close buttonclose buttonclose button
ครั้งหนึ่งในชีวิตของผม

ครั้งหนึ่งในชีวิตของผม

เรื่องเสียว · 27880

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ปัจจุบันผมอายุ 35 แล้ว ผมเป็นคนจากภาคอีสาน ก็เข้ามาทำงานในกรุงเทพได้นานพอสมควรจนมีเมียมีลูกแล้วล่ะ เหตุการณ์ที่จะเล่าต่อไปนี้เป็นเหตุการณ์จริงเกี่ยวกับการสวิงของผม ซึ่งจริงๆ เรื่องแนวนี้ผมชอบและเริ่มสนใจมาตั้งแต่ตอนเป็นวัยรุ่นแล้วล่ะ มันรู้สึกซู่ซ่ากว่าการมีเซ็กซ์แบบ 1 ต่อ 1 ตอนที่มีแฟนนั้นผมก็หาโอกาสชวนเธอสวิงเหมือนกัน เพราะอยากจะลองจริงๆ ซักครั้งในชีวิต แต่ก็ไม่สำเร็จซักทีบางคนถึงกับเลิกกับผมเลย เพราะหาว่าผมโรคจิต ทำให้ผมคิดว่าเรื่องที่อ่านๆ หรือที่เล่าๆ กันมานั้นมันคงไม่มีจริงๆ มีแค่ในหนังสือโป๊ที่แต่งเรื่องหลอกให้เสียว กับหนังโป๊ที่เขาแสดงให้ดูแค่นั้นแหละ

จนกระทั่งประมาณเดือน ก.ค.51 ที่ผ่านมาผมได้กลับไปร่วมงานคืนสู่เหย้าที่ขอนแก่น ผมต้องไปคนเดียวเพราะเมียผมกำลังตั้งท้องลูกคนที่ 2 เลยให้อยู่บ้านที่กรุงเทพกับแม่ยาย ผมไปถึงขอนแก่นก็ไปเจอเพื่อนเก่าที่ยังทำงานอยู่ที่นั่นทันที เพื่อนผมชื่อไอ้อู๊ด มันกับผมสมัยเรียนนี่มองตาก็รู้ใจว่าแต่ละคนต้องการอะไร กินเหล้ากันทีไรผม 2 คนต้องลงท้ายไม่ซ่องก็อาบอบนวด เรียกว่าเมาแล้วเงี่ยนต้องระบายออกไม่งั้นนอนไม่หลับ ผมกับไอ้อู๊ดและเมียมันก็พากันไปหาอะไรกินตามประสาเพื่อนเก่าที่ไม่ได้เจอ กันนาน

จนเกือบๆ 6 โมง ไอ้อู๊ดมันไปส่งเมียทำงาน (เมียมันเป็นพยาบาล ต้องขึ้นวอด) ผมเลยขับรถไปก่อน และไปรอมันที่มหาลัย ที่นั่นผมก็ได้เจอเพื่อนเก่าอีกหลายคน ผมก็เข้าไปหาโต๊ะนั่งกับเพื่อนๆ จนทุ่มหนึ่งไอ้อู๊ดมันก็เข้ามาในงาน งานเลี้ยงก็เป็นไปอย่างสนุกครับ มีดนตรี และโคโยตี้เต้นให้ดู ผมเองตอนไปกินข้าวกับไอ้อู๊ดก็จั่วหัวมานิดหน่อยแล้ว เพราะฉะนั้นพอเข้างานมันจึงเริ่มเมาได้ที่เร็ว ยิ่งเห็นสาวๆ โคโยตี้นุ่งสั้นๆ รัดๆ ผมยิ่งเงี่ยน นั่งอยู่ที่โต๊ะต้องเอาผ้าคลุมโต๊ะบังๆ ท่อนควยไว้ กลัวเมียเพื่อนๆ ผมที่มาด้วยจะแตกตื่น อิ อิ อิ

