close buttonclose buttonclose button
เปลี่ยนรสเปลียนรัก

เปลี่ยนรสเปลียนรัก

auto99 · 194974

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline auto99

• Full Member
    • เสียว: 1
    • View Profile
    • Email
Reply #15 on: July 20, 2011, 08:46:21 pm
ตอนที่6
ผมตามไปติดๆแต่ไม่สามารถเข้าไปได้เพราะเป็นโรงแรมชื่อดัง เลยรอยู่แถวนั่นด้วยใจกังวน
คิดว่าเมียผมตอนนี้คงไม่มีผมแค่คนเดียวแล้วแหละ เธอกลับออกมาเกือบหกโมงเย็น
หลังจากวันนั้นเธอทำตัวปรกติ จนผมได้เข้าไปห้องใต้หลังคาเพื่อเปิดกล้องที่ซ่อนไว้หลังกระจก
ภาพที่เห็นเป็นภาพเธอกำลังเดินออกมาจากในห้องน้ำโดยสวมชุดคลุมออกมา
แล้วมายืนแต่งหน้าที่ตรงหน้ากระจก พอแต่งเสร็จเธอเริ่มแก้ชุดคลุมออก สิ่งที่ผมเห็นก็คือ
หญิงสาวแสนสวยและเซ็กซี่ในชุดกระโปรงสีแดงสั้นปิดแค่ครึ่งตูด ลูกไม้ระบายข้างๆทำให้มองเห็น
สายจีสตริงที่ขอบเอว ข้างบนเป็นบอดี้สูดเข้าชุดกัน เธอหมุนซ้ายหมุนขวาเพื่อสำรวจตัวเอง
ก่อนจะหยิบถุงน่องมาใส่ แล้วเดินไปหยิบร้องเท้าส้นสูงมาใส
ผมบอกตามตรงไม่อยากจะเชื่อสายตาตัวเอง
เมียผมสุดเซ็กซี่น้องชายผมแข็งจนปวด เผลอสาวมือตามจนเกือบเสร็จ
เมื่อสำรวจตัวเองเรียบร้อย เธอเอากางเกงขายาวมาสวมทับพร้อมกับใส่เสื้อซับ
แล้วสวมสูทที่ใส่ไปทำงานอีกที อย่างงี่นี่เองผมจึงไม่รู้เรื่องเลย
ว่าภายนอกที่แสนธรรมดาเหมือนป้าแก่ๆ ที่ไหนได้ภายในซ่อนความเซ็กซี่เย้ายวน
แต่อยากรู้นักว่าไอ้ผู้ชายคนนั้นคือใครเธอถึงกล้าทำแบบนี้
หรือมีอะไรมากกว่านั้น ต้องสืบให้รู้ให้ได้ เธอขับรถออกไปสักครู่ผมก็ขับตามออกไปเธอไปทำงานจริงๆแต่
เข้าไปที่ทำงานพักเดี่ยว แต่ตอนนี้เธอไม่ได้เอารถไปแต่ไปแท็กซี่ ซึ่งมีคนนั่งมาด้วยผมชักสงสัย
ตามไปได้สักพักนี้มันหอพักนายเอ็มน้องชายผมนิ ผมมีน้องชายอยู่คนหนึ่งอายุอ่อนกว่า2ปีหน้าตาหล่อกว่าผม
ลืมบอกไปนายเอ็มเคยเป็นแฟนกับอ้อมแต่งงานแล้วเหมือนกัน ใจผมไม่คิดว่าน่าจะมีอะไรแต่มาด้วยกัน2คนมันยังไงๆ
อยู่ทั้ง2คนหายไป2ชั่วโมงกว่าโทรไปก็ไม่รับ ผมแอบรออยู่ข้างล่างเพราะเข้าไปไม่ได้เห็นนายเอ็มลงมาส่งโดยถือถุงอะไรมาด้วย

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #16 on: August 30, 2011, 01:03:08 am
(19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19;

Offline ppp4

• Hero Member
Reply #17 on: September 25, 2011, 08:58:08 am
 (39; (39;ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ (39; (39;

• Email
Reply #18 on: February 13, 2013, 09:02:04 pm
ตอนที่7 ภายในห้อง
 ภายในห้องพอทั้งสองคนขึ้นไปข้างบนเข้าได้ห้องได้ นายเอ็มดึงตัวอ้อมมาจะกอด อ้อมพลักนายเอ็มออก "อย่าใจร้อนสิ " โธ่เมีย ผัวคิดถึงเมียจะแย่อยู่แล้ว  นายเอ็มดึงกางเกงในตัวน้อยออกมาจากเป้าซึ่งน่าจะไม่ใช่ของเขาเพราะมันเป็นจีสติงสีม่วง ผัวจะทำให้เมียดูว่าผัวรักเมียแค่ไหน ใช่เขาเริ่มทำอะไรสักอย่าง มือหนึ่งเขาหยิบจีสติงขึ้นมาดมอย่างกระหาย มือหนึ่งเขาเริ่มสาวควยอย่างช้าๆ "อยากทำอะไรก็ทำสิ"  หอม...หอมมากเลยเลยเมียจ้า กางเกงในของเมียหอมมากผัวดมทุกวันเลย ไปทำงานผัวก็เอาไปผมใส่ไว้ในเป้ากางเกงเวลาคิดถึงเมียก็เอามาดม แล้วช่วยตัวเอง  เมียแก้ผ้าให้ผมดูหน่อยผมอยากเห็นหุ่นดีๆของเมีย "ปิดไฟสิ เปิดไฟหรี่ก็พอ"เขาพูดเขาก็ดมพร้อมสาวมือไปด้วย เธอเองก็ชักหน้าแดงเพราะเธอเองชอบอยู่เเล้วยิ่งมีคนมาพูดชมว่าหีเธอหอมน้ำเงี่ยนเธอก็เริ่มซึ่มมาสองง่ามขา ก็ได้อยากดูใช่ไหม เธอถอดสูดตัวนอกออก พร้อมกับเสื้อซับทำให้เห็นบอดี้สูทสีดำลายลูกไม้ดันทรงออกมา เธอขยับตัวนั่งบนเกก้าอี้หันหน้าเข้าหาโดยนายเอ็มนอนสาวอยู่บนเตียง เซ็กสซี่จังเลยเมีย ถอดกางเกงด้วยสิครับผัวอยากเห็นทั้งตัว แหมได้คืบจะเอาศอกแต่ขอมาพี่จัดให้ เธอยืนขึ้นค่อยๆถอดกางเกงออก เขาตาลุกวาวเมียเซ็กส์ซี่จังเลย เพราะด้านล่างคือจีสติงเข้าชุดกับถุงน่อง เขายิ่งสาวควยเร็วขึ้น เมียใส่ชุดแบบนี้น่าเย็ดจังผัวอยากเย็ดเมียแล้ว "ใจเย็นๆสิค่ะ" เธอยืนโชว์เรือนร่างให้เขาดูพร้อมกับลูปไล้ตัวเองอย่างช้าๆ

