close buttonclose buttonclose button
ก็ยังไม่รู้เลย

ก็ยังไม่รู้เลย

เรื่องเสียว · 21461

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 08, 2010, 09:39:20 am
ก่อน อื่นต้องขอสวัสดีเพื่อนๆทุกคนก่อนนะครับผมชื่อแจ๊กครับทำงานอยู่ในกรุงเทพ นี่ล่ะสวนแฟนผมชื่อเหมียวครับขี้อ้อออเซาะ สมชื่อจริงๆยิ่งตอนเย็ดกันยิ่งไปใหญ่ เหมียวเป็นคนร้อนแรง สูง163 ซม. ส่วนสัด 36-24-34 ครับตัวกำลังพอดีเลยว่าป่ะ เธอเก่งมากครับทั้งโมกซ์ลีลาก็สุดยอดยิ่งเวลาขย่มเองแล้วโหนางแมวสาวนี่เอง แต่มีอยู่ช่วงนึงที่เธอเริ่มเบื่อรสรักของผมแล้ว เพราะอะไรเหรอครับก็ผมทำงานกะดึกก็เหนือยเป็นธรรมดา มันจึงทำให้เกิดมีเหตุการ์ณที่ไม่คาดคิดที่ตื่นเต้นจนผมอดควยลุกไม่ได้ เรื่องมันมีอยู่ว่า วันนั้นไอ้กูลเพื่อนผมมันมาจากอยุธยามาถึงห้องพักผมก็ประมาณ5โมงเย็นซึ่ง ช่วงนั้นผมต้องไปทำงานพอดีผมก็เลยให้ไอ้กุลมันอยู่กะเหมียวกัน2คน แล้วผมก็แต่งตัวออกไปทำงานซึ่งไอ้กุลกะเหมียวก็รู้จักกันเป็นอย่างดีเพราะ ตอนที่ผมจีบเหมียวใหม่ๆผมก็พอไอ้กุลมันไปเป็นเพื่อนพอผมลงมาจากคอนโดได้ ประมาณ5นาทีก็ลืมไปว่าผมลืมเอกสารที่จะต้องเอาไปให้หัวหน้าโรงงานเขาก็เลย รีบขี้นไปเพราะมันจะไม่ทัน พอขี้นไปจะเคาะประตูเรียกผมก็ได้ยินเสียงคนพูดกันว่า พี่กุลอย่าทำยังงี้สิพี่มันไม่ดีนะหนุเป็นเมียเพือ่นพี่นะ แต่ไอ้กุลมันเสือกพูดว่า “จะเป็นไรเล่าเมียเพื่อนก็เหมือนเเมียพี่ รู้ไหมว่าพี่น่ะชอบเหมียวมานานแล้วตั้งแต่ไอ้แจ๊กมันจีบใหม่ๆนะ วันนี้พี่ขอเถอะ“ตอนนั้นผมแอบมองทางช่องลมเห็นมันอุ้มเหมียวเข้าไปในห้องนอน ของผมกะเหมียว ผมคิดในใจไอ้ห่าแม่งจะเอาเมียกูแล้วเสือกไปที่นอนกูอืกพอมันเข้าไปในห้อง แล้วผมก็รีบแอบไขประตูเข้าไปในบ้านอย่างเงียบกริบแล้วก็รีบเข้าไปห้องข้างๆ ซึ่งเป็นห้องเก็บของผมก็รีบเอาเก้าอี้ขี้นไปส่องดูโอโฮไอ้กุลมันกำลังดูดนม เมียผมอยู่ส่วนนิ้วก็เอาไปคลึงโหนกนูนซึ่งเปียกแฉะอยู่ใต้กางเกงในสีขาว จากนั้นไอ้กุลมันก็เริ่มถอดกางเกงในเมียผมออกแล้วใช้ลิ้นของมันซึ่งคงใช้ เลียหีเมียมันบ่อยตอนนี้มันก็จะใช้เลียหีเมียผมแล้วจริงเหมียวของผมดิ้นทุรน ทุรายเอวส่ายไปส่ายมาบ่งบอกให้รู่ว่าเธอกำลังเสียวสุดๆมือเหมียวก็กดหัวไอ้ กุลไว้ แล้วคำที่ผมไม่อยากจะเชื่อก็คือ เมียผมบอกว่า” ผัวขาเอาควยผัวมากระแทกหีเมียเถอะ”ผมอึ้งไปทันทีแต่กางเกงผมก็หลุดจากตัว แล้วตอนนี้มือก็ชักควยไปดูไป และแล้วไอ้กุลมันเอาถอดกางเกงทำให้เห็นควยซึ่งดำปี๋หัวแดงโร่ ยาวประมาณ7นิ้ว แต่เขื่องน่าดู กำลังแหวกกลีบรักเมียผมซึ่งยู่เข้าไปตามจังหวะที่ไอ้กุลมันเสียบเสียเข้าไป พอทำได้สักพักเหมียวก็เริ่มทำให้ผมตะลึงอีกครั้งโดยที่เธอจับไอ้กุลนอนลง แล้วก็นั่งหงายเผมให้เห็ฯหีที่กำลังคาบควยอันเขื่องอยุ่แล้วเธอก็โยกขึ้นโยก ลงเผยให้เห็นรูหีซึ่งไอ้กุลคงเห็นเต็มตาแถมมือไอ้กุลก็จับนมเมียผมอย่างแรง แต่เธอไม่รู่สึกเจ๊บแฮะคงมันในอารมณ์ เหมียวควบเร็วมากปากก็พูดว่า “โอยมันจริงๆผัวขา เมียจะไปแล้ว ผัวจะไปหรือยัง”ผมไอ้ยินไอ้กุลว่าผัวก็ไปไปแล้ว ชอปล่อยลูกเข้าหีเมียนะจ๊ะ เมีย อ๊าคลูกพ่อเข้าหีแม่มึงแล้ว เหมียวก็รับมุขตามด้วยว่า “โอยลูกเข้าหีเข้ามดลูกแม่แล้ว โอยเมียเสร็จแตกแล้วผัวขาแล้วเธอก็นอนทับไอ้กุลซึ่งก็หอบแฮกๆเหมือนกันสัก พักเหมียวก็ถอนลำควยออกจากรูหี โอโฮ พอถอดออกปุ๊ปน้ำควยไอ้กุลไหลออกจากรูหีเมียผมเนืองนองไปหมดหยดใส่ตัวไอ้กุล เป็นหยดๆเลยผมคิดในใจว่าอย่างนี้ติดลูกแน่ถ้าเมียกูไม่กินยาคุม สักพักนึงเหมียวก็ขึ้นไปอยู่บนหน้าไอ้กุลแล้วนั่งยองๆให้ไอ้ผัวใหม่เพื่อน เก่าผมมันเลียหีที่มันปลดปล่อยน้ำเชื้อเข้าไปมันเลียอย่างไม่รังเกียจเลยดูด เสียงดังจ๊วบๆ สงสัยกะจะเล่นกันอีกที แต่ตอนนี้น่ะผมเสร้จแล้วไม่มีอารมณ์แล้วจึงรีบใส่กางเกงแล้วรีบลงมาชั้นล่าง เข้าห้องน้ำของคอนโดที่ไว้รับรองแขกแล้วก็ล้างซะแล้วก็ไปทำงาน ไปสายเลย วันนั้นกลับมาผมจับเมียเย็ดกัน3ยกนอนแผ่ไปเลยส่วนไอ้กุลมันก็ขอตัวไปเช่า โรงแรมนอน ตอนนี้ก็2เดือนแล้วที่เมียผมท้องก็ยังไม่รู่เลยว่าในมดลูกน่ะมันน้ำเชื้อผม หรือน้ำเชื้อไอ้เพื่อนชั่วๆผมกันแน่

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: November 08, 2010, 04:56:54 pm
 (28; (28;

Offline redhunter

• Full Member
    • เสียว: 0
    • MSN Messenger - chet_tha@hotmail.co.th
    • Email
Reply #2 on: November 15, 2010, 02:30:05 pm
ขอบคุงคับ (7; (7;

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #3 on: November 17, 2010, 08:33:06 am
ขอบคุณครับ