close buttonclose buttonclose button
เมียผมกับพี่โต

เมียผมกับพี่โต

เรื่องเสียว · 33732

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 09, 2010, 09:56:54 am
ผมและแฟนต่างมีหน้าที่ที่ต้องทำ ทั้งคู่ ยิ่งผมเป็นหัวหน้าในหน่วยงานราชการแห่งหนึ่งมีงานที่หนักกว่าจะได้พักต้อง เสร็จงานจริง เวลาจึงอยู่กับงานมาก อยู่กับบ้านน้อยไป 1 ปี เธอเริ่มเที่ยว ผมก็ปล่อย อาทิตย์หนึ่ง เห็นหน้ากัน 2-3 คืน แถมบางคืนต่างคนต่างนอนไม่สนใจกัน ตื่นเช้าต่างกระวีกะวาดไปทำงาน ทางใครทางมันรถเก๋งส่วนตัวคนละคัน จนกระทั้ง คืนหนึ่งผมไปทำงานกวาดล้างมิจฉาชีพ ผมเห็นเธอแว๊บๆไปกับหนุ่ม ผมจึงรีบกลับบ้านนั่งนอนรอจนกระทั่งตี 3 เธอกลับมา ผมไม่แสดงอาการหึงหวงอะไรแต่แสดงบท หงี เข้าใส่เมื่อเธอพร้อมบนเตียง เธอนอนเหมือนทุ่นซุงผมเสร็จเธอหลับ ผมปรึกษาแฟนว่าจะจ้างแม่บ้านชักคนเฝ้าบ้าน เธอจึงรีบอาสาหามาเองเธอคุมงานบริษัทขายรถยนต์ของพ่อเธอจึงหามา เป็นผู้ชายสูงอายุ แกชื่อโต คืนนั้นพี่โตเมาเพี้ยน ถกเถียงกันกับแฟนผมจึงโดนเธอจับกางแกงดึงรูดลงจนพวงโผล่ เพราะพี่โตเผลอ แต่คืนนั้นซิผมลุยเธอไปซะ 5 ยก เธอยังร้องอีก ๆ หมดแรงหลับคาไปเลย รู้สึกเธอจะคึกคักพิกลมาก ต่อมาอีกแต่ผมซิโทรม เซ็ง ผมเลยพูดยั่วเย่าเธอเล่น ๆตอนกำลังทำศึกอยู่ขึ้นว่า สงสัยต้องหาผู้ช่วย ซ๊ะละมั้ง พี่โตไหมเอ๋ย เท่านั้นละเธอหยิกผมซะน่วมบ่นพึมพำ แต่ร่างเด้งดึ๋งๆ ร้องครางระงมขึ้นมาได้แปลกๆ ผมอดแซวเธอต่อไม่ไหว ผู้หญิงอะไรร้อนแรงปานนั้นเชียว ทำกันไป ดูกันไป แต่ผมก็พ่ายทุกที แล้วคืนวันศุกร์นั้น เราก็ก๊งกันอีก แฟนผมเธอบอก ขาดทุน พวกผู้ชายจึงให้พี่โตไปซื้อเบียร์มากินบ้างได้ เรื่อง เมาหน้าแดงเชียว แซวพี่ยังไม่พอไล่ปล้ำจะจับพี่โตเล่นแบบเดิมอีกเห็นไล่กันหายไปทางห้องครัว แล้วเงียบไปพักใหญ่ๆไอ้ผมกำลังดูทีวีรายการตลกกำลังมันส์ หูแว่วๆเสียงเธอร้องเหมือนกันแต่นึคว่าคงหยอกกันแรงนิดหน่อยพอดีรายการพัก โฆษณา ผมจึงเดินไปดู พอโผล่หน้าเข้ามองที่ห้องครัว ก็ต้องชะงัก ตาค้าง บนพื้นกลางห้องนั้นมีร่างเธอนอนหงาย พี่โตนอนคว่ำทับ เห็นก้นดำ ๆ กำลังซอยยิกๆกอดทับอีกร่างหนึ่งแน่น ปากจูบปากกอดกันนัว แต่ก้นพี่โตนั้นส่ายไม่หยุดเห็นแต่ผ้าที่ถลกค่าที่ท้องน้อยแลอกที่ถูกแหวะจน เห็นเต้าตั้งกระเพื่อมคาอกพี่โต ผมตะลึงตาค้างจ้อมเขม็งเห็นกาเร่งถี่ยิบ และกดนิ่งคาแน่น และเห็นเธอใช้มือกอดดึงก้นพี่โตให้กดเข้าไปในตัวเธอให้ลึกๆเข้าอีกพอเหลือบ มาเห็นผมเข้าเธอก็ผลักดันร่างพี่โตออกอย่างรุนแรงเสียลดังบ๊วบใหญ่น้ำขาวข้น