close buttonclose buttonclose button
แปลกๆแต่จริง(2)

แปลกๆแต่จริง(2)

samaska · 220594

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline samaska

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 7
    • View Profile
Reply #15 on: October 22, 2010, 10:01:09 am
 (010;มาต่อกันครับ

ผมก็นั่งกินเบียร์กับบีมจน หมด ซึ่งแปลกมาก ผมไม่ค่อยจะเมาเท่าไร ระหว่างกินเราก็คุยกันเรื่องทั่วไป ไม่ได้เกี่ยวกับเรื่องที่ผม ล้วงหอยให้บีมเลย ผมก็ไม่ได้เอ่้ย บีมก็ไม่ได้พูด ผมเองก็ใช่ว่าจะลืมนะ แต่ผมพยายามไม่คิดมากกว่า และเราก็เก็บข้าวของกัน บีมถามผมว่า เอาไง จะนอนนี่หรือจะกลับห้อง ผมก็คิดสักพัก กลับไปห้องผมก็นอนคนเดียว ผมเลยบอกบีมว่า นอนนี่ได้ม่ะ ไม่มีเพื่อน  บีมก็บอกว่า  อือ..นอนก็นอน ในหัวไม่ได้คิดอะไรเลย ผมเข้าไปอาบน้ำในห้องน้ำของบีมก่อน  ออกมา บีมก็เข้าไปอาบต่อ  ผมก็ใส่เสื้อผ้าตัวเดิมนี่ล่ะ  บีมอาบออกมาเสร็จ เห็นใส่ผ้าเช็ดตัวมัดแบบกระโจมอกเดินออกมา ผมก็นอนมอง เพราะในห้องบีมไม่มีทีวี  บีมก็ถาม มองไร ผมก็บอกว่า  จริงๆบีมหุ่นดีน่ารักจะตายไป ทำไมอยากเป็นทอม  บีมก็เดินไปที่ตู้เสื้อผ้า ปากก็พูดไปว่า  มันรู้สึกชอบผู้หญิงน่ะ ผมก็บอก เหรอ...  และบีมก็พูดอีกว่า  แต่ก็ไม่ไ่ด้เกลียดผู้ชายนะ  มันบอกไม่ถูกว่ะ ผมก็ อืมๆ..ตาผมตอนนี้ไม่ได้มองบีมแล้ว ก็นอนมองหลอดไฟบนเพดาน ครุ่นคิดอะไรเรื่อยเปื่อย สักพักบีมก็มานอนข้างๆผม ห้องบีมมันมีที่นอนอันเดียว ตอนนั้นที่เรานอนด้วยกัน ผมก็นอนข้างๆที่นอนเธอนั้นแหล่ะ บีมก็ทิ้งตัวลงนอน แล้วก็ ถอนหายใจ เฮ้อ...เซ็ง ผมเลยถามบีมว่า อ้าวไม่ทำรายงานเหรอ บีมก็บอกว่า ที่เซ็งๆ ก็เพราะว่า เพื่อนมันบอกว่าจะอยู่ทำรายงานกันแต่เอาจริงๆดันกลับบ้านกันหมด ผมเลยถามว่า แล้วทำไมบีมไม่กลับ  บีมก็บอกว่า เพิ่งมารู้เอาวันเสาร์นี้ล่ะจะกลับก็เหนื่อย  เลยไม่กลับ  และผมก็นอนคุยกันไป จนบีมบอกว่า ง่วงแล้ว  ผมก็บอก อือ ฝันดีนะ  แต่ผมยังไม่หลับหรอก ไม่ง่วง บีมนิ่งไปสักพัก ก็เรียกผม  ถามผมว่านอนรึยัง ผมก็บอกว่ายัง  บีมก็บอกว่า กอดหน่อยดิ ผมก็หัวเราะ  อ้าวกอดทำไม...บีมก็บอกว่า มันรู้สึกดีนะเวลาผมกอด  ผมก็เลยเข้าไปกอดบีม โดยกอดจากด้านหลัง เหมือนเดิม  กลิ่นสบู่หอมๆ โชยมาแตะจมูกผม กระตุ้นให้ผมเกิดความรู้สึกขึ้นมาทันที  ผมหอมเข้าไปที่ต้นคอบีม ทันที  หอมจัง  ผมบอกเธอ  รู้สึกได้เลยครับว่า บีมขนลุก  แต่ผมก็ไม่ได้ทำอะไรมากกว่านั้น  การกอดครั้งนี้ไม่ใช่แค่พาดเฉยๆ แต่ผมกอดบีมแบบกอดคนรักเลยทีเดียว แต่มือผมก็ไมไ่ด้ไปโดนอะไรบีมนะ  จนนานไป ผมก็เริ่มหอมต้นคอบีมมากขึ้น บีมเอียงคอให้ผมหอมถนัดๆ จากตอนแรกที่มือผมไม่ทำอะไร แต่ตอนนี้ เริ่มบีบจับหน้าอกบีมเข้าให้แล้ว  บีมก็ไม่ใส่ชุดชั้นในอีกแล้วครับ ผมก็ไม่ได้พูด ก็บีบเบาๆ ปากก็จูบตามใบหูตามต้นคอ หืม... เสียงบีมร้องออกมาเบาๆ  จั๊กจี้เหรอ ผมถามบีม  บีมก็บอกว่า  อือ..จั๊กจี้แบบแปลกๆ  สักพักบีมก็หันหน้ามาทางผม และเราก็จูบกัน ครั้งแรกเลยครับ ริมฝีปากบีมนุ่มมาก มันเผยอขึ้นมารับปากผม ผมจูบปากธรรมดาไม่ได้สอดลิ้นเข้าไป  และบีมก็เริ่มสอดลิ้นเข้ามาหาผมก่อน ผมก็ตอบรับสิครับ ดูดลิ้นเธอ และสอดลิ้นผมกลับ บีมก็ดูดคืนมั่ง มือผมเริ่มเลื่อนไล่มาตรงส่วนล่างของเธอ ที่เป็นกางเกงขาสั้น ผมล้วงเข้าไปหว่างขาเธอ สัมผัสเข้าที่เม็ดนูนๆตรงรอยแยกนั้น  อ๊า...เสียงบีมร้องดังขึ้น มือเธอบีมเข้าที่ท่อนแขนผม เบาๆ ตามจังหวะ ผมค่อยๆสอดนิ้วกลางดันเข้าไปในร่องเธอ ที่ตอนนี้ เปียกแฉะแล้วครับ  แต่ไม่ค่อยถนัดเท่าไร เพราะมีกางเกงขาสั้นบีมอยู่  บีมยกเอวตัวเองขึ้น ก่อนจะถอดกางเกงตัวเองออก คราวนี้ ผมแหวกร่องเธอออกเลยครับ นิ้วชี้กับนิ้วนางแหวกร่อง นิ้วกลางก็ดันเสียบเข้าไป  รู้สึกได้ถึง แรงดูดแรงบีบภายในร่องเธอเลยครับ  บีมดึงหน้าผมมาจูบอีกรอบ เสียงครางไปตอนที่จูบมันดังก้องไปเต็มหัวผมไปหมด  ผมรีบซุกตัวเข้าตรงหว่างขาบีมทันที  ร่องที่เนียนๆไม่มีขน ผมลงลิ้นกับร่องบีมทันที  เอวบีมเด้งขึ้นลงลิ้นผมก็ตามร่องเธอไป  จะว่าร่อนก็ไม่รู้สิครับ  ผมแหย่ลิ้นเข้าไปกลางร่องเธอ ที่ปลายลิ้นยังรู้สึกเลยว่า ร่องเธอมันตอดลิ้นผม  ผมเลียอยู่พักหนึ่ง บีมก้ร้องครางดังมากขึ้น  อะๆๆ เสร็จแล้ว..... กร เสร็จแล้ว  มือเธอกดหน้าผมเข้ากับร่องเธอจนผมแทบหายใจไม่ออก   ผมละปากออกมาจากร่องเธอ  ก่อนที่จะถอดกางเกงตัวเองออก แท่งผมมันแข็งเวอร์อ่ะครับ แข็งจนปวด  ผมพยายามจ่อใส่ร่องเธอ บีมเอื้อมมือมาจับแท่งผม แล้วรูดเข้าออกเร็วๆก่อนที่จะจับจ่อด้วยตัวเอง ผมไม่รีรอ ออกแรงดันเข้าไปเบาๆ มันแน่นมากครับ  ดันเข้าไปครึ่งแท่งผมก็หยุด เสียงบีมคราง อ่าห์...  แล้วผมก็สาวแท่งผมออกก่อนจะดันเข้าไปอีก จนสุดแท่ง  มือบีมจับขาตัวเองให้กางออกให้กว้างที่สุด ตอนนี้มือผมมันค้ำอยู่แถวๆเอวเธอ ผมสอยช้าๆเสียงบีมร้อง เซ็กซี่มากครับ  อ่าห์  .... ตอนสอยเอวอยู่ ผมก็เริ่มมาเอ๊ะใจ ว่าทำไมแท่งผมมันเข้าง่ายจัง บีมไม่เจ็บด้วย  ผมเลยถามบีมว่า  ไม่เจ็บเหรอ  บีมบอกว่า จริงๆแล้วเธอเคยใช้แท่งปลอมกับตัวเองมาก่อนแล้ว  เพิ่งเคยเจอของจริง   ผมเลยถามเธอว่า  ของจริงเป็นยังไง  บีมก็ได้แต่ร้องคราง  นั้นคงเป็นคำตอบล่ะมั้ง   ผมก้มตัวลงไปจูบปากบีม เอวก็เด้ง  สักพักผมจับ บีมให้หันหลังแล้วตามเข้าไปเสียบในท่าหมา มาถึงท่านี้ ผมก็เข้าใจเลยว่า  สะโพกบีม นี่ก็สวยเหมือนกันนะ  มันจับถนัดดีเลยจริงๆ  ผมเด้าไปสักพัก โดยที่บีม หน้าแนบกับทีนอน ปากก็ร้องครางไป  กร....เธอเสียงผม เมื่อสิ้นเสียง ร่องเธอก็เริ่มบีบรัดแน่นขึ้น และก็บีบแรงมาก บีมก็บอกว่า เสร็จแล้ว....  เสียงครางเธอเนี้ยมาแบบไม่มีหยุดเลยครับ  แล้วผมก็ตาม เธอไปติดๆ พ่นเต็มแผ่นหลังเธอเลย  ตอนที่เสร็จ บีมยังนอนโก้งโค้งอยู่เลย ได้ยินแต่เสียงหอบหายใจแรงๆติดต่อกัน  ผมเดินไปหาผ้ามาเช็ดให้เธอ ก่อนที่จะพาบีมเข้าไปล้างในห้องน้ำ  เราไม่ได้พูดคุยอะไรกันในห้องน้ำ  และหลังจากจัดการอะไรเสร็จเราก็มานอนกันต่อ เราก็นอนกอดกัน แต่คราวนี้ บีมมาซุกตัวตรงจั๊กกะแร้ ผม ผมก็กอดเธอไว้  และก็หอม เส้นผมเธอ  และบีมก็หลับไป ผมไม่รู้เลยว่าตอนนี้กี่โมงแล้ว  ตาก็ยังไม่หลับ จะปลุกบีมมาคุยก็ เกรงใจ ผมเลยนอนกอดเธอไว้อย่างนั้น ไม่รู้ว่านานเท่าไร และผมก็หลับไป  ผมนอนท่านี้จนถึงเช้าเลยครับ  บีมก็เช่นกัน  จนผมรู้สึกตัว  ผมก็ปลุกบีม  และบีมก็เข้าไปอาบน้ำ คือตั้งแต่เมื่อคืนผมยังไมไ่ด้เห็น รูปร่างบีมชัดเจนเท่าไรนัก บีมก็ทำตัวเหมือนปกติเลยนะครับ เหมือนตอนที่เรายังไมไ่ด้ทำอะไรกัน ผมสิแปลกๆ อยากเข้าไปอาบด้วย แต่ไม่อยากทำลายความรู้สึกนั้น  ผมเลยอาบต่อจากเธอ และช่วงสายๆ ผมก็จูบลาเธอ บีมก็บอกว่า  ให้มันเป็นแบบนี้แหล่ะดีแล้ว แต่ไม่ได้บอกว่า เรื่องเมื่อคืนให้ผมลืมมันไป เธอพูดเพียงเท่านั้น  ผมเลยบอกเธอว่า เดี๋ยวตอนเย็นๆ จะแวะเข้ามาหานะ บีมก็บอกว่า เดี๋ยวตอนเย็นเพื่อนก็กลับมาแล้วจะไปทำรายงาน  ผมก็เลย อือ...งั้นก็ได้ ไว้เจอกันที่สนามนะ  เธอก็ยิ้ม ผมว่ารอยยิ้มของบีมนี่คือเสน่ห์ ของบีมเลยก็ว่าได้ เพราะเธอยิ้มน่ารักมากครับ  ผมก็เดินกลับไปห้อง มันก็เงียบๆ ผมก็เข้าไปนอนเล่นบนที่นอนผม เปิดดูทีวี จอเล็กๆ ไปสักพักก็ได้ยินเสียง รถมาจอดหน้าห้อง ก็ไมไ่ด้คิดอะไร คิดว่า คงเป็นใครสักคน ไม่เกี่ยวกับผมหรอก  สักพัก เสียงเคาะห้องผมก็ดัง  กลายเป็นว่า มีคนมาหาผม  ผมเดินไปเปิด ตอนนั้นเสื้อไม่ได้ใส่เลยครับ  ก็เป็นแตง  แตงมองหน้าผม แบบอารมณ์เสีย ทำให้ผมนึกขึ้นมาได้ว่า  แตงบอกจะมาหาผมตอนเย็น  และทันทีครับ แตงถามผมด้วยเสียงโมโหว่า  เมื่อคืนไปไหนมา แตงมาหา ตั้งหลายรอบไม่เจอเลย  ผมก็บอกว่า ไปนอนห้องเพื่อน เธอก็ยื่นหน้าเข้ามาดูในห้องผม แล้วก็บอกว่า แอบเอาใครมานอนหรือเปล่า แล้วเธอก็ผลักผมออก เดินเข้ามาในห้องผม เดินดูจนทั่วเลยครับ ผมก็ยืนอยู่หน้าประตู เกาหัวแกร่กๆ  งง ครับ หวงผมยิ่งกว่าอุ๊อีก  ผมก็บอกว่า ไม่มีหรอก ใครจะกล้ามานอนกับพี่  แตงก็ร้องออกมาจากหลังห้อง มีสิ  ผมก็เงียบๆ  สักพักแตงก็เดินกลับมา แล้วก็มานั่งดูทีวี หน้าตางอนๆ  ผมก็ไม่รู้จะทำยังไง ก็เลยเดินมานั่งด้วย แต่ผมก็ไมไ่ด้พูดอะไร แตงบอก ไปปิดประตูด้วย  ผมเลยถามว่า ปิดทำไม แตงบอก เดี๋ยวคนมาเห็นมันจะไม่ดี  ผมเลยถามเธอว่า  เราจะทำอะไรกันล่ะ คนถึงจะมองว่ามันไม่ดี แตงก็บอกว่าไปปิดเถอะน่า  ผมก็ ลุกไปปิดแบบงงๆ  คือผมไม่คิดอะไรเลยนะตอนนั้น คิดช้าอ่ะครับ ช่วงนั้น สมองผมมันไม่ฉลาดเหมือนตอนนี้ ผมปิดแล้วก็เดินกลับมานั่งที่เดิม แตงก็บอกว่า รู้มั้ยเมื่อคืนแตงเข้ามาหาผมตั้งหลายรอบ มืดก็มืดกลัวก็กลัว ทางหอผม มันค่อนข้างมืดน่ะครับ และยิ่งคนกลับบ้านไปกันหมดมันจะเงียบๆ พูดไปทำท่าจะร้องไป ผมก้ดึงเธอมากอด มือก็ลูบหัว ปลอบใจ  มันเริ่มจากตรงนี้ล่ะครับ

(16;คงต้องติดตามตอนต่อไปแล้วล่ะ

• *
Reply #16 on: October 22, 2010, 10:25:18 am
 (1212; ยิ่งเขียนยิ่งเริ่มกลายเป็น สตอรี่ไปแล้ว แบบนี้จะมีคนอ่านเรื่องผมมั่งมั้ยเนี้ย 

สงสัยเรื่องผมมันไม่ค่อยจะเสียว พลังเสียวเลยไม่ค่อยจะมี (1212;