• Email
Reply #19 on: March 03, 2013, 05:04:12 pm
ตอนที่7
เธอกลับมาถึงบ้านเกือบมืดผมอาบน้ำแล้ว ผมชวนเธอออกไปหากินอะไรนอกบ้านเธอบอกเหนื่อนอยากนอนผมมเลยกินหมี่กึ่งสำเร็จรูป กินไปก็นึกว่าต้องมีอะไรแน่ๆพอขึ้นมาบนห้องเธอปิดไฟนอนแล้ว โดยเธอใส่ชุดนอนยาวผมไปนอนกายเธอประกบด้านหลังเอื้อมมือไปลูปเป้าเธอคืนนี้เธอใส่เป็นกางเกงในแบบกางกางขาสั้นแต่ต้องตกใจเมื่อเจอผ้าอนามัยอยู่ใต้กางเกงในเธอ เสียงเธอละเมอ "ไม่ได้ค่ะที่รักอ้อมไฟแดงค่ะ" แล้วเธอก็หลับไปปล่อยผมงุนง่านอยู่คนเดียว เลยเข้าห้องน้ำช่วยตัวเองพลางนึกถึงภาพที่เห็นเมียกับน้องชายผมยิ่งเงี่ยนงัดควยออกมามันแข็งมากกว่าทุกครั้งจนเสร็จ แต่มานึกว่าคงไม่มีอะไรหลอกเพราะเมียผมไฟแดง วันนี้ผมตื่นนอนแต่เช้าเพราะมีธุระที่ต่างจังหวัดเลยออกจากบ้านตั้งแต่ฟ้ายังไม่สว่าง ด้วยความที่มีความสงสัยอยู่ในใจไปไหนก็ไม่สบายใจเลยติดกล้องเพิ่มสะทั่วบ้านแม้แต่ในห้องน้ำ ซึ่งผมแอบซ่อนไว้อย่างดีไม่มีใครรู้ได้นอกจากผมไม่ว่าผมจะอยู่ไหนก็สามาดูภาพที่เกิดขึ้นได้จากทุกแห่งในโลก ผมไปถึงโรงแรมในเมืองเชียงใหม่ราว5โมงเย็น ผมเข้าห้องที่พักเสร็จรีบเปิดคอมดูความเป็นไปในบ้านของตัวเองเห็นเมียตัวเองยังใส่ชุดนอนอยู่เลย จึงหยิบโทรศัพท์หาเธอ "ฮัลโหลอ้อมทำอะไรอยู่" เปล่าค่ะเพิ่งตื่น "นอนอะไรกันทั้งวัน" ก็มันง่วงนิเธอตอบ ผมมองภาพเธอเห็นเธอลุกขึ้นมายืนอยู่หน้ากระจกบานใหญ่ในห้องที่มองเห็นทั้งตัว พลางเธอเอื้อมมือปลดสายเดี่ยวชุดนอนลงมากองอยู่กับพื้น ผมเลยถามต่อ "แล้วจะทำอะไรต่อ" ก็เปล่าค่ะ ซึ่งก็ตามที่ผมเห็นนั่นเเหละเธอยืนแก้ผ้ามีเพียงกางเกงในที่ใส่อยู่ตัวเดียวไม่ม่บรา ใส่อย่างนี้ก็เซ็กส์ซี่ดีเหมือนกันเพราะที่ผมบอกแหละเป็นกางเกงในแบบกางเกงแต่เป็นลายลูกไม้ที่สำคัญมันเป็นสีม่วง เธอโกหกผม "มีนัดไม่ใช่เหรอ" ออใช่มีนัดกับแอนจะไปว่ายน้ำ เกือบลืมแล้วขอบคุณนะค่ะที่เตือน พูดเสร็จเธอว่างสายไป แล้วเดินเข้าห้องน้ำอย่าลืมผมติดกล้องไว้หมดทุกทึแม้แต่ห้องน้ำ เลยคิดวันนี้ดูเมียตัวเองอาบน้ำเสียหน่อยเธอออกมาเอาโทรศัทพ์น่าจะโทรหาน้องแอนแฟนนายเอ็ม โดยเสียงที่ได้ยินระหว่างสนธนา "อ้าวเอ็มเหรอ" ครับ "แอนไปไหนอ่ะ" ไปซื้อของข้างล่างเดียวมา พี่มีอะไรครับ"พี่จะชวนแอนไปว่ายน้ำ" งั้นผมก็ไปด้วยดีกว่า นายจะไปทำไมผู้หญิงเขาจะคุยกัน ผมจะไปดูพี่ใส่ชุดว่ายน้ำไง บ้า นายนี่บ้าใหญ่เดียวใครมาได้ยินเข้า ไม่ได้ยินหรอกผมอยู่ในห้องน้ำแล้วพี่จะใส่ชุดว่ายน้ำสีอะไร ไม่รู้ว่าจะไปซื้อใหม่ แล้วตอนนี้พี่ทำอะไรอยู่ครับ กำลังจะอาบน้ำ งั้นพี่ก็โป้สิ อยากเห็นจัง  อ้อมพูดพลางดึงผ้าอนามัยออกมา อ้าวผมตะลึงเธอไม่ได้มีประจำเดือนนิ เธอโยนผ้าอนามัยใส่ถังขยะแล้วลูปจิ๋มตัวเองเบาๆ "แล้วเธออยากให้พี่ใส่ชุดว่ายน้ำแบบไหนล่ะ" แบบวันพีชที่เว้าข้างหลังเยอะๆเพราะมันจะโชว์หลังกับตูดง้อนๆของพี่ โหนกพี่ก็จะนูน ผมว่าต้องเซ็กส์ซี่แน่ๆเลยถ้าเป็นสีขาวหรือครีมผมว่ายิ่งเซ็กส์ซี่ เธอนี่มีรสนิยมดีจังจัดให้พี่แต่ละชุดนี่สุดยอดทั้งนั้นเลย ถ้าพี่ชายเธอเห็นพี่คงโดนทั้งวันแน่เขาชอบให้พี่ยั่วเขาชอบให้พี่เซ็กส์ซี่ แล้วพี่ชายไม่อยู่เหรอครับไม่ชวนมาด้วย ไม่อยู่หรอกไปต่างจังหวัด2-3วัน งั้นก็ดีซิผมอยากเจอพี่อีก นี้น้อยๆหน่อยเพิ่งเจอกันเมื่อวานเอง งั้นผมไปว่ายน้ำด้วยดีกว่าจะได้ทาครีมกันแดดให้พี่ไง ตามใจไม่กลัวแอนจับได้ก็แล้วไป แอนแอนมาแล้วครับ แอนพี่อ้อมชวนไปว่านน้ำที่ข้างบน(ลืมบอกไปชั้นดาดฟ้าคอนโดที่นายเอ็มอยู่มีสระว่ายน้ำ อ้อมชอบไปว่ายเพราะคนไม่เยอะ)ไปสิแอนตอบ อ้อมว่างโทรศัพท์จากนายเอ็มแล้วกดมาหาผม "ทึ่รักคุณทำอะไรอยู่" เธอถามด้วยเสียงที่กระเซา เปล่า ผมรอออกไปพบลูกตอน ค่ำเขาโทรมาขอเลื่อน งั้นที่รักก็ว่างคุณช่วยอ้อมหน่อยสิ ช่วยอะไร ก็ช่วยให้อ้อมมีความสุขไง ได้กลับไปจะจัดหนักๆเลย แต่อ้อมอยากตอนนี้นิช่วยหน่อยนะน่ะ.นนน..ผัวขา เสียงเธอออดอ้อน ทำยังไงอ่ะ ก็ทำเหมือนที่เราเคยทำทำเหมือนเรากำลังร่วมรักกันไง ผัวรู้ไหมเมียตอนนี้แก้ผ้าอยู่ใส่กางเกงในตัวเดียว ผมนึกในใจจะไม่รู้ได้ไงก็นั่งดูเธออยู่ แต่แกล้งบอกว่าไม่รู้ กางเกงในแบบกางเกงไงค่ะผัวขาใส่แล้วรัดโครกจนเห็นเป็นกลีบเลยค่ะ โอยเงี่ยนจังผัวขา เธอปลุกเร้าอารมณ์ได้ดีเหลือเกินควยผมแข็งทันที่ เพราะภาพที่เธอลูปไล้เนินตัวเองมันเสียวสุดๆ ผัว...ผัวขา.าาาเลียหีเมียหน่อยสิค่ะ เลียทั้งกางเกงในอย่างนี้แหละค่ะเมียชอบ เธอปลุกเล้าผมอย่างกระหาย ผมตอบโต้ไปบ้างตามอารมณ์ ก็กำลังเลียอยู่นี้ไง หีหอมอร่อยจัง หอมหรือค่ะหอมก็ดมนานๆเลยค่ะเมียกดหัวแน่นลงกับเนินเลยน่ะ ใช่เมียกดผัวลงผัวเอาหน้าซุกหีเมีย ตอนนี้เธอนอนลงในอ่างอาบน้ำแล้วค่อๆปล่อยให้ท่วม มื่อหนึ่งถือโทรศัพท์อีกข้างเธอล่วงเข้าไปในกางเกงในคงกำลังเบ็ดแน่ๆ เพราะผมก็กำลังสาวเหมือนกัน ผัวจ้าเมียขอดูดควยหน่อยได้เลยจ้ะดูดเลย อูยควยแข็งใหญ่จัง ค่อยๆดูดน่ะจ๊ะ ค่ะควยผัวอร่อยจัง โอยไม่ไหวใส่เลยน่ะ ค่ะใส่เลย แน่นจังเลยค่ะค่อยๆก่อนน่ะ ดีจังค่ะแรงๆเลยเธอเร่ง ได้เลยๆ เสียวจังเห็นเธอกระตุกคงเสร็จแล้วเพราะผมก็เสร็จเหมือนกัน ออกเเล้วค่ะผัวขา เธอร้องลั่น ผัวเก่งจังทำเมียเสร็จอีกแล้วน่ะ ก็มีเมียเงี่ยนบ่อยทำไงได้ บ้าพูดอะไรก้ไม่รู่ แค่นี้น่ะจะอาบน้ำอ้าวผมยังไม่เสร็จเลยไงทำแบบนี้ล่ะ

• Email
Reply #20 on: March 05, 2013, 08:24:10 pm
ตอนที่8(สระว่ายน้ำ)
หลังจากนัดแนะกันเสร็จประมาณบ่ายกว่าๆ อ้อมก็ไปถึงสระว่ายน้ำที่คอนโดนายเอ็มซึ่งว่ายกับแอนแฟนสาวอยู่ก่อนแล้ว วันนี้ไม่ค่อยมีคนเลยทั้งสระมีแค่2คนเท่านั้น นายเอ็มใส่กางกางว่ายน้าแบบกางเกงขาสั้นส่วนแอนใส่ชุดวันพีชมีกระโปรงแบบเรียบร้อย 2คนเล่นน้ำอย่างสนุกตีน้ำใส่กัน จนอ้อมเดินมานั่งที่เตียงผ้าใบ อ้อมใส่เสื้อคลุมถือขวดครีมกันแดดมาทาด้วย ต้องแกล้งเรียกทั้ง2คนเพราะเล่นน้ำกันสนุก "แม้แฟนคู่นี้รักกันจริงไม่สนใจคนอื่นเลยน่ะ" ทั้งคู่รีบว่ายน้ำมาหา "พี่มาเมื่อไหร่เนี้ยลงมาเลยรอนานแล้ว" นายเอ็มรีบบอก "มานานแล้วเห็นกำลังสวีทกันเลยไม่อยากขัดจังหวะ" อ้อมพูดแซว "เปล่าเลยค่ะ ก็เอ็มมาแกล้งแอนตีน้ำใส่แอนก่อน" แอนบอกแก้ตัว "งั้นพี่ไปลงทางนูนก่อนดีกว่าเดียวมาเล่นด้วย" อ้อมพูด พร้อมกับยืนขึ้นถอดเสื้อคลุมออก แล้วเดินไปลงทางหัวสระอ้อมใส่ชุดว่ายน้ำวันพีชธรรมดาแต่พอหันหลังเท่านั้นแหละ2คนมองตาค้าง เพราะมันเว้าโชว์แผ่นหลังจนเกือบถึงร่องตูด นายเอ็มมองตาไม่กระพริบ "พี่อ้อมใส่ชุดว่ายน้ำเซ็กส์ซี่จัง ตอนแรกนึกว่าธรรมดาเหมือนแอน แอนไม่กล้าใส่หรอก" แอนพูดกับนายเอ็ม
"แอนก็ไปเปลี่ยนมาสิวันนี้ไม่มีใครหลอก" นายเอ็มบอกยุแฟน "ไม่มีใครแน่น่ะ งั้นเดียวแอนมา" แอนบอกพร้อมกับขึ้นจากสระ "เอาให้สวยกว่าพี่อ้อมน่ะ" นายเอ็มตะโกนบอกตามหลังแฟนสาวที่กำลังไปเปลี่ยนชุดว่ายน้ำที่ซื้อมาใหม่แต่ไม่กล้าใส่ ส่วนตัวก็มาเกาะขอบสระดูอ้อมว่ายน้ำกลับไปกลับมาหลายรอบ จนอ้อมเหนื่อยเข้ามาเกาะขอบสระ
"อ้าวแอนไปไหนเอก" อ้อมถาม "ไปเปลี่ยนชุดมาแข่งกับพี่ วันนี้พี่เซ็กส์ซี่จัง" นายเอ็มเริ่มหยอดทันที่เมื่อมีโอกาสอยู่กัน2คน "ก็นายซื้อให้พี่เองไม่ใช่เหรอ" อ้อมหยอดกลับ
"เบาๆ ครับพี่เดี่ยวแอนได้ยิน" เอ็มรีบบอก "ฮาๆฮ่า" อ้อมหัวเราะอย่างชอบใจ "เอ็มทาครีบกันแดดที่หลังให้พี่หน่อย พี่จะอาบแดดหน่อยแดดไม่ค่อยแรง" อ้อมบอกด้วยสายตาอ่อยๆ "ได้ครับพี่เรื่องแค่นี้ อ้อมว่ายไปขึ้นหัวสระนายเอ็มมองตาไม่กระพริบยิ่งตอนขึ้นจากน้ำทั้งเป้าทั้งตูดตึงไปหมด อ้อมเดินมาตัวเปล่าเพราะเสื้อคลุมถอดไว้ที่เตียงผ้าใบ
จนเดินมาถึงเตียงแล้วนายเอ็มยังไม่เลิกมอง "มองอยู่ได้ เร็วเข้าเดียวแดดหมด" อ้อมเเกล้งเร่ง "ครับพี่" เอ็มพูดพร้อมกลับปีนขึ้นจากขอบสระ แต่ไม่ขึ้นมาเปล่าเพราะเป้ามันตุงจนกางเกงแทบขาด อ้อมนอนคว่ำหน้าเอาผ้าขนหนูปิดตั้งแต่ตูดลงไป "ผมทานะครับ" นายเอ็มบอกพร้อมกับบีบครีบลงบนฝามือทั้ง2ข้างแล้วค่อยๆทาลงบนแผ่นหลังเนียนๆของเมียผม "มือเอ็มนุ่มจัง" เมียผมหยอด "ถ้านุ่มพี่มาให้ผมทาบ่อยๆก็ได้ ทาให้ฟรีไม่คิดตังค์ แค่ได้หุ่นสวยๆของพี่ก็พอ" นายเอ็มเริ่มเล้า "แค่นั้นจริงเหรอ" เมียผมแกล้งหยอดกลับเพราะรู้ว่านายเอ็มต้องการอะไร แต่ไม่รู้ว่านายเอ็มต้องการมากกว่านั้นและแผนการของเขาที่ว่างไว้กำลังจะเริ่ม โดยที่เมียผมไม่รู้ตัวว่าการที่เธอยั่วเขาบ่อยๆ
ทำให้เขาตัดสินใจทำตามความต้องการของอารมณ์ทั้งที่รู้ว่าอ้อมเป็นเมียพี่ชาย และตัวเอ็มเองก็มีแฟนอยู่แล้ว "พี่ก็รู้ผมต้องการอะไร" เอ็มทำเสียงน่าสงสาร "อ้าวเอาไปกุญแจอยู่ในล็อบบี้พี่ นี่คือแลกกับชุดว่ายน้ำที่ตกลงกันไว้น่ะ" อ้อมย้ำ "ครับพี่ ใจดีที่สุดเลย" เอ็มออดอ้อน "อย่าทำเลอะล่ะ" อ้อมบอกอีกครั้ง "ก็พี่ให้ผมแล้ว" เอ็มถามอย่างสงสัย
"ใช่ แต่พี่ลืมเอามามันเป็นตัวที่ใส่มา แล้วพี่จะใส่กลับไปก่อน หรือนายจะให้พี่ไม่ใส่ชั้นในพี่ใส่กระโปรงมานะวันนี้" อ้อมบอกรายละเอียด "ออ อย่างนี้เองครับ ผมจะไม่ทำเลอะแต่ผมคงจนกลินหมดแน่เลยเพราะพี่เพิ่งถอด พี่คงต้องกลับไปใส่อีกรายวัน" เอ็มพูดอย่างชอบใจ "จะทำอะไรก็รีบทำเดียวพี่จะกลับแล้ว" อ้อมบอกเล้า นายเอ็มรีบเดินไปห้องล็อบบี้มองซ้ายมองขวาจนแน่ใจว่าไม่มีใครเห็นเขาก็ไขกุญแจเปิดตู้เก็บของของอ้อมทันที่ ชั้นบนไม่มีอะไรต้องอยู่ชั้นล่างแน่ๆแล้วก็ไม่ผิดหวังพอหยิบกระโปรงด้านบนออก ก็เห็นจีสติงลายเสือสีแดงเสียด้วยเขาแอบคิดในใจพี่อ้อมคงรู้ว่าเขาชอบลายเสือแน่ๆ แต่เอ๊ะไม่เห็นมียกทรงสงสัยโนบราแน่เลยเขารีบยัดกางเกงในของเมียผมลงในผ้าขนหนูที่นุ่งอยู่แล้วรีบเดินไปห้องอาบน้ำ วันนี้อะไรก็เป็นใจไปเสียหมดห้องอาบน้ำไม่มีใครเลยเขารีบเข้าห้องในสุด แก้ผ้าขนหนูพร้อมดึงกางเกงว่ายน้ำลงหลังพิงผนังมือหนึ่งถือกางเกงเกงในที่กำลังจะยกขึ้นมาดม
อีกมือหนึ่งก็เริ่มชักตามอารมณ์ที่กำลังเงี่ยนสุดๆ กลิ่นหีของเมียผมคือกลิ่นที่เขาชอบเป็นชีวิตจิตใจยิ่งนึกถึงภาพใส่ชุดว่ายน้ำแล้วด้วยควยเขาแข็งปานท่อนไม้ ชักไม่กี่ที่ก็เสร็จ "พี่อ้อม พี่อ้อมหีพี่หอมจังผมอยากเย็ดพี่เหลือเกิน พี่ๆผมจออกแล้ว...แลวววว โอยโอ้ย" เขาอุทานอย่าลืมตัว

