close buttonclose buttonclose button
นักเรียนกับครูรักต้องห้าม

นักเรียนกับครูรักต้องห้าม

fuckaom · 75433

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline fuckaom

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อ2ปีที่แล้วตอนผมอายุได้16จะ17ปีตอนเรียนอยู่ม.4ที่จังหวัดเชียงราย
ผมเป็นคนที่ชอบผู้หญิงที่มีอายุหน่อยแต่ไม่ถึงกับแก่มากชอบผูหญิงที่อวบขาวนมใหญ่เข้าเรื่องเลยดีกว่า
ตอนที่ผมเข้ามาเรียนม.3ก็ได้มีโอกาสที่จะได้พบปะครูใหม่ๆที่จะได้เข้ามาสอนผมในม.4นี้
แต่มีครูวิชานึงที่ผมเห็นแล้วถึงต้องหลงไหลเลยก็ว่าได้เธอชื่อว่าศศิธรหรือครูศิเธอสอนชีวะ
สูงประมาน167ได้ขาวอวบนมใหญ่(มาก)ใส่แว่นอายุประมาน42ครูxมากเมื่อผมเห็นจึงต้องหลงไหลในวิชานี้
เมื่อเวลาเรียนวิชานี้ผมจะไม่มีจิตใจที่จะเรียนเลยได้แต่มองครูศิมาสัดส่วนของครูมองก้น นม
ทุกอย่างของครูจนถึงขั้นว่าผมเอาไปเก็บเป็นความฝันเลยทีเดียวจนวันหนึ่งผมก็เรียนมาได้เกือบ
จะหมดเทอม2อยู่แล้วก็มีความสนิทสนมกับครูมาก(เพราะที่ผมไปตีสนิทก็เพราะผมหลงไหลในตัวครูเค้า)
จนวันหนึ่งเวลาประมาน6โมงเย็นจะทุ่มผมพึ่งเล่นบอลเสร็จก็ไปเข้าห้องน้ำล้างหน้าล้างตาล้างเหงื่อออก
แล้วจะได้กลับบ้าน พอดีห้องน้ำมันติดกับพักครูกลุ่มสาระวิทย์ผมได้เดินกลับไปที่รถเพื่อที่จะกลับบ้าน
ที่จอดรถของผมต้องเดินผ่านห้องพักครูกลุ่มสาระวิทย์ผมได้มองเห็นครูผ่านกระจกบานเก็ดของห้องพักครู
เห็นครูศิกำลังก้มเก็บของกำลังจะกลับบ้านผมได้เห็นร่องนมและนมของเธอขนาดล้นมือของผม
ในเวลานั้นผมก็เกิดอารมขึ้นมาทันทีทันไดบวกกับการที่ผมหลงไหลครูศิด้วยก็เกิดความคิดถึงเรื่อง
ผมอยากเอากับครูศิขึ้นมา พอดีครูศิก็ขึ้นมาจากการเก็บของแล้วหันมาหาผมแล้วก็ถามว่า
นี้เธอยังไม่กลับบ้านกับช่องอีกหรอ ผมก็ตอบไปว่ากำลังจะกลับคับพอดีพึ่งเล่นบอลเสร็จ
แล้วครูมีอะไรให้ผมช่วยมั๊ยคับ  ไม่มีจ๊ะเธอกลับบ้านเถอะ ผมจึงเดินไปที่รถแล้วกลับบ้าน
พอถึงบ้านผมก็คิดแต่เรื่องทีท่เกิดขึ้นเมื่อตอนหัวค่ำคิดวิธีที่จะเอาครูศิให้ได้พอรุ่งเช้านี้ผมไปโรงเรียนแต่เช้า
เพื่อไปดูว่าครูศิมากี่โมงพอเวลาผ่านไปสักพักครูก็มาถึงที่โรงเรียนครูได้เอารถมาจอดแล้วเดินไปเชกชื่อ
