close buttonclose buttonclose button
นิสานะคะ

นิสานะคะ

เรื่องเสียว · 24297

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 20, 2009, 01:57:37 pm
ตอนแรกว่าจะเล่าเรื่องของนิสาแต่ไปๆมาๆก็ไปเล่าเรื่องอื่น นิสาเป้นหลานของแม่บ้านคนนึงที่ๆผมสอนพิเศษอยู่ เด็กนิสาเรียกแกว่ายาย แต่แกอายุแค่48เท่านั้น นิสาจะมากับยายช่วงเสาร์อาทิตย์ มาช่วยยายแกหลังที่เรียนพิเศษเลิก นิสาอยู่ป5อายุ11ขวบ เริ่มสาวแล้ว ยายแกบอกว่าแม่นิสามันทิ้งไปหลายปีแกสงสารก็เลี้ยงเอาไว้ ผมเลยบอกแกว่าผมจะสอนพิเศษให้ฟรี เวลาผมเลิกสอน เพราะนักเรียนกลับกันหมด ก็สอนได้ ยายแกเกรงใจผมน่าดู ผมสอนนิสาทั้งคณิต อังกฤษ ไม่กี่ครั้งนิสาเด็กเรียบร้อยเงียบๆก็สนิทกับผม บางทีเป้นวันหยุดผมมาตรวจการบ้าน นิสาก้มาช่วยยายแกทำอะไรไปเรื่อยเปื่อย ผมบอกกับยายของนิสาว่า อยากให้นิสาไปช่วยทำความสะอาดที่คอนโดของผม ตอนแรกยายแกจะไปทำเอง แต่ด้วยความที่ว่าแกเห็นว่านิสาทำได้ และนิสาก็ทำดีด้วยแกเลยให้ไปทำที่คอนโดของผม มันไม่ไกลจากที่ผมสอนพิเศษเท่าไหร่ถัดมาอีกสามซอย พอยายแกเสร้จก็มารับนิสากลับบ้าน ผมให้เงินนิสากับยายแกประจำ ยายแกเกรงใจบอกว่าไม่ต้องให้นิสาเพราะกลัวว่านิสาจะใช้เงินหมด ผมก็ยังแอบให้นิสาบ่อยๆ บางทีผมก็พานิสาไปซื้อเสื้อผ้า ผมแอบดูตอนนิสาลองเสื้อ คนขายไปดูลูกค้าคนอื่น ห้องเเปลี่ยนมีแค่มานกั้น ผมแอบแง้มดู นิสาไม่ได้ใส่ยกทรงเพราะนมยังไม่ใหญ่มีเพียงอูมๆออกมาเหมือนลูกมะนาว บางทีนิสาใส่เสื้อกล้ามข้างใน แต่สันนี้ไม่ได้ใส่ผมแอบดูนิสากำลังง่วนกับเสื้อผมมองสะท้อนกับกระจก เห็นหัวนมนิสาด้วย พอเลือกเสร็จเดินดูของกินอะไรแล้วก็พานิสามาทำความสะอาดห้อง ผมเตรียมอะไรบางอย่างใว้ตั้งแต่เมมื่อวาน ผมเอาหนังสือโป๊ แบบโจ๋งครึ่ม หลายเล่ม วางไว้บนที่นอน พอนิสาเข้ามาผมก็ปล่อยให้นิสาจัดทำความสะอาด ผมก็ไปอาบน้ำ ผมแอบดูนิสาทำอะไรไปเรื่อยๆ จนมาทำที่นอน นิสาเก็บหนังสือ ของผมแต่ต้องชะงัก ดูสักพักนิสามองมาทางห้องน้ำ ผมมองลอดออกมาจากช่องขอบประตูผมเจาะเอาไว้แอบดูเวลาผู้หญิงมาที่บ้าน นิสามองมาทางห้องน้ำ แล้วเปิดดูหนังสือโป๊ แกคงนึกว่าผมอาบน้ำอยู่เพราะผมเปิดน้ำฝักบัวเอาไว้ มันสาดกับม่านเสียงดัง ผมแอบดูนิสาค่อยเปิดดู แกดูไปร่วมสามเล่ม แกคงนึกได้รีบจัดที่นอนของผม ปัดแล้วก็ตีฝุ่น แกเอาหนังสือมากองรวมกันไว้ที่โต๊ะ พอจัดเสร็จ แกยังมาเปิดดูหนังสืออีก แต่ยังหันมามองที่ห้องน้ำ สักพักแกก็เอาขยะไปทิ้ง ผมอาบน้ำเสร็จออกมาจากห้องน้ำ ควยแข็งสุดๆ เดินมาเปลี่ยนเสื้อผ้านิสาเอาตะกร้ามาเก้บ ผมถามนิสาว่า "หนังสือบนเตียงสาเก็บไว้ไหน" "นู่นค่ะครูเอ่อ บนๆ.