close buttonclose buttonclose button
ไม่น่าเชื่อ

ไม่น่าเชื่อ

เรื่องเสียว · 19389

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 20, 2009, 01:26:27 pm
ผมชื่อวิทย์อายุ 32 เรื่องมันเกิดขึ้นตอนที่ผมได้ทำวิทยานิพนธ์ตอนเรียน ป.โท แอมอายุอ่อนกว่าผม 3 ปีได้ แต่เราสนิทกันตั้งแต่เรียน ป.ตรี ด้วยกัน แล้วที่ผมมาเรียน โท นี่แอมเค้าก็ชวนผม
ผมกับแอม เป็นเด็ก ตจว ทั้งคู่ แอมเช่าห้องอยู่ไม่ไกลจาก มหาลัย ส่วนผมห้องพักกับที่ทำงานอยู่แถว ๆ สมุทรปราการ ตั้งแต่สมัยเรียน ป.ตรี ผมก็มาค้างที่ห้องแอมบ่อย ๆ (นอนกันเฉย ๆ จริง ๆ จนทุกวันนี้ผมยังงงว่าเป็นไปได้ไง) เวลาถ้าต้องมีตอนเช้ามาก ๆ หรือมีสอบ แต่ผมก็แอบชอบแอมเหมือนกัน แต่ว่าตอนนั้น ทั้งแอม กับ ผมมีแฟนทั้งคู่ แอมเป็นคนผิวสวยมาก ๆ และขาวด้วยสิ คุยสนุก ออกจะทะลึ่ง และก็ลุย ๆ ด้วยเพราะว่าในห้องที่เรียนกันมีผู้หญิงน้อยมาก ๆ ประมาณ 12 คนได้ แอมมันเรียนเทคนิคมาเลยเพื่อนผู้ชายเยอะ
แต่เรื่องมันเกิดเพราะว่ามันโค้งสุดท้ายของการส่งวิทยานิพนนี่สิ ผมเป็นประเภทไม่เข็นไม่ทำด้วยเลยต้องเดือดร้อนมาถึงแอมมัน สรุปว่าผมต้องขนงานเอกสารทั้งหมดมานอนค้างที่ห้องแอม แอมเองก็ปั่นวิทยานิพนธ์ ไม่ได้นอนมาแล้ว 3 คืนพูดง่าย ๆ ก็คือ แอมลางานทั้งอาทิตย์โทรมสุด ๆ
“วิทย์ทำไมไม่เลย ทำไมงานไม่คืบเลยว่ะนี่” แอมเริ่มบ่นผม
“ก็ไม่ว่างงานเรายุ่งนะ “ ผมเถียง “เออ งานยุ่ง งานชั้นไม่มีเลยมั้งแก งานชั้นยุ่งกว่าแกอีก” จริงอย่างที่แอมมันพูดทุกอย่าง เพราะแอมมันจะเกือบได้เป็นหัวหน้างานอยู่แล้ว แล้วแอมมันก็นั่งหน้าคอม ทำงานของมันต่อโดยไม่สนใจมันที่นั่งอยู่ห่าง ๆ โดยมีโต๊ะญี่ปุ่นตั้งขวางกับเอกสารกองโต
“เอ้า จะใช้คอมหรือเปล่า ชั้นไม่ใช่แล้วนะปวดตานั่งทำมา 3 คืนแล้ว” “ใช้สิ”
“กี่โมงแล้ว อ่ะ “ “ตี 2” ผมตอบ
“โห ขอนอนหน่อยละกัน” ว่าแล้วแอมมันก็ตะกายขึ้นที่นอน 6 ฟุตแล้วก็นอนคว่ำขวางที่นอน แล้วก็เท้ามันก็หันมาจ้องหน้าผม
