close buttonclose buttonclose button
ปล่อยเมียให้โดน

ปล่อยเมียให้โดน

เรื่องเสียว · 208783

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 05, 2010, 11:36:20 am
ผมกับเมียสนใจอ่านหนังสือประเภทเซ็กส์ แบบสวิงกิ้งมาก ผมจะซื้อมาอ่านกันเป็นประจำ อ่านแล้วได้อารมณ์มากเลย ผมกับเมียเช่าห้องพักอยู่ในตัวเมืองพักอยู่กันสองคน มีลักษณะเป็นห้องโล่งมีห้องน้ำในตัว ใช้ตู้เฟอร์นิเจอร์กั้นแบ่งเป็นบริเวณเตียงนอน ในห้องมีเครื่องอำนวยความสะดวกครบครัน

ผมได้ติดต่อผู้ชายคนหนึ่ง อายุอ่อนกว่าผม 5 ปี สมมุติชื่อ แก๊ป เป็นคนผิวขาว สูงยาว หน้าตาหล่อ บุคลิกดีเรียบร้อย ผมคุยกับน้องแก๊ปเป็นที่ถูกคอกันมาก ผมก็มาเล่าให้เมียฟัง และตกลงกันว่าจะชวนมาเที่ยวที่ห้องผมกับเมียอยู่ เผื่อความฝันของผมกับเมียจะเป็นจริง เวลาผมเอากับเมียผมก็พูดกับเธอว่าผมจะพาน้องแก๊ปมาให้เมียผมเอา เมียผมก็มีอารมณ์เซ็กส์ขึ้นมามากทันทีแล้วเราก็ขย่มกันจนเสร็จ
และแล้วความฝันของผมก็เป็นจริง สองวันต่อมา ตอนบ่ายวันศุกร์น้องแก๊ปบอกกับผมว่าอาทิตย์นี้ไม่ได้ขึ้นไปหาแฟนที่กรุงเทพ เลยไม่รู้จะไปไหนดี ผมได้โอกาสเลยชวนน้องแก๊ปไปเที่ยวกับผม
นอนค้างสักสองคืนแล้วค่อยกลับไปทำงาน น้องแก๊ปก็ตอบตกลงผมทันที ผมรีบโทรศัพย์ต่อหน้าน้องแก๊ป โดยบอกเมียว่าวันนี้จะมีเพื่อนรุ่นน้องมานอนค้างที่ห้องด้วย น้ำเสียงเมียผม รู้สึกจะตื่นเต้นมาก

เย็นวันนั้นเมียของผมออกไปร้านเสริมสวยแต่งสวยทันที ผมกับแก๊ปมาถึงห้องพักของผมเกือบหนึ่งทุ่มพอดี
ผมแนะนำน้องแก๊ปให้เมียรู้จัก น้องแก๊ปยกมือไหว้ทักทายสวัสดีเมียผม หลังจากเก็บข้าวของเสร็จแล้วผมก็ชวนกันไปทานอาหารที่ร้านใกล้ๆที่พัก เป็นร้านสไตล์ธรรมชาติมีอาหารเหล้าเบียร์พร้อมสรรพ ผมสั่งเบียร์มาดื่มพร้อมกับอาหาร เป็นกับแก้ลม เราทั้งสามคนดื่มเบียร์กันทุกคนโดยเฉพาะเมียผมดื่มอร่อยเป็นพิเศษ ดื่มกันไปคุยกันไป

เมียผมกับน้องแก๊ปก็เริ่มสนิทสนมกันมากขึ้น เพราะว่าเมียผมคุยเก่งมาก ตอนนี้ต่างคนก็มีอาการตึงเพราะเมาเบียร์ได้ที่ ผมสังเกตเห็นน้องแก๊ปมองเมียผมตลอดเวลา เพราะว่าเมียผมเป็นคนน่ารัก ที่สำคัญเธอแต่งตัวดูดีมากนุ่งกระโปงสั้นสวมเสื้อแบคอลึกมองแล้วเห็นเนินอก ได้อย่างดี น้องแก๊ปคงจะสนใจเมียผมอยู่ในใจเหมือนกัน น้องแก๊ปขออนุญาติไปโทรศัพย์คุยกับแฟนและเข้าห้องน้ำสักพัก

ช่วงเวลานี้เองผมถามเมียว่าแก๊ปเป็นอย่างไรบ้างในสายตา เมียผมตอบว่า หล่อดี หุ่นดี ดูดีใช้ได้เลย ผมถามต่อว่า คืนนี้โอเคหรือเปล่า เมียผมถามว่าจะดีหรือเพิ่งรู้จักกันเอง ผมบอกว่าโอกาสดีดีแบบนี้ไม่มีบ่อยนะ ผมอยากดูเมียตัวเองโดนคนอื่นเย็ดมาตั้งนานแล้ว เมียผมถามว่าแล้วน้องแก๊ปรู้เรื่องการสวิงกิ้งหรือเปล่า ผมบอกว่าน้องแก๊ปไม่รู้หรอก ผมบอกเมียต่อไปว่าตกลงคืนนี้เลยผมอยากมากแล้ว เมียผมก็ตื่นเต้นน่าดู

