close buttonclose buttonclose button
ความฟลุ๊กของผม

ความฟลุ๊กของผม

เรื่องเสียว · 32541

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: October 22, 2010, 11:20:52 am

ผมเพิ่งสนใจเรื่องสวิง และชอบสาวที่สูงวัยเป็นทุนเดิม เลยหาแชทตามเว็บทั่วไป ก่อนจะเจอเว็บเรื่องเสียว ruenglau.com

พี่พิม สาวใหญ่ที่ผมแชทเจอ เธออายุ36 เคยส่งรูปให้ดูกัน ขาวสวยหุ่นดี นมเธอน่าจะ35ได้ ขาวน่าฟัด แต่เอวกับสะโพกเธอมันสวยมากเอวไม่น่าถึง27 แต่สะโพก36
ทีแรกผมก็แค่คุยทะลึ่งด้วยทั่วไปดูเธอก็ชอบเหมือนกัน เราคุยกันได้สักอาทิตย์เดียว ผมแกล้งขอเธอโฟนซึ่งเธอก็เอาด้วย เป็นครั้งแรกที่เราคุยโทรศัพท์กัน
เธอครางได้อารมมาก คืนนั้นเราโฟนกัน ผมเสร็จไป2ครั้ง เธอบอก4ครั้ง เธอบอกได้อารมมาก หลังจากนั้นเธอบอกว่าแฟนเธอไม่ค่อยแข็งแล้ว แต่เธอยังเซ็กส์จัดอยู่ ผมเลยแกล้งบอกว่างั้นนัดเอากันไหม ไม่ผูกมัด ช่วยซึ่งกันและกัน เธอขอเวลาคิดก่อน

ประมาณ3วันเธอตอบตกลง แต่เธอถามผมก่อนว่าของใหญ่หรือป่าว เธอไม่อยากได้ของใหญ่ กลัวแฟนรู้ ชอบผู้ชายผิวคล้ำ (จริงๆแฟนเธอรู้อยู่แล้วว่านัดกับผม)ซึ่งของผมก็ไม่ได้ใหญ่อะไร เธอชอบการเล้าโลมมากกว่า

วันนัดกัน ผมเจอเธอครั้งแรกอึ้งเลย เธอสวย ขาว ประมาณสาวไฮโซเลย สูงเกือบ170 หุ่นนี่เห็นแล้วอยากจะเอาเธอตรงนั้นเลย ตกลงว่าจะไปโรงแรมแถบชานเมือง ตอนนั่งรถไปเธอเงียบไม่พูดเลย ดูเธอกลัวๆ พอถึงโรงแรมเข้าห้อง ผมเลยสั่งเบียร์มากิน2ขวดกับเธอ แทบไม่ได้คุยกัน ถามคำตอบคำ ไม่เหมือนตอนโทรคุยกัน แล้วเธอขอตัวไปอาบน้ำ ตอนนั้นผมตื่นเต้นมาก อยากสุดๆตั้งแต่เห็นเธอครั้งแรก ฟังเสียงฝักบัวที่เธออาบน้ำแล้วของผมแข็งสุดๆ แทบทนไม่ไหว พอเธอออกมา ผมเลยเข้าไปอาบต่อ ตอนผมออกมาเห็นเธอนอนอยู่บนเตียงแล้ว แต่ยังนุ่งกระโจมอกอยู่ แต่เบียร์หมดแล้ว ผมกินไปครึ่งขวดเอง สงสัยเธอกินย้อมใจ คงเมาหน่อยๆเพราะเธอหน้าแดงๆ ผมเลยขึ้นเตีงแล้วเข้าไปใกล้ๆ แล้วหอมแก้มเธอเบาๆ เธอหลับตาพริ้ม ผมเลยแกะปมผ้าขนหนูออก

