close buttonclose buttonclose button
แอบกินฝรั่งน้อย

แอบกินฝรั่งน้อย

prak977 · 164535

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline prak977

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
on: April 30, 2012, 03:20:30 am
ดีครับ ประสบการณ์ลักหลับผมเกิดตอนผมไปเที่ยวเกาะสมุยครับ ไปดูที่ดินคนเดียว ผมพักรีสอร์ทริมทะเล  ผมเลือกพักในสุดสงบดีครับ แล้วสายตาผมก็เห็นห้องข้างๆ เป็นฝรั่งครับมากัน 2 คน น่าแม่ลูกกัน แม่สัก 40 ได้ ส่วนลูกสาวผมว่าน่าจะแค่ 15 ผมอ่านหนังสือระเบียงหน้าห้อง เห็นสองสาวว่ายน้ำเล่นในสระ สนุกกันใหญ่ ตกดึกเค้ามีปาร์ตี้บาบีคิวกัน ผมเห็นแม่เค้ากำลังสนุกกับกลุ่มทัวร์ฝรั่งชาติเดียวกัน จน 3 ทุ่ม ลูกสาวกลับห้องก่อนได้ยินว่าชื่อลอลเลียหรือลอเลียนี่ล่ะครับ ผมเองเซ้งๆ จิบเหล้าไป คุยกะใครก็ไม่รู้เรื่อง เลยถามพนักงานถึงคิวงาน เด็กว่างานจัดยาวถึงเที่ยงคืน เพราะมีจุดพลุเล็กๆ เป่าเทียนวันเกิดของลูกค้าในทัวร์ ผมกินอิ่มแล้วเลยกลับมาห้อง แต่ตอนเดินผ่านห้องน้องลอเลียซิครับ ใจหายวาบเลย แกไม่ได้ปิดผ้าม่าน แกนอนราบบนเตียงเปิดไฟ ชุดนอนคลุมยาว แต่มันเลิกขึ้นจนเห็นขาอ่อนขาวโพลน แทบจะเห็นเนินหีแล้วด้วย ความเมานิดๆ ก่อความกล้า ความขาวตรงหน้าก่อกิเลสตัณหา ครับ ไม่ได้คิดดีชั่วแล้ว ผมบิดประตูดูไม่ได้ล็อกตามคาด(แม่ยังฉลองไม่เลิก) ผมล็อกประตู รูดม่านปิด ดับไฟ เหลือแค่ไฟห้องน้ำลางๆ ผมดูลงตรงหว่างขา เอานิ้วแตะเบาๆ แต่ไม่กล้าทำอะไรมาก แค่ลูบไปมาตามร่องครับ ขนยังไม่มีเลย นึกถึงชื่อลอเลีย อดใจไม่ไหวครับ ก้มลงเลียร่องหีแกเบาๆ แกนิ่ง คงเล่นน้ำจนเหนื่อย ผมเอานิ้วดันร่องไม่เข้าครับ ของแกปิดสนิด ไม่มีน้ำหล่อลื่นเลย ผมเลยไม่กล้าดัน ได้แต่เอาควยถูตามร่องเบาๆ สลับกับชักว่าวจนน้ำแตก แล้วย่องกลับห้อง มานอนกลับนอนไม่หลับมองนาฬิกาแค่ 4 ทุ่มกว่า เอาไงดี นึกได้ครับหน้ารีสอร์ทมีร้านนวด ไปขอซื้อน้ำมันอโรม่าที่เค้าใช้นวดมาครับ มันงงๆๆ ว่าพี่จะนวดเองเหรอ เราทำเนียนครับ ว่าเมียจะเอา กลับมาคราวนี้ลอเลียเอ๋ยเสร็จแน่ ผมเอาออยชะโลมนิ้ว แล้วแยงเข้าไปเบาๆ มันแน่นมากครับ แต่ลอเลียไม่รู้ตัวเลย จนผมไม่ไหว งัดควยออกมาอาบน้ำมันจนชุ่มควย คราวนี้ไม่ถูไถอย่างเดียวแล้วครับ กดลงช้าๆ จนมิดควยเลย ผมขยับเอวช้าๆ มันแน่นดีจริงๆครับ ผมขยับไปมาได้ไม่ถึง 10 นาที มันเสียวครับ คราวนี้ซอยแรงเลย เผลอครับ ลอเลียสะดุ้งตื่น ร้อง ภาษาเค้า ผมรีบปิดปาก ตะคอก shut up รู้แค่นี้ครับ ลอลเียดูกลัว เงียบครับ ผมเลยซอยใหญ่ จนน้ำแตก ผมกดควยคาไว้ แล้วจูบ เค้าเอียงหน้าหนี ผมเลยไซร้คอ ติ่งหู คอ ดูดนม เลียไปหมด รักแร้ผมยังไซร้เลยครับ คราวนี้กลับไปจูบที่ปากเค้าไม่หลบแล้ว แถมมีจูบตอบนิดๆ รับรู้ลิ้นเค้าได้เลยครับ ผมเลยเลียลงมาเรื่อยๆจนจบที่ร่องหี แกมีแอ่นรับบ้างเหมือนกัน ผมเลยจัดการไปอีกรอบ แล้วหอมแก้มลอเลียทีหนึ่ง ก่อนย่องกลับห้อง คิดแล้วเสียวครับกลัวเค้าเอาเรื่อง จะหนีก็มีลงทะเบียนที่พักไว้อีก จนเช้าครับ ค่อยสบายใจ ลอเลียแกทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย ขนาดยังเด็ก เก่งจริงๆ ผมลงนมให้ดูไว้จินตนาการกันน่ะครับ...

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: May 02, 2012, 02:47:25 pm
 (23; (23; (23;

Offline chawat

• *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #2 on: May 04, 2012, 11:29:01 am
 (00; (00; (00; (00; (00; (00; (00; (00;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: July 22, 2012, 01:17:29 am
(5; (5; (5; (5; (5; (5; (5; (5; (5; (5; (5; (5; (5; (5; (5; (5; (5; (5;

Offline SuperChai

• *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #4 on: December 24, 2012, 10:08:33 pm
 (5; (5; (5;
ขอบคุณคับ