close buttonclose buttonclose button
ของดี

ของดี

เรื่องเสียว · 17456

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 20, 2009, 02:37:00 pm
ผมชื่อเจครับเรียนคณะบริหาร ปี 3ที่มหาวิทยาลัยแห่งหนึ่งแถวรังสิต เรื่องที่จะมาเล่าเกิดขึ้นตอนผมอยู่ปี1 ครับตอนนั้นผมไปหาเพื่อนที่ม.แถวปิ่นเกล้าพอดีที่คณะเพื่อนมีงานของคณะ ผมเจอกับรุ่นพี่ของเพื่อนผมหน้าตาน่ารักครับผอม สูงประมาณ 170 เพื่อนผมมากระซิบบอกว่าพี่คนนี้เป็น ลีดของมหาวิทยาลัยชื่อ อ้อมครับ ผมก็เลยให้เพื่อนช่วยติดต่อให้ได้เบอร์โทรมาเรียบร้อยผมก็จีบอ้อมอยู่ประมาณเดือนนึงก็เริ่มไปเที่ยวด้วยกัน เดินจูงมือพอรู้จักกันมากขึ้นอีกสักเดือนเราก็เป็นแฟนกันครับทีนี้ก็เริ่มไปมากันที่บ้าน บ้านอ้อมบ้างบ้านผมบ้างจนคุ้นเคยกับพี่สาวอ้อมชื่อพี่อ๋อ ปกติแล้วแม่อ้อมจะออกจากบ้านไปทำงานตอน ก่อน9 โมงพี่อ๋อก็ออกไปตั้งแต่8 โมงเพราะเพิ่งทำงาน อ้อมก็จะออกจากบ้านหลังสุดแต่ถ้าวันไหนไม่มีเรียน อ้อมก็จะต้องอยู่คนเดียว วันนั้นผมไปที่บ้านอ้อมตอน 10 โมงแน่นอนมีอ้อมอยู่คนเดียวอ้อมนั่งดูทีวีอยู่พอผมมาถึงเธอก็มาเปิดประตูให้ผมก็นั่งดูกับอ้อมเรานั่งข้างๆกันซักพักผมก็ชวนอ้อมคุยเรื่องของเราอ้อมก็นอนซบบนไหล่ผม ผมก็เลยกอดอ้อมไว้คุยต่อไปอีกหน่อยอ้อมก็หลับแต่คงไม่ได้หลับสนิทหรอก ผมก็ค่อยๆเชยคางอ้อมขึ้นมาและจูบลงไปเบาๆ กลัวเหมือนกันเพราะนั่นเป็นครั้งแรกของผม อ้อมไม่ได้ลืมตาและก็ไม่ได้จูบตอบหรือมีปฏิกริยาอะไรกลับมา สักครู่ผมก็หยุดและอ้อมก็ค่อยๆลืมตาดูอ้อมเงียบๆไปผมคิดว่าอ้อมคงโกรธแต่ถามไปถามมาอ้อมบอกว่าไม่ได้โกรธแต่ไม่รู้จะพูดยังไง เขินด้วยไม่คิดว่าผมจะกล้าทำวันนั้นผมก็กอดจูบอ้อมอยู่หลายหนทั้งวันแต่ผมไม่กล้าทำอะไรมากกว่านั้น ต่อมาเราก็คบกันมา3เดือนแล้วผมก็ไปหาอ้อมที่บ้านเหมือนทุกครั้ง แต่วันนี้ผมนั่งมอเตอร์ไซด์มาเพราะรถติด พอถึงบ้านอ้อมผมบอกกับอ้อมว่าอยากอาบน้ำจังอ้อมก็บอกให้ไปข้างบนเอาผ้าเช็ดตัวมาให้ ผมก็อาบน้ำสระผมจนเสร็จก็ออกมาอ้อมก็นั่งรออยูในห้องของอ้อม ผมก็เช็ดตัวอยู่อ้อมก็เดินด้านหลังบอกว่าจะเช็ดผมให้ ผมก็เลยนั่งลงหันหน้าไปทางอ้อมให้อ้อมยืนเช็ดหัวให้ ระหว่างที่อ้อมยังเช็ดหัวอยู่ผมก็มองที่เอว หน้าท้อง หน้าอก เพราะมันอยู่ระดับสายตาพอดี พอผมเริ่มแห้งผมก็ดึงเอวอ้อมมากอดไว้หอมที่ท้อง อ้อมก็ยืนกอดคอผมไว้แล้วก็ก้มลงมาจูบที่หัวผมเลยดึงอ้อมลงมานั่งที่ตัก แล้วก็กอดจูบคราวนี้อ้อมจูบตอบกลับมาแล้วผมเริ่มลูบคลำที่เอวเห็นอ้อมไม่ว่าอะไรก็ค่อยๆสูงขึ้นและก็จับที่นมอ้อมคราวนี้อ้อมหายใจแรงขึ้นแต่ไม่ว่าอยู่ดีจากนั้นผมก็ล่วงเข้าไปในเสื้อจับนมอ้อมขยำไปเรื่อยๆและก็ค่อยๆเขยิบลงมาตรงหว่างขาอ้อมถอนหายใจออกมาผมเริ่มรุกหนัก