close buttonclose buttonclose button
ครูสาว ชอบเสียว

ครูสาว ชอบเสียว

เสียวไม่หยุด · 93459

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เสียวไม่หยุด

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
    • View Profile
on: October 19, 2010, 10:04:13 am

ภาคที่ 1 น้องเอฟจอมอึด

บทที่ 1 ตัวตนของฉัน  

หวัดดีค่ะ ดิฉันชึ่อ ญา ขอแทนตัวเองว่าญานะค่ะ ปีนี้ญา26ปีแล้วค่ะ ญาเป็นครูสอนวิชาฟิสิกส์เด็กม.ปลาย เป็นโรงขนาดกลางที่อยู่ห่างจากตัวเมืองพอสมควร(เป็นจังหวัดใหญ่ทางภาคใต้) ญาก็เลยอยู่บ้านพักครูหลังนี้เพียงคนเดียว ส่วนบ้านพักหลังอื่นอีก3หลัง เขาจะอยู่กันเป็นครอบครัว ญาสอนที่นี่มามา3ปีแล้ว จนวันหนึ่งญาได้รับโทรศัพท์จากแม่ว่า จะให้น้องเอฟมาอยู่ เพราะเอฟมีปัญหากับเด็กเกเรในโรงเรียน ให้ญาทำเรื่องย้ายโรงเรียนให้ด้วย ตอนนี้เอฟอยู่ม.5แล้ว คือจริงๆเอฟไม่ใช่น้องของญาแท้ๆหรอกค่ะ ครอบครัวของเราสองคนสนิทกันมาก พ่อแม่ของพวกเราเป็นครูที่สอนโรงเรียนเดียวกันอยู่ในจังหวัดเล็กๆ และมีบ้านอยู่ติดกันด้วย ญาก็ช่วยเลี้ยงเอฟมาตั้งแต่เด็กๆ ตอนเด็กเอฟจะติดญามากจะขอแม่เขามานอนกับญาทุกอาทิตย์ เราเริ่มจะห่างกันตั้งแต่ญาไปเรียนมหาลัย จะเจอกันบ้างก็ตอนที่ญากลับบ้านโดยเอฟจะดีใจมากแล้วก็ชอบพาญาขี่รถเล่นแถวบ้าน เอฟจะบอกว่าคนสวยกลับบ้านทั้งทีต้องให้คนแถวนี้เห็นบ้าง ญาก็ไม่ขัดแกหลอกค่ะ
         ญาทำเรื่องย้ายเสร็จ ก็ไปรับเอฟมาอยู่ด้วย เห็นครั้งนี้เอฟตัวใหญ่มากแต่ก็ไม่แปลกเพราะพ่อแม่ของเอฟตัวใหญ่ทั้งคู่ ไม่เหมือนกับพ่อแม่ญาที่ตัวเล็กทั้งคู่แต่มีดีที่ผิวพรรณของพ่อแม่ญาดีทั้งคู่ ก็พ่อแม่ญามีเชื้อจีนชัดมาก ญาก็สูง157เอง แต่อย่างอื่นไม่เล็กตามตัวแน่นอนค่ะ และออกจะใหญ่มากซะด้วย แต่ญาก็จะต้องแต่งตัวดูเรียบร้อยตลอดเวลาออกนอกบ้านเพราะจากหน้าที่การงานเราต้องทำตัวเป็นแบบอย่าง แต่ใจจริงของญามันอยากโชว์มากๆ ก็ญามีของดีนี่ค่ะแต่ก็ทำไม่ได้ จะทำได้ก็ตอนที่อยู่บ้านพักตอนค่ำเท่านั้น เอฟมาอยู่ที่นี่ได้2สัปดาห์แล้ว ทำให้ชีวิตญามีสีสันมาขึ้น ญายอมรับแบบตรงๆเลยว่าญาเป็นคนที่มีความต้องการเรื่องเซ็กอย่างมาก ญาเคยผ่านผู้ชายมาแล้ว2คน แต่คบกันระยะสั้นๆ เพราะญาผิดหวังมากไม่มีใครทำให้ญามีความสุขได้เลย เจอขนาดเล็กแล้วญายังพอทน แต่เย็ดยังไม่เก่งแล้วเอาก็ไม่ทนญาทนไม่ไหวจริงๆ ญาช่วยตัวเองยังมีความสุขกว่าตั้งเยอะ ญาเลยตัดสินใจไม่มีแฟนใหม่อีกเลย และบางทีก็มีการเล่นเลสเบี่ยนกับเพื่อนสนิทบ้างตอนเรียนมหาลัย กลับเข้าเรื่องดีกว่า คือตั้งแต่เอฟมาอยู่นี่ญาช่วยตัวเองก่อนนอนทุกคืนเลย อาจจะเป็นเพราะมีผู้ชายมาอยู่ในบ้านด้วย เมื่อก่อนญาจะช่วยตัวเองแค่อาทิตย์ละครั้งหรือ2ครั้งเอง และจากการสังเกตญาว่าเอฟมีอาการมองญาแปลกๆมันไม่เหมือนเมี่อก่อน คือทุกคืนเราจะกินข่าวกันตอน1ทุ่ม พอกินเสร็จแล้วก็ช่วยกันเก็บจาน จากนั้นเอฟก็จะขอตัวขึ้นไปทำการบ้านชั้นบน และเป็นเวลาเดียวกับที่ญาก็ต้องขึ้นไปเปลี่ยนชุดอาบน้ำด้วย และญาก็มั่นใจว่าเอฟไม่แอบดูญาเปลี่ยนเสื้อผ้า เพราะถึงบ้านพักหลังนี้จะเก่า โดยมี2ชั้น ชั้นบนทำด้วยไม้มี3ห้องนอน ญาอยู่ห้องกลาง ถึงแม้ผนังห้องญากับห้องข้างๆจะเป็นไม้บางๆกันอยู่และมีรูอยู่ทั้งสองฝั่งขนาดใช้ได้เลย(เอานิ้วชี้แหย่ได้สบายมาก) ครูคนก่อนคงจะทำไว้ แต่ญาก็เอาฉากรูปถ่ายขนาดใหญ่มาแขวนบังไว้ ถ้าจะดูได้ก็คงเป็นญาเอง ก็แค่ยกฉากรูปถ่ายที่แขวนออกก็สามารถมองเห็นภายในของห้องข้างๆแบบชัดเจนมาก ญาจึงมั่นใจมากว่าเอฟไม่ได้แอบดูที่ชั้นบนแน่นอน แต่ญาก็ต้องเอะใจเพราะชั้นล่างถึงจะทำด้วยปูน แต่ประตูห้องน้ำมันทำด้วยไม้แล้วเก่าแล้วมากด้วยและญาก็เห็นว่ามีรูตั้งหลายรู หรือว่าเอฟทำเป็นขึ้นบนห้องอ่านหนังสือเพื่อหรอกให้เราตายใจ แล้วแอบลงมาเพื่อแอบดูญาอาบน้ำ แค่คิดญาก็เริ่มเสียวแล้วค่ะ และอีกอย่างเอฟก็เป็นเด็กหน้าตาหล่อมาก นิสัยก็ดี เก็บความลับก็เก่ง ที่สำคัญตัวใหญ่ ไม่แน่นะไอ้นั้นอาจจะใหญ่มากด้วยก็ได้ ยิ่งคิดอารมของญาก็ยิ่งกระเจิง ญาลองจับที่หอยดูมันเริ่มแฉะแล้ว ญาก็เลยคิดแผนจับผิดเอฟและจะใช้เอฟนี่แหละช่วยให้ญาหายอยาก

