close buttonclose buttonclose button
เก็บมา

เก็บมา

ninnin · 19351

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ninnin

• Full Member
    • เสียว: 6
    • View Profile
on: November 19, 2010, 10:46:53 am
   เมื่ออาทิตย์ที่แล้วเอง ผมขับรถไปส่งยาที่ นครสวรรค์ อำเภออะไรขอไม่บอกน่ะครับ น้องเขามาอยู่กับผม สองคืน แล้วบอกให้ไปส่งที่บ้านเรื่อง หมวดมาสู่ขอ
ยาหน้าตาดี ตาโตจมูกโด่งผิวคมขำ แต่ตัวเล็ก นมเล็ก ไม่แปลกใจเลยทำไมหมวดมาชอบถึงขนาดตามมาสู่ขอ

ระหว่างสองคืน เราsexกันสุดเหวี่ยง ที่บ้านผม คืนนึงไม่ต่ำกว่าสามรอบ ยาชอบนอนตะแคงข้างขาก่ายยกสูงผมเบียดเย็ดยึกๆมือจับนม ปากดูดลิ้นกัน  เธอบอกขออยู่อท่านี้นานๆ เสียงยาคลางในลำคอได้อารมณ์สุดๆ ยาไม่ค่อยให้ผมเลียหี แต่ผมชอบ เธอชอบ อมควยผม บางทีเปิดโน๊ดบุ๊กดุหนังโป๊ไป ดาราดูดควยกัน ยาก็ดูดแบบเขา ท่าไหนท่านั้น อยากบอกเพื่อนๆว่า ในห้องร้อนมาก เหงื่อยแตกซิก พัดลมสองตัว เอาไม่อยู่ ยาจะเร่งลิ้นเริ่งปาก ตอนผมเสร็จ แล้วดูดกินน้ำควย เลียซะหมดจดทั้งลำ มีแถมดูดไข่ กัดเบาๆอีก พักหลังๆลูกเล่นไม่เบาน่ะน้อง
  มีหลายหนที่ยาดูดแบบเสร็จแล้ว ดูดอีก จนแข็ง และดูดกินอีกรอบ ติดๆกัน โอววว พระเจ้า สาวพยาบาลอะไรจะโหยขนาดนั้น เนื้อตัวของยาไม่ค่อยหอม สู่คุณหมอไม่ได้ หอมเย้าใจมากกว่า หมอขาวกว่า และนมเต่งตึงกว่า เล่นซะผมอยากมีแฟนอายุเยอะเลยหละ เปรียบเที่ยบกะเด็กๆ หรือสาวๆแล้วมันผิดกัน
กว่าจะผ่านสองคืนแห่งสังวาทไปได้ เล่นซะแข่งขาอ่อน ปวดหลัง ปวดเอว
  ผมไปส่งยาที่คอนหวัน ผ่านตัวเมืองไปหน่อยเดียวทางเลนสวน นานๆรถผ่ามมาคัน บ่ายสามได้ มีรถจอดเสียข้างทางกระโปรงรถหน้าเปิด เห็นแต่ไกลมีสาวผมยาวออกมายืนโทร เหมื่อนจะโทรตามใครอยู่ ผมขับเลยทำท่าชะล่อ ผมถามยาจอดดูไหม ยาบอกไม่ น่ากลัว ให้ผ่านไป มองจากกระจกหลังเธอโปกมือให้ ผมดุแล้วไม่มีใครเลยแถวนั้นเลยจอดถอยรถแล้วลงไปดู ยาออกมานอกรถโทรหาคนที่บ้าน ผมไปดู รถเธอความร้อนขึ้น โทรแฟนกำลังบอกวิธี แต่ทำไม่เป็น ผมเลยจัดการให้ ดีที่รถจอดนานแล้ว เครื่องเลยเย็นหน่อย เธอบอกกำลังจะกลับบ้านไปกินข้าวกัน พอดีเจอเรื่อง ผมจอดมาดูและอยู่จนรถเธอไปได้ ผมดูดีแล้วความร้อนไม่ขึ้น เธอบอกชือ ผมเรียกเธอว่า น้ำ อัธยาศัยดีมาก บอกให้ผมโทรหาจะพาไปเลี้ยมตอบแทนน่ะ ครับเธอให้นามบัตร แต่ผมให้เบอรโทร แน้นอนครับ  ยาเก็บนามบัตรน้ำไว้ แล้วหายแบบไม่ต้องสืบ