ผมก็นั่งทำงานของผมไปเรื่อย ๆ จนเกือบ ๆ ตี 4 ก็ดันมองไปเห็น CD โป๊อยู่ใต้โต๊ะคอมก็ไม่รู้ว่าไอ้เพื่อนคนไหนมันมาฝากไว้ที่ห้องแอม เลยหยิบมาเปิดดูให้ตาสว่างเสียหน่อย หนังเอ็กซี่ญี่ปุ่นเสียด้วย นางเอกยังเด็กอยู่เลยแต่จัดเจนโดนล่อตั้งสองดุนก็สู้ไม่ถอย ดูไปได้ 10 นาที น้องชายของผมมันก็ลุกขึ้นมาดูด้วยผมเองก็ไม่ได้มีอะไรกับแฟนมาจะ 6 เดือนแล้วมั้ง แต่ก็หันไปหลังไปก็เห็นแอมมันนอนอยู่ท่าเดิม เลยคิดในใจเป็นไงเป็นกันว่ะงานนี้ ลักหลับเพื่อนสักที ผมเลยคลานไปดูแอมว่ามันหลับสนิทหรือเปล่าพอกุ้มมองจนชิดแอมก็ไม่รู้เรื่อง ผมถอดเสื้อตัวเองออก แล้วก็เอามือลูบน่องผิวแอมเนียบมือมาก ๆ ขนาดผมมองว่าผิวสวยแล้วนะลองจับนี่เนียบจริง ๆ ลูบมาถึงขาอ่อนดันในลูบไป ลูบมาอยู่พักหนึ่ง เห็นว่าแอมยังหลับอยู่เลยได้ใจ ก็เลยสอดมือเข้าไปใต้เสื้อยืด ล้วงไปลูบ ๆ คลำ ๆ แผ่นหลัง เจอขอบเสื้อชั้นในผมก็ลูบอย่าเผลอ ๆ แล้วครางของแอม ก็ออกมาเบา ๆ ใจผมเต้นแรงมาก ๆ เหมือนมันจะทะลุออกมาและก็กลัวแอมมันจะได้เสียงใจที่เต้นแรง ๆ ของผม อย่าว่าแต่ใจเต้นแรงเลยผมก็หายใจขัด ๆ ผมเริ่มเอามือล้วงเข้าไปที่ขอบกางเกงยางยืด ล้วงเข้าไปใต้กางเกงใน นิ้วผมก็ได้สัมผัสเต่าน้อยของแอม ผมเอานิ้วเขี่ยเบา ๆ กลัวแอมตื่น ใจผมเต้นแรงเริ่มได้ใจด้วยที่แอมไม่ตื่น เลยถอนมือออก และจะพลิกตัวแอม พอผมพลิกตัวแอม แอมก็ปรือตาขึ้นมาพร้อมกันครางเบา ๆ “เสร็จแล้วเหรอวิทย์ กี่โมงแล้ว” ถามแล้วก็หลับตา แล้วก็พลิกตัวนอนตะแคงหันหลังให้ผม แต่ผมไม่คิดจะตอบอยู่แล้ว “แอม เราไม่ไหวแล้วละ” “อืมม” ผมดึงแอมนอนหงาย แอมลืมตามองผมอย่างงง ๆ ผมเองก็ไม่ทันให้แอมคิดอะไรออกหรอก ก็คร่อมแอมไว้แล้ว ก็ก้มลงจูบปาก จูบแก้ม “วิทย์ทำอะไร ปล่อยนะ” แอมผลักไหล่ผมแรง ๆ แต่ตอนนั้นมันหน้ามืดแล้วปากก็จูบ มือที่ว่างก็ขย้ำหน้าอก กับเต่าน้อย ผมปล้ำจนถอดเสื้อแอมออกมาได้ “วิทย์ เป็นอะไรปล่อยเราเถอะ”
“แอม เราชอบแอมนะ” “ไม่ได้นะ วิทย์” “ทำไมละแอมเราชอบแอมจริง ๆ นะ” พูดไปผมก็ลุกไปจนดึงกางเกงลงมาได้เห็นขนสีดำมือผมก็ล้วงเข้าไปในกลุ่มขนสีดำ แอมพยายามหนีบขาไว้ไม่ให้ผมแทรกนิ้วเข้าไปในกลีบเนื้อ ผมก็ไม่ละความพยายามแทรกเข้าจนนิ้วกลางเข้าไปได้แต่ติดค้างกลีบอยู่อย่างนั้นเพราะแอมหนีบขาเอาไว้ “แอม ไม่ชอบเราเหรอ” ผมกดแขนแอมไว้ข้างหนึ่ง ผมก็จำไม่ได้ว่าถอดดึงยกทรงแอมออกตอนไหน ผมซุกลงไปในซอกคอ ทีนี้ผมทั้งดูด ทั้งขบ หัวนมอย่างเมามัน “วิทย์ วิทย์” แอมเรียกผม ขาแอมไม่ได้หนีบไว้แล้วผมก็ทลวงนิ้วเข้าไปในเต่าน้อยของแอม เป็นสองนิ้วแต่แอมก็พยายามส่ายก้นหนี ผมรู้สึกได้ว่าแอมหายใจแรงมาก “แอม วิทย์ขอนะ” ผมพูดไม่ได้รอให้แอมอนุญาติหรอก ก็ดึงกางเกงของแอมมาจนสุด แล้วก็โยนไม่รู้ทิศ
ผมจับขาแอมแยกออก ก้มลงเลียหอยตัวงามของแอมผมซุกหน้าเลียหอยแอมไม่สนใจอะไรทั้งนั้น “วิทย์ ไม่เอานะ” แอมพยายามขยับหนี แต่ผมเอาแขนล็อคขาอ่อนแอมไว้ “เดี๋ยวจะทำให้ครางเลย แอม” ผมทั้งดูดติง ทั้งเลียขบติงในตำราที่เคยอ่านไม่เท่าไรงัดมาใช้ให้หมด พักเดี๋ยวมือแอมก็มาทั้งกด ทั้งดึงหัวผม ผมเอาลิ้นทะลวงเข้าไปในรูแอมกดหัวผมจนเกือบหายใจไม่ออก “โอ๊ย ๆ วิทย์ อย่าขบติงสิ มันเสียว” ผมได้ยินแบบนี้ยิ่งขบติงแล้วก็เอานิ้วชี้กับนิ้วกลางแหย่งรู แทงเข้าแทงออก จนเริ่มมีน้ำเมือกใส ๆ ออกมา “พอ พอ วิทย์ เราไม่ไหวแล้ว” แอมหายใจหอบ ผมหยุด แล้วก็ลุกขึ้นมาถอดกางเกงของตัวเองน้องชายผมแทบจะดีดออกมา ผมถ่อมังกรตัวโต สองสามที แอมมองมังกรผมตาโต “วิทย์” เรียกเสียงคราง ๆ ก็มันเกือบเจ็ดนิ้ว ผมก็คุกเข่าลงตรงหว่างขาของแอม จูบปาก ไล่ลงมาดูดนม ทั้งดึงหัวนมแรง ๆ “เจ็บ นะ วิทย์” “แอม เราขอนะ” ผมขอแอม มังกรผมก็เขี่ยติงเสียวแอม “ขออะไรละ” แอมถาม “ก็ขอเอาแอมไง” “ตอนนี้ยังไม่ได้เอาอีกหรอ” เอานั้นละผมยกขาแอมขึ้นมาแล้วแบะออกให้กว้างที่สุด ทำให้เห็นหอยตัวใหญ่ลอยเด่นอยู่ตรงหน้า รูหอยสีแดงตัดกับสีเนื้อขาวของแอม ผมเอามังกรไปวางแล้วก็ถู ๆ ไถ ๆ ตรงติงเสียว จนแอมทนไม่ไหวพูดแทบไม่มีเสียง “อูยยย์ วิทย์ จะทำอะไรก็ทำเถอะ เราเสียวจะทนไม่ได้แล้ว” ผมก็เอาหัวมังกรบาน ๆ กดลงไปในถ้ำสวาทของแอม “โอยยยย……ไม่ไหวเจ็บ” แอมเอามือมาดันหน้าท้องผมไหว “แอม