บทที่ 2 โชว์

ญานุ่งกระโจมอกด้วยผ้าขนหนูลงมาชั้นล่างเพื่อไปอาบน้ำ โดยก่อนจะเข้าห้องน้ำญาก็ขยับพรมเช็ดเท้าที่หน้าห้องน้ำให้มันได้ต่ำแหน่งแล้วญาก็จดจำต่ำแหน่งมันไว้ เพราะถ้าเอฟลงมาแอบดูจริงๆยังไงก็ต้องยืนบนพรมเช็ดเท้า และไม่มีทางรู้แน่นอนว่าญาจะใช้แผนนี้ ตอนนั้นญาตื่นเต้นมากๆ ญาเลยเดินข้ามพรมเข้าห้องน้ำแล้วปิดประตูดังๆ(ธรรมดาเวลาปิดมันก็ดังมากอยู่แล้วเพราะเป็นประตูเก่าที่ปิดยากเลยต้องดันแรงๆ) ญาคิดว่าเอฟคงจะลงมาแล้วแน่เลย ยังไงญาก็จะไม่หันไปมองที่ประตูเด็ดขาดเดี่ยวเอฟรู้แล้วจะเสียแผน จากนั้นญาก็เอาผ้าพาดไว้ที่ราวแล้ก็เริ่มตักน้ำอาบ แล้วก็เริ่มฟอกสบู่ที่ตัวช้าๆ โดยเน้นที่นมนานมากๆ แล้วทำเป็นล้วงที่หอยด้วย คือตอนนั้นไม่อยากทำอะไรเยอะ เพราะญาหันเอียงด้านหลังให้ประตูอยู่ แล้วญาก็ตักน้ำล้างฟองสบู่ออก แต่ไม่ได้ล้างกันเกลี้ยงนะค่ะ แค่ให้สบู่ออกไปจากตัวก่อน จากนั้นญาก็มานั่งบนชักโครก โดยที่ชักโครกหันหน้าเข้าหาประตูพอดี ห่างกันไม่ถึงเมตร ญาก็เริ่มลูบนมตัวเองช้าๆ แล้วก็เริ่มหลับตาลงโดยแหงนหน้าขึ้นแล้วครางออกมาเพื่อให้เอฟได้ยิน ส่วนอีกมือนึงญาก็ลูบไปที่หีช้าๆ บอกได้คำเดียวเลยว่าญาเสียวสุดๆเลยค่ะ เพราะญากำลังคิดว่าเอฟต้องแอบดูอยูแน่นอน จากนั้นญาก็เริ่มแหย่นิ้วเข้าหอยช้าๆแล้วก็เริ่มแรงขึ้น ส่วนมือที่ขยำนมก็บีบจนแรงมาก มันเสียวจริงๆจนญาจะไม่ไหวแล้ว และวันนี้ญาจะครางไม่เก็บเสียงด้วย ให้เอฟรู้ไปเลยว่าญาต้องการควย "อ่า...เสียว....อยากได้ควย...อูยยยย...ใครก็ได้..ช่วยด้วย" จากนั้นญาก็กระตุกนิ้วเข้าออกเต็มที่ "โอ้ยยยย...ช่วยด้วย...อูยยย...เอฟช่วยพี่ด้วย...พี่ต้องการควยเอฟที่สุด" แล้วญาก็ไม่ไหวร่างกายญาก็เลยกระตุกและสั่นไปทั้งตัว นี่เป็นครั้งที่ญาช่วยตัวเองที่เสียวและตื่นเต้นที่สุด หลังจากนั้นญาก็ลุกขึ้นไปล้างตัวแล้วฟอกสบู่อาบน้ำใหม่อีกครั้ง ก่อนที่ญาจะออกจากห้องน้ำญาก็ทำเป็นเช็ดตัวนานๆ เผื่อเวลาให้เอฟหนีขึ้นห้อง จากนั้นญาก็เปิดประตูออก แล้วสิ่งที่ญาอยากดูมากที่สุดก็คือพรมเช็ดเท้า ญาเห็นแล้วมีความสุขมากเพราะเป็นอย่างที่คิดไว้จริงๆ ถึงพรมจะอยู่ลักษณะเดิม แต่ตำแหน่งมันผิดไปจากเดิมมาก จากนั้นญาก็ขึ้นไปชั้นบนโดยเดินให้มีเสียงดัง แล้วรีบแต่งตัวเหมือนทุกวันเพราะต้องรีบไปดูละครหลังข่าว วันนี้ญาแต่งตัวแบบที่ญาชอบมาก คือ กางเกงขาสั้นมากจนรัดหอย และใสเสื้อกล้ามตัวเล็กไม่ใสชั้นในทั้งบนและล่าง กะว่าเวลานั่งดูทีวีกับเอฟ แล้วเจ้าเอฟจะต้องเห็นหอยโผล่ออกมาทักทายแน่ๆ จากนั้นญาก็ปิดไฟแล้วแกล้งเดินดังๆลงชั้นล่างโดยประตูไม่ได้ปิด แต่แง้มเอาไว้ ประมาณ2นาทีญาก็เดินย่องขึ้นไปชั้นบน แล้วเข้าไปในห้องโดยให้ประตูเปิดไว้นิดๆเพื่อให้แสงไฟที่บันไดส่องเข้ามาเห็นในห้องนิดหน่อย ญาตรงเข้าไปที่ฉากรูปฝั่งติดกับห้องของเอฟก่อนจะยกออกเบาๆแล้ววางไว้บนเตียง วางเสร็จญารีบเข้าประจำที่ โอววว แม่เจ้า นั้นมันควยเด็ก17หรือนั้น ตอนเจ้าเอฟเด็กๆมันเล็กนิดเดียวเอง ญาจับเล่นเกือบทุกวัน และเคยอมเล่นหลายครั้งแล้วตอนเอฟ4-5ขวบ เพราะตอนนั้นเอฟไม่รู้เรื่องหรอก และตอนนั้นญาก็ไม่เคยเจอควยผู้ชายจริงๆด้วย  เอฟนอนหงายอยู่บนเตียงโดยไม่มีเสื้อผ้าเลย หุ่นน่าหมำมาก เอฟเอามือรูดขึ้นรูดลงช้าๆ แสดงว่าเมื่อกี้เอฟคงรอให้ญาลงไปชั้นล่างก่อนแล้วค่อยชักว่าว ถึงว่าทุกวันกว่าลงไปดูละครได้ก็3ทุ่มแอบชักว่าวนี่เอง แล้วเอฟก็เริ่มรูดเร็วขึ้น เห็นควยเอฟแล้วอยากเข้าไปอมมากๆไม่ต่ำกว่า7นิ้วแน่ๆ แล้วจู่ๆญาก็ต้องตกใจเพราะเอฟหยิบอัลบั้มรูปขึ้นมา นี่มันอัลบั้มลับที่ญาถ่ายเซ็กซี่มากๆ แบบเห็นล่องนมแบบเต็มๆตา และกางเกงที่ใส่ก็สั้นมากๆ เป็นรูปที่ญาถ่ายเก็บไว้เอง มันอยู่ในห้องนอนญาแสดงว่าเจ้าเอฟไปเจอแล้วเอาออกมาด้วย ญาไม่ได้โกรธหรอกนะ แต่รู้สึกเสียวมากกว่า เอฟดูภาพไปด้วยแล้วรูดควยเร็วๆไปด้วย บางทีก็มีการจูบที่รูปของญาด้วย จนญาเห็นว่าเอฟคงไม่ไหวแล้ว เจ้าเอฟเร่งมือเต็มที่จนน้ำกระฉูดออกมา มันน่ากินมากๆค่ะ จากนั้นเอฟก็เริ่มเช็ดคราบน้ำ ญาก็เลยหยิบฉากรูปมาแขวนที่เดิม แล้วเดินลงไปชั้นล่าง ญาไปถึงก็ทิ้งตัวลงนั่งบนโซฟาอย่างหมดแรง นี่ขนาดแค่ดูนะแต่ใจของญายังเต้นแรงอยู่เลย แล้วญาก็ก้มลงดูที่เป้ากางเกง มันเปียกไปหมดญาเลยเอานิ้วแหวกขอบกางเกงดูที่หอยมันมีน้ำแฉะเยิ้มไปหมดเลย  ญาดูทีวีสัก10นาที เอฟก็เดินลงมา

(ติดตามตอนต่อไปนะค่ะ)

• *
เอารูไปก่อนค่ะ

Offline _ZeeDZaD_

• Hero Member
    • เสียว: 2
    • Email

• *
    บทที่ 3 ควยนี้ที่รอคอย

ญาเห็นเอฟเดินลงบันไดมา ญาก็รีบเอาหมอนใบใหญ่มาวางไว้บนตัก(มีของดีต้องค่อยๆโชว์) เอฟเดินมาเห็นญานั่งอยู่ก็ทำท่าตกใจ เพราะทุกคืนเอฟจะเห็นญาแต่งตัวเรียบร้อย แต่ตอนนี้มันไม่ใช่ก็เสื้อที่ญาใส่มันเห็นนมชัดมากที่สำคัญนมญาใหญ่มาก เอฟลงมาเสื้อก็ไม่ใส่ ใส่แต่กางเกงบอลทีมโปรด(นกสีแดง) แล้วกางเกงในก็ไม่ชอบใส่ด้วย(เอฟใส่แบบนี้ทุกคืน) ตอนที่เอฟมองนมญา ญาเห็นเลยว่าควยเอฟเริ่มพองตัวขึ้น จนเอฟต้องรีบไปนั่งที่โซฟาตัวเล็กที่ใช่นั่งคนเดียวแล้วก็รีบหยิบหมอนมาวางที่ตักเหมือนกัน ส่วนญานั่งที่โซฟาตัวใหญ่ที่สามารถนอนได้สบายๆ "เอฟมานั่งที่ข้างพี่นี่ รังเกียรติพี่เหรอ หรือเห็นว่าพี่แก่แล้วเลยไม่อยากนั่งด้วย"   "เปล่าครับ ผมรังเกียรติพี่ญาแสนสวยก็บ้าแล้ว"   "แล้วทำไม ไปนั่งซะไกลเลย"   เอฟก็ลุกขึ้นแล้วเดินมาจะนั่งที่โซฟาตัวเดียวกับญา แต่จะนั่งชิดอีกมุมนึงญาก็เลยดึงมือไว้แล้วดึงมานั่งชิดกับตัวญา  "ไหนเห็นบอกว่าพี่สวยไง แต่ทำไมชอบนั่งไกลพี่จัง นี่ต้องข้างพี่แบบนี้สิ"   "ก็ผมเขินนี่ครับ"   "เป็นผู้ชายต้องกล้ารู้มั้ย"  พอญาพูดจบตัวของเอฟที่สั่นๆเมื่อกี้กลับสงบลง คงจะเริ่มชินกับบรรยากาศแล้ว   "เจ้าน้องตัวดีมาให้พี่หอมหน่อย" ญาก็โอบคอของเอฟแล้วก็ดึงลงมาหอมแก้ม แต่ครั้งนี้คงเป็นที่นานที่สุดที่ญาหอมแก้มเอฟ ก็ญาหอมแก้มเอฟมาตั้งแต่เด็กจนโตเหมือนกับเป็นเรื่องปกติ  "พอเลยพี่ญาแก้มผมช้ำหมดแล้ว"   แล้วญาก็ต้องหยุดและปล่อยมือจากคอเอฟ(เสียดายกำลังเพลิน) "แค่นี้ก็ทำเป็นหวงเห็นว่าพี่แกละซิ ถ้าเป็นเด็กก็คงให้หอมนานละซิ"   แล้วญาก็ทำหน้างอนๆ   "เปล่า ผมต้องหอมพี่สิ ผมก็ขาดทุนแย่ละซิ"   "เรื่องอะไรจะมาหอมแก้มผู้หญิง พี่ไม่ยอมหรอก"   "พี่ญาขี้โกง เมื่อกี้หอมแก้มผมไปแล้วนี่ ผมก็ต้องหอมคืนบ้างซิ"   "ก็ได้ ก็ได้ แต่นิดเดียวนะ" แล้วญาก็ยื่นหน้าไปให้หอม  "ต้องหลับตาด้วยดิ"   "ได้จ๊ะน้องชายสุดที่รัก จะเอาไรอีกมั้ย"  ญาก็หลับตาลง จากนั้นก็ไม่ได้ยินเสียงพูดของเอฟอีก แต่กลับเป็นลมหายใจที่มารดที่ต้นคอเบาๆ มันเสียวสุดๆขนลุกไปหมด แล้วลมหายใจก็เลื่อนขึ้นมาที่แถวกกหู จนเลยมาถึงแก้ม แล้วก็วนเวียนอยู่แถวอยู่ตั้งนานและญาก็ไมอยากขัดด้วยมันเสียวจนบรรยายไม่ถูก จนสุดท้ายเจ้าเอฟก็หอมที่แก้มฟอดหนึ่งเบาๆ   "หายกันแล้วนะ และผมก็หอมพี่นิดเดียวอย่างที่บอกด้วย"   สุดยอดค่ะเจ้าเด็กคนนี้ มันหอมนิดเดียวแต่มันลากซะยาวเลย   "แต่เอฟแกล้งพี่นี่น่า"   "ผมไม่ได้แกล้งซักหน่อย แต่ผมทำจริงๆต่างหาก ฮา ฮ่า ฮ่า"   "แสบจริงนะเจ้าตัวดี อย่าให้ถึงทีพี่ก็แล้วกัน จะเอาคืนให้สาสมที่มาแกล้งพี่"   "จ้างให้ผมก็ไม่กลัว"   "งั้นก็ไปเปิดพัดลมเบอร์2ให้พี่หน่อย เบอร์1มันร้อน"   "คร๊าบบบ"   เอฟจะลุกขึ้นญาก็ดึงหมอนออก "พี่ญาดึงหมอนผมออกทำไม ผมอายนะ"   "น้องชายมันตื่นละซิ คิดอะไรกับพี่หรือเปล่านะ"   "เปล่าซักหน่อย แล้วผมก็ไม่ได้อายด้วย"  เจ้าเอฟก็เลยเดินไปปรับพัดลมโดยไม่ปิดควยที่ชี้โด่เลย ญาเห็นแล้วกลืนน้ำลายไม่ลงเลยคะ พอเดินกลับมาเจ้าเอฟก็ไม่ยอมนั่งด้วย ยืนควยชี้หน้าญาอยู่แล้วทำเป็นมองไปเรื่อยโดยไม่ยอมนั่ง แต่ที่เห็นมองเยอะที่สุดก็ล่องนมของญานั้นแหละ ญาก็เลยเอาคืนมั่งด้วยการดึงหมอนที่ตักออก ได้ผลมากค่ะ เอฟมองหว่างขาญาตาค้างเลยแล้วควยก็ชี้โด่ขึ้นกว่าเดิม ถึงเจ้าเอฟจะเคยดูตอนญาอาบน้ำมาแล้วก็เถอะ แต่นั้นมันเป็นการแอบดู ไม่เหมือนกับตอนนี้ที่ญาตั้งใจให้แกดู จนทนไม่ไหวเอฟลงลงมานั่งที่เดิม ตัวแกยังสั่นอยู่เลย "สั่นเชียวนะเห็นของดีเข้าละซิ ไม่เคยเห็นของดีเหรอจ๊ะ แต่พี่ว่าน่าจะเห็นอยู่ทุกวันนะ"  ได้ยินคำนี้เอฟนิ่งเลย หน้าสลดขึ้นมาทันทีก่อนจะหันมามองหน้าญา   "พี่ญารู้อยู่แล้วเหรอครับ ผมขอโทษครับ"   "ขอโทษทำไมพี่ไม่ว่าอะไรซักหน่อย พี่อยากรู้แค่ว่าเอฟชอบพี่หรือเปล่า"  "ผมไม่ได้ชอบพี่ แต่ผมรักพี่ที่สุดต่างหาก ผมรักพี่มาตั้งนานแล้วแต่ผมไม่กล้าบอก"   "พี่ก็รักเอฟนะ แต่ตอนนี้ยังรักแบบพี่น้องอยู่ ต่อไปไม่แน่มันอยู่ที่เอฟต้องพิสูทตัวเอง"   "ผมเข้าใจครับ ผมจะทำให้พี่รักผมมากกว่าน้องให้ได้ ผมสัญญา แล้วน้องจะทำอะไรพี่ได้บ้างนะ"   "แล้วอยากทำอะไรพี่บ้างละ"   "ก็เยอะอยู่นะ แต่ตอนนี้ผมเมื่อยแล้วนอนดีกว่า"   แล้วเจ้าเอฟก็เอาหัวมาหนุนตักญาและเอฟก็แกล้งให้โดยหอยของญาด้วย แถมยังชอบขยับหัวไปมาเพื่อให้หัวของเอฟเสียดสีหอยญามากขึ้น ญาเองก็เริ่มเสียวขึ้นเรื่อยๆจนเริ่มเอามือไปลูบที่หน้าอกของเอฟแล้วมีเขี่ยที่หัวนมด้วย จากนั้นเจ้าเอฟก็ล้วงมือเข้ามาจับนมของญาแล้วเริ่มนวดช้าๆ  "อูยยย เอฟขยำแรงหน่อย"   "นมพี่ญาใหญ่มากเลยครับ"   "เอฟไม่ชอบเหรอ"   "ใครเจอแบบนี้ไม่ชอบก็บ้าแล้วครับ" เอฟก็เริ่มขยำนมญาแรงมาก ญาก็เลยเอียงตัวแล้วล้วงมือเข้าไปจับควยเอฟ สัมผัสแรกสยิวมากครับ ไม่เคยจับควยใหญ่มากแบบนี้มาก่อน แต่ตอนนี้จากเห็นแบบจะๆแล้ว ญาก็เลยดึงกางเกงเอฟลงไปนิดนึงเพื่อให้ควยของเอฟเป็นอิสระ สุดยอดมาก ญาเริ่มจะไม่ไหวแล้ว ญารูดลงช้า มือญาสั่นมาก(ก็ไม่เคยจับควยใหญ่นี่ค่ะ) แล้วญาก็เร่งมือเร็วขึ้น แต่ตอนนี้ญาไม่อยากใช้มือแล้ว ญาเลยประคองตัวเอฟขึ้นมานั่งแล้วญาก็ขยับเข้าไปจนชิดตัวเอฟ ญาดึงปากเอฟเข้ามาประกบทันที เอฟเป็นงานมากส่งลิ้นเข้าปากญาก่อนเลย ส่วนควยญาไม่ปล่อยให้ว่างหรอก ญาเอามือรูดช้าบ้างเร็วบ้างสลับกันไป เอฟมีสะดุ้งเกร็งตัวหลายครั้ง แต่กลับจูบปากญาไม่มีถ่อยเลย จนญาต้องเป็นฝ่ายที่ยอมไปเอง จากนั้นญาก็ยืนขึ้นแล้วมายืนข้างหน้าเอฟ ก่อนญาจะถอดเสื้อตัวเองทิ้งไปแล้วยื่นหน้าอกไปที่หน้าของเอฟ เอฟรีบเข้างับที่หัวนมญาทันทีเลย แล้วดูดแรงมากเหมือนเด็กที่กำลังหิวนม เสียวดีค่ะญาชอบ แต่ตอนนี้ญามีเป้าหมายที่อยากทำอยู่ ญาดันหน้าเอฟออกจากนมแล้วญาก็แทรกตัวเข้าไปนั่งที่หว่างขาเอฟแล้วญาก็ดึงกางเกงเอฟถอดทิ้งไป ญาไม่รอช้าแล้วรีบจับควยเอฟเข้าปากทันที ญาโยกหัวเร็วมากอยากให้น้ำแตกเร็วๆเพราะญาอยากกินที่สุด ญาโชว์ฝีมือเต็มที่เลย อยากให้เอฟติดใจมากๆเพราะญาไม่อยากเสียควยอันใหญ่อันนี้ไปแน่ๆ ญาอมอยู่นานมากก็ไม่แตกสักที่ จะแตกอยู่หลายครั้งแต่เจ้าเอฟก็ไม่ยอมเสร็จสักที เด็กคนนี้เก่งมากรู้จักควบคุมและมีความอดทนสูง แต่ใช้ผิดเวลาไปหน่อย ตอนอมไม่ต้องนานหรอกผู้หญิงเค้าเมื่อยปาก แต่ตอนเย็ดขอนานๆยิ่งนานเท่าไรยิ่งดี ญาเลยตัดสินใจคายควยเอฟออกจากปาก  "เอฟตอนนี้ไม่ต้องฝืนหรอก พี่อยากกินน้ำเอฟมากนะ พี่อยากกินมากจริงๆ"  "ขอโทษครับ อย่างนั้นพี่ญาอมให้เร็วที่สุดเลยครับ"  สิ้นเสียงเอฟ ญาใสเต็มที่เลย ไม่ถึงนาทีน้ำเอฟก็ฉีดเข้ามาในปากญาแรงมาก ตอนนั้นญาดีใจมาก นี่คือน้ำของผู้ชายคนแรกที่แตกในปากญา ญารีบกลืนลงไปเลย แล้วรีดน้ำต่ออีเป็นนาทีจนมั่นใจหมดแล้ว ญาจึงปล่อยควยเอฟออกจากปาก น้ำเอฟอร่อยมากๆนี่ถ้าเอฟไม่ชักว่าวไปก่อนน้ำต้องมากกว่านี้เยอะเลย แต่แค่นี้ญาก็ปลื้มสุดๆแล้วค่ะ