(010; แต่ไม่เป็นไรครับ จะเขียนไปเรื่อยๆล่ะครับ ชอบไม่ชอบก็บอกเลยนะครับ

• *
Reply #17 on: October 22, 2010, 01:09:45 pm
 (16;มาต่อกันดีกว่าครับ

ในระหว่างที่กอดแตงอยู่ มือผมก็ลูบจับหัวเธอในเชิงปลอบใจ ตอนแรกก้ปลอบกันดีๆ แต่เอาไปเอามา กลายเป็นจูบปากกัน แตงก็สอดลิ้นเข้ามาในปากผม เราแลกลิ้นกันอย่างดุเดือด แตงค่อยๆทิ้งตัวลงนอนบนที่นอน ผมก้ก้มตาม ก่อนจะจูบตามหน้า ตามคอเธอ และอยู่ๆไอ้สำนึกความเป็นคนดี ก็ไม่รู้มาจากไหน ผมหยุดเอาดื้อๆ แตงก็ถามผมว่า เป็นอะไร  ผมก็ไม่ตอบ ผมกลับมานั่งปกติ แตงก็นอนจ้องหน้าผมอยู่  ทั้งๆที่แท่งผมมันก็แข็งนะ  แต่ทำไม ผมถึงไม่อยากทำก็ไม่รู้  แตงก็มาดึงผมให้ลงไปจูบกับเธออีก เธอพยายามสอดลิ้นเข้ามา ผมก็ไม่ไ่ด้ดูดตอบ  จนแตงถามว่า  พี่ไม่ชอบแตงเหรอ  ผมก็บอกว่า เปล่า  แตงก็ถามอีกว่า พี่ไม่อยากมีอะไรกับแตงเหรอ  ผมก็บอกว่า  อยากสิ ....นิ่งไปพักหนึ่งก่อนจะพูดต่อ  แต่พี่ไม่อยากนอกใจอุ๊  ผมพูดอะไรมาจากใจจริง ถึงแม้ตอนนี้ ผมจะนอกใจเธอไปหลายครั้งแล้วก็เถอะ แตงก็นิ่งไปพักหนึ่ง  ผมเลยถามแตงว่า  ทำไมถึงอยากมีอะไรกับพี่ล่ะ  แตงก็บอกว่าเธอชอบผม  ผมตอนนั้นรู้สึกว่า เริ่มมีความเป็นผู้ใหญ่มากขึ้น จึงตอบไปว่า  ความจริงเราไม่ต้องมีอะไรกันก็ได้นี่  ปากก็พูด อีกอย่าง แต่แท่งผมมันก็เป็นอีกอย่าง แข็งจนแตงสังเกตุเห็น  เธอก็มองแท่งผม แล้วก็บอกว่า  ทั้งๆที่แข็งขนาดนี้นะ  ผมก็เลยบอกว่า  ตอนนี้พี่พยายามอดทนอยู่นะแตง อย่าให้พี่ต้องทำอะไรเกินเลยไปกว่านี้เลยนะ  แตงลุกขึ้นมาข้างๆผม แล้วก็จูบปากผม  ก่อนจะบอกว่า  พี่ไม่ต้องชอบแตงก็ได้นะ แล้วก็ดันผมให้นอนลง ผมก็ไมไ่ด้ฝืน มันคงหมดไปแล้วล่ะ ความอดทนของผม แตงเริ่มไซ้ตามตัวผม ที่ตอนนี้มีเพียงกางเกงขาสั้น ซึ่งกางเกงในก็ไม่ได้ใส่ มือแตงก็ไปจับเข้าที่แท่ง ผมเอามือจับมือเธอไว้  แตงก็ไม่สน ล้วงเข้าไปในกางเกงง่ายๆ แล้วก็ดึงกางเกงผมออก แท่งผมมันต้องผงาดท้าสายตาเธอ แตงรูดแท่งผมช้าๆ ปากก็งับดูดหัวนมผม  ผมก็หลับตาปล่อยเธอทำไป ไม่มีความรู้สึกคล้อยตามเลยครับ เพียงแต่ผมไม่ได้ฝืน แตงก็ไปอ้าปากอมแท่งผม แบบเก้ๆกังๆ ผมก็เริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาบ้าง แต่ก็ไมไ่ด้ร้องครางอะไร  สักพักแตงก็มาขึ้นคล่อมตัวผม  เธอวันนี้ แต่งชุดแบบนี้ครับ ลืมบอก  เสื้อเป็นแบบว่า เหมือนเสื้อคลุมท้องน่ะครับ มันยาวๆ และเธอก็ใส่กางเกงขาสั้นข้างใน  แตงถอดเสื้อเธอออก เผยให้เห็นถึงชุดชั้นใน สีชมพู ซึ่งแตงไม่ใช่คนขาวอะไร  ผมก็เหลือบมองดูเธอด้วยสายตาเฉยๆ  ก่อนที่แตงจะปลดชุดชั้นในออก และก็ ถอดกางเกงตัวตาม หัวนมแตง ดูเนียนไปกับสีผิวเธอเลยครับ แล้วแตงก็จับแท่งผมไปจ่อใส่ของเธอ  เธอดันลงทีเดียวเลยครับ เสียงแตงร้องออกมา โอ้ย....เบาๆ  เธอเจ็บ ผมก็เจ็บครับ  ดันทีเดียวมิดเลย  และแตงก็เริ่ม ขย่มแท่งผมช้าๆ ก่อนที่จะก้มลงมากอดผมไว้ เอวก็ขย่มไปเรื่อยๆ  ก็ได้ยินเสียงเบาๆมาจากแตง  ผมนึกว่าเสียงครางแต่ไม่ใช่ครับ  เป็นเสียงแตงร้องไห้ และยิ่งน้ำตาเธอหยดลงบนตัวผม ก็ผมจับหน้าเธอมามอง แตงร้องไห้ไปด้วย ขย่มไปด้วย  ผมถามเธอว่า เจ็บเหรอ แตงก็ส่ายหน้า แล้วร้องไห้ทำไม ผมถาม  แตงบอกผมว่า เธอชอบผมมาก เธออยากให้ผมเป็นแฟนเธอ  ผมสงสารแตงมากๆเลยตอนนั้น ผมเอามือปาดน้ำตาเธอออก และแตงก็กอดผมไว้แน่น จนผ่านไปสักพัก ผมก็เริ่มเสียว จะว่าเพราะด้วยเหตุการณ์ แปลกๆแบบนี้ก็ได้มั้ง มันทำให้ผมมีอารมณ์ขึ้นมา ผมดึงหน้าเธอมาจูบ แตงหลับตา รับการจูบจากผม ใบหน้าที่เต็มไปด้วยน้ำตาของเธอ ดูน่าสงสารมากเลยครับ  มือขวาผมจับเอวแตงให้กดแน่นตอนที่เด้งลง มือซ้ายก็จับท้ายทอยจูบปากอย่างดุเดือด  แตงเลิกร้องไห้แล้ว ได้ยินแต่เสียงครางเบาๆแทน  พี่กร...พี่กร  แตงจะเสร็จ... ผมเลยบอกเธอว่า เอาเลย  แตงรีบเด้งเอวอย่างรวดเร็ว ขย่มแท่งผม จนเธอเสร็จ มือเธอบีบที่หัวไหล่ผมอย่างแรง  ร่องเธอมันบีบแน่นมากเลยครับ ผมยังไม่หยุด จับเอวแตงให้เด้งต่อไป แตงก็ขย่มต่อ  แตงก้มหน้ามาจูบปากผมแล้วก็บอกว่า  เสร็จข้างในเลยนะ   ผมบอกเธอว่า ไม่เอา  แตงก็ไม่หยุด   เด้งจนผมทนไม่ไหว กดเอวแตงไว้แน่น ผมพ่นน้ำเต็มร่องแตงเลย  พอเริ่มหายเสียว ก็มาสำนึกว่า ไม่ควรจะเสร็จข้างในเลยจริงๆ  ผมถามแตงว่า  ไม่เป็นไรเหรอ  แตงบอกว่า ไม่เป็นไรหรอก  พรุ่งนี้เธอจะเป็นเมนท์  เคยได้ยินมาเหมือนกันว่า  ระยะปลอดภัย คือก่อน7หลัง7 ผมก็เลยไม่กังวล ซึ่งมารู้เอาตอนนี้ว่า ก่อน7หลัง7ก็ไม่ปลอดภัย100%  แต่ว่าตอนนั้น ผมเสร็จในไปแล้วล่ะ  ผมก็ดึงตัวแตงออก  น้ำผมมันก็ไหลออกมา จนหยดตรงบริเวณต้นขาผม  เป็นน้ำสีแดงผสมกับน้ำผม  ผมเลยถามเธอว่า  หรือว่าเมนท์จะมาแล้ว  เธอก็บอกว่า สงสัยจะใช่  ผมก็ไมไ่ด้คิดอะไร  พอไปล้างในห้องน้ำเสร็จ แตงก็มากอดผม ตอนนี้เราทั้งคู่ ไม่ได้ใส่เสื้อผ้ากันเลย  เราก็นอนคุยกัน ใจผมน่ะ ไม่ได้ชอบแตงสักเท่าไร ผมรักเธอแบบประมาณว่าน้องสาวคนนึง แต่ผมก็ไมไ่ด้พูด  แตงบอกว่า เธอจะเป็นแฟนผม แต่ผมไม่ต้องเป็นแฟนเธอก็ได้ ขอแค่รู้สึกดีๆกับเธอก็พอแล้วนะ ยิ่งฟังผมยิ่งผิด และยิ่งสงสารเธอเข้าไปใหญ่ ผมไม่รู้จะพูดอะไรกับเธอ นอกจากจูบหน้าผากเธอ เบาๆ  ระหว่างนั้นน้ำตาแตงก็ไหลออกมา ผมก็เช็ดให้เธอ มันดูเศร้าๆ  เราก็พูดจากันสักพัก แตงก็กลับบ้าน และไม่กี่ชั่วโมงเพื่อนผมก็มา เราก็ไปซ้อมบาสปกติ  ผมเจอ อุ๊ เจอ พุ่ม เจอบีม  แต่ผมไม่เจอแตง .... ผมก็เศร้าๆนิดๆ และไอ้หนิง คนที่ผมบอกว่า มันมองผมบ่อยๆเวลาเล่นบาส มันก็เข้ามาชวนผมคุย  ผมก็คุยกับมัน  ปกติ  จนตอนพักซ้อม ผมไปกินน้ำ  มันก็เดินตามผม และก็พูดคำนึง  วันนั้นผมเห็นพุ่ม เข้าห้องน้ำชายด้วยแหล่ะพี่  ผมก็สะดุ้ง  แต่เก็บอาการ  ผมเลยถามมันว่า ตอนไหนว่ะ  มันก็เลยบอกว่า  ก็ตอนที่พี่เข้าไปก่อนไง มันทิ้งจังหวะสักพักแล้วก็พูดต่อ  ผมรู้แล้วล่ะ ว่าพี่ทำอะไรกับพุ่ม  ตอนนั้นผมใจเต้นโคตรจะเร็ว  แต่ก็แกล้งถามว่า  ทำอะไรหมายความว่าไง  มันก็ถามต่อว่า  อ้าว แล้วพี่ทำอะไรกันล่ะ  มาถึงตอนนี้ ผมก็ชักจะเข้าใจแล้วว่า มันต้องการถามอะไร แต่ผมก็อยากลองเชิงมันดูว่า มันรู้อะไรมากน้อยแค่ไหน  ผมถามมันว่า  เขาก็แค่ มาล้างหน้า  มันก็เงียบไปเลยครับ ผมก็นึกในใจ ว่ามันไม่รู้อะไรเลย  แต่มันอยากให้ผมพูดยอมรับออกมาเอง  ซึ่งก็จริงๆ มันไม่รู้อะไรเลยนอกจากเห็นพุ่มเดินเข้ามาห้องน้ำชาย  มันก็บอกว่า อ้าวเหรอ ผมก็ไม่ได้ถามอะไรมันอีก  จนตอนเลิกซ้อม มันก็เดินเข้ามาคุยกับผมว่า มันจะไปส่งผมที่ห้อง ผมก็เออๆกับมัน  ระหว่างขับรถ มันก็ถามผมว่าพุ่มเป็นไงบ้างพี่ น่ารักมั้ย ผมก็บอกว่า ก็ดี  มันก็ถามแต่เรื่องพุ่มตลอดทาง จนผมสงสัยเลยถามมันว่า  ชอบเขาเหรอ  มันก็บอกว่าใช่  โห้พี่รู้ได้ไงอ่ะ   ผมนึกในใจ ลองพูดแบบนี้มา ใครจะไม่รู้ว่ะ  ผมเลยถามว่า แล้วยังไง จะให้ไปบอกให้เหรอ  มันก็บอกว่า ใช่ๆ พี่ช่วยผมหน่อยนะ  ผมก็ถามมันว่า ทำไมไม่จีบเองว่ะ  มันก็บอกว่า เห็นผมดูสนิทกับทีมหญิงเลยอยากให้ผมเป็นพ่อสื่อ   เวรสิครับงานนี้

(16;ต้องตามแล้วครับ

Offline NeO-007

• *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #18 on: October 22, 2010, 10:44:37 pm
 (00;

เรื่องยาวๆ แบบนี้
อ่านแล้วได้อารมณ์ดีครับ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #19 on: October 23, 2010, 08:28:01 am
ขอบคุณมากครับ

• *
Reply #20 on: October 23, 2010, 09:35:29 am
 (16; มาต่อกันครับ

หลังจากไอ้หนิงมันส่งผมเสร็จ เราก็ยืนคุยกันแปบนึง ส่วนมากจะเป็นไอ้หนิง ที่พยายามให้ผม ไปคุยกับพุ่ม ผมก็ เออๆไปกับผมจนมันกลับไป  ผมก็พยายามคิด จริงๆผมไม่ได้มีความรู้สึกลึกๆกับพุ่มเท่าไรหรอก แต่แบบนี้มันดีแล้วเหรอ  แต่ก็เอาน่า ถือซะว่า ทำเพื่อน้องคนหนึ่ง  ผมก็เข้าห้อง และก็นอน จนตื่นเช้าไปเรียน  แปลกๆ ที่แตงไม่มาปลุกผมเหมือนทุกวัน ผมก็ตื่นตามเพื่อนผม อาบน้ำไปเรียน ประมาณ 10 โมงเช้าเพราะวันนี้ ผมมีเรียนสายหน่อย ก็แต่งตัวชุดนักศึกษา ที่นานๆจะใส่ที เดินเข้าไปในวิลัย ก็เจอพุ่ม  ผมก็ตกใจครับ ไม่ทันตั้งตัว  พุ่มก็ถามผม เพิ่งตื่นเหรอ  ผมก็บอกว่า อือแล้วพุ่มล่ะเรียนอะไรต่อ  พุ่มก็บอกว่า  วันนี้ มีเรียนตอนเช้า เนี้ยตอนนี้จะกลับห้องแล้ว มีเรียนอีกที ก็บ่าย  ผมก็บอก  เออ ดีจัง กลับไปก็นอนเลยสิเนี้ย  พุ่มก็บอกว่า  นอนด้วยป่ะล่ะ  ผมสะดุ้งเฮือกเลยครับ  ก่อนจะตอบไปว่า เป็นสาวเป็นแส่มาชวนผู้ชายนอนบ้าป่ะเนี้ย  ก่อนที่ผมจะขอตัวไปเรียน  และพุ่มก็ไป  ตอนนั้นผมไม่ยักจะถามพุ่มเลยสักคำว่า อุ๊เป็นยังไงบ้างสบายดีมั้ย แถมเรื่องของไอ้หนิงผมก็ไม่ได้พูด รู้สึกจะลืมหมด  เรียนไปผมก็นั่งหลับไป ผมนั่งอยู่หลังๆสุด ติดประตูหลังห้อง ก็มีอาจารย์คนนึง แกอยู่ฝ่ายปกครอง และแกก็สอนวิชากระบี่กระบองด้วย  ผมลืมชื่อแกไปแล้ว  แกก็เดินมา เห็นรองเท้าผม คือปกติ เวลาใส่ชุดนักศึกษาเขาจะให้ใส่รองเท้า สีดำ เรียกรองเท้าอะไรไม่รู้  แต่ผมน่ะ ใส่รองเท้าบาส  สีขาวเลยล่ะ  เด่น ไม่ได้อยากโชว์หรอกครับ แต่ผมไม่มีจริงๆ ไม่อยากขอแม่ซื้อ เพราะนานๆจะได้ใส่ที แกก็มายืนข้างๆผม แล้วก็บอกให้ผมถอดรองเท้าออกมา ผมก็ งงตาแตกเลยครับ ไม่ได้เอาไป ทั้ง2ข้าง เอาไปข้างเดียว แล้วแกก็ไป แกบอกว่า ไว้ตอนเย็น ให้ผมไปเอาที่ห้องปกครอง  โอ้โห้ อายมากอ่ะครับ ผมต้องถอด รองเท้าอีกข้าง เดินเท้าเปล่าย้ายห้องเรียน คนก็มองเต็มไปหมด  อายครับอาย เพื่อนผมทั้งห้องมีแต่ผู้ชาย ขำกัน แทบตาย  เรียนจนถึงเกือบเที่ยง ผมก็ขี่หลังเพื่อนไปโรงอาหาร ตอนแรกไม่ได้อยากขี่หรอกครับ แต่ช่วงนั้นฝนมันตก พื้นมันก็ชื้นๆเปียกๆ อายก็จริงแต่ไม่อยากให้เปื้อน เพราะอีกอย่างหอเพื่อนผม มันติดโรงอาหาร ผมจะไปเอารองเท้าเพื่อนมาใส่ก่อน  ก็แวะกินข้าวกันก่อน คนในโรงอาหารก็ไม่ค่อยเยอะหรอกครับ ปกติเขาจะกินกันข้างนอก และเวลาพักก็ไม่เหมือนกันด้วย ผมก็ไปร้าน เจ้ ติ๋ว แกสนิทกับผม พอแกเห็นหน้าผม ผมไม่ต้องสั่งอะไรหรอกครับ แกจะตักอันที่ผมชอบมาให้ ผมแค่เดินไปกินหลังร้านแกเท่านั้นแระ  กินเสร็จผมก็เดินไปกินน้ำ เจ้ติ๋วก็เรียกผม ผมก็เดินไปหาแก หน้าร้าน  แกก็บอกว่า เอา มาม่าไปส่งโต๊ะนั้นให้หน่อย  ใช้ผมซะอย่างนั้น  ผมก็มองว่าโต๊ะไหน  โต๊ะนั้นมองไป สว่างวาบเลยครับ  ผู้หญิงหมดเลย และที่สะดุดตามีคนเดียว ไม่ใช่ว่าน่ารักหรอกมากหรอกครับ แต่ขาวกว่าเพื่อน โต๊ะเธอนั่งกัน 4คน เธอขาวเด่นกว่าเพื่อนเลย  ผมก็ เฉยๆ ผมเลยถามเจ้ติ๋วว่า ปรุงให้ด้วยป่ะเนี้ย  แนวประชดนิดๆ  เสียงดังมาจากโต๊ะเธอ ซึ่งไม่ไกลจากร้านเจ้ติ๋วมาก ร้องบอกว่า  ไม่ต้องเผ็ดมากนะ  ผมก็ปรุงให้ น้ำตาล4ช้อน และก้พริก น้ำปลาน้ำส้ม พอสมควร ผมกินประมาณนี้แระ  แล้วก็เดิน เท้าเปล่าไปส่ง  ตอนนั้นยังไม่รู้ตัวว่าตัวเองเท้าเปล่าเลยด้วยซ้ำ ลืม... พอวางถ้วยมาม่าเสร็จ ผมก็มองหน้าเธอคนนั้นเต็มๆ หน้าเธอมันเนียนๆ ผ่องๆ ก็ถือว่าน่ารักเลยทีเดียว นมก็อูม อื๊ย ... เพื่อนเธอ ตัวดำๆ ก็ถามว่า จะอร่อยมั้ยเนี้ย  ผมก็บอกว่า  ไม่รู้ดิ ปรุงเหมือนตอนที่กินอ่ะ  ก็ตอบไปแบบเขินๆ แล้วเธอคนนั้นก็แซวผมว่า  ที่บ้านยากจนเหรอ รองเท้าไม่ใส่มาเรียน แล้วก็พากันหัวเราะกันใหญ่เลย  คนในโรงอาหารยิ่งมองผมทีนี้   ผมก็รีบเดินออกมา เจ้ติ๋วก็ขำ และผมก็ขึ้นไปห้องเพื่อนผม นั่งเล่นสักพัก ก็ลงมานั่งเล่นร้านเจ้ติ๋วต่อ  กลุ่มเธอไปกันหมดแล้ว  เจ้ติ๋วเลยยื่น กระดาษให้ผม ผมก็ถามว่า อะไร เจ้ติ๋วบอกว่า มีคนฝากมาให้ ผมเลยถามว่า ใครฝาก เจ้ติ๋วว่า เขาไม่ให้บอกว่าใคร  ตอนแรก ผมคิดว่าสงสัยเป็น กลุ่มผู้หญิงเมื่อกี้นี่ล่ะ ในใจก็หลงตัวเองซะยกใหญ่  แต่พอเปิดอ่าน อ้าว....ไม่ใช่นี่หว่า  เนื้อความ ที่ผมอ่านแล้วเข้าใจ ได้ใจความว่า  พักนี้ไม่ค่อยเจอกันเลยเนอะ  เขียนแค่เนี้ย  ไม่ได้ลงชื่อด้วย ผมก็งง  ใครว่ะ  ผมพยายามถามเจ้ติ๋ว เจ้แกก็ไม่บอก  จนผมไปเรียนคาบบ่าย เสร็จ ประมาณ บ่าย 2 ผมก็จะกลับห้อง เพราะหมดเรียนแล้ว  ก็เดินแวะจะไปหาอุ๊ เพราะไม่ได้เจอกันนานแล้ว  ไปเคาะห้องเหมือนเดิม ประตุก็เปิดไวมากครับ  พุ่ม เปิดออกมา ผมถามเธอ อุ๊ล่ะ  พุ่มบอก เรียนอยู่  ผมก็เลยหันหลังกลับทันที  พุ่มดึงแขนผมเข้าห้องอย่างแรงเลยครับ  จนผมร้องโอ้ย...  แล้วเธอก็ปิดประตูห้อง  ผมก็เลยถามว่า  ทำอะไรอ่ะ  พุ่มบอกว่า ขอคุยด้วยแปบนึง  ผมเลยบอกว่า  คุยข้างนอกก็ได้ เดี๋ยวอุ๊กลับมา มันจะไม่ดีเอานะ  พุ่มบอกว่า แค่คุยกันเฉยๆ ไม่ได้ทำอะไรกันสักหน่อย  นิ่งไปพักหนึ่งก่อนจะพูดต่อ หรืออยากจะทำอะไร  ผมนั่งเงียบ และตอนนั้นก็คิดเรื่องไอ้หนิงขึ้นมาได้  ผมกำลังจะพูด  พุ่มก็พูดขึ้นมาก่อน พี่รู้จักพี่หนิงหรือเปล่า  ผมก็  เอ่อ.....เออ ทีมเดียวกันก็รู้จักกันสิ ทำไมเหรอผมถามเธอ  เธอบอกว่า  หนิงเขาเข้ามาคุยกับพุ่มเมื่อเช้า ทำนองเข้ามาจีบน่ะ เขาถามว่า เจอพี่กรหรือยัง   แล้วพุ่มว่าไงผมถามเธอ   พุ่มก็บอกว่า เจอแล้ว   ผมก็ถามต่อว่า แล้วไงต่อ  เขาก็เขินๆนะพี่ แล้วเขาก็ไป  ผมมานั่งคิด  สงสัยไอ้หนิงมันคิดว่า เมื่อเช้าผมบอกเรื่องมันให้พุ่มรู้แล้วสิ จริงผมยังไม่ได้พูดอะไรเลย ไอ้นี่ก็ใจร้อน  ผมเลยถามพุ่มว่า  แล้วรู้สึกยังไงบ้างล่ะ   ตอนนี้เรานั่งคุยกันแล้ว พุ่มก็บอกว่า  ก็ดีนะมีคนมาชอบ เธอก็มองไปหลังห้อง ก่อนจะหันมามองผม  แต่คนที่เราชอบนี่สิกลับไม่ชอบเราซะอย่างนั้น   ผมก็สะดุ้งเลยครับ เมื่อเธอขยับมาใกล้ๆตัวผม ก่อนจะยื่นปากมาใกล้ๆปากผม ลมหายใจพุ่ม รดเต็มหน้าผมเลย   พี่ไม่ชอบพุ่มเหรอ  เธอถามผมแล้วก็จูบที่ปากผม ผมก็บอกว่า  ก็ไมไ่ด้เกลียด  แล้วเราก็จูบกัน  ผมจับเธอนอนลง พุ่มตอนนี้ ใส่เสื้อยืดธรรมดา กางเกงขาสั้น  ผมลงไปนอนข้างๆเธอ ปากก็จูบปากเธอ มือขวาผมก็ล้วงเข้าไปในกางเกงขาสั้น ทะลุกางเกงใน ก่อนจะจับร่องเธอ ตอนนี้ไม่ไ่ด้แฉะ แต่หลังจากลูบเขี่ยไปแปบนึง ก็แฉะแล้วล่ะ  ผมดึงกางเกงเธอออกทั้ง2ตัวพร้อมๆกัน  พุ่มกางขา เมื่อผมเอานิ้วกลาง เสียบเข้าร่องเธอ  อ๊า... เสียงพุ่มร้องครางขึ้น  ผมเสียบเข้าเสียบออก อยู่แปบนึง พุ่มก็บอกว่า  พี่...กร   พุ่มไปคบกับพี่หนิงจะดีมั้ย  เสียงสั่นๆตอนที่เธอ พูด   ผมก็บอกว่า เอาสิ  หนิงมันก็เป็นคนดีคนหนึ่งอ่ะนะ  จริงๆผมไม่ค่อยรู้อะไรมากมายเกี่ยวกับไอ้หนิงมากหรอก  จริงๆเหรอ...พุ่มพูดไป เอวก็เด้งไป  ผมก็บอก อือ...จนร่องพุ่ม บีบรัดนิ้วผม  ก่อนที่พุ่มจะเสร็จ  ผมรีบดึงนิ้วผมออก และเดินเข้าไปล้างในห้องน้ำทันที  ผมบอกให้พุ่มแต่งตัว พุ่มก็บอกว่า  อุ๊กว่าจะกลับมาก็เย็นๆ นู่น พี่กรไม่ทำเหรอ  ผมก็เลยบอกว่า  บ้าเหรอพุ่ม ถ้าพุ่มจะไปคบกับไอ้หนิงจริงๆ พี่ทำพุ่ม มันก็หยามหัวใจไอ้หนิงเกินไปหน่อยแล้ว  พุ่้มก็เอามือมาจับเป้าผม ที่มันก็นะ  แข็งอยู่ ก็ตอนนี้ยังไมไ่ด้ไปคบนี่ เสียงพุ่มยั่วผมอยู่แปบนึง  ก่อนที่ผมจะสติแตก งัดแท่งผมออกมา พุ่มก้อ้าปากอมให้ทันที  ผมเอามือจับหัวพุ่มไว้ ตอนนั้นผมนั่งอยู่ ผมก็บอกพุ่มว่า ไม่เสียบนะ พุ่มก็ถามว่า ทำไมล่ะ   ผมก็บอกว่า  พี่ไม่อยากเสียบ เธอก็ทำต่อ จนผมเสร็จ พุ่มดูดเลียแท่งผม  ที่ตอนนี้ มันไม่อ่อนตัวลงแต่อย่างใด  ในใจก็อยากจะเสียบ แต่ก็อดทนไว้ ผมรีบเข้าไปล้างในห้องน้ำ แต่งตัวเรียบร้อยก่อนที่จะบอกพุ่มว่า  ไม่ต้องบอกว่า พี่เข้ามาหาอุ๊นะ  พุ่มก็ำพยักหน้า  ซึ่งตอนที่เดินออกมา ไอ้ห้องที่เคยชี้บอกห้องของอุ๊ในตอนที่ผมมาหออุ๊ครั้งแรกน่ะ  ก็เปิดประตูออกมาพอดี ถึงมารู้ว่า เขาเป็นผู้หญิง  เขเาห็นหน้าผม เขาก็จ้องๆ แต่ก็ไมไ่ด้ยิ้ม  ผมก็เดินจากไป  กลับมาห้องก็นอน จนตอนเล่นบาส   ไอ้หนิงก็เข้ามาหาผม  เราก็คุยกัน  ไอ้หนิงบอกผมว่า ขอบคุณนะพี่  ที่พูดให้  คือตอนนั้นผมก็เงียบๆ อยากจะบอกว่า จริงๆ กุยังไมไ่ด้พูดอะไรเลยยยยย  มันก็ดีอกดีใจซะยกใหญ่  และช่วงพักซ้อม ก็เห็นมันไปคุยกัน กับพุ่ม  ก้ดูสนิทสนมกันดี ผมก็แอบดีใจอยู่ลึกๆ ขอให้น้องมันมีความสุข  และไม่นาน ทั้งคู่ก็คบหากันจริงๆเลยครับ ย้ายไปอยู่ด้วยกันเลย ผมก็ดีใจด้วย  แต่ที่เศร้าใจก็คือ อุ๊ กับผมนี่สิ ไม่ค่อยจะได้คุยกันเลย เราเจอกันแค่ตอนซ้อมบาส หลังซ้อมก็ไมไ่ด้เจอกันเลย แตง ผมก็ไม่ไ่ด้เจอ  จนวันหนึ่ง เกิดน้ำท่วม แถวหอพักผม  ซึ่งน้ำมันไหลมาแบบว่า รู้ตัวน่ะครับว่ามันจะท่วมแน่  พวกผมก็ตั้งใจจะย้ายห้อง กัน แต่ไม่มีห้องเลยแถวๆนั้น และเขาบอกว่้า น้ำจะท่วมบริเวณนี้ บ่อยๆแต่ไม่ทุกปีหรอก  และไอ้เฮงก็พาผมไปอยู่ นู่น ไกลมากครับจากหอผม มาวิลัย เกือบ 10โลได้  คืออยู่ติดโรงเรียน ผดุงนารีเลย  ชื่อก็ฟังเหมือนโรงเรียนผู้หญิงล้วนนะครับ แต่เอาจริงๆ ก็มีผู้ชายเยอะเหมือนกัน  และน้ำท่วมครั้งนั้น ออกข่าวด้วยนะครับ  คือหอเก่าผมน่ะ เห็นแต่หลังคาเลยล่ะ ที่ผมตกลงใจจะไปอยู่กับไอ้เฮงนั้นเพราะว่า ฐานะบ้านผม ไม่สามารถที่จะเช่าห้องอยู่คนเดียวได้อ่ะครับ เดือนล่ะ 1000-2000 เนี้ยจ่ายคนเดียวไม่ไหวหรอก ก็แชร์ๆกัน ดีกว่า และที่หอนี้ เป็นตึกสูง เหมือนแมนชั่นครับ  4ชั้น  มีห้อง ก็40กว่าห้อง เดือนล่ะ 1500 ไม่แพงครับ  มารู้ทีหลังว่า มันคือโรงบาลเก่า ผมนี่แทบร้องกริ๊ด  แต่ผมไม่เคยเจออะไรแปลกๆ ก็เลยอยู่ไป  และผมก็เจอ คนๆหนึ่ง  ผู้หญิง น่ารักมากๆครับ ผมไม่รู้ว่าเธอเป็นใคร ผมจะเห็นเธอ ขี่รถมอไซค์เข้ามาจอด และก็เดินขึ้นไปชั้น 4 ผมก็พยายามๆมอง ห้อง 407 ในห้องนั้นจะมี ผู้หญิงอีก 3คน อยู่ด้วยกัน ผมก็คิดว่า พวกเธออยู่ด้วยกัน ทุกๆวันตอนเย็นๆ ผมก็จะมานั่งมองเธอครับ จนผมทนไมไ่หว คือในตึกจะมีโทรศัพท์ภายในโทรหากันได้ ผมก็กลั้นใจเลยครับ ลองโทรขึ้นไป ดู  ระหว่างรอ ใจเต้นตึกๆ จนเขากดรับ ผมรีบวางเลย ไม่รู้วางทำไม ตื่นเต้นด้วย  และก็มานั่งมองใหม่  หน้าห้องผม มันเป็นทางเดินกว้างๆ ห้องผมมันติดบันได และอีกอย่างนี่ก็โรงบาลเก่า ตรง บันไดทางขึ้นจะมี 2ทาง คือตรงกลางอาคาร กับตรงข้างอาคาร แต่บันไดอยู่ภายในตึก และมันก็อยู่หน้าห้องผมนี่ล่ะ ทางระเบียงหน้าห้องผมเลยกว้างกว่าชาวบ้าน ผมก็ชอบมานั่งมองดูเธอ ตอนแรกเธอไมไ่ด้มองผมเลยนะ แต่นานๆไป เธอก็เริ่มมองลงมา จนเราเริ่มยิ้มให้กัน ผมยิ่งอยากทำความรู้จักกับเธอมากขึ้น....

