พัน ก็นั่งกินเบียร์ส่วนพี่ดาวขอตัวไปเปลี่ยนชุดในห้องน้ำครับ สักพักพี่พันจึงบอกว่า นนท์ถอดชุดสิครับ เพราะเดี๋ยวพี่ดาวจะเปลือยเปล่าออกมาจากห้องน้ำ พี่พันช่วยผมถอดเสื้อ ถอดกางเกงถอดกางเกงในสีขาวของผมครับ สักพักผมก็ช่วยพี่พันถอดเสื้อผ้าออกครับครับเปลือยเปล่าทั้งคู่ โอโหหมอยพี่พันเยอะมากครับ ควยใหญ่พอๆๆกับผมได้ครับ ขนเยอะทั้งตัว ผิวขาว แบบคนจีนครับ ระหว่างนั้นพี่ดาวก็ออกมาจากห้องน้ำและหวีผมไปพลาง มานั่นตักพี่พันครับ ระหว่างนี้เราก็คุยเรื่องสัพเพเหระ เรื่องสวิงที่ผ่านมา เรื่อง การเมือง สังคมทหาร ตำรวจ ทำนองนั้นแหละครับ จนเวลาล่วงเลยมา ประมาณ เกือบ 1 ชั่วโมงได้ครับ พี่พันคุยไปก็เอามือล้วงหีเมียไปผมสังเกตุเสียงดังแจ๊ะ ๆ ๆ ๆ ๆ ที่หีของพี่ดาวครับ น้ำหีแกไหลเยิ้มหยดลงมาครับ พี่ดาวบอกว่าแกเป็นคนน้ำเมือก น้ำหล่อลื่นเยอะครับ ซึ่งมากกว่าผู้หญิงคนอื่นๆๆครับ ตอนนี้ควยผมแข็งแล้วครับ เอาไงดี ผมก็บอกกับพี่พัน พี่ดาวว่าขอผมไปเลียหีลิ้มรสน้ำหีพี่ ดาวไดไหม พี่พันไม่พูดอะไรรีบดึงหัวผมก้มลงไปที่หีพี่ดาวทันทีครับ สงสัยจะเมาและเงี่ยนมากครับ พี่พันควยแข็ง ผมควยแข็งพี่ดาว หีสั้นและน้ำเมือกเยอะแล้ว ต่อไปไม่ต้องพูดอะไรแล้วครับ ทุกคนมีอารมณ์เงี่ยนกันหมดแล้วครับ จากนั้นผมดูด เลียหีพี่ดาว พี่ดาวดูดควยให้ผมส่วนพี่พันนั้น ผมเอามือใส่เจลหล่อลื่น ชักควยให้แกครับ เพราะจะมีมือผมครับที่ว่าง พี่ดาวดูดควยเก่งมากครับ แจะ แจะ จ๊อกๆๆๆๆๆ เสียงดัง จนทำให้ควยผมแทบน้ำแตกครับ พี่พันทำหน้าเสียวมากครับ เมื่อเจอผมเอามือรูดควยแกและเห็นเมียแกกำลังโดนผม เลีย เอาสิ้นสอดไปในหีเมียแก พี่พันกระชากเสียงแบบกระเส่าบอกว่า นนท์ ช่วยเย็ดหีเมียพี่หน่อยนะนนท์ พี่อยากดูคุณนายดาวโดนควยใหญ่ๆๆ ของทหารเย็ดมานาแล้ว พี่พันครับ รอสักแปบนะครับ ผมกำลังเลียหีให้พี่ดาว แปบนะครับ พี่ดาวร้อง อู้ย ซี.....ด นนท์ คะเย็ดพี่เลยสิคะ...