close buttonclose buttonclose button
คนมันรัก

คนมันรัก

ninnin · 21579

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ninnin

• Full Member
    • เสียว: 6
    • View Profile
on: October 26, 2010, 03:18:31 pm
ทิ้งท้ายไว้ก่อนหน้านั้นลองของกะหมอ
 สักนิดน่ะครับเพื่อนๆ สำหรับผมไม่น่าประทับใจอะไร แต่หมอแกซิ ซีดสุดๆ
ก่อนช่วงอันตราย หมอให้ไปที่บ้านตอนเช้า รอบนี้ เล่นรักกันตั้งแต่เข้าบ้านได้เลย แก้ผ้ากันไวมาก เย้ดกันทันทีไม่ต้องเล้าโลม โต๊ะกินข้าวชั้นล่าง ห้องนั่งเล่น ท่าลิงอุ่มแตงขะโยกยึกๆขึ้นบันได โอววว พี่น้องครับ หมอบอกชอบมากร้องลั้นบ้านเลย  ใครไม่รู้นึกว่ามีเรื่องที่บ้านนี้แน้ ควยหลุดเข้าหลุดออกเต็มลำ น้ำหมอหยด ย้อยลงหน้าขาผมไหลเป็นทาง โอวว เสียวดีแท้
 หมอบอกเด็ดมากหมอน้ำแตก3ทีติดๆ ในหี ตอดลำควยผม หนึบๆ ขะมิบตรงปลายหัวควยเสียวสุดใจ อู๊ยยย เหมื่อนตอนที่มีสาวดูดควยแล้วใช้ปลายลิ้ม เลียปลายหัวควยตรงรูเหยี้ยว
ผมพาหมอ ลงอ่างน้ำเปิดเต็มไว้ หมอนั่งตัก ลองกันมือผมล้วงหีไม่นาน น้ำลื้นๆก็เนอะในแคมหี เลยยกก้นหมอเข้าหาควยโด่ผมเลย หมอก็คงรู้ มือควานจับควยผมให้ตรงรูหี นั่งกด สวมลงมันเข้าง่ายๆไม่มีอะไรน่าแปลก แต่ก็รู้ได้ว่าขณะเย็ดยึกๆ น้ำไม่เข้ารูหี เอาอยู่นาน คงตั้งอกตั้งใจเย้ด หรือมันไม่ค่อยถนัดมีน้ำกระเพื่อมๆทำให้ไม่แรงเท่าที่ควร เลยเปลี่ยน ออกมาให้หมอยืนโก่งตูดมือจับขอบอ่างไว้ดีดว่า ผมยืนสอยเธอทางท้าย โอววววว สุดยอด เกือบ 10 นาทีได้ ผมไม่ยักกะเสร็จ
เลยหยุดพักอาบน้ำกะหมอ
ถูสบู่กันลูบจับกันมันส์มาก ผมถูร่องหี รูตูดหมอ แล้วเราก็มองหน้ากัน ไม่ต้องพูดต่อเลย ผมจัดการเอาโลชั้นท่าควย บีบท่าเข้ารูตูดหมด แล้วจัดท่าหมามือจับที่อ่างล้างหน้า ส่งหัวควยเข้ารูตูดหมอ โอววววว เข้าไปแล้ว มองผ่านกระจบอ่างล้างหน้า เห็นหมอหลับตาปี๋ ปากคอบิดเปี้ยว มือปัดไปมาไม่รู้จะห้ามไม่ให้ทำต่อหรือจะให้เอาเรื่อยๆ  ผมเย้ดตูดหมออยู่พักใหญ่ ก็หยุด เธอถอนใจเฮือก แล้วถามต้นเสร็จยัง ผมส่ายหน้า หมอบอก พอเหอะ เอาที่ หีต่อน่ะ ให้ผมนั้งกะพื้น หมอยองๆขึ้นขย่ม ส่ายไปมาสลับหันหน้า หันหลัง เร็วบ่างช้าบาง แล้วเธอก็กระตูก  เราเลยอาบน้ำต่อ
 ระหว่างเช็ดตัวหมอถามต้นเสร็จยัง ผมบอกยัง ไม่เป็นไร ไว้วันหลังก้ได้ แต่หมอไม่ยอม เธอนอนถ่างขาอ้าซ่าให้ผมนอนเย้ดท่าเข้ กบดาน ยึกๆ เธอเอาขาตวัดวัดเอวผมแน้น  ปากร้องครางไม่เป็นภาษา จนผมได้อารมณื แล้วฉีดน้ำเงี้ยนเข้าในหีหมอได้สมใจ ใจเต้นตึกๆ เหงื่อผุดอีกรอบ แสบหนังรอบหัวควยมากครับเพื่อนๆ