(16;  โปรดติดตามตอนต่อไป

• *
Reply #21 on: October 23, 2010, 11:09:27 am
ขอบคุณครับ

• *
Reply #22 on: October 23, 2010, 11:45:33 am
 (16; มาต่อกันครับ

และผมก็ได้คุยกับเธอ ด้วยการตัดสินใจกล้าที่จะโทรหาเธอ  จนได้รู็ว่า เธอชื่อนิ่ม  นิ่มเป็นคน ผิวไม่ขาวมาก ตัวเล้กเท่าไหล่ผม ถ้ามองคร่าวๆ  จนผมสนิทกับเธอมากขึ้น เราคุยกันทุกวันเลยครับในตอนที่เธอมา จนได้รู้ว่า เธอ อายุ 16 เรียนที่อาชีวะ นี่เอง  คุยกันไปนานไป ผมก็ชวนเธอออกไปกินข้าว เธอก็ยอมไป แต่บอกว่า ไม่เกิน 2ทุ่มนะั  ผมก็ไมไ่ด้เอ๊ะใจเท่าไร เพราะเรื่องเล็กน้อยครับ ไปกินข้าวกัน กลับมาส่งเรื่องปกติ ยิ่งได้มองหน้าเธอ ตอนนั่งกินข้าว แล้ว ผมกินได้นิดหน่อยเองครับ อิ่มใจ ผมตกหลุมรักเธอ เข้าแบบเต็มๆเลย  และเมื่อเรากลับมา เธอก็ขับรถเธอออกไป ผมก็ไม่ได้สงสัยอะไรหรอก แต่ตอนที่โทรขึ้นไปหา สัก 4-5ทุ่ม  เพื่อนเธอก็มักจะบอกว่าไม่อยู่  เขาออกไปไหนของเขานะ ผมก็ได้แต่คิด  จนหลังๆผมมาถามเธอด้วยตัวเอง  เธอก็บอกว่า จริงๆเธอไม่ได้อยู่ ตึกนี้หรอกนะ เธอมาหาเพื่อนเธอทุกวัน  ผมเลยถามว่า แล้วไปอยู่ไหนล่ะ  เธอบอกว่า  พักอยู่กับน้องชาย อยู่หออื่นน่ะ ผมก็ไม่ได้ถามเธอต่อ  เชื่อมั้ยครับว่า  การได้พูดคุยกับเธอเนี้ย  คารมหรือวิธีการใดๆของผม มันไม่ออกมาเลยครับ ผมจีบเธอเหมือนกับว่า ผู้ชายที่ไม่เคยจีบใครมาก่อนเลย พูดแบบอายๆเขินๆ ทำตัวไม่ถูกทุกครั้งที่อยู่ใกล้ๆเธอ และ กลุ่มเพื่อนเธอแต่ล่ะคนก็วัยรุ่นน่ะครับ มักจะชวนกันไปออกเที่ยวกันประจำ หลายครั้งที่เธอชวนผม ผมก็ไม่ค่อยอยากไปเท่าไร ผมไม่ชอบเทีั่ยวเลยครับ  ผมก็มักจะนั่งรอเธอกลับมาจากเที่ยวเสมอ ดึกๆดื่นๆ ผมก็จะมานั่งรอ ขอแค่ได้เห็น ก็พอ  จนวันนั้น เธอไปเที่ยวกลับมา เมามายมาก เพื่อนเธอเรียกผมไปผยุงตัวเธอ  เธอก็เข้ามาก่อนผมไว้ ก็บอกว่า จะนอนห้องผม  ตอนแรกผมก็อยากให้เข้าไปนอนเหมือนกัน แต่เพื่อนผมอยู่ ผมเกรงใจเพื่อน  เลยกลายเป็นว่า เธอให้ผมขึ้นไปนอนห้องเพื่อนเธอ  ในห้องก็ไมไ่ด้เปิดไำฟอะไรกันครับ มาถึงผมก็จัดที่นอนให้เธอ ทั้งๆที่มืดๆนั้นแระครับ  เธอก็นอนดิ้นไปดิ้นมา เพราะเมาจริงๆ ผมก็ไม่ได้ทำอะไรเธอ อยากดูแลเธอมากกว่าครับ ถ้าผมรักใครจริงๆแล้วเนี้ย เรื่องอย่างว่า ผมจะไม่ค่อยคิด จนกว่าจะมีอารมณ์นั้นแระนะ (16; ผมก็หาผ้ามาเช็ดหน้าเช็ดตามตัวเธอ แต่ไม่ได้ล้วงเข้าไปข้างใน เธอก็นอนดิ้นไปมา ผมก็นั่งข้างๆ  จนมือเธอดิ้นมาวางตรงเป้าผม   อ่ะ....ผมตกใจหมดเลยครับ เธอวางไว้เฉยๆ ใจผมมันก็เต้นถี่ๆ เพื่อนเธอนอนกันบนเตียง ผมกับเธอนอนที่ พื้นโดยมีที่นอนปูอยู่  ผมเห็นเธอสงบลง ก็อยากจะเอามือเธอออก แต่ไม่กล้ากลัวเธอจะตื่น ผมก็นั่งหลับไปทั้งอย่างนั้น  จนตื่นมา ก้เห็นเพื่อนๆเธอ อาบน้ำแต่งตัวกันออกไปเรียน ผมก็ถามว่า นิ่ม เขาไม่เรียนเหรอ เพราะตอนนี้นิ่มหลับอยู่  เขาก็บอกว่า  นิ่มเรียนคนล่ะห้องกัน สงสัยไม่มีเรียนหรอก  แล้วพวกเธอก็ออกไป ฝากนิ่มไว้กับผม ที่พวกเธอไว้ใจอย่างนั้น เพราะผมน่ะ  ไม่เคยล้วงเกินอะไรนิ่มเลยครับ  บอกแล้วว่า ผมน่ะ ถ้าได้รักใครจริงๆผมจะเป็นคนดีเอามากๆเลย  จนพวกเธอไปกันหมด  ผมก็ลุกหาผ้ามาเช็ดตัวนิ่ม  นิ่มก็หลับ อยู่  ผมจ้องมองริมฝีปากเธอ ในใจก็อยากจูบจริงๆ ก็ค่อยๆเลื่อนหน้าลงไป จนใกล้จะถึงปากเธอ  กลิ่นเหล้ามันยังคงเหลืออยู่ในปากเธอเลย  ผมค่อยๆยื่นปากผมไปจูบเธอ  จะถึงอยู่แล้ว  นิ่มลืมตาขึ้นมาครับ  ผมตกใจเลย ดึงหน้ากลับมานั่งที่เดิม นิ่มก้ ทำหน้าเหมือนคนเพิ่งตื่น  ก็ถามผมว่า เพื่อนไปไหนกันหมด ผมก็บอกว่าไปเรียนกัน  และนิ่มก็รีบแต่งตัว ผมถามว่าไปไหน  เธอบอกว่า ต้องรีบกลับห้อง เดี๋ยวน้องเป็นห่วง ผมก็อือๆ  เธอบอกว่า ตอนเย็นเดี๋ยวเข้ามา แล้วไปดูหนังกัน  รู้สึกดีจริงๆครับ  ผมตั้งตาคอยให้ถึงช่วงเย็น  แต่คิดว่าจะไปดูกัน 2คน  กลายเป็นว่า มีเพื่อนเธอ ไปอีก 2คน เลยกลายเป็น 4คน  ส่วนอีกคน ชื่อสุ ไม่ไป เพราะไม่สบายเลยนอนที่ห้อง  ผมก็ไปดูหนัง  ไม่รู้ว่าเรื่องอะไร นิ่มบอกว่า  เกี่ยวกับงู  ผมก็นึกว่า อนาคอนด้า แต่เข้าไปจริงๆ เรื่อง งูเกงกอง ที่พี่ วินัย ไกรบุตรเล่นอ่ะ  ผมก็ดูไปสักพัก นิ่มก็มาจับมือผมกำไว้แน่นเลย ตอนฉาก เลิฟซีน  ผมก็กำมือเธอ นี่ครั้งแรกเลยครับ ที่ผมได้จับมือเธอแบบนี้ แต่มันไม่จบเท่านั้น เมื่อเธอบอกว่า มือผมอุ่นจัง เธอเอามือผมไปวางไว้หน้าท้องเธอ ซึ่งตอนนั้น เธอมีเสื้อกันหนาว ห่มไว้อยู่ เพื่อนเธอก็นั่งข้างเธอนั้นแหล่ะแต่ในโรงหนังเพื่อนเธอก็สนใจแต่หนัง  ส่วนผม ไม่ดูหนังแล้วครับ  เพราะมือขวาผมอยู่ที่ท้องน้อยนิ่ม คือเธอนั่งฝั่งซ้ายผมอ่ะครับ แล้วดึงมือขวาผมไปจับท้องน้อยเธอแบบนี้ มันไม่ถนัดอยู่แล้ว ผมจึงต้องลดตัวลง และก็อิงหัวไปที่ไหล่เธอ คล้ายๆกอดกันเลย  อุ่นจัง เธอบอก   และผมก็ตกใจอีกครั้ง เมื่อเธอดึงกางเกงเธอขึ้นแล้วเอามือผมล้วงเข้าไปข้างในร่องเธอเลย แฉะครับ ขนบางๆ ผมพยายามดึงมือออก  นิ่มบอกว่า มันอุ่น วางไว้เฉยๆได้มั้ย  ผมก็คิด  มันจะไม่เฉยเอาน่ะสิ ตอนแรกมือผมมันก็วางไว้เฉยๆก้เห็นนิ่มนั่งขยับตัวไปมา ผมถามว่าเป็นอะไรหนาวเหรอ นิ่มก็พยักหน้า นิ้วกลางผมมันก็กระตุกเอง นิ่มสะดุ้งเลยครับ เมื่อมันไปโดนเม็ดเธอ  ผมก็เลยเริ่มขยับเบาๆ นิ่มก็จ้องหนัง มือเธอมาบีบแขนผมไว้ ไม่มีเสียงอะไรครับ หน้าตาเธอเฉยๆมาก  จนเมื่อผมแหย่นิ้วผมเข้าร่องเธอ  นิ่มหลับตาตอนที่ผมแหย่เข้าไป ก่อนจะลืมตาหันมามองผม หายใจขัดๆน่าดู ผมมีอารมณ์มากเลยครับ ยิ่งเมื่อ เพื่อนเธอ หันมาชวนนิ่มคุย นิ่มก็ตอบตามปกติ มือผมก็ล้วง จนเสื้อกันหนาวร่นลงไป จนไม่มีอะไรมาปิด ถ้ามองดีๆ จะเห็นว่า มือผมอยู่ในกางเกงนิ่มเลยครับ นิ่มรีบเอาเสื้อขึ้นมาห่มเหมือนเดิม เพื่อนเธอก็หันมามองแต่ไม่ได้สนใจอะไร  ผมล้วงอยู่อย่างนั้นจนหนังจบ  นิ้วผมเปียกไม่หายเลยครับ  ระหว่างที่เดินออกมาจากโรงหนัง  นิ่มก็เดินมากอดแขนผมไว้ เราก็กลับมาห้อง คุยอะไรกันสักพัก แล้วก็แยกกันไป  ผมก็เข้านอน ระหว่างนอน ก็มีเสียงมาเคาะประตู เพื่อนผมหลับหมดผมก็เปิด เป็นผู้ชาย 2 คน คนนึง เอามือซุกไว้ข้างหลัง ส่วนอีกคน ถามผม ว่า ชื่อ กรหรือเปล่าครับ  ผมก็บอกว่าครับ  และไอ้คนที่ซุกมือไว้ข้างหลัง  ก็ถามผมว่า  ตอน 2 ทุ่มไปไหนหรือเปล่า  ตอนแรกผมจะตอบว่า ไปอยู่แล้วเชียว  แต่ด้วยอะไรไม่รู้ ผมกลับตอบว่า เปล่าครับ  แล้วคนแรกก้บอกว่า งั้นไม่เป็นไรครับ  แล้วเขาก็หันหลังกลับไป  ตอนที่หันหลัง ไอ้คนที่เอามือซุกไว้ข้างหลังน่ะ ผมเห็น ดาบยาว เท่าศอกเลยครับ ผมถึงกับสะดุ้งเลยครับ  และก็เห็นเขา เดินขึ้นไปข้างบน ก่อนที่ผมจะได้ยินเสียง คนทะเลาะกันดังมาก มีเสียงแก้วแตกด้วย  เพื่อนผมมันตื่นมา มันก็บอกว่า  กุเคยบอกมึงแล้วว่า อย่าไปยุ่งกับคนนี้  ผมเลยถามว่าทำไมว่ะ  มันก็ถามผมว่า มึงรู้เหรอ ว่าเขาไม่มีแฟน  ผมเงียบเลยครับ  ผมไม่เคยถามมาก่อนเลยว่า นิ่มมีแฟนรึยัง หรือนั้นจะเป็นแฟนเธอ  เพื่อนผมมันก็บ่นๆอะไรไม่รู้  ผมก็เดินไปหลังห้อง ได้แต่ฟังเสียง เขาทะเลาะกัน ใจผมมันแทบแตกสลาย มารู้เอาตอนนี้ผมก็ถอนตัวไม่ทันแล้วครับ  จนเสียงสงบลง และก็ได้ยินเสียงมอไซค์ขับออกไป ผมรีบเดินไปส่องดู ก็เห็นนิ่มกับคนคนนั้นขับไปด้วยกัน  หมอนี่ชื่อว่า เก่ง  ผมรู้ก็ตอนที่ผมโทรขึ้นไปถามเพื่อนเธอหลังจากจบเรื่องแล้ว  และผมก็ไม่เห็นหน้านิ่ม ไปเกือบ อาทิตย์ ก็ไม่กล้ามองด้วย  ผมทำตัวไม่ถูก บางครั้งเธอก็เรียกผม ผมก็ไม่หัน โทรลงมาหาผม ผมก็ไม่รับ  ผมทำใจไม่ได้ล่ะมั้งครับ  เพื่อนผมก็บอกว่า เออ แบบนี้ดีแล้ว  และวันศุกร์ น้อยเฮงก็กลับบ้าน แต่ผมไม่อยากกลับ ก็ฝากให้มันไปเอาเงินให้อย่างเคย  ผมก็นอนคนเดียว  ประมาณ 3 ทุ่ม ผมนอนดูทีวีอยู่ เสียงโทรศัพท์ก็ดังขึ้น  ก็เป็นนิ่มครับ  เธอก็ถามว่าผมเป็นอะไร ทำไมไม่สนใจเธอเลย ผมไม่กล้าถามเรื่องนั้น  เราก็คุยเรื่องอื่นกันไป จนเธอบอกว่า วันนี้จะไปเที่ยวกัน ไปมั้ย ตอนแรกผมบอกไม่ไป แต่เธอก็มาขอให้ผมไปด้วย  คือผมกลัวแฟนเขามาทำอะไรผมกับเธอน่ะผมไม่อยากให้เรื่องมันบานปลาย  แล้วผมก็ดันไปเที่ยวกับเธอจนได้ เมื่อเหล้าเข้าปาก สิ่งที่อยู่ภายในใจก็ออกมาสิครับ ผมพูดในเรื่องนั้นกับเธอ เธอก็บอกว่า น้องชายที่เธอบอก นั้นล่ะแฟนเธอ  ชื่อว่าเก่ง  เก่งจะเลิกงาน 2ทุ่มครึ่ง เธอต้องไปรับกลับห้องด้วยกัน  ผมไม่แคร์อะไรเลยครับ  เพระาผมรักเธอจริงๆ รักมากๆ รักมากกว่าอุ๊อีก อุ๊ กับผมตอนนี้ เริ่มไม่ได้เจอกันแล้วครับ เธอไม่ได้ซ้อมบาสด้วย ผมไม่รู้ว่าเธอไปไหน ระหว่างนั้น เต้นๆกัน นิ่มก็เต้นยั่วยวนผมมาก ทั้งกอดทั้งส่าย ผมก็กอด  เราเมาได้ทั้งคู่ จนกลับกัน  ผมก็ขอตัวกลับห้อง นิ่มก็บอกว่าจะมานอนด้วย  แต่เพื่อนเธอไม่ยอม นิ่มก็ไม่ยอมเหมือนกัน  เลยกลายเป็นว่า  ผมต้องไปนอนห้องเพื่อนเธอแทน ก็นอนที่เดิมครับ เพื่อนเธอ นอนบนเตียง 2คน ส่วนอีกคน สุ น่ะ ไปนอนกับแฟน ผมก็นอน จูบปากกับนิ่ม หลังจากเพื่อนเธอหลับกันหมด ผมก็แลกลิ้นกันเลยครับ ผมล้วงจับของเธอ แฉะมาก ฮือ...