close buttonclose buttonclose button
แอบดูตอนอาบน้ำ

แอบดูตอนอาบน้ำ

doc · 49033

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline doc

• Hero Member
    • เสียว: 6
    • View Profile
on: November 14, 2010, 01:30:46 am
ครับผม นายdoc ครับ  เจอพิษน้ำท่วมเข้าให้ เลยไม่ค่อยได้มาโพสให้น้ำแตก  แต่ตอนนี้เข้าหน้าหนาว ถึงเวลาเย็ดสาวคลายหนาวกันแล้วครับ

ผมเล่าเรื่องสมัยผมเรียน ม.ปลาย ที่ตจว.ครับ  คือตอนนั้นที่บ้านไอ้วาเพื่อนผม พี่สาวมันชื่อกิ๊บ แบบว่าเป็นลูกของป้ามันก็เลยต้องเรียกพี่ทั้งๆที่อายุน้อยกว่ามันตั้งหลายเดือน  เธอมาพักอยู่ที่บ้านช่วงปิเทอมครับ ตอนนั้นบ้านเพื่อนผมกำลังทำห้องน้ำใหม่ แต่ยังไม่เสร็จ เธอก็เลยต้องมาใช้ห้องน้ำเก่าที่อยู่นอกบ้าน ห่างจากบ้านประมาณ10 เมตรได้ เพื่อนผมมันชวนพวกผมไปแอบดูเธออาบน้ำ มันว่าน้องกิ๊บ(ผมเรียก เพราะเธอไม่ใช่ลูกป้าผมซักหน่อย) สวยมาก ผิวขาวเนียน พวกผมก็อยากดูครับ จะได้แอบดูสาวกทม.อาบน้ำซักที ก็ดีเหมือนกัน
วันนั้น เพื่อนผมมันชวนน้องกิ๊บคุยซะจนค่ำ  ก็ประมาณ3ทุ่มกว่าๆ แล้วน้องกิ๊บก็ไปอาบน้ำ โดยมีไอ้วาตามไปเป็นเพื่อน เพราะมันดึกแล้ว น้องกิ๊บนุ่งผ้าถุง และมีผ้าเช็ดตัวผืนเล็กๆคลุมไหล่ เดินไปเข้าห้องน้ำ ไอ้วาที่อยู่หน้าห้องน้ำส่งสัญญาณเรียกพวกผม ตอนนี้น้องกิ๊บไม่รู้หรอกว่า ผม ไอ้นพ ไอ้อิฐ ไอ้ยักษ์ รวมทั้งไอ้วา นั่งกันอยู่รอบห้องน้ำ ซึ่งผนังมันเก่าและเป็นสังกะสี ก็เลยมีช่องให้ดูได้จะๆ น้องกิ๊บเธอเข้าไปแล้วก็พาดผ้าเช็ดตัว เห็นไหล่เธอขาวเนียน พอเธอราดน้ำทั้งผ้าถุง ทำให้เห็นรูปร่าง เอวเล็ก ตูดอวบ แต่นมยังเห็นไม่ถนัด แต่แค่นั้นพวกผมก็ควยแข็งแล้วครับ แต่คงเพราะเธอไม่เคยนุ่งผ้าถุง สักพักผ้าก็หลุด เธอร้อง"ว้าย" คว้าผ้าเอาไว้ได้แต่ปิดนม แต่พวกผมเห็นแผ่นหลัง และเนินก้นของเธอแบบจะๆ แม้จะไม่เห็นถึงแก้มก้น ตอนนั้นพวกผมก็ตกลงกันแล้วว่า จะไม่แค่ดูเฉยๆ เราอดทนดูเธออาบน้ำต่อไป จนเสร็จก็ผลัดผ้าถุง แต่เธอเล่นปล่อยผ้าถุงเก่าลงกองกับพื้นโดยที่ยังไม่ได้สวมผืนใหม่ เพื่อนผมคนนึงมันถึงกับส่งเสียงออกมา  น้องกิ๊บได้ยินถามว่าใครน่ะ  แต่ไอ้คนดูต้นทางมันรีบบอกว่า ผมเองครับพี่ เธอก็เลยไม่ถามต่อ พอเธอเปิดประตูห้องน้ำออกมา  พวกผมก็กรูกันจับตัวเธอ ไอ้นพมันเอาผ้าเช็ดตัวมัดปากเธอ พวกที่เหลือก็ช่วยกันแบกตัวเธอรีบออกจากบ้านไปอย่างรวดเร็ว  เราพาเธอไปที่กระท่อม  จริงๆแล้วก็เป็นที่สำหรับชาวนามานอนเฝ้านาน่ะครับ พอเราวางเธอลง