close buttonclose buttonclose button
ความทรงจำ

ความทรงจำ

เรื่องเสียว · 21423

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: October 15, 2010, 11:42:50 am

ติ๊ก...คือ ชื่อของเธอ ที่เป็นเพื่อสมัยเรียนด้วยกัน จากครั้งแรกที่เธอแสดงท่าที่สนใจผม และแสดงออกถึงขั้นถูกเนื้อต้องตัวผมก่อน ทำให้ผมสติกระเจิงคิดอยากจะมีอะไรกับเธอให้ได้ ในวันแรกเริ่มด้วยการจูบและล้วงนม นั้นคือจุดเริ่มต้นของการมีอะไรกัน
วันหนึ่งหลังจากเรียนและไปหาอะไรทานกัน 2 คน ผมก็พาเธอมาที่บ้านพร้อมกับขนมและwine หนึ่งขวด เมื่อมาถึงบ้าน เพราะยังไม่เคยมีอะไรกัน ผมก็คิดว่าจะทำอย่างไรจะชวนเธอขึ้นห้องนอนก่อนุให้ได้ ผมเลยชวนเธอขึ้นไปดื่มและฟังเพลงกันที่ห้องนอน เพราะมีเครื่องเสียงอยู่ ผมจูงมือเธอไปในท่าทางเธอที่ดูจะไว้ตัวนิดหน่อย แต่ก็เดินตามขึ้นไป ผมคิดว่าเธอคงรู้ว่าอะไรจะเกิดขึ้นต่อไป เราขึ้นไปดื่มและฟังเพลงกันสักพัก ผมก็เริ่มจูบ เริ่มล้วงในสิ่งที่เคยสัมผัสมาก่อนหน้านี้ ผมจับเธอนอนลงกับพื้น ผมจูบและล้วงได้สักพัก ผมก็เริ่มถอดกระโปรงตัวสั้นของเธอออก และล้วงเข้าไปในหอยของเธอ มันเปียกและชื่นแฉะมากแล้ว นั้นหมายถึงเธอมีความต้องการและพร้อมแล้ว ปากหอยที่ชุ่มแฉะและอ่อนนุ่มทั้งข้างนอกและข้างใน มันทำให้ผมทนไม่ได้ที่จะถอดเธอทั้งหมด มันเป็นครั้งแรกที่เรากำลังจะมีอะไรกัน เธอแสดงอาการขัดขืนนิดหน่อยพองาม แต่ก็พร้อมที่จะเริ่มบทเพลงรักของเราทั้งคู่ เราอยู่ในสภาพเปลือยเปล่าครั้งแรกของกันและกัน หน้าอกเธอไม่เต่งตึงแล้ว แต่ลักษณะแสดงถึงคนที่หน้าอกใหญ่มาก่อน มันทำให้ผมอดคิดไม่ได้ว่า เธอคงผ่านอะไรมาเยอะ และเชื่อว่าเธอต้องมีครอบครัวและมีลูกมาแล้ว แต่ถึงเวลานี้ คงไม่สนใจอะไรแล้ว เพราะตบมือข้างเดียวไม่ดังแน่ อารมณ์มันอยู่เหนือเหตุผมแล้วในเวลานั้น
ผมเริ่มเอาเจ้าตัวน้อยของผมสอดใส้เข้าไปในหอยของเธอ เธอยังแสดงอาการขัดขืนบ้างพองาม ไม่ถึงขั้นที่จะทำให้ผมทำอะไรลำบากมากนัก และสิ่งที่สัมผัสได้คือว่าอุ่นและความเปียกแฉะของเธอ และที่สำคัญมันไม่ได้ฟิตอะไรมากมาย แต่ชั่งเถอะ...เธอแสดงความสุขให้ผมเห็นก้เพียวพอแล้ว นั้นคือครั้งแรกกับสัมพันธ์รักที่มีต่อกันและเป็นจุดเริ่มต้นของครั้งต่อ ๆ ไป
หลังจากนั้นเรามีอะไรกันบ่อยมาก เธอไม่ชอบให้ใส่ถุงยาง เธอชอบนั่งข้างบน ชอบให้ดูดหัวนมแรง ๆ เธอเคยใช้ปากในรถให้ผม เธอเคยเมาแบบไม่รู้ตัวเลย เรามีอะไรกันบ่อยมาก แต่วันหนึ่งก็ต้องแยกทางกันไป เพราะความที่เธอเป็นคนคิดว่า อะไรที่เธอทำเธอต้องไม่เคยผิด เธอหว่านเสน่ห์และไม่เกรงใจผม วันหนึ่งเธอเมามากและมาร้องไห้ที่บ้าน ผมบอกให้เธอกลับไปเถอะ มีคนรอเธออยู่ อย่าทำนิสัยแบบนี้อีกเลย ผมคิดว่าผมทนไม่ได้แล้ว เธอร้องไห้โวยวาย นั่งที่พื้นถนนนอกบ้านผม ผมตัดใจไม่สนใจ และเธอก็จากไป นับตั้งแต่นั้นมาก็แทบไม่ได้เจอเธออีกเลย รู้เพียงแต่ว่าเธอท้องมีลูกอีกคน หลังจากเลิกกับผมไป
เธอเป็นผู้หญิงคนแรกที่ทำให้ผมรู้และเข้าใจเรื่องเซ็กซ์มากขึ้น

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: November 14, 2010, 08:17:02 am
 (003; (23; (17;

Offline watt144

• Full Member
    • เสียว: 0
Reply #2 on: December 01, 2010, 06:21:40 pm
 (8; (19;

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #3 on: December 05, 2011, 08:53:46 am
 (23; (23;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #4 on: December 07, 2011, 11:09:24 pm
(50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50;