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #21 on: March 10, 2013, 06:47:41 pm
ขอบคุณครับ

• Email
Reply #22 on: March 16, 2013, 05:16:07 pm
ตอนที่9 แผนการชั่ว
หลังจากนายเอ็มใช้กางเกงในเมียผมชักเว่าเสร็จก็ดึงกางเกงว่ายน้ำขึ้น นุ่งผ้าขนหนูหยิบจีสติงไปเก็บที่ล็อบบี้อ้อม แต่แล้วทันใดเขาก็นึกขึ้นได้ว่าวันนี้หาอะไรเล่นสนุกดีกว่าแนบเนื้อ เขายอมที่จะทำผิดเพราะไม่สามารถเก็บอารมณืที่ต้องการผู้หญิงคนนี้ทั้งทีเป็นเมียของพี่ชาย เขาไปที่ตู้เก็บของอ้อมแล้วเดินไปที่ตู้ตัวเองหยิบซองยาเม็ดเล็กสีเขียว ใช่แล้วมันคือยาปลุกเซ็กส์อย่างแรง ซึ่งมันตรงการกับความต้องการของเขาที่อยากได้เธอทั้งที่เธอรู้ตัวและมีอารมณ์ร่วม เขาหาซื้อยาจากทางอินเตอร์ด้วยราคาที่แพง เขาบดยาเป็นผงแล้วห่อด้วกระดาษ เดินไปสั่งน้ำส้มแต่บอกไม่ต้องไปส่งเขาจะถือไปเอง เมื่อปลอดคนเขารีบใส่ยาลงไปทันที่ เขาเดินไปถึงสระว่ายน้ำยังไม่คน มีอ้อมนอนอยู่คนเดียวเขาเอาน้ำไปวางไว้ใกล้ๆ "พี่อ้อมครับๆ" เขาเรียกเบาๆ "มาแล้วเหรอ แอนฝากบอกว่ามีธุระด่วนที่ต่างจังหวัดต้องรีบไปอาจกลับไม่ทัน"อ้อมบอกพร้อมพลิกตัวจากนอนคว่ำมาเป้นนอนหงายแต่ดึงมามาปิดไว้ครึ่งตัวเหมือนเดิม "ถืออะไรมาด้วยอ่ะ" อ้อมถาม "น้ำส้มครับ ผมรู้ว่าพี่ต้องกระหายแน่ๆเลย" เขาบอก "ช่างรู้ใจพี่จริงๆ ไม่เหมือนพี่ชายเธอเลย" อ้อมพูดต่อ "พี่ก็เลิกกับพี่ชายมาคบกับผมสิครับ" เขาพูดอย่างไม่อาย "บ้า เธอจะบ้ากันใหญ่แล้ว" อ้อมตวาดเขากลับ "ผมก็พูดเล่นไปอย่างงั้นแหละครับ" เขาแก้ตัวไปตามน้ำ พร้อมกับยกแก้วน้ำส้มส่งให้อ้อม อ้อมดื่มที่เดียวหมดแก้วเลย เขาแอบยิิ้ม "พี่ผมจะว่ายน้ำอีกพักพี่จะว่ายด้วยกันไหม" เขาเอ่ยชวน"ไม่ล่ะพี่จะไปเปลี่ยนชุดแล้วขอนอนอีกพัก" เธอบอก เขาลงว่ายน้ำฆ่าเวลาเพื่อรอยาออกฤทธิ์ ว่ายน้ำไม่ถึงรอบอ้อมก้เริ่มกระสับกระส่ายนอนบิดไปบิดมา นายเอ็มรู้ว่ายาออกฤทธิ์แล้วรีบขึ้นจากสระแล้วตรงไปหาอ้อม "พี่อ้อมเป็นอะไรครับไม่สบายหรื่อเปล่า" เขาถามด้วยอาการเป้นห่วง "คงน่าจะไม่สบายนิดหน่อย ตัวพี่หนาวๆร้อนๆยังไงไม่รู้" เมียผมตอบไปประสาซื่อ เพราะไม่รู้ว่ามันเป็นแผนของนายเอ้มที่จะเย็ดเธอ "งั้นพี่ไปเปลี่ยนชุดกลับ้านดีกว่า" เมียผมคงไม่ไหวแล้ว "ผมว่าพี่ขึ้นไปนอนที่ห้องผมก่อนดีกว่าชุดพี่เดี่ยวผมลงมาเอาให้" นายเอ็มบอกอย่างผู้หวังดี "ดีเหมือนกันพี่อยากนอน" เมียผมหลงอุบายนายเอ็มเข้าให้แล้ว อ้อมใส่เสื้อคลุมแล้วรีบไปนอนพักที่ห้องนายเอ้มโดยมีนายเอ็มประคองไปตลอดทางกว่า พอไปถึงได้เมียผมก้นอนลงบนเตียงทันที "งั้นผมลงไปเอาของให้พี่นะ" เอ็มบอกเขารีบลงไปขางล่างแล้วขึ้นมา เห็นอ้อมนอนพลิกตัวไปพลิกตัวมาอยู่บนเตียง เสื้อคลุมถอดออกไปแล้วเหลือแต่ชุดว่ายน้ำ มืออ้อมรูปเป้าตัวเองแต่ตาไม่ลืม นายเอ้มรู้ทันทีว่าโอกาสที่เขารอคอยมานานแล้ว เขารีบแก้ผ้าขนหนูที่นุ่งอยู่แต่ยังไม่ถอดกางเกงว่ายน้ำ เข้าไปกอดอ้อมจากด้านหลัง "เอ็มจะทำอะไรพี่" เธอร้องห้าม "ผมจะทำให้พี่มีความสุขไง" เขาได้โอกาสรุกเล้า มือสองข้างเริ่มทำงานอีกมือบีบนมอีกข้างลงไปรูปเป้าโหนกนูนของเธอ ซึ่งมันเริ่มเฉาะแล้ว "อย่าเอ็มอย่าทำพี่มันมันดี" เธอร้องบอก "พี่ผมรักพี่ผมจะทำให้พี่มีความสุขผมห้ามใจไม่ไหวแล้ว" เขาบอกพร้อมกับขยับไซร้ลงที่ซอกคอมันทำให้เธอสยิว ชุดว่ายน้ำที่ลืนๆเมื่อสัมผัสโดนควยของเขาก็แข็งปานท่อนไม้ทั้งที่เพิ่งจะชักออกไปเมื่อกี้เอง เขาจับตัวเธอพลิกพร้อมกับคร่อมทับตัวพยายามจะจูบปากแต่อ้อมบิดหน้าหนี "อย่า..าาๆอย่าทำพี่" เธอร้องครวนคราง เขาไม่ลังเลใจมือทั้งสองข้างกดลงที่แขนของเธอ พร้อมกับเอาหน้าซุกไซร้ลงที่เต้าอวบอย่างหื่นระหาย "อย่าๆอย่าาาา" ปากเธอร้องห้ามแต่ท่าที่เธออ่อนลง อย่างเห็นได้ชัด เขาไม่รอช้าซุกไซร้เลื่อนต่ำลงมาโดยที่มือจับแขนเธอไว้ข้างเดียวอีกข้างเปลี่ยนมาขย้ำนมเมียผมแทน ซึ่งตอนนี้เธอก็แอ่นอกสู้แท่นการเบี่ยงบิดหนีเหมือนตอนแรกคงจะเพาระฤทธิ์ยาและแรงกระตุ้นจากเขา
เมื่อเลื่อนต่ำเล้าโลมมาถึงเนินสวยอันโหนกนูนเขารีบเอาหน้าซุกไซร้ดอมดอกลิ่นสาวอย่างหื่นกระหาย "หีพี่หอมจัง" เขาบอกเธอ "หอมก็ดมสิ ดมเลย" อารมณ์เธอคงเต็มที่แล้ว
