close buttonclose buttonclose button
ชาย-หญิง ออฟฟิศมั่ว sex

ชาย-หญิง ออฟฟิศมั่ว sex

เรื่องเสียว · 237063

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
หนิงกับแฟนเองยังไม่ได้แต่งงานกันนะค่ะ แต่อยู่ด้วยกันมาหลายปีแล้ว แฟนหนิงเป็นคนที่ชอบเรื่อง SEX มากนะค่ะ หนิงเองก็ชอบด้วยเหมือนกัน แต่หลังๆ ซักปีกว่าๆ มานี้ เค้าเริ่มสนใจในเรื่องสวิงกิ้ง ทีแรกหนิงก็ไม่รู้นะค่ะ
ว่ามันคืออะไร จนเค้าหาหนังสือมาให้อ่านและ VDO มาให้ดูเลยรู้ค่ะ ตอนแรกที่รู้นั้น ไม่พูดกับเค้าเลย เพราะคิดว่ามันรับไม่ได้ค่ะ ที่จะมีอะไรนอกจากแฟน แล้วเลยไม่พูดเรื่องนี้กันอีกเลย จนหนิงได้รับประสพการณ์สวิงครั้งแรกก็จากพี่ๆ ที่ทำงานนะหละค่ะ
หนิงทำงานบริษัทเกี่ยวกับโฆษณานะค่ะ ทำงานด้านผลิตสื่อนะค่ะ เป็นบริษัทเล็กๆ มีคนทำงานประมาณ5-6 คนเท่านั้นเอง หนิงพึงมาทำได้สองปีเองค่ะ เรียกว่าเป็นน้องใหม่สุดของที่นี่ พี่ๆ ที่นี่มีทั้งหญิงและชายปนกันนะค่ะ พี่เค้าจะหยอกล้อจับก้นกับหน้าอกกันเป็นประจำ แต่หนิงเองไม่เคยโดนค่ะ เพราะตัวหนิงเองค่อนข้างเรียบร้อย เป็นธรรมดาของคนทำงานด้านนี้ที่จะต้องกลับบ้านดึกกัน แล้วไม่เป็นเวลา ส่วนมากพี่ๆ เค้านอนที่นี่หมด ยกเว้นหนิงที่จะกลับ
ไปนอนกับแฟน
เรื่องมันเกิดก็ตอนที่หนิงทำงานได้ซึกหกเดือนนะค่ะ พอดีพวกเราทำ VDO Present เสร็จก็ดึกแล้ว หัวหน้าหนิงเลยพาพวกเราไปเลี้ยงข้าวกัน แล้วไปต่อคาราโอเกะ หนิงเองก็ไปค่ะ เพราะบอกแฟนแล้วว่าวันนี้จะค้างที่ office พอไปพี่เค้าก็สั่งเหล้ามากิน แต่หนิงไม่กิน พี่เค้าเลยสั่งคอกเทลมาให้หนิงลองกินดู รสชาติมันดีนะค่ะ บวกกับพี่ที่เป็นผู้หญิงอีกสองคนก็ทานเป็นเพื่อนทานไปคุยไป หมดไปหลายแก้ว มารู้สึกตัวอีกทีก็มึนแล้ว แต่ก็ยังสนุกอยู่นะค่ะ เลยทานต่อไปเรื่อยๆ พอกลับขึ้นรถ หนิงกลับมากับพี่ต๋องซึ่งคนนี้ที่ทำงานก็เชียร์ให้หนิงนะค่ะ พี่เค้าก็ชอบๆ หนิงอยู่ แล้วก็พี่ปุ๋มกับพี่ตรี ซึ่งพี่สองคนนี้เค้าหยอกๆ กันอยู่นะค่ะ เพราะเค้ามีแฟนแล้วทั้งคู่ พอกลับถึง office พี่ปุ๋มมาพาหนิงไปนอนเพราะหนิงหลับตังแต่ในรถนะค่ะ มันปวดหัว โดยห้องที่ office จะนอนรวมกันนะค่ะ หนิงหลับไปเลยค่ะตอนนอน จนมาได้ยินเสียงผู้หญิงร้องดังมากก็เลยสะดุ้งตื่นนะค่ะ หันกลับไปดู เห็นพี่ปุ๋มกำลังโดนพี่ตรีขึ้นคร่อมแล้วโยกเอวใส่อย่างแรง