มาทำงานผมได้เดินตามไปแบบห่างๆเมื่อครูศิได้เซ็นชื่อเสร็จก็เดินไปที่ห้องพักครูเพื่อไปเก็บของ
บังเอิญผมไปเห็นรายชื่อบุลคลากรในโรงเรียนที่จะทำล่วงเวลาผมก็หาชื่อครูศิแล้วผมก็ได้เจอ
ชื่อของครูศิวันนั้นผมก็เล่นบอลกลับบ้านตามปกติวันต่อมาเป็นวันเสาร์วันที่เกิดเรื่องเวลาประมาน
5โมงครึ่งพวกผมและเพื่อนๆได้นัดกัยมาเล่นบอลที่โรงเรียนก็เล่นกันตามปกติพอเล่นเสร็จก็เวลทุ่มครึ่ง
2ทุ่มเพราะเป็นวันหยุดเลยกลับดึกกันผมก็ไปล้างหน้าที่ห้องน้ำตามปกติจึงคิดออกว่าลองไปหาครูศิที่
ห้องทำงานดูว่าครูอยู่มั๊ยเมื่อไปถึงครูศิไม่ได้อยู่ที่ห้องพักครูผมก็เลยเดินกลับไปที่รถเพื่อที่จะกลับบ้าน
เมื่อนั้นมันเป็นบุญหรืออะไรสักอย่างทำให้มีความรู้สึกให้ผมเดินไปที่บันไดของโรงเรียนแล้วเดินออก
ไปข้างหลังเพื่อไปที่รถพูดง่ายๆว่าเดินอ้อโรงเรียนเพื่อไปเอารถผมก็เดินไปเจอกับครูศิกำลังเรียกผมให้
ขึ้นไปที่ห้องเรียนบนตึกเพื่อไปช่วยครูขนของผมก็เลยขึ้นตึกเดินตามครูไปแบบห่างๆดูสะโพกของครู
เวลาขึ้นบันไดทำให้ผมอยากเอาครูเข้าไปอีกเรื่อยๆเมื่อมาถึงห้องครูก็บอกว่าให้ผมยืนรอที่หน้าห้องเรียน
ห้องนึงผมก็ยืนรออยู่สักครู่ผมได้มองผ่านกระจกของห้องเรียนไปเห็นครูกำลังจะยกของมาให้ผมยกไป
 ข้างล่างผมจึงเดินเข้าไปในห้องนั้นแล้วยกของออกมาวางไว้ข้างนอกแล้วผมก็กลับเข้าไปในห้องใหม่
ผมยืนมองร่างกายของครูศินมอันใหญ่ๆอวบๆขาวๆทำให้ผมเกิดอารมที่เกิดไว้มากที่2เทอมที่อยากมี
อะไรกับครูศิตอนนั้นมันหน้ามืดตามัวมากเหมือนบังคับตัวเองไม่ได้ไม่รู้สึกกลัวความผิดที่จะเกิดขึ้น
ข้างหน้าผมจึงเดินไปกอดครูศิแล้วเอามือซ้ายไปนมของครูแล้วมือขวาไปจับที่หีของครูนวดไปมาอย่าง
รวดเร็วและแล้วก็ศิก็ตกใจแล้วปัดมือผมออกมองหน้าผมด้วยความไม่พอใจอย่างมากตอนนั้นผมก็
ไม่รูผมทำอะไรลงไปจึงก้มหน้าไม่มองครูครูศิก็ด่าผมว่าทำไมทำอย่างงี้ถ้าเรื่องถึงผู้ปกครองเธอจะทำยัง
ไงทำไมเธอถึงกล้าทำแบบนี้ผมก็เงียบครูศิก็ใส่อารมกับผมต่อว่า หาาาาทำไมไม่ตอบจะเงียบไว้ทำไม
ตอบมาสิทำไมทำแบบนี้ตอนนั้นผมก็อารมขึ้นรู้สึกได้ถึงหัวใจเต้นเร็วเลือดสูบชีดแรงมากในร่างกาย
ก็ตอบไปว่าตั้งแต่ม.4ตอนที่ผมเข้าเรียนในวิชาครูวิชาแรกผมเห็นครูผมก็ชอบครูมาตั้งแต่วันนั้นถึงวันนี้
จะหมดเทอม2อยู่แล้วที่ผมทำไปเมื่อกี้มันคือสิ่งที่ผมต้องการตลอดที่สุดในม.4ที่ผมเจอครู