เธอก็ร้องให้คนช่วย แต่ไอ้อิฐมันบอกว่า ถ้ามึงไม่อยากตาย ก็อย่าเสือกแหกปาก ได้ผลครับ เธอเงียบ แต่ขอร้องไม่ให้ทำอะไรเธอ ไอ้ยักษ์มันว่า เดี๋ยวพวกกูจะสอนพิเศษให้มึงช่วงปิดเทอมเอง น้องกิ๊บว่า"วา วาช่วยพี่ด้วย" "กูไม่ได้อยากเป็นน้องมึง กูอยากเป็นผัวมึงมากกว่า ไอ้ชิด มึงช่วยจับมันไว้ที" ผมก็เข้ามายึดแขนน้องกิ๊บไว้ทางด้านหลัง  ส่วนไอ้อิฐกับไอ้ยักษ์มันก็ช่วยกันจับขาน้องกิ๊บให้แหกออก โดยมีไอ้นพเป็นคนถอดผ้าถุง พวกผมเห็นหีน้องกิ๊บ อย่างสดเลยครับ โคกหีขาวเนียน มีหมอยขึ้นบางๆ พูหีอวบแนบสนิท ไอ้วามันเข้าประกบที่หว่างขา มันแหวกพูหี เห็นแคมสีชมพูสด มันก้มลงฉกลิ้นเลียแตด สลับกับเลียกลีบแคมด้านใน อย่างหื่นเลยครับ ส่วนพวกผมก็แบ่งหน้าที่กันอย่างไม่ต้องให้บอก  ผมก็จูบปากฉกลิ้นเข้าปากเธอ ลิ้นเธอตอบสนองผมอย่างไร้เดียงสา ผมจูบไซร้ซอกคอและหลังหูครางงึมงำด้วยความพอใจ ส่วนไอ้ยักษ์กับไอ้อิฐก็ใช้มือข้างที่เหลือขยำนมกันคนละข้าง ปากก็อมดูดหัวนม ไอ้อิฐมันทั้งดูดทั้งกัด เสียงน้องกิ๊บครางซี๊ดๆ...อ๊าว์..สลับกับเสียงพวกผมครางงึมงำ ส่วนไอ้นพ พ่อมันรวยครับ มันก็เลยมีกล้องถ่ายรูปแบบฟิล์มในสมัยนั้น มันถ่ายแทบทุกช๊อต อย่างกับตากล้องมืออาชีพอย่างนั้น ปากมันก็ว่า "เหี้ย พวกมึงได้เย็ด ส่วนกูได้แต่ดู กูก็เงี่ยนเป็นนะโว๊ย"  แล้วมันก็วางกล้องเดินเข้ามาร่วมเย็ด มันมาหยุดยืนอยู่ที่ข้างศีรษะน้องกิ๊บ แล้วก็จับหน้าน้องกิ๊บหันมาทางมัน "เอ้า อมควยกูซะ จะได้หายเงี่ยน" น้องกิ๊บกัดปากแน่นไม่ยอมอมทีเดียว แต่พอไอ้วามันเลียหีหนักๆเข้า เธอก็ส่งเสียงด้วยความเงี่ยน ซี๊ด..อ๊าว์ๆๆ...อื้อ...ฮ้าว์...อ๊ะ..อ๊อก เพราะไอ้นพมันเอาควยยัดปากเธอพอดี มันจิกผมเธอเข้าๆออกๆ ในที่สุดน้องกิ๊บก็ต้องยอมอมดูดควยมัน คงเพราะกำลังเงี่ยน ตอนนี้ไอ้วามันเลียหีน้องกิ๊บจนพอใจแล้ว มันก็ลุกขึ้นขยับเข้าประจำที่ "อีกิ๊บ กูจะยัดเยียดความเป็นผัวให้มึงเดี๋ยวนี้แหละ อีเหี้ย" แล้วมันก็เอาควยมันจ่อที่ปากหีบริสุทธิ์  น้องกิ๊บร้องอู้อี้ เพราะควยไอ้นพเต็มปาก เธอยกตูดขึ้นส่ายหีหนีควยมัน "แม่ง ยกหีแอ่นรอควยกูเลยนะ อีสัตว์" แล้วไอ้วาก็เอาควยมันยัดเข้าหีน้องกิ๊บ ปากมันก็ครางซี๊ด..ฟิตฉิบหายเลยมึง อีเหี้ยนี่หี่แม่งแน่นดีว่ะ ซี๊ด...