เสียงนิ่มครางเบาๆผมรีบจูบปากเธอไว้กลัวเพื่อนตื่น  แต่ด้วยความเมา นิ่มจูบกับผมอยู่ เธอก็หลับไปเลยครับ ผมก็อยู่ๆก็หลับไปซะอย่างนั้น และตอนเช้า วันเสาร์  ไม่สิต้องเรียกว่า สายๆ เพื่อนๆเธอบอกว่า จะไปทำรายงานกับเพื่อนอีกหอหนึ่ง ทิ้งผมกับนิ่มอยู่ด้วยกัน  ผมก็ลงไปอาบน้ำที่ห้องผม ก่อนจะขึ้นมาหานิ่ม ก็เห็นนิ่มกำลังแต่งตัวใส่ผ้าถุง อยู่ ผมเลยก็เลยจะปิดประตู นิ่มก็บอกว่า เข้ามาก่อน  ผมก็เข้ามานั่งที่เตียง ตาก็ไม่ได้มมองเธอหรอกครับ  นั่งสักพักก็นอน ลงบนเตียง  นิ่มก็เดินเข้ามาหาผม ยังนุ่งผ้าถุงอยู่  เธอก็มานอนข้างๆ แล้วก็กอดผมไว้ เราก็คุยกันว่าจะเอายังไงดี ผมบอกเธอว่า ผมหยุดรักเธอไม่ได้ ถึงแม้ว่าเธอจะมีแฟนแล้วก็เถอะ  เธอก็บอกว่า เธอก็เหมือนกัน ก่อนที่เราจะจูบปากกัน นิ่มขยับตัวมาคร่อมผมไว้ แท่งผมมันแข็งมากเลยครับ ผมเอามือจับเอวนิ่มไว้ ดันแท่งผมให้ไปชนกับร่องเธอ เด้าอยู่อย่างนั้น ไม่ได้เอาเสียบ ผมยังไม่ถอดกางเกงเลย จนเธอบอกว่า ทำกันเถอะ ผมดึงกางเกงผมออก แท่งผมมันก็ โผล่ออกมา นิ่มถอดกางเกงในเธอออก แล้วเอาผ้าห่มมาคลุมตัวเธอไว้  ผมถามว่า คลุมทำไม  เธอบอกเธออาย แล้วเธอก็จับแท่งผมเสียบใส่  ร่องนิ่มนั้น แฉะมากๆเลยครับ มันเข้าง่ายมาก  แล้วนิ่มก็ขย่มผม ท่าเดียว นิ่มก็ไมไ่ด้ครางอะไร ส่วนผมนี่ครางตลอดเลยครับ  ผมบอกเธอว่า ผมจะเสร็จ  นิ่มก็บอกว่า เสร็จเลย  ผมก็พ่นเต็มที่เลยครับ เต็มร่องนิ่ม  นิ่มก้มตัวมาดูดที่คอผม ผมเสียวมากจริงๆ มือบีบเอวเธอไว้แน่น  ผมถามนิ่มว่า  นิ่มไม่เสร็จเหรอ  เธอบอกว่า เธอไม่เคยเสร็จเลยทุกครั้งที่สอดใส่ ผมก็ ถามว่า ทำไมล่ะ ไม่เสียวเหรอ เธอก็บอกว่า เสียว แต่ไม่เคยเสร็จเลย หลังจากนั้นเราก็คุยกันในท่านั้น แท่งผมก็ไมไ่ด้แข็งอะไรขึ้นมาหรอก จนเธอดึงร่องเธอออก แล้วผมมานึกได้ว่า  วันนี้ตอนบ่าย อาจารย์เขาให้ผมไปตัดสินบาสนี่หว่า  ผมก็เลยบอกเธอ  แล้วผมก็รีบไป และมาดูที่ต้นคอ ก็มีรอยดูดที่นิ่มดูดไว้ ผมเลยใส่เสื้อกันหนาวที่มันปิดถึงคอ ปิดไว้แล้วไปตัดสินบาส ตัดสินบาสทั้งๆที่ใส่เสื้อปิดคอไว้นั้นแระครับ  จนกลับมา ห้อง ผมก็ไม่เจอนิ่ม เราก็แอบทำกันทุกครั้งที่ผมแวะขึ้นไปนอนที่ห้องเพื่อนเธอ บางครั้งที่นิ่มมานอนห้องเพื่อน ไม่มีลีลาใดๆครับ นอนกอดกัน แล้วก็เสียบกันเลย เวลาที่ผมเสร็จผมจะเข้าไปห้องน้ำแล้วชักออกตลอด  จนวันหนึ่ง  เก่งแฟนเธอ เข้ามาหาผม แล้วมาเปิดอกคุยกันตรงๆ  เก่งบอกว่า เขารู้เรื่องแล้วว่า ผมกับนิ่ม มีอะไรกัน และเราก็ตกลงกันว่า ถ้านิ่มรักผมจริง เขาจะเลิกกับนิ่มให้ ตอนนั้นผมโล่งใจมากเลยครับ แต่ก้ยังแอบเห็นสายตาที่เศร้าๆของเก่งเหมือนกัน ผมก็สงสาร แต่เก่งก็มีความเป็นลูกผู้ชายมาก ผมรู้สึกผิดขึ้นมาเลย  และแล้วผมกับนิ่มก็คบกัน โดยที่ผมขึ้นมาอยู่กับนิ่มที่ห้องเพื่อนเธอ ผมก็แชร์ค่าห้อง ในส่วนที่ผมอยู่กับนิ่ม ส่วนห้องเพื่อนผม ผมไม่ต้องออกแล้ว เพราะผมไม่ได้อยู่ ผมก็เสียบนิ่มทุกคืน นิ่มไม่เคยเสร็จจริงๆครับ แม้ว่าผมจะทำนานเท่าไรก็ตาม  แต่จากครั้งแรก ผมไม่เคยเสร็จในร่องเธอเลย จนเธอมาบอกกับผมว่า  มี2อย่างที่เธอจะเสร็จ คือ ใช้ปากกับใช้นิ้ว  ใช้ปากก็จะเสร็จไวหน่อย แต่ที่บอกว่า ไวๆน่ะ ครึ่งชั่วโมงเลยนะครับ ผมก็ทำให้เธอ เพราะรักล้วนๆ แต่นิ้วนี่ นานๆจะทำให้ที เพราะนานมากๆกว่านิ่มจะเสร็จ ปวดแขนไปหมดครับ เพราะต้องลูบเม็ดให้นิ่ม แหย่ใส่จะไม่เสร็จ  และเหตุการณ์มันก็ แปลกๆครับ  เมื่อ นิ่มบอกกับผมว่า เก่งชวนเธอกลับบ้าน  ผมก็ถามว่า แล้วไง  นิ่มบอกว่า  ทางบ้านเก่งเขายังไม่รู้ว่านิ่มกับเก่งเลิกกันแล้ว คือจะบอกว่า กลับบ้านเก่งเป็นครั้งสุดท้าย ตอนนั้นผมไม่อยากให้ไปเลยครับ เพราะแน่นอนผู้ชายทั้งหมดคิดแบบผมนี่ล่ะ แฟนเก่า หรือจะอะไรก็เถอะ มันต้องมีอะไรกันแน่ๆ ผมก็ไม่ยอม แต่นิ่มบอกว่าจะไปให้ได้ จนผมให้ไปทั้งๆที่ ไม่อยากให้ไป และสัญญาว่าจะไม่มีอะไรกับเก่ง ผมก็เชื่อใจ  และ นิ่มก็กลับมาในเช้าวันอาทิตย์ เพื่อนเธอไปข้างนอกกันหมด ผมก็คิดถึงเธอมากก็เข้าไปกอด และด้วยความอยากแกล้งเธอ  ตอนนั้นเธอหันหลังให้ผมใส่ผ้าถุงกำลังซักผ้าอยู่ ผมก็แกล้งถามว่า นี่รอยอะไร อยู่ตรงหลังเธอ มันเป็นรอยเหมือนยุงกัดน่ะครับ ผมไม่คิดอะไรหรอกแค่ถามเฉยๆ ผมก็ถามอีก โดนใครดูดมาหรือเปล่า  แต่เมื่อนิ่ม พูดขึ้นมาผมถึงกับหน้าเสียเลยครับ  เธอบอกว่า จริงเหรอ แล้วก็รีบหันดูใหญ่เลย  ผมเข้าใจได้ทันทีว่า นิ่มไปมีอะไรกับเก่งมาก ผมน้อยใจมากๆ เธอชวนผมคุยผมก็ไม่คุย แต่ผ่านไปหลายวันผมก็หาย และคิดว่ามันจะไม่เกิดขึ้นอีก และตอนนั้น เธอตัดเล็บให้ผม เธอก็บอกผมว่า เก่งชวนเธอไปงานวันเกิด ผมก็บอกว่า ไม่ให้ไป ยังไงๆก็ไม่ให้ไป นิ่มก็ขอผมดีๆ ผมก็บอกว่าไม่ให้ไป จนมีโทรศัพท์ดังเข้ามา เป็นเก่งครับ เขาคุยว่า อยากให้นิ่มมางานวันเกิดเขา เขาขอแบบลูกผู้ชาย เขาสัญญาว่า จะไม่ทำอะไรเธอเลย ผมก็คล้อยตาม และก็จะพามาส่งไม่เกิน 5ทุ่ม ผมก็เลยใจอ่อนให้ไป และให้นิ่มสัญญาว่า  จะไม่มีครั้งที่2 นิ่มก็รับปาก ผมบอกเธอว่า ผมจะรอ จนกว่าเธอจะกลับ  เธอก็ไป ผมนั่งรอ 4ทุ่ม 5ทุ่มก็ยังไม่มา เที่ยงคืนก็ยังไม่มา ใจที่เป็นกังวล ตอนนี้ไม่กลัวว่า เก่งจะทำอะไร แต่ผมเป็นห่วงเธอมาก  ตี1 ตี2 ตี3 ผมก็นั่งรอที่ระเบียง จนตี5 ผมทนไมไ่หวจริงๆครับ เวลามันผ่านไปช้ามาก ผมทำอะไรไม่ถูก ถือลูกบาสออกไปเล่นบาสตอนตี5 ผมเล่นไป ให้มันหายกังวล จน6โมงกว่าๆ เริ่มเช้า ก็มีรถโดยสารวิ่งผ่านไปมา เพราะสนามบาสมันติดถนน มีกำแพงกั้น แต่เป็นรั้วเหล็ก  ลูกบาสมันกลิ้งไปทาง กำแพง ผมก็เดินไปเก็บ ตอนนั้น รถ2แถว ขับมาพอดี ผมมองไป เห็นนิ่มนั่งอยู่บนรถ มองไกลๆ เธอเหมือนร้องไห้อยู่ด้วย แต่เก็บอาการไว้  ผมก็รีบวิ่งกลับไปที่ห้องเลย  พอไปที่ห้อง นิ่มถึงห้องแล้ว ผมเห็นนิ่มนอนร้องไห้อยู่  อารมณืโกรธผมไม่มีหรอกครับ ผมเป็นห่วงเธอมากกว่า  ผมถามเธอว่าเป็นอะไร  แต่คำตอบเธอ มันทำให้ผม เสียใจเอามากๆ เธอบอกว่า ตอนนี้เก่งคบคนใหม่อยู่  ผมก็บอกว่า ก็ดีแล้วนี่  เธอเลยเล่าว่า ที่เธอไปงานวันเกิดเก่งเมื่อคืน เพราะเธออยากรู้ว่าเก่งยังรักเธออยู่หรือเปล่า และเธอก็เล่าว่า เมื่อคืนเก่งกับผู้หญิงคนนั้น ก็มีอะไรกัน โดยที่นิ่มนอนอยู่ข้างๆ ก่อนที่จะมามีอะไรกับนิ่ม  น้ำตาผมไหลออกมาเลยครับ  ผมนั่งร้องไห้สะอื้นเลย  เธอบอกผมว่า จะไม่มีครั้งต่อไปแล้ว  และผมไม่คุยกับเธอเลย เกือบอาทิตย์ ทั้งๆที่นอนด้วยกัน  ผมนอนร้องไห้ทุกคืนเลยครับ  จนปิดเทอม ผมกับนิ่มก็แยกกันกลับบ้าน ในตอนนั้น นิ่มโทรมาหาผมที่บ้าน เธอบอกผมว่า เธอท้อง  ผมก็ตกใจ เลยถามว่า กี่เดือนแล้ว เธอบอกว่า 4เดือนแล้ว  ระยะเวลาที่ผมคบกับนิ่มน่ะ น่าจะ เกือบ 5เดือนแล้ว  ผมตอนนั้น มีความเป็นลูกผู้ชายพอ ผมบอกเธอว่า ก็ดี เราจะได้แต่งงานกัน แต่เธอบอกว่า ทางบ้านเธอส่งเธอไปเรียนไม่ได้ส่งไปหาผัว ถ้าทางบ้านเธอรู้เธอตายแน่ๆ ผมก็ไม่รู้จะพูดยังไง หาวิธีไม่ถูก เธอก็บอกว่า เดี๋ยวก่อนเปิดเทอม เธอจะมาหาผม  ผมก็บอกว่า ได้  แต่เราไปเจอกันที่ สารคาม เพราะเธอจะทำธุระ ก่อน  เธอก็ให้ผมหาเงินไว้ให้เธอหน่อย สัก 2000  ผมก็ถามว่าเอาไปทำไม เธอไม่ก็บอก  ผมก็หามา และเธอก็บอกว่าไปทำธุระ ก่อน หายไปเกือบ 2ชั่วโมง เธอก็กลับมา ผมถามอะไรเธอก็ไม่บอก จนผมพาเธอมาที่บ้านผม มาที่ห้อง ตอนกลางคืน เธอก็เอาเม็ดยา ขาวๆกลม 2เม็ดให้ผม แล้วก็บอกผมว่า ให้เอาของผมดันยาเข้าร่องเธอ ผมก็ถามว่าทำไม เธอบอกว่า นี่คือยาทำแท้ง  ผมโมโหเธอมากเลยครับ ผมถามเธอว่า ทำไมต้องทำด้วย ผมไม่ยอมเด็ดขาด  ยังไงก็ไม่ยอม นิ่มร้องไห้บอกว่า ตอนนี้เธอยังไม่พร้อม เธอไม่อยากให้ทางบ้านเสียใจ จนเกือบเที่ยงคืน พ่อแม่ผมนอนตั้งแต่ 2ทุ่มแล้วครับ  ผมก็ทำตามที่เธอบอก น้ำตาผมน่ะไหลไม่หยุด ผมไม่อยากทำ พอสอดใส่เสร็จเธอก็บอกว่า ยาจะไป"ฆ่าเด็ก ผมไม่รู้เรื่องอะไรเลยครับ ก็นั่งร้องไห้ข้างๆเธอ เธอก็กอดขาผมไว้จนหลับไป ผมก็หลับตาม  จนตอน ตี4 นิ่ม มาสะกิดผมบอกว่า ปวดท้องมากๆ ผมก็ถามเป็นไรๆ เธอบอกว่า เด็กจะออกมาแล้ว ให้หาอะไรมารองเลือดด้วย  ผมทำอะไรไม่ถูก เอาผ้าห่มตัวเอง มารองก้นเธอไว้ เลือดนิ่มไหลออกมาจากร่องเธอ สี ออกม่วงๆ ข้นๆ และผมก็เห็นสายรกด้วย ผมไม่หันหน้าหนีเลยครับ ผมจ้องมอง และน้ำตาผมก็ไหลมาอีก เมื่อผมเห็น ขาเล็กๆ ที่ค่อยๆโผล่ออกมา ก่อนที่จะเห็นอวัยวะเพศของเด็ก ที่ผมรู้ว่า นั้นคือผู้ชาย เธอบอกให้ผมดึงออกให้หน่อย ผมก็จับไว้ ทำไปร้องไป จนออกมาหมด ผมนั่งสิ้นสภาพเลยครับ  กลิ่นเลือดนั้น เต็มห้องผมไปหมด จน เกือบ6โมง นิ่มเอาผ้าห่มผมห่อเด็กไว้ แล้วยัดลงถุงพลาสติก ให้ผมเอาไปทิ้ง ผมนี่สติไปไหนไม่รู้ครับ  ก่อนไปเธอบอกว่า ตอนที่ทิ้ง อย่าหันกลับไปมอง เพราะเด็กมันจะคิดว่า พ่อ เด็กจะตามกลับมาด้วย  ผมก็เดินลงมา พ่อเห็นแกก็ถามว่า ทำไมตื่นเช้าจัง จะไปไหน ผมก็บอกว่า ไปเล่นบาส  แกพยายามจะถามต่อ แต่ผมไม่ได้ตอบ  ตอนนั้นในวัย 18 ปีเต็มๆ ผมมีลูกกับเขา1คน แต่ไม่ทันได้เกิดเลย ก็มาตายซะก่อนแล้วด้วยน้ำมือตัวเอง  ผมขับมอไซค์มาที่ป่า รก ๆ ผมเดินเข้าป่าไป วางถุงไว้ ที่ใต้ต้นไม้ ไม่ได้ซ่อนไม่ได้ขุดดิน ผมกลัวแกอึดอัด และที่บอกว่า อย่าหันกลับไปมอง ผมก็หันนะครับ ผมหันไปมองถุงนั้น แต่ไม่พูดอะไร และผมก็กลับมา ห้อง หาดูแลนิ่ม เพราะเธอเสียเลือดมากจริงๆ แต่นิ่มก็ไมไ่ด้เป็นอะไรมาก  จนเรากลับสารคาม เธอก็เล่าให้ผมฟังว่า เธอเคยทำแท้งตอนที่คบกับเก่ง มาแล้ว 2ครั้ง  กับผมเป็นครั้งที่ 3  และนี่ก็คือสาเหตุที่เธอ ไม่เคยเสร็จกับผมเลย ผมคิดมากจริงๆครับ  และในตอนนั้น เพื่อนนิ่มก็ย้ายไปจากตึก นิ่มก็ย้ายตามไป แต่ผมไม่ได้ย้าย  เพราะตอนนั้น ที่มีปัญหา ผมจะเข้าไปนอนที่บ้านไอ้โจ็ค จนนานไป ผมก็นอนที่บ้านไอ้โจ็คไปเลย ค่าห้องไม่ต้องเสีย ผมขนเสื้อผ้ามานอนบ้านโจ็คเลย  ก็มีแวะไปหานิ่มบ้าง แต่ความรู้สึกผมกับนิ่มนั้น มันไม่เหมือนเดิมแล้ว แต่ผมก็รักนิ่มอยู่นะ จนวันหนึ่ง ผมจะแวะไปหานิ่ม เซอร์ไพส์ครับ ผมก็ไปเคาะที่หน้าห้องเธอ ก็ไม่ได้ยินเสียงอะไร แต่พอเคาะอีก คราวนี้ได้ยินเสียง ดึงขอบกางเกงใน ดัง เป๊ะ !!  ผมคิดว่าเป็นเพื่อนนิ่มกับแฟน  ผมเลยหัวเราะเบาๆ  แต่เมื่อเสียงที่ดังออกมา บอกผมว่า ให้มาที่หลังห้องสิ ประตูหน้ามันเปิดไม่ได้ ผมก็เดินไปหลังห้อง เปิดออกมา เป็นนิ่มครับ และก็ผู้ชายอีกคน ซึ่งเข้าใจได้เลยว่า เสียงเมื่อกี้มันของนิ่มชัดๆ ผมโมโหมาก พูดด่าไอ้คนนั้นว่า มาทำอะไรในห้องแฟนกุ ไอ้คนัน้นก็เหมือนจะเข้ามาหาเรื่องผม ผมก็ไม่ยอมครับ นิ่มก็เข้ามาห้าม  ก่อนที่อะไรๆมันจะแรง นิ่มลากผมออกมาคุยห่างๆ เธอบอกว่า เพื่อนเธอเฉยๆ ผมเลยบอกว่าผมไม่ได้โง่นะ เสียงเหมือนกี้ก็เสียงดึงกางเกงในชัดๆ จนเอาไปเอามานิ่มก็บอกว่า เธอคบกับคนนี้ ด้วย  ยิ่งทำให้ผมสติแตกครับ  ผมพูดอะไรออกไปเยอะมาก ด่าว่าเธอแบบเสียๆหายๆเลยครับ แต่มีคำหนึ่งที่ผมพูดและผมจำได้ คือ ผมบอกเธอว่า ผู้หญิงอยากเธอนะ่ ชาตินี้อย่าหวังจะได้มาเป็นแม่ของลูกผม  แล้วผมก็ขับรถออกมาเลย ร้องไห้มาตลอดทางครับ  เธอผิดสัญญากับผม ผิดคำพูดกับผม และนอกใจผม  นี่ล่ะมันทำให้ผม เปลี่ยนไป ผมกลับมาบ้านโจ็ค ไอ้โจ็คมันก็แซวผมว่า ทำหน้า บูดๆ แฟนมีชู้เหรอ คือมันแค่พูดเล่น  ผมงี้แอบไปร้องไห้ในห้องน้ำเลยครับ  จนตอนเย็น เราก็ไปนั่งกินนมกัน มันก็ถามว่าเป็นอะไร  ผมก็ไม่บอก  จนเพลง นี้ดังขึ้น ครับ  รักเธอให้น้อยลง ของอะไรนะ แบนวากอน เหรอ  โอ้โห้ ผมปล่อยโฮเลยครับ โจ็คกับโตก็ปลอบใหญ่เลย โจ็คบอกผมว่า ผู้หญิงน่ะ แมร่งมีไว้ เอาก็พอแล้ว มึงอย่าไปจริงจัง  และหลังจากวันนั้นครับ ผมก้เปลี่ยนไปเลย เพราะเมื่ออยู่บ้านโจ็ค ผมเที่ยวแทบทุกวัน  ไปเรียนบ้างไม่ไปบ้าง  เรียนไม่มาแต่กีฬาไม่ขาดครับ  ผมเจอผู้หญิงมากหน้าหลายตา แต่ผมยังทำใจไม่ได้