เผยให้เห็นนม และโหนกของเธอ มันขาวน่ากินมากๆ หุ่นเธอดีที่สุดตั้งแต่ผมเจอมา สาวๆรุ่นๆนี่ต้องอายเลย แต่ที่โฟนกันก็รู้ว่าเธอชอบการเล้าโลมมากๆ และชอบความนิ่มนวล ผมเลยจูบเบาๆที่ร่องนมเธอ หัวนมเธอชูเลยครับ เธอซี๊ดเบาๆ ผมเลยค่อยๆไซร้ซอกคอ แล้วดูเบาๆ มือเธอกุมผ้าคลุมเตียงแน่น จากนั้นพอผมไซร้ลงมาที่ร่องนมอีกที แล้วดูดเม้มที่หัวนม เธอครางดังมาก แล้วกอดรัดผมอย่างแรง สงสัยลืมตัวแล้ว ผมดูดไซร้นมเธอนานพอสมควร อกเธอแอ่นสู้ปากผมตลอด ผมเลยค่อยๆจูบต่ำๆลงมาที่ท้องน้อย เธอร้อง อาร์ๆ ซี๊ดๆ ตลอด จนผมมาหยุดที่ขนของเธอแล้วเลียเบาๆ สลับกับเลียวนที่สะดือของเธอ เธอครางเหมือนใจจะขาด ผมเลยเลียที่ขาอ่อนของเธอเบาๆสลับทั้ง2ข้าง เธอสั่นเลย ผมเลยจับขาเธอถ่างออก ร่องเธอสวยมากๆ ตอนนี้น้ำมันเยิ้มเต็มร่องเธอ ผมเลยจูบเบาๆที่ร่องของเธอ เอวเธอลอยสู้ปากผมเลยครับ ผมเลยจูบที่ติ่งเสียวเธอเบาๆอีกที่ คราวนี้เธอร้องดังกว่าเดิม ผมเลยลากลิ้นเลียที่ร่อง ลากลิ้นตั้งแต่รูของเธอล่างขึ้นไปจนถึงติ่งเสียว แล้วลากลิ้นลงมา เธอยิ่งเด้งเอวเด้งร่องเธอสู้ปากผทแรงๆ ผมเลยเอาปากจ่อรูเสียวของเธอแล้วดูดน้ำเสียวของเธอแรงๆ เธอเด้งสู้ตลอดและครางดังมาก แป๊บเดียวเธอก็กระตุกอย่างแรง เป็นอันว่าเธอเสร็จไป1รอบ

ผมให้เธอพักแป๊บนึง แล้วผมก็เอานิ้วรูดร่องเธอ แล้วดูดไซร้นมเธอใหม่ เธอคงมีอารมอีก เพราะเริ่มแอ่นนมสู้ปากผมและคราง มือเธอเอื้อมมาจับของผมแล้วรูด เสียวมากๆเลยครับ โดนมือสาวคนสวยรูดเล่น ผมเลย แอ่นของผมไปใกล้ๆ เธอก็รู้งานอ้าปากดูดของผมเลย สลับกับเลีย และดูดที่หัวแรงๆ น้ำมันจะแตกซะให้ได้ เธอดูดได้เสียวจริงๆ ผมเลยจับเธอโก้งโคง แล้วไปอยู่ที่บั้นท้ายเธอ จูบดูดแก้มก้นเธอ แล้วลากลิ้นผ่านร่องก้น มาดูดเลียร่องเสียวของเธอที่มันปลิ้นมา เธอส่ายก้นและร้องครางดัง แล้วผมเอานิ้วสอดเข้าไปในรูของเธอแล้วงอนิ้วชักมือเข้าออกช้าช้า เธอโยกเอาตามนิ้วผม ผมเลยลากลิ้นผ่านร่องก้น แล้วเลียที่รูตรูดของเธอ เธอร้องดังเสียงกระเส่าเลยครับ ผมทั้งเลียรูตรูดและชักนิ้วในรูเสียวของเธอ เธอเริ่มขมิบแรงขึ้น และขอให้ผมทำเธอเลย เธอใจจะขาดแล้ว อยากสุดๆ(ตอนโฟนกันเธอบอกว่าชอบท่าหมามากๆ)ผมเลยใส่ถุง แล้วดูดเลียร่องเสียวเธออีก จนเธอส่ายเอวไปมาบอกให้เอาเธอซะที ผมเลยค่อยๆดันของผมเข้าไป