สัตว์เอ้ย โดนเต็มๆซะเถอะมึง มันยึดตูดน้องกิ๊บไว้แล้วกระแทกควยมันเข้าสุดลำควย จนโหนกมันกระแทกกับโคกหีน้องกิ๊บ น้องกิ๊บร้องอู้ ดังลั่นเชียวครับ เธอเกร็งสุดตัว แล้วก็อ่อนลง ไอ้วากระแทกดุ้นควยมัน สาวเข้าๆออกๆ แต่ละดอกเล่นกันสุดลำควย น้องกิ๊บบิดตัวส่ายสะโพกไปมา "ไอ้นพ มึงเอาควยออกก่อนสิวะ กูอยากฟังแม่งครางตอนเงี่ยน" ไอ้นพตอนนั้นมันกำลังได้ที่ครับ "ดูดอีก ดูดๆๆๆ ดูด อย่างนั้น ดูดอีก เหี้ยแม่ง กูออกแล้วโว้ย ฮ่าๆๆๆ"  มันถอยออกมาแล้วฉีดน้ำควยมันรดหน้าน้องกิ๊บแบบเต็มๆ พอไอ้นพมันเสร็จ ไอ้วามันก็กระเด้าต่อ มันโน้มตัวลงทางน้องกิ๊บ ผมก็เลยปล่อยมือให้น้องกิ๊บนอนลง ไอ้อิฐกับไอ้ยักษ์ก็ปล่อยมือมัน ให้ไอ้วามันได้เย็ดให้สะใจ ไอ้วามันทาบตัวลง เอามือมันตะปบนมน้องกิ๊บ นมขาวอวบใหญ่เกินตัว มันขยำขยี้ ปากก็อมดูดหัวนม บางทีก็กัดดึงหัวนมขึ้น เสียงน้องกิ๊บร้อง โอ๊ย..อ๊า..อ๊าว์ๆๆๆๆ..อึ๊ยย...อย่านะ อย่า อ๊าย......  "เสียวหีเสร็จแล้วล่ะสิมึง อีกิ๊บ หีดี คับแน่น อย่างตอด เย็ดมันโคตรๆ มา..ขอกูเน้นๆอีกซักทีเถอะวะ อีช้างเย็ด" ว่าแล้วมันก็ตั้งหน้าตั้งตากระเด้าควยมันเข้าหีน้องกิ๊บ มันซอยแบบไม่ยั้ง ปั๊บๆๆๆๆๆ น้องกิ๊บตอนนี้ ได้แต่เอามือผลักที่ไหล่มัน ส่ายหน้าไปมา ครางอย่างเงี่ยนเลย พวกผมเห็นเข้าก็เงี่ยนไปด้วย ก็เลยชักว่าวกันไปพลางๆ รอไอ้วามัน ไอ้วามันซอยควยมันจนน้ำแตก "อีสัตว์กิ๊บ อีกิ๊บ อี... กูแตกแล้ว น้ำกูแตกในหีอีกิ๊บแล้วโว้ย ฮ่าๆๆๆ อีกิ๊บ มึงเรียกกูว่าผัวสิวะ ไม่งั้นกูไม่เอาควยออกจากหีมึงแน่ จะแช่แม่งไว้คาหีมึงให้ติดเป้งเหมือนหมาเลย เร็วสิ กูให้มึงเรียกกูว่าไงนะ"  น้องกิ๊บเธอไร้เดียงสามากครับ พอได้ยินว่าจะติดเป้งเท่านั้น ก็รีบพูดปากคอสั่นว่า "ผะ..ผัวขา ผัวขา เมียยอมแล้ว"   พวกผมหัวเราะกันลั่นเลยครับ
พอไอ้วามันถอนควยมันออก พวกผมก็พุ่งเข้าใส่น้องกิ๊บกันทันที ผมนอนหงายควยแข็งโด่ ไอ้อิฐกับไอ้นพมันจับน้องกิ๊บลงหีสวมควยผม ผมยึดตูดน้องกิ๊บไว้ แล้วขยับมันขึ้นๆลงๆ บางทีก็เอียงซ้ายทีขวาที มองเห็นควยผมผลุบเข้าผลุบออกจากหีน้องกิ๊บ น้องกิ๊บร้องครางดังลั่น ไอ้อิฐมันกลัวคนได้ยินก็เลยมายืนที่เหนือหัวผม มันบีบจมูกให้น้องกิ๊บอ้าปากอมควยมัน มันจิกผมน้องกิ๊บให้อมดูดควยมัน ปากมันก็ร้องครางอย่างสะใจ ไอ้ยักษ์มันมานั่งคุกเข่ากะจะเย็ดตูดน้องกิ๊บ มันหันมามองไอ้วา "ได้เลยมึง กูไม่ชอบเย็ดตูด แต่กูกลัวไอ้ชัยมันจะตายสิเพราะมันอยู่ข้างล่าง" ผมก็กลัวครับ ไอ้ยักษ์มันว่า "ไอ้ชัย มึงยืนได้ไหมวะ กูจะได้เย็ดมันด้วย"  ผมก็เลยต้องลุกขึ้น แต่กระท่อมันเล็กและเตี้ยครับ พวกผมเลยลงมาเย็ดกันต่อหน้ากระท่อม ตอนนั้นมันเงี่ยนกันมากซะจนไม่สนว่าใครจะมาเห็นแล้ว  "จะทำอะไรน่ะ อย่านะ อย่า อ๊า...." ผมกับไอ้ยักษ์ยืนประกบหน้าหลัง  เราช่วยกันจับน้องกิ๊บแหกขา ไอ้ยักษ์มันยกน้องกิ๊บขึ้น แหกหีเธอให้ผม ผมจึงได้ยัดควยเข้ารูหีน้องกิ๊บอีกครั้ง ผมก็ช่วยยกต้นขาน้องกิ๊บขึ้น พอตูดแหวกออก ไอ้ยักษ์มันเอาเอาควยมันยัดเข้าที่รูตูดสดซิงของน้องกิ๊บทันที "อ๊ะ อย่านะ...