เธอตอบตกลงทันทีเธอบอกเธอก็อยากเพาระตอนนี้ของเธอเริ่มแฉะแล้ว คืนนี้แสดงให้เต็มที่เลยนะผมบอกกับเมียผมจะคอยนั่งดูให้เมียทำเหมือนกับว่า ไม่มีผมอยู่ด้วยโดยให้เอากันแบบมันส์สุดๆ เมียถามผมว่าไม่หึงหวงเธอหรือผมบอกว่านิดหน่อยแต่อยากเห็นมากกว่าและอยากให้ เมียได้ลองของใหม่มีความสุขกับท่อนเอ็นคนอื่นบ้าง เมียผมบอกตื่นเต้นมากเลยแล้วเมียก็เอามือมาจับมือของผมแน่นมองตาผมอย่างหวาน ซึ้งและขอบคุณผมที่ผมให้เธอได้มากถึงขนาดนี้ ตัวผมเองไม่ได้มีปัญญาหาอะไรในเรื่องเซ็กส์เลยเพียงแต่ต้องการที่จะทำให้การ มีเซ็กส์ได้รับความแปลกใหม่และตื่นเต้น แต่บุคคลที่เราจะหามาร่วมเซ็กส์ด้วยกันเราจะต้องเลือกมากสักหน่อย
(พิดีน้องแก๊ปเอาใบตรวจเลือดมาให้ผมดูแล้วก่อนหน้านี้)

เวลาผ่านไปเกือบยี่สิบนาทีน้องแก๊ปก็เดินมาที่โต๊ะแล้งนั่งลง เราเริ่มสนทนากันต่อไปเรื่อยๆพร้อมกับหมดเบียร์ไปแล้ว 7 ขวด ตอนนี้ทุกคนอยู่ในอาการเมาทั้งหมด ผมมองดูนาฬิกาห้าทุ่มกว่าแล้ว ผมสั่งเช็คบิลแล้วผมก็ซื้อเบียร์มาดื่มต่อที่ห้องอีก 5 ขวด พอเข้ามาในห้องเราสามคนก็ดื่มกันต่อ

สักพักผมบอกให้น้องแก๊ปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าก่อนเลยแล้วน้องแก๊ปก็ขอตัว เข้าไออาบน้ำชำระร่างกายโดยที่ไม่รู้ว่าอีกไม่กี่นาทีข้างหน้าจะมีอะไรเกิด ขึ้นกับตัวเอง ช่วงที่น้องแก๊ปอาบน้ำอยู่ผมก็ดึงเมียมานั่งบนตักยกแก้วเบียร์ป้อนเธอ เธอดื่มจนหมดแก้วแล้วก็บอกผมว่าคืนนี้เธอจะแสดงฝีมือเต็มที่เลยจะทำให้ เหมือนในหนังเอ็กซ์เลย ผมกอดเธอและหอมแก้มเธอผมพูดกับเธอว่า

ผมตื่นเต้นมากดีใจมากที่เมียทำให้ผมได้เห็นเมียเย็ดกับคนอื่นต่อหน้าแบบจะจะ ว่าแล้วผมก็เอานิ้วล้วงแหย่เข้าไปในกางเกงชั้นในดันนิ้วกลางจมหายเข้าไปในรู หีของเธอจนมิด มันเข้าง่ายมากเพราะว่าของเธอมีน้ำเอ่อล้นจนเปียกเป้ากางเกงในจนแฉะไปหมด เธอเชิดหน้าหลับตาครางกระเส่ารอดออกปากมา

สักพักน้องแก๊ปก็เปิดประตูห้องน้ำออกมาทันที ผมรีบดึงนิ้วออกจากรูหอยแต่เมียผมยังนั่งอยู่บนตักผมเลยเมียผมอายหน้าแดง แล้วเมียผมก็ลุกออกมานั่งข้างผมเหมือนเดิม น้องแก๊ปใส่ชุดนอนที่เตรียมมาเอง มีกลิ่นหอมของโลชั่นโชยมาเตะจมูกหอมฟุ้ง แล้วมานั่งลงที่เดิมดื่มเบียร์กันต่อ ตอนนี้เบียร์หมดไปสามขวดแล้ว

เมียผมเลยขอตัวเข้าไปอาบน้ำในห้องน้ำ ห้องน้ำของผมข้างบนจะโล่งถ้าปีนเหยียบอ่งอาบน้ำก็จะมองเห็นภายในห้องทั้งหมด เสียงมเยผมเปิดฝักบัวอาบน้ำกลิ่นของครีมอาบน้ำหอมออกมาถึงข้างนอก เธอใช้เวลาอาบน้ำอยู่ประมาณ 10 – 15 นาที คงจะทำความสะอาดทุกสัดส่วนแม้กระทั่งล่องหลืบเป็นอย่างดี เพราะเธอรู้ว่าอีกไม่กี่นาทีหอยของเธอจะต้องโดนกินอย่างแน่นอน ผมนึกแล้วเสียวท่อนควยขึ้นมาทันที ผมชวนน้องแก๊ปดื่มไปด้วยคุยไปด้วยรู้สึกว่าน้องแก๊ปจะคุยเก่งขึ้นและมีอาการ เมาอย่างเห็นได้ชัด ตัวผมเองก็เมามากเหมือนกันและก็รู้สึกตื่นเต้นตลอดเวลา