ผมแค่เอาส่วนหัวเข้าไป รูเธอก็ตอดรัดของผม เสียวมาก ผมเลยโน้มตัวลงไปจูบแผ่นหลังเธอ แล้วโอบไปบีบคลึงนมเธอ พอเธอครางดังขึ้น ผมเลยดันของผมเข้าไปทีเดียวมิดแท่ง เธอร้อง ฮาาาาาาาาาาา แล้วกระตุกถี่ๆ แสดงว่าเธอเสร็จอีกรอบ ผมเลยกดของผมคาใว้ แล้วควงเอง ค่อยๆคลึงของผมกับร่องเธอ พอรู้สึกว่าเธอเริ่มเสียวอีกรอบ ผมก็ค่อยๆโยกช้าๆค่อยๆสาว ดูเธอจะเสียวมาก เอามือขยุ้มผ้าคลุมเตียงแน่นและครางดังลั่นห้อง และผมเห็นเธอควานหาโทรศัพท์แล้วกดๆ แล้วก็วาง แต่ก็ไม่ได้เอะใจว่าเธอทำอะไร แล้วผมก็เริ่มกระแทกเธอแรงขึ้น เร็วขึ้น เสียวมาก มันส์มาก จนเธอร้องอย่างลืมตัว เรียกผมว่า ผัวขา เร็วๆ ไม่ไหวแล้ว ผมเลยเร่งและเสร็จไปพร้อมๆกับเธอ

สุดๆเลยครับ ไม่เคยเอากับใครแล้วมันส์และเสียวอย่างนี้มาก่อน ผมชอบเอากับผู้หญิงที่ครางได้อารม และเธอก็ครางฟังแล้วมีอารมสุดๆ วันนั้น เราเอากันต่ออีกรอบ รอบ2ของผมเธอเสร็จไปอีก2ที พักแป๊บนึง แล้วต่อรอบ3 แต่รอบ3ไม่ได้เอากัน เล่นท่า69 ผมเสร็จคาปากเธอเลย เธอก็เสร็จคาปากผมเมือนกัน นอนพักก่อนออกจากโรงแรม เข้าห้องน้ำ ผมกะจะไปอาบน้ำด้วย แต่เธอไม่ยอม คงตื่นเช้ามาแล้วอาย เลยอดซะ แต่เธอบอกว่าถ้ามีครั้งหน้าจะให้ผมอาบน้ำด้วย

ต่างคนต่างแยกย้ายกลับ หลังจากนั้น ออนเอ็มคุยกับเธอ เธอบอกว่าวันนั้น ตอนเอากัน เธอกดโทรศัพท์หาแฟน แฟนเธอฟังตอนผมกับเธอเอากัน แฟนเธอชอบมาก กลับไปเธอก็โดนแฟนเธออีก2ที เธอบอกว่า แฟนเธออนุญาติให้มาเอากับผม เพราะตอนโฟนกันครั้งแรก แฟนเธอก็อยู่ด้วย แฟนเธอไม่ค่อยสู้ ต้องมีอะไรที่ตื่นเต้นก่อน แต่ไม่อยากให้เอากะใครมั่ว กลัวติดโรค แต่อนุญาตกับผมเพราะเห็นคุยกันหลายครั้ง ตั้งแต่ยังไม่ได้คุยเรื่องเซ็กกัน

เอาใว้ถ้ามีโอกาสได้เล่นกับเธออีกแล้วจะมาเล่าให้ฟังใหม่ครับ

Offline kunger

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
Reply #1 on: October 23, 2010, 12:44:14 pm
 (24; (64;

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: November 17, 2010, 09:21:27 pm
ขอบคุณครับ