โต๊ะค่ะ" เสียงนิสาแผ่วเบาหน้าของนิสาแดง ผมเดินเข้าไปใกล้ๆ "นิสาเปิดดูหรือเปล่า" "เปล่าค่ะสา......" "ครูไม่ว่าหรอก ดูได้ สาชอบเล่มไหนล่ะ" "ไม่ค่ะสาไม่ได้ดู สาเอามาเก้บไว้เฉยๆ" เด็กสาวก้มหน้าไม่มองผม "ครูเห็นสาดูอยู่นะตั้งนานแน่ะ" เด็กสาวก้มหน้า ผมเดินเข้าไปหาเอามือจับไหล่ เด็กสาวรูปร่างผอมบาง ผิวขาวนวล "มานั่งกับครูซิ" เด็กสาวเดินตามมานั่งที่เตียง เสื้อยืดคอวีเปิดเผยอให้เห็นหัวนมไรๆ "สาครูขออะไรสาอย่างนึงได้ไม๊" "อะไรคะครู..." เด็กสาวเสียงแผ่วเบาตัวสั่น ผมไม่รอที่จะให้เวลาเนิ่นาน ผมเอามือลุบเบาที่หน้าอกเด็กสาวห่อตัวหนีมือ"สาครูขอจับหน่อยนะ" "สาอายครูค่ะ" "ไม่ต้องอายหรอกนะขอครูจับหน่อย" ผมล้วงมือเข้าทางด้านล่าง ลูบไปที่หัวนมนิสาเบาๆ ปากก็เลียต้นคอ จมูกก็ไซ้รไป นิสานั่งตัวเกร็งเลย นิสาดูจะผ่อนคลายไปบ้าง หลังจากที่ผมไซ้รมาที่ซอกคอ ไม่มีเสียงใดๆมีแต่เสียงลมหายใจถี่ๆของนิสา ผมก้มลงเอาลิ้นเลียหัวนมของแก "ครูขาสาจั๊กกะจี๋ค่ะ" ผมไม่หยุด เอาปากดูดและเลียไปรอบๆผมจับสานอนหลายลงผมค่อยๆถอดเสื้อเด็กสาวออกเหลือแต่กางเกงสามส่วนตัวเดียว เด็กสาวอายุ11 นอนหลับตาผมจับแขนแกหงายออกไป ที่รักแร้มีขนอุยๆบางๆ ผมเลียไปที่ซอกรักแร้เบาๆเด็กสาวปรือตามอง ผมเลียทั้งสองข้าง สลับกันแล้ววกลงมาเลียที่หัวนม ผมเอามือล้วงเข้าไปในกางเกง นิสาเอามือจับมือผมเอาไว้ "ขอครูจับนิเดียวนะสา" "ครูขาสาอายครูค่ะเอ่อ สา" ผมลากนิ้วผ่านร่องสวาทของเด็กสาว น้ำเหนียวๆติดนิ้วออกมา ผมไม่พูดกับสาเลยได้แต่เอาลิ้นเลียไปทั่วหน้าอก รักแร้ แล้วก็ไล่ลงมาที่ตรงซอกขา กางเกงเด็กสาวหลุดออกไปแล้วพร้อมกับกางเกงใน เด็กสาวเอามือปิดตรงนั้นเอาไว้ ผมค่อยๆแกะมือนิสาออก "อย่าค่ะครูนิสาอายครูค่ะ" ผมไม่ฟังจับขาทั้งสองข้างแยกออกเอามือนิสาออกไปสิ่งที่ผมเห้นตรงหน้าคือ กลีบน้อยๆของเด็กสาวอายุ11ปี มีขนอุยบางๆ ผมก้มลงใช้ลิ้นเลียน้ำที่ซึมๆออกมาแล้วแหย่ลิ้นเข้าไปในแคม น้ำรสชาติเค็มๆหวาน กลิ่นเด็กสาวหอมยวนใจสาเรียกผมว่าครูๆอยู่ตลอดเวลาที่ผมเลีย นิสาเริ่มมีความรู้สึกตอบโต้บ้างแล้ว เอสเกสาวขยับตามลิ้นที่ลากขึ้นลง เด็กสาวต้องสะดุ้งเบาๆเมื่อนิ้วของผมเข้าไปช้าๆจนสุด ผมรูดเอาออกมาชิมรสชาด แล้วเอาเข้าไปใหม่ เด็กสาวร้องอูยเบาๆหลายครั้ง น้ำเด็กสาวอายุ11ออกมาเต็มร่องสวาทไปหมด ผมขึ้นคร่อมเด็กสาวทันที ไม่รู้ว่าด้วยธรรมชาติหรืออย่างไรเด็กสาวเอามือโอบกอดผมเอาไว้ทันทีที่ควยของผมจ่ออยู่ที่ปากรู ผมค่อยๆดันช้าๆมันเข้าไปได้ครึ่งเดียว เด็กสาวร้องคราง"ครูสาเจ็บค่ะ มันแน่นจะแตกแล้วค่ะครู.....