เขาดมสูดกลิ่นหีแล้วบรรจงจูบลงมาที่เนินสวรรค์อย่างหน่ำใจ ซึ่งเธอเองก็แอ่นสู้เขาเห็นดังนั้นเลยแลบลิ้นลงเลียเนินทั้งที่ใส่ชุดว่ายน้ำ แต่เพียงเท่านั้นเขาก็สัมผัสได้ถึงความชุ่มฉ่ำภายในกลีบที่อยู่ใต้ผ้า "เลียเลยค่ะเลียเลย" เธอเป็นฝ่ายเร่งเอง "เลียอยู่แล้วครับหีพี่ทั้งใหญ่ทั้งหอม" เขาบอกพร้อมกับเอื้อมมือปลดสายชุดว่ายน้ำซึ่งเธอก็ขยับตัวช่วยถอดด้วย
พอดึงชุดว่ายน้ำออกพ้นขา หอยเธอก็ลอยเด่นขึ้นมาเป็นพลูแดงอย่างกับหอยเด็กๆที่เหมือนเด็กเพราะเธอเพิ่งแวกซ์ขนมาใหม่ แต่ที่ไม่เหมือนเด็กเพราะมันใหญ่จนมือข้างหนึ่งปิดไม่มิด เขาจูบลงบนเนินท้องน้อยลงนาจนถึงร่องสาว (ถึงเธอจะอยู่กับผมมาหลายปีแต่กลีบสองข้างก็ยังปิดสนิดด้วยผมไม่ได้ทำกับเธอรุนแรง ถนอมไว้เย็ดนานไม่นึกเลยต้องมาโดนน้องชายตัวดีตีท้ายครัว ) เขาแลบลิ้นเลียอย่างหน่ำใจจนน้ำเฉาะไปหมด แล้วห่อลิ้นแย้งเข้าไปในแคม "โอยยยยเสียว เสียวจัง แลบมาลึกๆเลย" เธอร้องบอกด้วยความเสียว ทั้งกับกดหัวเขาลงจนแทบหายใจไม่ออก เพราะเธอชอบให้ใช้ลิ้นอยู่แล้วยิ่งนายเอ็มเลียเก่งอย่างนี้จะไปเหลืออะไร "เย็ดพี่เลย พี่อยากได้ควย ไมไหวแล้ว" เธอร้องบอกให้เขารีบเย็ดเธอ
แต่เขายังคงเลียหีเธอต่อไปทั้งที่อยากเอาควยใส่หีเธอเต็มงี่แล้ว แต่อยากให้เธอเสียวสุดๆอยากสุดๆ จะได้ไม่ลืมลีลาของเขาเพราะลองได้โดนลิ้นเขาแล้วต้องกลับมาให้เขาเย็ดอีกแน่นอน "หีพี่หอมอร่อยเลียไม่เบื่อเลย ผมขอเลียอีกหน่อยน่ะ" เขาแกล้งบอกยั่วเธอ "เอาควยใส่พี่เถอะ พี่ไม่ไหวแล้ว หีพี่ไม่ไปไหนหรอกเดียวจะให้ดมทั้งวันเลย" เธอบอกด้วยยความเงี่ยน เขาเห็นว่าเธอเต็มที่แล้วจริงๆ เลยค่อยถอดกางเกงว่ายน้ำตัวเองออกพอกางเกงเลื่อนต่ำลงควยเขาก็เด้งออกมาราวกับมีสปริงหัวงี้แดงถอกเสียด้วยเส้นเลือดปูดบ่งบอกถึงความแข็งแรงขนานไม่น่าจะน้อยกว่า7นิ้ว หีเมียผมพังแน่ เขารีบคลุกเข่าลงตรงหว่างขามือหนึ่งจับหัวแดงจ่อที่ร่องอีกข้างบีบนมไปด้วยเขาใส่ไปได้แค่ช่วงหัวก็เข้าไม่ได้คงเพราะความใหญ่ "โอยยยยโอยใหญ่จังเบาาๆ"เมียผมร้อง "หีฟิตจัง" เขาบอกพร้อมกับค่อยๆขยับเข้าไปอีกหน่อย รู้ว่ายังเข้าไม่สุดแน่เลยก้มดูดนมที่แข็งเป็นไตทั้งสองข้างสลับไปสลับมา ซึ่งเธอเองก็รู้งานขยับถ่างขาออก "โอยยยโอยยยยๆสุดแล้วทั้งแน่นทั้งเสียว" เขาร้องเสียว พร้อมกับเงยหน้าไปจูบปากเธอซึ่งเธอก้ไม่ขัดขืนจูบปากแลกลิ้นกันอย่างเมามันพร้อมกับเริ่มขยับโยกควยเข้าหีอย่างช้าๆจากที่แน่นก็เปลี่ยนเป็นความเสียวหนทางสะดวกน้ำเสียวออกมาหล่อลื่น เขากระเด้าอย่างช้าๆเธอก็เด้งรับอย่างรู้งาน" เสียวจังงงควยใหญ่ทั้งแน่นทั้งเสียว" เธอร้องเสียงหลง "เรากับพี่ใครควยใหญ่กว่ากัน" เขาถามทั้งที่ยังกระเด้าเธอไม่หยุด "เอ็มควยใหญ่กว่า" เธอบอกด้วยดวามเสียว "แล้วใครเย็ดเก่งกว่ากัน"เขาถามอีก
"เอ็มมมเอ้มเย็ดเก่ง โอววววเสียวววๆ" เธอร้องบอก "แล้วพี่จะให้ผมเย็ดพี่อีกเปล่า" เขาถามไม่หยุด "ให้หหๆเอ็มควยใหญ่อ้อมชอบจะให้เธอเย็ดทั้งวันเลย" เธอคงเงี่ยนสุดๆแน่
"จริงน่ะครับ เอ็มรักอ้อมจะทำให้พี่มีความสุข" เขาปากหวาน "เร็วๆพี่ไม่ไหวแล้วกระแทกแรงๆเลยอ้อมไม่ไหวแล้ว" อ้อมร้องบอกเพราะใกล้เสร็จ "ผัวก็ใกล้ออกแล้วครับพี่ผมขอออกในน่ะ" เขาบอกพร้อมกระแทกหนักๆตามที่เธอขอ "ปล่่อยมาเลยพี่กินยาคุม พี่จะออกแล้ว โอยๆ" เธอบอกให้เขาปล่อยน้ำเข้าร่องเขาโยกอีกสองสามครั้งน้ำรักของทั้งสองก็ออกมาพร้อมกัน "โอยยยยๆพี่ผมออกแล้ว" เขาบอกพร้อมกับปล่อยน้ำอุ่นๆเข้าไปเต็มร่อง "เมียก็ออกแล้ว ผัวขา" เธอร้องอย่างลืมตัว หลังจากเสร็จสมอารมณ์หมายแล้วนายเอ็มก็เข้ามานอนกอดข้างๆอ้อมแต่อ้อมผลักออกแล้วทุบตีนายเอ็น "ตีเอ็มทำไมอ้อม" นายเอ็มถามเพราะรู้สึกงง "เมื่อไหร่มันจะจบสักทีไหนว่าครั้งสุดท้ายแล้วไง" อ้อมพูดทั้งน้ำตา
"เอ็มอดใจไม่ไหวจริงๆเอ็มยังรักอ้อมอยู๋" นายเอ็มตอบพร้อมค่อยๆกอด "ถ้าพี่ชายนายรู้จะทำยังไง" เอ็มไม่สนใจอ้อมเป็นเมียเอ็มมาก่อนอะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิด "แล้วเมื่อก่อนเลิกกับอ้อมไปทำไม" เธอถามพร้อมกับเริ่มร้องไห้อีก "ก็แต่ก่อนเอ็มยังไม่รู้ใจตัวเอง" เขาแก้ตัว "ใช่หรือเปล่า ไม่ใช่อยากได้อ้อมเพราะอ้อมเซ็กส์ซี่ขึ้น" เธอถามแท้งใจดำเขา
"ใช่เราชอบที่อ้อมเซ็กส์ซี่ เราอยากให้อ้อมอยู่กับเราคนเดียว" เขาบอกความจริงที่ทำให้เธออึง "แล้วแต่ก่อนทำไมไม่บอก" เธอถามอีก "เมื่อก่อนเรายังไม่ชอบเรื่องพวกเนี้ย"
เขาพูดแล้วหอมไปที่แก้มเธอ "ถ้าเอ็มยังรักอ้อมจริงทำอะไรให้หน่อยสิ" ได้อ้อมจะให้เอ็มทำอะไร "ใช้ลิ้นล้างจิให้อ้อมหน่อยสิ" โธ่นึกว่าอะไร