(1212;  เอ่อ...น้ำเยอะอีกแล้ว

• *
Reply #23 on: October 23, 2010, 12:15:22 pm
ขอบคุณครับ

• *
Reply #24 on: October 23, 2010, 01:34:26 pm
 (16;  จะพยายาม เอาน้ำออกเอาแต่เนื้อๆแล้วล่ะครับ

ตอนนี้ผม โจ็ค และโต อยู่ด้วยกัน จนเราสนิทกัน เพราะไอ้โตมันก็ไม่มีที่อยู่เหมือนกัน ก็เลยมานอนบ้านโจ็ค ซึ่งบ้านโจ็คเป็นบ้านพักครู 2 ชั้น 2 ห้องนอน นอนหนึ่งแม่โจ็คมันนอน พ่อมันก็นานๆกลับมาที เพราะสอนอยู่ ต่างอำเภอ ส่วนอีกห้อง มีเด็กนักเรียนมาอยู่ด้วย เป็นผู้หญิง ชื่อ ภู่ ก็ไมไ่ด้อะไรด้วยครับ และเธอก็ออกไปอยู่เอง คนที่เข้ามาแทน เป็นผู้ชาย ชื่อตุ๊ก คือบ้านโจ็ค มันต้อนรับนักกีฬาหมดครับ เด็กที่ไม่มีห้องเช่า ก็มาอยู่ได้ ผมกับโต ก็นอนหน้าทีวี  ไอ้โจ็คตอนแรกห้องมันก็อยู่ข้างบน เหมือนห้องผม มีผ้าม่านกั้น ตอนนี้เลิกกับแจงแล้ว  ผมก็อยู่ๆไป จนเพื่อนผมมันมาชวนไปแข่งบาสที่อุบล อำเภอ เดชอุดม ผมก็ไป ทีมก็ทีมที่อยู่บ้านน่ะครับ ไม่ใช่ทีมจังหวัด ก็เป็นทีมที่ผมเล่นมาตั้งแต่เด็กๆ ผมก็ไป  เพราะเพื่อนผมบอกว่า ยังไงก็ต้องได้รางวัลแน่นอน เพราะมีทีมไม่เก่งเยอะ ทีมผมก็ไมไ่ด้เก่งมากมายหรอกครับ ก็แค่ที่ 2ของจังหวัด ร้อยเอ็ดนะ   ก็ไปแข่งกัน  โดยที่ไปนอนบ้านน้าของเพื่อนผม คือ ไอ้นนท์ มันจะเป็นตัวตั้งตัวตี หาอะไรๆมาให้พวกผมทำเสมอ เราก็แข่งกันไป ชนะหมด และผมเองตอนนั้น ไมไ่ด้ชมตัวเองครับ ผมเป็นคนเล่นบาส กล้าได้กล้าเสีย แม้ผมจะสูงแค่ 174 แต่ผมก็กระโดดสูง คือผมสามารถ ดั้งได้  สไตส์ผมเลยเป็นแบบว่า เล่นไม่กลัวใครเลยครับ ถ้าไม่จับผมล่ะก็เสียแต้มเอาง่ายๆ ถ้าจับติดๆตัว ผมก็ กระฉากหลบ เทพจริงๆ   (07;  เอาล่ะ ด้วยการเล่นแบบนี้ของผม มันก็ต้องมีคนมาชอบผมกันมั่งล่ะ  แต่ก็จริงๆครับ เมื่อวันนั้น ตอนที่ทีมผมแข่งจบ ทีมผมก็มานั่งดูทีมต่อไป ที่จะเจอด้วย นั่งไปไอ้นนท์ก็ซื้อเบียร์มากิน นั่งดูไปกินไป ผมเมาง่ายด้วย ก็เลยแยกออกมานั่งคนเดียว ก็มี ผู้หญิงเดินมา2คน เด็กผู้หญิงเลยครับ อายุน่าจะ 14-15 ผมก็ไมไ่ด้มอง จนเธอมานั่ง ม้าหินอ่อนตัวเดียวกับผม  เธอก็มาบอกว่า เธอชื่อ ปลา  และเพื่อนเธอ ชื่อ .....  อะไรไม่รู้จำไม่ได้ เพราะตอนนั้นผมเมาแล้วครับ ผมจำได้แค่ปลา  ปลาก็บอกว่า มีคนชอบผมนะ เขาไม่กล้ามาบอกผม ผมก็บอก เหรอ  ใครล่ะ  เขาก็ชี้ให้ผมดู  เป็นเด็กตัวเล็กๆ ผู้หญิง ตอนนั้นมองไม่ค่อยจะชัด และไม่สนใจด้วย  ผมก็พูดออกไปด้วยความเมาว่า   แล้วคนนี้ล่ะ ชอบพี่มั้ย  เธอก็เงียบนั่งเขินผมใหญ่เลย  เธอก็ถามผมว่า ชอบได้เหรอ  ผมก็บอกว่า ได้สิ จะเป็นไรไป  แล้วเราก็นั่งคุยกัน เพื่อนเธอก็ไป ส่วนปลายังอยู่  ปลาใส่ เสื้อกันหนาวตัวใหญ่ๆ มองไม่เห็นกางเกง เพราะช่วงนั้นหน้าหนาวครับ  สักพักเพื่อนผมก็พากันกลับ ปลาบอกว่า จะขับรถไปส่งผม  ผมก็บอกว่าไม่เป็นไรหรอก เดี๋ยวเดินกลับกะเพื่อน  แล้วเธอก็ขอเบอร์ผม ตอนนั้นผมเพิ่งมีโทรศัพท์ครับ  สุดเืท่  3315  เท่สุดๆครับช่วงนั้น ฮ๋าๆๆ  ผมก็บอกเบอร์เธอไป  และผมก็อาบน้ำ ตอนนั้น สัก 5ทุ่มมั้ง เธอก็โทรมา  บอกว่า ตอนนี้อยู่หน้าบ้าน น้าไอ้นนท์แล้ว  ก็อย่างว่า นี่มันบ้านเธอ เพียงแค่ผมบอกไปว่า ผมนอนบ้านใคร เธอก็ตามมาถูกทั้งๆที่ไม่ได้มาส่ง  ผมก็เดินลงมาหาเธอ  เธอบอกว่า อยากคุยด้วย  ก่อนที่ผมจะเดินมาเอาเสื้อกันหนาวแล้วก็นั่งรถออกไปกับปลา  ปลาก็ขับพาผมมาไม่ไกลครับ เป็นศาลา น่าจะเรียกว่า ศาลากลางหมู่บ้านมั้งครับ  เพราะผมเห็นแท่นประธานอะไรด้วย  เธอก็มานั่งข้างๆผม ศาลามันเงียบๆครับ แถวนั้นก็มีบ้านคนอยู่อีกฝั่ง ศาลาติดถนน  ปลายังใส่ชุดเดิม ผมก็ถามว่า ไม่กลับบ้านเหรอ เธอก็บอกว่า บอกแม่ว่าจะมานอนบ้านเพื่อน  คือเพื่อนคนนั้นแหล่ะ แต่ผมจำชื่อไมไ่ด้จริงๆ  ผมก็บอก เหรอ  แล้วเราก็คุยกันเรื่องบาสนี่ล่ะครับ ผมชอบคุยเรื่องตัวเองมาก ผมอยากรู้ว่า เวลาคนอื่นมองผมเล่นบาสแล้วคิดยังไง เธอก็บอกว่า ชอบผมเล่นบาส คุยกันไปคุยกันมา อากาศหนาวๆ ปลาก็เอียงตัวมาซบผม ผมก็ไม่ได้กอดเธอไว้ ปล่อยเธอซบ จริงๆผมไม่ได้คิดอะไรกับเธอเท่าไร เพราะเริ่มหายเมาแล้ว  แล้วปลาก็เอียงหน้ามาหอมแก้มผม ผมก็หันไปจูบปากเธอ ผมก็สะดุ้ง เมื่อ ขนอ่อนๆรงริมฝีปากเธออ่ะครับตรงที่ผู้ชายหนวดขึ้นน่ะ มันแทงปลาผม ผมเลยถามเธอว่า เป็นกะเทยป่ะเนี้ย ทำไมมีหนวด  เธอก็บอกว่า บ้า  เขาเรียกขนอ่อน   ผมตกใจจริงๆครับผมนึกว่า กะเทย หน้าตาปลาเนี้ย คิ้วจะดกๆหน่อย แล้วเหมือนเด็กผู้ชายเลยครับ  ตัวเล็กกว่าผมเยอะ  แล้วเราก็จูบกันบ้าง คุยกันบ้าง มือผมก็พยายามจะจับหน้าอกเธอ แต่ปลาบอกว่า ไม่ให้จับ ผมพยายามล้วงก็ไม่ให้จับ  สักพัก ปลาก็เดินไปหลังศาลา แแล้วก็เดินออกมา ทำเหมือนกับว่า ไปดูอะไรนี่ล่ะ ผมก็ถามว่า ไปดูอะไร เธอบอกว่า ตรงนี้ไม่สะดวก  ผมเลยถามเธอว่า จะทำอะไรเหรอ  เธอก็บอกว่าเปล่า เชื่อมั้ยครับ เราคุยไปจูบกันไปจนถึงเช้า  และเธอก็มาส่งผม  ผมไม่ได้นอนเลย จนตอนเย็นแข่งบาสอีก  แรงก็มี ไม่รู้ทำไม  และ คนที่ปลาบอกผมว่า ชอบผมน่ะก็เดินมาหาผม เป็นเด็กผู้หญิงตัวผอมๆเล้กๆ มัดผมชี้ไว้บนหัว น่ารักเชียว เธอเอาดอกไม้มาให้ผม ผมก็ขอบใจ เธอบอกว่า เธอชื่อต่าย  เธอบอกให้ปลามาบอกผมว่า เธอชอบผม ดูเธอไมไ่ด้เขินอะไรเลยนะ ผมสิเขิน ผมก็ยิ้มๆ ต่ายน่าเอ็นดูมากเลยครับ และต่ายก็ขอเบอร์ผมไป  จนกลับบ้านน้าไอ้นนท์ ต่ายโทรมาหาผม ชวนคุยปกติ คุยไปนานจนมีสายซ้อน ปลาโทรมาครับ แต่ผมไม่ได้กดรับ ผมก็ถามต่ายว่า นอนดึก พ่อแม่ไม่ว่าเหรอ ต่ายบอกว่า พ่อกับแม่ไม่อยู่ต่ายอยู่กับน้อง  และก็มีเสียงน้องต่ายร้องขึ้นมาจริงๆกับ เสียงเด็กผู้ชาย ท่าทางซนน่าดู  เธอก็หันไปด่าๆเถียงๆไป ผมก็นั่งขำ  ผมก็ลองถาม บ้านต่ายอยู่ไหนเหรอ  ต่ายก็บอกว่า ถัดจากบ้านที่ผมอยู่ 200เมตรนี่เอง ผมเลยบอก  จริงเหรอ   เธอก็บอก อือ  ทำไมจะมาหาต่ายเหรอ ผมก็บอก ไม่กล้าไปหรอก  ต่ายก็ถามว่า ทำไมล่ะ  ผมก็บอกว่า ต่ายไม่กลัวพี่ทำอะไรเหรอ  ต่ายก็เงียบ ผมก็พูดต่อ  พี่ไม่ไปหรอก พี่ไม่ทำอะไรด้วยถ้าไปจริงๆอ่ะนะ ต่ายก็บอกว่า  มาก็ได้นะพี่ คุยกันเฉยๆก็ได้  อ้าว...ผมก็บอก อืมต่ายยืนรอหน้าบ้านล่ะ เดี๋ยวพี่เดินไปหา  ต่ายก็รับคำ  ผมก็เดินๆไปก็เจอต่ายครับ ใส่ชุดนอน ตัวเล็กๆ น่ารักๆ  ผมก็ยืนคุยกับเธอ ยุงมันก็กัด ตอนแรกผมจะบอกเธอว่าผมจะกลับแล้ว ต่ายก็บอกว่า ไปคุยกันข้างในดีกว่า ยุงเยอะ ผมก็....เอ่อ...ไปก็ได้ว่ะ ก็เดินเข้าไปในบ้านต่าย ก็เห็นน้องต่ายนอนหลับอยู่หน้าทีวี  ต่ายก็รีบหาผ้ามาห่มให้น้อง  ผมก็นั่งลงโซฟา ข้างๆน้องต่ายนอนนั้นแระ ก็คุยกันไปหัวเราะกันไป เสียงดังพอสมควร ก็เห็นน้องต่ายเหมือนจะรู้สึกตัวเราก็เงียบ  จนต่ายบอกว่า ไปคุยบนห้องเถอะเดี๋ยวน้องตื่น  ผมก็คิดในใจ ไม่ดีมั้งแบบนี้ แต่ก็ไป  ในห้องต่าย  มีแต่ตุ๊กตาครับ ผมมองไปทางไหนก็มีแต่ตุ๊กตา  ผมบอก โห้... อะไรจะขนาดนั้น  ต่ายรีบวิ่งไปกอดตุ๊กตาเขินๆ ผมเลยแกล้งถามว่า  ไม่มีคนให้กอดเหรอถึงมากอดตุ๊กตา  เธอก็บอก  ใครจะมาอยากกอดหนูล่ะพี่   ผมก็สวนเข้าทันที  พี่ไง   เธอก็จ้องหน้าผมแล้วก็หลบตาผมไป  ผมก็เขยิบไปนั่งข้างๆต่าย  ผมก้ถามเธอว่า กอดได้ป่ะเนี้ย เธอก็ก้มหน้าแต่ก็พยักหน้าเบาๆ ผมก็ดึงเธอมากอดไว้แน่นเลย ตัวต่ายสั่นๆ ใจผมมันก็เต้นรัวเหมือนกันนะ  ผมได้กลิ่นจากตัวต่าย ซึ่งมันหอมแปลกๆ  ผมก้มลงไปหอมหัวเธอ  ต่ายก็สั่นๆนิ่งๆ มือเธอก็กอดตุ๊กตาอยู่ จนผมบอกว่า กอดพี่มั่งก็ได้นะ ต่ายก็โยนตุ๊กตาออกทันที แล้วกอดผมแน่นมากครับ  ต่ายบอกว่า หนูชอบพี่มากๆเลยรู้มั้ย ผมก็บอกว่า ไม่รู้หรอก  เธอก็บอกว่า ครั้งแรกที่เห็นหนูก็ชอบพี่เลย หนูชอบคนเล่นบาสเก่งๆแบบพี่ และเธอก็เล่าถึงตอนที่ผมเล่นบาส ระหว่างนั้นเราก็กอดกัน ดูต่ายจะไม่สั่นแล้วล่ะสิ  จนมาหยุดตรงคำพูดนี้  จริงๆนะ ถ้าหนูได้เป็นแฟนกับพี่อะไรหนูก็ยอม  ผมดึงหน้าเธอให้เงยขึ้นมา  ยอมเหรอ  แล้วผมก็จูบปากเธอ  ต่ายมองผมตาไม่กระพริบเลยครับ เธอจ้องผมราวกับตะลึงจนพูดไม่ออก  ผมจูบเสร็จผมก็ถามเธอว่า  แบบนี้ก็ยอมเหรอ  ต่ายยังทำตาลุกโพรงตะลึงอยู่  แต่ก็พยักหน้า  ถ้าพี่ขอแล้วต่ายจะให้เหรอ ผมว่าต่ายก็คงรู้ว่าผมอยากได้อะไร  ดูเธอเงียบๆไป ผมก็ไมไ่ด้จะเอาจริงๆหรอกผมแค่แกล้งหยอกเธอเล่น  ผมก็เอามือลูบหัวเธอ แล้วก็บอกว่า  ต่ายยังเด็กอยู่ ไม่ต้องหรอกนะพี่แค่พูดเล่น   ต่ายจับมือผมไว้ แล้วก็จ้องหน้าผม  เธอบอกว่า  ต่ายไม่ใช่เด็กๆแล้วนะ แล้วเธอก็เอามือผมไปจับหน้าอกเธอ  ครับ ไม่เด็กจริงๆ เห็นเธอตัวผอมๆเล็กๆน่ะ จริงๆแล้ว นมเธอเกินตัวเลยครับ  มือผมไม่ได้บีบกำอะไร แค่วางไว้เฉยๆ ตื่นเต้นมากกว่า  ต่ายก็ไม่ได้เอามือผมออก  ผมก็ถามต่ายว่า  ต่ายรู้เหรอว่าพี่จะทำอะไร  ต่ายก็บอกว่า รู้  ผมก็นึกอะไรไม่ออกครับ  ผมดึงมือผมออกจากหน้าอกต่าย  แล้วเราก็เงียบ ต่ายบอกกับผมว่า หนูรู้ว่า พอแข่งจบพี่ก็กลับแล้ว เราก็ไม่ไ่ด้เจอกันอีก แต่อย่างน้อยให้หนูเป็นแฟนกับพี่ก่อนกลับได้มั้ย  โอ้โห้ ซึ้งครับ  ผมจูบปากต่ายทันที  น้ำตาต่ายไหลออกมาผมไม่สนใจแล้วครับ ผมดูดปากต่ายก่อนจะจับต่ายที่ตัวเล็กให้นอนลง ผมปลดกระดุมเสื้อนอนเธอออก ทันควัน ชุดชั้นในต่ายก็น่ารัก แต่นมต่ายนี่ พระเจ้า  ใหญ่กว่าตัวเธออีกครับ ผมบวมๆออกมาจนผมก้มหน้าลงไปดูดหัวนมเธอ  ต่ายดิ้นขาเธอกางออกเอง ผมเอามือขวาลูบไปที่เป้าเธอจากภายนอก ก่อนที่จะถอดกางเกงนอนเธอออก ต่ายไมไ่ด้ใส่กางเกงในครับ ผมก็ถามว่า ทำไมไม่ใส่ เธอบอกว่า ลืม  เออเอาเข้าไป ผมคิด   และผมก็ลูลจับที่ร่องต่าย ร่องต่ายขนเยอะมากครับ  ผมรีบแทรกตัวลงหว่างขาต่าย แหวกดงหญ้าเธอออก ลิ้นแตะที่เม็ดก่อนอันดับแรก ก่อนที่จะเลียทุกพื้นที่หอยเธอ  ทักษะการใช้ปากและลิ้นของผมน่ะ ต้องบอกว่า เป็นการใช้ปากเพื่อทำให้นิ่มเสร็จเลยครับ เพราะการที่ผมเลียให้นิ่มจนเสร็จได้นั้นมันทำให้ผม ถนัดมากๆในเรื่องใช้ปากและลิ้น  ผมใช้ลีลาลิ้นผมบรรจงเลียให้ต่ายที่ตอนนี้ ทั้งครางทั้งดิ้นไปทั่วที่นอน ผมจับขาต่าย กางออกแล้วกดเอาไว้ เอวต่ายก็ยังเด้งขึ้นเด้งลง ไม่ขาด  เสียงต่ายก็บอกว่า เอาใส่เถอะพี่ ผมก็ไม่ได้ถอดกางเกงครับผมแค่ดึงตรงหัวกางเกงขาสั้นผมลง ให้แท่งผมออกมา แล้วก็จ่อใส่ของเธอ  ร่องต่ายนั้น ผมเห็นถนัดเลยครับ เพราะไมไ่ด้ปิดไฟ ภายในร่อง สีชมพู่สด เพราะต่ายเองไมไ่ด้ขาวมากมาย ผมดันก็ไม่เข้า จ่อไว้อย่างงั้น จะว่าซิง ก็ไม่อยากถาม  ผมก็ปล่อยให้เวลา และความเสียวมันทำหน้าที่ไป เพราะผมเองก็วุ่นกับการดูดนมดูดปากเธออยู่แล้ว  เอวผมไม่ได้ดัน เพราะต่ายค่อยๆดันเอวเธอเข้ามาหาแท่งผมเอง จนเข้าไปครึ่งหนึ่ง ต่ายร้องกริ๊ดเลยครับ ตอนที่ผมชักแท่งออกมา เลือดเธอก็ออกมาด้วย เลอะตรงแท่งผมเลย  นั้นไง กุเปิดซิงเขาอีกล่ะ ผมคิด  ผมถามต่ายว่า เจ็บมั้ย  เสียงต่ายร้องไห้เบาๆ เธอหายใจเหมือนคนสะอึกเลยครับ  ผมก็ดันเข้าไปจนสุด ต่ายบีบแขนผมไว้แน่น แถมยังหยิกแขนผมอีก จนเป็นรอยเล็บ เลือดแขนผมมันก็ออกมาบางๆ ไม่เจ็บครับ เจ็บแท่งมากกว่า  แรงตอดในร่องต่าย ถี่เป็นระยะๆ ตุบๆ อะไรไม่รู้ ผมก็เริ่มสอยเอวผม  เลือดเธอตอนนี้ เลอะที่นอนเลยครับ แต่ผมไม่มีเวลาจะบอกเธอหรอก ผมเสียวโคตรๆ ยิ่งแท่งผมมันไปชนอะไรไม่รู้ดังกึกๆ ภายในร่องเธอ ผมไม่รู้ว่าชนอะไร แต่ผมก็เสียว มากๆ จนผมอยากจะหลั่งในร่องเธอ แต่ก็มานึกถึงเรื่อง นั้นกับ นิ่ม  ผมก็ต้องดึงออกมาพ่นข้างนอก เต็มหน้าท้องต่ายไปหมด  ขาต่ายยังกางอยู่เลย ต่ายบอก หุบไม่ได้ มันสั่นด้วย  พอสักพัก ผมก็พาต่ายไปเข้าห้องน้ำ ซึ่งห้องน้ำบ้านเธอต้องเดินออกจากห้องเธอไปหน่อย พอเดินออกมาก็เห็นน้องชายเธอ ตื่น ดูหน้าตาอายุ ไม่เกิน 12 วัยกำลังดื้อเลยครับ   ผมก็ไมไ่ด้สนใจอะไร ก็ยิ้มๆ ต่ายก็เดินขาถ่างๆไปห้องน้ำ ล้างอะไรเสร็จกลับมาห้องเธอ เธอก็ตกใจครับที่เหนเลือดตัวเองเต็มที่นอน ผมก็บอกว่า ขอโทษนะ  เธอก็บอกว่า ไม่เป็นไร เดี๋ยวบอกว่า เป็นเมนท์ลืมใส่ผ้าอนามัย  เฮ้อ ...ได้ยินดังนั้นผมก็โล่งใจ   และผมก็คุยกับเธอสักพัก ผมก็กลับ   ตี 1เกือบตี 2ครับ ผมก็เดินมืดๆเปลี่ยวๆกลับ เสียงโทรศัพท์ก็ดัง  หื้อ...ใครว่ะ โทรมาตอนนี้ ผมก็คิด ก็กดรับและก็เดินไปจะถึงบ้านอยู่แล้ว ตรงหน้าบ้านน้าไอ้นนท์ ก็มีเสาไฟฟ้า มีหลอดไฟ ผมก็เห็นปลานั่งอยู่บนรถ คุยโทรศัพท์ นั้นคือเธอโทรหาผมนี่ล่ะครับ  ผมพอเห็นเบอร์ ปลาผมก็ไม่รับและเธอพอเห็นผมเธอก็กดวาง  ผมก็เดินมาหาเธอ ก็ถามว่า มาทำอะไร ดึกๆดื่นๆ เธอก็ถามผมกลับว่า แล้วพี่ล่ะ ไปไหนดึกๆดื่นๆ  ผมก็ไม่รู้จะตอบยังไง ก็เลยบอกว่า เดินเล่น ปลาก็บอกว่า เดินเล่นหรือว่าไปหาต่าย  โอ้ย...แทงใจเต็มๆ ผมพูดไม่ออก  เธอก็บอกว่า อยากคุยกับผม ผมก็บอกว่า คุยตรงนี้ก็ได้ เธอก็บอกว่า ไม่เอา เธออยากให้ผมไปดูอะไรสักอย่าง  ผมดูเวลา  ตี 2เนี้ยนะ  เธอก็บอกว่า อือ ป่ะ  แล้วก็ให้ผมขึ้นไปนั่งซ้อนท้ายเธอ  ผมก็ เออ ไปก็ไปว่ะ  และเธอก็ขับพาผมขี่ผ่านวัด ทะลุวัดน่ะครับ ให้ตายเถอะ ตี 2 ขี่รถทะลุวัด ผมกลัวมากเลย ผมเลยกอด เธอไว้  มือก็ไปจับหน้าอกเธอ ปลาก็มาจับมือผมออก ผมถึงได้รู้ว่า นมปลาก็ใหญ่ใช่เล่นนะเนี้ย  และเธอก็พาผมมาจอด ที่ทุ่งนา ข้างๆถนนนี่ล่ะครับ เธอขี่รถขึ้นมาตรง เขาเรียกว่า คันนา แล้วก็จอด แถวนั้นไม่มีรถผ่านหรอกครับ ไม่ใช่ถนนใหญ่ ผมก็งงว่าจะมาดูอะไร  ยังไม่ทันถามเลย ปลาก้มาจูบปากผม  แล้วเธอก็บอกว่า คิดถึงผมมากเลย  ผมก็ดูดปากเธอ มือก็พยายามจะจับนมเธอ แต่เธอไม่ให้จับ  บ๊ะ ผมงี้อารมณ์เสีย