เราไปต่อไม่นานถึงบ้านยา โดยผมแยกออกมาเปิดห้องที่ รร ในตัวอำเภอ ยาโทรมาบอกหมวดรออยู่ที่บ้าน คุยกันท่าจะนาน แต่เธอจะออกมานอนกะผมข้างนอก
สองทุ่มกว่าๆได้ ตจว มืดไวและเงียบมาก น้ำโทรเข้ามา ถามไม่เห็นโทรหา เราคุยกันสนุกสนาน จนเธอถามผมนอนไหนชวนผมออกมาเที่ยว ผมบอกรอน้องสาว เธอบอกมาทั้งสองคนเลย มาไม่ถูกน้ำมารับพอดีมีสายแทรก ยาโทรเข้า บอกอยากออกมาหาผมมาก แต่ที่บ้านไม่ให้ออกไปไหนแล้วบ่ายๆอีกวันจะออกมาเจอ
    อดกินหอยยาเลย สามทุ่มน้ำมารับ ถามหายา ผมบอกน้องจะแต่งงานมาไม่ได้ ผมเลยทำท่าจะไม่ไป น้ำยิ้มๆบอกไปด้วยกัน ไปรถเธอต้องเมาปลิ้นงั้นไม่กลับ
น้ำพาไปผับในเมือง เพื่อนเธอตรึม แนะนำกันไม่หวาดไม่ไหว เมาปลิ้มตามที่บอกไว้แต่แรก เกือบตีสี่น้ำมาส่ง ระหว่างทางเราคุยกันเรื่องใต้สะดือล้วนๆ ประสพการเย็ดกัน น้ำเคยสวิงกิ้งมาแล้วด้วย แบบ ญ2 ช1 ผมบอกก้เคย ควยโง่งสาวดูดแล้วไม่ละปากจากควย เธอชอบผมคุยตลก เธอพูดที่เล่นที่จิงขอดูควยผม
เข้าห้องได้ผมถอดกางเกงชักควยให้ดู ห้องหมุนเวียนหัวไปหมด น้ำถามเงี้ยนเหรอ ผมตาไม่ลืมพูดส่งๆไปว่า วันนี้อดแล้วๆ ชักว้าวให้ด้วยแล้วกันพร้อมกับล้มตัวลงที่นอน รู้สึกได้เลยว่าน้ำชักว้าวให้จิงๆ ถึงตาจะไม่ลืมผมร้องออกมาด้วยความเสียว ตูดเด่งไม่ติดที่นอน จนน้ำแตกคามือเธอ
ไม่หลับครับเหมื่อนจะได่สติอีกหน เธอเข้าห้องน้ำพักนึง ออกมาแทบไม่เชื่อสายตา แต่ทำเป็นหลับ น้ำนุ่งผมขนหนู รร  คุกเข่าอมควยให้เสียวโวยๆๆ จนควยตั้งลำใหม่แล้วเธอสวมถุงยางของ รร มีไว้ให้ ขึ้นหีสวมขย่มต่อผม โอววววว พระเจ้า โดนข่มขืนๆ ท่าทางเธอก็ไม่ได้หื่นอะไร ออกจะเฉยๆกะเรื่องแบบนี้ แล้วไงหละเนี้ย น้ำตั้งหน้าตั้งตาขย่ม แหงนหน้าสูดปาก ซีดดด จนเสร็จ แต่ผมยัง
น้ำจะลุกออกไปผมคว้าตัวเธอไว้ เธอตกใจเห็นมายังไม่หลับ ผมดึงคอมาดูดปาก น้ำเบี่ยงหน้าหลบ ไม่นานก็จูบดูดลิ้นเธอได้ ผมไม่รอช้าจับเธอลงนอน ควยจ่อหีแล้วเสือกเข้าทันที รอบนี้น้ำร้องบ่าง ลีลาส่ายเอวส่ายตูดเร้าใจมาก มีกระดกก้นสวนจังหวะกดควยเข้ารูด้วย อา อา