จนดึกงานก็เริ่มจะเลิกแล้ว เพื่อนๆ ก็เริ่มทยอยกลับกันแล้ว ผมกับไอ้อู๊ดก็นั่งกินเหล้าคุยกันไปเรื่อยๆ จนกระทั่งคุยกันไปถึงเรื่องเซ็กซ์ ผมก็คุยกับมันเกี่ยวกับเรื่องสวิงให้มันฟัง พอคุยกันซักพักไอ้อู๊ดมันก็ชวนผมไปหาเด็กกัน มันบอกว่าถ้าผมอยากได้แบบนั้น เดี๋ยวคืนนี้เปิดห้องแล้วใช้เตียงเดียวกันเลย ผมเองก็อยากลองอยู่แล้ว บวกกับเมากรึ่มๆ ด้วยแล้ว ก็เลยเดินออกจากงานพร้อมกัน ไอ้อู๊ดพาผมไปที่ผับหลังห้างๆ หนึ่ง (คนที่อยู่ขอนแก่นจะรู้ว่าห้างไหนที่ดังที่สุดในจังหวัด) ที่นั่นสาวๆ เยอะมากเลย แต่งตัวยั่วน้ำลายผมสุดๆ ทั้งเต้นทั้งโยกจนผมอยากจะเข้าไปจับเธอโยกให้สะใจผมจริงๆ

แต่ก็ต้องวางมาดกันหน่อย ผมกับไอ้อู๊ดเลือกโต๊ะมุมที่มองเห็นได้ทั่วๆ ร้าน เราทั้งคู่นั่งกินเหล้าไปตาก็มองหาเหยื่อไปเรื่อย จนไปสะดุดตากับสาวกลุ่มหนึ่ง มาด้วยกันซัก 3-4 คนเห็นจะได้ ผมสะกิดไอ้อู๊ดดู และก็เห็นหนึ่งในนั้นหันมามองส่งสายตาเชื้อเชิญมาทางผมด้วย ผมก็ลองเชิงก่อนโดยการเข้าไปคุยถามชื่อ ก็มีหน้าตาน่ารักๆ อยู่ 2 คน ชื่อ เก๋ กับไก่ พวกเธอบอกว่าพอดีเพิ่งเลิกงาน เลยแวะมาเที่ยวก่อนกลับบ้านกัน ผมก็คิดงานอะไรว่ะมันจะเลิกดึกขนาดนี้ แต่จากกการดูการแต่งตัว ลักษณะท่าทางผมกับไอ้อู๊ดคิดเหมือนกันเลยว่า น้องๆ พวกนี้คงทำงานอาบอบนวดแน่ๆ

ผมเลยชวนน้องเก๋ กับน้องไก่มานั่งร่วมโต๊ะ ปล่อยให้เพื่อนๆ เขาเต้นกันไป คิดว่าคืนนี้ยังไงก็ต้องเผด็จศึกให้ได้แน่นอน น้องๆ เขาก็ท่าทางมีใจด้วยน่ะ พวกเรานั่งดื่มด้วยกันไปคุยกันไปอย่างสนุกสนาน ก็เลี้ยงน้องเขาไปเยอะเหมือนกันและครับ แต่ผมกับไอ้อู๊ดแตะเนื้อต้องตัวพวกน้องๆ เขาก็ไม่ว่าอะไร แสดงว่าง่ายแล้วล่ะ พอผับจะเลิกผมกับไอ้อู๊ดเลยอาสาจะไปส่งน้องเก๋กับน้องไก่เอง พวกเพื่อนๆ เขาเลยกลับกันก่อน แต่พวกผมไม่ได้ไปส่งน้องเขาที่บ้านเลยหรอก แต่ไอ้อู๊ดมันแวะเข้าโรงแรมก่อน น้องๆ เขาก็นั่งยิ้มๆ ไม่เห็นว่าอะไร

