close buttonclose buttonclose button
รุมเย็ดน้องน้อย

รุมเย็ดน้องน้อย

saran_rat · 69505

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline saran_rat

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 1
    • View Profile
on: November 08, 2010, 11:05:22 pm
    (26;  (24;แฟนผมทำงานอยู่ ออฟฟิสแห่งหนึ่งในกรุงเทพนี่เอง เธอชื่อน้อย อายุ28 ขาว สวยมาก บั้นท้ายใหญ่ มีคนจีบหลายคนผมกับน้อยได้เสียกันมาก็หลายครั้งแล้วผมติดใจในลีลาบน เตียงของน้อยมาก เธอทั้งร่อน ทั้งเด้งและยังใช้ปากดูดไอติมให้ผมด้วย แต่ด้วยความที่น้อยเป็นคน sex จัดและชอบเที่ยวกลางคืนจึงทำให้น้อยต้องโดนผู้ชายที่เข้ามาจีบพาไปอิ๊บเป็น ประจำมีหลายครั้งที่น้อยต้องโดนลงแขก แต่ผมก็ไม่ถือสาอะไรเพราะยิ่งน้อยโดนเย่อมากเท่าไหร่ก็ยิ่งมีลีลาและ ประสบการณ์มากขึ้นเท่านั้น ผมเคยบอกกับน้อยว่าถ้าอยากโดนรุมเอาไว้พี่จะเอาพวกที่ชอบสวิงใน web sudswing มาให้เอาหรือเปล่าน้อยก็ทำเฉยๆ และ1 เดือนต่อมาเป็นวันเกิดของน้อยผมจึงนัดชายเดี่ยวมา3 คนรวมผมด้วยก็4 คนผมให้น้อยดื่มเบียร์ไป4-5แก้วน้อยก็เริ่มหน้าแดง และเมื่อเหล้า เบียร์ เข้าปากน้อยแล้วเธอจะใจถึงน่าดูชมเลยถึงไหนถึงกันด้วยเหตุนี้น้อยจึงผ่านชายมา มากต่อมากแล้วเมื่อน้อยเริ่มกล้าผมจึงพาน้อยเข้าห้องนอนจัดการปลดเสื้อผ้าออก แล้วเริ่มใช้ปากดูดนมส่วนมือก็ค่อยๆคลึงเต้าไปมา น้อยถึงกับร้องครวญครางเลย เหมือนกับว่าน้อยจะรู้แผนของผมเธอถามผมว่าเพื่อนๆของพี่ที่จะมาเอาน้อยปลอดโรค หรือเปล่า หรือจะให้สวมถุงยาง ผมบอกว่าเพื่อนๆพี่สะอาดทุกคนจ๊ะ จังหวะเดียวกันพวกชายเดี่ยวที่ผมพามาเหมือนกับรู้จังหวะก็เข้ามาพอดี ผมจึงถามน้อยว่า 4คน น้อยรับไหวหรือเปล่า น้อยบอกว่าจิ๊บจ๊อยมากเคยโดนมาหนักกว่านี้อีกตั้ง15คนแนะผมคุยกับน้อยได้พัก เดียวหันไปดูพวกชายเดี่ยวก็ตกใจเลยมันถอดเสื้อผ้ากันไวเหลือเกิน ยิ่งแท่งรักของแต่ละคนนั้นผมเทียบไม่ติดฝุ่นเลยผมจึงให้สัญญาณให้เข้ามาช่วย กันรุมน้อยได้ตามสะดวกสองคนแรกก็ใช้ปากดูดนมและมือก็คลึงเต้า คนที่สามใช้ลิ้นเลียที่เต่าตัวใหญ่ของน้อย ผมได้ยินเสียงน้อยร้องไม่เป็นภาษาคนเลยคนที่ใช้ลิ้นเลียจิ๋มก็จับขาของน้อยให้ ถ่างออกพอสมควรแล้วก็จ่อตอปิโดขนาดเท่าแขนผมเห็นจะได้เข้าไปที่จิ๋มของน้อย แล้วก็แทงพรวดเดียวเข้าไปเลยน้อยถึงกับร้องลั่นเลยและด้วยความแรงที่มันกระแทก เข้าๆออกๆเหมือนอดอยากมานานสักครู่เดียวน้อยก็ทนไม่ไหวร้องออกมาว่าดีจังเลย พี่ อย่างงั้นแหละน้อยชอบหนักเข้าไปเลยพี่ครู่เดียวน้อยก็ถึงสวรรค์น้ำแตกทะลักออกมา เลยคนที่กำลังซอยก็ยังคงกระแทกต่อไปอีกชั่วครู่ก็พ่นพิษออกมาใส่ในรูของน้อย และก็ถอนตัวออกไป ให้คนที่สองมาเอาต่อเจ้าคนที่สองนั้นขนาดของมันก็ไม่ใช่ย่อยเลยมันเอาตอปิโด