เมียผมเธอออกจากห้องน้ำมาด้วยผ้าขนหนูสีขาวที่พันเรือนร่างเพียงผืนเดียว โชว์ขาอ่อนที่เกือบเห็นเนินโคกหีอย่างระทึกตา น้องแก๊ปมองเรียวขาเมียผมตาไม่กระพริบเลย เมียผมลงมานั่งยองๆข้างผมขอเบียร์จิบหนึ่งแก้วก่อนที่จะไปแต่งตัว ชายผ้าขนหนูของเธอเปิดอ้าซ่าจนน้องแก๊ปที่นั่งตรงข้ามมองเห็นเหอยของเธอได้ อย่างชัดเจน ผมเห็นน้องแก๊ปมีอาการประหม่าแบบสั่นๆแล้วเมียของผมก็ลุกไปเปลียนผ้าโดยใส่ ชุดนอนแบบสายเดี่ยวสีฟ้าอ่อนชายชุดนอนสั้นมาก ข้างในเธอไม่ใส่ชั้นในเลยสักชิ้นเดียวมองแล้วจะเห็นทุกส่วนในร่างกายได้ ชัดเจน

ปกติเธอจะใส่ชุดนอนแบบนี้ทุกวันเธอเป็นคนไม่ชอบใส่เสื้อผ้าหนา บ่อยครั้งที่อยู่กับผมสองคนในห้องเราจะไม่ใส่เสื้อผ้ากันเลยทั้งวัน จากนั้นเธอก็มานั่งลงที่โต๊ะเครื่องแป้งที่อยู่ปลายเตียง เพื่อที่จะทาโลชั่นบำรุงผิว ผมสังเกตุเห็นน้องแก๊ปแอบมองเมียผมที่นั่งอยู่หน้ากระจกบ่อยมากเมียผมก็ส่ง สายตาหยาดเยิ้มผ่านบานกระจกเงาให้กับน้องแก๊ปด้วย ผมเสียววาบ ท่อนควยลุกแข็งปั๋งเลยผมสังเกตุเห็นท่อนควยของน้องแก๊ปก็ชูชันขึ้นมาเหมือน ผมท่าทางจะใหญ่และยาวเสียด้วย ผมคิดวางแผนอยู่ในใจแล้วจัดการกระดกแก้วเบียร์จนหมด ขอตัวน้องแก๊ปไปอาบน้ำบ้าง

ผมบอกให้น้องแก๊ปนั่งดื่มกับเมียผมไปก่อน แล้งผมก็ลุกไปกอดและหอมแก้มเมียที่หน้ากระจะกระซิบที่หูของเธอเบาๆว่าแสดง ลีลาให้เต็มที่เลยนะ เมียผมหันมาบอกตกลงจ้ะแล้วเธอก็เอาปากมาประกบปากผมจูบแลกลิ้นกัน ผมมองในกระจกเงาเห็นน้องแก๊ปมองผมกับเมียอยู่

Reply #1 on: November 05, 2010, 11:37:10 am
แล้วผมก็ละจากเธอ ผมปิดไฟบางดวงที่ไม่จำเป็นให้เหลือแต่ไฟที่สว่างพอได้อารมณ์จากหัวเตียงนอน และก็แสงสว่างจากจอทีวีก็พอ น้องแก๊ปคงจะแปลกใจอยู่เหมือนกันแต่ไม่ได้ถามอะไร ผมเข้าห้องน้ำด้วยใจที่ตื่นเต้นเอามากๆ ผมปิดประตูห้องน้ำแล้วเปิดน้ำใส่อ่างอาบน้ำเสียงดัง แต่ยังคงได้ยินเสียงทีวีและเสียงเมียผมคุยกับแก๊ปเป็นช่วงๆ

ผมปิดไฟในห้องน้ำทันทีแล้วรีบทำว่าเหมือนอาบน้ำ ตักน้ำราดพื้นหลายครั้งผมถ่วงเวลาโดยการสระผมบ้าง ถูสบู่นานๆบ้าง ผมสังเกตเสียงของสองคนเงียบไป ไม่มีเสียงคุยกันมีแต่เสียงทีวีอย่างเดียว ผมนิ่งฟังสักพักและแล้วผมก็ได้ยินเสียงของเมียผมครางซี๊ดออกมาพอได้ยินแว่วๆ ผมตื่นเต้นที่สุดมือไม้สั่นเป็นเจ้าเข้า อดใจไม่ไหวต้องปีนอ่างอาบน้ำแอบดู ผมมองลอดช่องว่างลงมา จากแสงไฟที่หัวเตียงนอนและแสงสว่างจากทีวีทำให้ผมเห็นเมียกับน้องแก๊ปได้ อย่างชัดเจนมากๆ