พอเข้าโรงแรมผมก็พาน้องเขาไปนั่งรอที่ล็อบบี้ ให้ไอ้อู๊ดจัดการจองห้องให้เรียบร้อย มันจองห้องเตียงคู่ครับ แล้วผมก็สั่งเบียร์ขึ้นไปกินข้างบนต่ออีกด้วย พอเข้าห้องได้ก็ให้น้องๆ เขาเข้าไปอาบน้ำกันก่อน น้องเก๋อาบน้ำก่อนเพื่อน ส่วนน้องไก่นั่งคุยกับพวกผมว่าจริงๆ พวกเธอทำงานอาบอบนวด เพิ่งจะเลิกงาน และกำลังจะกลับบ้านกัน แต่ที่ยอมมาด้วยกับพวกผมนี่ก็เพราะต้องการหารายได้พิเศษ ผมเลยบอกว่าไม่ต้องห่วงถ้าคืนนี้ตามใจพวกผมเต็มที่ ผมก็กล้าจ่ายเต็มที่เหมือนกัน พอดีน้องเก๋ออกมาจากห้องน้ำนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเล็กโชว์ช่วงไหล่ กับช่วงขาขาวน่ากินมากๆ บ๋อยเอาเบียร์ขึ้นมาเสริฟ์มองน้องเก๋ใหญ่เลย

ไอ้อู๊ดมันลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าเหลือแต่กางเกงใน ผมเห็นท่อนควยมันแข็งเป็นลำเลย มันบอกว่าจะเข้าไปอาบน้ำกับน้องไก่เดี๋ยวออก เหลือผมกับน้องเก๋นั่งดื่มเบียร์กันอยู่ ผมเลยกระตุกผ้าเช็ดตัวเธอออกตอนแรกเธอพยายามจะดึงผ้าขึ้น แต่ผมไม่ยอมเลยโยนผ้าเธอทิ้งไปอีกฝั่ง ผมบอกให้เธอใส่ชุดนี้นั่งกินเหล้ากับผมก่อนเธอก็ยอม แต่ว่าผมเอาเปรียบให้เธอแก้อยู่คนเดียว ผมเลยบอกให้เธอถอดให้ผม พักเดียวผมก็แก้ผ้านั่งกินเบียร์กับน้องเก๋ มือไม้ผมไม่ยอมปล่อยไว้เฉยๆ ผมจับนมล้วงหีน้องเก๋ตลอด จนสังเกตว่าน้ำหีน้องเขาเริ่มซึมออกมาแล้ว ผมก็ลุกขึ้นยืนแอ่นควยใส่ปากเธอ น้องเก๋รู้งานอ้าปากอมดูดท่อนควยผมทันที ควยผมค่อนข้างใหญ่มันจึงเข้าไปได้แค่ครึ่งลำก็เต็มปากน้องเก๋แล้ว

ไอ้อีดมันคงจัดการกับน้องไก่ในห้องน้ำ เพราะผมได้ยินเสียงทั้งคู่ครางแข่งกันดังมาจากข้างใน ทำให้ผมยิ่งมีอารมณ์มากขึ้น ควยผมพองขึ้นกว่าเดิมอีกจนน้องเก๋ต้องถอนปากออก บอกผมว่าควยผมคับแน่นปากเธอไปหมด ผมเอาเบียร์ราดท่อนลำ แล้วให้น้องเก๋อมอีกที คราวนี้มันเสียวมากเพราะเธอทั้งดูดทั้งเลียทั้งอม จนผมต้องยืนตัวเกร็ง ผมกรดกเบียร์ที่เหลือในแก้วเอื้อกเดียวหมด แล้วจับน้องเก๋นอนหงายลงบนโซฟา ผมมองดูนมเธอที่ขนาด 32 ขาวเนียน หัวนมคล้ำนิดๆ กำลังตั้งชันน่าดูด ผมจึงก้มลงไปดูดเลียเค้นอย่างมันมือมันปาก น้องเก๋นอนครางซี๊ดซ๊าดๆ ตลอด

แล้วผมก็เลื่อนตัวเลียลงมาเรื่อยๆ จนมาถึงร่องหีที่มีขนหมอยผ่านการตัดแต่งอย่างสวยงาม หีเธออ้านิดๆ แคมเผยออ้าสีคล้ำแสดงถึงการผ่านการใช้งานมาโชกโชน ผมเอาเบียร์เทราดล้วละเลงลิ้นเลียดูดกินอย่างอร่อย น้องเก๋เด้งเอวร่อนรับทุกครั้งที่ผมเลียโดนเม็ดแตดเธอ ถึงตอนนี้ไอ้อู๊ดตอนเย็ดน้องไก่ในท่าลิงอุ้มแตงออกมาจากในห้องน้ำ ผมเห็นควยมันผลุบเข้าผลุบออกในหีน้องไก่เป็นมันเหลื่อม มันพยักหน้าให้ผมเป็นเชิงถามว่าเป็นไง ผมก็ยกนิ้วโป้งให้มันเป็นการบอกว่าเยี่ยม น้องไก่ผิวจะคล้ำกว่าน้องเก๋แต่นมและตูดเธอดูจะใหญ่กว่า