• Email
Reply #23 on: March 17, 2013, 11:37:53 pm
ตอนที่10 ซ้อนแผน
 หลังจากนายเอ็มได้เมียผมแล้วทั้งคู่ก้หลับไปจนประมาณ2ทุ่มนายเอ็มตื่นมาก่อน เห็มอ้อมยังหลับอยู่เลยไม่ปลุกดึงผ้าห่มให้ แล้วตัวเองไปอาบน้ำพอออกมาจากห้องน้ำอ้อมตื่นแล้วนอนร้องไห้อยู่บนเตียง นายเอ้มรีบขึ้นไปปลอบ "อย่าร้องเลยพี่ผมผิดเอง ผมรักพี่ผมอยากได้พี่" เขาบอกเหตูผล "แต่พี่เป็นเมียพี่เธอน่ะ" เธอบอกด้วยน้ำเสียวแข็ง
"ผมรู้แต่ผมทำไปแล้วผมย่อมรับผิดทุกอย่าง" เขาตอบเสียงอ๋อยๆ "ได้งั้นพี่จะเลิกกับพี่ของเธอแล้วมาอยู่กับเธอ" เธอพูดแล้วลุกขึ้นไปอาบน้ำ "เสื้อผ้าพี่อยู่ไหน" เธอถาม
"อยู่ในห้องน้ำแล้วครับ"เขาตอบ เธอเขาไปห้องน้ำอาบน้ำเสร็จแต่งตัวออกมาแต่ไม่ใส่กางเกงใน เปิดประตูออกมาเห้นเขานอนอยู่บนที่นอนเลยปากางเกงในใส่เขา
"ชอบน่ะใช่ไหม" เธอพูดประชด "ครับผมชอบ " เขาพูดพร้อมกับดมกางเกงในให้เธอดู "พี่ก็ไม่ใส่ชั้นในทั้งบนทั้งล่างเลยดิ" เขาถาม "ใช่พี่ไม่ใส่" เธอตอบ "ไม่เอาเดียวใครเห็นหอยเมียผม มาผมใส่ให้" เขาพูดพร้อมกับไปคลุกเข่าหน้าเธอ เธอก็ยกขาให้เขาใส่กางเกงในให้ "สวยจังเวลาพี่ใส่จีสติง ผมอดใจไม่ไหวเลย" เขาพูด พร้อมกับเปิดกระโปรงจูบลงที่หอยอ้อมอย่างเบาๆ แตเธอพลักเขาแล้วเดินออกจากห้องไปทันที เขางงกับอาการที่เธอแสดงหรือว่าเธอจะโกรธเขาจริงๆ ถ้าเป็นอย่างที่เขาคิดโอกาสที่จะร่วมรักกับเธอคงจะเป้นไปได้ยากเสียแล้ว ทำยังไงได้ถ้าไม่ใช่แผนนี้คงไม่มีทางได้เธอแน่นอน เขาได้แต่คิดทำให้เธอใจอ่อนที่รู้ๆยังไงๆเสียพี่สะไภ้ก็มีจุดอ่อนที่เขารู้อยู่แล้ว ว่าคืออะไรก็ความเงี่ยนความร่านที่แอบซ่อนอยู่ภายในจิตใจที่ไม่อาจเปิดเผยให้ใครรู้ได้ แม้แต่ผัวของเธอซึ่งก็คือผมนั่นเอง ย้อนกลับมาผมอยู่ที่เชียงใหม่เสร็จงานเสร็จการเตรียมตัวจะกลับ แต่พอมีเวลาเหลือบ่ายแก่ๆเลยลงมานั่งเล่นที่ห้องรับแขกด้านล่างของโรงแรม นั่งไปได้สักพักเห็นผู้หญิงคนหนึ่งมองจากด้านหลังท่าทางคุ้นๆตัดผมสั้นๆท่าทางเหมือนแอนแฟนนายเอก แต่แต่งตัวเอ็กซ์เหลือเกินใส่กางเกงแลกกิ้งกับเสื้อกล้ามรัดทั้งนมทั้งที่ตูด ที่สำคัญมากับผู้ชายเสียด้วยกำลังเช็กอิน ผมหยิบหนังสือพิมพ์มาบังหน้าเพื่อไม่ให้รู้ว่าผมแอบมองอยู่ แล้วมันก็ใช่จริงๆน้องแอนมากับผู้ชายเดินควงแขนกันไปเข้าห้องพัก แน่นอนต้องไม่ใช่เพื่อนกันธรรมดา ผมรอทั้งคู่ขึ้นไปสักพักก้ไปถามว่าสองคนนั่นอยู่ห้องไหนซึ่งเด็กก็บอกผมหมด โดยผมโกหกว่าเป็นตำรวจมาสืบคดีเลยง่ายแล้วทุกอย่าก็เป็นใจเสียด้วยก็เธออยู่ห้องตรงข้ามผมเลยรีบขึ้นห้องแล้วโทรไปทันที "ฮัลโลของสายใครครับ" เธอถาม "แอนจำพี่ไม่ได้ไง" ผมแกล้งถาม "พีไหนค่ะ" เธอไม่รู้หรือแกล้ง "พี่ชายเอ็มแฟนเธอไง" ผมบอกเชิงขู่ "พี่ตูนมาทำอะไรค่ะ" เธอเปลี่ยนเรื่อง "พี่ต้องถามว่าแอนมาทำอะไร แล้วมากับใคร" ผมเข้าเรื่องทันที่ "พี่ตูนอย่าบอกเอ็มน่ะค่ะ" เธอขอร้อง "แอนมาคุยกับพี่ดีห้องนี้ดีกว่า" ผมบอกให้เธอมาหาผมที่ห้อง ว่างสายเสร็จเธอก็มาหาผมที่ห้องทันที่ "แต่งตัวสวยจังอยู่กรุงเทพไม่เห็นแต่งแบบนี้" ผมชมเธอ "พี่ๆพี่อย่าบอกเอ็มนะ พี่ต้องการอะไรแอนย่อมหมดเลย" เธอเสนอข้อต่อรองให้ผม "ได้ยังงี้ก้คุยกันง่ายหน่อยไง" ผมบอกกับเธอเพื่อคลายกังวน "แล้วพี่ตูนต้องการอะไร" เธอถาม "แอนแต่งตัวเซ็กส์ซี่ขนาดนี่พี่ต้องการอย่างเดียวแหละ"ผมชมเธอแล้วกลับเข้าเรื่อง "ค่ะถ้าพี่ต้องการ แต่แอนขอไปเคลียร์ปัญหาที่ห้องก่อน" เธอไปได้ไม่นานไอ้ผู้ชายคนนั้นก็รีบออกจากห้อง ผมรีบโทรไปบอกอ้อมว่าจะอยู่ต่ออีก2วันด้วยงานยังไม่เสร็จแต่เธอปิดเครื่องเลยฝากข้อความไว้ ผมนอนรอด้วยความสบายใจยังไงวันนี้ได้เอาน้องแอนแฟนนายเอกแน่แค่คิดผมก็แข็งเป็นท่อนไม้เสียแล้ว (ตอนนี้ผมยังไม่รู้เรื่องระหว่างนายเอกกับอ้อมที่เกิดขึ้น) ไม่นานน้องแอนก็มาเคาะห้องผมบอกเปิดเลยไม่ได้ล็อก