ภาพที่อยู่เบื้องหน้าผมทำให้ผมเกือบน้ำแตกทันที เมียผมกับน้องแก๊ปกำลังดูดปากกันอย่างนุ่มนวล เอาลิ้นออกมาแลกกันอย่างเห็นได้ชัด ผมคิดในใจว่าเมียผมต้องเป็นคนเริ่มก่อนแน่เลยเพราะเธอหิวกระหายการมีเซ็กส์ แบบนี้มาก สองคนนั่งอยู่ที่ปลายเตียงนอนจากนั้นน้องแก๊ปค่อยๆจูบซุกไซร้ลงมาตามใบหูซอก คอ จนมาถึงเนินอกคู่งามของเมียผมแก๊ปจัดการถอดชุดนอนของเมียผมออกแล้วฝังหน้าลง บนเนินอกไซร้สองเต้าสลับไปมา ปากเม้มหัวนมดูดเอาลิ้นวนหัวนมอย่างหิวกระหายแต่ดูนิ่มนวล เมียผมแอ่นอกขึ้นรับการดูดของน้องแก๊ป หลับตาปากก็ครางเสียงกระเส่า ซี๊ด.ด.ดดดด.ดด อา.อาาาา…าา ดังจนผมเกือบกั้นอารมณ์ไว้ไม่ไหว แต่ก็ต้องอดทนเพื่อที่จะดูให้เห็นเต็มตาแบบจะจะว่าเมียผมจะเอากับคนอื่น มันส์มากแค่ไหน

วันนี้เป็นวันที่ผมกับเมียสมหวังเพราะผมรักเมียมากแต่ก็อยากเห็นเมียตัวเอง โดนคนอื่นเอา เมียผมก็อยากเอากับคนอื่นให้ผมดู เราสองคนมีความสุขมาก ผมทนยืนแอบดูต่อไป น้องแก๊ปค่อยๆเลื่อนใบหน้าต่ำลงมาเลื่อยๆ ลิ้นก็ไต่ไปมาตามเนื้อตัวของเมียผม เมียผมครางไม่ขาดระยะเลย ปากก็ชมน้องแก๊ปว่าเก่งจังเลย พี่เสียวจังเลย

แล้วใบหน้าของน้องแก๊ปก็มาหยุดที่เนินสวาทของเมียผม ที่มีขนาดใหญ่มีขนขึ้นพอสวยงาม เมียผมจะดูและขนช่วงนี้เป็นพิเศษไม่ให้มันยาวและขึ้นหนามากจนเกินไป น้องแก๊ปลงมานั่งข้างล่างปล่อยให้เมียผมนั่งอยู่บนปลายเตียง แล้วจับขาเมียผมแยกออกกว้างเนินหอยของเมียผมตอนนี้อ้าพร้อมที่จะรับการชิม จากน้องแก๊ปแล้ว น้องแก๊ปกวาดลิ้นอย่างนุ่มนวลลงไปทันทีเมียผมคราง..ซี๊ดซาด...เป็นการใหญ่ แอ่นเนินโคกหีจนลอยเด่น น้องแก๊ปมีลีลาการเลียหีที่นุ่มนวลมากเมียผมบอกเสียวไม่ขาดระยะเลย น้องแก๊ปคงจะแหย่ลิ้นเข้าไปลึกเสียงเมียผมบอกว่า โอย..ซี๊ด.ดีจังเลยแก๊ปจ๋า..อา.า.าาาเสียวดีจัง..เอาลิ้นเข้าลึกๆเลยจ้ะ.. ซี๊ด.ดดด.. น้องแก๊ปจัดการกับหีเมียผมอยู่พักใหญ่เมียผมคงจะเสียวเต็มที่แล้วเธอลุกขึ้น จัดการดึงน้องแก๊ปให้นอนลงบนที่นอนแล้วรีบดึงชุดนอนของน้องแก๊ปออกจนหมด

เสียงน้องแก๊ปถามผมว่า พี่เต้ไม่ว่าหรือ..เดี๋ยวพี่เต้ก็ออกมาจากห้องน้ำแล้ว เมียผมรีบตอบว่าพี่เขาไม่ว่าหรอก แล้วเมียผมก็รีบประกบปากจูบแลกลิ้นทันที ผมอดทนดูต่อไปไม่ไหวอยากจะดูใกล้ๆมากกว่านี้ ผมรับลงมาแล้วเปิดน้ำทิ้งไว้เบาๆ เปิดประตูห้องน้ำแบบชนิดเบาที่สุด นุ่งผ้าขนหนูค่อยๆย่องออกมานั่งดูอยู่ที่เก้าอี้โต๊ะเครื่องแป้ง

น้องแก๊ปนอนหงายจึงมองไม่เห็นผมที่นั่งอยู่หลบแอบดูอยู่ปลายเตียง เมียผมละจากปากค่อยๆไซร้ตามซอกคอไล่ลงมาแผงหน้าอกเมียผมใช้ลิ้นไต่อย่าง ชำนาญและเก่งมาก มือของเมียผมก็ไม่อยู่เฉยคลำไปมาจนกระทบกับท่อนควยของน้องแก๊ป ผมเห็นท่อนควยของน้องแก๊ปเต็มสองตาขนาดของมันใหญ่เกือบเท่าข้อมือเลยและ ยาวกว่าของผมอีก ผมคิดว่าคืนนี้ต้องเป็นคืนที่สมหวังการกับรอคอยของเมียผมเป็นที่สุด