ไอ้อู๊ดจัดท่าให้น้องไก่คุกเข่าที่โซฟาตัวข้างๆ ผม มันรั้งสะโพกน้องไก่ไว้ แล้วจับควยยัดเข้าร่องหีเธอช้าๆ ผมเพิ่งจะเห็นควยเพื่อนชัดๆ วันนี้แหละ ไม่รู้เพราะเงี่ยนหรือเพราะเมาผมกับไอ้อู๊ดจึงไม่อายกันที่ต่างคนต่างเห็น ควยของกัน ผมลุกนั่งยองๆ บนโซฟาแล้วจับท่อนควยยัดเข้าหีน้องเก๋ ตอนแรกเธอทำท่าตกใจที่ผมไม่ยอมใส่ถุง แต่ผมไม่สนดันควยที่ชุ่มด้วยน้ำเงี่ยนน้ำเบียร์ และน้ำลายเข้าหีน้องเก๋ดันพรืดทีเดียวมิดยันโคน น้องเก๋แหงนหน้าหลับตาครางซี๊ด บอกว่าควยผมเข้าลึกจนชนมดลูกเธอ ผมรวบขาเธอสองข้างไว้แล้วโยกเอวกระเด้าอย่างเร็วแรง เสียงดังปั๊บๆๆๆๆ แข่งกับเสียงหนอกไอ้อู๊ดที่กระทบกับก้นน้องไก่

ตอนนี้ไม่รู้เสียงใครเป็นเสียงใคร ต่างคนต่างครางแข่งกันเสียงดังลั่นห้อง ผมยอมรับว่ารสชาติการเย็ดหีใหม่ๆ นี่มันทั้งเสียวทั้งแซบดีจริงๆ แต่เพราะวันนั้นได้เบียร์เข้าไปเยอะเลยค่อนข้างจะอึดน่าดู ไอ้อู๊ดจับน้องไก่ให้มายืนกอดคอผม ทุกครั้งที่มันกระเด้าน้องไก่ นมใหญ่ๆ ของน้องไก่ก็จะมาฟาดโดนหน้าผมตลอด ผมทนไม่ไหวเลยหันไปคว้ามาดูดซะให้หายมันเขี้ยว บางทีผมกัดนมจนน้องไก่ร้องโอ้ย อีกมือผมก็เลื่อนลงไปจับหีน้องไก่ที่ควยไอ้อู๊ดกำลังผลุบเข้าผลุบออก ไม่รู้ว่าน้ำเงี่ยนของน้องไก่หรือของไอ้อู๊ดเลอะเต็มมือผมเลย ผมเลยละเลงขยี้ใส่หีน้องเก๋อย่างมันมือ

ไอ้อู๊ดสะกิดผมเป็นทำนองว่าเปลี่ยนคู่กัน แล้วผมกับมันก็จัดแจงท่าให้สองสาวนอนหงายบนเตียงเดียวข้างๆ กัน ผมกับไอ้อู๊ดยืนมองร่องรอยที่ผมกับมันเพิ่งจัดการไป หีสองสาวอ้าเป็นรูเลยหีน้องไก่นั้นแคมยื่นดำเยอะกว่าของน้องเก่ ไม่รอช้าผมขยับเข้าแทรกตรงกลางตัวน้องไก่ทันที พอจัดควยได้ที่ก็กดพรืดเดียวมิดเหมือนกัน ส่วนไอ้อู๊ดก็เข้าแทนที่ผมกับน้องเก๋ เราทั้งคู่เหมือนจะแข่งกันเด้าสาวๆ เสียงเด้า เสียงหนอกกระทบหนอก เสียงครางดังลั่นห้อง แล้วผมก็เปลี่ยนท่าให้น้องไก่ขึ้นขย่มผมบ้าง ลีลาเธอในการขย่มไม่ธรรมดาจริงๆ ทำเอาผมเสียวแทบน้ำแตกแต่ผมพยายามกลั้นเอาไว้