มาถูๆไถๆตรงร่องของน้อยซึ่งตอนนี้น้ำรักของเจ้าคนแรกมันไหลเยิ้มออกมาข้างนอก ผมเห็นแล้วมีอารมณ์มากเลยครับ และเมื่อมันถูได้สักพักก็ดันพรวดเข้าไปเลยซึ่งน้อยก็ยังคงร้องครวญครางด้วย ความสะใจอย่าที่ผมไม่เคยเห็นมาก่อนเลยคนที่สองก็กระแทกแรงมากเลยจนคนที่สาม ต้องบอกว่า เฮ้ย! เบาๆหน่อยโว๊ยเดี่ยวหลวมหมดกูจะหมดสนุก น้อยได้ยินคนที่สามพูดก็สวนขึ้นมาทันทีว่าไม่ต้องยั้งหรอกพี่เดี๋ยวน้อยไม่สะใจ และพี่ไม่ต้องกลัวหอยน้อยจะหลวมหรอก น้อยเคยโดนมามากแล้วขนาดคนที่7ยังบอกหอยของน้อยยังฟิตอยู่เลย ผมได้ยินดังนั้นก็สนับสนุนคำพูดของน้อยทันทีว่า นายไม่ต้องห่วงหรอกแฟนผมเคยถูกลงแขกมา8คนพอมาถึงบ้านน้อยเล่าให้ฟังผมก็เงี่ยน ขึ้นมาเลยเย่อน้อยต่อเป็นคนที่9เลยทีแรกๆผมก็นึกว่าจะหลวมแต่ที่ไหนได้ทั้งฟิต ทั้งดูดทั้งตอดเลย เมื่อคนที่สามได้ฟังเลยถึงกับบอกว่าขนาดนั้นเลยหรือครับแหมนานๆจะเจออย่าง นี้สักทีเดี่ยวจะกระแทกให้มันควยไปเลย ขณะเดียวกันคนที่สองที่กำลังกระแทกอยู่นั้นก็ถึงสวรรค์พ่นน้ำรักใส่จิ๋มน้อยไป อีกคน ไอ้คนที่สามเห็นแล้วก็รีบเข้าไปสวมต่อทันทีมันยัดเข้าไปโดยง่ายดายมากเนื่อง จากน้ำรักของสองคนแรกมันเป็นตัวหล่อลื่นอย่างดีเลย ถึงอย่างนั้นคนที่สามก็ยังบอกว่าแหมจริงอย่างที่พวกพี่ว่ายังดูด ยังตอดอยู่เลยผมเห็นมันซอยถี่ยิบเลย ผมเห็นดังนั้นก็เข้าไปใช้มือบีบเต้าของน้อยเพื่อเพิ่มอารมณ์ของน้อยให้ขึ้นไปอีก ประมาณ20นาทีคนที่สามก็พ่นน้ำใส่จิ๋มน้อยอีก ผมก็เข้าไปปิดท้ายรายการผมยังนึกในใจว่าทำไมเราไม่เอาคนแรกนะทั้งๆที่ควยเรา ก็เล็กกว่าพวกมันมากแต่ก็ช่างมันเถอะได้อารมณ์เป็นพอและผมก็พ่นน้ำใส่เข้าไป เป็นคนที่4 และผมยังถามนกว่าเป็นไงบ้างจ๊ะตอนนี้หอยของน้อยมีน้ำของพวกพี่ๆทั้ง4คนผสมรวม กันอยู่ น้อยบอกว่าแหม!! พี่น้อยขอบคุณพี่มากนะจ๊ะสำหรับของขวัญวันเกิดน้อยชอบมากเลย น้อยเสร็จตั้งหลายครั้งแน่ะเดี่ยวพี่บอกเพื่อนพี่ด้วยแล้วกันว่าใครจะเอารอบ สองก็เชิญนะน้อยจะเป็นฝ่ายทำให้หรือใครจะเอาประตูหลังก็ได้สรุบแล้ววันนั้นพวก ผมเอาน้อยคนละ4-5 ทีเลยเอาทั้งประตูหน้า-หลังกันครบทุกคนเลยครับ  

Offline iba

• Hero Member
    • เสียว: 0
Reply #1 on: December 20, 2010, 03:30:41 pm
ขอบคุณน้าาาา

Offline saran_rat

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 1
Reply #2 on: February 13, 2011, 09:22:27 pm
 (24;

http://www.ruengerotic.com/13/381521.htm
<a href="http://www.ruengerotic.com/13/381 (5;521.htm">เรื่องของสาว[/url]

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #3 on: February 21, 2011, 06:36:27 pm
ขอบคุณครับ

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #4 on: May 10, 2011, 08:28:04 pm
thank krub