ทันใดนั้นผมอุ้มพี่ดาวขึ้นบนเตียง รีบใส่ถุงยางอนามัย ควยผมแข็ง บวม หัวบานแฉ่ง แดงฉาน คับถุงยางๆไซต์ 52 ครับ ผมเอาควยเข้าไปปาดตรงปลายแตดพี่ดาว พี่ดาวสะดุ้งตัวขึ้นมารับปลายควยผมแต่ผมยังไม่แทงควยลงไปหรอกครับ เพราะอยากเอาปลายควย ทำให้ปลายแตดพี่ดาวเสียวก่อน ตอนนี้หีพี่ดาว กระตุก กึก กึก ขมิบหี ตามจังหวะการเต้นของหัวใจ “นนท์ขา พี่ไม่ไหวแล้ว นนท์ นนท์ ช่วยพี่หน่อย” ผมหันไปมองพี่พัน พี่พันกำลังเอาควยใส่ปากพี่ดาวครับ พี่พันแทรกเสียงขึ้นมาว่านนท์ ช่วยพี่ดาวหน่อยนะ ผมไม่รอช้าครับ ผมค่อยๆๆ บรรจงแทงควยลงไปช้าๆๆครับ หีพี่ดาว ผมควยผมลงไปช้าๆๆ เป็นจังหวะควยกระตุก หีกระตุกตุบๆๆ ตุบๆๆ ตุบๆๆ ครับ ผมรีบกระเด้าทันทีครับ 1 2 3 แทงช้าๆๆเนิบๆๆเบา / 4 5 6 แทงหนักอีกนิด / 7 8 9 กระแทกแรงๆๆเลย /10 11 12 จังหวะ 10 11 12 กระแทกสุดลำควยครับ มีแรงเท่าไรใส่ไปหมดครับ ทุกท่านลองไปทำดูนะครับ ถ้าเจอหีที่เกิดมาเพื่อควยท่าน จะรับรู้ได้เลยว่า ปลายควยของท่านจะโดน มดลูกด้านใน ที่ธรรมชาติทำมาให้รองรับควย จะเสียว มัน อุ่น ตอด ตุบๆๆด้านในควย ครับ ควยคุณจะสนองตอบด้วยการที่จะมีน้ำเมือกหรือน้ำควยไหลผุดออกมาครับ จะมันตรงลำควยปลายๆๆครับ ถึงตอนนี้คุณจะรับรู้ได้ด้วยตนเอง จะได้รู้สึกถึงปลายควยหนอกควยของผม โดนมดลูกพี่ดาวครับ มันเสียวมัน ที่หนอกควยและปลายควย ทำจังหวะ1 ถึง 12 วนไปเรื่อยๆๆ รับรองครับ ผู้หญิงทุกคนจะติดใจรสควยมากครับ...ครับ ระหว่างที่ผมกระเด้าอยู่ พี่พันก็ช่วยมาเลียนมพีดาว เลียหีพี่ดาวไปด้วยครับ พีพัน ช่วยเลียควย ในหี หีโดนควย ก็มันไปอีแบ ครับ ผมกระเด้าไปเรื่อยๆๆ นานสัก15 นาที ครับ พี่พันก็มาช่วย บีบเคล้นพวงไข่ใบใหญ่ๆๆของผม ทำเอาผมเสียวมาเลยครับ มันควยมากเลยครับจังหวะนี้ครับ ผมกระเด้าไปช้าๆๆ เรื่อยๆๆ ทำให้พี่ดาวเกร็งและถึงจุดสุดยอดไปหนึ่งครั้งครับ ผมจึงเปลี่ยนให้พี่พัน ขึ้นเย็ดหีพี่ดาวต่อครับ เพราะอารมณ์การสวิงของผม ผมก็ชอบดูหนุ่มหล่อสาวสวย อายุมากๆๆเย็ดกันครับ ได้อารมณ์ผมไปอีกแบบ ผมรีบมาเลียหีพี่ดาว เลียปลายแตดครับ พี่ดาวสะดุ้งตัวรับปาก และลิ้นของผม พี่ดาวกับพี่พันเย็ดกันโดยไม่ใส่ถุงยางอนามัยครับ เพราะเป็นคู่สามีภรรยา แท้ครับ ควยพี่พันใหญ่มากครับ 7 นิ้วเห็นจะได้แต่ต่างกับผม ที่หัวควยแกบานเป็นดอกเห็ดมากกว่าผม และ ไข่ พวงใหญ่กว่า หมอยเยอะกว่าผมครับ จังหวะนี้ผม จึงเลียปลายแตดให้พี่ดาว และเลียปลายควยให้พี่พัน ให้พี่ดาว ระหว่างเค้ากำลังเย็ดกันอยู่ ผมก็เอามือ เขี่ยแตด และลูบพวงไข่ให้พี่พัน ครับ ทำแบบนี้สลับไปเรื่อยๆๆ และเลื่อนมาเลียนมให้พี่ ดาวบ้าง เลียนมให้พี่พันบ้าง ดูดปากพี่ดาวบ้าง คือ จังหวะเงี่ยนสุดๆๆๆนี้ก้อยากให้คู่เค้ามีความสุขมากๆๆๆครับ เราทำแบบนี้ปประมาณ 40 นาทีครับ ค่อยๆๆทำไปเรื่อยๆๆ ไปสลัวๆๆ สองชาย หนึ่งหญิงครับ กำลัง มีความสุขกันอย่างเมามัน ครับ จังหวะที่ผมกำลังเอาควยใส่ปากพี่ดาว พี่พันก็เกร็งกระตุกอย่างแรง น้ำพุ่งทะลักหีออกมาครับ พี่พันอุทานเสียงหลง“”โอ้ย นนท์ พี่ไมไหวแล้ว”” พี่พันถึงจุดสุดยอด น้ำควยพุ่งออกมาหมดแล้วครับ ไหลทะลักย้อยจากหีไปถึงตูดพี่ดาว ผมไม่รอช้า รีบ เอาควยใส่ถุงยาง รีบเข้าไปเสียบ หีพีดาวต่อครับ เพราะการเย็ดหีต่อจากผัวเขา และมีนำควย น้ำหี ปนกันแบบนี้ เป็นอารมณ์ที่ใครหลายๆๆคนชอบ สุดยอดมากครับ นี่เป็นอะไรที่ผมชอบมาก ชอบสุด ๆ ผมกระเด้าตามจังหวะ 123 /456 /789 /10 11 12 ได้สัก 30 นาทีครับ กระเด้าไปเรื่อยๆๆ พี่ดาวกระเด้งหี รับแรงควยผม และหายใจแรง สีถึงห้าครั้ง เป็นสิ่งบอกว่า พี่ดาวเสร็จไปหลายรอบแล้ครับ ผมไม่รอช้า ในจังหวะที่ 12 ควยผมก็น้ำแตกล้นถุงยางอนามัยครับ ผมเสียว สั่น มันควย และชักควยออกมา นอนคุยกันต่อสามคนผัวเมียสวิง คุยกันสัพเพเหระ และเย็ดกันตลอดทั้งวันทั้งคืนเลยครับ ผมนอนค้างที่โรงแรมกับพี่เค้าทั้งคืน ตลอดคืนวันนั้นเราเย็ดกันสี่รอบครับ เที่ยง เย็น และก็ ค่ำๆ ของวัน และต่อก่อนกลับคือก่อนเที่ยงของอีกวันรุ่งขึ้นครับ คือช่วงเที่ยงของอีกวันครับ สรุปการสวิงครั้งนี้เป็นที่เริ่มของการสวิงในครั้งต่อๆๆมา เมื่อใดที่เราว่างก็จะนัดมาทานข้าว บางทีก็ได้เย็ดกัน บางทีต่างมีราชการก็ทานข้าวกันอย่างเดียว จริงใจ และรักษามิตรภาพไว้คงอยู่ จนถึงทุกวัน และตอนนี้ครับ ผมก็ยังคุยกับพี่เขาเรื่อยมา ไม่ลืมเลือน ขอบคุณครับ

Offline mukza

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 1
Reply #1 on: November 22, 2010, 11:56:25 pm
 (1; (1;ขอบคุงนะ (1; (1;

Offline daijung

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: November 27, 2010, 04:22:26 pm
 (7; ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