อย่า..อ๊าว์......อ๊ายส์...เจ็บตูด เจ็บตูดเหลือเกิน เอาออกไปนะ อ๊าว์..ซี๊ด..อ๊าว์.." ตอนนี้น้องกิ๊บขาไม่ติดพื้นครับ เธอเหมือนถูกยกด้วยควยของผมสองคน เธอโอบแขนสองข้างไว้รอบคอผม  พวกผมก็ยึดขาเธอไว้คนละข้าง และกระเด้าเป็นจังหวะตามแรงเชียร์ของไอ้พวกที่เหลือครับ เอ้อๆๆๆๆๆๆ เหี้ยแม่ง อีสัตว์ ครางดังอย่างเงี่ยนเลยนะมึง อีกิ๊บ แม่งเสี้ยนควยว่ะ ไอ้นพมันรีบเอากล้องมาถ่ายไว้ทุกช็อต ผมได้ยินเสียงน้องกิ๊บร้อง อ๊าว์ๆๆๆๆ ก็ยิ่งเงี่ยนครับ ก็เลยซัดแบบไม่ยั้งควยกันเลย น้องกิ๊บตัวโยนตามแรงกระเด้าของพวกผมสองคน "อีกิ๊บ อีร่านควย เป็นไงควยกู ใหญ่คับหีมึงดีมั้ย ฮ่าๆๆๆ"  น้องกิ๊บไม่ตอบครับ แต่แหงนหน้าหลับตาปี๋ ครางซี๊ดๆๆๆ
"ไอ้ชิด มึงกะกูมากระเด้าอีกิ๊บแข่งกัน ใครแตกก่อนชนะ"  "ได้เลยไอ้ยักษ์" ผมกับไอ้ยักษ์กระเด้าควยเข้าหีเข้าตูดน้องกิ๊บแข่งกันอย่างมันส์เลยครับ น้องกิ๊บเธอครางบิดส่ายหน้าไปมา ผมยาวของเธอปรกบ่า แต่ตอนนี้ยุ่งนิดหน่อย  ตัวขาวๆของเธอเห็นได้ชัดเจนท่ามกลางแสงจันทร์เพราะเป็นเดือนหงาย  กำลังกระเด้งขึ้นลงตามแรงกระเด้า สักพักน้องกิ๊บก็ร้องกรี๊ดดังลั่น โชคดีที่แถวนั้นเป็นทุ่งนา และมันก็ดึกแล้วเลยไม่มีใครมาเห็น น้องกิ๊บเกร็งตัวมือเธอจิกที่ต้นคอผม หีเธอตอดควยผมเป็นจังหวะ มันตอดแน่นมาก จนผมแทบขยับควยไม่ได้ ผมแอบคิดว่าจะติดเป้งหรือเปล่าเนี่ย ไอ้ยักษ์มันว่า แม่งตูดตอดฉิบหาย ผมกับไอ้ยักษ์ยังไม่เสร็จ ก็เลยกระเด้ากันต่อ พวกผมกระเด้าตามแรงเชียร์สักพัก ผมก็รู้สึกว่าหีน้องกิ๊บเริ่มตอดควยผมอีก "เงี่ยนอีกแล้วสิมีง อีเหี้ยกิ๊บ" ผมกับไอ้ยักษ์กระเด้ากันแบบไม่ยั้ง "เอ๊วๆๆๆๆอ๊าว์ๆๆๆๆ...ซี๊ด..อ๊าว์..." น้องกิ๊บร้อง เต้นเร่าๆคาควยพวกผม ผมเร่งซอยควยเข้าหีน้องกิ๊บถี่ๆ "อ๊าย...กูออกแล้วโว้ย ไอ้ยักษ์...กูชนะมึง ...น้ำกูแตกแล้ว" น้ำควยผมกับน้ำเงี่ยนของน้องกิ๊บ ไหลลงตามขาผม "ไอ้เหี้ยชิด กูก็..แตกแล้วโว๊ย..ฮ่าๆๆ" ตอนนั้นน้องกิ๊บก็เกร็งสุดตัว "อ๊าย....เอ้วว....." แล้วก็นิ่งไป "เสร็จอีกแล้วสิมึง อีดอก เหี้ยแม่งร่าน เสี้ยนควยชิบหาย  อย่างงี้ต้องเย็ดให้หีแม่แหก ตูดแม่งบาน ถึงจะสะใจ"

