close buttonclose buttonclose button
ออกสวิงโดนครั้งแรกกับของนอก

ออกสวิงโดนครั้งแรกกับของนอก

เรื่องเสียว · 55666

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมเป็นคนพื้นเพทางภาคใต้แต่ไปเรียน ทางเหนือและได้พบกับนกที่นั่นระหว่างเรียน นกเป็นคนเชียงใหม่สูงประมาณ 155 เซนติเมตร รูปร่างเล็กค่อนข้างผอมบาง หลังจากที่เราแต่งงานกันก็ย้ายมาทำงานที่ กรุงเทพฯ ผมทำงานบริษัทเอกชนซึ่งมีเงินเดือนประมาณ 65,000 บาทเท่าๆกับนก ซึ่งปรกติฐานะทางการเงินของเราก็จัดอยู่ในระดับปานกลาง ไม่ขัดสนเนื่องจากยังไม่มีลูกแม้จะแต่งงานมาแล้ว 5 ปีก็ตามเพราะนกห่วงรูปร่าง กลัวไม่สวยเหมือนเดิม (เมื่อปี 1 เคยเป็นเชียร์ลีดเดอร์ของคณะฯด้วย)
ชีวิตคู่ของเราดูราบรื่นดีโดยเฉพาะการแสดงออกความรักที่เปิดเผยทำให้เรารู้ ว่าแฟนเราชอบแบบใหนจึงทำให้เซ็กข์ของเรามีความเร้าใจอยู่เสมอ และมักมีเรื่องสนุกเข้ามาปรุงแต่งเซ็กข์เสมอเราไม่เคยมีการลงสวิงกันทั้งๆ ที่เคยคุยกันว่าอยากลองสักครั้งเนื่องด้วยสถานะทางสังคมจึงไม่อาจทำได้ แล้วมาถึงช่วงพักร้อน 5 วันผมตัดสินใจพาแฟนไปเที่ยวทะเลอันดามัน เราพักที่ไร่เลย์เป็นหาดเล็กๆของจ.กระบี่ ครั้งแรกที่ไปถึงก็พบกับความตื่นตามากเนื่องจากแทบจะไม่มีชาวไทยอยู่เลย เพราะค่าที่พักแพงมากประมาณ 5,000 - 50,000 บาทต่อคืนในฤดูท่องเที่ยว ตอนกลางวันเราไปเที่ยวเกาะกันโดยเรือหางยาวพร้อมกับนักท่องเที่ยวต่างชาติ และได้รู้จักกับครู๊ทเป็นเยอรมันที่รูปร่างบึกบึนมาก อายุ 34 ปีสูงประมาณ 190 เซนติเมตรเขาเดินทางมาพักผ่อนกับภริยาของเขาซึงจะตามมาอีก 2 วัน ช่วงที่เขามาก่อนจึงเหงาและไม่มีเพื่อนครู๊ทเป็นคนอัทยาศัยดีเข้ากับคนง่าย และสามารถใช้ภาษาอังกฤษได้ดีจึงคุยกันอย่างสนุกสนาน โดยเฉพาะภริยาของผมจะถูกใจเขามากเป็นพิเศษถึงขนาดแทบไม่คุยกับผมเลย แม้แต่ลงดำน้ำดูปะการังยังไปกันเป็นคู่ ผมคอยอยู่บนเรือเนื่องจากอยากพักผ่อนมากกว่าประกอบกับครู๊ทเป็นสุภาพบุรุษ แต่สังเกตุว่าทั้งคู่จะชอบว่ายน้ำไปไกลๆและนานๆ พอกลับมาพบว่าภริยาผมจะมีท่าทางอายๆผมเล็กน้อยซึ่งผมไม่ได้สนใจมากนักเพราะ คิดว่าคงอายที่ทิ้งผมไว้คนเดียว
ตอนเย็นผมจึงถามภริยาผมหลังจากเรามีเซ็กข์กันแล้ว 1 ครั้งว่าอยากจะลองนอนกับครู๊ทหรือเปล่าท่าทางครู๊ทก็ชอบนกอยู่ม่กเหมือนกัน นกตอบว่า จะบ้าหรือไง ไม่เอาหรอกของครู๊ทใหญ่จะตาย ผมได้ยินถึงกับเย็นไปทั้งตัว รีบถามกลับว่าไปเห็นของเขาตอนใหน เธอตอบว่าตอนที่ดำน้ำและเธอว่ายตามหลังแอบสังเกตุความนูนของกางเกงว่ายน้ำ ถึงตอนนี้ผมจึงเข้าใจแล้วว่าทำไมภริยาผมจึงหน้าแดงหลังจากไปดำน้ำแสดงว่าเธอ ก็แอบชอบอยู่เหมือนกัน อย่างนี้จะยิ่งง่ายขึ้นในการที่จะให้ภริยาผมได้ลองกับผู้ชายคนอื่นโดยไม่ ต้องกลัวความลับหรือชื่อเสียงจะเสีย ดังนั้นในตอนค่ำหลังจากที่รับทานอาหารร่วมกันพอเธอเข้าห้องน้ำผมก็รีบคุยกับ ครู๊ททันทีตอนแรกเขาตกใจแต่แววตาแสดงถึงความดีใจมากผมนึกๆแล้วก็ใจหายแต่ถึง ขั้นนี้แล้วก็ถอยไม่ได้แล้ว