เมียผมยังคงไซร้ตามตัวต่ำลงมาเลื่อยๆอีกจนในที่สุดมือของเธอกกำท่อนควยของ น้องแก๊ป แต่กำไม่มิดเธอเลยต้องผงกหัวขึ้นมาดูด้วยความสงสัยผมเห็นเมียผมจ้องมองตา ค้าง ปากพูดว่าโอว..ว.ววว…ทำไมควยมันใหญ่จังเลย…ซี๊ด.ดดดด ไม่เคยเห็นแบบนี้มาก่อน และแล้วเธอก็ชำเรืองมองมาเห็นผมที่นั่งหลบมุมแอบดูอยู่พอดี ผมเลยยกนิ้วโป้ให้เธอเธอยิ้มอย่างภูมิใจ ผมเลยบอกให้เธอทำต่อไป ตอนนี้ผมแก้ผ้าออกหมดแล้วและก็นั่งรูดท่อนควยไปด้วยดูเมียเล่นเซ็กส์ไปด้วย

เมียผมไม่ปล่อยโอกาสดีดีแบบนี้ให้หลุดไปได้แน่นอนเธอจัดการแลบลิ้นออกมากวาด ลงไปที่ส่วนหัวของท่อนควยทันที ค่อยๆไต่ลิ้นลงมาตามลำเอ็นเลียวนไปรอบๆ จากส่วนหัวควยลงมาถึงสุดโคนสลับไปมา น้องแก๊ปครางซี๊ด ออกปากชมเมียผมใหญ่เลย
โอว์..ว์.ว์..ซี๊ด.ด…ดด.ดดดด เสียวครับพี่..ผ.ผ..ผมเสียวควยมากเลย พี่เก่งจริงๆ
น้องแก๊ปผงกหัวขึ้นมาดูการใช้ลีลาของเมียผมอย่างตื่นตาตื่นใจ น้องแก๊ปคงจะไม่เคยเจอแบบนี้มาก่อน เมียผมค่อยๆอ้าปากอมเจ้าท่อนควยเริ่มอมจากส่วนหัวขยับปากเข้าออกแบบนุ่มนวล สายตาก็มองมาที่ผมซึ่งกำลังนั่งรูดท่อนควยอย่างสุดเสียว เธอค่อยๆกลืนท่อนควยของน้องแก๊ปเข้าปากทีละน้อยจนเกือบสุดแล้วจัดการสับดูด เลียไปมา น้องแก๊ปคงเสียวสุดยอดแอ่นท่อนควยใส่ปากเมียผมเป็นจังหวะเร็วขึ้น ลีลาของเมียผมดูดควยเก่งมาก ผมไฝ่ฝันมานานแล้วที่จะเห็นภาพแบบนี้กับเมียตัวเอง

สามีภรรยาคู่ไหนที่มีหัวใจการสวิงกิ้งลองทำแบบนี้ดูซิครับจะรู้ว่าตื่นเต้น ที่สุด เมียผมยังคงเมามันส์กับการดูดควยอันใหม่ที่ใหญ่และยาวอีกสักพัก ผมอดทนต่อไปไม่ไหวแล้วเลยลุกดินไปร่วมวงด้วยอีกคน ผมเดินไปยื่นท่อนควยอีกท่อนให้เมียผมดูดพร้อมกันสองอัน เมียผมตื่นเต้นมากรีบจับท่อนควยของผมเข้าไปดูดทันทีอีกมือก็รูดไปมาให้กับ ท่อนควยของน้องแก๊ป ผมหันไปบอกน้องแก๊ปว่าเต็มที่นะไม่ต้องเกรงใจพี่หรอก พี่อนุญาติเต็มที่เลย พี่นั่งดูอยู่นานแล้ว น้องแก๊ปตอบรับผม ครับพี่….. เมียให้น้องแก๊ปขยับลุกขึ้นยืนบนที่นอนพร้อมกับผม

เรายืนคู่กันสองคน ท่อนควยของผมกับน้องแก๊ปแข็งโด่ประชันความงามอยู่ตรงหน้าเมียของผม เมียผมเลียขอบปากแล้วพูดว่า ถูกใจจริงๆเลย ไม่เคยตื่นเต้นแบบนี้มาก่อนเลย วันนี้จะทำเต็มที่เลย ว่าแล้วเมียผมก็จับท่อนควยของผมกับน้องแก๊ปด้วยมือคนละข้างพร้อมกัน เธอจับท่อนควยทั้งสองคู่กันแล้วก็อ้าปากอมส่วนหัวของท่อนควยพร้อมๆกัน ผมและน้องแก๊ปครางซี๊ด.ดดด…ตะลึงกับการกระทำของเมียผม ผมอดภูมิใจไม่ได้ที่วันนี้เมียผมทำให้ผมดูแบบเต็มที่จริงๆ เมียผมจัดการดูดและเลียรอบๆลำเอ็นทั้งสองไปมาได้สักพัก เธอบอกว่าเธอเสียวมากเธออยากเอามากแล้ว ใครก็ได้เอาควยเข้ารูหีของเธอก่อน ผมเลยเปิดโอกาสให้น้องแก๊ปเย็ดก่อนเพื่อที่ผมจะได้นั่งดูลีลาคนเย็ดกันจะจะ ซึ่งเกิดมาก็ไม่เคยเห็นสักที ยิ่งเป็นเมียตัวเองด้วยแล้วยิ่งอยากเห็นมาก ผมคึกคักเป็นพิเศษ

