close buttonclose buttonclose button
ครั้งแรกที่แอบดู

ครั้งแรกที่แอบดู

เรื่องเสียว · 32817

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 20, 2009, 01:48:21 pm
ผมเป็นเด็กบ้านนอก ตอนนั้นอายุได้16ปี เรื่องเสียวๆก็พอมีบ้างได้อ่านจากหนังสือปกขาว แต่ยังไม่เคยได้ลองของจริงๆสักที ผมอาศัยอยู่กับผู้มีที่ฐานะในหมู่บ้านคนหนึ่ง เพื่อเรียนหนังสือพอดีทางบ้านยากจนก็เลยอาศัยทำงานให้เขาเอาเงินส่งตัวเองเรียน กินนอนอยู่ที่บ้านเขาเลย วันนั้นเพื่อนมันก็เอาหนังสือปกขาวมาให้อ่านเพิ่งอ่านครั้งแรกมันเป็นอะไรที่ตื่นเต้นสุดๆอ่านไปน้องชายก็แข็งไป อยากเห็นของจริงอยากลองของจริงไม่รู้จะทำอย่างงัยดี พอตกเย็นฝนตกด้วยก็มีความคิดพิเรน อยากเห็นของผู้หญิง บ้านนั้นมีผู้หญิงคนเดียวคือเมียเจ้าของบ้านซึ่งมีรูปร่างตัวไม่ใหญ่แต่ท้วมนิดๆอายุประมาณ48 ประมาณ1ทุ่มฝนก็ยังไม่หยุดตก พอดีผมเห็นมียเจ้าของบ้าน จะเข้าไปอาบน้ำ ผมค่อยๆแอบไปหลังบ้านสำรวจรู พอดีเห็นรูอยู่ตรงรอยต่อของไม้ที่ต่อกันไม่สนิท ผมเลยเข้าไปแอบรออยู่ก่อนฝนก็ตก เปียกก็เปียกแต่ก็ต้องทนเพราะอยากเห็นจริงๆ สักครู้เมียเจ้าของบ้านก็เข้ามา แกนุ่งผ้าถุงกระโจมอก แล้วก็เริ่มถอดผ้าถุงออก ผมนี้ใจเต้นแทบกระดอนออกจากปากมันตื่นเต้นสุดๆ เหลือแต่กกน. เห็นนมไม่ใหญ่เท่าไรหัวนมสีน้ำตาลเล็กน้อย พอถอดกกน.ออกผมซี๊ด.เลย โอววว.. ตรงหว่างขามีขนไม่มากเป็นกะเปาะ แต่อวบอูมสวยได้รูป แล้วก็ตักน้ำรดหัว สระผมด้วย ผมใจเต้นไม่เป็นจังหวะเจ้าน้องชายก็เริ่มแข็งดูไปก็รูดน้องชายไปด้วย พอสระผมเสร็จก็เอาสบู่มาฟอกตัวลูบนม แล้วก็ค่อยๆมาลูบตรงหว่างขาที่มีขนไม่มากนักรู้สึกว่าจะลูบตรงหว่างขาอยู่นานกว่าที่อื่นเห็นลูบขึ้นลูบลง สักพักก็เห็นนิ้วกลางมุดเข้าไปในร่องชักเข้าชักออกสักครู่หนึ่งก็เห็นหลับตาแหงนหน้าห่อปากคราง แต่ผมไม่ได้ยินเสียงเพราะฝนตกกระทบสังกะสีดังมาก ยิ่งดูยิ่งตื่นเต้นมือก็รูดจนกระฉูดตอนนั้นเลยแล้วผมก็ค่อยๆออกมาจากที่ตรงนั้นก่อนที่เมียเจ้าของบ้านจะออกจากห้องน้ำ นี่แหละประสบการณ์แอบดูครั้งแรกของผม ทั้งเปียกฝนทั้งตื่นเต้น ตั้งแต่นั้นมาก็แอบดูเรื่อยๆ ความรู้สึกตั้งแต่ตอนนั้นมาก็เริ่มชอบหญิงท้วมๆที่สูงอายุ หญิงสูงอายุท่านได้อยากคุยก็เมล์มาคุยได้นะครับ