ครูศิจึงเงียบและนิ่งไปสักพักก็ตอบมาว่าเธอคิดแบบนี้จิงๆหรอครูมาอายุมากแล้วมีสามีแล้ว
นะและอีกอย่างเธอยังมีอนาคตอีกมากนะผมก็ตอบไปว่าผมชอบครูมากๆเราแอบเอากันก็ได้ผมตอบด้วย
ความที่อดทนมาตั้งแต่เทอม1จึงวิ่งไปกอดครูศิครั้งนี้ครูศิยืนนิ่งไม่ทำอะไรแล้วครูก็บอกว่าเธอวิ่งไป
ปิดไฟไปเดี๋ยวยามหรือคนอื่นมาเห็นเข้าผมก็วิ่งไปปิดไฟอย่างเร่งรีบแล้วกลับมาจูบปากของครูศิ
ด้วยความร้อนแรงดูดปากของครูแล้วเลียลงมาที่คอไซ้คอดูดอย่งร้อนแรงแล้วมือของผมก็เริ่ม
ปลดกระดุมของครูศิทีละเม็ดทีละเม็ดเห็นเสื้อในสีดำผผมจึงเอามือทั้ง2ข้างไปนวดและบีบนม
ของครูศิและปลดเสื้อในออกแล้วเลียนมดูหัวนมที่รู๔สึกได้ว่าหัวนมแข่งขึ้นมาทันทีตอนนั้นควย
ผมแข็งมากแข็นจนปวดไปหมดจึงถอดกางเกงกีฬาออกระหว่างที่ไซ้นมครูศิอยู่นั้นครูศิก็ครางออกมา
เบาๆเหมือนกลัวใครได้ยินมือของผมบรรจงถอดกางเกงและกางเกงในของครูศิออกด้วยความร้อนแรง
และความอยากจึงลงควยของผมลงไปในหีของครูศิอย่างรุนแรงในสมกับที่แอบชอบมาตั้งนาน
ผมซอยถี่ยิบอย่างเร็วเหนื่อยก็ช้าๆครูศิครางออกมาอย่างเบาๆ ซี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆโอ๊ยๆๆๆๆๆ
.......................ปากของผมก็ไปดูดปากของครูศิตอนนั้นรู้สึกถึงน้ำของครูศิ
ที่ไหลออกมาอย่างไม่หยุดผมก็ได้บอกครูศิว่าผมไม่ไหวแล้วคับครูผมจะแตกแล้วนะครูศิ
ครูศิบอกว่าเธอแตกนอกนะครูยังไม่มีลูกยังไม่ได้ทำหมันเดี๋ยวท้องมาเธอจะหมดอนาคตเอานะ
ผมก็รับปากผมจึงเร่งความเร็วเพื่อให้น้ำแตกเห็นได้ถึงนมที่เด้งตามจังหวะที่ผมซอยครูเร็วขึ้น
ครูศิก็ครางออกมาเรื่อยๆเมื่อผมซอยเร็วขึ้น อ่าาาาาาาา ซี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครูไม่ไหวแล้ว
ผมก็ซอยไปจนแตกในรูหีของครูผมก็บอกครูว่าครูศิผมขอโทดผไม่เอาควยออกไม่ทัน
ครูก็บอกว่าไม่เป็นไรครูศิก็บอกว่าแล้วเรื่องอย่าไปเล่าให้ใครฟังล่ะว่าเธอมีอะไรกับครู
เดี๋ยวจะเป็นเรื่องใหญ่นะ
ตั้งแต่นั้นมาผมก็มีอะไรกับครูศิเรื่อยมาจนตอนนี้ผมได้เข้ามหาลัยแล้วอยากจกลับไปหาครูศิว่าเป็นยังไงบ้าง
คิดถึงครูศิมากๆ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1

Offline annje

• Master Hero
  • *
    • เสียว: -1

Offline ppsan

• Master Hero