   ก็เว้นไปอีกหลายวันอยู่ครับ แถมหมอโทรมาคุยบอกสามีชักสงสัย เจอหมอยบนที่นอน แถมมีกลิ่นคาวๆ ที่ผ้าปู แต่ก้ไม่ได้พูดต่อ เธอเลยบอกเว้นไปบ่างก้ดีน่ะ
เพื่อนๆอ่านเรื่องที่ผมลงไว้ อาจ งง แต่ตามเรื่องได้ง่ายมากครับ ผมชอบลงเรื่องต่อๆ กัน จบเป็นคนๆไป ย้อยดูเรื่องเดิมๆก็จะต่อได้เองครับ
 อาทิตย์นึงได้ ยาโทรหาผม บอกหมอให้เบอรของผมไว้ เธออยากคุยด้วย เธอให้ผมสมอ้างเป็นแฟน เฝ้าคอนโดเธอสัก2อาทิตย์กันท่า ไม่ให้ผู้หมวดมาเกาะแกะ ความว่ายากะหมวดเป็นคน นครสวรรค์ด้วยกัน ทางนั้นเขาก้เข้าหาพ่อแม่ยาที่บ้าน แต่ยาไม่ได้ชอบ
ผมก็ตกลงมานอนมาอยู่ให้ ก็ดีเหมื่อนกัน มีห้องพักไม่ต้องเช่า บ้านผมยิ่งแคบๆอยู่ คอนโดยาอยู่หางจากรถไฟฟ้านิดเดียว เธอผ่อนไว้ใกล้หมดแล้ว ของไม่เยอะ เห็นบอกถ้าทำเรื่องย้ายกลับบ้านได้ ก็จะปล่อยให้เช่า
 ผมถามเธอแล้วว่ามานอนด้วยกันไหม เธอบอกไม่ แต่คืนแรก สัก2ทุ่มได้ยามาเคาะห้อง เปิดประตูเจอยามีหมวดมาส่ง ยาแนะนำบอกผมเป็นแฟน หมวดทำหน้าแปลกๆ แล้วลากลับ เธอบอกถ้าไม่เจอผมที่ห้อง เธอเสร็จหมวดแน้ ครับยาเสร็จจริงๆ เสร็จผม
ยาอาบน้ำกินขนม แล้วทำท่าจะกลับ ผมคว้าตัวเธอไว้ยาตกใจนิดๆ แต่ไม่ว่าอะไร ผมได้ใจกอดจูบดูดลิ้นไปมา ถอดเสื้อดูดหัวนมเธอสลับไปมา ยาอ่อระทวยไม่ขัดขืนอะไร ผมอุ่มยาไปที่เตียง ถอดชุดทำงานออกหมด เราเล่นท่า 69 กัน ยาซีดเสียวขมิบหีขมิบตูดไปมา ผมตอนนั้นยอมรับเลยครับ กลิ่นใหม่ๆนิ่ สุดยอดจิงๆเธอบอกมียาดี ไม่ต้องใส่ปลอก ผมจับเธอเย็ด ซะยาร้องลั้น เสียงน่าจะดังออกไปนอกห้องได้ ซัดไปหลายรอบติดๆ ยาตัวเล็กรูปร้างบอบบาง เวลาผมเย็ดควยเข้าออกยึกๆ เธอกอดคอผมยื้นหน้ามาดูดเลียหัวนมของผมได้ อย่างถนัดถนี่ วันนั้น เราหยุดพัก ประมาณ ตี 1 ลงไปกินก๊วยเตี๋ยว ซื้อของเซเว้น แล้วกลับขึ้นมาเย็ดกันอีก ในท่าต่างๆนาๆ ผมเลียหีให้แล้วเย้ดหีเธอไปหลายรอบ ยาเองเธอก็ไม่ได้บ่นอะไร  จนเราทั้งสองหลับไป
คืนนั้น ปล่อยน้ำเงี้ยนเข้ามดลูกยา รวมแล้วห้าครั้งได้ ตอนเช้าเธอใส่ชุดเดิมไปทำงานแต่เช้า ผมตืนเกิอบ 11 โมง โทรถามยาคืนนี้มาค้างด้วยไหม เธอไม่ตอบอะไรบอกกำลังงายยุ้ง
 หมวดมาส่งอีก ท่าทางจะเอาจิง แต่พอเห็นผม ก็กลับไป ผมเลยเอายามาฟันในห้องอีก เธอบอกไม่อยากมา แต่หมวดเฝ้าเช้าเย็นแถมตามส่ง เลยต้องยอมมาให้ผมแอ้มเธอ เอาวะ เตะหมูเข้าปากหมา หมาที่ไหนจะไม่กินหละครับ แต่ไม่ซิครับยาเหมื่อนจะโหยๆยังไงชอบกล ไม่เห็นเหมื่อนฝืนใจมาเลย เธอขอดูดควยให้ผม บอกอยากลอง ดูดผมซะนานเลย ควยผมซีดเชียว แถมขึ้นนั่งขย่มต่อให้ ร้องครางลั้น มีกรีดตอนเสียวสุดขีดด้วย เอา กะเขาๆ ความที่เธอตัวเล้ก ก้เลยโดนผมจับเย็ดท่านั้นท่านี้ ซะส่วนใหญ่ เธอเสียวจนกัดไหล่ผมเป็นรอยฟัน เล่นซะตกใจ ยิ่งทำให้ได้อารมณื ตอนดึกๆเงี้ยบสงัด ห้องเราปิดไฟ ผมเคยเย็ดท่าหมากับยาที่ระเบียงชั้น 16 ด้วย ได้อารมณืมาก ผมดูดีแล้วไม่มีใครเห็นเราแน้ เธอบอกเสียวสุดยอด มาก ก่อนหันกลับมาจูบกับผมเบาๆแต่เนินนาน ทั้งที่ควยผมยังขยับเข้าออกทางหลังคารูหียาอยู่เลย
คืนนั้นผมมีอารมณืมาก เหมื่อนเธอก็เช่นกัน เสร้จกันแต่ละหน ผมบ่างยาบ่างต่างสกิดกันเอาอีกๆ ยาไม่ไปล้างเลย ต่อกันแบบดิบๆ กลิ่นน้ำเงี้ยนคลุ้งได้อารมณ์ สุดๆ
ไม่ต้องนอนกันเลย สว่างคาตา ยา อาบน้ำแต่งตัวไปทำงาน ไม่วายผมถาม กลับมานอนไหม ยาบอกดูก่อน แล้วก้ไป เช้าเธอแวะหอพักเปลี่ยนชุดก่อนเข้าห้องยา
ผมอยุ่ที่นั้นอาทิตย์นึง ยาโดนเย้ดไปเฉลียวันละ ห้าครั้ง ผมเอาไปวันห้าที บ่างวัน เจ็ดที่ สว่างคาตา เห็นยาบ่นว่าหีแบะๆหุบไม่เข้า มีน้ำเงี้ยนไหลออกมาเรื่อย และทุกวัน บ่างวันมีโทรมาถามอยู่ไหมแวะมาเอาของที่คอนโด ให้ผมเย้ดกลางวันซะงั้น ยากลับมาให้ผมเย้ด ทุกคืน ถึงวันนั้นหมวดจะไม่ได้มาส่งก็ตาม ผมเองท่าทางเว้นจากคุณหมอ และได้พักหลายวัน เลยทำแบบนี้กับยาได้เรื่อยๆ
สองสัปดาห์ตามที่ยาขอไว้ สังวาทกับยาไป บ่อยมาก มากกว่าแฟนผมต้อนรักกันใหม่ๆซะอีก หียาหลวมจิงๆนั้นแหละเย้ดกันงี้เข้าออกแทบไม่รู้สึกรัดแล้ว หัวนมออกคล่ำ และหีหม็นนิดๆแล้วด้วย ผมกลับมาอยู่บ้าน ยาบอกจะโทรหาเอง
 สายๆอีกวันยาโทรมา ร้องไห้บอกคืนที่ผมกลับ หมวดปล้ำยาที่ห้อง เขาตื่นเต้นมากที่ได้เย้ดยา ปากบอกรักมานานเย้ดไป 2 ครัง ยาขอให้ผมมาพบเธอ ให้ได้ เพราะ อาทิตย์หน้าเขาจะส่งผู้ใหญ่ไปสู่ขอเธอ แล้วเธอก็โทรบอกคุณหมอชู้รักของผมแล้วด้วย ผมเลยต้องเปิดห้องที่แถวหน้าราม ปลอบใจเธออีก 3 คืนติดๆ แบบของเคยๆ ผมทิ้งท้ายสอนเย็ดตูด ดูดหี ดูดแตดสะใจ หีหลวมจิงๆด้วยแบะด้วย ไม่รู้หมวดทำไมถึงเอา ขณะเย็ดกันเชิบๆอยู่หมวดโทรมา ยาคุยด้วย แต่ไม่ยอมให้ผมหยุด เย้ดเธอต่อ เรื่อยๆ จนคุนจบ แหมพี่น้องครับ หมวดพี่แกก็ท่าจะรักจริง โทรหายาหลายรอบ ผมเลยได้อารมณื เย้ดยาต่อเอากัน จนเพลียรน้ำแตกเข้ารูหี เสร็จแล้ว ปล่อยให้ยาดูดควยพองก่าจนหลับคาปาก ยาทำอย่างนั้นได้จิงๆครับ โอวววแม่คุณ
เธอมั้นแล้วหละ แต่งเร็วๆนี้  ด้วยความจิงใจ พี่ต้น ก็ยินดีด้วยน่ะน้องยา

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #1 on: November 17, 2010, 08:15:19 pm
ขอบคุณครับ

Offline Jubjang1

• Full Member
    • เสียว: 1
Reply #2 on: November 29, 2010, 07:11:58 pm
ขอบคุณครับ