ไหลออกมาจากร่องรู ผมจึงรีบแผ่นกลับทันทีอย่างเงียบๆทำแกล้งนั่งกินเหล้าดูทีวีเหมือนไม่รู้ เห็นอะไร แต่ร่างเกร็ง ครู่ใหญ่เห็นพี่โตเดินหน้าเก้อๆชื่นมื่นยิ้มร่าเข้ามานั่งดื่มเหล้าต่อ แล้วจึงเห็นเธอเดินท่าทางชดช้อยเข้ามา แต่เดินเข้าห้องน้ำไปด้วยใบหน้าเฉยๆ ผมแกล้งดูทีวีเพลินไม่สนใจอะไร ก็ตลกกำลังมันส์ด้วย แต่ตอตั้งจนน้ำแทบจะทะลักออกมาเอง วันต่อๆมาผมสังเกตุเห็นเธอแวบหายแวบหายตอนดึกๆบ้างตอนรุ่งเช้าบ้างปล่อยให้ ผมนอนหง่าวอยู่บ่อยๆ ผมทนไม่ไหวก็เลยเล้าโลมเข้าให้บ้างพักใหญ่ๆแต่ก็ไร้ผล นมไม่ตั้งเต่งสู้มือก็รู้แล้วว่าโดนพี่โตเสียบด้วยกระบองจนหายอยากอยู่ทุก วันผมกระซิบบอกเธอว่าให้พี่โตเข้ามาช่วยแบบสองรุมหนึ่งกันเลยเอาใหมเธอรับ ปากอย่างดีใจผมจึงออกมาชวนพี่โตเข้าไปช่วยอีกแรงหนึ่ง พี่โตยิ้มหน้าระรื่นรีบเข้ามาทันที เธอสั่งให้พี่โตปิดไฟจนมือตื่อ ผมจึงเปิดไฟห้องน้ำแย้มประตูไว้ แสงจึงลอดเข้ามาพอเห็นได้ พอหันมาดูบนเตียงเห็นแต่ผ้าคลุมโปงกัน มีเสียงครางซี๊ดซ๊าดเมาตามขึ้นมาอีกด้วย ผมนึกสนุกทะลึ่งขึ้นมาเปิดไฟจ้าขึ้นมาทันที เห็นถนัดตาซิตรงก้นพี่โตเหมือนมีกระบองแกว่างอยู่เป็นทวนคู่ตัวยาวโงนเงน ผมค่อยเลิกผ้าขึ้นมองเห็นจะจะเลยพี่โตซุกหน้าหว่างขาเธอพอดีเห็นแกเลียเนิน หญ้ายุกยุก เธอแอ่นกายแอ่นกระดองให้เลียอย่างสุดล้าเลยถูกเลียเสียจนส่ายและครางพี่โต ขึ้นคร่อมกดกระบองเข้ารูที่แอ่นรอรับอยู่อย่าง่านเงี่ยน พี่โตแอ่นร่างกด 3-4 หน มีเสียงร้องซี๊ด 3-4 ครั้งตามขึ้นมาจากเธอพี่โตกระเด้ายาวๆอย่างรุนแรงและน้ำออกกระฉูดเข้าร่อง รักพร้อมกับเธอที่ซู๊ดใหญ่เด้งยาวๆ แต่พี่โตก็ไม่ยอมลง ผมชักทนไม่ไหวใช้มือหยิกก้นพี่โต จนร้องซี๊ด ขยับเข้าแทนที่พี่โต ทิ่มปุ๊บ จนปั๊บทันใจใส่ไม่เลี้ยงลื่นฉิวไปจนเสร็จ แช่คา แล้วเบิ้ลต่อจนเสร็จ เธอลุกไปล้างพอเรียบร้อยมาพี่โตเข้าเคล้าเคลียอีก ผมไปล้างพอกลับมาก็เห็นเด้งดึ๋งกันอีกแล้ว ในท่า ไอ้เข้กบดาน แต่เธอครางระงม คืนนั้น 5 ชั่วโมง
เธอรับเละ จนหลับคา พอต่อมาอะไรมันจะจ้าๆไปหมด พอใจเมื่อไหรใส่กันทันที อย่างมีลีลา เหมือนกรมเจ้าท่า 69 มาเอง คุณเอ้ยเห็นแล้วบอกตรงเลิกกินหอยแครงลวกตั้งแต่นั้นมาใครอย่ามาบังคับเสีย ให้ยากเลย

Offline ROCK9

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
Reply #1 on: November 10, 2010, 03:09:43 pm
thanks....มันจังน่ะ... (03;

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: November 17, 2010, 03:35:55 pm
ขอบคุณครับ