(16;   จะได้จับมั้ยเนี้ย (1212;

• *
Reply #25 on: October 23, 2010, 01:46:20 pm
ขอบคุณครับ

• *
Reply #26 on: October 23, 2010, 03:12:04 pm
 (01;   มาต่อกันครับ

เราก็จูบปากกันไปคุยกันไป  ผมชักทนไม่ไหว เอามือปลามาจับของผม ปลาก็ล้วงเข้าไปในกางเกงผม บีบจับแท่งผมไว้ ผมน่ะอยากทำอะไรกับเธอมากขึ้นเรื่อยๆ มือปลาก็บีบแท่งผมแล้วก็ปล่อยเป็นจังหวะอยู่อย่้างนั้น เราก็ไม่ได้ทำอะไร จนเช้า ผมกลับไปนอน หลับเป็นตายเลยครับ และตอนเย็น ก็มีแข่งบาส  ทีมผม น่ะ แข่งชิงที่ 3 ก็ไม่ได้หวังจะได้ที่ 1หรอกครับ พวกผมไมไ่ด้เก่งอะไรมากมาย ก็ไปเจอกับทีม วิลัยพละ ศรีสะเกษครับ ทีมผมก็ชนะมาเฉยเลย ทั้งๆที่ทีมผมเป็นทีม อำเภอ แต่ เพื่อนในทีมผมมัน ก็เป็นตัวจังหวัด อยู่ 2คน คือผม กับไอ้เฮง ทีมก็มี เฮง และก็น้อย พัน และก็ไอ้บาส  และผม ที่เป็นตัวหลักๆ เราเล่นบาสกันมานานแล้วครับ รู้ใจกันหมด ส่วนไอ้นนท์ ถนัดเชียร์ ก็ลงบ้างตอนที่แต้มขาด  แต่วันนี้ ก็สูสีหน่อย อีกอย่างผม กำลัง ฮอตๆครับ เราก็ชนะ ดีใจมากๆ ทีมเราได้ที่3  ได้เงิน รางวัล ตั้ง 3000 ซึ่งเยอะมากครับ ในตอนนั้น ที่หนึ่งได้ 10000 แน่ะ  T-T แต่ก็พอแล้วครับ  และก็ตกลงกันว่า จะเอาเงินไปเที่ยว ในตัวจังหวัดกัน ผมก็มาเล่นทดสอบฝีมือไม่ได้หวังเงินด้วย ก็โอเคตามนั้นครับ  และพอบอกปลาไป ปลาก็อยากไปด้วยครับ  เพราะว่า หลังจากวันนี้แล้ว พรุ่งนี้พวกผมจะกลับกันแล้ว  ก็มีเด็กๆมาชอบเพื่อนผมกันด้วย ไม่ใช่แค่ผมคนเดียว  เพื่อนผมหล่อๆทั้งนั้น ในกลุ่มนั้นก็มีต่ายมาด้วยครับ  ต่ายมาขอถ่้ายรูปกับผม ผมก็ชวนเธอไปเที่ยวด้วย แต่เธอบอกว่า ไปไม่ได้ พ่อแม่เธออยู่ ผมก็ไม่ว่าอะไร  แต่ปลาครับ บอกว่าจะไปด้วย  และเราก็เอารถน้าไอ้นนท์ไปกัน เป็นรถกะบะ ผมกับปลานั่งหลัง กัน ก็มี ไอ้บาสนั่งด้วยข้างหลัง 6-7คน ตอนแรกผมให้ปลานั่งหน้าแต่ปลาบอกว่าอยากอยู่กับผม ผมก็ เออ ไม่เ่ป็นไร   ก็ไปเที่ยวที่ ผับ อะไรไม่รู้ เหมือนโรงแรมเลยครับ ในตัวจังหวัด อุบล ที่ผมไม่รู้เนี้ย เพราะผมไม่ได้เข้าไป เนื่องจากปลาอายุไม่ถึง 18 เขาไม่ให้เขา  ผมก็เลยนั่งในรถกับปลา 2คน ในใจก็คิดว่า เราไม่น่ามาเลย รู้งี้อยู่บ้าน กระดื๊ยกับปลาดีกว่า  แต่ก็ไม่ไ่ด้บ่นอะไร   เราก็นั่้งคุยกันในรถ ปลากับผมก็เหมือนเดิมครับ นั่งกอดกันจูบกัน  คราวนี้ปลาล้วงจับแท่งผมเองเลย เธอรูดซิบเพื่อที่จะล้วงถนัดๆ มือเธอล้วงไป ปากก็จูบกับผม จนเสียงโทรศัพท์ผมดังต่ายโทรมาครับ ผมก็บอกปลาว่าเบาๆ  ปลาก็ฟัง เพราะตอนนั้นต่ายไม่รู้เรื่องผมกับปลาเลย  ต่ายก็ถามผมว่า เป็นยังไงบ้างเที่ยวสนุกมั้ย  ผมก็บอกว่า ไม่ได้เที่ยวนั่งอยู่ในรถ ผมพูดเสียงสั่นมากครับ  เพราะปลารูปแท่งผมในกางเกงผมอยู่ ต่างจากตอนแรกที่บีบๆไว้ ต่ายก็ถามว่า ทำไมไม่เที่ยวล่ะ ผมบอกว่า ลืมเอาบัตรประชนชนมา และเราก็คุยกันไปเรื่อยๆ เกือบชั่วโมงโดยที่ปลา นั้น จูบไปตามคอตามหน้าผมเต็มไปหมด  จนวางสายไป  มือปลารูดแท่งผมหนักขึ้น จนผมแตกใส่กางเกงตัวเองเลยครับ  ปลาก็ตกใจ ผมงี้ร้องครางออกมาเลยครับ ปลาเอามือมาเช็ดเสื้อผม หน้าเธอดู แหยงๆยังไงไม่รู้ แต่ไมไ่ด้จริงจัง  ผมก้คุยกับเธอต่อ แล้วเพื่อนๆผมก็ออกมา ก็มีแซวกันว่า ล้วงกัน จนแฉะเลยสิ  ผมก็บอก บ้าๆๆๆ   คือตอนที่มาน่ะครับ ตอนที่เรานั่งรถมาในตัวจังหวัด  มันจะมีสะพานข้ามแม่น้ำอยู่ ซึ่งค่อนข้างยาวพอสมควร  ปลาเขาบอกกับผมว่า  รู้มั้ยว่า ถ้าเราอธิษฐาน ตอนที่กำลังขับรถผ่านข้ามสะพานแม่น้ำมูล ให้กลั้นหายใจแล้วอธิษฐานน่ะ คำขอจะเป็นจริง  เธอบอกกับผม ก่อนจะถึงสะพาน ผมก็ถามว่าจริงเหรอ  ปลาก็บอกว่าจริง แต่เราห้ามไปบอกใครว่าเราขออะไร  ไม่งั้นจะไม่เ่ป็นจริง  เชื่อมั้ยครับ ผมอธิษฐานอย่างนี้ ผมบอกคุณได้ เพราะคำขอผมเป็นจริงแล้ว   ผมกลั้นใจแล้วอธิษฐานว่า  ก่อนอายุ 20 ผมขอมีอะไรกับผู้หญิง สัก 50คนก็พอ  และเมื่อสุดสะพานผมก็ปล่อยลมหายใจ  ปลาก็ถามผมว่า อธิษฐานอะไร ผมก็ไม่บอก  ตอนแรกผมไม่เชื่อเลยนะครับ  ผมแค่อยากทำตาม  และเราก็กลับมาบ้านน้าไอ้นนท์ก่อนจะแยกย้ายกับปลา ซึ่งอยากคุยกับผมต่อ แต่ผมรู้สึกง่วงมากครับ เธอเลยกลับ พอตอนสายๆ เราก็เตรียมตัวกลับกัน ไม่มีใครมาส่งครับ ผมก็นั่งรถกลับไปสารคาม ส่วนบาสกลับขอนแก่นนนท์กลับบ้าน น้อยเฮง และผมไปสารคามกัน และเมื่อกลับมาถึง
คำขอ ก็เริ่มทำงาน  เมื่อโจ็ค ชวนผมไปเที่ยว ตอนแรกพวกผมจะไปเี่ที่ยวที่ผับกัน แต่ช่วงหลังๆจะไปนั่งกินเหล้ากันที่ร้าน โดม (ไม่รู้ว่าตอนนี้ยังอยู่มั้ย ) เพราะอยากไปนั่งกินเหล้ากันมากกว่า ไปนั่งเฮฮาสนุกกว่าเที่ยว เราก็ไปกัน โดยมี ผมโจ็ค โต เราก็นั่้งกินตั้งแต่ 5ทุ่ม จนเกือบตี 1 ผับเลิก คนก็จะแห่กันมานั่งต่อที่ร้านโดม  ผมก็เมาครับ ตอนนั้นก็มี คนเดินเข้ามาเรื่อยๆ และคนหนึ่งที่ผม จำได้ คือน้องแว่น ที่นอนน้ำลายไหลใส่ผมบนรถบัสแดง (คงจำกันได้) ที่จำได้เนี้ย เพราะเธอน่ารักมากไงครับหมวยๆขาวๆ ใส่แว่น ผมมองตามเธอ ตอนที่เธอเดินผ่านโต๊ะผม เธอก็หันมามองผม แล้วก็หันไปก่อนจะหยุดกึก หันมาทางผมอีกที  อ้าว...พี่ นี่เอง  เธอร้องทักผม ผมไม่คิดว่าเธอจำผมได้เลยนะ บอกตรงๆเพราะผมเป็นคนหน้าตาเฉยๆ ไม่หล่อ ผมก็ยิ้มสวัสดีครับ หายเมาเลยครับ  แต่คำพูด ยังเมาอยู่  เธอก็ถามผม พี่มาทำอะไรเนี้ย   ผมก็บอก อ้าว...มาร้านเหล้าให้พี่มาเก็บเห็ดเหรอครับ  เธอก็หัวเราะ  รู้แล้ว... เธอกำลังจะพูด เพื่อนเธอก็จูงมือเธอไปนั่งโต๊ะ เธอก็ยกมือบอกว่าเดี๋ยวค่อยคุยกันนะค่ะ  ผมก็ยิ้ม อืมๆ  ไอ้โจ็คก็ถามผม   ผมก็บอกว่า คนที่เล่าให้ฟังตอนนั้นไง ที่นอนน้ำลายไหลใส่กุ  มันก็บอกโห้ น่ารัก สุดๆ แล้วเราก็คุยกันปกติ  จนผมมองไปที่โต๊ะเธอ ซึ่งร้านโดม เป็นร้านแบบเปิดโล่งๆ เป็นร้านนั่งกินครับ ไม่ใช่ร้านเต้น โต๊ะ อยู่ แถวมุมๆ ของร้าน อยู่หลัง บูตดีเจ ส่วนโต๊ะผม มันอยู่แถวแคชเชียร์ ก็มองเห็นกันได้  เธอก็ยกแก้วเหล้าเธอขึ้นทำนองว่า ชนแก้วกันระยะไกล  ผมก็ยก  เธอก็บอกว่า หมด ผมไมไ่ด้ยินเสียงเธอหรอกครับ แต่อ่านปากเธอออก  ผมก็หมดสิครับ เธอก็หมด  จนสักพักเธอก็ เดินไปเข้าห้องน้ำ ซึ่งมันจะผ่านโต๊ะผม  เธอก็ยิ้มให้ผม ผมก็ยิ้ม แต่ผมไมไ่ด้เดินตาม หลังจากเธอเดินไปได้สักพัก ผมก็เดินไปฉี่มั่ง   ตอนทีเ่ดินออกมาก็เจอเธอเพราะห้องน้ำชายมันจะเดินลึกเข้าไปหน่อย ผมก็เรียกเธอ เสร็จแล้วเหรอ เธอก็บอกว่าเสร็จแล้ว  เธอก็ถามผมว่า พี่กลับตอนไหน ผมก็บอกว่า ไม่รู้สิ แล้วแต่เพื่อน  คุยกันหน้าห้องน้ำ ก็ไม่สะดวก ผมเลยเดินกลับมานั่งโต๊ะ  และก็แนะนำให้รู้จักเพื่อนผม  แต่...พอเพื่อนผมถามว่า แล้วน้องเขาชื่ออะไรว่ะ  ผมก็เลยบอก เออ....น้องชื่ออะไรอ่ะ  โห้ ฮามากครับ  ไม่รู้จักชื่อ  เธอก็หัวเราะ  เธอบอกว่า ชื่อ หญิง  ผมก็แนะนำตัว ว่าผมชื่อ กร  ไอ้โจ็คก็แซว อะไรว่ะ คุยกันไม่รู้จักชื่อ  และหญิงก็นั่งกับผม จนเพื่อนเธอ มาตามแน่ะครับ  เธอก็ยังไม่ไป จนเพื่อนเธอ ที่มาด้วย 3คน ต้องย้ายมานั่งโต๊ะเดียวกันกับพวกผม เลยกลายเป็น 7คนแล้วครับ โต๊ะก็ แคบๆ ผมก็นั่งตรงหัวโต๊ะ มันก็นั่งคนเดียวแหล่ะครับ แต่หญิงมานั่งกับผม เพื่อนเธอก็คุยเฮฮา กับเพื่อนผม ยิ่ง โต มันเป็นคนชอบยิงมุข ยิ่งฮาไปใหญ่  ก็คุยกันถูกคอ  จนเมื่อไรไม่รู้ มือผมกับมือเธอจับกัน และก็กุมมือกันไว้ ใต้โต๊ะ ผมหันไปมองหน้าหญิงที่คงเมาๆนั้นแระครับ แต่ผมไมไ่ด้ทำอะไรเกินเลยไปกว่านั้น โจ็คมันก็แซวๆว่า กลับกันกี่โมงเนี้ย เพื่อนเธอก็บอกว่า ทำไมจะไปส่งเหรอ  ผมก็พูดขึ้นมา ได้ป่ะล่ะ  แต่ผมพูดเบา ไม่มีคนได้ยิน เพราะตอนนั้นไอ้โจ็ค มันก็พูดขึ้นมาด้วยว่า เดี๋ยวไปส่ง   แต่มีเสียงตอบข้างๆหูผมว่า กล้าไปส่งมั้ยล่ะ  หญิงเข้ามากระซิบข้างหูผม หน้าเธอน่ารักมากจริงๆครับ ปากเธอสีชมพู ขนาดไฟรางๆผมยังเห็นเลย ผมก็ถามว่า หออยู่ไหนล่ะ  เธอก็บอกว่า  ไม่ไกลหรอก อยู่หน้าป้ายนี่เอง  (หน้าป้ายเป็นคำเรียกพื้นที่ตรงหน้าราชฏัช มหาสารคาม )  ผมก็เลยบอกว่า อือเดี๋ยวไปส่ง แต่มีรถคันเดียวนะ  พวกผมมีมอไซค์คันเดียวครับ อัดกันมา บ้านไอ้โจ็คกับโดม ก็ไม่ถึง1กิโลด้วยซ้ำ เดินยังได้เลย  เธอก็บอกว่า อือ   เราก็คุยกัน จนหญิงเอียงหน้ามาซิบไหล่ผม เหมือนคนจะหลับเลยครับ  ผมก็กระตุกไหล่ หญิงก็สะดุ้ง  ผมเลยบอกเธอว่า เชื่อมั้ย หญิง วันนั้น หญิงนอนน้ำลายไหลใส่พี่ หญิงตาตื่นเลยครับ  จริงเหรอ   เธอถามผม ผมก็บอกว่า ใช่  โห้เธออายมากเลยครับ  เพื่อนๆเธอก็ขำ  จนตี 3 เราก็แยกย้ายกันไป โจ็ค มัน ขับรถไปส่ง เพื่อนหญิง 2คน คือกลุ่มหญิงก็เอารถมาครับ ไอ้โจ็คขับรถพวกเรานี่ล่ะ ไปส่ง ส่วนอีกคน ก็ไปส่งไอ้โต ผมขับรถหญิง ผมก็สงสัย  เอ๊ะ  แล้วงี้ใครไปส่งใครกันแน่เนี้ย  หญิงก็บอกว่า  เธอขับไม่ไหวแล้ว ให้ผมขับให้หน่อย  หญิงก็เบียดมากอดผมแน่นเลยครับ นมดันเต็มหลัง  พอขับมาหน้าป้าย เธอก็บอกว่า หอเธอเป็นหอหญิงนะ เขาไม่ให้ผู้ชายขึ้น ผมก็เลยบอกเธอว่า งั้นเดี๋ยวพี่เดินกลับก็ได้  ไกลน่าดูครับ แต่หญิงบอกว่า งั้น ไปขับรถเล่นกันก่อนก็ได้ ผมก็บอกว่า ดึกแล้วไม่เอาหรอก   เธอก็บอกว่า งั้นไปบ้านพี่ก็ได้ผมก็เงียบครับ   ไปก็ไป  ก็ขับไปบ้าน โจ็ค  ก็เห็ไนอ้ โตนอนสิ้นสภาพ ที่หน้าทีวี ผมก็ให้หญิงนั่งตรงโซฟา ผมเดินไปเอาผ้า่ห่มมาห่มให้โต ก่อนที่จะอุ้มหญิงขึ้นไปบนห้อง ของไอ้ตุ๊ก ที่ตอนนี้มันกลับบ้าน ผมอุ้มหญิงให้นอนลงทีนอน แล้วก็หาผ้มห่้มมาห่มให้ ผมก็เข้าห้องน้ำล้างหน้าล้างตา  เดินออกมา ก็เห็นหญิงนอนจ้องผมแบบยิ้มๆ  พี่นิสัยดีจังเลยนะ  เธอพูดกับผม  ผมเลยถามว่า ตรงไหนเหรอที่ว่านิสัยดี  เธอก็บอกว่า ผมให้เกียติผู้หญิง ดูแลเอาใจใส่จัง  ผมก็บอกว่า มันเรื่องปกติอยู่แล้วนี่   ผมก็เอาผ้ามาเช็ดหน้าให้เธอ  เธอก็ถามผมว่า พี่ไม่มีแฟนเหรอ  ผมก็บอกว่า ไม่มีหรอก  เธอก็ว่า ถ้าใครได้พี่เป็นแฟนคงโชคดีเลยเนอะ  ผมก็ยิ้มๆ  ผมถอดแว่นเธอออก แล้วเช็ดหน้าให้เธอ สะดวกๆ น่าัรกเข้าไปใหญ่เลยครับ  ผมหลุดปากพูดออกมาเลยครับ ว่า  น่ารักจัง...   เธอก็บอกว่าจริงเหรอ  คราวนี้ผมพูดออกมาหมดเลยครับ  ว่าผม ชอบคนแบบหญิงนี่ล่ะ สเป็กผมเลย ชอบตั้งแต่แรกเห็นแล้วด้วย  เธอก็ยิ่งเขิน  มือผมก็เช็ดไปตามต้นคอเธอ แต่ไม่ได้ลงไปแถวหน้าอก  เพราะเธอบอกว่าผมนิสัยดีไง ผมเลยไม่กล้า  เธอเลยถามผมว่า  พอเห็นตัวเป็นใกล้ๆแบบนี้รู้สึกยังไง  ผมก็บอกว่า ดีใจมากเลยล่ะ  แต่ถ้าให้ดีกว่านั้น ได้กอดด้วยจะดีมาก   ผมก็พูดไปอย่างงั้นแหล่ะ   หญิงก็ยกมือขึ้นทำท่าเหมือนจะดึงผมไปกอด ผมก็ทิ้งตัวลงกอดเธอเลยครับ  เธอก็ถามว่า เป็นไง  ผมก็บอกว่า หอม  เธอก็บอกว่า หอมสิ  ผมก็ หื้อ...หอมอะไร  เธอก็บอกว่า อยากหอมไม่ใช่เหรอ  หอมสิ ผมก็หอมเลยครับ  หน้าเธอ สิวไม่มีสักเม็ด เนียนมากครับ กลิ่นเหล้าเธอ เต็มไปหมดเลยขนาดไม่ได้จูบปากนะเนี้ย  ผมถามเธอว่า เมาแล้วนะ นอนเถอะ  เธอก็มาจุ๊บ ปากผม  ผมก็มองหน้าเธอ เรามองหน้ากันแปบเีดียวเองครับ  และเราก็จูบกัน ผมรีบขึ้นมาทับตัวเธอไว้เลยครับ วันนี้ เธอใส่เสื้อยืดสีขาวคอกว้างๆหน่อยกับกระโปรงยีนต์ มือผมลูบตามขาอ่อนเธอ ปากก็จูบลิ้นผมก็เลียตามต้นคอ ตามใบหู ขนเธอลุกเกรียวเลยครับ  ผมเลื่อนมือไปที่หว่างขาเธอ หญิงหุบขา จนผมเอาขาผมมาแยกขาเธอออก แล้วก็สอดนิ้วเข้าไปจับที่ร่องเธอ เสียงเธอร้องฮือ ดังอยู่ในปาก หญิงหายใจแรงขึ้น กลิ่นเหล้าเต็มไปหมด  ผมดึงกางเกงในเธอออก ก่อนที่จะซุกตัวลงไปหาร่องเธอ หญิงบอกว่า ปิดไฟได้มั้ย ผมก็รีบลุกไปปิดทันที  ก็เลยไม่เห็นอะไรเลยครับ ถึงจะเปิดหน้าต่างให้แสงไฟจากข้างส่องเข้ามาก็ไม่ชัดเจน แต่ไม่เป็นไรครับ  ผมลงลิ้นที่ร่องเธอทันที  กลิ่นฉี่ยังมีอยู่เลยครับแต่ไม่รังเกียจ  ผมแหย่ลิ้นเข้าไปในร่องเธอ ชอบครับ ผมชอบเลีย ร่องสวยๆ ถ้าไม่สวยผมไม่เลีย แต่ตอนนี้ตามองไม่เห็นครับ แต่รู้สึกว่า สวยเหมือนกัน  ขาเธอมีอาการเกร็ง ไม่ไปตามที่หวังเท่าไร ผมมาดึงเสื้อเธอออกจากทางหัว ก่อนที่จะปลดชุดชั้นในเธอออก  นมหญิง นั้น พอดีๆเลยครับ ไม่ใหญ่ไม่เล็ก แน่นครับแน่น ผมก้มลงดูดหัวนมเธอ หญิง แอ่นตามปากผม มือก็กดหัวผมไว้ มือผมก็แยงรูเธอ ดิ้นไปมาน่ากิน    ผมเอามือเธอมาจับแท่งผม  หญิงก็รูดชักให้ผม จนได้ที่  ผมก็ขยับไปหว่างขาเธอ แล้วก็จ่อแทงผมเข้าไปช้า  มันก็ค่อยๆ ลื่นเข้าไป  หญิงเกร็งตัวทันที ที่แท่งผมเข้าสุด  เธอบอกว่า เสร็จแล้ว  ผมก็ อ้าว...อะไรอ่ะ ยังไม่ทันเด้าเลย  เธอก็บอกว่า มันเสียวกว่าที่คิด  ผมเลยถามเธอว่า  หมายความว่าไง  เธอก็บอกว่า  หญิงบอกพี่ พี่จะเชื่อมั้ย  ผมก็ถาม  เชื่ออะไรล่ะ  เธอก็บอกว่า นี่ครั้งแรกของเธอเลยนะ  ผมก็ ถาม จริงเหรอ  เธอก็บอกว่า จริง   ในใจก็คิด  มันไม่เวอร์ไปหน่อยเหรอ  ผมทำไมเจอคนซิงเยอะจังว่ะ  ผมเลยกังวลว่าจะมีเลือดหรือเปล่าว่ะ  คือถ้ามีเลือดเนี้ย ไอ้ตุ๊ก บ่นผมตายแน่  แต่ไม่ได้สนใจเรื่องนั้นเท่าไร เพราะ ร่องหญิงนั้น สุดๆของคำว่า ตอดเลยครับ  ผมขยับช้าหรือเร็ว ร่องเธอก็ดูดแน่นไปหมด  สักพัก หญิงก็เสร็จอีกรอบ  ผมออกแรงดัน ไม่ทันไร ผมก็เสร็จตามเธอ โดยที่พ่นตรงขนเธอ  แล้วก็เอาปลายหัวแท่งผม เขี่ยที่เม็ดหญิงด้วย  เสียงหายใจของเราทั้งคู่ หอบไม่แพ้กัน  และเกมก็ไมไ่ด้จบ เพราะเมื่อ หญิงจับของผมเล่นไปมา มันก็แข็งขึ้นมาอีก ผมจับหญิงขึ้นมานั่งทับแท่งไว้ ก่อนที่จะจับใส่ ร่องเธอ หญิงกอดผม ไว้ ผมก็เด้งใส่ร่องเธอ  เสียงเตียงดัง กึกๆๆ ตามแรงกระแทกเลย  จนหญิงเสร็จ เธอกอดผมร้องฮือ....ยาวๆ   และผมก็ชักแท่งผมออกมาพ่นน้ำ ลอยมาเต็มก้นเธอเลย  เสียวมากครับ  และหญิงก็นอนหลับไปในท่านั้น ผมก็ขยับตัวไม่ได้สิครับ เลยปล่อยไปอย่างนั้น หนักก็อดทน  จนเช้า เราก็รู้สึกตัว  ผมให้หญิงไปอาบน้ำ   คือตอนนั้นบ้านไอ้โจ็ค พ่อแม่มันและน้องมันไม่อยู่  พวกเราเลยเฮฮาเต็มที่ครับ  ตอนที่หญิงเดิเข้าห้องน้ำเสื้อผ้าไม่ใส่เลยครับ ผมยังเห็นคราบน้ำผม อยู่ก้นเธอเลย ตอนแรกผมจะเข้าไปอาบด้วยแต่หญิงอายเธอบอกว่า จะอาบคนเดียว  ผมก็ไม่ขัด 