ไอ้อู๊ดเปลี่ยนไปเล่นท่าหมา แล้วให้น้องเก๋เท้าแขนคร่อมตัวผม นมเธอจึงแกว่งไปแกว่งมาต่อหน้าผม ผมเอามือบีบเค้นนมน้องเก๋อย่างมันมือ ไอ้อู๊ดก็ก้มหน้าไปดูดนมน้องไก่ คืนนั้นผมยอมรับว่าเป็นประสบการณ์ที่ผมเสาะหามานาน มันทั้งมันทั้งเสียวอย่างที่สุด ทั้งผมทั้งไอ้อู๊ดผลัดกันเย็ดหีสองสาวกว่าจะน้ำแตกได้ก็เป็นชั่วโมงๆ ก่อนน้ำแรกผมจะแตกผมเปลี่ยนมาเย็ดหีน้องเก๋อีกครั้ง พอผมเด้าจนใกล้จะแตกผมก็กดท่อนควยให้เข้าลึกที่สุด แล้วปล่อยน้ำควยข้างในหีน้องเก๋เลย เธอตกใจที่ผมปล่อยข้างในพยายามจะผลักผมออก แต่ผมฝืนเอาไว้จนเธอเห็นว่าไหนๆ ก็ไหนๆ แล้วเธอเลยนอนให้ผมแช่ไว้อย่างนั้นก่อน ส่วนไอ้อู๊ดมันชักออกมาแล้วแตกใส่ก้นน้องไก่แทน

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
พอผมกับไอ้อู๊ดล้มตัวลงนอนด้วยความ เหนื่อย น้องไก่ก็ฟุบหน้าลงบนเตียงเหมือนกัน แต่น้องเก๋รีบวิ่งเข้าห้องน้ำไปล้างทันที ผมเดินตามไปเห็นเธอกำลังฉีดน้ำเข้าในร่องหีล้างเอาน้ำผมออกมา พอเธอเห็นผมยืนดูอยู่เธอก็ต่อว่าผมใหญ่เลยที่ปล่อยใส่ข้างในเธอ ผมบอกเธอว่าไม่ต้องห่วงถ้ามีปัญหาเดี๋ยวผมจะรับผิดชอบเธอเอง เพราะลึกๆ ผมก็ชักจะติดใจรสหีเธอขึ้นมาแล้วสิ ผมล้างเนื้อตัวผม และล้างตัวให้น้องเก๋ ซักพักไอ้อู๊ดกับน้องไก่ก็กอดกันเข้ามาล้างตัวเหมือนกัน พวกเราทั้ง 4 คนต่างล้างให้กัน และกันในห้องน้ำ จนเกิดอารมณ์ขึ้นมาอีก คราวนี้ไอ้อู๊ดเปลี่ยนมาดูดเลียน้องเก๋แทน ส่วนผมดูดคลึงนมน้องไก่

นมน้องไก่มันใหญ่ๆ ยุ่นเหลวๆ มือดี ส่วนมือผมก็แหย่แยงหีน้องไก่ไปด้วย จนเห็นว่าน้ำเธอเริ่มออกมาแล้ว ผมจับน้องไก่ยืนพิงกำแพงห้องน้ำ แล้วแอ่นหีขึ้นพอจ่อควยได้ที่ก็กดพรืดเข้าไป ไอ้อู๊ดเองก็เล่นท่าเดียวกับผม ตอนนี้มันจับน้องเก๋ให้ขยับมายืนข้างๆ ผมกับน้องไก่แล้ว ยกนี้ผมเริ่มจะสร่างๆ เมาบ้างแล้วมันจึงเอาได้ไม่ค่อยทน แต่ก็ยังสลับคู่กันอยู่ แต่ยกนี้ผมตั้งใจจะแตกกับน้องไก่ พวกเราเปลี่ยนจากเย็ดกันในห้องน้ำ มาเย็ดกันบนเตียงอีกครั้ง หลังจากสลับเย็ดระหว่างน้องเก๋กับน้องไก่ในยกนี้ ผมสังเกตว่าน้องเก๋เธอจะคอยสังเกตอาการของผมอยู่ตลอด เวลาที่ผมจับคู่เย็ดกับเธอคงกลัวว่าผมจะปล่อยใส่ข้างในเธออีกแน่ๆ