ขอโทษครับผมต้องหยุดไว้ก่อน ผมต้องทำงานตอนเช้า เดี๋ยวมาเสียวต่อวันหลังนะครับ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: November 14, 2010, 08:10:33 am
 (00;..... (00;.. (19;

Offline redhunter

• Full Member
    • เสียว: 0
    • MSN Messenger - chet_tha@hotmail.co.th
    • Email
Reply #2 on: November 15, 2010, 02:09:55 pm
สุโค่ย (1; (1; (1; (1;

Offline doc

• Hero Member
    • เสียว: 6
Reply #3 on: November 16, 2010, 11:32:25 pm
ครับๆ ต่อครับผม

พอผมกับไอ้ยักษ์ถอนควยออกมาจากร่างเปลือยของน้องกิ๊บสาวกรุงเทพแล้ว น้องกิ๊บถึงกับเข่าอ่อนทรุดลงนั่งบนพื้น ตอนนั้นพวกผมนั่งพักกันชั่วครู่ ยังครับยังไม่หยุดเย็ดแน่ๆ  ไอ้วามันออกความเห็นว่า จะพาน้องกิ๊บไปเย็ดอีกที่หนึ่ง  พวกเราก็เลยพาน้องกิ๊บแก้ผ้าล่อนจ้อนเดินไป โดยที่พวกผมสวมเสื้อผ้ากันครบ และไอ้ยักษ์ถือผ้าถุงไปด้วย ที่ไม่ให้นุ่งเพราะไม่ให้หนีนั่นแหละครับ พวกเราพาน้องกิ๊บไปที่แปลงผักที่อยู่ไกลออกไปจากบ้าน  ไอ้วามันปูเสื่อ ให้น้องกิ๊บนอนลง ร่างขาวเนียนเวลาอยู่กลางแจ้งโดนแสงจันทร์นี่มันสวยจริงๆครับ ไอ้วามั้นให้น้องกิ๊บนอนหงาย แล้วมันก็ไปเก็บแตงร้านมาสองลูก ผมกับไอ้อิฐรู้หน้าที่ ช่วยกันยึดขาสองข้างไว้ ไอ้ยักษ์มันยึดข้อมือไว้  ส่วนไอ้วาเอาแตงร้านยัดเข้ารูหีลูกหนึ่ง เข้ารูตูดลูกหนึ่ง ผมกับไอ้อิฐช่วยกันทะลวงและบิดแตงร้านกันคนละลูก ไอ้อิฐมันเอาแตงกระแทกหียังกับตำส้มตำยัดแต่ละทีน้องกิ๊บร้องลั่น ผมก็ไม่ยอมแพ้ทะลวงรูตูดน้องกิ๊บด้วยแตงอย่างมันเลยครับ เสียงน้องกิ๊บร้อง ซี๊ด..อ้าว์..ตลอดเลย พวกผมได้ยินก็ยิ่งเงี่ยนยังเอาแตงเย็ดหนักขึ้นเรื่อยๆ ส่วนไอ้นพมันก็ถ่ายรูปมือเป็นระวิง เสียงมันสั่งให้โพสท่า แบบว่า แหกหีมันอีกนิด นั่นแหละ พวกมึงยกขามันขึ้นหน่อยกูจะได้ถ่ายถนัดๆ พวกผมก็เลยยกขาน้องกิ๊บขึ้นจนเท้าชี้ฟ้า แล้วผมก็ใช้แขนขวากดมันไว้ มือก็เร่งทะลวงตูดมัน อีกมือก็ตีตูดดังเผียะๆ อีกิ๊บ อีสัตว์ ร่านนักนะมึง เหี้ยแม่ง แตงก็ไม่เว้น พวกผมเย็ดน้องกิ๊บอยู่สักพัก น้องกิ๊บเกร็งตัวบิดส่ายเร่าๆ ร้องเอ้ว..อ๊าว์..อะ อ๊าว์ ฮือๆๆ อ๊าว์ สะเสียวตูด เสียวหี อ๊าว์ ฮือๆๆๆ อ๊าว์ๆๆ ไอ้วามันว่า อีกิ๊บเดี๋ยวมึงเย็ดตัวเองก็แล้วกันนะ เย็ดซะให้หายเงี่ยน ถ้ามึงเอาแตงออก พวกกูจะให้มึงเย็ดกับหมาจริงๆ พอผมกับไอ้อิฐและไอ้ยักษ์ปล่อยน้องกิ๊บ น้องกิ๊บคงเงี่ยนเสี้ยนควยพอดูครับ หรือกลัวไอ้วาก็ไม่รู้ เธอก็เลยเอามือมาจับแตง แล้วก็ส่งมันเย็ดหีเย็ดตูดตัวเอง เสียงน้องกิ๊บครางซี๊ด..