close buttonclose buttonclose button
พี่ชัยกับพี่พิณที่น่ารัก

พี่ชัยกับพี่พิณที่น่ารัก

เรื่องเสียว · 30909

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
พบกันอีกครั้งสำหรับประสบการณ์ใน การสวิงกิ้งของผู้ไปช่วยกับพื่อนๆสมาชิกของ Web www.ruenglau.net  สำหรับ ผมนั้นแล้วจะเขียนก็ต่อเมื่อ ได้รับอนุญาตจากสสมาชิกคู่ที่ผมออกไปช่วยมาให้เขียนได้ และอีกอย่างต้องเป็น ความประทับใจของผมคู่นี้ผมต้องชมว่าพี่ผู้หญิงและพี่ผูชายที่พบกันนั้นเก่ง จริงๆครับ ในวันที่4นี่เองครับ ในเวลา สักประมาณเที่ยงคืนกว่าๆ ผมได้นัดพบกับพี่ชัยและพี่พิณพอพบกันแล้วพี่ชัยก็ขับรถไปยัง รร.ฉิมพลี พอ รถถึง รร.เรียบร้อย พี่ชัยก็เปิดห้อง จากนั้นผมก็เดินเข้าไปกับพี่ผู้หญิงแล้วตามมาก็เป็นพี่ชัยพี่ชัยได้แนะนำให้ ผมรู้จักกับพี่ผู้หญิงชื่อพี่พิณ จากนันบ๋อยได้นำเบียร์พร้อมกับน้ำมาให้ จากนั้นผมก็รินเบียร็ให้พี่ชัยพี่ชัยบอกว่า ทานเบียร์ไม่ได้ ก็ให้พี่พิณกินเบียร์แทน พี่พิณทานเบียร์ได้ครึ่งแก้ว พี่ชัยก็บอกให้พี่พิณอาบน้ำ พี่พิณก็เปลี่ยนเป็นผ้า ขนหนู ส่วนผมก็เข้าไปเปิดน้ำอุ่นให้พี่พิณ พอน้ำเต็มพี่พิณก็เข้าไปอาบ พี่ชัยก็บอกกับผมว่าให้ไปช่วยพิณอาบน้ำ หน่อย ผมก็พยักหน้ารับ ผมก็เดินตามพี่พิณเข้าห้องน้ำทันที จากนั้นผมก็ปลดผ้าขนหนูของผม แล้วก็บอกกับ พี่พิณว่า ขออนุญาต ไม่มีเสียงตอบจากพี่พิณ ผมลงไปในอ่างน้ำก่อน แล้วจับมือของพี่พิณๆก้าวขาลงอ่างน้ำทันที ในขณะนั้นเจ้ากลาช่อนของผมมันแข็งจนปวดตัวหมดแล้ว จากนั้นพี่พิณนั่งหันหลังให้ผมอาบน้ำ ผมก็ทำหน้าที่ ชายเดี่ยวด้วยดี สองมือขัดให้กับพี่พิณ ส่วนเจ้าปลาช่อนของผมมันคึกจนวิ่งชนหลังพี่พิณ จากนั้นนนผมก็บอก ให้พี่พิณหันหน้ามาได้ แล้วจะถูขาให้พี่พิณ พอพี่พิณหันหน้ามาผมก็จัดการยกขาขวาพี่พิณและก็บรรจงถูสบู่จนเสร็จ และก็ย้ายไปขาซ้ายผมถูจนสะอาด จากนั้นนนผมก็ขยับตัวเข้าใกล้อีกนิดด้วงยความเซ็กซี่ของพี่พิณ จนทำให้ผม ต้องประกบปากกันอยู่พักใหญ่ จากนั้นนผมก็จับเจ้าปลาช่อนของผมเข้าไปในถ้ำของพี่พิณ ความรู้สึกมันแปลก ในขณะที่เราเล่นกันในน้ำ หลังจากนั้นนรู้สึกว่ามันจะไม่ถนัดสักเท่าไหร่ ผมก็ลุกขึ้นเพื่อจะลงจากอ่างน้ำ ในขณะที่ ก้าวขาออกมานอกอ่างข้างหนึ่งนั้น เจ้าปลาช่อนของผมมันตั้งตรงปากของพี่พิณพอดี ผมเลยบอกกับพี่พิณช่วย ที พี่พิณก็ช่วยผมทันที อ้าปากงับเจ้าปลาช่อนของผม โอ๋ชัย..