แต่ผมก็สลับกับมาเย็ดน้องไก่อีกครั้งในท่าหมา ท่านี้เวลาผมเด้าทีก้นน้องไก่กระเพื่อมพึบๆ ตลอด จนผมต้องเอามือตีก้นเธอไปด้วย ยกนี้ไอ้อู๊ดชิงเสร็จก่อนผม มันชักออกมาแล้วนั่งค่อมหน้าน้องเก๋ บังคับให้เธออ้าปาก แต่น้องเก๋บ่ายเบี่ยงไม่ยอมให้แตกใส่ปาก ถมเอามือขึ้นมาปิดหัวควยไอ้อู๊ดไว้ แต่ไอ้อู๊ดก็ยังชักว่าวต่อจนน้ำควยพุ่งออกมาเปรอะเต็มตามหน้าตา ตามผม ตามมือน้องเก๋เต็มไปหมดเธอก็โวยวายอีกว่าไอ้อู๊ดทำเธอเลอะไปหมด ผมเห็นน้องไก่กำลังเผลอ เพราะกำลังมองดูเพื่อนเธอโวยวายอยู่ ผมเลยเอามือทั้งสองข้างรั้งเอวเธอไว้ ล้วเร่งกระเด้าเร็วๆ อีก 4-5 ที

เหมือนน้องไก่จะรู้ตัว เธอหันมาถามว่าผมจะเสร็จแล้วเหรอ แต่ผมไม่ยอมตอบกลับเร่งเด้าต่อ น้องไก่พยายามแกะมือผมออกจากสะโพก และร้องบอกผมว่าอย่าแตกในๆๆ แต่ผมรั้งสะโพกเธอเข้าหาผมแน่น จนการเด้าครั้งสุดท้ายผมก็กดเอวอัดกับสะโพกเธอแน่น แล้วปล่อยน้ำควยผมเข้าข้างในเธอจนหยดสุดท้าย แล้วผมก็ล้มตัวลงนอนข้างๆ ไอ้อู๊ดเพื่อนผม คืนนี้มันสุดยอดจริงๆ สำหรับผมที่ได้เย็ดสาวพร้อมกันถึง 2 คน ได้สวิงตามที่เคยคิดอยากลองมานาน แถมยังได้ปล่อยน้ำใส่ข้างในทั้ง 2 สาวอีกด้วย น้องเก๋กับน้องไก่พากันเข้าไปล้างตัวในห้องน้ำ ออกมาน้องเก๋ก็ทวงค่าตัวพวกเธอ ผมบอกว่าเพิ่งเสร็จยังเหนื่อยอยู่ให้นอนพักกันก่อน แล้วตอนเช้าจะไปส่งและจะจ่ายให้

เป็นไงครับประสบการณ์สวิงครั้งแรกของผม แม้จะไม่ได้สวิงกับคู่ หรือหญิงเดี่ยวแต่ยังไงก็เป็นการสวิงเหมือนกันนั่นแหละ หรือคุณๆ ว่ายังไง ครั้งหน้าถ้ามีโอกาสผมจะมาเล่าเหตุการณ์สวิงครั้งที่ 2 ให้ฟัง ผมกับไอ้อู๊ดแอบเย็ดเมียเพื่อนมัน เมียเพื่อนมันก็ดันเป็นใจด้วย เหตุการณ์เพิ่งเกิดขึ้นเมื่อต้นปี 52 นี่เอง เพราะเมียเพื่อนมันอยากมีลูก แต่เพื่อนมันเย็ดทีไรก็ไม่ติดซักที เอาไว้ถ้ามีโอกาสจะมาเล่าให้ฟังน่ะ

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
ขอบคุณครับ