close buttonclose buttonclose button
ทุกวันนี้ยังอัดฟรีตลอด

ทุกวันนี้ยังอัดฟรีตลอด

เรื่องเสียว · 30300

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมชื่อเท่ อายุ 24 ปี กำลังศึกษาอยู่ในระดับอุดมศึกษาแห่งหนึ่งในจังหวัดสุรินทร์ ผมมีเพื่อนสนิทคนหนึ่งชื่อมาร์ค เป็นลูกครึ่งไทย-เยอรมัน อายุเขาก็มากกว่าผมหนึ่งปีคือ 25 ปี กำลังศึกษาอยู่เช่นกัน ผมกับมาร์ครู้จักกันตั้งแต่อายุ 14 ปี เราสนิทกันมากครับ เรื่องทุกอย่างจะเล่าสู่กันฟังเสมอ แม้แต่เรื่องเซ็กซ์ก็ไม่เคยปิดบังกัน ผมและมาร์คเวลาอยู่บ้านพัก (พักด้วยกัน) เราจะแก้ผ้าโดยไม่อายกัน ผมกับมาร์คเคยวัดขนาดของเจ้าโลกด้วยกันเมื่อแข็งตัวเต็มที่ ของผมจะเล็กกว่ามาร์ค นิดหนึ่ง มาร์คชอบให้ผมดูดอมเจ้าโลกของเขา ส่วนเขาก็จะชอบจับและชักว่าวให้ผมเสมอ แต่เราก็ไม่ได้รักชอบไม้ป่าเดียวกัน นะครับ ผมเป็นผู้ชายเต็มตัวเช่นเดียวกับมาร์ค แต่เราไม่ถือเรื่องแบบนี้ วันหนึ่งผมจะกลับบ้านเพราะเป็นวันหยุด มาร์คมาส่ง ผมด้วยรถยนต์ ที่สถานีรถไฟสุรินทร์ตอนบ่ายโมง 15 นาที ระหว่างรอรถไฟเราทั้งสองได้รู้จักกับผู้หญิงคนหนึ่ง เธอมา ส่งเพื่อนกลับบ้านเช่นกัน เธอเป็นคนสวยขาว หุ่นดี ผมหยักโศก ผมกับมาร์คพูดคุยกับเธอจนรู้จักชื่อของเธอ เธอชื่ออร เป็นลูกตำรวจในจังหวัดนี้ เธอมาส่งเพื่อนขึ้นรถบ่าย 2 โมงกว่าๆ เมื่อพูดคุยจนได้เวลาส่งเพื่อนเธอขึ้นรถไปแล้ว ก็เหลือกัน สามคนคือผม มาร์คและอร ผมเปลี่ยนใจไม่กลับบ้านแล้ว เพราะจากการพูดคุยกัน เธอเป็นคนคุยสนุกและดูเหมือนจะให้ท่า พวกผม อาจจะเนื่องจากผมกับมาร์คหน้าตาดี หุ่นดี ลืมบอกไป ผมเป็นดาวของสถาบันที่กำลังศึกษาอยู่นะครับ เมื่อคุยกัน ได้สักครู่ ผมก็ออกอุบายซ้อนโดยชวนเธอไปกินข้าว เธอตอบตกลง มาร์คขับรถพาพวกเราไปที่ร้านอาหารริมคลองแห่งหนึ่ง ผมให้เธอสั่งเสร็จก็สั่งบ้าง เรานั่งทานอาหารและคุยเล่นหยอกล้อกันสนุกสนาน ดูเธอสนใจมาร์คเป็นอย่างมาก เธอชวน พวกผมไปเที่ยวบ้านเธอ เธออยู่บ้านคนเดียว เนื่องจากพ่อแม่เธอแยกทางกัน ส่วนเธออยู่กับพ่อ แต่ตอนนี้พ่อเธอไปทำธุระที่ ชุมพร 10 วัน วันนี้เพิ่งเป็นวันที่ 3 เธอบอกว่าอยู่บ้านคนเดียวเหงา มีเพียงวีดีโอที่ช่วยเธอคลายเหงาได้บ้าง เธอจึงชวน พวกผมดูวีดีโอก่อนรอกินข้าวเย็นด้วยกัน ผมกับมาร์คก็ไม่ปฏิเสธ เนื่องจากต่างก็รู้ว่าอะไรเป็นอะไร ดูแค่แว๊บเดียวก็รู้ว่า ผู้หญิงให้ท่า เธอเปิดวีดีโอเรื่องไททานิคให้ดู พอดูจบก็หยิบม้วนต่อไปมาดู เป็นหนังฝรั่งมีบทเลิฟซีนบ้างเล็กน้อย พอถึงบทนี้มาร์คก็พูดหยอกว่าแบบนี้ดีกว่า เธอถามว่าอยากดูหรือ จะดูไหมล่ะ มาร์คได้ทีอยากดูสิครับ สนุกว่าหนังเรื่อง ไหนๆ อีก เธอไปเปลี่ยนวีดีโอเปิดให้พวกผมดู มันเป็นหนังฝรั่ง มีผู้หญิงเปลือยกายเต้นโชว์ สักครู่ก็มีจิ๊กโก๋มาฉุดไปร่วมกัน แบบรุมกันชาย 3 หญิง 1 แต่ละคนใหญ่ๆ ทั้งนั้น เท่ากับกระบอกไฟฉาย ล่อผู้หญิงคนเดียวทั้งบนทั้งล่าง ส่วนผู้หญิง ก็รับไม่ยั้น ทั้งดูดทั้งเลีย ส่วนด้านล่างของเธอโหนกนูน มีขนเล็กน้อย ชะโดไอ้มืดเสียบดันเข้าดันออกจนน้ำไหลย้อยลงมา เสียงครางระงมไปหมด