ทำไมคับมากเลย” ผมกุ้มมองหอยตัวใหญ่ที่อมหัวมังกรของผมไปได้ไม่ถึงครึ่งลำ แคบบวมจนปลิ้น “ซีด ก็ของวิทย์น่ะมันใหญ่แล้วเราก็เลิกกับแฟนมา 6 ปีแล้ว เอาออกเถอะ” ผมก็ขยับซ้าย ขยับขวาพยายามดันมังกรยักษ์เข้าไป แต่รูหอยของแอมรัดและคับมาก “โอยยยย เจ็บ แสบไปหมดแล้ววิทย์” แอมครางออกมาอย่างน่าสงสาร ผมขยับและถอดมังกรออกมาจากรูสวาท รูหอยของแอมยังเปิดอ้ารออยู่ ผมก็เลยจับขาแอมยกขึ้นอีกรอบแล้วก็แบะออกให้สุด ๆ จับหัวมังกรจ่อให้ตรงรูสวาท ผมกัดฟันกดมังกรลงไปในรูหอยของแอมที่คับแน่น แอมก็ร้องเจ็บ ๆ ทั้งทุบ ทั้งหยิก ให้เอามังกรออกก็คงเจ็บจริง ๆ ละผมเห็นน้ำตาแอมไหลออกมาด้วย ก็มันฝืดและก็คับมาก แต่มันมาได้ครึ่งทางแล้ว ผมก็กัดฟันกดลงไปเต็มแรงมันทะลุทะลวงลงไปจนมิด “โอย วิทย์ วิทย์ไม่รักแอม ฮือ ๆ แอมเจ็บนะ“ ผมกุ้มหอมแก้มแอม “เจ็บแป๊บเดียวแอม เดี๋ยวก็สนุก” ผมก็เริ่มซอยเข้าซอยออกช้า ๆ กลัวแอมจะเจ็บ ทำจนรู้สึกว่าน้ำเสียวแอมออกมากแล้ว “แอมจ๋า หายเจ็บหรือยัง เสียวไหม” แอมพยักหน้ารับ “เริ่มเสียวแล้วใช่ไหม” ผมขยับจับสะโพกแอมยกขึ้นจากที่นอนเดินเครื่องเต็มที กระทุ้งกระแทกอย่างมันเมาเสียงดังพรั่บ ๆ ๆ แอมก็ทั้งบิด ทั้งคราง “วิทย์ ๆ อู…อูย” ผมกุ้มมองเต่าน้อยของแอม แต่ตอนนี้มันอมมังกรยักษ์เข้าไปเต็มคราบ ติงเสียวปลิ้นเข้าปลิ้นออกตามมังกรยักษ์ “วิทย์ ๆ แอมไม่ไหวแล้ว ช่วยด้วย ๆ เอาเร็ว ๆ ” ไม่ต้องรอคำสั่งครั้งที่สองมีแรงเท่าไรผมกระแทกเข้าใส่ไม่ยั้ง แอมน้ำแตกออกมาแล้วรูหอยแอมก็บีบรัดผมจนจะทนไม่ไหวเหมือนกัน ผมกระแทกมังกรยักษ์ใส่เข้าไปในรูหอยแอมอีกพักหนึ่ง แอมเองก็ครางระงบปนหอบ “ซีดดด พอแล้ว ๆ “ ถึงได้เอามังกรยักษ์มาพ่นน้ำบนหน้าท้องแอม “ยอดมากเลย………แอม” ผมเองก็หอบเหมือนกัน มองดูรูหีบาน ๆ ของแอมน้ำนองเปียกหมอย

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: October 30, 2011, 11:29:44 am
 (39;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: October 31, 2011, 01:01:54 am
(1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1;