(มีต่อนะค่ะ ขอเวลาพักนิดนึง แล้วจะกลับมาต่อให้ค่ะ)

Offline sun47

• *
    • เสียว: 0
Reply #4 on: October 21, 2010, 09:57:18 am
 (07;ขอบคุณ (07;

• *
Reply #5 on: October 21, 2010, 10:00:48 am
       บทที่ 4 ควยใหญ่เอามัน
          เมื่อควยเอฟหลุดจากปากญา เอฟกะดึงญาขึ้นมานั้งบนโซฟาแล้วจู่โจมประกบปากแลกลิ้นกับญาทันที ส่วนมือของเอฟก็ล้วงเข้ามาที่หว่างขาญา แล้วก็ลูบที่เป้ากางเกงญาไปมา  จากนั้นเอฟก็ก้มลงไปดูดนมญา "อูยยย เอฟพี่เสียว อูยยย ถอดกางเกงให้พี่หน่อย" เอฟก็ลงไปนั่งคุกเข่าอยู่ที่พื้นแล้วก็ถอดกางเกงญาออกไป เอฟคงอยากกินหอยญาแน่นอน เพราะหอยญาขาวและเกลี้ยงเกลามาก ญาไม่ชอบให้มีขนค่ะ ญาจะโกนให้ดูสะอาดอยู่เสมอ ญาเห็นเอฟดูอยู่นานไม่ลงมือซักที ญาก็เลยฉีกขาออกให้กว้างอีกแล้วเอามือไปจับที่หัวเอฟ แต่ญายังไม่ได้ออกแรงดึงเลย เอฟรู้สึกตัวก่อนก็เลยเอาหน้าพุ่งเข้ามาที่หอยญาทันที เอฟเอามือทั้งสองข้างแหวกแคมหอยออกจากกัน แล้วเอาลิ้นฉกเข้ามาที่เม็ดแตดที่ญาทันที "โอ้ยย ซีดดดด อย่างนั้น อูยยย เก่งมากเอฟ" ยิ่งได้รับคำชมเจ้าเอฟก็รุกต่ออย่างหนักเลย "อูยยย เย็ดพี่เถอะเอฟ พี่ไม่ไหวแล้ว" แต่เจ้าเอฟไม่ยอมค่ะ กลับลงลิ้นเร็วและหนักกว่าเก่าอีก จนญาไม่ไหว "โอ้ยยยย พี่จะเสร็จ ซีดดดด พี่เสร็จแล้วเอฟ โอววววววว" ญาเอามือกดหัวเอฟกับหอยญาจนแน่นแล้วญาก็หนีบขาเข้าหากันอย่างแรง แต่ถึงจะโดนหนีบอยู่เอฟก็ไม่ยอมค่ะ ยังกินน้ำหอยของญาอยู่เลย จนญาหายเกร็งก็ดึงตัวเอฟขึ้นมานั่งข้างๆบนโซฟา "เอฟทำให้พี่มีความสุขที่สุดเลยรู้มั้ย"   "แล้วให้ผมเลื่อนฐานะจากน้องชายได้หรือยัง"   "ยังมันต้องดูความสามารถก่อน" ญาพูดจบเอฟก็จะจู่โจมญาทันที แต่ญาห้ามไว้ก่อน "ไม่ใช่ตรงนี้จ๊ะ ไปห้องพี่ดีกว่า"  เจ้าเอฟลุกขึ้นทันที ญาก็กำลังจะลุกแต่ก็ไม่ทัน เอฟอุ้มญาไว้ในอุ้งมือซะแล้วเหมือนกับตอนเจ้าบ่าวอุ้มเจ้าสาวเข้าห้องหอเลยค่ะ แล้วเอฟก็จูบญาทั้งที่อุ้มอยู่แล้วเดินช้าๆขึ้นชั้นบน เด็กคนนี้สุดยอดมากค่ะ ไม่คิดว่าแกจะแข็งแรงขนาดนี้ เพราะถึงแกจะสูงเกือบ180 และญาจะสูงไม่ถึง160 แต่ตัวญาก็แน่นไปทั้งตัวนะ และตอนอุ้มก็ไม่ได้อุ้มเฉยๆด้วยเอฟก็ยังจูบญาตลอดเวลา ขึ้นบันไดจนจะสุดอยู่แล้วหเลือ5-6ขั้น เจ้าเอฟก็หยุดทั้งเดินและจูบ แล้วค่อยปล่อยขาญาลงให้ยืนที่ขั้นบันได "ทำไมไม่ไปที่ห้องพี่ละ"   "ในห้องเอาไว้ทีหลังนะ ตรงนี้มันกว่าเยอะเลย" "ที่บันไดเหรอ"  "ครับ"  ตื่นเต้นมากๆค่ะ ไม่เคยคิดเลยว่าเจ้าเด็กคนนี้ก็ชอบอะไรแปลกๆด้วย จากนั้นเอฟก็จัดให้ญาอยู่ในท่าคลาน4เท้า แต่ไม่ไม่เหมือนกับตอนโดนกับแฟนเก่า เพราะตอนนั้นโดนบนพื้นห้องเรียบๆ แต่นี้มันที่บันไดที่ระดับไม่เท่ากัน แล้วเอฟก็เอามือจับขาของญาแยกออก จากนั้นเอฟก็ซุกหน้ามาที่หอยของญาทันทีแล้วก็ทั้งดูดทั้งเลียที่หอยญาหนักๆและนานด้วย "อูยยย เอฟอย่า อูยยย อย่าทรมานพี่อีกเลย" แล้วเอฟก็ถอนหน้าออกและเปลี่ยนมาเป็นควย โดยเอฟเอาควยเขี่ยไปมาตามรอยแยกของหอยญา "หีพี่ญาสวยมากเลยครับ และต้องแน่นมากๆด้วย ผมจะทำช้านะครับ"  "ก็ไม่โดนมาตั้งหลายปีแล้ว และไม่เคยโดนใหญ่แบบของเอฟด้วย แฟนเก่าพี่ยังไม่ถึงครึ่งของเอฟเลย อูยยย ใส่เถอะเอฟพี่จะขาดใจแล้ว" เอฟเอามือขวาจับควยจ่อที่หอยแล้วออกแรงดันช้าจนหัวหยักเข้ามาได้ แล้วก็ปล่อยมือมาจับที่นมแทน ญาอยากให้เอฟจับนมญาสองมือมากกว่าแต่ก็ไม่ได้ เพราะมือซ้ายจะต้องยันพื้นไว้ ก็ตอนนี้เราอยู่ที่บันได พอได้จังหวะเจ้าเอฟก็เริ่มดันเข้ามาช้าๆ ดันบ้างหยุดบ้างจนควยเข้ามาจนสุดแล้วเอฟคาเอาไว้เฉยๆ บอกได้คำเดียวเลยว่ามันแน่นไปหมด แต่ความเสียวก็ไม่เป็นรองเลยค่ะ จนญาเริ่มชิน ญาก็ส่งซิกไปให้เอฟโดยการส่ายก้นบดกับควยเอฟ พอเจ้าเอฟรู้ก็เริ่มดึงออกแบบช้าๆจนเกือบหลุด แต่ไปตอนดันเข้านี่สิ เจ้าเอฟใส่เต็มแรงเลย "โอววว สุดยอด เอาแรงๆอีกพี่ชอบ" แล้วเอฟก็ใส่เต็มที่เลยเลย แกเย็ดแรงมากทั้งเข้าทั้งออกแล้วไม่ยอมผ่อนด้วย "โอ้ย เอฟ พี่จะไม่ไหวแล้ว สุดยอด อูยยย แรงกว่านี้อีกผัวขา เมียจะไม่ไหวแล้ว" ได้ผลค่ะพอญาเรียกเอฟว่าผัวเท่านั้น แกเย็ดแบบไม่คิดชีวิตเลย จน "โอ้ย เมีย...เมียเสร็จแล้วผัวขา โอว..สุดยอด" แล้วเจ้าเอฟก็หยุดทั้งที่แกยังไม่เสร็จ "เอฟทำไมไม่ต่อให้เสร็จละ"   "แค่เริ่มต้นเองครับ ผมจะทำให้พี่ญาของผม ไม่ใช่สิเป็นเมียต่างหาก มีความสุขเป็นสิบเท่า"   "บ้าเหรอ ใครเป็นเมียของเอฟกันละ" ตอนนั้นญาเขินมากที่โดนเด็กแซว แต่ก็ชอบค่ะเหมือนญาเป็นเด็กอีกครั้ง จากนั้นเจ้าเอฟก็ดึงควยออก แล้วก็ประคองตัวญายืนขึ้น ตอนแรกก็คิดว่าไปต่อที่ห้องนอน แต่เปล่าเลยค่ะ "พี่ญายืนตรงนี้ก่อนนะ" เอฟสั่งแล้วก็เดินไปนั่งบนพื้นชั้นบนสุดของบันไดแล้วยื่นขาทั้งสองข้างลงไปตามขั้นบันได  "พี่ญาขึ้นมานั่งบนตักผมสิครับ" ญาก็เลยรู้ว่าเอฟจะทำอะไร สุดยอดจริงๆเจ้าเด็กคนนี้ ไม่เบาเลยจริงๆ  ญาก็ไม่รอช้านั่งยองๆคร่อมตักเอฟ โดยหันหน้าไปทางเดียวกันคือหันหน้าไปทางบันได จากนั้นญาก็เอามือซ้ายจับราวบันไดไว้ แล้วมือขวาก็จับเอาควยเขี่ยที่เม็ดแตดไปมา มันเสียวดีจริงๆ จากนั้นญาก็กดตัวลงไป รอบนี้ควยเข้าง่ายมากกดทีเดียวหมดทั้งแท่งเลย ก็เพราะหอยญายังแฉะมากอยู่เลยนี่ค่ะ พึ่งเสร็จไปเมื่อกี้นี้เอง พอควยเข้าไปแล้วญาก็เลยจับราวบันไดทั้งสองมือไว้แน่น "เอฟรอบนี้พี่ขอเสร็จพร้อมกันนะ ไม่ต้องฝื่นไว้นะ"  "ครับ" พูดเสร็จญาเริ่มควบทันที ญาต้องทำให้เอฟหลงลีลาของญาให้ได้ ญายอมรับเลยว่าตอนนี้ญาหลงรักเอฟมากๆ ญาเริ่มจากช้าๆ แล้วก็เริ่มเร็วขึ้นแรงขึ้น จนแรงสุดๆ แล้วก็หยุดคาไว้ก่อนจะบดหอยญากับควยเอฟหนักๆ แล้วก็เริ่มควบใหม่อีกจนญาเริ่มจะ "อูยยย พี่จะเสร็จอีกแล้วนะ เอฟเสร็จพร้อมพี่นะ"   "พี่ญาก็เร่งต้องเร็วอีกครับ ผมก็จะแตกแล้ว เอาหนักกว่านี้อีก"  ญาจับราวบันไดแน่นเลยค่ะ ควบแรงมากแบบขึ้นสุดลงสุดและก็ทิ้งน้ำหนักลงทั้งตัวด้วย จนตอนนั้นญาทนไม่ไหวแล้ว "โอ้ยยยย ผัวขา...เมียไม่ไหวแล้ว" แล้วญาก็กดหอยให้บดกับควยเอฟ แต่เอฟไม่ยอม จับสะโพกญายกขึ้นมา "พี่ญาเกร็งค้างไว้นะครับ" ญารู้ค่ะว่าต้องทำอย่างไร ญาก็เลยเกร็งตัวค้างไว้ให้เอฟเสยขึ้นมาจากด้านล่าง ป๊าบๆๆๆๆ   ป๊าบๆๆๆๆๆๆๆ เอฟเสยขึ้นมาแรงมากและไม่มีหยุดด้วย เกือบ3นาทีจนตอนนี้ญาจะเสร็จอีกแล้ว และเอฟก็คงจะไม่ไหวแล้ว ก็เล่นจับสะโพกญาแน่นมาก "พี่ญา เอฟจะไม่ไหวแล้วนะ" แล้วเอฟก็เสยขึ้นมาครั้งสุดท้ายแล้วค้างไว้ก่อนจะรั้งสะโพกลงไปด้วย และก็เป็นจังหวะเดียวกับที่ญา "ว๊าย พี่เสร็จอีกแล้วเอฟ พี่รักเอฟที่สุดเลย"  พอก้นเอฟแตะพื้นได้แป๊บนึงญาก็รีบเหวี่ยงตัวกลับด้านทันที แต่ก็ไม่ยอมให้ควยเอฟหลุดออกมาหรอกค่ะ แล้วญากับเอฟก็หันหน้าเข้าหากัน แล้วเราทั้งคู่ก็กอดกันแน่นมาก และก็ไม่มีคำพูดใดๆหลุดออกมา จากนั้นเราทั้งคู่ก็เข้าบดปากกันอย่างหื่นกระหาย ญาไม่เคยจูบกับใครแล้วหื่นขนาดนี้มาก่อนเลยค่ะ มันส์มากๆ ญามั่นใจว่าเราจูบกันไม่ต่ำกว่า5นาทีแน่นอน จากนั้นเอฟก็จับขาญาให้เกี่ยวกับเอวเขาแน่นๆ แล้วเอฟก็ยันตัวลุกขึ้นเดิน เข้าห้องโดยเราไม่ยอมถอนปากออกจากกันเลย พอถึงเตียงเอฟก็ถอนปากออก แล้ววางญาลงบนเตียง เอฟทำท่าจะก้มไปเลียหอยญาอีกครั้งแต่ญาดึงมือไว้ก่อน แล้วดึงเอฟขึ้นมานอนกอดข้างๆ "เอฟวันนี้พอก่อนนะ หอยพี่บวมไปหมดแล้ว"  "ครับ ผมตามใจพี่ญา"   "น่ารักมากจ๊ะ ผัวของเมีย" สีหน้าของเอฟดูมีความสุขสุดๆ "ผัวคนนี้จะทำให้เมียมีความสุขตลอดไป ผัวสัญญา"   แล้วเราทั้งคู่ก็จูบกันอีกครั้ง แต่ครั้งนี้เป็นการจูบที่แผ่วเบามาก และเนิ่นนานจนญาหลับไปด้วยความเพลีย