แล้วปากก็อมของพี่กรที่เป็นเจ้านายเอาไว้ มองเลยไปก็เจอพี่แอนกำลังโดนพี่นอตกับพี่ต๋องรุมกันอยู่นะค่ะ หนิงถึงกับตัวชาเลยค่ะ เพราะไม่ได้มีอะไรกับแฟนมาเกือบสองอาทิตย์แล้ว เพราะแฟนไปทำงานต่างจังหวัด กำลังดูเพลินๆ มือกำลังล้วงลงไปที่หว่างขา พี่กรก็หันมาเห็นหนิงมองอยู่พอดี เลยบอกพี่ต๋องว่าหนิงตื่นแล้ว ไปลากหนิงมาแจมด้วยไป พี่ต๋อง พี่กร แล้วก็พี่ปุ๋ม เข้ามาหาหนิง หนิงจะลุกก็ลุกไม่ขึ้นเพราะมึนๆ พยามร้องห้ามแต่พี่ปุ๋มก็เข้ามากอด แล้วก็ปลอบเบาๆ ระหว่างนั้นก็ไซร้ไปตามซอกคอของหนิง พี่ปุ๋มเป็นสาวเหนื่อขาวหุ่นดี นมเป็นนมก้นเป็นก้น จนหนิงเสียวๆ แล้วพี่ต๋อง
ก็เข้ามาดูดนมหนิง หนิงพยามดิ้นเพื่อที่จะไม่ให้โดนพี่ต๋องดูดนม แต่ก็ดิ้นไม่ไหวเพราะพี่ปุ๋มทับอยู่แล้วพี่กรก็ยังกดแขนหนิงเอาไว้ พี่ปุ๋มก็ไซร้ไปตามหูและคอ และพี่ๆ เค้าพยามถอดเสื้อผ้าหนิง ซึ่งหนิงใส่ชุดกระโปงสั้น เสื้อเชิ้ตนะค่ะหนิงหมดแรงดิ้นเลยนะค่ะ พอเจอรุมอย่างนี้ พอพี่เค้าถอดเสือผ้าหนิงเสร็จหนิงถึงกับสะดุ้งเพราะว่ารู้สึกว่าโดนเลียหอย เลียแรงแล้วก็เร็วมากด้วย เลียไปทุกซอกทุกมุม แล้วเน้นที่เม็ดของหนิงเบาๆ หนิงเสียวมาก ทุกครั้งที่แฟนเลียให้หนิงมักจะเสร็จเร็วเสมอค่ะ พอโดนอย่างนี้อารมณ์หนิงกระเจิงแล้วค่ะ หันกลับไปกอดพี่ปุ๋มไว้แน่น พี่ต๋องถอยออกไปแล้วค่ะ แล้วก็จึงเห็นว่าพี่ตรีนั่นเองที่เลียหอยหนิงอยู่นะค่ะ พอมองไปอีกทางไปเห็นพี่น๊อตกำลังเอาพี่แอนอยู่นะค่ะโดยมีพี่ต๋องกำลังใส่ถุงยางแล้วมาสะกิดพี่น๊อต พี่น๊อตก็จับพี่แอนขึ้นข้างบนแล้วพี่ต๋องตามเข้ามแล้วก็ใส่เข้าไปทางข้างหลัง โดยทั้งสองคนประกบกันโดยมีพี่แอนอยู่ตรงกลางสลับกันโยกพี่แอนเองก็เก่งนะค่ะ เด้งรับไป ปากก็ร้องครางซี้ดซ้าดไป หนิงเองก็ถึงกับสะดุ้ง และร้องโอ้ยออกมาดังๆ เพราะพี่กรเค้าเอาหัวควยของเค้ายัดลงไปในหอยหนิงมันเข้าไปได้ครึ่งเดียวเองค่ะ เพราะของพี่เค้าใหญ่กว่าของแฟนหนิงมากค่ะ พี่ป๋มเลยเลือนปากมาดูดแล้วก็ขบนมหนิงเบาๆ พี่ตรีก็ช่วยดูดนมอีกข้างหนิงถึงกับต้องบิดตัวเพราะความเสียว ซึ่งทำให้ท่องเนื้อของพี่กรเข้ามาลึกขึ้น พี่เค้ากระแทกแรงขึ้นเรื่อยๆ และแร็วขึ้น ทำให้หนิงเสียวมา เพราะเวลามีอะไรกับแฟนแฟนจะไม่ทำรุนแรงแต่จะเบาๆ เนิบๆ ไปเรื่อยๆ มันต่างกันจริงๆ หนิงรูสึกเหมือนกินพริกเผ็ดๆ ทั้งอร่อยทั้งมันทั้งร้อนจนหนิงต้องหันไปจูบปากกับพี่ตรี ตอนนั้นหนิงยอมรับว่าควบคุมตัวเองไม่ได้แล้ว ความอยากมันเข้าครอบงำหมดแล้ว หนิงยอมจูบปากแลกลิ้นกับพี่ตรีแบบไม่อายเลยหละค่ะ แล้วพี่ตรีก็ลุกมาให้หนิงอมให้เค้า ซึ่งหนิงเองชอบอมให้แฟนอยู่แล้ว เลยคว้ามาเลียหัวแล้วก็อ้าปากอมเข้าไปทีละนิด พี่กรเองก็ซอยใส่หนิงอย่างแรงเหมือนเดิมทำให้หนิงเสียวมาก เลยดูดของพี่ตรีแรงขึ้นๆ ซักพักพี่ตรีก็ร้องโอ้ว....ว แล้วน้ำพุ่งเข้ามาเต็มปากหนิง พอพี่ตรีถอนออกไปพี่กร ก็เอามาใส่แทน แล้วพี่ต่อก็ลุกมาจากพี่ปุ๋มแล้วมาเอาท่อนเอ็นที่ขนาดไม่เล็กกว่าพี่กร ใส่เข้ามาในตัวหนิง โดยพี่เค้ากดทีเดียวมิดด้ามเลยค่ะ หนิงเสียวมากเพราะรู้สึกมีอะไรครูดข้างใน พอพี่เค้าดึงออกก็รู้สึกว่ามันครูดขึ้นมาด้วย แล้วเสียวจนต้องแอ่นเอ็วตามขึ้นมากลัวหลุดนะค่ะ ซึ่งพี่ต๋องก็กดซ้ำลงไปหนิงถึงกับสดุ่งเลยค่ะ เพราะมันชนมดลูกอย่างจัง ทั้งเสียวทั้งเจ็บจนต้องบิดตัวปากจะร้องก็ร้องไม่ได้เพราะมีของพี่กรอยู่ในปาก ซักพักพี่กรก็ชักออกมาทำให้หนิงร้องได้แล้วหละค่ะ เชื่อไหมค่ะว่าหนิงร้องคราว ซีดซาดไปหมด ร้องแล้วรู้สึกดีขึ้นเยอะเลยค่ะ เหมือนได้ปลดปล่อย แต่พี่ต๋องก็ทอยเอ็วใส่หนิงแรงขึ้นๆ จนหนิงทนไหมไหวร้องกรีดออกมาพร้อมกับเส็จรไปหนึ่งรอบ แต่ก็ต้องสดุ้งอีกครับเพราะหน้าโดนน้ำพี่กรเข้าเต็มๆ แล้วหลังจากเส็จรแล้วพี่กรเองก็ให้หนิงเลียให้ ล้วไปนั่งพักส่วนพี่ต๋องยังคงซอยหนิงอยู่อย่างนั้นพี่นอตกับพี่ตรีเลยเข้ามาให้หนิงอมท่อนเอ็นให้ หนิงตอนนั้นเหมือนคนบ้าเลยค่ะ ให้ทำอะไรทำหมด ก็เลยคว้ามาดูด สลับกัน ตาเหลือบไปเห็นพี่ปุ๋มกับพี่แอนนอนหลับอยู่อีกมุมห้องหนึ่งนะค่ะคืนนั้นกว่าหนิงจะได้นอนก็ปาเข้าไปแปดโมงเช้านะค่ะ แต่ละคนวนเวียนอยู่บนตัวหนิงคนละรอบสองรอบ ยกเว้นพี่ต๋องที่อยู๋กับหนิงตลอด คอยถามว่าเป็นไง เจ็บไหม สนุกไหมเสียวไหม สลับกับหอมแก้มแล้วดูดปากกับหนิง

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #1 on: April 15, 2013, 11:56:10 am
ขอบคุณครับ

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: April 16, 2013, 02:53:51 am
...thank...

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #3 on: May 05, 2014, 03:02:28 pm
ขอบคุณครับ