ปลดเชือกที่รัดกางเกงขาสั้นของอ้อมและถอดกางเกงออกมาแล้วผมก็ถกเสื้ออ้อมขึ้นไปแต่ยังไม่ถอดออก ไซร้ที่ซอกคอและที่นม นมอ้อมไม่ใหญ่ ประมาณ32 ผมจับบี้ๆ ดูด อ้อมเองก็ครางไม่หยุดท่าทางอ้อมก็อารมณ์หลุดไปแล้ว จากนั้นผมก็ปลดตะขอยกทรงออก ทีนี้ผมเห็นนมอ้อมเต็มๆตา นม 32 อย่างที่บอกหัวนมสีน้ำตาลอ่อนๆ เริ่มที่จะชูแข็งขึ้นหลังจากลิ้นตวัดไปโดน อ้อมร้องครางออกมาดังดี และผมก็ค่อยๆพรมจูบลงมาเรื่อยจนถึงท้องที่แบนราบเลียไปรอบๆสะดือที่เป็นขีดบุ๋มอยู่บนหน้าท้อง ในใจผมตื่นเต้นไปหมดเพราะไม่อยากจะเชื่อว่าเราจะได้มาทำแบบนี้กับลีดชื่อดังของม.นี้ เห็นนมได้เลียได้ดูด แต่มันก็เป็นจริงแล้วและต่อไปผมนึกในใจว่าเราจะถอดกางเกงในของอ้อมแล้ว ผมจูบลงมาต่อที่ขอบกางเกงในมองดูกางเกงในที่บางสีขาว เห็นอะไรสีดำรางๆ ผมรีบเอามือละจากนมมาขยี้บริเวณนั้นอ้อมร้องออกมาเลย เรียกชื่อผมใหญ่เลย ผมรีบถอดกางเกงตัวนั้นออกอย่างช้าๆ ขนของอ้อมก็ค่อยๆโผล่พ้นขอบกางเกงในออกมาให้เห็น ผมไม่มีหลับตาตลอดเลยมองดูตลอด ขนหมอยของอ้อมไม่กินที่กว้างเป็นสี่เหลี่ยมมีไม่ดก ไม่ยาวจน รกผมไม่กล้าเลียได้แต่จ้องดูตอนนั้นอ้อมลืมตามาพอดี บอกว่ามองอะไรแบบอายๆ รีบดึงผมขึ้นไปผมก็จูบปากอ้อมอีกมือก็เค้นไปที่นมหัวนมอ้อไม่ใหญ่พอดีกับขนาดนมเล็กคู่นั้นผมเองชักทนไม่ไหวรีบถอดกางเกงผมออกเอา...ของผมจ่อที่จิ๋มอ้อ อ้อเกร็งนิดหน่อยขาหุบเข้ามารัดเอวผมผมก็เลยถ่างออกแล้วเอา...ค่อยๆใส่เข้าไปอ้อมกระตุกนิดๆ ร้องออกมาดังมากผมค่อยๆเร็วขึ้นเหมือนหนังที่เคยดู อ้อร้องตลอดเวลา กอดผมไว้แน่นผมก็ดูดนมบ้างปากบ้างจนเสร็จอ้อมดูเหนื่อยๆเราก็นอนกอดกันซักพัก ผมก็เริ่มจูบอ้อมอีกแต่อ้อมบอกว่าเจ็บไม่ยอมให้เอาแล้ว ผมเลยเอา...มาจ่อที่ปากอ้อ อ้อมมองหน้าผมแต่ก็ยอมอมเข้าไปอ้อทำไท่เก่งครับ ฟันโดนที่หัวตลอดแต่ก็เสร็จจนได้ผมเสร็จในปากอ้อเลยแล้วเราก ลุกไปอาบน้ำด้วยกันผมยังจำภาพอ้อตอนแก้ผ้าได้อยู่เลย.........แล้วจะเล่าเรื่องอื่นให้ฟังใหม่ผมเป็นแฟนกัน2ปีกว่า เย็ดเกือบทุกครั้งที่เจอกันมีอีกหลายคั้งเลยจากการเป็นแฟนกับอ้อทำให้รู้ว่าผู้หญิงไม่ว่าจะสวยรวยก็เหมือนกันในเรื่องนี้ เพราะรักเท่านั้นแต่ถ้าผู้ชายจะหลอกเอาโดยไม่รักก็อย่าทำเลยสงสารผู้หญิงเขานะ ตอนนี้ผมเลิกกันไปแล้วต่างคนต่างมีแฟนใหม่แต่ผมยังจำภาพได้แม่นเลย..................

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: November 02, 2011, 08:49:47 pm
 (23;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: November 04, 2011, 12:40:10 am
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;