เธอเปิดประตูเข้ามาโดยยังใส่ชุดเดิมมานั่งที่ขอบเตียง "ไม่อาบน้ำก่อนเหรอน้องแอน" ผมชวนเธอคุยเพื่อลดความตึงเครียด "แอนตัวเหม็นไงค่ะถึงต้องอาบ" เธอตอบกวนๆ "ไม่รู้สิพี่ยังไม่ได้ดม ขอดมหน่อยน่ะ" ผมบอกพร้อมกับขยับไปใกล้ๆ แอนไม่ตอบได้แต่ยิ้มอายๆ "หอมจริงๆด้วย" ผมก้มหอมไปที่ซอกคอแอน เธอเอียงตัวหลบพอเป็นพิธิแต่ไม่ได้ขัดขืนอะไร "หอมทั้งตัวหรือเปล่าน่า" ผมพุดพร้อมกับดมเะอไปทัวตัว "แอนแก้ผ้าให้พี่ดูหน่อยที่ละชิ้นน่ะ" ผมขึ้นไปนอนรอบนเตียงแอนลุกขึ้นมายืนเธออายเลยปิดไฟแต่เปิดไฟหรี่ เธอค่อยๆรูดมือไปตามขอบแลกกิ้งที่รัดแนบเนื้อแล้วค่อยๆดึงลงช้าๆ ผมอยากรู้จริงๆว่าแอนใส่กางเกงในหรือเปล่า และแล้วสิ่งที่รอก็มาถึงพอพ้นเนินขนอ่อนก็เห็นขอบจีสติงสีดำตัวเล็กมาก เล็กจนปิดโคกแอนไม่มิด "ใส่แบบนี้ด้วยไง" ผมถามเพาระชอบที่่เธอแรงกว่าที่คิดไว้ "ยุ่งอะไร" เธอตอบกวนๆอีกแล้ว พอเธอถอดกางเกงเสร็จจะถอดกางเกงใน "ไม่ต้องถอดเดี๋ยวถอดให้เอง" ผมบอก เธอเลยถอดเสื้อกล้ามออก แต่อุบละ มันเป็นบราแบบซิลิโคน แล้วแอนก็คลานมาหาผม ผมรีบลุกขึ้นให้เธอนอนลง ประกบปากจูบเธอทันที่ซึ่งเธอก็อ้าปากแลกลิ้นอย่างรู้งานเราจูบกันสักพักผมก็เลื่อนหน้าลงมาที่นมไข่ดาวของเธอถึงไม่ใหญ่แต่ก็กลมสวยดี ผมดูดนมเต้าสวยสองข้างสลับไปมาเธอคงเสียวไม่น้อยเพราะแอ่นอกสู่ ก็ผมทั้งดูดทั้งบีบทั้งล่วงหอยเธอจนเฉาะกางเกงใน "นมแอนหอมจัง" หอมก็ดมนานๆสิค่ะ "แล้วหอยจะหอมหรือเปล่าไม่รู้" ก็ลองดมดูสิค่ะ ผมเอาหน้าไปซุกตรงหว่างขาที่มีเพียงกางเกงในจีสติงตัวน้อยๆที่แทบจะปิดหอยเธอไม่มิด "แอนใส่จีตริงสวยจัง"  ชอบเหรอค่ะ "ใช่พี่ชอบ" ชอบเดี่ยวแอจจะใส่ให้ดู "จริงๆน่ะ" จริงค่ะแต่พี่ต้องเลียให้แอนก่อน "ได้เลยหอยสวยๆหอมๆอย่างเนี้ยจะเลียให้ซีดเลย" ผมก้มหน้าลงซูดกลิ่นสาวผ่านกางเกงใน กลิ่นของเธอไม่เหมือนกลิ่นของอ้อมทำให้ควยผมแข็งสุดๆ แล้วผมก็ใช้ลิ้นเลียผ่านกางเกงในจนน้ำเธอไหลซึมเป้าเปียกไปหมด เธอบิดตัวไปมาคงด้วยความเสียวซานที่ผมบรรจงใช้ลิ้นเลียให้เธออย่างช้าๆ ซึ่งก็แอ่นตัวสู้พร้อมกับถ่างขาออกเต็มที่ให้ผมใช่ลิ้นได้สะดวกยิ่งขึ้น "โอ้ๆเสียวจังเลย" เธอร้องด้วยเสียงสยิว "ผัวเลียเก่งจังเลยถอดกางเกงในออกเลย" เธอร้องสั่งผม ผมเลยสนองความต้องการเธอทันทีพอผมดึงกางเกงในพ้นสะโพกเธาเท่านั่นแหละ ผมต้องตะลึงกับความโหนกนูนของโคกสาวอย่างเต็มตาที่ตัดแต่งขนอย่างสะอาด ผมใช้ลิ้นลากขึ้นลงอย่างช้าๆจนเธอเองก็แอ่นตัวตาม "เลียลึกๆเลยค่ะเสียวหีจัง" เธอร้องครวนคราง "หีแอนหอมใช่ไหมล่ะ"
เธอถามอย่างเสียวซ่าน "หอมๆเลียอร่อยที่สุดเลย" ผมบอกพร้อมบรรจงห่อลิ้นลงหีเธออย่างหนัง "แล้วหีแอนกับอ้อมใครหอมกว่ากัน" เอาแล้วซิถามอะไรก็ไม่รู้ผมไม่ตอบ
"เร็วๆบอกมาใครหอมกว่า" ผมไม่รู้จะทำยังไงปล่อยไปตามอารมณ์ดีกว่า "แอน..นแอนหอมกว่า" งั้นใส่เถอะค่ะแอนยากจะแย่อยู่แล้วมาแอนอมให้ พร้อมกับให้ผลนอนลง
เธอใช้มือถอกขึ้นลงช้าๆสองสามจนแทบแตกคามือทีก่อนอ้าปากอมอย่างไม่รังเกียจ "อูยควยใหญ่จัง"เธอบอกก่อนใช้ปากเม้มดูดอย่างชำนาญจนผมเกือบเสร็จคาปากเธอ
"พอๆเถอะแอนพี่อยากเย็ดหีแอนแล้ว" เธอเงยหน้ายิ้มแล้วขึ้นคล่อมผม ซึ่งผมก็รู้งานจับควยตั้งเธอเองก็แหกแคมค่อยๆขยับลงซึ่งมันก็แน่น และเสียวมากจนผมต้องบีบนมเธอ
อย่างหนักมือเพื่อให้เะอไม่รู้สึกเจ็บ "โอ้ยแน่นหีจัง พังแล้วมั้ง" ไม่พังหลอกเดียวก็เข้าได้เอง ผมพูดพร้อมกับลุกขึ้นเป็นท่านั่งแล้วใช้มือดึงขาเธอขึ้นว่างไว้บนเอวแล้วดูดปากแอนทันที จังหวะนั่นเองทำให้ควยผมเข้าหีเธอจนสุด "อูยแน่นหีจังเบาๆก่อนน่ะ" เธอบอกผมเลยคาไว้ก่อนแล้วมาจูบปากเธออย่างเมามันส์ แล้วแอนก็เริ่มขยับขึ้นลงช้าๆผมเสียวควยมากไม่กี่ที่ผมก็เสร็จ "โอยๆพี่เสร็จแล้ว" น้ำอุ่นๆฉีดเข้ามดลูกเธอ "ขอโทษทีแอนพี่เสียวเลยเสร็จไวไปหน่อย" ผมบอกเธอแต่ควยยังอยู่ในหีเธอ