อ้าว์...เป็นพักๆ หน้างี้แดงก่ำ หลับตา แอ่นนมตัวเกร็งเชียวครับ พวกผมนั่งดูกันยิ่งเห็นยิ่งเงี่ยนครับ ส่วนไอ้นพมันถ่ายแบบจะๆเลยครับ สักพักน้องกิ๊บก็ทะลวงแตงอย่างแรงๆติดๆกัน แล้วก็ตัวเกร็งแอ่นสุดตัวร้อง อ๊าว์....เสียงดังลั่น แล้วก็นอนหอบ เหงื่อออกจนเหมือนคนเพิ่งอาบน้ำเลยครับ พวกผมเอาแตงออกจากหีน้องกิ๊บแล้วไอ้วามันก็เอามาให้น้องกิ๊บกิน มันว่าน้องกิ๊บชอบกินแตงกวา แต่ผมสงสารน้องกิ๊บก็เลยให้กินเฉพาะอันที่เย็ดหีก็พอครับ น้องกิ๊บกินหน้าตาพะอืดพะอมน่าดู ไอ้วามันว่า แดกเข้าไป อีกิ๊บ เมือกน้ำเงี่ยนของมึงทั้งนั้น แดกให้หมดนะมึงไม่งั้นกูจะพามึงไปให้ไอ้พวกขี้เมาแถวๆนี้มันเย็ด
พอน้องกิ๊บกินอาหารว่างมื้อค่ำเสร็จ พวกผมก็เย็ดต่อรอบสองครับ ไอ้วามันจับน้องกิ๊บคลานท่าหมา มันเป็นหมาตัวผู้ขึ้นคร่อมขี่ แต่น้องกิ๊บคลานหนีครับ ไอ้อิฐมันก็เลยไปหาเชือกกล้วยแถวๆนั้นมาผูกรอบคอเหมือนปลอกคอหมา ผมเป็นคนจูง ไอ้วามันจะเย็ดผมก็จูงหนี จนไอ้วามันหงุดหวิดจะเตะผม ผมก็เลยจูงน้องกิ๊บไปหามัน พวกเราดูไอ้นพมันถ่ายหีน้องกิ๊บด้านหลัง พูหีอวบแต่แดงนิดๆ เพราะเพิ่งผ่านการเย็ดมาหมาดๆ ไอ้วามันแหวกแคมแล้วก็จับควยมันยัดเข้าหี ยึดสะโพกไว้ แล้วกระทุ้งเข้าแบบสุดลำควย น้องกิ๊บตกใจร้องดังลั่น แล้วมันก็เร่ิ่มกระเด้าหีน้องกิ๊บอย่างเอาเป็นเอาตาย มันว่าดึกแล้วเดี๋ยวผู้ใหญ่จะสงสัย
ไอ้วามันซอยควยอย่างกับลูกสูบใส่หีน้องกิ๊บพักหนึ่งก็น้ำแตก พอมันถอนควยออกน้องกิ๊บคงยังไม่เสร็จ ก็เลยโด่งตูดขึ้นบิดไปมาเล็กน้อย หลับตาพริ้ม ครางอืออา แบบว่ากำลังเสี้ยนเต็มที่  อีเหื้ย เสี้ยนนักนะมึง สัตว์ รู้จักไอ้นพน้อยไป ไอ้นพมันโยนกล้องให้ไอ้อิฐ แล้วมันจับน้องกิ๊บนั่งบนตักมัน น้องกิ๊บหันหลัง มันยกตัวน้องกิ๊บวางลงบวนควยมัน หีน้องกิ๊บอมควยมันไว้เต็มๆ มันจับเอวน้องกิ๊บยกขึ้นๆลงๆ น้องกิ๊บผมเผ้ายุ่งเหยิง มือน้องกิ๊บจับแขนไอ้นพไว้ ห่อปากครางซี๊ดๆๆ อย่างเซ๊กซ์เลยครับ ไอ้อิฐมันถ่ายแบบเต็มๆอีกหลายรูป ไอ้นพมันกระเด้าหีน้องกิ๊บอยู่พักหนึ่งน้ำก็แตก  อีเหี้ย เป็นไงล่ะ ล้นครกเลยมึง หายเสี้ยนหรือยัง อีนี่หีแม่งตอดดีชิบหาย  ไอ้นพมันเอาน้องกิ๊บขึ้น ผมก็เข้าแทนที่ ผมจับน้องกิ๊บนอนหงายอีกครั้ง แล้วก็ยกขาเธอข้นพับไปเกือบชิดอก ผมยัดควยเข้ารูตูดน้องกิ๊บ มันยังคับแน่นอยู่เลยครับ ผมก็เลยได้ซอยควยแบบไม่ยั้ง เสียงน้องกิ๊บร้องซี๊ดซาด สลับกับเสียงผมครางด้วยความเงี่ยน ดังระงมแข่งกัน ผมกระเด้าซอยควยอยู่พักหนึ่ง ก็พลิกเปลี่ยนท่า ผมจับน้องกิ๊บนอนตะแคงหันหน้ามาทางเพื่อนๆผม แล้วก็เย็ดตูดต่อ มันค่อนข้างซอยยากกว่าท่าอื่น แต่ผมเคยเห็นในหน้ง ก็เลยอยากลองดู  ผมว่า อีกิ๊บ มึงจำหน้าบรรดาผัวคนแรกของมึงไว้นะ พวกกูจะจะนม จำหี จำตูด ของมึงไว้อีกนานทีเดียว ฮ่าๆๆๆ