ขณะเรากำลังเชิบๆกันอยู่ โทรศัพย์น้ำดัง เพื่อนน้ำโทรถาม ถึงบ้านยัง ผมไม่ยอมให้ควยหลุดจากหี ยังซอยต่อ น้ำเสียงสั้นบอกข้างๆคูๆ กำลังส่งผม และจะกลับบ้าน
  จนผมน้ำแตกในท่าเดียวกันนั้น เรานอนกอดก่ายกันหลับตอนไหนไม่รู้
สายมากแล้ว น้ำลุกแต่งตัวกลับบ้าน ไม่ได้พูดอะไรเลย    ผมมองออกไปข้างนอกเห็นเธอรีบเร่งมาก ผมเพ้ายุ่ง เสื้อผ้าไม่เรียบร้อย มือก็โทรศัพย์ไป รถของเราสองคันจอดอยู่เคียงกัน  นึกถึงแล้วเด็ดดวงมาก คอนหวัน ไม่ถึงวันฟันเลย
  ผมออกไปกินข้าว กลับมา ยามารอที่หน้าห้อง ขี่มอร์ไซด์มา บอกต้องรีบกลับที่บ้านจะมีญาติมาอีกหลายคน ให้ผมกลับก่อน เลยไม่คุยอะไรกันนาน เรากอดจูบกันปล้ำฟัดเหวี่ยงแก้ผ้า ท่า69 สาวยาผู้โหยหา ดูดควยผมจนหน่ำใจ ก่อนจะขึ้นขย่มต่อ เพื่อนๆครับ กลิ่นของน้ำยังไม่หมดเลย ยามาสวมรอยเดิมซะแล้ว ยาบอกก่อนที่ผมจะกลับ เธอต้องได้อย่างน้อง 5 ที ตอนผมเลียหีให้ ก็ได้แล้วทีนึง
 พอยาขึ้นนั่งยองๆตรงเป้าหมายได้กิจกามเริ่มทันที โยกช้าๆ ส่ายไปมา ยาหยุดไปตาเหลือก มองหน้าผม ลุกทำท่าคุกเข่าโก่งโค้ง ผมก็ตอบสนองทันที มันเสียวได้ใจ กระเด้าอย่างแรงติดๆกัน ยาร้องกระเส่าผมเชื่อว่าห้องพักเป็นแบบติดๆกัน ในโซนที่ผมพัก ทุกห้องต้องได้ยินเสียงของ ยาร้องแน้ ยิ่งตอนเสร็จกิจของเธอ ยาจะกรีด ออกมาดังลั้น ขมิบหีข้างในรัดตุบๆเป็นจังหวะๆ น้ำแตกฟองฟ็อด ขาวไหนเยิ้มติดหน้าขอผม ย้อยเป็นทาง  เกือบบ่ายสาม สงครามถึงยุติ เราจูบกันดูดดื่ม เนินนาน
  ยาบอก ขอบคุณผมมากที่มาส่งที่คอนหวัน และให้สุขสมใจ ยามที่เธอต้องการ และจะโทรหา ถ้าได้กลับ กทม
  เพื่อนๆครับ เรื่องจิงๆเลย ยาไปปุ๊บ น้ำโทรมาปั๊บ ถามกลับเมื่อไหร่ มาหาได้ไหม ให้ผมไปหาอีกที่นึง เธอเปิดห้องไว้แล้ว เอารถมาจอดได้เลย ............
ขอขัดใจเพื่อนๆ สักนิด น่ะครับเพราะรอบนี้เจอสวิง เต็มๆในรอบต่อไปเล่าให้ฟัง รอบนี้แค่นี้ก่อนครับ คุณหมอโทรมาแระ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
    • View Profile
Reply #1 on: November 20, 2010, 08:37:47 pm
 (23; (23;