เมียผมนอนลงบนที่นอนแยกขาออกพร้อมที่จะรับท่อนควยแล้ว น้องแก๊ปแทรกตัวลงตรงหว่างขา จัดการกดท่อนควยเข้าไปทีละนิด ท่อนควยค่อยๆเลื่อนเข้าไปแบบไม่ลำบากมากเพราะรูหีของเมียผมมีน้ำออกมาหล่อ ลื่นมากแล้ว และอีกอย่างเราก็ผ่านการเอากันมามาก แต่เมียผมก็ร้องบอกน้องแก๊ปว่า อา.าาาา…ซี๊ด.ด.ด.ดดด..ค่อยๆก่อนนะ…อา…า.าาาาควยของน้องใหญ่จังเลย ..มันคับรูหีของพี่เก๋ไปหมด ค…คะ…ค่อยๆ…ก่อน ซี๊ด..ด…ด.ด
ผมระทึกกับคำพูดของเมียที่เธอพูดออกมาตรงๆแบบนั้น เธอคงจะเอาอย่างมาจากในหนังสือ

ซึ่งมันเป็นคำพูดที่กระตุ้นอารมณ์ของผมและเมียได้เป็นอย่างดี ผมมองดูเจ้าท่อนควยของน้องแก๊ปมันลื่นไหลเข้ารูหีของเมียผมค่อยๆจมเข้าไปที ละน้อยๆจนเกินครึ่งท่อน น้องแก๊ปดึงท่อนควยออกมาเกือบสุดเมียผมแอ่นก้นตามขึ้นมาเพื่อไม่ให้มันหลุด ออกจากกันเธอคงจะเสียดายมาก แต่ผิดคาดน้องแก๊ปกลับกระแทกอย่างแรงจนท่อนเนื้อมันจมหายเข้าไปทั้งลำ เมียผมผวาร้องกรี๊ดลั่นห้องเลย มือก็กอดตัวน้องแก๊ปแน่นตาปรือ ว๊าย.. … โอย..ยยย เข้าแล้ว….นะ..น้องแก๊ปจ๋า..ควยเข้าแล้วจ้ะ..คะ..เข้าหมดแล้ว….แน่นหีพี่ไป หมดเลย…อา.าาาาา ซี๊ด..ด.ดดดด…ทีนี้กระแทกได้เลยจ้ะพี่พร้อมแล้ว...พี่อยากโดนควยใหญ่ๆแบบนี้ เย็ดมาตั้งนานแล้วซี๊ด.ด.ดด…น้องแก๊ปหันมาบอกผมว่า พี่ครับผมขออนุญาตเย็ดแบบเต็มที่นะครับผม ไม่เคยเอาใครมันส์แบบนี้มาก่อนเลย

ผมยิ้มแล้วบอกน้องว่าเต็มที่เลยน้องพี่จะคอยเชียร์อยู่ใกล้ๆ เมียผมหันมายิ้มกับผมแล้วบอกว่าบ้า แล้วเธอก็เอามือตีอกน้องแก๊ปเบาๆ เธอก็ไม่รอช้ารีบดึงน้องแก๊ปลงไปประกบปากแลกลิ้นกันอย่างหวานซึ้งทันที น้องแก๊ปค่อยๆขยับท่อนควยที่มีขนาดใหญ่เข้าออกรูหีเมียผมอย่างมีลีลา เมียผมก็เด้งเอวรับทั้งที่ปากยังประกบกันอยู่ มือของเมียผมก็ลูบไล้แผ่นหลังน้องแก๊ปเพื่อช่วยเพิ่มความเสียวอีกอย่าง ทั้งสองละปากออกจากกัน

น้องแก๊ปกระแทกท่อนควยแบบเน้นๆจนเมียผมสะดุ้งเฮือกครางซี๊ดซาดดังระงมแข่ง กับเสียงทีวี...ซี๊ด.ดด แก๊ปจ๋า..เมียเสียวหีเหลือเกิน...โอว.ววววว....ผมใจเต้นระทึกแบบไม่เคยเป็น มาก่อนมือก็สาวควยไปด้วยได้อารมณ์มากทีเดียว ผมเข้าไปมองใกล้ๆร่องหีของเมียผม ผมรู้สึกมีความสุขที่เห็นท่อนควยอันใหญ่โตของคนอื่นที่มันกำลังวิ่งเข้า ออกรูหีของเมียอย่างนี้ มันเป็นภาพที่น้อยคนจะได้เห็นและมีความสุขอย่างผมกับเมีย