พี่พิณช่างเก่งอะไรรอย่างนี้ จนผมจะทนไม่ไหวอยุ่ แล้ว พี่ชัย ก็เดินเข้ามาแล้วบอกว่า ไปสนุกกันบนเตียงดีกว่า พี่พิณยังอยู่ในอ่างน้ำ พี่ชัยเลยลงไปอาบน้ำกับพี่พิณ แต่อาบได้พักเดียวก็ลุกขึ้นมา จากนั้น พี่ชัยก็พาพี่พิณ.มาที่เตียง ทั้งสองกำลังแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม ส่วนผมก็ จัดการใช้ลิ้นด้านล่างของพี่พิณ รสมันช่างหวานเสียจริง จากนั้นผมก็จับเจ้าปลาช่อนทิ่มหัวลงยังถ้ำของพี่พิณ มันหาทางเข้าไม่เจอพี่พิณก็จับใส่ให้พอผมดันเข้าสุดความยาวพี่พิณครางซี๊ด ใหญ่และเด็งเอวรับจากนั้น ผมก็เริ่มจากช้าๆๆเป็นเร็วจนพี่พิณเด้งรับแรงและเร็วและร้องว่าพี่ออก แล้ว..ออกแล้ว..เร็วๆหน่อยน้องและผมเอง ก็เสร็จอย่างแรงพร้อมกับเธอ จากนั้พี่ชัยให้พี่พิณดูดเจ้าปลาช่อนและผมใช้นิ้วช่วยลูบ..แยงช่องร่วมให้ เสียงคราง ของพี่พิณดังออกมาอีกจับใจความว่า โอ้ชัย...เสียวจังๆๆๆ จากนั้นพี่ชัยก็สกิดให้ผมขึ้นมาแทนทีพี่ชัย ๆลงไปใช้ ลิ้นกับพี่พิณพักหนึ่งแล้วก็จับเจ้าปลาช่อนใส่ถ้ำของพี่พิณ เล่นท่าแบบไส้ไม้แต่เนบๆๆ ส่วนผมก็ให้พี่พิณดูดเจ้า ปลาช่อนของผม พี่พิณดูดได้เก่งมากจนผมแทบแย่ ผมจึงดึงเจ้าปลาช่อนของผมออกมา พอผมดึงออก มาพี่ชัยก็เสร็จพอดี พี่ชัย ลุกไปเข้าห้องน้ำผมจึงมาทำหน้าที่แทนพี่ชัยอีกครั้ง จากนั้นพี่ชัยก็บอกว่าผมเป็น คนดูดีกว่า ผมพยายามชวนพี่ชัยมาสนุกต่อ พี่ชัยบอกว่าตามสบาย ทำให้แฟนผมมีความสุขก็แล้วกัน หลังจาก ที่พี่ชัยพูดจบพี่พิณก็ขอขึ้นบนเธอจับใส่เองพอเห็นมันเข้าถนัดตาเธอบอกว่า ยาวอย่างนี้พี่ชอบมันเข้าลึกดีเธอควบอยู่ พักเดียวและก้มมองความยาวที่วิ่งเข้าออกไปด้วยแล้วเธอก็ครางซี๊ดและบอกพี่ ออกอีกแล้วน้องจ๋า..และกระแทกผม จนกระทั่งเจ้าปลาช่อนของผมพ่นน้ำออกจนเต็มถ้ำของพี่พิณ และไหลออกมาเลอะมหน้าขาของผม ทันใดนั้นพี่ชัย ได้เข้ามาจับพี่พิณนอนหงายแยกขาพี่พินออกและเลียของเธอจนไอ้ที่เลอะๆหายไป พี่ชัยเลียอยู่นานจนพี่พิณต้องคราง ขึ้นมาอีกเพราะความเสียวและขอให้ผมเอาของผมให้เธอดูดอีกแต่ของผมมันไม่ค่อย ขึ้นเสียแล้วแต่เธอก็ถูกเลียจน เสร็จคาปากพี่ชัยอีกครั้งมันฃ่างมีความสุขด้วยกันทั้งสามเสียเหลือเกิน จากนั้นเราทั้งสามก็อาบน้ำชำระ ร่างกายแล้วก็แต่งตัวเพื่อจะกลับบ้าน สุดท้ายนี้ผมต้องขอกราบขอบพระคุณที่พี่ทั้งสองได้ให้เกียรติกับผม ได้เปิดเผิยความเป็นสวิงให้พี่ทั้งสองได้รับรู้ถึงกฏเกณฑ์และแต่งเติมความ สุขที่ขาดไปนิดและเราก็เติมให้เกิน ไปหน่อยเท่านี้เราก็พบกับความสุขที่ไม่ต้องไปหลบซ่อนเพื่อที่จะหาความสุข

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
    • View Profile