close buttonclose buttonclose button
เมียสารภาพ

เมียสารภาพ

เรื่องเสียว · 130913

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 19, 2010, 02:01:21 pm
ผมรู้จักเวปเรื่องเสียว ruenglau.net นี้จากภรรยาผมเองเธอให้ ผมดูรูปและอ่านเรื่องที่มีผู้ส่งมาเธอถามว่าชอบไหมผมยอมรับว่า ชอบมาก ต่อมาอีกระยะหนึ่งเธอถามผมว่าชอบเรื่องแบบไหนผมบอกชอบเรื่องสวิงกิ้งอ่าน แล้วมีอารมณ์มาก เธอ ถามว่าไม่หึงเมียเหรอ ผมบอกทั้งหึงทั้งหวงแต่ถ้าเห็นเมียมีความสุขก็เต็มใจอีกอย่างเดี๋ยวนี้เรา อายุ40กว่าแล้ว ผม ก็ให้ความสุขเธอได้ไม่เต็มที่เพราะของผมไม่ค่อยแข็งและจะเหนื่อยเร็วผมยินดี ให้เธอหาความสุขกับคนอื่นได้ เธอ ร้องไห้กอดและจูบผมเธอบอกรักผมมากที่สุดเธอมีเรื่องจะสารภาพเธอเก็บไว้เป็น เดือนแล้วไม่สบายใจมากได้ยินที่ ผมพูดแล้วเธอตัดสินใจจะเล่าให้ฟังผมจะเกลียดโกรธเธอก็ไม่ว่า เธอเล่าว่าเธอได้เสียกับเจ้านายเธอผมได้ยินทีแรก เนื้อตัวมันร้อนไปหมดทั้งหึงทั้งหวงแต่ที่แปลกคือท่อนเอ็นผมมันแข็งตัวขึ้น มาทันทีผมถามเธอว่าเธอโดนข่มขืนหรือเปล่า เธอบอกเปล่าผมขอให้เธอเล่าให้ฟังว่าเรื่องมันเกิดได้อย่างไร เธอบอกว่ามีเย็นวันหนึ่งผมมารับเธอค่ำที่ทำงานเธอ กลับกันหมดแล้วเธอจึงเปิดอินเตอร์เน็ตดูรูปโป๊กำลังดูเพลินๆเจ้านายเธอเข้า มาตั้งแต่เมื่อไรไม่รู้ รู้เมื่อเขาบอกให้ดูเวป นี้แหละ เขาเปิดให้อ่านและดูรูปที่มีผู้ส่งเข้ามาและเขาให้ดูรูปหนึ่งซึ่งเขาบอกว่า เป็นรูปของเขาเองเป็นผู้ส่งไป เธอดูแล้ว ไม่อยากเชื่อเพราะมันใหญ่ทีเดียว พี่ไม่เชื่อเหรอหัวหน้าเธอเรียกภรรยาผมว่าพี่เพราะภรรยาผมแก่กว่าปกติเธอและ หัวหน้าจะคุยเรื่องโจ๊กสัปดนกันบ่อยๆ เขาควักของเขาออกมาให้ดูพี่ลองจับดูเดี๋ยวมันใหญ่เหมือนที่เห็นเขาบอก ภรรย ผมก็นึกสนุกไปด้วยไม่คิดว่าจะมีอะไรเพราะเคยคุยสัปดนกว่านี้เยอะเธอเอามือ จับลูบคลำเดี๋ยวเดียวของเขาก็แข็งเป็น ลำมันใหญ่เหมือนในอินเตอร์เน็ทเสียงหัวหน้าเธอพูดเสียงกระเส่าผมมีอารามณ์ จังเลย พี่ช่วยชักว่าวให้ผมหน่อยได้ ไหมภรรยาผมก็ใจดีทำให้อีกโดยใช้น้ำมันจอห์นสันนวดเธอรูดชักว่าวให้หัวหน้า เธอเขาเสียวมาก(ผมเชื่อเพราะเธอทำ ให้ผมบ่อยเธอรูดเก่งมาก)ภรรยาผมบอกตอนนั้นเธอก็มีอารมณ์มากจนทนไม่ไหวเลยจูบ ปากกับหัวหน้าเธอแล้วในที่สุด ก็เอากับเขาในที่ทำงานวันนั้น หลังจากนั้นก็เอากันอีกหลายครั้ง เธอหยุดเล่าแล้วบอกผมว่าเธอเสียใจที่ไม่ซื่อตรงต่อ ผม ตอนนั้นผมมีอารมณ์เงี่ยนมากดึงเธอมากอดบอกเธอว่าผมไม่โกรธถ้าเป็นความสุขของ เธอและไม่ทำให้คนอื่น