(16;  โปรดติดตามตอนต่อไป

Offline Eureka711

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
Reply #27 on: October 23, 2010, 05:38:08 pm
อยากจะบอกว่า ชอบเรื่องนี้จริงๆ ไหลลื่นดีมาก แล้วก็เจ้าของก็ขยันลงดีจริงๆ

• *
Reply #28 on: October 24, 2010, 09:05:09 am
ขอบคุณครับ

• *
Reply #29 on: October 25, 2010, 10:35:06 am
 (03;  ขอบคุณครับสำหรับคำชม รู้สึกดีมากเลยครับ  แต่เรามาต่อกันเถอะ  (16;

หญิงเข้าไปอาบน้ำ โดยที่ผมนอนรอบนเตียง ไม่คิดอะไรเท่าไรครับ ก็ง่วงๆด้วย  หญิงอาบน้ำไปได้สักพัก เสียงน้ำก็เงียบ คิดว่าคงเสร็จแล้วล่ะ และหญิงก็ตะโกนออกมาว่า ขอผ้าเช็ดตัวหน่อย ผมก็รีบหาเลยครับ มันไม่ใช่ห้องผมด้วยสิ ก็เลยเอาผ้าไอ้ตุ๊กไปไหน หญิงเปิดประตูห้องน้ำออกมา เห็นแล้วหายง่วงเลยครับ ผมหญิง เปียกโดนน้ำนิดๆ หน้าเนียนๆยามเช้า แถม หุ่นหญิงก็ดีเอามากๆ ผมยืนตะลึงกับสิ่งที่ได้เห็น  หญิงก็มาทำมือส่ายอยู่หน้าผมไปมา เพราะเห็นผมตะลึง   เฮ้...พ่อหนุ่ม  หญิงเรียกผม ผมก็ หาๆ  สวยมากจริงๆครับ เอวคอด นม ได้รูป หญิงยืนมือมาจะจับผ้าเช็ดตัว ผมดึงมือกลับ ไม่ให้เธอ  ผมเธอว่า  พี่เช็ดตัวให้นะ  หญิงก็บอกว่า ไม่เอา อาย  ตอนนี้หญิง เอามือ ปิดหน้าอกเธอ กับร่องเธอไว้  ผมไม่ได้มองเท่าไร ผมมองหน้าเธอมากกว่า  ผมก็บอกว่า  ขอเช็ดหน่อยนะ น้ำเสียงอ้อนๆ  จนหญิงให้ผมเช็ดให้  ผมเดินเข้าไปในห้องน้ำ และก็เช็ดตัวให้หญิง ตั้งแต่หน้าลงมายันเท้าเลยครับ  ที่ทำไป ไม่ใช่ว่ารักอะไรเลยครับ  ทำเพราะอยากทำ  ผมตอนนั้น บอกแล้วว่า ไม่มีความรู้สึกรักใครเลยครับตั้งแต่ ผมเลิกกับนิ่ม ผมทำไปเพราะผมอยากทำทั้งนั้น แต่ว่านิสัยผมมันไมไ่ด้เปลี่ยนไปขนาดนั้น ความเป็นตัวเอง ที่ให้เกียติผู้หญิง เอาใจใส่ ทะนุถนอม ทุกอย่างอยู่ครบหมด  เหลือแต่ ความรักเท่านั้นล่ะครับ ที่ผมไม่ได้รักใคร  ผู้หญิงคนอื่นจะมองว่า ที่ผมทำเพราะรัก แต่จริงๆเปล่าเลย ผมไม่เคยบอกรักใครเลยตอนนั้น มีแต่คำว่าชอบ  ผมเช็ดตามตัวหญิง แล้ววนขึ้นมาที่หน้าเธออีก ก่อนจะจูบหน้าผากเธอเบาๆ  น่ารักครับ  หญิงก็พูดขึ้นมาว่า   วันนี้อยู่กับหญิงนะ  ผมก็ถามเธอว่า  อยู่ทีไ่หนล่ะ   เธอบอกว่า  หอหญิงไง  ผมเลยถามเธอว่า  ไหนว่าเขาไม่ให้ผู้ชายเข้าไง   หญิงเลยบอกว่า  เฉพาะหลัง6โมงเย็นน่ะ ผมรีบหันไปดูนาฬิกาทันทีเลยครับ  ตอนนี้ 8โมงกว่า  แอบกลืนน้ำลายเบาๆ   แล้วเพื่อนหญิงล่ะไม่อยู่เหรอ  หญิงบอกว่า  หญิงอยู่กับเพื่อนอีกคน ตอนนี้กลับบ้าน พรุ่งนี้ถึงจะมา   อ่านะ  ผมก็ยิ้มออกมาเล็กๆที่มุมปาก ก่อนจะให้หญิงไปแต่งตัว  ผมก็อาบน้ำ  เสร็จเดินออกมา หญิง เป็นคนขาวอยู่แล้ว  เธอทาแป้งพองาม มันยิ่งทำให้หน้าเธอเนียนขาวมากเลยครับ  ผมอดไมไ่ด้ที่จะขอเธอจูบ  หญิงก็ตอบรับ  ก่อนที่ผมจะขับรถไปหอหญิงกัน  ที่หอเธอ ตอนที่เดินเข้าไป ก็ต้องเจอ คนดูแลห้อง เป็นป้า ไม่แก่เท่าไร แกก็มองหน้าผมและหันไปถามหญิงว่า  ใคร มาทำอะไร   หญิงก็บอกว่า เพื่อน จะมาทำรายงานช่วย  และป้าแก ก็ให้ผมลงชื่อ แลกบัตรประชาชน   อ่ะโห้ พร้อมระบุ เวลาเข้า และเวลากลับ ชัดเจน  ตอนที่จะเขียน เวลากลับ ผมหันไปหาหญิง หญิงบอกว่า 6โมงเย็น  ผมก็เขียน ป้าแกก็ถามว่า 6โมงเย็นเลยเหรอ  หญิงก็บอกว่า รายงานมันต้องใช้เวลาทำ   และก่อนไป ป้าแกบอกว่า ถ้าเกิน6โมงเย็น  ไม่มาลงชื่อ แกจะไปแจ้งความ   มันจะเข็มงวดไปมั้ยครับ ผมล่ะรู้สึกไม่ค่อยจะสบายใจ เข้ามาในห้องหญิง  หญิงก็ให้ผมไปนั่งบนเตียงเธอ เปิดทีวีให้ผมดู ในห้องหญิงเรียกว่า แทบจะมีครบล่ะครับ มีเกือบทุกอย่าง เราก็มานอนคุยกัน หญิงเล่าถึงเรื่องของเธอ  เธอเป็นลูกสาวเจ้าของร้านทอง อยู่ มุกดาหาร จนผมรู้ได้ถึงสถานะระหว่างผมกับเธอ  ต่างกันริบเลยครับ ผมก็บอกเธอไปว่า  เพิ่งเข้าใจว่า ดอกฟ้ากับหมาวัดมันเป็นยังไงก็วันนี้ล่ะ  ผมก็หัวเราะ  หญิงก็บอกว่า  มันไม่เกี่ยวกันหรอก  ผมก็ไม่พูดอะไร  รู้สึกได้ถึงสายตาที่จริงจัง  เธอคิดราวกับผมเป็นแฟนเธอเลยทีเดียว แต่ผมน่ะ ไม่  และเราก็กอดกันแน่นเลย หญิงจูบผมก่อน   ผมก็จูบตอบ เราจูบกันบ้างคุยกันบ้าง  จนผมเริ่มรุกเธอเรื่อยๆ หญิงใส่ชุดเดิมตั้งแต่เมื่อคืน ซึ่งผมก็ถอดชุดเธอออก แทบจะทันที  เกมรักของผมกับเธอก็เริ่มขึ้น  ลีลาที่ผมมี ผมมอบให้เธอไปจนหมด   ผมสอยแท่งเปลี่ยนท่าที่รู้จักนำออกมาใช้  เพราะเมื่อคืน ผมกับเธอเล่นกันไม่กี่ท่า หญิงเป็นคนที่เสร็จเร็วมากๆครับ  5 นาทีเธอก็เสร็จแล้ว   ซึ่งผมก็ไม่ใช่คนอึดเท่าไร เต็มที่ ไม่เกิน 15 นาทีหรอกครับ ถ้าไม่อดทนจริงๆ แต่ผมก็อยากจะมอบความสุขให้เธอเต็มเปี่ยม ทรมานอยากพ่นน้ำเร็วๆ แต่ก็อดทนไว้  เกมแรกระหว่างผมกับเธอ เล่นไปครึ่งชั่วโมง หญิงเสร็จไป 4 ผมรัวเอวกระแทกใส่ไม่ยั้ง  เสียงหญิงคราง อ๊าๆๆๆ ผมฟังแล้วทนไมไ่หวเลยจริงๆ ชักออกมาพ่น เต็มหน้าท้องเธอ เหงื่อผมนี่หยดลงบนตัวหญิงเลย  หญิงเอามือมาลูบน้ำผมไปทั่วท้องเธอเลย  และหญิงก็เข้าไปห้องน้ำ ผมก็ตามไป ยิ่งล้างตัวให้กัน แนบเนื้อ  แนบนิ้ว  เกมรัก ก็เริ่มขึ้นอีก  ผมจับหญิงหันหลัง สอยในห้องน้ำ น้ำที่ไหลมาจากฝักบน ไหลผ่านหลังหญิงลงมาถึงร่อง เสียงเอวกระแทกดัง แจะๆๆ  แต่ไม่ดังสู้เสียงหญิง ที่ครางได้สะเด่าจริงๆครับ  จนผมชักออกมาพ่นลงพื้นห้องน้ำ  หญิงก้มหน้ามองน้ำผม ที่อยู่ตรงพื้นห้องน้ำ  ก่อนจะถามว่า  มันเป็นยังไงเหรอ น้ำของผู้ชาย  ผมก็บอกว่า  ไม่เคยกิน  ทั้งๆที่เคยแล้ว แต่ไม่อยากบอก  T-T และเราก็อาบน้ำแต่งตัวอีกรอบ หญิงออกมาใส่ชุดใหม่ เสื้อยืดกางเกงขาสั้น ชุดชั้นในกับกางเกงในไม่ใส่  นมเธอมันเด้งๆทุกครั้งที่เธอเดิน  ผมอยากจะถามเธอว่าทำไมไม่ใส่ แต่ เห็นแล้วมันเซ็กซี่ดี ก็เลยไม่ถาม  เราก็นอนดูทีวีกัน  มือหญิงก็มาลูบจับแท่งผม ผมก็นอนให้จับตามสบาย  แล้วหญิงก็บอกผมว่า  พี่ สอนหญิงใช้ปากหน่อยสิ   ผมก็นะ  ดึงกางเกงออกง่ายๆแล้วก็บอกเธอว่า  เอาสิ   หญิงเมื่อเห็นแท่งผม ก็ ไม่รู้ทำยังไง  ก็ไปจับไว้  แท่งผมมันก็อยู่ตรงริมฝีปากเธอ  ผมสอนให้หญิงอ้าปากอม หญิงก็ทำตาม  ฟันเธอก็ถูบ้าง ผมก็บอกว่า หัดทำโดยที่ไม่ต้องโดนฟัน  ก็สักพัก ฟันหญิงก็ไม่ถูกแล้ว  แต่ ชักไม่คล่องเท่าไร  ผมก็เริ่มสอน การใช้มือผสมกับใช้ปาก  บวกลิ้นไปอีก  หญิงก็ฉลาดนะครับ ไม่ทันไรก็เริ่มคล่อง  ผมก็นอนมองเธอตอนเธออมดูดแท่งผม เธอก็หาอะไรมาปิดหน้าผมไว้ เธอบอกว่า อาย  ผมก็ไม่ว่าอะไร  เสียวครับ ให้ทำอะไรก็ยอม  หญิงดูดหัวหยักผม จนรู้สึกว่ามันแรงมากเลยครับ ผมถึงกับงอตัวเลยทีเดียว  หญิงยิ่งได้ใจ คงนึกว่าผมเสียวจัด แต่จริงๆแล้ว มันบอกไม่ถูกครับ จั๊กจี้ ด้วย   เสียงปากหญิงที่อมแท่งผม มันดัง จ๊วฟๆๆ  น้ำลายเธอไหลออกมาจากข้างปาก จนไหลลงมาบริเวณ ขนผม   อึดใจเดียว  ผมก็เสร็จ ผมงอตัวกดหัวหญิงที่ตอนนี้ ยิ่งเร่งจังหวะ ในการดูดให้ผม   ผมพ่นน้ำออกมาเยอะมากครับ  หญิงก้ยิ่งหลับตาปี้ อมให้ผม  จนผมพ่นออกมาจนหมด  หญิงก็ยัง ดูดเบาๆ  เสียงในลำคอของหญิงเหมือนจะถามอะไรผมสักอย่าง  ผมก็ฟังไม่รู้เรื่อง  จนหญิงกลืนน้ำผม ลงจนหมด  แล้วเธอก็เอามือปิดปากไว้  ทำหน้า แปลกๆ   ผมก็ถามเธอว่า  กลืนเหรอ  หญิงก็พยักหน้า ทำหน้าตา ปะแล่มๆ  หญิงบอกว่า  มันเหมือนเสรด  อ่ะโห้ พูดซะผมเห็นภาพ  แต่ว่า รสชาติมันไม่ใช่   ผมพยายามไม่ถามต่อ  เพราะผมเองรู้ดีว่า ฟังต่อไปผมคงจะอ้วกครับ  แต่หญิงก็บอกว่า  ก็อร่อยดีนะ  ผมก็เลย  อือ....  หญิงบอกว่า ระหว่าง เอาใส่กับใช้ปากอันไหนเสียวกว่ากัน   ผมก็หยอดคำหวานไปเลยครับ   ผมบอกเธอว่า มีแฟนอย่างนี้รักตายเลย   หญิงก็เขิน และก็บอกว่า ตอบไม่ตรงนี่    ผมก็บอกว่า  มันเสียวคนล่ะอย่าง  และหญิงก็เข้าไปบ้วนปากในห้องน้ำ  ผมก็นอนเปลื่อยท่อนล่าง ตอนนี้แท่งผมมันนอนสงบนิ่งอยู่ ตรงไม่ตื่นไปพักใหญ่ๆ  แต่ไม่รู้ทำไม พอเห็นรูปร่างหญิงแล้ว มันเกิดอารมณ์ก็ไม่รู้  ผมนึกภาพตอนที่ผมร่วมรักกับเธอ แท่งผมมันก็แข็งขึ้นมาอีก   หญิงเดินออกมาเห็นผมเอามือจับแท่งไว้  ก็เม้มปาก และก็บอกว่า  สู้ไม่ถอยเลยนะ  ผมก็บอกเธอว่า  มันสู้เฉพาะของหญิงนั้นแหล่ะ  หยอดอีกแ้ล้วครับ   ผมจับหญิงประคองแล้วรีบลงลิ้นให้หญิงทันที   ร่องหญิงมันเปียกๆ เพราะเมื่อกี้เธอคงเข้าไปล้างน้ำมา ผมก็เลียกินน้ำ จนสักพัก ก็เปลี่ยนมาเป็นน้ำของหญิงแทน ผมเลียได้สักพัก หญิงเอามือ ซ้ายมากดหัวผมไว้  และก็เด้งเอวใส่ลิ้นผมอย่างเร็ว  โอ้ย...ๆ..เสียงหญิงครางได้อารมณ์มากครับ หญิงบอกว่า เสร็จแล้วๆๆ   ผมเลียให้จนหญิง ดิ้นกระตุก และสะดุ้งทุกครั้งที่ผมเลียแตะเม็ดเธอ  ก่อนที่ผมจะจับแท่งผมจ่อเข้าร่องเธอ  ในท่านอนหงาย ผมเสียบเข้าออก ก็นานพอดู ผมก็เปลี่ยนมาเป็นท่าหมา  ท่านี้ ทำกับคนอื่นมา ก็เยอะพอสมควร แต่ไมไ่ด้อารมณ์เท่าทำกับหญิงเลย  เพราะ หญิงเวลาทำท่านี้  เธอจะแอ่นหลังลง มันทำให้ เป็นมุมเหมาะสำหรับการเด้าใส่เลยครับ  ผมก็ไม่รู้ผู้อ่านจะเข้าใจเหมือนผมมั้ย  แต่ผมชอบมากๆครับ ผมจับสะโพกเธอแล้วกระแทกใส่ เร็วๆ นิ้วโป้งผมแตะที่รูตูดเธอ หญิงก็เสียวๆ หดตัวในบางครั้ง  และไม่นานหญิงก็เสร็จ เธอเด้งเอวใส่ แท่งผมเองโดยที่ผมไม่ได้ทำอะไรเลย  ไม่นานผมก็พ่นน้ำออกมา ที่กลางหลังหญิง  ผมเผลอร้องครางออกมา ตัวผมก็งอเพราะมันเสียวจริงๆครับ และผมก็ทิ้งตัวลงนอนข้างๆหญิงที่นอนคว่ำลงเหมือนกัน  หญิงมาจูบปากผม มือเธอก็รูดแท่งผมผมบอกเธอว่า ไม่ไหวจริงๆ   เธอก็บอกว่า ไม่ได้จะเอาอีกสักหน่อย  ผมก็บอกว่า ไม่ใช่อย่างนั้น  ที่บอกว่าไม่ไหวน่ะ คือ หญิงหุ่นดีมาก ผมไม่สามารถ กลั้นไม่ให้เสร็จเร็วกว่านี้ได้เลย หญิงก็ยิ้ม  และเธอก็พูดคำหนึ่งออกมา ทำเอาผมถึงกับนิ่งครับ  เมื่อเธอบอกว่า  พี่คบกับหญิงได้รึเปล่า  สายตาเธอจ้องผม ราวกับต้องการคำตอบจากผม  ผมก็มองเธอด้วยสายตานิ่งๆ  ในหัวก็คิด  จริงๆหญิงก็เป็นผู้หญิงที่อยู่ในสเป็กผม เธอมีทุกอย่างที่ผมต้องการ การที่ผมจะคบกับเธอนี่เหมือนขึ้นสวรรค์เลยล่ะ แต่มันติดอยู่อย่างเดียว ตอนนี้ผมรู้สึกรักสนุก การเป็นแฟนกับใครสักคนผมต้องหยุดแทบทุกอย่าง ระหว่างคิดผมก็เอามือลูบหัวเธอ และก็คิดต่อ ตอนนี้ผมก็ไม่มีใคร และผมกับอุ๊ ก็ยัง ค้างๆคาๆ ว่าจะเลิกหรือไม่เลิกอยู่เลย ผมอยากรู้ว่า ถ้าผมเจออุ๊อีกครั้ง ผมจะยังรักเธออยู่หรือเปล่า ผมเลยตอบเธอไปว่า  คบกับพี่แล้วหญิงจะมีความสุขมั้ย  หญิงก็ถามว่าทำไมล่ะ  ผมก็บอกว่า  ตอนนี้ พี่ยังไม่มีใครและพี่ก็เที่ยวแบบนี้แทบทุกวัน หญิงรู้สึกยังไงเห็นแฟนไปเที่ยว เห็นแฟนไปคุยกับผู้หญิงคนอื่น หญิงทนได้เหรอ หญิงก็ หลบสายตาผมไปพักหนึ่ง ก่อนจะหันมองหน้าผมอีกและ พูดว่า  คุยเฉยๆ ก็ไม่เป็นอะไร แต่ถ้าเราคบกัน พี่อย่าไปจีบคนอื่นได้มั้ยล่ะ    ผมก็อึ้งครับ คาดไม่ถึงเหมือนกัน  ผมก็เลยบอกเธอไปว่า  หญิงรู้มั้ยว่า พี่อยากคบกับหญิงจะตายไป แต่... ผมเว้นช่วง และหญิงก็พูดขึ้นมา  แต่อะไรเหรอ ผมก็บอกเรื่องผมกับอุ๊ให้หญิงฟัง  หญิงก็เข้าใจ และบอกผมว่า หญิงจะรอคำตอบจากพี่นะ  ผมก้ไม่อยากจะรับปากเท่าไร  เพราะถ้าเกิดผมเห็นอุ๊จริงๆ ผมก็ไม่แน่ในเหมือนกันว่าตัวเองจะเป็นยังไง  แต่ถึงยังไงตอนนี้ผมอยู่กับหญิง ตอนที่เราร่วมรักกัน หญิงจะจูบปากผมและถามผมเสมอว่า พี่ชอบหญิงมั้ย  ผมก็บอกว่าชอบสิ ชอบมากด้วย  เธอไม่เคยถามผมว่า รักเธอมั้ยเลย เพราะผมจะพูดตัดบทไปก่อน  ผมยังไม่อยากผูกมัดเธอด้วยคำพูดที่ไม่มั่นใจของผม  และตอน 5โมงเย็น ผมก็ขอตัวกลับ หญิงก็บอกว่า ยังไม่6โมงเลย ผมก็บอกว่า ผมอยากกลับไปดูเพื่อนหน่อยว่าเป็นไงบ้าง เธอบอกว่าจะมาส่งผม  ผมก็บอกว่า ไม่เป็นไร เพราะตรงนั้นมันก็มีรถ 2แถวผ่านถึงจะเดินไปไกลหน่อยก้เหอะ  ผมก็นั่งรถ แทนที่จะกลับ ผมก็นั่งต่อไป วิลัยพละ ผมอยากเจออุ๊จัง   ไม่ได้เจอกัน ตั้ง เกือบครึ่งปี จะเสนอหน้าไปบอกว่า เราเป็นแฟนกัน มันก็ยังไงอยู่นะ แต่ขอให้ได้เห็นก็พอ   ผมเดินเข้ามาในวิลัยพละ  มาหออุ๊  ก็ไปเคาะห้อง อุ๊ แต่คนที่เปิดมาเป็นใครก็ไม่รู้  ผมก็นึกว่าผิดห้อง เลยถามว่า  ห้องอุ๊ ป่ะครับ  เขาก็บอกว่าเปล่าค่ะ  เพิ่งย้ายเข้ามาใหม่  ผมก็เลยตกใจ  อุ๊ ย้ายห้องไปแล้ว...   ไปไหนของเขานะ  ผมก็ขอตัวออกมา  เดินมาก็มาเจอ น้องผู้หญิงคนหนึ่ง  ใครไม่รู้  เขาก็มาเรียกชื่อผม  ผมก็งงๆ ไม่รู้จักเขา  เขาก็ถามว่า มาหาอุ๊เหรอ  ผมก็บอกว่า อือ  เขาบอกว่าอุ๊ย้ายออกไป ได้ เดือนหนึ่งแล้ว  ผมก็ถามว่า ไปไหนรู้มั้ย  เขาก็บอกว่ารู้  แต่ไม่บอก  ผมก็พยายามถาม แต่เขาก็ไม่บอก  ก็เลยไม่อยากถามมาก  ก็จะกลับบ้านโจ็ค  และมอเตอร์ไซค์ก็ขับมาจอดหน้าหอ ผมก็หันมอง  บีมขับรถมากับตุ้ม  บีมก็ถามผมว่า มาทำอะไร  ผมก็ยิ้มแบบฝืนยิ้มล่ะครับ  ผมบอกว่า มาหาอุ๊  บีมก็บอกให้ผมฟัง ว่าอุ๊ย้ายไปแล้ว  แต่ก่อนที่เธอจะบอกเหตุผลถึงการย้ายออกไป ตุ้มก็บอกว่า เดี๋ยววันนี้ไปกินเนื้อย่างกัน และชวนผมไปด้วย ผมก็ ตอนนั้นไม่ได้สนใจถึงเหตุผลที่อุ๊ย้ายเท่าไร  ผมสนใจอยากเจออุ๊มากกว่า   ผมก็นั่งเล่นห้องบีม นั่งเงียบๆแปลกๆ บีมก็คงผิดสังเกตุ  บีมบอกว่า ไม่เจอผมตั้งนาน ดูผมเปลี่ยนไปนะ  ผมก็บอกว่า ก็ไม่นะ เหมือนเดิมนั้นแหล่ะบีม  ตอนนั้นตุ้มเข้าไปห้องน้ำ  ผมกับบีมก็จูบกัน  และก็ต้องแยกจากกันอย่างไว เมื่อเสียงเปิดประตูห้องน้ำ เปิดออกมา  ก่อนที่เราจะไปกินเนื้อย่างกัน   ผมน่ะเป็นคนกินเร็วมาก และกินเยอะด้วย  เนื้อย่างนี่ไม่สุกบางทีผมกินล่ะ ตุ้มก็แซว กลัวใครแย่งเหรอพี่  ผมก็ขำๆ แต่ในใจก็ยังไม่ลืมเรื่องอุ๊หรอก  จนเรากินเสร็จ  บีมก็ถามผมว่า จะกลับบ้านโจ็คเลยปล่าว  ผมก็ไม่รู้จะตอบยังไง  ตุ้มก็บอกว่า  ไปกินเบียร์กันที่ห้องดีกว่านะ  ผมก็เลยตอบว่า   ไปดิ  ทั้งๆที่แน่นท้องไปหมด กินเบียร์ไป มีอ้วกสิครับ แต่ผมไม่อยากกลับบ้านตอนนี้  ก็ไปห้องบีมกัน  ตุ้มซื้อเบียร์มา 6 ขวด ผมเลยแซวไปว่า ซื้อมาอาบ เหรอตุ้ม   ผมก็บอกไปว่า แน่นท้อง กินได้ไม่เยอะนะ  ทั้งคู่ก็บอกว่า  เออ กินไปเรื่อยๆ ไม่ต้องรีบหรอก  สายตาบีมที่มองผม มีความรู้สึกแปลกๆ ผมมองตาเธอผมก็เข้าใจ เหมือนเธอพยายามจะบอกอะไรกับผมนี่ล่ะ ผมก็พอจะรู้ แต่เราก็ไมไ่ด้คุยถึงเรื่องนั้น  จนกินไปสักพัก ผมก็เดินออกมานอกห้อง มาสูบบุหรี่ บีมก็เดินตามออกมา  และเธอก็เล่าให้ผมฟังว่า  อุ๊ ....   ผมก็นิ่งฟัง   อุ๊ มีแฟนใหม่แล้วนะ   ผมได้ฟังก็ เงียบครับ  ในใจก็เจ็บปวด แต่ไม่เท่าไร  เพราะผมคิดว่า มันก็สมควรแล้วล่ะ  ไมไ่ด้เศร้าอะไรมากมาย แต่ไม่รู้ทำไม น้ำตามันไหลออกมาเอง หน้าตาผมเฉยมากเลยครับ แต่น้ำตามันไหลออกมาเอง  บีมเดินเข้ามาข้างหลังผม แล้วก็กอดผมไว้ มือเธอก็เช็ดน้ำตาให้ผม  ผมจับมือบีมที่กอดผมไว้ แล้วก็นั่งหลับตา  ผมบอกบีมว่า ขอบใจนะบีม  บีัมก็บอกไม่เป็นไร  ผมก็หยุดร้องไห้แล้วล่ะ  ผมก็บอกว่าบีม เดี๋ยวกรกลับก่อนนะ  บีมก็บอกว่า  ดึกแล้ว นอนนี่ล่ะ  ผมก็ไม่ได้คิดอะไร แต่ก็ถามบีมว่า  ไม่รบกวนเหรอ บีมอยู่กับตุ้มไม่ใช่เหรอ  บีมก็บอกว่า ตุ้มหลับไปแล้ว ไปนอนด้วยกันเฉยๆจะเป็นไรกัน ผมก็ยิ้มๆ  บีมก็พูดขึ้นมาอีกว่า  หรือจะทำอะไร   ผมก็บอกว่า เปล่านี่ บ้าแล้วบีมอ่ะ  เลยตกลงกันว่า ผมนอนห้องบีม อีกครั้ง ตอนนี้บีมผมยาวขึ้นแล้วครับ  ผมถามว่าทำไมไม่ตัด เธอบอกว่า  ผมยาวก็ดีเหมือนกัน   และเข้ามาที่ห้อง  ตุ้มก็หลับไปแล้วครับ บีมก็ไมไ่ด้เปิดไฟ แต่ด้วยความชิน เธอก็ปูที่นอนให้ผม โดยที่บีม นอนตรงกลาง ผมนอนข้างๆบีมนี่ล่ะ ตุ้มนอนฝั่งซ้าย ผมไม่ได้คิดอะไรหรอกครับ  ผมก็นอนปกติ  มือก็มาจับมือผมไว้ คงจะปลอบใจนั้นแหล่ะนะ  ผมก็เข้าใจ ผมบีบมือบีมไว้ เบาๆ แต่มือบีม สิ ดันเลื่อนมาจับแท่งผม ผมสะดุ้งเลยครับ  ผมบอกบีม จะบ้าเหรอ  บีมบอก ตกใจอะไร ผมก็บอกว่า  ตุ้มอยู่นะ  ที่พูดกันเนี้ย เสียงเบาๆ แหบๆกันเลยครับกลัวตุ้มตื่น  บีมก็กำบีบไว้ จนแท่งผมแข็งโป๊กเลยครับ  บีมขยับตัวเข้ามาใกล้ผม จนผมกอดเธอไว้   บีมบอกว่า  ไม่ชอบเหรอแบบนี้ ผมก็บอกว่า  ก็ชอบนะ  บีมบอกว่า  รู้มั้ยว่าเธอคิดถึงผมมากแค่ไหน  ผมก็บอกว่า  ทำไมต้องคิดถึงผมขนาดนั้นด้วย  บีมบอกว่า ไม่รู้เหมือนกัน บอกไม่ถูกเลย  ผมสูดดมกลิ่นหอมจากตัวบีม กลิ่นเบียร์ก็เยอะ  ผมเอาหน้าไปแนบชิดต้นคอบีม .....

(010;  ตามสิครับ