หลังจากมื้ออาหารเราแวะดื่มกันจนดึกผมแกล้งทำเป็นเมาจึงต้องให้ครู๊ทช่วย พยุงผมกลับห้องตามแผนที่ได้ตกลงกันไว้ครู๊ทช่วยพยุงผมนอนที่เก้าอี้ยาวในบัง กาโลว์ผมหลับไปครู่หนึ่งจึงได้ยินเสียงภริยาผมพูดกระซิบว่าเบาๆหน่อยเดี๋ยว ผมตื่นครู๊ทตอบว่าไม่เป็นไรเมาอย่างนี้หลับถึงเช้าแน่ๆผมแอบมองจากเก้าอี้ ยาวซึ่งอยู่ข้างเตียงห่างประมาณ 1 เมตรเท่านั้นเห็นเเต่แผ่นหลังอันกว้างขวางของครู๊ทกำลังโอบนกเอาไว้เทียบ ขนาดตัวกันเเล้วเหมือนผู้ไหญ่กับเด็กมัธยมต้นเท่านั้น ผมตื่นเต้นมากยิ่งเห็นว่านกไม้ได้ขัดขืนเลยกลับมีท่าทางเชิญชวนเสียด้วยซ้ำ เสียวแปล๊บในใจและรู้สึกหลายอย่างระคนเข้ามา ครู๊ทค่อยๆถอดเสื้อผ้าในชุดเซ็กซี่ของนกออกเหลือเพียงร่างเล็กๆขาวโพลนเหฯ ได้ชัจากไฟในห้องน้ำ จากนั้นเขาค่อยๆเลื่อยต่ำมาจูบตรงกลางตัวแล้วใช้มือแหวกพร้อมทั้งลิ้นเลีย อย่างรวดเร็วนกทั้งร้องเสียงดัง(เธอบอกทีหลังว่าลิ้นโตกว่าของผมเสียอีก)มาก ทั้งดิ้นและกดหัวครู๊ทขยี้กับของเธออย่างรุนแรง ครู๊ทใช้ลิ้นนานมากประมาณ 30 นาทีในขณะนั้นเขาค่อยๆเอื้อมมือไปถอดกางเกงออก ผมจ้องมองอย่างใจจดใจจ่อกับขนาดที่เห็นเหมือนแขนหนึ่งอันห้อยลงมามันใหญ่จน น่ากลัวแต่ดูไม่เเข็งมากนักอาจเนื่องจากขนาดทำให้หนักจนไม่สามารถชี้โด่ได้ ผลสงสัยว่าจะเข้าร่องของนกได้อย่างไร และแล้วเมื่อนกเอื้อมมือมาดึงไหล่ของครู๊ทขึ้นเป็นสัญญานว่าเธอพร้อมจะรับ ขนาดของเขาแล้ว ผมรีบลุกลงจากที่นอนแอบคลานลงไปดูไกล้ๆเห็นตอนที่ค่อยๆเข้าไปแคมบู้บี้ตาม เขุไปน่าหวาดเสียวมาก นกเอาขาเหยียดตรงชี้ฟ้าขาสั่นเลยครับร้องโอยๆ กว่าจะเข้าได้เกือบ 15 นาที ครู๊ทแช่ไว้นานมากแล้วจึงค่อยขยับช้าๆและเร้วขึ้น ยิ่งเร็วยิ่งรุนแรงนกหัวคลอนแต่อ้ารับไมถอย บางครั้งเอาขาช่วยเกี่ยวสะโพกให้กระแทกแรงๆด้วยซ้ำไป ครูทกระแทกอยู่ประมาณ 30 นาทีจึงหลั่งออกมาภายนอกน้ำของเขารดท่วมหน้าอกนกเลยครับ ทั้งคู่กอดกันสักพักและนกผลักครู๊ทหงายแล้วรีบอมให้เพื่อกระตุ้นให้เเข็งตัว อีกรอบ ท่าทางนกคงอยากมากเลยที่เดียวสักครู่ทั้งคู่เริ่มกันอีกรอบผมคอยว่าเมื่อไร เสร็จจะเข้าไปร่วมด้วยแต่ครั้งนี้นานมากจนผมหลับไปอีกรอบตื่นมาอีกครั้งตอน ตี 5 คิดว่าทั้งคู่คงเสร็จกันแล้ว แต่สิ่งที่สายตามองเห็นเงาของนกกำลังขย่มกลางตัวครูทอยู่พร้อมทั้งร้องเสียง ดังมากหลังจากเสร็จทั้งคู่ครู๊ทจูบลานกเบาเดินออกไปในสภาพหมดแรง ไม่ต้องพูดถึงสภาพนกว่าโทรมแค่ใหน นกรีบล้างตัวและสวมชุดนอนทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น หลังจากวันหยุดผ่านไปผมถามนกตกใจมากและสารภาพว่ามีความสุขมาก โดนเอาทั้งคืนเลย ผมก็พลอยมีความสุขไปด้วย แล้วผมจะเล่าประสบการณ์อื่นอีก 2 เรื่องภายหลังมันไม่แพ้กัน

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1

Offline daijung

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
 (19; ขอบคุณครับ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
(011; (011; (011;...เล่นข้ามรุ่นเลยเชียว... (011; (011; (011;