ครูขาสาเจ็บ..."ผมไม่ตอบแต่ค่อยๆรูดเข้าออกช้าๆนิสายังคงครางอยู่ น่าแปลกที่เด็กสาวอายุ11รับของผู้ใหญ่ได้ ทำให้ผมหวลนึกถึงเด็กรัสเซียที่ผมเคยผ่านมา อายุเท่ากันแต่นิสาดูรูจะเข้าง่ายกว่า แต่ก็ไม่ได้หมด ผมค่อยๆซอยช้า เลียซอกคอซอกรักแร้เด็กสาวไปด้วย ผมลองเอาลิ้นดุลเข้าปากเด็กสาวแต่ก็ไม่ได้มากไปกว่าเด็กสาวไม่ได้แลบลิ้นตอบโต้เลย ผมซอยช้าๆได้ไม่นานความแน่นและฟิตทำให้น้ำของผมต้องออก "ครูขา...สา..." "สาครูโอยสาชอบไม๊ อูยๆๆครู....." ผมปล่อยน้ำเข้าไปจนหมด ผมเพิ่งมารู้สึกเจ็บที่หลัง สาเอาเล้บจิกเนื้อผมจนเลือดออกเลย ผมดึงควยออกมาน้ำไหลตามออกมา มีเลือดปนออกมานิดหน่อย ผมกอดสาเอาไว้แล้วพูดปลอบประโลม สาร้องไห้เบาๆแกบอกกับผมว่ากลัวยายจะด่าเอา ผมรับปากกว่าจะไม่บอกยาย และบอกสาว่าไม่ให้บอกยายด้วย นิสาก็รับปาก ผมพาสาไปอาบน้ำผมดูกระจกหลังผมเป็นรอยข่วนเต็มไปหมด เด็กสาวบอกว่าแสบตรงนั้น ผมเห็นสาแล้วก็มีอารมณ์อีกอยากจะเอาอีกทีแต่ก็สงสารเพราะดูสาเจ็บพอสมควร ออกมาใส่เสื้อผ้าผมดูเวลาอีกประมาณชั่วโมงยายของนิสาก็จะมารับ ผมนั่งคุยกับสาถามว่าสาโกรธไม๊ สาบอกว่าไม่โกรธแต่อายผม ผมบอกว่าไม่ต้องอาย ผมเอามือสามาจับของผม สายังดูอายๆก้มหน้า ผมบอกว่าให้สาจับบ่อยๆสาจะได้ไม่อาย นิสายิ้มหน้าใสๆผมหวังว่าสาจะมาให้ผมเอาอีก ต่อไปคงไม่ยาก ผมให้สาเอามือรูดของผม "สาเอาปากดูดของครูหน่อยซิ " "ดูดนี่เหรอคะ" "อืมลองดูนะ สาทำให้ครูนะ" สาก้มลงมาดูดควยของผมแรกๆก็เอาลิ้นแตะๆผมกดหัวสาเบาๆ"โบบที่สากินไอติมเลยนะ" สาก็ดูดไปตามเรื่อง แต่แค่นี้ก็เหลือแหล่แล้ว ปากสายังคาอยู่ที่หัวควยของผมผมเอามือรูดที่โคน ผมเกร็งสุดๆน้ำไหลเข้าปากสา พอน้ำสำผัสลิ้นสาก็ยกปากออก แต่น้ำมันก็เข้าปากไปแล้ว ภาพที่เหเนน้ำขาวขุ่นเลอะริมฝีปากเด็กสาว ผมชอบมากๆ สารับปากกับผมว่าเรื่องนี้เป็นความลับ ผมก็สบายใจ รออาทิตย์หน้าสาจะมาทำความสะอาดอีก

Offline darkofangel

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: December 11, 2009, 02:15:51 pm
ขอบคุณค้าบ

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: November 13, 2011, 08:00:03 pm
 (24;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: November 14, 2011, 12:05:56 am
(4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4;