น้องแก๊ปจับเมียผมเปลี่ยนท่าแบบคลานสี่ขาแล้วเอาท่อนควยเสียบเข้าทางด้าน หลัง น้องแก๊ปเริ่มกระแทกเร็วและแรงมากขึ้นเพราะว่าคงจะเสียวมากเหมือนกัน เสียงเนื้อกระทบกันปนกับเสียงครางของเมียผมดังมากไม่รู้ว่าห้องข้างๆเขาจะ ได้ยินหรือเปล่า แต่ตอนนี้ไม่มีใครสนใจใครแล้ว เมียผมร้องครางแบบคนกระหายสวาททีเดียว โอว์..ว์..ว์…ซี๊ด..ด.ด..กระแทกมาเลยน้องข๋า…กระแทกแรงๆ….พี่เสียวหีมาก เลย..อูยย..ย.มันส์รูหีจริงๆ ควยน้องแก๊ปเย็ดมันส์จริงๆเลย..ซี๊ด..โอย..อย่างนี้ต้องมาเย็ดพี่บ่อยๆนะ… น้องแก๊ปตอบเมียผม...ครับถ้าพี่เต้อนุญาติ ผมจะมาเย็ดพี่เก๋บ่อยๆครับ อา..าาาา..

ผมทนไม่ไหวลุกเดินเข้าไปโดยที่จับท่อนควยยัดเข้าปากเมีย เมียผมจัดการดูดควยให้อย่างถึงใจจนผมเกือบจะทนไม่ไหวเลยต้องออกมานั่งดูที่ เดิม เมียผมบอกเมื่อยขอเปลี่ยนท่าบ้าง น้องแก๊ปนอนหงายลงบนที่นอนท่อนควยแข็งโด่ดูทีไรขนาดของมันก็ยังน่ากลัวที เดียว เมียผมเข้าไปใช้ปากดูดเลียทำความสะอาดอีกรอบ สักพักเธอก็ขึ้นคร่อมบนตัวน้องแก๊ปทันที มือจับเจ้าท่อนเอ็นประคองให้ตรงรูหีของเธอ
เธอหันมาบอกผมให้ช่วยเข้าไปจับท่อนควยของน้องแก๊ปให้ตรงรูหีของเธอหน่อย

ผมก็รีบทำตามทันที โอโฮ…ขนาดมือผมยังกำไม่รอบเลย มันใหญ่และสวยงามมาก เมียผมถึงถูกใจอย่างยิ่ง เมียผมค่อยๆกดรูหีลงมาอมเจ้าท่อนควยจนมันจมหายเข้าไปจนมิดด้ามจากนั้นเธอก็ ขยับ ขึ้นลงอย่างช้าๆนิ่มนวล
สองมือของน้องแก๊ปก็ขยำนมเมียผมไปด้วยอย่างมันมือเมียผมแอ่นอกรับเต็มที่ เธอค่อยๆโยกและขย่มแรงขึ้นเรื่อยจนเธอร้องลั่น โอย..ยยย..ซี๊ด เสียวจังเลยผัวข๋า..วันนี้เก๋มีความสุขที่สุดเลย…..เสียวรูหีไปหมดแล้ว ..ควยน้องแก๊ปคับรู…มันส์รูหีดีจัง อา..าาาาซี๊ด.ดดด…ผมก็เร่งมือตัวเองเหมือนกันมันใกล้แตกเต็มทีแล้ว

เมียผมเธอทนไม่ไหวเธอดึงร่างน้องแก๊ปให้อยู่ในทานั่งแล้วเธอก็คร่อมบนตักเธอ ขย่มเต็มแรงร้องจนเสียงหลงลั่นห้อง..อา...ซี๊ด.ดดด....ผัวข๋า..เก๋เสียวหี จังเลย...ควยผัวเย็ดมันส์จัง..โอว.วววว...ซี๊ด.ดด.ดด..เมียผมเผลอเรียกน้อง แก๊ปว่าผัว เธอร้องดังมาก เธอและน้องแก๊ปกอดกันแน่นปานจะเป็นเนื้อเดียวกัน

เมียผมโยกสักพักแล้วเธอก็กรีดร้องออกมาพร้อมกับมือที่จิกลงบนแผ่นหลังของ น้องแก๊ปอย่างแน่น อา…าาา..อูย…ย..ตะตะ..แตกแล้ว.. เก๋แตกแล้ว…เสร็จแล้วนะ….ซี๊ด.ด….ดดดดด น้องแก๊ปก็กอดเมียผมแน่น ผมก็แตกแล้วครับพี่..อาา…ซี๊ด..ด..ดดด…เสียว…โอว์..ว์..ว์….ซี๊ด.ด.ดดดด ผมก็จัดการรูดท่อนควยอย่างเร็วจนน้ำแตกกระฉูดออกมา ผมจับท่อนควยของผมยัดเข้าปากเมียทันที เมียผมก็ตอบรับอย่างดีเหมือนกันผมปล่อยน้ำเข้าปากเมียเต็มแรงเมียผมกลืนกิน จนหมด ผมถอนตัวออกมานั่งพักที่เดิม ปล่อยให้เมียกับน้องแก๊ปนอนกอดกันอยู่บนที่นอนเพื่อพักเหนื่อย