เดือดร้อนผมกอดจูบเธอจนเธอมีอารมณ์แล้วผมก็เย็ดเธอเมียผมถามว่าทำไมวันนี้ ควยแข็งจังผมบอกได้ยินเธอเล่าแล้ว ตื่นเต้นมีอารมณ์มากผมถามเธอว่าหัวหน้าเธอควยใหญ่ไหมเย็ดเก่งหรือเปล่า ขณะที่ผมกระเด้าไปเธอก็เล่าไปควย แกใหญ่สวยค่ะคุณหัวงี้บานแกขลิบด้วยนะเวลาแกเย็ดเมียเสียวมากค่ะคุณเธอหลับ ตาพริ้มหน้าแดงเวลาเล่าเย็ดได้ ทุกท่าทนด้วยผัวขาเมียติดใจควยแกจริงๆค่ะเธอเล่าอย่างมีอารมณ์ แล้วเขาติดใจเมียผมรึเปล่า ค่ะแกบอกเมียเซกส์ มากค่ะสาวๆสู้ไม่ได้แกบอกเวลาเมียเสียวร้องว่าเสียวเม็ดแตดเสียวรูทำให้แกมี อารมณ์มากค่ะ เวลาแกเย็ดแล้วเงี่ยน มากแกจะพูดตลอดเวลาว่ารูเมียดูดดีจริงๆเสียวควยไปหมดโอยยิ่งคิดยิ่งเสียวค่ะ ผัวขา เวลาฉีดน้ำนะคะแรงจนโดน มดลูกเสียววูบเลยค่ะ ผมฟังเธอเล่าจนทนไม่ไหวน้ำเสียวพุ่งพร้อมกับเธอพอดี ยอมรับว่าเรื่องของเธอทำให้ชีวิตมีรส ชาดอีกมาก ผมและภรรยาได้คุยกันเกี่ยวกับเรื่องนี้เธอบอกว่าหัวหน้าเธอยินดีให้ผมได้ เย็ดกับเมียเขาเพื่อที่จะชดเชย ที่เขาเย็ดเมียผมแต่มีปัญหานิดที่ว่าจะต้องหาวิธีการให้เมียแกยอม ซึ่งผมบอกไม่เป็นไรถ้าเขาสามารถให้ความสุขเมีย ผมได้อย่างนี้ผมไม่ว่าอะไร ทุกวันนี้ผมอนุญาติให้เธอเย็ดกับหัวหน้าเธอได้ตามที่เธอต้องการ ครอบครัวเราก็มีความ สุขดีและผมรู้สึกว่าเธอก็ดูสดชื่นสดใสกว่าเดิมมากและดูจะเอาใจผมมากกว่าแต่ ก่อน เดี๋ยวนี้แม้กระทั่งรูตูดเธอยัง กล้าเลียให้ผมเธอบอกว่าหัวหน้าเธอสอนให้ทำเขาจะเลียให้เธอทั้งตัวทั้งรูหน้า และหลังส่วนเธอก็จะเลียให้เขาทั้งตัว เช่นเดียวกันเธอบอกว่าเวลาดูดไข่และอมควยหัวหน้าเธอแล้วจะมีอารมณ์มากเพราะ มันใหญ่เต็มปากดีจริงๆ ผมยังมีเรื่องของเรามาเล่าให้ฟังอีกนะครับวันต่อไปจะส่งมาลงอีกครับ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: November 20, 2010, 08:46:00 pm
 (7;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #2 on: November 22, 2010, 12:58:13 pm
thanks krub

Offline poo217

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #3 on: November 22, 2010, 01:26:59 pm
Very good .
Thanks krub.

Offline mukza

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 1
Reply #4 on: November 22, 2010, 11:48:35 pm
 (1; (1;

Offline nut0007

• Sr. Member
    • เสียว: -1
Reply #5 on: December 04, 2010, 07:38:22 am
ดีคับ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #6 on: December 06, 2010, 01:20:15 am
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;