(ความเสียวของญายังไม่จบแค่นี้ค่ะ ติดตามภาค2นะค่ะ)

• *
Reply #6 on: October 21, 2010, 03:07:25 pm
แถมอีก 1 รูป

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #7 on: October 23, 2010, 11:08:27 am
ขอบคุณครับ

Offline khaiman

• Full Member
    • Email
Reply #8 on: October 25, 2010, 01:18:46 pm
ขอบคุณมาก

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #9 on: October 25, 2010, 05:47:31 pm
 (00;

Offline RFC

• Jr. Member
  • **
    • Email
Reply #10 on: November 23, 2010, 02:33:15 pm
สุดยอดเลย

Offline eak_1

• *
    • เสียว: 1
Reply #11 on: November 23, 2010, 09:41:33 pm
ขอบคุณครับ

Offline SEX_JANG

• Full Member
Reply #12 on: November 26, 2010, 10:20:09 pm
หาสาวเดี่ยวหรือคู่ที่ต้องการ.ชายเดี่ยว.ครับ (กทม สาธร)
สะอาด  กันเองมากๆๆ  ตามสบายแฟร์ๆๆ  ชอบเลียจิ่ม
น่าตาดีครับ แข็งแรง อึดทนครับ
ลีลาดี ชอบเร้าโลม เลียเก่งครับ แบบไม่ผูกมัด
ที่สนใจโทรมานะครับ รับลองไม่ผิดหวังครับเป็นความลับรู้กฎดีครับ
sexjadjang@hotmail.com
0890408259 หนุ่ม  (24;