น้องกิ๊บเห็นพวกผมจ้องหน้า ก็หน้าแดงเชียวครับ ผมเปลี่ยนเป็นท่านอนคว่ำ  อีกิ๊บ มึงนอนโก่งตูดให้กูหน่อย กูจะได้เย็ดตูดมึงได้ถนัดๆ น้องกิ๊บชันเข่าและคว่ำหน้าลง เห็นรูตูดชัดเจน มันบานออกเล็กน้อย ผมรีบยัดควยเข้าทันที มือข้างนึงยึดสะโพกไว้ อีกข้างก็ตีตูดมันไป  อีเหี้ย ร่านนัก นี่แน่ะ อีสัตว์ ผมตีจนตูดน้องกิ๊บแดงเป็นปื้น เสียงน้องกิ๊บครางสลับกับร้องฮือๆ  ในที่สุดผมก็ยึดสะโพกน้องกิ๊บไว้ แล้วก็ทะลวงใส่แบบไม่ยั้ง เสียงดันปั๊บๆๆๆๆๆๆ แล้วผมกับน้องกิ๊บก็เกร็งสุดตัวกรีดร้องดังลั่นด้วยความสะใจ
ไอ้อิฐครับมันเข้ามาต่อครับ มันเอาน้องกิ๊บนั่งคร่อมมัน แต่หันหน้าเข้าหามัน มันโอบกอดน้องกิ๊บ ก้มหน้าลกซุกไซร์เต้านมอวบ แล้วก็อมดูดหัวนมอย่างเมามัน มือก็ตะปบขยำอีกข้างไปด้วย น้องกิ๊บแอ่นอกครางอือๆๆ แล้วไอ้นพก็กดน้องกิ๊บลงสวมควยมันทันที น้องกิ๊บไม่ทันตั้งตัว ร้องว๊าย ไอ้อิฐมันว่า อีเหี้ยกิ๊บ มึงกระเด้าควยกูหน่อยสิวะ  น้องกิ๊บนั่งนิ่งหน้าแดง ไอ้อิฐมันก็จับยึดสะโพกน้องกิ๊บ เห็นหีน้องกิิ๊บสวมควยมัน ผลุบโผล่ขึ้นๆลงๆ บางทีก็เอียงบิดไปมา  น้องกิ๊บครางดังลั่น คงเงี่ยนน่าดู  สักพักไอ้อิฐมันหยุด กูหายเงี่ยนแล้ว ถ้ามึงเงี่ยนมึงก็กระเด้าเอาเองก็แล้วกัน  น้องกิ๊บหน้าตาตื่น แต่ดูท่าคงกำลังเงี่ยน ก็เลยต้องขยับหีขึ้นลงนั่งสวมควยไอ้อิฐ ปากก็ร้องครางอ๊าว์ๆๆๆๆ ไม่หยุด ไอ้อิฐหน้ามันโคตรสะใจเลย มันก็ช่วยขยำนมน้องกิ๊บ สลับกับดูดกัดหัวนม กระตุ้นให้น้องกิ๊บเงี่ยนหนัก  น้องกิ๊บกระเด้าไอ้อิฐอยู่สักพัก ก็กรีดร้อง ส่วนไอ้อิฐมันเห็นน้องกิ๊บเสร็จ มันก็พลิกน้องกิ๊บลง แล้วก็ทะลวงหีน้องกิ๊บจนน้ำแตก ร้องอย่างสะใจไปอีกคนหนึ่ง
ไอ้ยักษ์เป็นคนสุดท้ายมันนอนลง มันว่า  อีร่านกิ๊บ มึงมาเย็ดให้กูหน่อย น้องกิ๊บถูกไอ้วาผลักเข้าใส่อย่างกล้าๆกลัวๆ อีเหี้ยกิ๊บ มึงรูดควยให้กูหน่อย  น้องกิ๊บไปนั่งที่หว่างขามัน เอามือกำควยให้มัน สาวควยมือไม้สั่น เธอก้มหน้าไม่กล้าสบตาไอ้ยักษ์  พอควยแข็ง น้องกิ๊บถึงกับตกใจหน้าซีด เพราะควยไอ้ยักษ์มันใหญ่สมชื่อ ไอ้ยักษ์มันสั่งให้น้องกิ๊บเลียควยมัน  น้องกิ๊บลังเล จนไอ้ยักษ์มันว่า มึงจะเลีย หรือจะอมทั้งอัน อีกิ๊บ  น้องกิ๊บถึงได้ยอมเลียหัวควยไอ้ยักษ์อย่างไม่เต็มใจนัก