Reply #2 on: November 05, 2010, 11:41:15 am
ผมเข้าห้องน้ำชำระร่างกาย ได้ยินเสียงเสองคนกระเซ้าเย้าแหย่หัวเราะกันอยู่ข้างนอก ผมออกมาเห็นเมียกำลังดูดเลียท่อนควยของน้องแก๊ปอยู่ ผมบอกให้สองคนไปอาบน้ำ เมียผมก็ดึงน้องแก๊ปเข้าไปอาบน้ำด้วยกัน ผมจิบเบียร์แล้วเอนหลังนอนบนที่นอนข้างริมสุด...สักพักได้ยินเสียงเมียผม ครางออกมาจากห้องน้ำ ท่อนควยผมก็โด่ทันทีผมก็รูดไปพร้อมกับฟังเสียงเมียผมกับน้องแก๊ปเย็ดกันให ห้องน้ำไปด้วย เสียวที่สุดเลย

หลังจากที่เมียผมกับน้องแก๊ปเย็ดกันในห้องน้ำเสร็จแล้ว สองคนก็ออกมาเย็ดกันต่อที่เตียงนอนกันอีกจนผมเผลอหลับไป ผมตื่นขึ้นมาตอนเช้าประมาณหกโมงครึ่ง ผมเห็นเมียยังนอนหลับกอดกันกับน้องแก๊ปอยู่โดยที่ร่างกายไม่มีเสื้อผ้าทั้ง สองคน ผมออกไปซื้อโจ๊ก และ ชงกาแฟร้อนๆไว้บริการทั้งสองคน กลับเข้ามาสองคนอาบน้ำใส่เสื้อผ้าเรียบร้อยแล้ว ผมเข้าไปหอมเมียแล้วถามว่ามีความสุขไหมเมียผมบอกว่ามีมากที่สุดในชีวิตเลย แล้วเมียก็หอมแก้มผมทีหนึ่ง ผมบอกน้องแก๊ปว่าไม่ต้องเกรงใจพี่นะตามสบายเต็มที่เลย น้องแก๊ปยิ้มให้ผมแล้วตอบครับพี่

ผมถามน้องแก๊ปว่าเมียพี่เย็ดมันส์ไหม น้องแก๊ปบอกว่าเยี่ยมมากเลยครับพี่เก๋ทั้งดูดควยเก่ง เย็ดก็เก่งมาก หีก็เย็ดมันสุดๆเลย เมียผมเอามือตีแขนน้องแก๊ปเบาๆ พร้อมกับส่งยิ้มหวานให้

แล้ววันนั้นทั้งวันผมก็ปล่อยให้เมียผมคลุกคลีอยู่กับน้องแก๊ปด้วยการนอนหนุน ตักงัดท่อนควยน้องแก๊ปออกมาดูดมาเลีย จนสองคนทนไม่ไหวต้องขึ้นไปเย็ดกันบนเตียงนอนให้ผมดูอีกสองสามรอบ เวลาที่เหลืออีกหนึ่งคืนและหนึ่งวันผมก็ปล่อยให้เมียผมสนุกเต็มที่กับท่อน ควยน้องแก๊ปเต็มที่ และยังมีแบบเย็ดทีเดียวพร้อมกันสองรูอีกหลายรอบ เมียผมสนุกกับน้องแก๊ปจนมองดูเหมือนว่าเมียผมเป็นเมียน้องแก๊ปไปเลย...แล้ว เราก็มี ความสุขกันทั้งสามคนเป็นประสบการณ์ครั้งแรกของผม ครับ

Offline satum

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #3 on: November 09, 2010, 12:18:22 am
Thank you ...

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #4 on: November 17, 2010, 06:56:52 pm
ขอบคุณครับ

Offline mukza

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 1
Reply #5 on: November 22, 2010, 11:54:44 pm
 (1; (1;

Offline nut0007

• Sr. Member
    • เสียว: -1
Reply #6 on: December 04, 2010, 07:40:02 am
ใจกว้างจัง

Offline tj2530

• Full Member
Reply #7 on: December 04, 2010, 06:38:12 pm
มันส์ดี (07;

Offline nuinong

• Email
Reply #8 on: December 11, 2010, 12:05:40 am
 (007;good

Offline newcastle

• **
Reply #9 on: December 20, 2010, 03:02:06 pm
thank (007;

Offline panyakom

• Hero Member
    • Email
Reply #10 on: December 21, 2010, 10:14:44 pm
อ่านแล้วเสียวมาก

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #11 on: December 21, 2010, 11:51:26 pm
(007; (007; (007; (007; (007;

Offline นายตัวดำ

• **
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #12 on: December 29, 2010, 07:45:10 pm
 (23; (23;

Offline jaaacaka

Reply #13 on: January 20, 2011, 01:36:32 am
รักมากมายเลยแบบนี้

Offline GTO

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #14 on: January 22, 2011, 04:40:36 am
ใจจ้า  (007;