สักครู่อรก็ขอตัวไปอาบน้ำ พอออกมาเห็นมาร์คอยู่คนเดียว ส่วนผมออกไปซื้ออาหารเย็นมากินที่บ้านเธอ พอผมกลับมา ก็ไม่เห็นใครอยู่หน้าทีวีเลย ก็เลยย่องเข้าไปดูที่ครัวก็ไม่เห็น ย่องไปดูห้องนั่งเล่นเห็นมาร์คเปลือยกายเหลือแต่กางเกงใน ชะโดของมาร์คโด่จนตุงกางเกงใน กำลังเลียดูดโหนกเนินของอรอยู่อย่างเมามัน ส่วนอรก็ได้แต่บิดร่างไปมา และร้องครวญ ครางด้วยความรัญจวนใจ เธอปรือตามองผมและยิ้มให้ ผมวางของที่ซื้อมาบนโต๊ะ ถอดเสื้อผ้าเหลือแต่กางเกงใน ชะโด โด่ตุงกางเกงในเช่นกัน ผมเข้าไปจูบปากเธอ มือทั้งสองข้างก็คลึงเคล้านมใหญ่ของอร บี้หัวนมของเธอบ้าง เธอร้องคราง สักครู่ผมก็ขึ้นไปนั่งบนหน้าอร เธอเอามือมาลูบเป้ากางเกงในผม บีบเบาๆ ผมเสียวอย่างบอกไม่ถูก เธอลูบไปบีบเบาๆ ไป สักครู่ก็ล้วงเข้าไปในกางเกงใน เธอร้องโอ้โห..ใหญ่เหลือเกิน ผมถามเธอว่าเคยเจอใหญ่อย่างนี้มั้ย เธอบอกว่าเคย แต่โดนทีละ สองอย่างนี้ไม่เคย ผมบอกเดี๋ยวจะให้ชิมดูว่าท่อนไหนจะอร่อยกว่ากัน ผมให้เธอจับอมและดูดให้ เธอก็จับและดูดให้ผม ส่วนมาร์คนั้นใช้มือแหย่เข้าออกของอร จนโหนกเนื้ออรมีแต่น้ำเมือกปริ่มเต็มไปหมด ผมเอื้อมมือไปลูบเป้ามาร์ค ดึงมันออก มาชัก มาร์คแข็งเต็มที่ใหญ่มาก ผมชักให้มาร์คสักครู่ก็ให้เปลี่ยนตำแหน่งกัน มาร์คมาคร่อมหน้าอร อรเห็นของมาร์ค ถึงกับร้องโอ้ว..ดีเหลือเกิน เธอรีบคว้ามาชักรูดออก เอามาแหย่ปากและแลบลิ้นเลีย พร้อมทั้งดูดอม มาร์คถึงกับร้องโอ้ว มือก็ขยำนมอร ส่วนผมก็เลียของอร ของเธอสวยจริงๆ สักครู่ผมก็ขอเอาของผมเสียบของอรในท่าโก้งโค้ง ท่านี้น้องอร ร้องครางดังมาก ผมอัดเร็วขึ้นเธอขยำเก้าอี้รับแขกแน่น ผมซอยถี่ยิบอัดเสยเต็มกำลังจะน้ำพุ่งออกมา ข้างในตอดตุบๆ และเรียกให้มาร์คมาเสียบต่อ ส่วนผมไปยืนให้อรดูดเลีย ทำความสะอาดเล่น และมันก็แข็งขึ้นอีก มาร์คเปลี่ยนท่าเอาขา น้องอรพาดบ่าทั้งสองข้าง แล้วอัดกระแทกเต็มแรง สักครู่ก็เอาท่าโก้งโค้งอีก และเปลี่ยนเป็นท่าขึ้นข้างเตียง ผมนอนดูทั้งคู่ เย่อกันมันจริงๆ สักครู่ก็เปลี่ยนท่า โดยมาร์คอุ้มน้องอร น้องอรก็ตวัดขารอบเอวมาร์ค มาร์คเด้งขึ้นแรงๆ น้องอรกับมาร์ค ร้องเสียงหลงด้วยความเสียวสุดๆ สักครู่ก็เปลี่ยนเป็นท่านอนหงายและเป็นท่าโก้งโค้งอีกครั้ง น้องอรบอกว่า ใกล้แล้ว..เร็วๆ ผมเข้าไปบี้นมเพื่อเพิ่มความเสียวให้ มาร์คอัดเข้าไปเร็วขึ้น มาร์คครางใกล้แล้วๆ เสียวจังเลย น้องอรบอกว่าเกือบถึงสวรรค์ แล้ว มาร์คซอยเร็วมาก 6-7 ครั้งก็พุ่งนี้ขาวข้นๆ ทะลักออกมา น้องอรชักดิ้นชักงอพล่าน เรียบร้อยเสร็จก็นอนคลึงของกัน และกันเล่น หลังจากนั้นลุกขึ้นอาบน้ำ กินข้าวเย็นและดูวีดีโอ พอได้อารมณ์ผมก็เข้าไปเล้าโลมอรต่อ และเราก็สนุกกันอีก 2 ครั้ง ผมกับมาร์คก็กลับบ้าน เหนื่อยมากแต่ก็สนุกครับ หลังจากวันนั้นผมกับมาร์คจะแวะไปอัดน้องอรตลอดที่พ่อเขาไม่อยู่ และทุก วันนี้ผมก็ยังอัดฟรีตลอดมา

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
 (28;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10