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #24 on: March 19, 2013, 06:31:24 pm
ขอบคุณครับ

• Email
Reply #25 on: June 26, 2013, 10:08:58 pm
ตอนที่10
ผมเสร็จแบบไม่ตั้งใจเพราะพึ่งเด้าเธอไม่กี่ทีเองซึ่งเธอก็เด้งรับอย่างรู้งานอยากจะเย็ดหลายๆท่าแต่มาเสียท่าวะก่อน "พี่แล้วแอนล่ะ แอนก็อารมณ์ค้างสิ" เธอถามผมอย่างอารมณ์เสีย เพราะควยผมอ่อนแล้วก็หลุดจากร่องเธอ "มาแอนอมให้" เธอบอกก่อนลุกแล้วให้ผมนอนลงซึ่งผมก็ทำอย่างว่าง่าย เธออ้าปากอมควยผมอย่างชำนาญโดยใช่ปากเม้มพร้อมกับดูด ผมเสียวสุดๆควยเริ่มแข็งตัว "แอนดูดเก่งจังเลย" ผมชมเธอพร้อมกับร้องครางไปด้วย "อย่าพูดมากน่ะ นี่เอาไป" เธอโยนกางเกงในที่ถอดมาใส่หน้าผม
ซึ่งผมก็รับมาดมอย่างหื่นกระหาย "กางเกงในแอนหอมจัง" ผมบอกกับเธอระหว่างที่เธออมควยสลับกับชักจนแข็งเต็มที่ "พี่ชอบกางเกงในแอนเหรอ" เธอถาม "ใช่พี่ชอบ"
ผมตอบ "แล้วพี่ชอบหีแอนเปล่า" เธอตามอีก "ชอบพี่ชอบหีแอนหีแอนสวยและหอมมากด้วย" ผมตอบซึ่งดูเธอก็พอใจ "แอนให้พี่เย็ดเถอะ" ผมบอกเพราะควยแข็งมากแล้วกลัวจะออกเสียอีก "เรามาเล่นสนุกกันดีกว่า" ผมเริ่มงง เธอลุกขึ้นไปหยิบเชือกมมัดแขนผมทั้งสองข้างไว้กับหัวเตียง "นี่แอนจะทำอะไรพี่" ผมถามเธอเพราะมันชักไม่เข้าท่า
"เดียวพี่ก็รู้เองแหละ" เธอบอกก่อนคล่อมมาบนตัวผมพร้อมกับหยิบกางเกงในมาคลี่ออก "แอนมี่กางเกงเซ็กส์ซี่แบบเยอะน่า พี่อยากเห็นหรือเปล่า" เธอถาม "อยากกก อยากเห็น" ผมบอกเธอด้วยความตื่นเต้น "ไม่มีใครเคยเห็นของแอนเลยน่ะแฟนแอนก็ไม่เคยเห็น" เธอบอกทำให้ผมเสียวขึ้นไปอีก "แอนจะใส่ให้พี่ดูทุกตัวเลย พี่อยากดูหรือเปล่า"
ผมตื่นเต้นเพราะไม่นึกเลยว่าเธอจะมีอะไรที่ยังไม่รู้อีก "อยากดูสิ อยากดู" ผมรีบตอบ เธอพูดแล้วก็เขี่ยเข้าไปที่แตดจนน้ำเยิ้ม แล้วก็ค่อยๆแหวกแคมก่อนกดควยผมเขาไปดยที่เธอนั่งลงอย่างช้าๆ "ควยผัวใหญ่จัง" เธอเปลี่ยนศัพท์นามเรียก "แอนชอบคำหยาบเวลาเย็ดกัน ชอบพูดตรงๆ ทำได้ไหม" เธอบอกเชิงสั่ง "หีเมียฟิตจังผัวชอบ" ผมเริ่มพูดตรงตามที่เธอต้องการ เธอขยับขึ้นลงอย่างช้าๆผมก็เด้งรับเพราะอยากเป็นฝ่ายเย็ดเธอมากกว่าแต่เล่นแบบนี้ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ "โอยววววเสียวววเสียวหีจังเลย" เธอร้องพร้อมกับบีบนมตัวเองไปตัว "ใกล้แล้วววใกล้แล้ว" เธอร้องด้วยความเสียวซาน เธอหันกลับตัวหันหน้าออกซึ่งผมไม่เคยใช้ท่านี้มาก่อน "เสียววววอยูเสียวหีเหลือเกิน" เธอร้องดังมาก "หีเมียทั้งใหญ่ทั้งฟิตแบบนี้จะเย็ดให้หีพังเลย" ผมบอก