เสียงไอ้ยักษ์มันครางอย่างพอใจ  อีกิ๊บคราวนี้มึงอมควยกูด้วย  น้องกิ๊บว่า เมื่อกี๊บอกไม่ต้องอมไง  ไอ้ยักษ์ว่า กูบอกเหรอ ว่าไม่ต้อง กูว่า จะเลียก่อน หรือจะอมก่อนต่ากหาก  ที่สุดน้องกิ๊บก็ต้องอมควยไอ้ยักษ์ แต่ก็อมได้แค่หัวควยมันก็คับปากแล้วครับ  ไอ้ยักษ์มันจิกผมน้องกิ๊บอมรูดควยมันจนพอใจแล้ว อีกิ๊บ มึงขึ้นทับกระเด้าควยกูให้ด้วย น้องกิ๊บไม่ยอม แต่ไอ้วามันยืนจ้องอยู่ มันว่า  อีกิ๊บมึงจะเย็ดกับไอ้ยักษ์ หรือจะเย็ดกับไอ้โดเบอร์แมนของไอ้เจ้าของสวนแตงวะ  น้องกิ๊บก็เลยยอมนั่งทับควยไอ้ยักษ์ แต่ก็ไม่กล้าลงเต็มๆ ไอ้วากับผมก็เลยช่วยกันจับน้องกิ๊บกดลงหีสวมควยพอดี น้องกิ๊บร้อง อ๊าว์... ผมกับไอ้วาช่วยกันขยำนมน้องกิ๊บ ไอ้วามันดูดนมด้วย  น้องกิ๊บคงจะเงี่ยนอีกรอบก็เลยยอมกระเด้าไอ้ยักษ์ พอผมกับไอ้วาถอยออกมา ภาพที่เห็นคือ ไอ้ยักษ์นอนหงายสบายใจ มีน้องกิ๊บสาวน้อยน่ารัก กำลังกระเด้าอยู่ข้างบน น้องกิ๊บแหงนหน้าหลับตาปี๋ ปากห่อครางซี๊ดๆๆอาว์ๆๆๆ มือสองข้างขยำนมตัวเอง นิ้วก็บิดบี้หัวนม ขยับสะโพกกระเด้าควยไอ้ยักษ์อย่างเร่าร้อน เสี้ยนมากล่ะสิ อีดอก อีร่านกิ๊บ เหี้ยแม่ง ดูแม่งสิ โคตรร่านเลยว่ะ สัตว์
น้องกิ๊บตอนนี้ไม่สนอะไรแล้วครับ  ไอ้นพมันจะกดสักกี่รูปก็ไม่สนแล้ว ตั้งหน้าตั้งตาเย็ดไอ้ยักษ์ อย่าเอาเป็นเอาตาย ส่วนไอ้ยักษ์มันนอนเอามือหนุนศีรษะ ปากก็ร้องครางอย่างมีความสุข  พักหนึ่งน้องกิ๊บก็เกร็งสุดตัวกรีดร้อง  เสร็จแล้วหรืออีเหี้ย ตากูมั่ง ไอ้ยักษ์มันยึดสะโพกน้องกิ๊บแล้วก็ส่งควยมันอัดขึ้นหนักๆ และซอยถี่ๆแต่ละดอกเน้นๆ จนผมกลัวว่าหีน้องกิ๊บจะบานทีเดียว อ๊าก....กูเสร็จแล้ว อีเหี้ยกิ๊บ อีดอกทอง อีกะหรี่  แม่งเย็ดเก่งว่ะ สะใจกูจริงๆ
แล้วพวกผมก็พาน้องกิ๊บกลับบ้าน น้องกิ๊บนุ่งผ้าถุง เดินตามไอ้วากลับบ้าน  ไอ้วามันว่า มันไม่ให้น้องกิ๊บอาบน้ำ มันกลัวว่าเดี๋ยวผู้ใหญ่จะรู้ เพราะน้องกิ๊บอาบน้ำสองครั้ง มันเลยบังคับให้น้องกิ๊บไปนอนทั้งที่มีน้ำเงี่ยนพวกผมเต็มตัว เต็มหีเต็มตูด อยู่อย่างนั้น ตอนที่น้องกิ๊บอยู่บ้านไอ้วา พวกเราพาน้องกิ๊บไปเย็ดกันอีกสองสามครั้ง บางทีก็ตอนกลางวันที่น้ำตก บอกผู้ใหญ่ว่าจะพาไปเที่ยวน้ำตก  แต่ได้ตกหลายน้ำ(เงี่ยน)  และน้องกิ๊บก็ไม่กล้าบอกใครด้วยครับ
ไอ้วามันว่า หลังจากวันนั้นน้องกิ๊บไม่ยอมกินแตงกวาอีกเลยครับ

จบนะครับ..........

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #4 on: November 17, 2010, 08:19:21 am
ขอบคุณครับ